Ads
 06:02:19 PM 16 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไอโฟน vs ปีซ่า vs โซบะ +17 นางฟ้า สุดแซบ!!!!!!!  (อ่าน 5065 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 01:26:12 PM 09 พฤษภาคม 2015 »

น้องไอโฟน

พริตตี้ยืนบู๊ทอาหาร เด็กน้อยวัย23 หน้าสวยตากลมน่ารักปิ๊งๆ พกหุ่นสุดทรมาน สุดฟิต น่าฟัดเหลือเกิน <35-24-36> โอ้ววว!!!

[/color]

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

และแล้วเวลาอันสมควรก็มาถึงได้มาเยือนที่ lovely spa อีกครั้งบอกตามตรงว่าติดใจที่นี่มากๆ ว่าแล้วก็เรียกน้องๆมาดูตัวแล้วก็มาสะดุดตากับน้องไอโฟนหุ่นเอ็กมากมีแอบสักตรงหัวไหล่ด้วยน้องหน้าสวยแบบคมๆตัวเล็กๆแต่ดูเฟฟิมดีครับ แต่หน้าอกนี่ไม่ใช่ย่อยเลย ขึ้นไปน้องอาบน้ำให้แบบเรื่อยๆไม่หวือหวาอะไรแต่ก็สะอาดดีครับ มาที่เตียงผมนอนให้น้องนวดหลังให้สักพักรู้สักเหมือนมีอะไรมาถูไถที่หลังรู้สึกได้ถึงความนุ่มนวลมันคือหน้าอกอันใหญ่โตของน้องเค้านั่นเอง  น้องถูไปแล้วก็ครางไปเสียวได้อารมณ์มากครับแล้วน้องก็น้องชวนให้หันหน้ามายังไม่ทันไรน้องจู่โจมผมอย่างหนักทั้งลิ้นทั้งหน้าอกแล้วนาผืนน้อยก็ถูไถกับน้องชายผมอย่างเมามันส์จนผมไม่สามารถจะทาได้จึงตีองแตกพ่ายไปอย่างยับเยิน น้องเป็นคนบิ้วได้มันส์ถึงใจมากครับ คุยง่ายน่ารัก ใครชอบแนวนี้จัดโลดด-.,-”    
rafa123

บทสวาทกับน้องไอโฟน คนสวย.. 22 เมษายน 2558 ยามบ่ายที่ร้อนฝุดๆๆ คิดอะไร ไม่ออกโทรไปที่ เลฟลี่สปาในทันใด พีอาร์แหม่มก็แนะนำทันใดว่า น้องเยอะมากกกกสิบนาทีหลังจากวางสาย ก็มาถึง เลฟลี่สปา ..เดินเข้าไปอย่างคุ้นเคยและน้อง ๆ ก็ เดินเป็นขบวนมาให้ยลโฉม...บอกตามตรงว่า สนใจสองคนคือ น้องไอโฟน กับ น้องริต้า..เลือกแทบไม่ถูก แต่วันนี้ ขอ ไอโฟนก่อนละกัน เพราะอักษร "I" มาก่อน "R"น้องในหน้าสวยแบบคม  ร่างเล็ก ผมยาวพริ้วสวย  แต่หน้าอกเรียกว่าไม่ใช่ย่อยเลย หรือเรียกว่า ใหญ่มา  ขึ้นไปน้องอาบน้ำให้แบบสะอาดหมดจรดที่เตียงนอน น้องนวด ถูไถ ด้วยหน้าอกที่แสนนุ่มนวลและใหญ่โต และ เสียงครางที่เสียวได้อารมณ์ความสนุกอยู่ตรงที่ นาผืนน้อยถูไถกับน้องชาย อย่างเมามันส์บิ้วถึงใจมากต้องซ้ำ.. -.,-”    
ramtangkai

หลังจากที่ไปทำงานกลับมาช่วงบ่าย 10/4/58 อุณหภูมิข้างนอกร้อนมาก เลยต้องไปหาที่หลบร้อน ขับรถผ่านร้านlovely spa  เจอน้องพีอาร์ เลยนั่งรอน้องๆมาให้ดูตัว ช่วงบ่ายก่อนวันสงกรานต์น้องยังมาไม่มาก หลังจากดูตัวไป เลยเรียกน้องไอโฟน ครับ
หลังจากจ่ายค่าเสียหาย ตัดมาที่ห้อง พี่ๆเพื่อนๆท่านไหนเคยขึ้นกับน้องไอโฟน จะรู้ว่าทีเด็ดอยู่ที่หน้าอกหน้าใจน้อง การอาบน้ำให้ถือว่าทีเด็ดมาก น้องอาบน้ำได้สะอาด พูดคุยเป็นกันเอง ระหว่างอาบน้ำน้องก้อบิ้ว แบบสุดๆๆครับขอบอกต้องมาลองเองถึงจะรู้ หลังจากอาบน้ำเสร็จน้องเช็ดตัวให้แล้วมานอนที่เตียงเทคนิคการนวดหลังแบบ ฟินมากb2bแบบถึงใจ ถึงอารมณ์ยิ่งกว่าช่อง7HDครับ น้องนวดแต่ละท่า แบบฟินมาก หลังจากนั้นน้องให้พลิกด้านหน้านวดให้แบบมีฟิวลิ่ง ทั้งSound ทั้งเทคนิค มือแบบว่าถึงใจต้องยอมแพ้ให้น้องครับ เสร็จภารกิจน้องอาบน้ำให้อีก สบายเลยครับ อากาศข้างนอกร้อนยังไงไม่สนแต่ข้างในเย็นสบายตัวครับ    
ขอบคุณprใจดีที่มีส่วนลดส่งการบ้านครับคะแนนสำหรับน้องไอโฟน8.5/10ครับ-.,-”

cassanovit11  

เป็นอีก 1 ที่มีคนแนะนำว่า ห้ามพลาดต้องรีบมาลอง จะใครที่ไหน คุณแหม่ม PR สาวสวย ของเรานี่แหละ ของดี น่ารัก เอาใจเก่ง ดูแลดีมากๆ ออกปากซ่ะขนาดนี้ จะใจแข็งอยู่ได้อย่างไร จองมันคิวแรกของวันเลยทีเดียว ...   น้องเดินทางมาไกล มีปัญหารถติดนิดหน่อย เลยมาช้ากว่ากำหนด   แต่มาถึง ได้เจอตัวเป็นๆ น่ารัก ยิ้มสวย และที่สำคัญ ขอโทษเป็นการใหญ่ เจอน่ารักๆ แบบนี้ ใครจะไปโกรธลง ... อิอิ   จ่ายค่าสินสอดแล้วนั่งรอ น้องเตรียมตัวอยู่ ไม่นาน น้องก็ชวนไปนั่งคุยกัน  2 ต่อ 2  มาถึงที่ห้อง น้องยังคงกล่าว ขอโทษ อีกครั้ง แหนะ ... น่ารักจริงๆ นั่งคุย กันให้พอรู้จัก น้องเดินทางมาไกลจริงๆ เอาหล่ะพี่ให้อภัย ว่าแล้วก็ ถอดชุด แล้วก็พาลุยงาน อาบน้ำ กันเลยทีเดียว ...   น้องตัวเล็กๆ น่ารัก แต่ไฟหน้านี่เกินตัวจริงๆ ถึงจะโม มาแต่ก็สวยครับ ผมนี่ถึงกับหลงไหล น้องอาบน้ำได้ดีมากๆ ครับ มีเสียว เป็นช่วงๆ แถมน่ารัก ดูแลดีมากๆ อย่างที่ คุณแหม่ม บอกไว้ ผมนี่เพลินเลย ใช้เวลาอาบน้ำอยู่นานพอตัวเลย   ตัดมาที่เตียงนอนคว่ำก่อนนะค่ะ เดี๋ยวนวดหลังให้ก่อน ... นวดแป๊บเดียวเอง ... 555 น้องก็เปิดเกมส์บุกจากด้านหลังมาก่อนเลย ผมนี่แพ้ทาด้านหลัง รีบหงายแทบไม่ทัน ... น้องยังคงบุกอย่างต่อเนื่อง แต่ในที่สุด ก็โดนท่าไม้ตาย พุ่งจนหมดหลอด ... สบายตัวไป   น้องพาไปล้างตัว แล้วนอนคุยกันอีกซักพัก ลุยต่อรอบ 2 แต่จนแล้วจนรอดก็ไปไม่ถึง ... ผมนี่เห็นถึงความพยายามของน้องเลยครับ ... 555 จนบอกไม่เสร็จไม่เป็นไร พี่โอเครแล้ว ... ฟินกันไป ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สำหรับความประทับอีกครั้ง คราวนี้ต้องยกเครดิตให้คุณแหม่มเลย ... ส่งลายแทง มาให้อย่าดีเลย ... น่ารักมากๆ ครับ และท่านผู้ใหญ่ใจดีนะครับ สำหรับส่วนลดค่าการบ้าน ที่มีให้เสมอมาครับ  -.,-”    
micro_t

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:55:52 PM 09 พฤษภาคม 2015 »

น้องปีซ่า
ละม้าย "บีมาติ นางเอกชื่อดัง" !!! เด็กน้อยกุลสตรีสายC สุดสวย!!! อายุ23 หน้าเรียวบางหวานเยิ้ม หุ่นเพรียวบาง ลุคเขินอาย น่ารักจิ้มลิ้ม ปากนิดจมูกหน่อย

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

วันนี้ ได้กฤษดี ลองไปดูเด็กๆ ที่ร้านLovely Spa ซะหน่อยดีกว่า ....โดย PR แหม่ม คนสวย  เคยบอกว่ามีน้องๆ หน้าคล้าย "บีมาติ นางเอกชื่อดัง" ด้วยซึ่งพอได้พบน้องแล้ว  น้องหน้าเรียวบางหวานเยิ้ม หุ่นเพรียวบาง น่ารักจิ้มลิ้ม ปากนิดจมูกหน่อย สมคำโฆษณาเขาจริงๆรีบไปจ่าย ค่าสินสอด  กันดีกว่า จากนั้นน้องปีซ่า ก็พาขึ้นห้องหอครับ  อิอิวันนี้ ข้างนอก อากาศร้อนมาก อยากชำระล้าง โดยเร็วจึงให้น้องรีบ อาบน้ำให้ แบบเร่งด่วนแต่สะอาด ใช้ได้ครับ หลังจากนั้น ก็มาถึงจุดที่ผมต้องการทำที่สุดในวันนี้คือการ นวดผ่อนคลาย และปลดปล่อย แบบสุดๆ ซึ่งจะทำให้สบายสุดๆ ไปนานครับ ^_^ส่วนฝีไม้ลายมือ น้องปีซ่า นั้นยังใหม่ เอามากๆ แต่ได้ความสดใส ในวัย สองสามปี มาแทน ดังนั้น เรา ชงเอง กินเอง ดูสิ่งสดใส สีชมพูๆ ไปเรื่อยๆผมก็ไปถึงสูงสุด..ยอด ได้ ง่ายๆ แล้วครับดังนั้นสรุป คะแนน ของ น้อง ปีซ่า ครับ  :ผมยาว สวย หวาน         : 9 รูปร่างน้อง ตัวเล็ก สมส่วน 33 –24 - 33   สูง160Cm  นน.43kg :   8.5  ผิวขาว  นุ่ม เนียน  :   9 หน้าอก ขนาด33  ของแท้ 100%  จุกสวย  :   9.0 ช่วงล่าง กลีบเล็กสวย เหมือนเด็กๆ   : 9.5 อารมณ์ร่วม GF  ตามใจดี ครับ   :   เต็ม10  ครับ ค่าใช้จ่าย คอร์ส B2B  : 1.15 Hrs  2.1พัน +  ทิป xxxx ครับ  ไปดูคะแนนของน้องปีซ่า กันเลย ดีกว่าครับแล้ว พบกันอีก ในการบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye bye -.,-”   
Michael Owen 28

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 01:58:50 PM 09 พฤษภาคม 2015 »

น้องดาวเรือง
สายC ใหม่เอี่ยม แกะกล่องหวานน่ารัก
เด็กใส เพรียวบางกรอบ โขยกทีถึงกับกระเด็น
จับโยกจับเขย่าได้หลากหลายท่า

“ช่วงนี้มีเวลาว่าง ไว้แวะเวียนไปบ่อยขึ้น แต่ถึงกระนั้น ก็ยังขึ้นไม่ครบร้านซ่ะที มีมาใหม่เป็นประจำ วันที่ผมไปมีมาสมัครใหม่อีก 2 คน โอ้วแม่เจ้า น่ารักทั้งคู่เลย ... ต้องหาเวลาไปบ่อยๆ ซ่ะแล้ว คราวนี้ไปแบบไม่ได้จองอีกตามเคย PR แหม่ม แสนสวยคอยให้บริการที่น้านเช่นเคย เรียกน้องมาให้ดู เยอะแยะมากๆ มี 2 ในที่ยังไม่เคยขึ้นว่าง อยู่   น้องดาวเรือง นี่แหละ ดูจากรูป ไม่เท่าไหร่ แต่ตัวจริงนั้น สวยกว่าในรูปเป็นกอง   ว่าแล้วก็จ่ายค่าสินสอด แต่คราวนี้มีแปลกกว่าปรกติ ทั้งส่วนลดการบ้าน และส่วนดรอบที่ สะสม ...  เหลือไม่เท่าไหร่เอง ... โอ้ว ... ใจดีมากๆ ครับร้านนี้ ไม่เสียใจเลยที่ผม เป็นลูกค้าประจำ  เดินตามน้องมาที่ห้อง ... คุยตามประสาเด็กๆ อ้อนโน่นนี่นั่น ก่อนน้องจะชวนไปอาบน้ำ   ยังชมน้อง ว่าน่ารักกว่าในรูปร้านอีกนะ   น่าถ้าไม่เรียกมาดู ดูแต่รูปร้านนี่ คงเสียใจแย่ น้องน่ารัก เอาใจเก่ง ไม่งอแง ผมนี่ฟินเลยครับ งานอาบน้ำก็ทำได้ดีระดับนึงเลยนะครับ มีลุ้นมีเสียว แต่ที่ผมชื่นชอบคือ น้องคุยเก่งมากๆ ครับ ไม่เกร็ง ไม่เหงาเลย ตัดมาที่เตียง งานก็เป็นไปตามสเต็ป นวดหลัง นวดคอ หงายหน้ามาค่ะ และก็ได้เวลา ครื้นเครง   งานดีนะครับ น้องตามใจในระดับนึง อารมณ์ไม่สะดุด พี่ๆท่านใดชอบกินเด็ก แนะนำเลย ผมนี่สายเร็ว มาเร็ว เสร็จเร็ว น้องบอกไม่เป็นไรค่ะ หนูเบิ้ลให้พี่ได้ด้วยนะ อิอิ เสร็จรอบแรก นอนคุยกัน แพล็บ รอบสองก็ตามมา ยังคงคุณภาพรอบแรกไม่มีผิด คุ้มค่าจริงๆ ครับ    ขอขอบคุณ Lovely Spa นะครับ บริการดีขนาดนี้ ไม่แปลกใจทำไมลูกค้าถึงเยอะแทบทุกวัน ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ สำหรับการดูแลที่ดีทุกครั้งที่ได้ไปครับ และที่ขาดไม่ได้เลย ท่านผู้ใหญ่ใจดีครับ สำหรับส่วนลดต่างๆ ที่ลดแล้ว ลดอีก ผมนี่ฟินมากๆ ครับ  ”   
Micro_t

“อาทิตย์ที่ผ่านมามีวันหยุดหลายวัน เลยมีวันว่างหลังจากทำงานเสร็จ วันที่6 พค58 บรรยากาศข้างนอกร้อนอบอ้าวที่สำคัญไม่รู้จะไปไหนรอเวลากินข้าวเย็นเลยเข้าไปแวะ ร้านlovly spa เพราะถูกใจบรรยากาศร้าน รวมไปถึงน้องๆๆแต่ละคนที่เด็ดครับ วันที่ไปมีน้องอยู่7คน แต่ที่ถูกใจมีน้องดาวเรืองครับเพื่อนท่านไหนชอบ สเปค สาวตัวเล็ก หน้าคม หุ่นกำลังดีผมขอแนะนำ  แอบมองน้องดาวเรืองตั้งแต่ขึ้นบันได ตัดมาที่ห้อง น้องดาวเรืองเป็นคุยสนุกขนาดผมเพิ่งขึ้นกับน้องครั้งแรก น้องเป็นกันเองมากครับ ที่สำคัญอาบน้ำให้สะอาดทั้งตัวเลย อาบเสร็จนอนคว่ำ น้องเริ่มนวดตั้งแต่หลัง น่อง ขอบอกฟิน ฟิน ฟินครับด้านหลังหายเมื่อย ด้านหน้าน้องบิ้วแบบ สุดยอดครับ ทั้งซาวด์ และความเป็นกันเอง นวดไปแบบต้องยอมน้องจริงๆครับ   แพ้ความคมของหน้าน้องครับขอบอกเสร็จภารกิจ น้องอาบน้ำให้สะอาดแล้วมีเวลาคุยกันต่อสักพักครับ เพื่อนท่านไหนชอบสาวน้อย อารมณ์ดี คุยเก่ง นวดเก่งผมอยากบอกว่าไม่ควรพลาดน้องดาวเรือง เรืองดาวครับ ขอบอกๆๆๆๆๆ”   

“ร่างเล็กและขี้อ้อน ใครอยู่ใกล้ใจละลายได้ง่ายๆ  ยามเธอเคลื่อนไหวบนกายชาย มือเธอพริ้วไหวราวกับมืดของนักเปียโนที่กดนิ้วลงบนคีย์ในทางชีวะเคมีของกายชายย่อมปั่นป่วนเวลาเป็นสิ่งเดียวที่ผมลืมไปเลย ยามอยู่กับเธอ ฟังเสียงเธอ ได้หอมแก้ม ซุกไซร์ไปตามส่วนต่างของร่างกายเธอ เธอขยับกายไปตามจังหวะ มีทั้งช้า และ เร็วสลับกัน เวลานานหรือช้า ผมไม่รู้ แต่รู้ว่า มีความสุขมากมายหัวใจเต้นแรง ร่างกายปั่นป่วน ได้รับความสุขอย่างมากมาย เป็นอีกคนหนึ่งที่น่าซ้ำ อย่างไม่รู้จบขอบคุณเธออีกครั้ง ที่ทำให้วันนี้ พี่แรม หลับอย่างมีความสุข ”   
ramtangkai

“ น้องก็รู้งานมากเลยครับ หันมาทักทายผมทันทีว่า "สวัสดีค่ะ ดาวเรืองนะคะ" เสียงว้านหวาน จนผมนี้กระโดดตระครุบตัวน้องทันทีครับ (ล้อเล่นครับ ผมรักษาเชิงนิดนึงด้วยการรอให้น้องเข้าไปหลังร้านก่อนแล้วค่อยไปบอก pr ครับว่าจะขึ้นกับน้องเค้า) ตัดมาที่ตอนเดินขึ้นในห้องเลยนะครับ ผมก็โรคจิตตามเคย แอบดมกลิ่นสาบสาว สังเกตเรือนร่างแบบมีเปลือกแล้วก็คิดต่อไปว่าถ้าปลดออกแล้วจะทำอะไรก่อนดี น้องรูปร่างดีครับ เพรียวสูงพอประมาณ ผิวเรียกว่าขาวได้ แต่ไม่มาก แต่ถ้าใครได้เห็นรูปร่างน้องในรูปของร้านจะรู้เลยครับว่านาฬิกาทราย จริงๆ งานอาบน้ำทำได้ดีครับ เสียวพอประมาณ อาบน้ำเสร็จก็ไปนอนรอที่เตียง ระหว่างนั้นก็คุยกันไปตามประสา น้องพูดจาไพเราะมากครับ ติดตลกนิดๆ บรรยากาศโดยรวมเลยดีครับ งานหลักของวันนี้น้องก็ทำได้ดีครับ น้องใช้มือสาวไป ผมก็เล่นไฟหน้าน้องไปเรื่อยๆ ไม่มีบ่นครับ กลมกลึงพอดีมือ ของแท้อีกต่างหาก ขอชิมก็ไม่เกี่ยง เสร็จสมไปหนึ่งรอบ พักพอให้น้องชายผมกับน้องดาวเรืองหายเหนื่อย ก็ต่อรอบสอง ไม่มีอะไรเพิ่มเติมครับ งานสบายตัวเหมือนเดิม ใครชอบเด็กๆ รูปร่างดีๆ งานไม่ได้บู๊มาก ก็น่าลองครับ ชื่อน้องอาจดูเชยๆ แต่เด็ก และเด็ดครับ
สรุปงาน
หน้าตา 9
รูปร่าง 9
ผิว 8
งานบริการ 10
ค่าใช้จ่าย 2000 เท่านั้น”

jimcaster0

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 01:59:40 PM 09 พฤษภาคม 2015 »

Soba (น้องโซบะ)

ครั้งแรกในชีวิต สั่นๆ ไม่รับงานโหด
 "อิมพอร์ตตรงจากญี่ปุ่น"
สาวซากุระนำเข้าของแท้!!!
หน้าสุดสวยดีกรีเน็ตไอดอล
ขาวออร่า ที่สุดของคุ้มค่า

“ก่อนปีใหม่จัดอะไรที่ไม่เคยซะบ้างเลยจัดคู่ซะเลยมันเป็นอะไรที่ฟินม๊ากๆพอดี เจอน้องโซบะ กะ น้องบะหมี่ ชื่อคล้ายๆกัน เลยกิน2ชามไปเลยรสชาติช่างแตกต่างจริงๆสุโค่ยมากน้องใสๆน่ารักทั้งคู่ให้คะแนน 8/10ทีแรกนึกว่าจะทำกันติดขัดแต่ขอบอกกกกกกกกกกกกกกกกกกกมันช่างสนุกสนานบรรเทิงใครไม่เคยต้องลองนะลื่นไหล. ไหลไหลแล้วก็ไหลง่ออออออออวฟินครับเสร็จไป2รอบเลยไม่รู้ว่าวันนั้นไปเอาแรงมาจากไหนจากง่วงๆแรงกลับมาเต็มจบกิจ 9/10สำหรับขึ้นคู่ครั้งแรกมีส่วนลดนะครับ”   
HS007

“วันนี้ขอแนะนำ น้อง Zoba (โซบะ)แวะเวียนผ่านไปแถว หทัยราษฏร์ แวะเข้าไป ซักหน่อยครับPR ส่งข้อมูลมาต้องรีบไปเจอตัว  น้องหน้าตาสวยเหมือน สาวออฟฟิต หุ่นกำลังโอเคเลยครบั และแล้วก็ได้เวลาดูทรวดทรวงจริงๆ น้องพาไปอาบน้ำ โอ้ น่าอก สวยมาก ชวนให้น่าลิ้มลอง นมจากเต้ามากๆ หน้าอกสวยครับน้องเรียบร้อย ตามใจไม่ขัดขืน พี่อยากทำยังไงแบบไหน จัดได้เลยค่ะ ว่าแล้วก็จัดไป ไหลลื่นเหมือนสายน้ำ อารมณ์คล้อยตาม ทำให้รู้สึกผ่อนคลาย สบายตัวจริงๆ จัดไปสองความน่ารัก จัดไป 8 / 10 อัธยาศัย  9/10ทรวดทรง 9/10 สำหรับคนชอบ  น้องใหม่การเอาใจใส่ 9/10   สรุป ประทับใจ ไม่รู้ลืมครับขอบคุณมากครับ”   
ing_man

“เห็น Line คุณแหม่ม แจ้งน้องโซบะ ประจำการ 17.00 สวรรค์เป็นใจ ระยะทำการได้พอดี รีบจองไม่ชักช้า เดี๋ยวโดนตัดหน้าได้คิวแรก ของวัน ลุ้นๆๆ   ผมนี่ไปถึงก่อนเวลาเกือบชั่วโมง นานๆ จะได้เจอน้องซักที เป็นครั้งแรกของผมกับน้องเค้าด้วย ตื่นเต้น เป็นที่สุด   ถึงร้านรอน้องไม่นาน ก็ออกมารับ ตัวจริงน่ารักมากๆ สูง ขาว และที่สำคัญ ยิ่มโคตรน่ารักเลย จ่ายค่าสินสอด แล้วเดินขึ้นห้องอย่างรวดเร็วมาถึงที่ห้อง ทั้งผมและน้องต่างดูเกรงๆ คุยกันไปเรื่อยๆ เอ๋... ไม่มีวี่แววชวนอาบน้ำ เลยตัดสินใจ ป่ะ อาบน้ำกัน  คิดในใจ ส่งสัยงานนี้ต้องนำพาเองซ่ะแล้ว ว่าแล้วก็ถือโอกาส เป็นผู้นำซ่ะครั้ง   ปรกติผมจะตามตลอด แล้วแต่น้องจะพาไป งานอาบน้ำก็ทำได้ดีระดับนึง แต่ดูเหมือนยังเกรงๆ ไปนิด แต่ผมนี่ เตลิดไปไหนต่อไหนแล้ว น่ารักมากๆ เวลาน้องยิ้มให้เนี่ย  ตัดมาที่เตียง ไม่ต้องนวดมันแล้ววันนี้ จิตใจผมไปไหนต่อไหนแล้ว ให้โอกาสน้อง บุกก่อน แต่ก็ดูน้องไม่ค่อยถนัด เท่าไหร่ ม่ะ พี่นำเอง น้องตามใจดีนะครับ ไหลลื่นมากๆ ไม่มีอิดออด แต่มีข้อห้ามนิดหน่อย แต่ก็ไม่ได้ผิดแปลกอะไร ผมก็บุกไปเรื่อยๆ น้องก็ตามใจจนผมพอใจและ ให้น้องทำตามที่ถนัด พี่จะไม่ขืน ไม่เกรง   ว่าแล้ว ก็โดนน้องเค้าแบบนิ่มนวล ตามประสาเด็กๆ เรียบร้อยโรงเรียนจีน นี่เป็นครั้งแรกที่ผมต้องนำ 555 บอกเลย ผมก็ไม่ถนัดเท่าไหร่  ขอบคุณ Lovely Spa นะครับสำหรับประสบการณ์ ในครั้งนี้ได้เป็นผู้นำบ้าง ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ สำหรับการดูแลเอาใจใส่ และรีบแจ้งข่าวทันที ขอบคุณท่านผู้ใหญ่ใจดีนะครับสำหรับส่วนลดค่าการบ้าน ฟินกันยาวๆ เลย  ”   
micro_t

“        ได้ข่าวใน Line แจ้งว่ามีเด็กใหม่มา เห็นรูปและ profile “น้องโซบะ  น่ารักขาว เด็กสายC ลูกครึ่ง ไทยญี่ปุ่น ใครชอบสไตล์นี้ เข้ามาจัดกันได้เลย” ไปถึงร้านตามเวลาที่นัดหมาย เจอPr  ก็เรียกน้องโซบะออกมา น้องน่ารักดีครับ หน้าสวยมากสมกับเป็นลูกครึ่งจริงๆครับ เด็กๆ เรียบร้อย ใสซื่อดีครับถ้าทางจะเรียบร้อย ไม่ค่อยเป็นงาน แบบนี้ผมชอบ น้องพาไปที่ห้อง
ผมเดิดตาม น้องตูดสวยมาก.  พูดคุยทำความรู้จักสักพัก ก็ถึงเวลาอาบน้ำ ผมเตรียมตัวเรียบร้อยในห้องน้ำแต่น้องทำไมไม่มาอาบให้หว่า น้องบอกว่ายังไหม่อยู่คะ ทำวันนี้เป็นวันที่2 เลยต้องกล่อมสักหน่อยหลังจากนั้น อาบๆ น้องก็ยังเขิน ผมก็เขินเหมือนกัน น้องเลยบอกว่าพี่ นอนหนูจานวดให้คะ ผมบอกไม่เป็นไร น้องนอนดีกว่าพี่ไม่ชอบนวด ชอบนัวร์เลย ไม่เมื่อย เท่านั้นแหละผมเริ่ม หอมน้องตั้งแต่ใบหน้าลงมาที่ คอ ไหล่ ร่องอก แล้วมาสดุดหยุดที่ จุกน้อง จุกสวยมากครับ สู่ปากด้วย น้อง โซบะขนลูกตลอดเวลาเลย นุ่มลิ้นดีมากครับ พอได้จังหวะบอดีข้างหน้าซะเลยเป็นการอุ่นเครื่องก็ฟินกันไป น้องเริ่มผ่อนคลายเลยไปต่อกันที่เตียงน้องถามว่าหนูต้องทำอะไรต่อคะ น้องดูตื่นเต้นเลยบอกว่านวดหลังก่อนก็ได้ น้องนวดได้ดีทีเดียวนะ แต่นวดได้สักพักมีเสียงอะไรไม่รู้ดังมาจากห้องข้างๆ ซี๊ดซาดด  โอ้ววว อ้าๆๆๆ ฟังแล้วมีอารมณ์เลยอะ น้องก็คงคิดเหมือนกัน เลยพลิกตัวมานวดต่อด้านหน้า ?? ในขณะที่ข้างห้องก็ยังคงลุยกันต่อไป เสียงมาเป็นระยะๆ เล่นเอาอยากเห็นหน้าเลยอะ ซาวด์ดีสุดๆ ??   น้องเริ่มบิ้วให้ น้องทำได้ดีที่เดียวนะแต่น้องใส่ฟันเหล็กเลยมีบางจังหวะเจ็บอะ เลยบอกน้องว่าพี่ขอบิ้วเองดีกว่า หลังจากนั้น ก็ลื่นไหล ไหลลื่นไม่มีสะดุด เสียงน้องเริ่มดังขึ้นเรื่อยๆ  ฟินกันไป หลังเสร็จแล้ว ผมก็นัวน้องต่ออีกรอบ ไม่มีพักยกกันเลย มองหน้าน้อง ปุ๊บ อารมณ์ มาทันที. เสร็จกันไปอีกรอบ น้องนอนยิ้มอย่างมีฟามสุข น้องช่างเอาอกเอาใจ ผมดีจริงๆครับ

ฝากน้องไว้อีกคนครับ น้องโซบะ Lovely Spa หทัยราษฏร์
จายไป 1500 (ได้ส่วนลดการบ้าน 800 บาท)
คุ้มจริงๆครับ ใกล้ๆบ้าน”

pichor

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 02:17:46 PM 09 พฤษภาคม 2015 »

น้องวีวี่

พีอาร์ชงเหล้าผ่านงานตปท.สะโพกดินระเบิด
 ใหม่ทดลองงาน สูง165 สัดส่วน 34-28-38
งานตามใจ อยากได้แบบไหนขอให้บอก
จัดให้ไม่มีขัด!!

[/color]

นานๆจะมีเวลาว่างช่วงกลางวัน มาดูน้องๆดีกว่าไม่เคยเจอตั้งหลายคนเช็คไลน์ เช็คโปร สรุปลงตัวที่น้องวีวี่ จองเลย เพิ่งมาได้ไม่กี่วันลองดูถึงร้านขึ้นห้อง ถอดเสื้อผ้าอาบน้ำ น้องเข้ามานุ่งผ้าเช็ดตัว เดี๋ยวก็เปียกหรอกถอดออกมาเนื้อตัวดี ผิวสีแทน อกพอดีตัว จุกสวย สะโพกใหญ่แน่นมาก ชอบอาบน้ำธรรมดา แต่ตอนล้างไอติมนั่งบนเก้าอี้ เกือบเสร็จต้องเอาคืน ให้น้องยืนดูดจุก มือจกน้ำมาเสียงมาต้องเบรคก่อน มาต่อที่เตียงน้องเครื่องติดลุยหนักมากดูดนม ตำแตง แล้วตำ่ลงไปล้างตู้ แล้วก็มา WOT จะปล่อยให้สนุกคนเดียวได้ไงจับพลิกมาลุยบ้าง อารมย์ร่วมดีมาก น้ำเยอะ ขอน้องจบที่ doggy หมดไปหนึ่งล้างเนื้อล้างตัวมานอนพัก น้องก็มานวดต่อ งานนวดก็ดี นวดแขนอยู่ดีๆ ก็ถามรอบสองไหวมั้ยก็ต้องลองกัน น้องเริ่มบิ้วใหม่ มือก็ล้วงไปเรื่อยน้ำมาอีกแล้ว แล้วน้องก็ขึ้นมานั่งห่อกล้วยจนเสร็จรอบสอง หมดกันเก็บน้ำมาตั้งนานโดนเอาออกหมดเลย แต่มันมากๆ จะเอารอบสามมั้ยพี่พอละครับไม่มีจะออกแล้วครับ คราวหน้าจะมาแก้ตัว รอบนี้แพ้ยับเยิน เดินลงบันไดจะไม่ไหวเอา-.,-”   
saw001

แรงจนลืมไม่ลง จิงๆกับเทอคนนี้ ถือว่าเป็นดาวร้านก็ว่าได้ เพราะว่าเต็มตลอดถ้าน้องเข้าร้าน เลยพลาดโอกาสที่จะได้เจอกันรอบที่2หลายครั้งหลายครา จนวันนี้โอกาสเหมาะได้เจอน้องในรอบแรก เจอหน้ากัน ถามนน้องว่าจำพี่ได้มั้ยครับ น้องบอกว่าจำได้คะ พาเดินกันขึ้นห้องถึงห้องต่างคน ต่างถอดเสื้อผ้า เสร็จก็อาบน้ำกัน คุยกันไป เสร็จแล้วก็มานอนที่เตียงเริ่มให้น้องบิ้วก่อน รอบนี้มาแปลก มาถึงก็จับไมค์ร้องเพลงเลย ดูน้องมีอารมณ์ สังเกตุน้อง ร้องเพลงไป ครางไป พร้อมกับมองไมค์ด้วยสายตาที่อยากจะกลืนกินมันเข้าไปเลย น้องทำอย่างนี้ซ้ำไปซ้ำมา บางจังหวะก็ค่อยๆใช้ลิ้นเลียจากขาอ่อน ท้องน้อย ไล่มาถึงหัวนมแล้ววกกลับลงไปร้องเพลงต่อ น้องทำสลับไปสลับมา น้องร้องเพลงแต่ละครั้งไมค์ทิ่มถึงคอหอย น้องเลียไมค์เหมือนเด็กเลียไอ้ติ่มแท่งดูมันชั่งอร่อยซะเหลือเกิน มันเสียวจนแทบจะทนไม่ไหวซะแล้ว ลุกขึ้นจับน้องให้นอนหงาย เริ่มบิ้วที่ยอดถันน้องนอนเกร็งมือบีบกำหมอนแน่น ยอดถันชูชัน แอ่นอกรับ ช่วงล่างน้องแยกขาออก พร้อมแอ่นรับ ค่อยบิ้วจากยอดถัน ค่อยๆไล่ลิ้นลงมาที่ท้องน้อย เสียงครางดังขึ้น ดังขึ้นๆๆๆดูน้องคงเสียวมาก เพราะว่าอาการที่แสดงออกของน้องดูเหมือนน้องทรมานมาก แต่แฝงไปด้วยความสุขที่เต็มเปรียม เปลี่ยนให้น้องขึ้นทำท่าบอร์ดี้ข้างบน น้องใช้สะโผกโยกไป ไยกมา น้องทำได้ดีมาก เสียวจริงๆ เสียวสุดๆ เราเปลี่ยนท่าบอร์ดี้กันหลายท่า มันเต็มอิ่มกับความสุขซะเหลือเกิน จากนั้นก็เปลี่ยนมาเป็นน้องอยู่ด้านล่าง ได้ยินน้องถาม...พี่ค่ะ!  ครับ! หนูขออะไรพี่สักอย่างได้มั้ยค่ะ ขออะไรครับ! หนูขอให้พี่ทำให้น้องลืมไม่ลงได้มั้ยคะได้มั้ยค่ะพี่  น้องร้องขออยู่หลายครั้งเลยจัดให้ตามคำขอ เริ่มเปิดฉาบรรเลงต่อตามคำขอ เสียงครวญครางดังมากขึ้นกว่าเดิมมือบีบหมอน สีหน้าบิดเบี้ยว เผยอปาก  สะโผกแอ่น รับ ปากประกบปาก ลิ้น แลกลิ้น เสียงซี๊ดแทรกออกมาจากปากน้อง น้องเอามือมาโอบกอด เราผลัดกันรุก ผลัดกันรับจนในที่สุดผมก็แพ้แตกไป2-0 น้องบอกหนูไม่ไหวแล้วพี่หนูหมดแรง. น้องน่ารัก อัธยาศัยดี ตามใจทุกอย่างจนผมลืมไม่ลงจิงๆครับไหลยาวๆๆ  น้องวีวี่ @ lovely spa  หทัยราษฎร์  รีบเก็บนะครับ นานๆเข้าที่ครับ 1500 เท่านั้นครับ มีส่วนลดการบ้าน 800 สรุป คชจ 700เท่านั้น + ทิปน้อง xxxLovely spa ชื่อนี้มีแต่คุณภาพจิงๆคับ10/10 อีกแล้ววันนี้-.,-”   
pitchor 

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 02:18:18 PM 09 พฤษภาคม 2015 »

น้องอิงลิช
เด็กน้อยวัยใส!!! หน้าสวยเรียว น่ารัก เพรียวบาง เล็กดีรสโต เป็นเด็กดี ตามใจ "พี่อยากได้อารายนู๋จัดให้เลยคร่า!!!" [/color]

วันนี้แวะไปเยือนถิ่นมีนบุรี ตามเคย คงไม่พ้นร้าน Lovely Spa ที่มีเด็กค่อนข้างเยอะ จึงชวนน้องทีมงาน ร่วมสำรวจไม่นานนัก ผมก็ขับรถถึงร้าน วันนี้น้องสตาร์ดังๆ หลายคนมาร้าน พีอาร์ นัท คอยต้อนรับอยู่ทีร้าน ด่้วยความแจ่มใสเหมือนเคยไปถึงก็ทักทายกัน กินน้ำกินท่า ก่อนเรียกน้องมาโชว์ตัว ก็มีน้องน่ารัก ๆ หลายคน แต่วันนี้มีน้องมาใหม่ หน้าตาใช้ได้ผิวพรรณ กลางๆ ไม่ขาวมาก แต่ด้วยความที่ พี่อาร์ บอกว่าเป็นน้องใหม่ อายุ 19 จึงอยากลองความ สด ใส ของน้องจึงเรียกน้อง อิงลิช น้องเตรียมน้ำเสร็จเรียบร้อย ก้อขึ้นห้อง วันนี้ได้ห้องใหญ่ชัี้นบนสุด เตียง หกฟุต กล้ิงได้ไม่ตกเตียงน้องก้อมีเกร็งๆ บ้างตามสเตปเด็กใหม่ ใช้เวลาคุยกะน้องไม่นาน ได้ความว่าน้องพี่งมาจากต่างจังหวัด เริ่มมีการตอบสนองคุยเล่นกันเรื่อยเปื่อย ให้ผ่อนคลายทั้งคู่หลังจากนั้นก็ไปอาบน้ำกัน น้องก็ยั้งไม่ค่อยเป็น ก็อาบน้ำกั้นปกติ หลังจากอาบน้ำเสร็จ ก้อ ตัดมาที่ห้อง น้องรูปร่าง บางหน้าอกพอมี เปิดฉากน้องก็จะนวดตามสเตป แต่ดูว่าน้องยังมะค่อยเปน ประจวบกับว่าน้องดูเด็กเลยอยากลิ้มลองน้องเต็มที่จึงบอกให้น้องให้มานั่งข้างๆ มองหน้าน้อง น้องก็เขิล ยิ้มเห็นฟันเหล็ก ดูน่ารักไปอีกแบบ จึงเริ่มรุกน้องเบาๆ ตั้งแต่ซอกคอน้องดูเซนซ์ กะบริเวณคอ กับหูเป็นพิเศษ ก้อนัวน้องไปเรื่อยๆ จนเริ่มรู้สึกว่าน้องเริ่มมีอารมณ์ ผมก็ได้ใจ ใส่ไม่ยั้งจนเริ่มมาโจมตีหนักขึ้นรุกช่วงล่างน้องหนักขึ้น น้องไม่ยอม เอาคืนบ้าง จนต่างคนต่าง ถึงขีดสุดจึง....จบลงด้วย หยาดเหงื่อแห่งความสุข
สรุป น้องได้ความสด เนื่้อตัวให้ 8 GF 8  งาน ยังใหม่ ให้ 7.5 ลองกันดูนะครับ-.,-”

fedfe676 

ร้านดี pr น่ารัก เลยมาบ่อยครับ มาวันนี้กะว่า ใครก้อได้ เพราะดึกแล้ว พอดีเหลือน้องอยู่ 4-5 คน วนไปวนมา ตกลงมาที่น้องอิงลิช ด้วยหน้าตาที่น่ารัก เหมือนจะยังไม่ 20 เลย หน้าเด็กมาก เลยเลือกน้องอิลิชไปลองทดสอบดู ได้ข่าวว่ามาใหม่ด้วย ยิ่งต้องลองตัดมาที่ห้อง น้องก้อปรี่มาจะถอดเสื้อผ้าให้เลย แหม บริการดีจริง เลยไปอาบน้ำกัน การอาบน้ำของน้องกงถือว่าใช้ได้ครับ ไม่ได้บิ้วให้จะเสร็จในห้องน้ำ แต่ก้อถูๆ วนๆ แบบเบาๆ เพื่อความสะอาดไปเรื่อยๆ แบบกำลังดี พอมาที่เตียง น้องก้อเริ่มลุยเลยครับ ให้เรานอนคว่ำ แต่ผมดันนอนหงาย เหอๆ กลายเปนว่าไม่ต้องนวดแระ จัดการเลย น้องใหม่ก้อจริง แต่ถือว่าฝึกมาดี บิ้วจนเสียวมาก มือก้อสาว ปากก้อดูด ไซร้ตั้งแต่ซอกคอยันหว่างขา ขนลุกขนพองด้วยความเสียวนิ้วผมก้อกระตุกไปด้วย ต่างคนต่างฟิน พอเริ่มมีเสียงครางเบาๆ ก่อเริ่มจัดหนัก สุดท้ายแพ้แตกกระจุย หมดเวลาพอดี อาบน้ำแต่งตัว ได้ฟีลเด็กๆ น่าค้นหาครับ
สรุป
น้องคุยเก่ง น่ารัก สดใส 9
ไฟหน้า 8
ลีลา 9
ช่วงล่าง แน่นมากๆ 10
อารมณ์ร่วมสุดๆ 10-.,-”

bpoompit 

วันนี้ขอนำเสนอน้องใหม่  1 คนครับ น้องเพิ่งมาทำได้ไม่เกินเดือน  น้องชื่อ  English  ชื่อแบบอังกฤษเลย ตอนแรกนึกว่าเป็นลูกครึ่งฝรั่งด้วยซ้ำ  แต่เห็นจากการโฆษณาทางไลน์ของทางร้าน  Lovely  spa  แล้ว  ถือว่าสวยน่ารัก สไตล์แนวแบบเดินควงกันในสยามพารากอนเลย ได้เห็นตัวจริงมาแล้วก่อนหน้านี้ เห็นแล้วขอบอกว่าโดนเลยครับ รู้สึกชอบเลย แต่ตอนนั้นติดธุระครับยังไม่มีโอกาสได้ขึ้นงานกับน้อง ก็เลยเก็บเอาไว้ก่อน ก่อนที่วันดีๆวันนี้ที่รอคอยจะมาถึง น้องเป็นสไตล์เด็กๆใสๆครับ อายุระหว่าง 19 – 20 ปี ผิวเนียนมากออกขาวเลยครับ จัดว่าเข้าขั้นเซ็กซี่เลยทีเดียว แบบว่าถูกใจและโดนใจผมเลยครับ  ระหว่างเดินขึ้นห้องน้องเป็นคนคุยดีครับ อัธยาศัยดี ไม่ถือตัวอยู่ใกล้ๆคุยด้วยแล้วมีความสุข แบบว่าอารมณ์นั้นเลย 55 เมื่อถึงห้อง น้องก็ไม่รั้งรอครับ ผมและน้องถอดเสื้อผ้าออกทันที  ในใจผมก็ตื่นเต้นครับอยากสำรวจเรือนร่างของน้องเต็มทน และก็ได้สำรวจสมใจอยาก น้องหุ่นดีมากๆครับ ผิวเนียนทั้งตัว หน้าอกสวยครับ ไม่ได้ใหญ่มโหฬาร แต่เป็นแบบพอดีคำ มีจุกเล็กๆสีน้ำตาลอ่อนแบบน่าหยิก  ช่วงเอวสวยครับ สะโพกคอดได้รูปได้ทรง  ช่วงเนินสามเหลี่ยม มีขนดกดำสวยงาม ดูดี ดูสะอาดไม่รกตา แล้วเราทั้งคู่ก็พากันไปอาบน้ำครับ น้องเป็นอีกคนนึงที่อาบน้ำได้ดีเลย อันนี้ขอชมเธอบรรจงถูโดยใช้สบู่เหลวอ่อนๆถูทุกส่วนอย่างไม่รีบร้อน โดยเฉพาะตรงน้องชายของผม น้องจุดประกายทำให้น้องชายของผมตื่นแบบไม่มีวันหลับก็ว่าได้ครับ 555 ตั้งโด่ชูชันแบบเสาโทรเลขเลยครับ ระหว่างอาบน้ำน้องก็ชวนผมคุยไปเรื่อยๆคุยไปทำไปแบบไม่มีหยุดหย่อน  มันเป็นช่วงเวลาอันแสนตื่นเต้นจริงๆ จะพาให้กระตุกไปหลายๆรอบ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็อั้นเอาไว้ได้สำเร็จตลอดรอดฝั่ง  คิดในใจว่า “อย่าเลย เดี๋ยวกระสุนจะหมดสียก่อน 555” ตัดมาที่เตียงครับ น้องให้ผมนอนคว่ำ แล้วน้องก็ค่อยๆใช้มือน้อยๆบรรจงนวดตัวเบาๆ แบบเพลินๆท่ามกลางเสียงเพลงเพราะๆครอไปเรื่อยๆเบาๆ รวมไปถึงแสงสีส้มอ่อนๆพร้องทั้งกระจกวิเศษบานใหญ่ น้องคุยกับผมไปเรื่อยๆครับ ระหว่างที่คุยผมก็มองกระจกบานใหญ่ไปด้วย มันแบบว่าเห็นเรือนร่างน้องแล้วได้ใจสุดๆไปเลยน้อง  English คนนี้ 55 น้องนวดไปซักพัก ก็บอกให้ผมนอนหงายครับ แล้วน้องก็ค่อยๆบีบเจล ชโลมไปทั่วน้องชายของผม น้องค่อยๆคลึงไปมา ราวกับว่าจะน้องชายของผมอยู่ในคอนโทรลของน้องแล้ว ผมเสียวเอามากๆแทบขนลุกเลยทีเดียว พอคลึงได้ที่แล้ว น้องค่อยๆเปิดเกมรุกทันทีครับ แต่เป็นการเปิดเกมรุกแบบค่อยๆเดินเกมไปเรื่อยๆแต่แฝงไปด้วยคุณภาพ น้องใช้ลิ้นดูดไปที่คอไล่ลงมาเรื่อยลากผ่านหัวนมผมทั้งสองข้าง ไล่มาจนถึงสะดือและท้องน้อย ส่วนมือน้องก็ค่อยบีบเจลให้ลื่นมากขึ้นลูบไล้ไปทั่วร่างกายของผม  เมื่อได้ที่แล้วน้องค่อยๆจับน้องชายของผมชักขึ้นชักลงถูไปมากับหน้าอกและจุกอันงามของน้อง มาเร็วบ้างผ่อนบ้างสลับกันไปตามจังหวะของเกม ฝ่ายรับอย่างผมก็โต้ตอบบ้างโดยการ บีบเค้นหน้าอกน้องอย่างเมามัน ระหว่างนั้นก็เริ่มไซร้คอน้องบ้าง การตอบโต้คราวนี้อาจไม่ได้รุนแรงแต่ก็พาให้น้องร้องครางเบาๆได้เลย มือผมยังไม่ยอมหยุดค่อยๆลูบไล้ไปมาบริเวณเนินสามเหลี่ยมของน้อง สังเกตในตอนนี้ได้เลยว่า ฝนเริ่มตกปรอยๆแล้ว นัวกันอยู่ซักพัก มันคงถึงเวลาที่ฝ่ายรุกจะปิดบัญชีซักที น้องเร่งสปีดแบบสุดๆโดยการใช้มือชักขึ้นชักลงกับน้องชายผมไปมา  จนในที่สุดผมไม่อาจต้านน้องได้อีกแล้ว ทั้งเกร็งทั้งกระตุกจนน้ำมันเครื่องพุ่งทะลักออกมาจนได้ 555 ตัวเบาหวิวอีกตามเคย แล้วก็หมดแรงอีกตามเคย สุดยอดเลยน้อง  English คนนี้ อยากจะยกนิ้วให้จริงๆ เสร็จกิจไปแล้วรอบแรก หันดูเวลายังพอมีเหลือ  น้องจัดให้ชุดใหญ่อีกรอบ แต่คราวนี้สุดยอดกว่ารอบแรกครับ  ผมลองเปลี่ยนจากนอนมาเป็นท่านั่งบ้าง ได้อารมณ์สุดๆเลย จนแล้วจนรอดน้ำมันเครื่องทะลักออกมารอบสอง  คราวนี้น่าจะหมดถังเลยครับ สงสัยจะต้องเติมใหม่อีกแล้ว 5555  หลังจากนั้นล้างตัวเปลี่ยนเสื้อผ้านอนคุยกันซักพักจนหมดเวลา เดินลงมาจากร้านด้วยความสุขแบบชื่นมื่น เป็นอีกวันที่ต้องบอกว่า ประทับใจมิลืมเลือนครับ ซักวันจะต้องกลับมาแวะเวียนหาน้อง English คนนี้อีกแน่นอน ...ฝากน้องเอาไว้อีกคนนะครับ สำหรับวันนี้ขอลาไปก่อนนะครับ สวัสดีครับ...................... -.,-”   
srethathorn 

วันเสาร์มันว่างทั้งกายและใจครับ เลยไปหาที่คลายเหงาหน่อย ตอนแรกก็ไม่ได้คาดหวังนะครับ เพราะไปถึง lovely spa ตั้งแต่ยังไม่บ่าย 3 ทำใจไว้แล้วว่าอาจจะยังไม่ค่อยมีน้องๆ มาให้เลือกเท่าไหร่ แต่พอเปิดเข้าไปในร้านนี่ตกใจเลยครับ น้องยืนมะรุมมะตุ้มกันเต็มร้าน อย่างที่ผมไม่เคยเห็นมาก่อน สารภาพเลยครับว่าจริงๆ วันนั้นตั้งใจไปส่องน้องๆ เฉยๆ ยังไม่ได้ตกลงปลงใจอะไรว่าจะต้องเสียตัว แต่พอเจอน้องเยอะขนาดนี้มันอดใจไม่ไหวครับ เลยขอให้ pr ช่วยระดมกำลังน้องๆ มาให้ดูตัวกันซักรอบนึงก่อน ตอนน้องๆ ออกมาก็เยอะซะจนจำชื่อไม่ได้เลยครับ
แต่ทว่าน้องคนท้ายๆ ที่ออกมาโชว์ตัวก็สะดุดตาผมจนได้ เลยถาม pr แหม่มว่า น้องคนนั้นชื่ออะไร (ก็บอกแล้วว่าเยอะจนจำไม่ได้) ได้ความว่าน้องชื่อ อิงลิช ครับ ดูปากน้องนัชชานะคะ "English" ค่ะ ที่สะดุดตาก็เพราะดูใส ดููเด็กกว่าคนอื่นๆ ผมมันแพ้เด็กครับ แถมน้องยังหน้าดูจิกๆ เอ็กๆ ตัวเล็กเพรียว เข้าทางผม ก็เลยจับจองขอเป็นเจ้าของเธอสักชั่วโมง พอน้องออกมาต้อนรับผมก็ตามสูตรเลยครับ ให้น้องขึ้นก่อน เพื่อจะได้หื่นจากตอนเดินตามน้องขึ้นบันได น้องใส่กางเกงขาสั้น เสื้อแขนกุดมั้งครับ (จำเสื้อไม่ค่อยได้) พอเข้าไปในห้องผมก็กลัวน้องเขิน เลยจัดการถอดเสื้อ (ของผมเอง) ซะก่อนเลย น้องก็รู้งานครับจัดการตัวเองบ้าง หุ่นเพรียวไม่ต่างจากที่ประมาณไว้เลยครับ ผิวก็ไม่ขาวไม่คล้ำ ไฟหน้าเล็กนิดเดียว (ก็เด็กนี่เนอะ เอาอะไรมาก) แล้วเราก็ไปอาบน้ำกัน งานอาบน้ำของน้องดีครับ ตามมาตรฐาน มีเสียวบ้างนิดหน่อย แต่วันนี้ไม่รู้เป็นอะไร น้องชายผมมันหวั่นไหวจริงๆ แค่น้องจับเบาๆ ก็ชูคอจะกัดมือน้องเค้าแล้ว พอน้องหันไปถูทีอื่นก็อ่อนลง พอกลับมาจับอีกก็ขู่น้องเค้าอีก เป็นอย่างงี้ 2-3 ครั้งเลย แต่โดยรวมก็สะอาดดีครับ เสียวดีครับ และระหว่างอาบน้ำยังมีมองหน้าผม แล้วยิ้มให้ผม ทำเอาผมเขินเลยครับ บางครั้งจับน้องชายผมแล้วก็ขำ อันนี้ยิ่งเขินใหญ่เลย (ไม่รู้มันเล็กกว่าที่น้องคิด หรือใหญ่กว่าที่น้องคิด) ในใจผมก็คิดว่า "นี่ถ้าไปเจอกันที่อื่น ยิ้มให้พี่แบบนี้ พี่ก็คิดน้าาา ว่า......" ออกมาจากห้องน้ำ ผมก็ไม่ถามน้องเลยครับ นอนหงายเลยดีก่า น้องก็ไม่นวดแล้วครับ จัดการน้องชายผมทันที น้องก็ใช้ทั้งมือ ทั้งไฟหน้าช่วยกันบิ้วสลับกันไปครับ น้องชายผมยิ่งสู้ใหญ่เลย บางช่วงใช้ไฟหน้าถูนานจนผมต้องถามน้องว่าเมื่อยมั้ย แต่ด้วย service mind ครับ น้องบอกไม่เมื่อยค่ะ ตอนนั้นยอมรับเลยครับว่าเสียว แต่มันยังไม่เสร็จ น้องกลัวผมจะบ่นว่ามีอยู่ท่าเดียว แหวกขาจะขึ้นคร่อมผมให้ แล้วเอาน้องของเรามาถูไถกันให้เต็มที่แต่คนมีคุณธรรมอย่างผม เบรคน้องก่อนครับ มานวดกะปู๋ ไม่อยากทำเกินเลย (จริงๆ ผมป๊อดครับ ไม่กล้าให้สัมผัสกันมากขนาดนั้น) แต่ถ้าพี่คนไหนใจกล้า น้องคงไม่หวงตัวครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน พอเบรกน้องไว้ น้องก็กลับมาใช้มือทำให้เหมือนทีแรก แต่มือผมมันซนครับ ไปสำรวจถ้ำน้องเค้าตั้งแต่เมื่อไหร่ก็ไม่รู้ ปากก็ซน ไปดูดนมน้องเค้าทำไมก็ไม่รู้ ระหว่างนั้นน้องก็สาวเต็มที่ครับพอใกล้เสร็จเลยบอกน้องจัดให้เต็มสปีดไปเลย แล้วก็เสร็จสมไปอาบน้ำกันครับ

สรุปงาน
หน้าตา 8.5
รูปร่าง 8.5 (ถ้ามีหน้าอกอีกนิด 9.5 เลยครับ)
งานบริการ 10
ค่าใช้จ่าย 1900 บาทครับ ถือว่าเป็น้องที่ค่าคอร์สไม่แพงของร้านนี้เลยครับ-.,-”

jimcastero 

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 02:19:26 PM 09 พฤษภาคม 2015 »

น้องยากิ

ใหม่จริง ครั้งแรกในชีวิต อายุ24 ไม่เคย ไม่ย้าย พึ่งมา สูง163 หนัก44 พริตตี้สาวน้อยเชียร์เบียร์เทิร์นโปรมาเฉพาะกิจ!!!! [/color]
เสร็จจาก Funky ไม่รู้อารมณ์ไหน แวะส่งการบ้านแล้ว เลยมาร้านนี้จนได้ มาถึง พร้อมกับพี่อีกคน เดินเข้าไป เจอพีอาร์สาวสวย ที่ไม่เคยเจอนาน แล้ว ทักทายกินน้ำสักพักเสร็จก็ "พี่ขึ้นน้องใหม่หน่อยเพิ่งมาทำ"ขัดเสียไม่ได้ คอร์ส 1600 อื้มขึ้นก็ขึ้นครับน้อง ถามเรื่องกินน้ำอะไรเสร็จ สักผักก็เรียก เสร็จแล้วค่ะพี่พากันเดินขึ้น ห้องเล็กประจำ เข้าห้องน้องยกมือไหว้บอกว่า พี่ค่ะ พี่คนที่สอง แนะนำหนูด้วยนะค่ะก็เท่าที่คิดว่ามันดี ไม่ได้พระเอกหรือนางเอก สั่งให้ทำอะไรก็ทำหมด แล้วก็เหลือกันตัวเปล่า ๆ พากันเดินเข้าห้องน้ำอาบน้ำก็ค่อย ๆ บอกทีละนิดที่ละหน่อยน้องก็ทำตามอย่างว่างัยอาบน้ำเสร็จน้องเช็ดตัว บ้วนปาก เรียบร้อยก็เดินเข้าห้อง ขั้นตอนต่อไป นอนคว่ำแล้วก็นวดด้านหลัง น้ำหนักมือ และข้อมือถือว่าดีใช้ได้ครับ ผ่อนคลายระดับนึงครับ สักพักก็หันหน้าชนกัน ที่นี่ได้เห็นชัดขึ้นพร้อมกับคำพูดที่น้องพูดแล้วน่ารักไปอีกแบบ พี่ค่ะหนูขอโทษนะใหม่จริงๆ ติด ๆ ขัดไปบ้างนะค่ะแล้วก็ได้เวลา ละเลงเจทใส่ มือแล้วก็นวดด้านหน้า สัมผัส ตรงจุดเลยบอกให้ลองใช้ลิ้นทั่วตัว น้องยังเขิน ๆ เลยจับนอนลงแล้วก็ ไซร์สิครับจะอยู่รออะไร มีมือจับ กอดรัด ตอบสนองตามแรงลิ้นไล่ลองต่ำน้องอาย ๆ เลยได้แค่สะดือ จากนั้นก็ผลัดกันรุกรับ จนน้องบอกว่า หนูเอาซีดีมา จับใส่แล้วก็จัดการ สไลด์ด้วยรีมฝีปากซะงั้น  เกร็งกันไปสุด ๆ จนมิไหวพ่ายไป 1 ครั้งเช็ดทำความสะอาดแล้วก็นอนพักนิดหน่อยก่อนเดินเข้าห้องน้ำ ล้างทำความสะดากเหมือนสะเต็ปแรกใส่เสื้อผ้ากลับบ้านถนอมน้อง ราคากับเนื้อตัวเหมาะนมกันครับ น่าสนับสนุนอีกคน -.,-”   
โซลูม@น

กดดูในไลน์ ก็ยังไม่รู้ว่าจะเลือกใครดีเหตุเริ่มจากดูตัวเปรียบเทียบแล้ว ยังไม่แน่ใจไปๆ มาๆ ก็มาจอดหน้าร้านอีกคราว พอหลังจากดูตัวน้องๆ ครบแล้วก็ได้เวลาเลือกของน้องยากิแล้วกัน น้องยากิก็พาเดินขึ้นห้องมาส่วนคุณพี่ก็เดินนำเข้าห้องแหม เชี่ยวชาญนะคะ สงสัยจะมาบ่อยไม่บ่อยคร้าบบบบบ เมื่อวานก็มา 55  มาถึงก็ยังไม่อะไรมากวันนี้ทำงานมาเมื่อยๆ เนื่องจากน้องเคยฝึกนวดมาก่อนน้ำหนักมือจึงพอมีบ้างก็พอได้สบายๆ สักพักก็ชวนน้องไปอาบน้ำงานในห้องน้ำก็ถือว่ามาตรฐานแอบชิมแคลเซี่ยมไปเล็กน้อยน้องก็ขนาดกะทัดรัดนะครับผมว่าเสน่ห์ของน้องยากิอยู่ที่สายตาครับกับความใจเย็นพอเราออกมาข้างนอกพอนอนให้เธอนวดได้อีกสักพักเธอก็เริ่มทำการชิมผมละ งานบิลท์ก็หวานๆ มีไซร้ แต่ว่าไม่ได้แนวดุเดือดนะครับ ระหว่างที่เธอชิมผมลิ้นของเธอก็โลมเลียไปตามจุดที่ควรไป จากบนลงล่างช่วงเวลาตอนนี้เหมือนยาวนานเพราะว่าเธอผลัดชิมทั้งสองฝั่งสักพักก็โลหด cd เตรียมฟังเพลงน้องก็ทำการร้องเพลงไป  เพลงที่ร้องก็เป็นเพลงช้า แต่ดูดดื่มไม่นานนัก ผมก็มีความสุขในชั่วระยะเวลา 1 หม้อข้าวเดือดสรุป: งานน้อง เป็นสไตล์ หวานๆ เรื่อยๆ ใจเย็น อาจจะต้องปั้นกันอีกนิด บางจังหวะอาจจะมีเกร็งบ้าง แต่ความตั้งใจมาเกินร้อย -.,-”   
D2T

Moderator
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 02:20:04 PM 09 พฤษภาคม 2015 »

J-JAY น้องเจเจ
สาวน้อยตัวเล็กหุ่นเอ็กซ์ น่าหม่ำ
นวดนัวมันส์กันได้ทุกนาทีไม่ต้องมีสเตป
กับฟิลธรรมชาติฝุดๆ
“วันนี้ทำมา 5 รอบแล้ว อ้าวแล้วไม่เหนื่อยเหรอ ไม่หรอกพี่หนูชอบสนุกดี”

”ตัวเล็กเพรียวบาง หน้าตาจิ้มลิ้มเหมือนเดิม น่ารักไม่เปลี่ยนครับ การอาบน้ำ ไม่มีกลัวว่าจะเปียกกันทั้งตัวเลยครับ น้องเต็มที่มาก จุดเด่นอีกอย่าง คือ น้อง นวด ได้ เข้า เส้น มากๆ เลย หายปวดเมื่อย เป็นปลิดทิ้ง .......... เดินลงมาขาแทบสั่นเลยครับ ยังไม่ลองละก็จัดเลยนะครับ ใครลองแล้วมาแชร์กันหน่อยครับ ทอนกระจายอีกวันครับ”   
bathman11 

”เดินตามน้องขึ้นห้อง เริ่มประทับใจกะก้นซะแล้วซิ แน่นเชียว เสียวตั้งแต่บันได  เข้าห้องพูดคุยทำความรู้จักเล็กน้อย ก่อนจะถอดผ้าผ่อนไปอาบน้ำน้องเจเจอาบน้ำได้สะอาดทุกซอกมุมผิดกับ เด็กทั่วๆไปครับ  เนื่องด้วยผมคุยกันเรื่องเบิ้ล ก็เลยโดนจัดหนักตั้งแต่ในห้องน้ำครับ นัวด้วยสบู่นี่ก็ได้อารมณ์ดีเหมือนกันเนอะ เสร็จสมอารมณ์หมายไปหนึ่ง  ตัดมาที่เตียง พักยกด้วยการนวดผ่อนคลายซึ่งน้องเจเจทำได้ดีนะครับ มีน้ำหนักมือพอควรเลยนวดไปได้พักใหญ่ ผมก็รู้สึกความเสียวแปลกๆ ปรากฎว่าเป็นลิ้นครับไล่ไปทั่วตัวเลย น้องชายเริ่มฟื้นอีกแล้ว สักพักก็เปลี่ยนเป็นนอนหงายให้ตอบโต้ถนัดๆหน่อยดีกว่าทั้งมือสาวขึ้นลง ทั้งลิ้นทั่วตัว ทำเอาเคลิ้ม มือปลาหมึกก็ต้องออกทำงานนมพอดีตัวเอย น้องสาวที่เริ่มน้ำนองเอย ทนไม่ไหวแล้วโว้ย  ต้องลุกขึ้นมา กินแคลเซียม สลับกับจูบอันดูดดื่มซะหน่อย ต้องถือว่าจูบได้อารมณ์ดีมากครับผมแพ้ทางพวกอารมณ์อย่างนี้ ไม่นานก็ต้องแพ้แตกไปอีก คืนนี้คงหลับสบาย”   
boy234567 

”คุยถูกคอคุยไปเรื่อยๆไม่รู้เวลาผ่านไปกี่ชั่วโมง  ครั้งนี้น้องเริ่มชินมีจูบปากบ้างบิ้วตัวให้พี่เก่งขึ้นด้วย  พี่ก็ตอบแทนบิ้วตัวให้น้องเต็มที่เหมือนเดิม  สุดท้ายต้องรีบจับทาสีน้องแบบแร็งๆเพิ่มความเสียวให้สุดๆ  น้องเจเจน่ารักจริงๆคูหาสวรรค์เปิดบานเราก็ต้องป้อนให้อิ่มเต็มที่  น้องช้ายรีบจัดการพาเราทั้งสองขึ้นสวรรค์พร้อมกันฟินมากๆเลย   ”     

batman2557 

” GF ดีมากพาเดินขึ้นห้องไป ชั้น 3 แยกย้ายกับแก๊ง เข้าห้องปั๊บ เจเจ พาไปอาบน้ำตามสเตปแก้ออกมาปั๊บ โหว เนื้อตัว แจ่มมาก เอวเล็ก นัวๆเนียๆในห้องน้ำแปปๆ ตัดภาพมาชอตบอดี้ถึงถูกถึงคน นอนคว่ำให้บอดี้แปปๆ ชักไม่ไหวละ น้องเล่นจุดสัมผัสทุกเม็ดเลยอ่าาาเลยพลิกตัวกลับ กาปู๋แข็ง*ไม่อนุญาต#05*กเจเจ คุยเก่ง อ่ะ "เค้าไม่ใช้อิฐใช่ปูนนะ" คำนี้หลุดออกมา จังหวะที่ผมใช้นิ้วชอนไช ไม่ไหวละเฟ้ยย จัดเต็ม นัว ระรัว ลิ้น เอาซะเพลิน ไหลแฉะเยิ้มทั้งเตียง ฟินสุดๆเดินลงมาหน้าใสปิ๊งๆ ส่วนตัวให้ 9/10 ไปเบยย”   
Sequence 

”หุ่นดี น่ารัก ใสๆ คับ  ตัดมาที่ห้องเลยนะคับบน้อง JJ ก็เดินมาเอาน้ำให้ผม กลับขึ้นมานั่งคุยสักแป๊ป     น้องก็ชวนไปอาบน้ำเลยคับบบน้องพูดคุยสุภาพ หวาน ใกล้ชิด ใครเหงาๆมาไม่เหงาแน่นอนครับ อิอิ    ออกแนวเด็กๆเลยทีเดียวอาบน้ำได้สะอาดดีครับ  อาบน้าม เสด ก้อมานอนเล่นๆ ชวนคุยกัน ผมก็ปล่อยมุกไปเรื่อย  ละลายพฤติกรรม กรั๊กๆ น่ารักจริงๆ   
จากนั้น ก้อมาที่เตียงละกันคับ จากนั้น น้องก็นวดตัวให้คับ และจากนั้นแล้วก็พบกับท่าที่น้องใช้ในการทำเสียว น้องนั่งหันหลังคร่อมบนตัวผม  ก้นขาวแน่น อยู่ตรงหน้าผม โอ้แม่จ้าววววเสียววววว สุดๆ เลยคับ ต้อลองดูนะคับบบ  และจากนั้นอีกไม่นานผมก้อต้องยอมจำนน ต่อน้อง JJ เขาอะคับบบบ ไม่ไหวแล้ว อิอิ นวดกษัยเสร็จก็คุยไปคุยมาเริ่มไม่ไหวขอนัวต่อแล้วกันจะได้หายหื่น   
ขอสุรปเลยนะคับ
1. GF = 9/10 
2. หน้าตา   =  8/10 
3. หุ่น  =  9/10 
4. งาน = 9/10 ไปเลยค๊าบบบบบบบ 
ขอขอบคุณทางร้านมากๆๆๆ ค๊าบบบบบบบบบบบ

somone111

“การอาบน้ำ : น้องอาบได้สะอาด และดีมาก โดยเฉพาะการขัดหัวจรวด (น้องบอก บางคนถึงกับ น้ำแตกพุ่งกระชูด ตรงขั้นตอนนี้)
รูปร่าง : อวบนุ่ม เต็มไม้เต็มมือ
หน้าอก + จุก : สวยได้รูป จุกแข็งชูครับ (เวลาน้อง Body จะใช้ จุกนี้แหละครับ บิ้วเราทั่วตัวจนเสียว)
การนวดตัว : ใครชอบนวดก่อน น้ำแตก คนนี้เลยครับ ฝีมือดี พอกับ หวาน หวาน ของร้านนี้ครับ
GF :  เวลาเราเสร็จ น้องจะทำแบบเต็มที่ไม่มีอยู่ และหลังเสร็จ น้อง JJ จะกอดเราไว้สักพักหนึ่ง จนอ่อนตัวลง น้องจึงค่อยลุกมาทำความสะอาด ชอบตรงนี้แหละครับ ได้ Feel 100% จริงๆ”

Michael Owen 28 

“กลางคืนไม่พลุกพล่าน เริ่มที่บรรยากาศร้านกันก่อน ประตูเป็นแบบทึบแสง ไม่ต้องกลัวว่าคนข้างนอกจะเห็น มีหนังสือปลุกใจให้ดูไปพลางๆ ระหว่างรอน้องๆ พอขึ้นห้อง ตกแต่งได้สวยงาม ไฟสลัวๆ มีเพลงฟัง ที่สำคัญ มีกระจกเงาบานใหญ่ตรงเตียงนวดด้วยครับ ได้อารมณ์จริงๆ นวดกับน้อง J-Jay สาวนักบู๊ หน้าตาดี หุ่นสวย นมเต็มไม้เต็มมือ ไม่ใหญ่และเล็กจนเกินไป ลีลาดี ช่างพูด คุยสนุก เป็นกันเอง ไหลลื่นและแฉะ เสียงร้องครางและลีลาการนวดก็สุดยอด เหมือนเสียวกับแฟนเลยล่ะครับ ที่นี่ น้องๆ สวยๆ น่ารักๆ เซ็กซี่เพียบครับ”
iamjew 

“วันนี้ทำมา 5 รอบแล้ว อ้าวแล้วไม่เหนื่อยเหรอ ไม่หรอกพี่หนูชอบสนุกดี เมื่อกี้น้ำแขกพุ่งโดนผม เลยเสียเวลาสระผมไปหน่อย หนูว่าเอามือปิดมิดแล้วนะมันยังรอดมาได้ การอาบน้ำของน้องอาบได้สะอาดมากฟอกสบู่ให้ตั้งแต่อกยันเท้า งานบอดี้เยี่ยมมากๆนอนมองในกระจกน้องมีความตั้งใจมากรู้สึกถึงพลังของน้องส่งมายังตัวเรา พลิกมาข้างหน้าเวลาน้องหนีบของผมมันค่อยๆเสียวทีละนิด ทีละนิด จะแพ้น้องไปเลย เป็นชั่วโมงกว่าๆที่ผ่านไปเร็วมาก”
saw1 

“ โห ... เมียพี่ยังไม่ทำให้ขนาดนี้เลยนะเนี่ย ... แต่ จริงใจในงานบริการจริงๆ ครับ ......................ลิ้นน้องก็ทหน้าที่แทนมือ โอ้ว ... จะเหลือหรือครับ งานนี้ และเทะ กันเลยทีเดียว ... ประทับใจกันเลยทีเดียว ....  ขอขขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สำหรับความประทับใจอีกครั้งนะครับ ... แนะนำมาให้แต่ละคน สุดๆ ทั้งนั้น ”
Micro_T

Moderator
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 02:20:47 PM 09 พฤษภาคม 2015 »

BAMEE (น้องบะหมี่) 
    ดีกรีระดับชาติผ่าน"เวทีมิสทีนไทยแลนด์"
พริตตี้สาวน้อยสุดสวยน่ารัก เพรียวบางร่างเล็ก                   

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะf

มาอีกแล้วครับ มาบ่อยมา ติดใจจริงๆ แต่คราวนี้น้องๆ ไม่ค่อยเยอะ เลยเลือกน้องบะหมี่ ดูหน้าเด็กๆ อยากลองกินเด็กมานานแระหลังจากจ่ายค่าเสียหาย ก็เดินเเจ้นตามน้องไปที่ห้อง ปิดประตูปั๊บ ไม่พูดมาก จัดการถอดเสื้อผ้าจนหมด แล้วก็ไปอาบน้ำกันอาบน้ำดีนะคับ สะอาดดี ถูหมดเลย ตัดมาที่เตียง น้องเริ่มลงมือจัดการสาว สาวไม่หยุดจนผมต้องหาไรทำแก้เสียว โดยการใช้นิ้วสำรวจ แล้วก้อใช้ลิ้นละเลง ได้ผลแหะ น้องหยุดแล้วทำหน้าเคลิ้ม สุดท้ายน้องเสร็จไปหนึ่ง ผมไม่รีรอ ขอเอาคืน แล้วก้อมาทันควัน ไม่นานผมต้องแพ้แตกไปขอบอกว่า ตัวเล็กแต่นมไม่เล็กนะค้าฟ
สรุป
หน้าตา 9
ไฟหน้า 8
อารมณ์ร่วม 9
ขาว 9”

bpoompit

หลายคืนก่อน  นอนไม่ค่อยหลับ  นั้นซิเป็นอะไร คงเพราะติดใจ งานบริการน้อง บะหมี ชามอร่อยจาก LovelyLine ไปสั่งจอง..อ้อน้องพร้อมรับงานตอน 23.30 น. ค่ะ จองมั๊ยค่ะ  จะได้บอกน้องให้ค่ะ  ปกติ น้องรับงานไม่บ่อยนะค่ะจองเลยครับ   คืนนี้น้องบะหมีนี้มีดีอะไร....      ดูคำโฆษณาจากร้านซิ  ไม่ธรรมดาจริงๆดีกรีระดับชาติผ่าน"เวทีมิสทีนไทยแลนด์"  พริตตี้สาวน้อยสุดสวยน่ารัก  เพรียวบางร่างเล็ก หุ่นเอ็ก เซ็กซีไปถึงตรงเวลาครับ แต่น้องบะหมี มีธุระออกไปข้างนอกเพิ่งกลับมาถึงร้านพี่ค่ะ รอน้องแต่งตัวแป๊ปนะค่ะ  คืนนี้พี่ได้รอบแรกเลยนะค่ะ ..อิอินั้นน้องบะหมี่ เดินออกมาแล้ว  แต่ชุดกางเกงยีนส์ขาสั้น โชว์ สัดส่วน น่ารักจริงๆๆแต่น้องห้ามถ่ายภาพ...เสียดายน้องพาเดินควงแขนขึ้นห้องชั้นสาม ... ..พี่ค่ะ รอนานมั๊ยค่ะ  เหนื่อยมั๊ย ...ไม่ทันตั้งตัวเลย   น้องเดินมาถอดเสื้อผ้า กางเกง ให้ จัดแจงถอดเสื้อผ้าให้น้องบ้าง  ต่างคนต่างช่วยกันถอด  ถอดเสร็จ รอช้าอยู่ได้ยังไง  ดึงน้องบะหมีเข้ามกอดใกล้ ...เนื้อแนบเนื้อ...อบอุ่น อบอุ่น..ชื่นใจจริงๆ นี่แหละคือความสุขทางกายอย่างหนึ่งสุขกายที่  ได้อยู่ใกล้ ได้กอดน้องนางฟ้าอันเป็น....ที่รัก   ยืนกอดกันนานพอสมควร  ก็..อบอุ่น นะ ทำยังไงได้ละ  อยากหยุดเวลาแห่งความสูข ไว้ตรงนี้ ที่นี่พี่ค่ะ อาบน้ำค่ะ  อาบน้ำเหมือนคนรุ้ใจกันเลย มีลูกเล่น ลื่นๆๆ ถูๆๆไถ่ มือหนึ่งล้วงหน้า โอ้ อีกมือหนึ่งล่วงอ้อมมาจากด้านหลัง..ลอดใต้หว่างขา...ตู๊ตตตตตตตน้องบะหมี เล่นเสียวสะท้ายถึงใจ จริงๆๆ   อาบกันไปอาบกันมา  เหมือนเล่น สนุกสนาน เบิกบานใจ นี่แหละ ที่เรียกว่า ไม่ใช่แฟนแต่บริการยิ่งกว่าแฟน  อิอิ   ขอบคุณครับ  น้องบะหมี .....หัวข้อการบ้านนี้ ตั้งซื่อว่า บะหมีสดใหม่ เนื้อนุ่ม เนื่อแน่น  ตุ๊ดๆๆ แซบเวอร์  . ..ที่เขียนนั้นมีความหมายอย่างไรนั้นซิ  หมายถึงอะไรละ ....กลับมาต่อกันที่เตียงนอนดีกว่า  เที่ยงคืนแล้วครับ  ต่างคนต่างง่วงนอนแล้ว  ทำไงดีละ เล่นออกกำลังกายกันซะหน่อยซิ...ก็เล่นโยกเยก  ยกขึ้นบน  ปล่อยลงล่าง...เล่นกันในชุดวันเกิดนี่แหละ  สนุกสนาน...หายง่วงเลยสุดท้ายจับ  น้องบะหมี นอนกอด  ให้น้องบะหมี  รูปร่างเล็กกระทัดรัด  นอนพักข้างบนนอนได้สักพัก กลศึกพิศวาส เริ่มแล้วครับพี่ค่ะ  นอนนิ่งๆๆ ลมหายใจอุ่นๆๆ พร้อมลิ้น เริ่มพลิ้วไหว ตรงซอกคอ  จูีบๆๆกันเล็กน้อย...อบอุ้น พร้อมลีลา  Body  ลื่นไหลตามลิ้นพลิ้วไหวไปมา  ใต่ลงจากบนลงล่าง...หนึ่งมือล้วงจับด่านล่าง  รีดรูดขึ้นลงตามจังหวะหลิ้วไหว ของร่างกายอีกหนึ่งมือลุบไล้ใต่ขึ้นลง ตรงท้องน้อย...สักพักเกิดอะไรขึ้น นั้น อะไรจับตัวน้อยชายไปเป็นตัวประกัน..จับแล้วยังจับโยกยัดชัด..ดูดตุ๊ดๆๆ  อีกด้วย  นอนให้น้องทำงานฝ่ายเดียวได้อย่างไร   พลิกเกมส์กลับ...ขอแสดงเองบ้างซิ  เล่นพลิกคว่ำพลิกหงายกันอีกแล้ว ....สุดท้าย.....นอนฟังเสียงหัวใจเต้นตู๊บๆๆแทนและนี่คือ.....สิ่งที่ได้พิสุจน์แล้ว ว่า...บะหมีนีี้   สดใหม่ เนื้อนุ่ม เนื้อแน่น ตู๊ตๆๆ แซ๊บเวอร์   ตามหัวห้องการบ้านที่ตั้ง  คืนนี้   ขอจองบะหมี่อีก สองชาม ครับ   ...PR ตอบ  Line กลับมา   น้องพร้อมแล้วค่ะ....คืนนี้ บะหมี่ตัมยำ แห้งหนึ่งชาม  น้ำหนึ่งชามครับ  อ้อ  ขอพิเศษ เพิ่มพริก มะนาวด้วยนะขอบคุณครับ   น้องบะหมี่ ...  รายงานโดย somsakbest  ”
samsakbast

“เมื่อไม่นานมานี้เกิดนึกอยาดนวดขึ้นมาเลยตรงดิ่งมาที่ lovely spa เพราะมั่นใจว่าไม่ผิดหวังแน่ๆ และไปถึงหลังจากทักทาย พีอา พอสมควรก็ได้เจอกับน้องบะหมี่ ซึ่งเห็นแล้วสะดุดตาที่ยังดูเป็นสาววัยรุ่นใสๆอยู่เลย อยากลองแบบนี้มานานแระ ...................  ผมนี่หื่นขึ้นเลยย แล้วน้องก็เริ่มบิ้วด้วยการขึ้นคร่อมแล้วโยกใส่น้องชายของผมสักพักลงมากอดผม แล้วเอาหน้ามาใกล้ช่างได้อารมณ์แบบวัยรุ่นดีเหลือเกิน สักพักหน้าอกก็มาอยู่ตรงหน้าผมก็เลยบิ้วน้องเขาคืนบ้างนัวเนียกันไปมาผมก็ ทนไม่ไหวน้องเองก็แฉะเชียวก็เลยต้องปลดปล่อย ก็ได้นวดสมใจและไม่ผิดหวังเลยที่เลือกมาที่นี่ วันไหนว่างกลับไปอีกแน่นอน”
rafa123

อาบน้ำ...เป็นกันเอง  เพราะเคยงาน คุ้นเคยกันมาพอสมควร  น้องอาบให้พี่  พี่อาบให้น้องอาบไปเล่นกันไป กอดกันไป จู๊บๆๆกันไป กลางสายน้ำ  นี่ถ้ามีอ่างอาบน้ำ  คงสนุกกว่านี้  อาจมีท่ามุดใต้น้ำ...ดำผุดดำว่ายกันสนุกกว่านี้อีกแน่นอน ..........เหมือนเป๋นแฟนกัน ...สุขกายสบายใจทั้งน้องทั้งพี่...ลองงานนวดบ้างซิ  ก็บอกแล้วไงว่า  เป็นเหมือนแฟนกัน  จัดการนวดให้น้องบะหมีก่อนเลยนอนคว่ำ นวดหนักเบา มีเล่นแม่ปู ลูกปู้เดินขบวนบนแผ่นหลัง  ท่อนขา  ให้น้องสยิวเกิดอารมณ์...นอนหงาย...นวดๆๆไปนวดมา น้องบะหมี เราขนลุกซู่เลย...นั้นๆๆอารมณืร่วมมาแย้ว....จับน้องพลิกขึ้นให้น้อง อยู่บนบ้างซิ...น้องบะหมี นอนกอดอยู่บนหน้าอกสักพักหนึ่ง ... ..จากนั้น...น้องเริ่มทำงาน...นั่งคล่่อม...นั้นประเคนมาเป็นชุดเลย...จู๊บๆๆลูกไล้ เลียลิ้น...เหมือนนางฟ้าลืมตัว...มาท่านี้  ต้องตั้งรับให้ดี ...น้องบะหมี ขึ้นนั่งคล่อม จับน้องตัวน้อยรีดขึ้นลง บีบๆๆ เพื่อทดสอบความแข็งแรง ..หรือเพื่อทดสอบว่า  ..พร้อมทำงานเต็มที่แล้วหรือยัง...เหมือนน้องน้อยจะรู้ตัว ...ยืนโชว์ตัว..เดินเป็นสง่า...พร้อมแล้วครับ...  .นางฟ้าทีกำลัง มีอารมณ์ร่วมเต็มที่...จัดการพาเที่ยว...มุดถ้ำมรกต...พร้อมบดขยี้...โขย่มแบบลืมตัว...เสียงเพลงบรรเลงประกอบฉาก...ดังมาเป็นระยะ..โดยเฉพาะเสียง ไวโอลิน..ดังโหยหวน..ได้อารมณ์ สุดๆๆขย่มมาก เหนือยมาก  บางครั้งโน้มตัวลงมาจู๊บ  กัดที่หัวนมอย่างเมามัน..แต่ยั่งขี้ม้าโขยง เขยก ไม่ยอดหยุดอ้ออ้อ้อ้อออ  ม้าหยุดเดินหยุดโขยกเขยกแล้ว   ..อิอิออออ ก็เพราะโขยกเขยดมาถึงจุดหมายปลายทางแล้ว...ให้น้องนางฟ้านอนพักบ้าง.พลิกนางฟ้านอนล่าง .ถึงเวลาแสดงเองบ้างแล้ว.....xxxxxxyyyyyzzzzzzz   และนั้น คือสุตรลับที่สอง ...ทำให้น้องมีอารมณ์ร่วมแบบสุดๆ..แล้วน้องจะแสดงความสามารถ เฉพาะตัวเองออกมาให้ประจักษ์ว่า   บะหมีนี้  นอกจากจะเหนียวนุ่ม สดๆๆ  ใหม่ๆๆ  เนื้อแน่นๆๆๆ ตู็บๆๆๆ   แล้ว ลีลายังสุดยอดอีกด้วย....ขอบคุณครับ น้องนางฟ้าบะหมี ...บะหมีชามที่ 6 แล้ว จะอีกกี่ชาม ไม่มีเบื่อ......ครับBy  somsakbest ......................
samsakbast

นี่คือการบ้านครั้งที่สอง แต่เป็นขึ้นงาน รอบที่สี ... สำหรับนางฟ้า บะหมี่จากร้านแห่งความรัก Lovely Spaเป็นไปได้อย่างไร ไม่เคยเลยกับการขึ้นงานกับนางฟ้า ชนิดวันเว้นวันติดต่อกันถึงสี่รอบลองอ่านการบ้านครั้งที่แล้ว ของน้องบะหมี่ ทบทวนดูก่อนครับนักษาวัยใส น่่ารักจริง สวยจริง หุ่นดีจริง บริการดีจริง น้องบะหมี่ ....ขอบคุณครับ   นางฟ้าบะหมี่ ....รักน้องเข้าแล้วซิ   จะทำยังไงดี   ท่านเคยรู้สึกรักนางฟ้าบ้างมั๊ย.......รักแล้วจะทำยังไงดี”
samsakbast

“น้องไมค่อยถือตัวดีครับ เปงกานเองสุดๆ ..........ไม่นานก้อต้องยอมน้องคับ เหมือนกลับไปเปงวัยรุ่นอีกครั้งเลยคับ อาบเส็ดแต่งตัวเส็ด น้องก็บอกว่ายังมีเวลามานั่งคุยต่อกันที่เตียง ไม่ต้องรีบลงหรอก  นั่งคุยไปคุยมาก็เกือบๆจะกลายเป็นนอน 55 GF มากๆคับ
สรุปเลยคับ
GF = 10/10 ไปเบย 
หน้าตา = 9/10
หุ่น 8/10
บริการ : 9/10
สรุปวาใช้ได่เรยคับบบบบบบบ ไม่ผิดหวังแน่นอล”

pradoo14

กลับมาเขียนการบ้านต่ออีกสักครั้งสำหรับ น้องบะหมี นี่เป็น บะหมีน้ำใส ไม่ใส่ผงชุรส ชามที่ 6 แล้วบะหมี นี่มีอะไรดี.....รุปร่าง สัดส่วน   สูงประมาณ 160 นน 46 แบบว่า รูปร่างกำลังพอดี 
                  เหมาะจับอุ้มโอน..จะขึ้นบนลงล่าง  สบายๆๆ
                  หน้าอกกำลังตูมๆๆ  แน่นมาก   เพิ่งแตกเนื้อสาว
                  อายุ 19 ต้นๆๆ  จุกสีชมพู น่า...มากบริการอาบน้ำ  อาบสะอาดทุกซอกมุม    มีท่าเสียวๆๆพอประมาณโดยเฉพาะ ท่าอาบน้ำจากด้านหลัง .. มือหนึ่งล่วงจับด้านหน้า    อีกหนึ่งมือมุดลอดใต้หว่างขา จับ...รีดขึ้นรีดลง  งานนวด งานนัว  นวดแบบสบายๆๆ เหมือนอยู่กะแฟนนอนกอดพลิกซ้าย พลิกขวา     จับโยกขึ้นบน  จับโยกลงล่าง  เล่นกันสนุกสนาน เอฮา ไม่มีเบื่อ งานนวดนี่ซิ....นุ่มนวล..แต่หนักแน่น ... จับจังหวะได้ดี  เร็วช้าสลับกันไปมา  ...สุดท้ายไม่รอด....สุดๆๆไปเลยสรูป...สิ่งที่ได้จาก น้องบะหมี ...ความสุขทางกายแล้ว...ยังได้รับความสุขทางใจเพิ่มขึ้นอีก แนะนำสำหรับท่านที่มองหา   ..........นางฟ้าสักคนหนึ่ง  น้องบะหมี..... ........ นางฟ้า ที่เพียงแค่ได้คิดถึง   .........นางฟ้าได้อยู่ใกลๆๆ  ได้พูดคุย .........เพียงแค่นี้  ก็สุขเกินพอ....นางฟ้าในดวงใจแห่งปี  2557......น้องบะหมี....บะหมีรสดี..ไม่มีผงชูรส....

samsakbast

“น้องบะหมี่ หน้าหมวยฟันกระต่าย  สูง ยาวผิวเนียน ใส ๆๆ นม เป็น นม ตรูด เป็นตรูด เอวเป็นเอวเริ่มจากจูบปากนุ่มๆของน้อง ซอกคอหอมกลิ่นสาวแรกรุ่นโดยแท้  ไล่ลงมาที่ไฟคู่หน้าอันงดงามกลมกลึง สวยแน่นนุ่มมือ จุกน้ำตาลอ่อน สู้ลิ้น ดูดปุ๊บ น้องบะหมี่ขนลุกปั๊บ ผมทั้ง บีบทั้งดูด ส่วนมือ ขวาก็ สำรวจ ชามบะหมี่ ที่อวบอูม  อยู่นานพอสมควร เมื่อได้ยินคำว่าไม่ไหวเท่านั้นแหละผมก็รีบบีบเจล ทีบริเวณร่องโคนขาของน้องบะหมี่ทันที และรีบจับหลานชายยัดไปที่จุดยุทธศาสตร์ พร้อมกับซอยแบบไม้ยัง จนผมแพ้น้องบะหมี่ในครื่งแรก  0:1ครึ่งหลัง ผมพยายามคุมเกมส์ ที่จะตีเสมอน้องบะหมี่ให้ได้ ทั้งดูดทั้งเลีย ทั้งเขี่ย สุดท้ายผมก็ตีเสมอน้องบะหมี่จนได้
สรุปสกอร์ 1:1 แบบ สบายๆทั้งผมและน้อง  90 นาทีแห่งความสุข ผมจะไม่มีวันลืมบะหมี่ชามนี้อย่างแน่นนอนครับ
2 น้ำ โคตรคุ้มครับ”

pitchor

“สาว 19 ผอมเพรียว นมพอดีคำ  ว่าแล้วก็อยากกิน 555 เรานอนกอดกันกลมดิก  เธอหันหน้าหาผม  ผมค่อยๆลูบไหล้ตามตัวเธอ  ค่อยๆเผยเสื้อเธอขึ้น ปลดตะขอเสื้อใน  แล้วสัมผัสจุกและผิวเนินเธอ ผมพลิกเธอนอนหงาย  ดูดเลียซุกไซร้ไปทั่วกายเธอ เธอครางแม้ตาจะยังหลับ ผมปลดกระดุมกางเกงเธอแล้วดึงออกทั้งหมด เผยให้เหนนาผืนน้อยที่ผมจะปักดำ อิอิ ผมบรรจงขยี่ เรียกน้ำสวาทเธอออกมา  พร้อมกับดูขบจุกของเธออย่างเมามันส์ เธอครางและกระตุกรับ ......ทำเอาเธอครางอย่างระทวย ผมแนบชิด  ซุกไซร  จากหลับไหลผมเปลียนให้เธอเร้าร้อนแล้วบูม  ผมระทวยในขณะที่ถึงสวรรค์ชั้นเจ็ดกับผืนนาของเธอ แล้วเราก็หลับปุ๋ยกอดกันกลมดิกเลย เธอแอบงอแงขอนอนในกอดของผมต่ออีกนิดหน่อย ทอนกระจายเลยคืนนี้”
pcnut0204

Moderator
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 02:21:21 PM 09 พฤษภาคม 2015 »

Lemon(น้องเลมอน)
" สาวออฟฟิส ดูดีมีสกุล หุ่นเฟิร์ม
เนื้อขาวเนียน ใสกริ๊ง ยามนิ่งน่ารัก
สุภาพเรียบร้อย ยามเคลื่อนไหวพริ้วดั่งสายลม
งานจัดเต็มทุกกระบวนท่า ลีลาสุดติ่ง"

" 1 เดือนถึงจะมีโอกาสได้แวะ ซักครั้ง เล็กเป้าหมายไว้ที่ น้องเลม่อน ครั้งที่แล้ว พลาดซ่ะแบบฉิวเฉียด คราวนี้ น้องเพิ่งเข้าร้าน เป็นคนแรกของวัน สำหรับน้องเลม่อนด้วย จะพลาดได้อย่างไร  แต่สงสารคุณแหม่ม จริงๆ เลย PR สาวแสนสวย เดินขาเป๋ มารับรอง ได้ความว่า เพิ่งจะวัดกับพื้นไป สรุป พื้นชนะ เพราะแข็งกว่า อิอิ หายไวๆ นะครับ ขอ คุณแหม่ม ดูตัวน้องเลม่อน อีกครั้งนึง น่ารัก ใช้ได้เลยทีเดียว ว่าแล้วก็จ่ายค่าสินสอด แล้วก็เดินตามน้องขึ้นห้องไปรอเชือดแต่โดยดี   เดินหลายชั้นหน่อยวันนี้ลูกค้าค่อนข้างเยอะ เล่นเอา หอบรอบประทานกันเลยทีเดียว แต่มาถึงที่ห้อง  อิอิ นั่งพักให้หายเหนือย น้องเลม่อน นี่เดินมานั่งใกล้ๆ อ้อมด้านหลัง นั่งกอด นั่งหอมกันเป็นการใหญ่ น่ารักอ่ะ หายเหนื่อยกันเลยทีเดียว พี่เจอน้อง ครั้งแรกนะครับ GF เกิน 100 จริงๆ นั่งคุยกันไป น้องก็ชวนไปอาบน้ำ  งานอาบน้ำนี่หวานๆ ไม่บู๊ ถึงขั้นล้างผลาญ เป็นไปอย่าง สบายๆ มีเสียงบ้างเล็กน้อย พอให้ลุ้นต่อ ว่า มีอีอะไรต่อไปน้า ...  ตัดมาที่เตียง ผมนอนคว่ำอย่างเป็นงาน โดยที่น้องไม่ต้องออกแรงสั่ง น้องนวดหลังให้อย่างสบายครับ  น้ำหนักมือถือว่าดีมากๆ เลย แล้วก็จัด Body มาให้ ไฟหน้าไม่เล็ก ไม่ใหญ่ ขนาดพอดีมือ ลงน้ำหนักมาเต็มหลัง โว้ว ... ไม่อยากคว่ำแล้ว ขอหงายเลยแล้วกันนะ พอหงายมา ลิ้นน้อง เลม่อนก็ทำงาน เล่นเอสเอวลอยเลยนะครับ  แล้วก็โดนท่าไม่ตาย พระเจ้าจอร์ท ใจผมนี่กลัวมันจะหลุดเข้าไปจริงๆ แต่ยน้องบอก พี่ไม่ต้องกังวล หนูดูให้อยู่ไม่หลุดแน่นอน ปล่อยมาได้เลย ... แล้วก็โดนชุดใหญ่เข้าไป อีกแป๊ปนึง เละ เลยทีเดียว ... น่ารัก และแถมใจดีอีก ... น้องเลม่อน     ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สำหรับความประทับใจอีกครั้ง คุณแหม่มหายไวๆ นะครับ... อิอิ ขอขอบคุณ ท่านผู้ใหญ่ใจดีนะครับ ถึงว่าช่วงนี้ผมอาจจะไม่ค่อยมีเวลาได้เข้าไป แต่ก็ยังใจดี มอบส่วนลดให้แบบทุกครั้ง นะครับ  "
Micro_t

" หลังจากติดใจในรสเปรี้ยวของน้องเลมอนจากครั้งแรกเวลาผ่านมาพอสมควรอยากจะจัดกับน้องอีกสักรอบโทรถามว่าวคนไกนน้องมาบ้างแต่มันไม่ง่ายเลยพอน้องมาเราไม่ว่างพอเราว่างน้องไม่มาทนเฝ้ารอจนในที่สุดก็ถึงคราวประจวบเหมาะว่างตรงกับวันที่น้องเข้าสักทีถึงเวลารีบตรงดิ่งไป lovely spa เข้าไปเจอ น้องแหม่มไม่ต้องพูดกันมากเรียกน้องมาจ่ายค่าเสียหายแล้วก็พุ่งขึ้นไปที่ห้องเรยย ถึงห้องน้องก็เข้ามากอดพูดคุยทักทายเป็นกันเองไอ้เราปากก็คุยแต่มือมันไม่ยอมอยู่นิ่งสำรวจร่างกายน้องไปทั่วแล้วก็พากันถอดเสื้อไปนัวเนียกันต่อในห้องน้ำนีองหุ่นดีเหมือนเดิมเฟิมไร้ไขมันโค้งเว้า ขาเรียวดูดีน่าสัมผัสไปหมดมาต่อที่เตียงน้องบอกใจเย็นๆนวดให้ก่อนพอสักพักผมบอกไม่นวดแล้วมาเถอะน้องแล้วการนัวอบบจริงจังก็ได้เริ่มขึ้นทั้งบนล่างหน้าหลังโอ้ยยฟินสุดๆๆๆๆแต่แล้วปมด็ทนไม่ไหวโดนน้องจัดการไปแบบหมดเนื้อหมดตัว ที่จริงผมเห็นแค่หุ่นน้องเลมอนผมก็จะแพ้อยู่พอมาเจอน้องบิ้วเอาจริงก็จบเรยยพ่ายแพ้ยับเยิน ชิบจริงคนหุ่นดีอย่างนี้ไว้จะกลับมาจัดรอบสามอีกแน่นอน ใครชอบคนหุ่นดีแบบเหิมๆเป๊ะๆนี่ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ
rafa123

" ได้กลับมาเยือนอีกครั้ง ณ ที่แห่งนี้เพราะไม่รู้จะไปไหนที่ไม่หล่นชัวร์ๆแบบที่นี่เลย ว่าแล้วก็เปิดประตูเข้าไป มีน้องว่างอยู่สามคนแต่สงสัยวันนี้ดวงคงจะไม่ได้นวดเพราะน้องๆไม่โดนใจผมเลยสักคนเดียวกำลังจะกลับและแล้วประตูก็เปิดขึ้นพร้อมกับการก้าวเข้ามาของ หญิงสาวหุ่นดีมากๆ ขาวด้วย ทราบจากน้อง พีอาว่าเธอคือน้องเลม่อนที่ผมอยากเจอมานานแล้วแต่แอบกลัวว่าน้องพึ่งเข้าร้านคงยังไม่พร้อมขึ้นที่ไหนได้น้องบอกข้าร้านมาปุ้ปก็พร้อมทำงานทันที คนนิสัยอย่างนี้ผมมั่นใจเลยงานดีแน่นอนและแล้วก็จ่ายค่าสินสอดแล้วพากันขึ้นไปแอบเห็นน้องเป็นคนที่หุ่นดีมากๆแทบจะไม่มีไขมันเลย น้องเข้ามากอดแล้วก็ถอดเสื้อผ้าของผมออกได้ฟีลดีจริงๆพอน้องถอดออกมาได้เห็นหุ่นน้องแล้วผมนี่ยืนจ้องเลย55 หุ่นดีจริงๆเฟิมมากครับแล้วราก็ไปอาบน้ำกันก็ไม่มีอะไรครับอาบสะอาดดีตามงานทั่วไปแต่พอมาที่เตียงน้องนวดให้สบายตัวมากแล้วก็ขี้อ้อนมากๆเลย นวดไปนวดมาเริ่มไม่ไหงแระขอนัวกันเลยดีกว่านัวกับคนหุ่นดีๆนี่ได้อารมณ์ดีจริงๆครับงานน้องไหลลื่นบู้ดี สักพักผมก็ต้องพ่ายแพ้ไปแล้วน้องก็มานอนนวดคุยกันสักพักพากันไปอาบน้ำผมกะว่าจะพอแล้วแต่ไหงกลายเป็นเราเริ่มนัวกันในห้องน้ำอีกครั้งครั้งนี้นังกันนานเลยจนผมบอกน้องสงสัยจะไม่เสร็จแต่น้องไม่ยอมจึงจักการผมต่อจนกระทั่งเรียบร้อยรอบที่สองกันไปคาห้องน้ำเลย ผมนี่ฟินสุดๆเรยยย  คุ้มค่ามากๆครับกับน้องเลม่อน ใครมีโอกาสอย่าพลาดนะครับของเค้าดีจริงๆ
rafa123

" เมื่อเดือนที่แล้ว มีโอกาสได้ไปที่ LoveSpa (หทัยราษฏร์) กับเพื่อน ได้เจอกับสาวสวยหุ่นดี ชื่อน้องเลม่อนครับเพื่อนก็เชียร์ PR ก็เชียร์ ว่าน้องคนนี้งานนวดดีสุดยอด อิอิ ผมนี่...ไม่เลือกไม่ได้แน่นอนครับเข้าเรื่องเลยนะครับ น้องอาบน้้ำให้สะอาดมาก ทุกซอกทุกมุม แค่อาบน้ำกับน้องก็คุ้มแล้วครับ เรื่องนวดยิ่งเนียน ถูไถ ไหลเลื่อน มี น้องมี GF ระดับ 8  ขออะไรจัดให้ทุกอย่าง ตามใจทุกเรื่องผมนี่...ทนไม่ไหว ให้น้องนอนเฉย ๆ ผมของทำเอง พอได้ยินเสียงน้องที่ปล่อยออกมาเป็นระยะตามความ.... ผมนี่...ถึงที่หมายเลย    สู้น้องไม่ไหว ให้คะแนน เต็มเลยครับ  แนะนำเพื่อน ๆ น้องคนนี้ไม่ผิดหวังครับ
nan99

" เริ่มกันเลย นานแล้วละการบ้าน ไปดึก จริง ๆ เป็นการบ้านที่ต้องส่งพร้อม ๆ กับน้องฮอลแลนด์ เพราะลงมาจากน้องฮอลแลนด์เสร็จก็ขึ้นต่อรอบกับเลม่อนเลย พิเศษวันนี้ pr เลี้ยงกาแฟ 1 แฟน คึกคัก ฮ่า ๆๆ ฟรี  1 แก้ว เลยลองดูของฟรีด้วย น้องเตรียมน้ำเสร็จเดินขึ้นไป เที่ยวนี้ได้ห้องใหญ่ ต่างคนต่างถอดเสื้อผ้าแล้วก็ เดินเข้าหากันกอดกันกลมก่อนจะพากันเดินเข้าห้องน้ำ
ขนาดอาบน้ำมาแล้วรอบหนึ่งก็ต้องอาบซ้ำ น้องอาบน้ำให้อย่างดีถูหน้า ถูหลัง สไลด์ เอานมไถหลังไม่นานนักเสร็จ เช็ดตัวน้องบอกว่านอนคว่ำเลยคะ หนูจะนวดให้พี่ จากนั้นเจลก็เต็มหลัง แล้วก็ถูไถ ใส่นมเย็น นมร้อน ได้กาแฟวันแฟนก็ทำฤทธิ์ โด่สู้ตั้งแต่ออกจากห้องน้ำมาถึงนอนคว่ำ น้องแซว พี่มันใช้ได้จริง ๆ หรือตอบน้องไปว่า "ไม่รู้เหมือนกันเพิ่งกินนี้แหละเหมือนกัน" ความรู้สึกเออ ก็ดีเน๊อะคึกดี (ต้องขอบคุณคนเลี้ยงฟรี)
เสร็จก็นอนหายที่นี่นวดด้านหน้าน้องนั่งทับเอาจิมิ มาไกล้ ๆ น้องชายเล็ก ๆ แล้วก็ใช้เจลลูบถู แนบกับจิมิ โอ้วววว สุโค่ยย
สักพักก็นอนลงมากอดกันทำท่าโยกขึ้นลง น้องชายเล็กกระทบ ไรขนเสียวจนต้องบอกน้องว่า ขอทำเองได้ไหมีอ่าา
ตอนแรกก็ไม่ยอมหรอก น้องบอกหม้าย ไม่ได้ ใช้มายาผู้ชาย ครึ่งเล่มเกวียน อ้อนอย่างเดียว จนเลม่อนใจอ่อน ยอมนอนแต่โดยดี เริ่มครับ
ไซร์ ซอกคอ เลียระหว่างนม ลากลิ้นจากฐานนม ถึงหัวนม สั่นลิ้น รัว ๆ เห็นขนน้องตั้ง@#%@&^%&^%!^*()&^%@#@&^%%()))&^#$%^^&*(()__$#^& ไม่เป็นภาษา
เนิบนิ่ม ๆ นอนบนตัวน้องจับน้องชายเล็กแนบ บนจิมิ แล้วก็โยกประหนึ่ง เราได้เสียกัน 
ไม่นานนัก ทำนบก็พัง แล้วก็นอนกอดกัน คุยกันถามว่าหนักไหม๊ตัวพี่
ไม่ค่ะ จริง ๆ น่าจะหนักและตัวอ้วนกลม
เสร็จก็เดินไปล้างเนื้อล่างตัว ให้กันแก้ผ้าคุยกันคลอเลียร์ หอม กอด ซุกไซร์จนหมดเวลา กาแฟวันแฟนก็ไม่หมดฤทธิ์ ของเค้าดีจริง ๆ กาแฟวันแฟน (ขายของซะงั้น)
รูปจะจับ แต่น้องบอกว่า ขอหนูอยู่เงียบ แล้วมีคนขึ้นหนูเยอะ ก็พอค่ะ
หุ่น 10/9.5นมสวย 
จิมิน่ารัก (น่า ทาสี หอมหวานหวนชวนชิม)
ฟิวแฟน กอดได้ หอมได้ คล่อมได้ คลอเคลียร์ คุยเก่ง
ถามชื่อจาก pr กันเอาเอง ฟังว่ามาบ้างไม่มาบ้าง
ถ้ามีโอกาสบอกได้คำเดียว ผมจะขึ้นอีก"

โซลู@มอน

" เลมอน หวานๆที่ lovely spa ห่างหายจากวงการไปนาน พอมีเวลาเช็คไลน์ร้านน้องๆหน้าใหม่เพียบมาถึงร้านไม่คิดมากเลือกน้องเลมอนเลย สาวออฟฟิตหุ่นเปรี๊ยะ ผมยาวสวยงานอาบน้ำนุ่มนวล ลูบไล้ทุกซอกทุกมุมสะอาดหมดจดงานนวดน้ำหนักมือกำลังดีเคลิ้มจนเกือบหลับ สักพักน้องเริ่มชะโลมน้ำมันมากขึ้นเริ่มบีทูบี นอนมองกระจกได้ฟิวดี นมถูหลัง น้องสาวถูก้นพลิกกลับมาน้องเริ่มบิ้ว ลิ้นไวมากพริ้วจริง ถึงเวลานวดกะปู๋ น้องเพิ่มเจลเข้าไปค่อยๆบีบนวด ลูบไล้อย่างนุ่มนวลมันเสียวอย่างช้าๆ ต้องขอพักเป็นระยะๆขอน้องดูดนมบ้าง นมสวยธรรมชาติขนาดพอดีกับตัวน้อง จุกสวยพอดีคำขอบอกว่าเนื้อตัวสวยจริงๆ หุ่นนางแบบ หาไขมันไม่เจอ สำรวจร่างกายพอสมควรแก่เวลาก็ให้น้องเผด็จศึกได้เลยพี่ไม่ไหวแล้ว แนะนำครับถ้าชอบแนวงานหวาน ฟิวแฟนน้องเลมอนครับ ไม่ผิดหวัง"
"saw001"

" ห่างจาก นกป ไปเกือบปี กลับมาเยือน lovely spa อีกครั้ง ครั้งนี้ดวงมาสมพงษ์กับสาวสวยหุ่นดี นามว่าน้องเลม่อน เห็นแว๊บแรกก็ถูกใจแล้ว pr ยังมาแนะนำอีก เอาล่ะ ตรงกับใจเราเลย แบบนี้ต้องจัดน้องอาบน้้ำให้สะอาดมาก ทุกซอกทุกมุม
หัวยันตรูด ยิ้มตลอด หัวเราะไม่หยุด เออดีเนอะ ไม่เครียด เริ่มดีมีชัยไปกว่าครึ่งช่วงนวด งานดี ถูๆไถๆ ซอกไซร้ไปทั่ว รูดปรื๊ดๆ
ขออะไรจัดให้ทุกอย่าง ตามใจทุกเรื่อง รู้จังหวะดีมาก สุดท้ายก็สุขสมอารมณ์หมายมี 100 คะแนน ผมให้ 200 เลย ยอดเยี่ยมทุกเรื่อง กลับไปมองหน้าเมียยังเห็นเป็นหน้าน้องเลม่อนอยู่เลย อยากฝากบอกน้องว่า ไว้วันหน้าจะไปคุยความหลังครั้งเยาว์วัยกันอีกนะ"

วินนี่ เดอะปู๋

"โดนใจมากกับ S-curve ของเธอ หน้าตาสไตล์คุณหนูไฮโซนิดๆขึ้นห้องไปเลย ห้องใหญ่สไตล์รีสอร์ทเหมือนเดิม แล้วก็สบตาสุดเซ็กซี่รัญจวนใจของน้อง ยังไม่ทำอะไรเลย อารมณ์ความกระหายของผมมาเลยครับ กอดรัดฟัดเหวี่ยงกันไปอย่างนาน ไม่ต้องรีรอ สักพัก อ้าวข้าวของไปกองกันคนละทิศละทางเลย น้องยังไฟแรงอยู่เลย แต่เราแรงน้อยแรงหมดก่อนเลยขอเบรคไปอาบน้ำให้หายเหนื่อยก่อน ว่าแล้วฮอร์โมนพุ่งปรี๊ดมาทันที หลังจากเจอน้องเลม่อนจัดการ เลยรีบลงมาต่อที่เตียงอีกรอบหนึ่งโอ้ว โอ้ว หุ่นแบบนี้ จะเล่นท่าไหนก็ได้ ไม่เป็นอุปสรรค จากน้องอยู่บนสลับมาล่าง พลิกตัวกลับมา ....... แอบมองน้องผ่านกระจกหน้าหวานเคล้าความเปรี้ยวเซ็กซี่เร้าอารมณ์มาก ไม่นานหรอกครับ เรียบร้อยถึงสวรรค์สิบชั้นกันไปเลย ....... อีกหนึ่งลายแทงที่ดีแห่งปีเลยครับ น้องดีๆแบบนี้สุภาพไว้ครับ ทอนสบายๆ"
bathman11

Moderator
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 02:21:55 PM 09 พฤษภาคม 2015 »

DAISY (น้องเดซี่)

หน้าเรียวสวย หุ่นนางแบบบางเป๊ะ
พริตตี้เอ็มซีบูทใหญ่ๆมากมาย อดีตดาวดัง ขึ้นที่นี่ถูกกว่าที่ผ่านมาอีกหลายร้อย!!
ระดับ1-2"ออโต้จัดให้เลยสุดคุ้ม!!!

“ไม่เขียนการบ้าน มานาน แต่ครั้งนี้เพราะเธอคนนี้ ผมเลยคิดที่จะลองเขียนการบ้านดูบ้างผมตามน้องมาหลายร้าน แต่หลายสาเหตุ ทำให้เราไม่ได้เจอกันซะที แต่วันนี้ครับ น้องมาอยู่ที่ร้าน Lovely Spa ผมตัดสินใจยอมโดดประชุมเพื่อมาเจอน้องเค้า  และก็ต้องบอกเลยครับว่าคุ้มค่ามาก ผมจ่ายค่าสินสอด น้องพาผมขึ้นห้อง เราอาบน้ำด้วยกัน น้องอาบน้ำสะอาด ผมอยากจะนัวน้องตั้งแต่ในห้องน้ำ แต่ต้องเก็บอาการ โดยเฉพาะจังหวะที่น้องถูหลัง แล้วเอื้อมมือมาสาวของผมเบาๆ เน้นๆวนๆตรงหัว โอย แทบทะลัก พอ พอ ตัดมาที่เตียงดีกว่าพอมาถึงเตียง น้องบอกนอนคว่ำเลยค่ะ บอดี้หลังให้ก่อนนะ ไอ้เราก็นึกในใจ "ขอหื่นเลยได้มั้ย" แต่ก็ยอมน้องแต่โดยดี บอกเลยครัช เป็นการตัดสินใจที่ฟินมาก น้องลงลิ้นผมตั้งแต่ข้อเท้า ซอกขา ผ่านร่องก้น ไล่ลิ้นสลับขบกัดเบาๆ จนถึงซอกคอ ติ่งหู เสียวสุดๆ จนน้องบอกได้เวลาหันหน้าแล้วค่ะ เท่านั้นแหละ ผมกับน้อง นัวกันยับน้องร้องเพลง ผมทาสี น้องขึ้นคร่อมกัดหัวนมผมแล้วก็ยื่นนมมาให้ดูด น้องครางเสียงดัง ปลุกความหื่นในตัวของผมให้ทะลายกำแพงที่ขังมันไว้ออกมา ผมจับน้องพลิกกลับ ละเลง ฝีมือเต็มที่ น้องครางลั่นห้อง ผมชอบเวลาน้องกัดติ่งหูและร้องครางข้างๆหูผม ผมกลัวน้องจะเสียงดังเกินไปต้องลดเสียงน้องลง ด้วยการจูบปาก เราจูบกันอย่างดูดดื่ม แต่ถึงจะจูบกันอยู่น้องก็ยังครางมาเป็นระยะๆ หัวนมน้องตั้งชูชัน แข็งสู้ลิ้นผม ผมไถนา น้องเด้งสู้ โอ๊ย ตัดจบดีกว่า น้องเสร็จหลาย ผมเสร็จ1 เสร็จสิ้นภารกิจ น้องพาผมไปอาบน้ำ ล้างอย่างดี อาบน้ำเสร็จ เราช่วยกันแต่งตัวก่อนออกจากห้องน้องบอกขอน้องกอดหน่อยก่อนกลับ เรายืนกอดกัน และจูบกันอย่างดูดดื่ม  ก่อนจะจูงมือกันลงมาข้างล่าง-ขอบคุณ น้องเดซี่ @ lovely spaที่ทำผมให้ได้เจอกับน้อง-ขอบคุณน้องที่ ทำให้ผมมีความสุข มีซ้ำแน่นอนครับขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาอ่านกันนะครับ

pitchor

“เดซี่แห่ง lovely spaของเขาดีจิงคับบตัวเล็กแถมยังบริการดีโคตร  คุยเก่งเฟรนลี่อีกต่างหากตอนเดินขึ้นไปเราก็ไม่กล้าคุยเขาก็มาคุยกับเราเหมือนรู้จักกันมานานแถมยังโคตรน่ารักพูดแล้วเขินอาบน้ำดีสะอาดเลยทีเดียวตัดมาที่เตียงเลยละกันตอนแรกจะนวดก่อนเขาก็ถามว่าเส็ดก่อนดีไหมจะได้มีเวลามานวดหลังจากนั้นก็อย่าให้พูดเลย...ไปละพอเส็ดปุปก็นวดตัวให้ต่อนอนคุยอยู่สักพักก็จัดรอบสองเส็ดสบายตัวเลย 5555กลับบ้านพร้อมรอยยิ้มที่ฮุบไม่ได้ถือว่าเป็นประสบการที่ดีมากคับ

“การบ้านฉบับนี้ขอนำเสนอ น้องเดซี่ครับ น้องคนนี้เห็นรูปในไลน์แล้วจากทางร้าน น่ารักมากๆครับ ลักษณะการแต่งตัวผิวพรรณต่างๆถือว่าดีมาก ก่อนหน้านี้ตั้งใจอยากมาเจอน้องหลายครั้งแล้ว แต่ก็พลาดไปหมด ครั้งนี้เป็นโอกาสที่ดีครับ ไลน์ถามทาง Lovely spa ได้ข้อมูลว่าวันนี้น้องมาทำงาน ก็เลยรีบนัดคิวจองกับ Pr แหม่มไว้ ประมาณ 17.30 น. รีบเคลียร์ตัวเองครับ แล้วผมก็มาถึงที่ร้านตรงเวลาเป๊ะๆตามที่ได้นัดหมายเอาไว้ แล้วเรื่องก็มีอยู่ว่า......มาถึงก็ทักทายกับ Pr แหม่มตามปกติ จิบน้ำเย็นๆรอน้องซักห้านาที น้องก็ออกมารับครับ วันนั้นน้องใส่เป็นชุดแซกสีแดงครับ เซ็กซี่มากๆ เห็นตัวจริงแล้วสุดยอดเลยครับ ขาวเนียนจริงๆ ประเมินได้แบบว่า ผ่านเลยคนนี้ แค่เห็นก็สมใจกับการรอคอยแล้ว เดินตามน้องขึ้นห้องครับ ระหว่างทางได้พูดคุยกันตามสมควร น้องพูดจาดีครับ น้ำเสียงน่ารัก พอถึงห้อง นั่งคุยกับน้องซักประมาณ  5 นาที หลังจากนั้นน้องค่อยๆเปลื้องผ้าออกทีละชิ้น จนอยู่ในร่างเปลือยเปล่า น้องรูปร่างสวยมากๆครับ หน้าอกนี่เป็นไปตามคาดเลย กลม เนียน แน่น ตึง มากๆครับ ดูแล้วสมส่วนแบบพอดีๆ จากที่ผมได้ใช้สองมือสัมผัสสัมผัสจริง เนื้อตัวเนียน มีขนปกคลุมอยู่บนจิ๊มิแบบบางๆ ดูสะอาดตา ว่าเห็นแล้วจื๊ดๆเลย สำรวจเรือนร่างซักพัก พากันไปอาบน้ำ  น้องตั้งใจอาบน้ำมากๆผมและน้องต่างคนต่างถูให้กันแบบได้อารมณ์เลยทีเดียว พาให้กระปู๋ของผมตั้งชูชันแบบส่งการได้เลย ผมจะเสร็จหลายครั้งแล้ว โดยเฉพาะเวลาที่น้องอยู่ข้างหลัง ถูหลังพรางใช้หน้าอกและจิ๊มิถูหลังไปด้วย รวมถึงมือข้างหนึ่งก็อ้อมตัวมาจับกระปู๋ผม ทำความสะอาดแบบรูดขึ้นรูดลงไปมา ลื่นปื๊ดๆเลยจากฟองสบู่ที่เป็นตัวบิ๊วได้อย่างดี เสียวครับ ขอบอกเลยว่าเสียวจริ้งๆแบบอ้าปากค้างร้องไม่ออก 555 แต่จนแล้วจนรอดก็อั้นเอาไว้ได้ เก็บเอาไว้ที่เตียงดีกว่า เดี๋ยวจะหมดแรงเสียก่อนมาถึงที่เตียงน้องให้ผมนอนหงายเลย ค่อยๆบีบเจลชโลมไปทั่วร่างกายของผม โดยเฉพาะกระปู๋ของผม รู้สึกได้เลยว่า เย็นวาบๆจนแทบจะเคลิบเคลิ้มเลย น้องค่อยๆปฏิบัติการไปเรื่อยๆไม่รีบร้อน  คุยกันไปเรื่อยๆเป็นงานหวานๆแต่ก็มีบู๊บ้างเหมือนกัน  น้องเริ่มต้นบิ๊วโดยไซร้มาที่ซอกคอผมเบาๆ ผมก็เริ่มโดยจูบไปที่แก้มน้องเบาๆเช่นกัน ลมหายใจของน้องที่ตกกระทบมาที่ซอกคอพาให้ผมตื่นเต้นแบบสุดๆ พอนัวกันได้ที่แล้วน้องเลื่อนตัวลงมาบรรจงดูดไปที่หัวนมผมทั้งสองข้าง มือผมก็กอดน้องเอาไว้แน่น บีบเค้นไปที่หน้าอกน้องทั้งสองค้างแบบทะนุถนอม น้องค่อยๆเร่งจังหวะความเสียวมากขึ้นโดย บีบเจลที่หน้าอกของน้องและกระปู๋ของผมมากขึ้น แบบชนิดที่ว่าลื่นปื๊ดสุดๆเลยทีเดียว และเอาหน้าอกสองข้างบีบห่อกระปู๋ของผมไว้แล้วเริ่มรูดขึ้นรูดลงไปมา น้องไม่ได้เร่งจังหวะอะไรมากมาย เพราะความแน่นตึงของหน้าอกของน้องในทุกจังหวะที่เลื่อนขึ้นลงพาให้ผมเสียวแบบสุดๆ จากนั้นน้องเปลี่ยนท่ามานอนตะแคงข้างๆผม ไซร้ไปที่แก้มและช่วงต้นคอผมอีกรอบ มือก็พรางจับกระปู๋ของผมชักขึ้นชักลงไปมา ตอนนี้น้องได้อารมณ์สุดๆเพราะผมก็ไม่ยอมตั้งรับแต่ฝ่ายเดียวแน่ เริ่มโต้ตอบโดยการ ใช้นิ้วค่อยแหย่และเขี่ยเข้าไปในจิ๊มิของน้องจนน้องเริ่มกระตุก พร้อมทั้งเริ่มมีน้ำแฉะๆซึมออกมา น้องร้องออกมาในลำคออย่างแผ่วเบา แต่แฝงไปด้วยความเสียว ไม่นานนักน้องเริ่มถูเริ่มชักธงขึ้นลงไปมาแรงขึ้นเรื่อย นิ้วผมก็โต้ตอบได้ร้อนแรงเช่นกัน จนสุดท้ายผมก็ต้องยอมปราชัยแต่โดยดี พุ่งทะลักออกมาแบบเลอะเต็มตัวน้องไปหมดเลย ผมหลั่งออกมาเยอะมากๆ จนผมก็ตกใจเหมือนกันว่าทำไมเยอะขนาดนี้ 555 กลัวน้องโกรธก็เลย เอาทิชชู่ที่วางอยู่บนเตียงมาเช็ดทำความสะอาดเบื้องต้นให้น้อง น้องอมยิ้มพรางหัวเราะเบาๆและแซวผมว่า หลั่งเยอะมากเลยพี่ ดาวรุ่งพุ่งแรงจริงๆ ผมได้ฟังแล้วก็อมยิ้มแบบเขินๆ หลังจากยกแรกเสร็จแล้ว พากันไปล้างตัว กลับมานอนกอดกันคุยกันไปเรื่อยๆยิ่งคุย ผมก็ยิ่งหลงเสน่ห์ในตัวน้อง ไม่นานนักน้องก็เริ่มนวดตัวให้เบาๆแบบสบายๆผ่อนคลายไปในตัว พอได้ที่เริ่มน้องเริ่มบิ๊วผมอีกรอบ คราวนี้น้องบีบเจลไปที่กระปู๋ของผม ขึ้นนั่งบนตัวผมด้วยท่ามณโฑนั่งแท่น เอาจิ๊มิถูไปมากับกระปู๋ของผม ขนดกดำของน้องพาให้ผมยิ่งเสียวมากขึ้น มือสองข้างของน้องก็เริ่มต้นทำงานอีกครั้ง จับกระปู๋ของผมชักขึ้นชักลง พร้อมกับจิ๊มิของน้องก็ถูไปมาพร้อมๆกัน ส่วนมือผมสองข้างก็เริ่มโต้ตอบบ้าง บีบเค้นเนินหน้าอกของน้องไปมา ไม่นานนักน้องก็เริ่มเร่งจังหวะมากขึ้น จนผมทนไม่ไหว พุ่งทะลักออกมาอีกรอบจนได้ โอ้โห คราวนี้ผมตัวเบาเลยจริงๆ น้องถามว่า “พี่ไปอาบน้ำเลยไหมคะ” ผมต้องบอกน้องกลับไปว่า “พี่หมดแรงเลย ขอนอนนิ่งๆซัก 5 นาที” น้องถึงขนาดหัวเราะเลยครับ “บอกว่าวันนี้น้ำหมดตัวแล้วพี่” พอใกล้หมดเวลาน้องก็พาผมไปอาบน้ำชำระล้างร่างกายให้สะอาด หมดเวลาชั่งโมงครึ่งพอดี ใส่เสื้อผ้าเดินลงมาอย่างมีความสุข ทั้งหมดแรง ตัวเบาหวิวและเริ่มง่วง กอดน้องหนึ่งครั้งก่อนจาก เป็นอันว่าวันนี้เป็นอีกวันที่มีความสุขมากๆได้ปลดปล่อยแบบชนิดที่สมใจจริงๆ ฝากน้องเดซี่คนนี้ไว้ด้วยนะครับ น้องน่ารักมากจริงๆงานบริการก็ดีมากๆสไตล์แบบหวานๆมีบู๊เหมือนกันในบางจังหวะ ลากันไปก่อนนะครับ สวัสดีครับ......
srethathorn

Moderator
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 02:22:37 PM 09 พฤษภาคม 2015 »

MEIJI (น้องเมจิ)
"พริตตี้หน้ายาวขาวหมวยนมใหญ๋
น้ำหลากตามใจเต็มเหนี่ยว
ขึ้นชื่อดังแฟนคลับเพียบ"

"....ช่วงปลายเดือนที่แล้ว ได้มีโอกาส ไปใช้บริการที่ lovely spa สักทีหลังจากผ่านไปผ่านมาหลายรอบ ไม่ได้จองใครไว้เข้าไปวัดดวงเอา ไปถึงเจอน้อง พีอา พูดจาต้อนรับเป็นกันเองดีครับ เจอน้องเมจิ รูปร่างสัดส่วนกำลังดี เลยเลือกคนนี้เลย  ขึ้นไปน้องก็พาไปอาบน้ำ อย่างสะอาดหมดจด แล้วก็มาบนเตียงกัน น้องเป็นคนหุ่นกำลังดีอวบนิดๆแต่ไม่มีหน้าทีอง หน้าอกสวยน่าสัมผัส กลังจากให้น้องนวดกลังพักนึง ผมเริ่มของขึ้น เลยจับน้องพลิกตัวมาด้านล่างแล้วก็นัวเนียตามใจชอบน้องตามใจมากครับ ไม่ว่าไม่ห้ามอะไร เลยนังซะบนลงล่างชุดใหญ่เลย สักพักน้องมานัวเราบ้างน้องบิ้วก็เสียวดีครับ นัวไปนัวมาทนไม่ไหวเขื่อนแตกเรียบร้อย แล้วน้องก็พาไปอาบน้ำพูดคุยเล่นสักพักผมก็กลับครับ แต่รู้สึกประทับใจครับร้านต้อนรับพูดจาดี น้องเมจิก็งานดี ว่างเมื่อไหร่กลับไปจัดอีกแน่ๆครับ” 
rafa123

"เมื่อถึงเวลาคลายเมื่อยเมื่อไรก็ต้องแวะกลับมาที่นี่ทุกครั้งไป lovely spa ตามเดิมเข้าไปแบบวัดดวงไม่จงไม่จองวัยนี้ชะตาได้มาพบกับคนที่ผมเคยขึ้นด้วยคนแรกของที่นี่นั่นก็คือนเองเมจิ ไม่เจอกันนานน้องยังหุ่น x น่าจับฟัดเหมือนเดิม เข้าห้องก็ไม่ต้องมีเขินแล้วถอดเสื้อผ้าไปอาบน้ำกันเลยงานอาบน้ำของน้องก็ธรรมดาครับไม่หวือหวาอะไรแต่ก็สะอาดดีมาต่อที่เตียงนี่สิถึงจะของจริง น้องเริ่มใช้หน้าอก 36 นวดบอดี้แผ่นหลังช้าๆแต่ได้อารมณ์ดีทำเอาน้องผมเริ่มออกอาการเกร็งตัวเล็กน้อยสักพักพอกลับตัวมานอนหงาย น้องเอาสาหร่ายมาถูกับน้องผมเสียวดีจริงๆสักพักผมเลยจับน้องลงมานอนหงายขอแสดงพลังความเป็นชายเปิดเกมส์รุกใส่บ้างน้องครางได้อารมณ์ผมก็จัดหนักให้น้องตามใจดีครับไม่มีว่าอะไรเลยสักพักต่างคนก็ต่างใช้ท่าไม้ตายสู้กันจนในที่สุดผมก็ต้องแตกพ่ายยอมแพ้ไปอีกครั้งง ก็เป็นอีกครั้งที่คุ้มค่าครับไม่เคยผิดหวังกับที่นี่ครับ มีโอกาสอีกเมื่อไรจะกลับมาเยือนอีกครับ” 
rafa123

"....หน้ามือตามัว กอดน้องเมจิ ...พร้อมหัวใจที่เต้นโครมคราม ตู้มๆๆๆ  น้ำป่าทะลักไหลนอง เขียนแตกแล้ว....น้องเมจิ มิมิ  ระวังน้ำท่วมห้องครับแนะนำ  นักเที่ยว kapoo ทั้งหลาย  มีสักครั้งมั๊ย ที่ ท่านได้สัมผัส ความเสียว  ความเสียวที่สุงสุด...เสียวแบบหยุดโกลกันไปเลยถ้าอยากรู้ว่า ความเสียวแบบนั้น เป็นยังไง   
ท้าประลองเลยกะสองนางฟ้า  Maji vs Mimi   แนะนำว่า ยกที่ 1 -2 ให้พักยกก่อน...เขื่อนแตก   ยกที่ 3..สุดๆๆไปเลย”

somsakbest

"ในวันที่ฝนตกพรำๆ ขับรถตรงไป ที่ Lovely Spa ไปถึงก็เลือก น้องเมจิ เพราะจำแทบไม่ได้ ไม่ได้เจอเป็นปี ดูดีขึ้น เหมือนเป็นดารา AV ไปแล้ว กลับมาทบทวนซ้ำอีกทีดีกว่า ขาวโม่ ออกแนวเด็กญี่ปุ่นเหมือนเดิม (ตอนนี้เป็นเด็กโตไปแล้ว)ปกติจะนวดแต่วันนี้ขอไม่เน้นนวดครับ เน้นนัวอย่างเดียวตั้งใจมาเพื่อการนี้ ขอข้ามการอาบน้ำ ไปบนเตียงเลย เริ่มจากการไซค์ก่อน ต่อด้วย.... โรมรันกันอยู่พักใหญ่ โหลดแผ่นเพลงเหมือนเดิม กะใส่เต็มเหนี่ยว .... เรียบร้อยโรงเรียนเลิฟลีสปา น้องก็ถ่ายน้ำมันเครื่องด้วยเหมือนกัน น้องกอดกลิ้งไปสักพัก น้องบอกว่ามาอีกทีไหวมั้ย .... นี่แหละครับ ที่รอคอยโชคดีที่เก็บแรงไว้ไม่ได้เที่ยวมาพักใหญ่ เลยแรงเหลือเฟือด้วยครับวันนี้ เพราะปกติจะแค่หนึ่งครั้งเท่านั้นก็ไม่ต้องเยิ่นเย้อครับ จัดกันไปอีกยกใหญ่เลย รอบนี้ขอแบบว่าจู่โจมเร็วดีกว่า เพราะถ้านานเดี๋ยวจะไม่ไหว เลยมีเท่าไรใส่ไม่ยั้งครับ เรียบร้อยไปตามระเบียบ ใช้เวลาได้คุ้มค่าดี ขอบคุณน้องที่น่ารัก และร้านดีดูแลอย่างดีอีกครั้งครับ” 
bathman11

"เธอมีผลงานที่ดีมากๆทุกๆคนก็คงรู้กันดี  ความรู้สึกในครั้งแรกที่ได้ขึ้นกับน้องเมจิทำให้ผมถึงกับพร่ำเพ้อ คิดเสมอว่าซักวันต้องกลับมาซ้ำน้องแน่ๆ และแล้ววันนี้ก็มาถึง  ขออธิบายและพรรณณาถึงความงามของน้องกันเลยนะครับ  น้องเป็นคนผิวขาวเลยครับแต่ไม่ถึงกับโอโม่ สูงประมาณ  160 นิดๆ เป็นคนภาคกลางตอนบน  น่าตาน่ารักมาก เป็นสไตล์แบบดารา AV เลยก็ว่าได้ มีเสน่ห์ที่ตาและมุมปากที่ดูเซ็กซี่  วันนั้นน้องใส่ชุดแซกสีครีมแบบรัดรูป ดูจากรูปร่างภายนอกแล้วไม่ต้องพูดถึงเลยครับ ยอดเยี่ยมเอามากๆ เด่นเป็นสง่าในหน้าอกหน้าทนแบบพอดีคำประเมินด้วยสายตาเบื้องต้นประมาณ ( 34 ) เอวคอดสะโพกผาย เห็นแล้วรู้สึกตื่นเต้นจังเหมือนกับในครั้งแรกที่เจอ  น้องถอดเสื้อผ้าเตรียมจะไปอาบน้ำให้ผม ผมถึงกับอึ้งไปเหมือนกัน เพราะน้องขาวมาก ผิวเนียนไปทั้งตัวเลย ทั้งๆที่แสงไฟสีส้มอ่อนๆในห้องก็ไม่ได้สว่างเท่าใดนัก  หน้าอกตั้งชูชันสวยมากๆ แบบพอดีมือเลย จุกสีน้ำตาลอ่อนๆของน้องก็สวยไม่แพ้กัน ก้น สะโพกดูดีแบบ x มากๆ ช่วงต้นขาและน่องก็ดูเรียวสวยแบบสมส่วน  ช่วงเนินสามเหลี่ยมมีไรขนปกคลุมแบบดกดำ แต่ก็ดูไม่รกตา เป็นอันว่าน้องเมจิคนนี้แค่เปลื้องผ้าก็ผ่านเลย  ไม่ผิดหวังจริงๆที่เคยหมายปองมานาน  น้องมีความตั้งใจในการบริการดี ละเอียดลออมากๆแม้แต่กระทั่งตอนตั้งอุณภูมิของน้ำฝักบัว  น้องถามว่า “พี่คะ ประมาณนี้โอเคไหม พี่จะได้สบายตัว” พิถีพิถันมากแม้แต่กระทั่งเลือกสบู่เหลว น้องเริ่มบีบสบู่เหลว ค่อยๆถูใปทั่วร่างกายของผมรวมถึงน้องชายของผมด้วย ถูไปก็เสียวไป ใจผมก็พรางคิดว่า มือน้องช่างนุ่มนวลละมุนละไมมากๆ น้องเริ่มมีอารมณ์ร่วมในการอาบน้ำมากขึ้น ดึงตัวผมเข้ามากอดเอาไว้ และเริ่มเอาภูเขาไฟค่อยๆถูไปมา มือสองข้างผมก็โอบกอดตัวน้องเอาไว้ พรางลูบไล้ไปทั่วๆhบริเวณหลัง ไล่มาจนถึงช่วงก้นของน้อง ก้นน้องนิ่มมากๆครับ ทั้งจับทั้งบีบ รู้สึกได้เลยว่าเนียนแบบสุดๆ บางจังหวะก็เผลอล้วงไปที่ช่องเนินสามเหลี่ยม เสียวมากๆครับแบบขนลุกเลย นัวกันอยู่ซักพักก็เป็นอันว่า ผมประคองตัวเอาไว้ได้จนอาบน้ำเสร็จทั้งคู่  ทั้งๆที่เกือบจะทะลักอยู่แล้วในหลายๆที มาต่อที่เตียง วันนี้ได้ห้องพิเศษครับ ห้องกว้างขวาง บรรยากาศแบบส่วนตัวจริงๆ เพราะห้องน้ำในตัว มีเสียงเพลงฟังเบาๆแบบน่าเคลิบเคริ้ม น้องถอดผ้าเช็ดตัวออก อยู่ในร่างเปลือยเปล่าน้องให้ผมนอนคว่ำ หลังจากนั้นค่อยๆบีบเจลทั่วหลังของผม น้องนวดไปเบาๆเริ่มต้นจากต้นคอไล่มาจนถึงหลัง  ซักพักนึงน้องก็เริ่มใช้ตัวนวดโดยเน้นไปที่ภูเขาไฟและเนินสามเหลี่ยม ไรขนจากเนินสามเหลี่ยมที่ลากผ่านบริเวณทั่วแผ่นหลังของผม ทำให้ผมได้อารมณ์มากขึ้น ถึงขนาดร้องครางเบาๆ จนน้องแซวๆว่า “เป็นไรพี่ เสียวหรอครับ” ผมก็ตอบไปแบบเสียงแผ่วเบาว่า “เสียวมากครับน้อง” 555 เด็ดจริงๆน้องเมจิคนนี้  น้องให้ผมนอนหงาย น้องเริ่มบิ้วด้วยการไซร้ไปที่ซอกคอผม ส่วนมือก็พราง..... จากนั้นก็เอาภูเขาไฟสองข้างห่อไปที่น้องชายของผม  ถูไปซักไม่กี่ครั้งเริ่มจะฝืดนิดนึง เพราะเจลเริ่มระเหย น้องค่อยๆบีบเจลใส่มือชโลมไปที่น้องชายของผม คราวนี้เริ่มลื่นปื๊ด น้องถูแบบเนิบๆขึ้นลงแบบเป็นจังหวะ ช้าบ้างเร็วบ้างแล้วแต่ช่วงอารมณ์ มือผมสองข้างนอนกอดน้องไว้แน่นล้วงไปถึงช่องเนินสามเหลี่ยม เริ่มแฉะๆแล้ว แสดงว่าตอนนี้ฝนเริ่มตก น้องร้องครางอยู่ในลำคอเบาๆแบบเสียวสะท้าน เปลี่ยนท่ามานั่งบนตัวของผม มือทั้งสองข้างของน้องกำน้องชายผมไว้แน่นสาวขึ้นลงไปมาแบบยิกๆเลย ส่วนมือผมก็กำภูเขาไฟของน้องทั้งสอง บีบไปบีบมาจนแทบจะรวมเป็นลูกเดียวกัน ทั้งน้องและผมช่วยเหลือซึ่งกันและกันอย่างดี จนในที่สุดผมก็ต้องยอมแพ้ พุ่งออกมาแบบแรงสุดๆ หมดแรงเลยตัวผม 555 เสร็จไปยกแรกพากันไปล้างตัว  แล้วกลับมานอนคุยกันซักพัก น้องเริ่มบิ้วไปบิ้วมาจนน้องชายตื่น ไม่นานก็มีรอบสองอีกจนได้ คราวนี้เล่นซะหมดแรงแบบยกกำลังสองเลยทีเดียว  อาบน้ำชำระล้างร่างกายอีกครั้ง เดินลงมาจากห้องอย่างสบายใจและ Happy สุดๆ กอดน้องหนึ่งครั้งก่อนกลับบ้านอย่างสบายใจ ซักวันจะต้องมาซ้ำน้องอีกเป็นรอบที่สามเป็นแน่ ขอให้ชาวนวดกระปู๋ทุกท่านจงมีความสุขมากๆในการผ่อนคลาย มีไรดีๆแล้วจะกลับมาเล่าสู่ให้ฟังใหม่นะครับ วันนี้ลาไปก่อน สวัสดีครับ....... "
srethathorn

“โดยรวมแล้ว ถือว่าค่อนข้างประทับใจน้องเค้าครับ เอาใจเก่ง อยู่ด้วยแล้วเป็นกันเอง แต่ก็ไม่รู้ว่าน้องเคาจะประทับใจผมรึปล่าวตอนแรกคิดว่าจะไปแค่ครั้งเดียว แต่ตอนนี้เปลี่ยนใจแล้วครับ น่าจะไปเรื่อยๆ เพราะเหตุผลหลักคือ ลักษณะแบบนี้น่าจะถูกจริตกับผมครับ”
Runway Stick

“บันเทิงสุดๆ หนึ่งชั่วโมงครึ่ง จนลืมนวด ขอบอกว่าน้องแฉะสุดๆ บันเทิงสุดๆ และ แน่นสุดๆ (นม) น้องเมจิ ระหว่างอาบก็บอดี้ไปด้วย น้องอาบน้ำได้สะอาด  เสียว  สนุก ของผมแข็งตลอด  และ ของน้องก็แฉะตลอดมาต่อที่เตียง ก็ไม่ได้นวดอีก เพราะอารมตอนนั้นถ้านวดก็ไม่มันแล้ว ต่างคน ต่างกระหาย ต่างคนต่างนัว  น้องอยู่บนบ้างผมอยู่บนบ้างสลับกันนานเท่าไรไม่รู้”
Jamejone

“หน้าตาใสๆ วัยรุ่นๆ สูงขาว งานดี ตามใจ "นม" พอเหมาะมือ และจุกก็สวยด้วย จากนั้นก็เริ่มด้วยการอาบน้ำ น้องก็อาบให้ไม่มีอะไรพิเศษ ถือว่าอยู่ในมาตรฐาน อาบเสร็จก็นวดให้ เพลินไปเลยครับ พอหันหน้ามาเท่านั้นแหละครับ อารมณ์หื่นผมขึ้นเต็มที่เลยครับ เลยเริ่มรุกเร้าด้วยมือไปเรื่่อย พอหิวก็กินนมสวยๆ ไป น้องก็บริการดีครับไม่หวงเนื้อหวงตัว สักพักผมขอเปลี่ยนมาทำเองบ้าง ซุกไซร้ซอกคอไล่ลงมาเรื่อยๆ น้องก็ยอมทุกอย่าง หนำซ้ำตอนผมไซร้เสร็จจะถอนตัวออกยังถูกน้องเอามือกดหัวลงไปไซร้ต่ออีกต่างหาก (ผมชอบอารมณ์แบบนี้มากเลยครับ เหมือนกับว่าเธอก็มีอารมณ์ร่วมไปด้วยจริงๆ) พอสมใจผมแล้วก็ยอมให้เธอสาวจนเสร็จยกแรกไปตามระเบียบ ระหว่างพักยกน้องก็เข้ามากอดตลอด เรียกได้ว่าตลอดเวลาที่อยู่กับเธอ เธอจะไม่ยอมให้ร่างกายเราห่างกันเลยหล่ะครับ จากนั้นก็ยกสองเหมือนยกแรกนั่นแหละครับ เสียวดีอยู่แล้วไม่มีอไรต้องปรับปรุง สรุปว่าเสร็จสมอารมณ์หมายไป 2 ยก ครับ ค่าใช้จ่ายก็ 1800 คุ้มครับ”
makma

“ขาวสวยใส หุ่นกำลังดี น่าจะร้อย 160 กว่า ขาวจั๊ว นมกำลังพอเหมาะ” 
boy22anthony

“หน้าX แบบเด็ก ญี่ปุ่น ใสๆขาวน่อล ผิวขาวเนียน มาตรฐานกับไฟหน้า ๓๔ จุกเล็กดูดมันส์ เอว ๒๕ ไฟท้าย ๓๕ หอมไปทั้งตัว งานนวดไม่รู้แต่ว่างานนัวร์ จัดว่าอยู่แถวหน้าๆ ผมมีความสุขเต็มๆกับงานนัวร์ 45 \1 น้ำ พัก 10 นาที ต่อครึ่งหลัง 30 นาทีกับน้ำที่ 2” 
pitchor

“เรียบร้อยสบายตัว สบายน้องชายไปตามระเบียบ มีซ้ำรอบต่อไปอีกแน่” 
michael

“สวยขนาด 34 คัพ C น้องนวดน้ำมันให้ดีทีเดียวแต่คิดว่าเรานวดน้องน่าจะดีกว่า ก็เลยหันหน้ามาประจันบานกับน้อง ผลัดกันรุกผลัดกันรับต่อยหนักจริงๆ ที่สำคัญน้องน้ำหลากมากมาย  จนผมต้องขอเวลานอกไปล้างหน้าที่เปียกโชคไปหมด …. แล้วน้องก็จัดการผมต่อจนผมต้องปลดปล่อยออกมา .....” 
panyadecha

“น่าตาน่ารักมาก เป็นสไตล์แบบดารา AV เลยก็ว่าได้ มีเสน่ห์ที่ตาและมุมปากที่ดูเซ็กซี่  วันนั้นน้องใส่ชุดแซกสีครีมแบบรัดรูป ดูจากรูปร่างภายนอกแล้วไม่ต้องพูดถึงเลยครับ ยอดเยี่ยมเอามากๆ เด่นเป็นสง่าในหน้าอกหน้าทนแบบพอดีคำประเมินด้วยสายตาเบื้องต้นประมาณ (34) เอวคอดสะโพกผาย Wowwwwwwww เห็นแล้วรู้สึกตื่นเต้นจัง.......
เสร็จไปยกแรกพากันไปล้างตัว  แล้วกลับมานอนคุยกันซักพัก น้องเริ่มบิ้วไปบิ้วมาจนน้องชายตื่น ไม่นานก็มีรอบสองอีกจนได้ คราวนี้เล่นซะหมดแรงแบบยกกำลังสองเลยทีเดียว  อาบน้ำชำระล้างร่างกายอีกครั้ง เดินลงมาจากห้องอย่างสบายใจและ Happy สุดๆ”

srethathorn

Moderator
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 02:23:20 PM 09 พฤษภาคม 2015 »

WOONSEN (น้องวุ้นเส้น)
นางแบบดาวดังตัวท็อปขาวโอโม่!!!!
หน้าสวยเอ็กซ์เป๊ะเว่อร์ ออร่ามาระดับดารา
อัทยาศัยดี คุ้มค่าทุกนาที คิวจองล้นกระหน่ำ

“เมื่อวันหยุด ที่หลายคนไม่ได้หยุด(รวมถึงผมด้วย) ทำงานมาเหนื่อยๆ รู้สึกเหนียวตัวอยากอาบน้ำ แต่ครั้นจะอาบคนเดียวก็จะเหงาไป และใครจะมาถูหลังให้ล่ะไม่รอช้า  หลังจากเสร็จงานก็พุ่งตรงสู่เป้าหมายทันที Lovely Spa !!!  ถึงที่หมาย PR ก็บอกใจเย็นๆนะ นั่งพักก่อน เดี๋ยวน้องออกมารับ คำแรกที่ออกมาจากปากน้องประทับใจมาก "โธ่ หนูก็นึกว่าใคร" พี่ดีใจนะที่น้องจำพี่ได้ตัดเข้ามาในห้อง ก็ขอเข้าไปกอดน้องให้ชื่นใจ แล้วน้องก็พูดขึ้นว่า "คิดถึงขนาดนั้นเลยหรอ เดี๋ยววันนี้จะทำให้หายคิดถึงเลย" แล้วน้องก็พาไปอาบน้ำ ออกมาก็ตามงานสิครับ นอนคว่ำหน้ารอน้อง นวดๆกันซักพักเล็กๆ ก็หงายหน้านวดอีกชั่วอึดใจก็ทนไม่ไหวและ ไม่นวดและ นัวดีกว่า เวลาผ่านไปไวเหมือนโกหก แล้วผมก็แตกพ่ายให้กับน้อง  เราทั้งสองต่างหมดแรง แทบจะชวนไปกินข้าวกันต่อลิ้นลื่นไหล ใจเริ่มสั่น อยู่ด้วยกัน คิดว่าจะเกิดอะไรขึ้นล่ะ?ครั้งที่ 2 กับน้องวุ่นเส้น ความทรงจำที่ไม่อาจลืมเลือน และจะมีครั้งที่ 3 แน่นอน รอพี่ก่อนนะ...หน้ามัธยม นม ไม่เชื่อก็ไปพิสูจน์เองนะครับ ที่ Lovely Spa ”
conan

“ ช่วงนี้เข้าร้านบ่อย เพราะอะไรไม่รู้แต่ที่รู้คือ ฟินกลับไปทุกครั้งครั้งนี้โทรไปจองน้องวุ้นเส้นไว้ หลังจากส่องในเน็ตมานานก้อเพราะพี่ๆ แต่ละคนเคยรีวิวไว้ซะเด็ดเหลือเกินกับน้องสุ้นเส้นคนนี้ ผมเลยอยากลองของซะหน่อยขนาดผมโทรไปจองยังได้คิวที่ 3 เลยครับ ถือว่าฮอตจริงๆพอผมมาถึงร้าน ก้อเจอ pr นัทผู้น่ารักเช่นเดิมครับ เจอหน้ากันปั๊บยังไม่ทันได้พูดอะไร คุณนัทก้อบอกน้องให้เตรียมตัวได้เลย พร้อมร้ำเย็นหนึ่งชื่นใจหลังจากเจอหน้าเจอตา ผมก้อเดินตามน้องขึ้นไปด้านบน แค่แว๊บแรกที่เจอก้อว่าสวยแล้วนะครับ พอได้เดินตามขึ้นบันได ยิ่งรู้สึกว่าหุ่นดีมากเลยทีเดียวพอถึงห้อง ยังไม่ทันถามไถ่ชื่อ น้องจัดการถอดจนหมด เล่นเอาผมอ้าปากค้าง คนอะไร ไฟใหญ่ยิ่งกว่าหัวเด็กซะอีก
จากนั้นผมก้อไม่รอช้าครับ รีบถอดเสื้อผ้าแล้วไปอาบน้ำกัน ถือว่าฝีมืออาบน้ำใช้ได้ดีครับ แต่ผมไม่ค่อยอยากอาบนาน แหม่...เจอหุ่นแบบนี้ มันทรมานใจนะครับบอกน้องพอแระเหอะ ไปต่อที่เตียงดีกว่า ผมเลยให้ร้องโซโล่เลยครับ เพราะอยากดูฝีมือ แม่เจ้า...เสียวฝุดๆ เล่นลิ้นทั้งบนล่าง มือก้อสาวไปสิ ช้าเร็วรู้จังหวะ มือผมก้อไม่อยู่นิ่ง ชอนไชไปเรื่อยๆ ยิ่งไปถูๆแถวด้านล่าง จะมีเสียงครางมาเปนระยะๆ สุดท้ายขอจบ เพราะทนไม่ไหวจริงๆ แค่เห็นหน้ากะนมก้อฟินแล้ว เนี่ยยังจะมาบิ้วให้อีก แพ้แตกครับคราวนี้ สมคำร่ำลือที่พี่ๆ คนอื่นๆเคยรีวิวไว้จริงผมคงไม่บอกบอกคะแนนสรุปนะครับ ให้เต็มทุกข้อเลยซ้ำ..แน่..นอน”

proomprit

“ ครั้งที่5แล้วในรอบสัปดาห์สำหรับ lovely spa    ต้องยอมรับว่าที่นี่ของเค้าดีจริงเด็ดจริง  ทั้งคุณภาพน้อง......คุณภาพPR....อ๊ะ..อย่าคิดไปไกล PRแหม่มเค้าservice mindเป็นเลิศจริงๆ ที่สำคัญเป็นPRที่สูงยาวเข่าดีสวยน่ารักติดอันดับต้นๆของร้านนกป.เลยก็ว่าได้ พูดก็พูดจริงๆอยากเขียนการบ้านPRคนนี้จังถ้าเธอยอม555เข้าเรื่อง.....วันนี้เจ้าสาวผมคือน้องวุ้นเส้น เธอขาวมาก ผมยาวถึงกลางหลังหน้าเธอเฉี่ยว นัยตาเซ๊กซี่ สูงประมาณ160กว่า แต่ที่เด่นมากๆคือเต้าทั้ง2ที่ดันเสื้อออกมาแทบปริไม่35ก็36  เลือกทันทีไม่ลังเล จ่ายค่าสินสอด2500แถมได้ส่วนลดการบ้าน800จ่ายแค่1700 แค่นี้ก็คุ้มแล้ว...แต่ยัง...ยังไม่พอ.....น้องยังคืนกำไรให้ผมอีก อ่านจนจบก็คงพอเดาออกว่าคืนยังงัย  เดินตามขึ้นบันไดสิ่งที่ทำประจำคือแอบมองเรียวขา...อืมมม เรียวยาวสวยงาม ขาวเนียนไม่มีร่องรอย แล้วก็ตามด้วยบั้นท้าย ...อืมมม กลมกลึงอัดแน่นอยู่ภายใต้กางเกงขาสั้นเสมอหู ที่พ้นหูมาก็ขาวจั้วะน่าเจี๊ยะซะจนอยากเอามือไปจับไปเค้น  งานอาบน้ำมีเสียวบ้างเล็กน้อยพอเป็นพิธี งานนวดพอได้แต่ที่ชอบคือมีล้วงจากข้างหลังจุดนี้มีก้นลอยประกอบกับมองเห็นร่างเปลือยกับเต้าหย่ายๆผ่านกระจกบานใหญ่ สุดท้ายจำเป็นต้องหงายเพราะมันชี้แล้ว  ยังไม่ทันตั้งตัวลิ้นมา มือมาไล่ตั้งแต่หัวนมไปจนทั่วร่าง เธอใช้ลิ้นได้เก่งมากๆ มือก็ไม่ปล่อยว่างอยู่ไม่สุกระวิงอยู่กับตรงนั้น มือปากทำงานไปพร้อมๆกันอย่างมีจังหวะจะโคน  มาสะดุ้งอีกทีลิ้นมาถึงตรงนั้น เธอเล่นสนุกอยู่กับมันโดยไม่สนใจว่าคนโดนเล่นมันทรมานขนาดไหน ต้องหาทางระบายครางออกมาเพื่อปลดปล่อยความเสียว นานเกินไปแล้วผมไม่ยอมเสียเปรียบจับพลิกหัวหาง ได้ผลเธอกลับเป็นฝ่ายครางออกมาบ้าง ตรงนั้นของผมค่อยมีอิสระขึ้นมาบ้างแต่ก็ชั่วแป๊บเดียว เมื่อโดนละเลงแปรงทาสีไม่ยั้งเธอก็เร่งสปีดแข่งกับผม ทันใดนั้น"พอๆๆๆหยุดๆๆๆ" เธอร้องห้าม เกิดอะไรขึ้นผมคิดในใจ วินาทีนั้นเธอก็คว้าอะไรบางอย่างในกระเป๋าฉีกมันออกมาสวมมันกับตรงนั้นของผมอย่างรนราน แล้วก็หันหลังคลานเข่าให้ผม.......ห้ะ....ห้ะ....ห้ะ  เอางี้เลยเหรอ จะช้าทำไมจัดไปอย่าให้เสียวันนี้ต้องยอมรับจริงๆว่าไม่ไหวจะทนเห็นฟีลกับอารมณ์ของเธอที่มาเต็มๆแล้วมันเสียวสะท้านเกินจะทนไหวจริงๆได้แค่2กระบวนยุทธเท่านั้นแตกพ่ายเธอไปอย่างน่าเสียดาย หลังเสร็จภารกิจได้มีโอกาสคุยกันเลยรู้ว่าเธอเป็นคนชอบเซ็กซ์ นุ่มนวลสุภาพจุดเธอให้ติดแล้วจะคืนกำไรอย่างงาม  ก่อนจากกันเธอหยอดพี่มาหาหนูอีกนะมาทำให้หนูเสร็จด้วยหนูชอบพี่สุภาพบิ๊วเก่ง แหม่ฟังแล้วชื่นใจยังงัยต้องมาแน่นอน งานดีแถมคืนกำไรแบบนี้หาง่ายซะที่ไหน ขอบคุณPRแหม่มคนสวยและน้องวุ้นเส้นlovely spaด้วยนะ”
kae-mai-jium

“ วันนี้มีเพื่อนต่างถื่นมาเยือน อยาก นปก. จึงพามาร้านแถวบ้าน Lovely Spa ซอยหทัยราษฎร์ ก่อนเข้าสอบถามทางร้าน มีน่าสนใจอยู่หลายคนแต่ที่อยากเจอตัวเป็นๆ มีสองสาว คือวุ้นเส้น ได้ยินชื่อเสียงมานาน จึงพาเพื่อนๆ แวะไป โทรจองกะทางพีอาร์เสดสับ ไปถึงก็เลือกกันไป ส่วนผมเรียกน้องวุ้นเส้นอย่างที่ตั้งใจไว้ น้องดูน่ารักดี ใส่เสื่อกล้าม แบบโนบาร์ กางเกงขาสั้นเสมอหู น้องเตรียมน้ำ พาขึ้นห้อง ทักทายกันไปเพื่อให้ผ่อนคลายกัน น้องน่ารัก ชวนคุยนู้นนี่ น้องคุยดี ยิ้มเก่งคุยกันหอมปากหอมคอ น้องก็ชวนไปอาบน้ำ งานในห้องอาบน้ำ ก็ปกติ ไม่มีไรเรียบๆ หน้าอกน้องขนาดมหึมา น้องทำมาครับขนาด 36 ก็ดูเป็นทรงสวยงามครับ  ผมให้น้องนุ่งผ้าเช็ดตัวนอนคุยกัน นอนคุยกะน้องคลอเคลียน้องไปมาๆ คุยกันเพลินๆ น้องก็บอกว่าเริ่มเลยนะคะพี่ วันนี้ถือซะว่าพี่อยู่กะแฟนพี่อยากทำไร ตามใจพี่เลยนะ อุ่ยงั้นเลยหรอ ก็ไม่ได้ใส่ใจไรมาก เพราะไม่คิดว่าจะมีอะไร เริ่มต้นน้องก็นวดตามสเตป น้องถามว่าทำไรพี่ไม่ได้มั่งคะหือ ถามซะงง พี่ต้องถามน้องไม่ใช่หรอ น้องบอกว่าหนูไม่มีข้อจำกัด พี่จะทำไรน้องยอมหมด ก็ต้องพิสูจน์กัน น้องตั้งใจนวดมาก คลึงไปคลึงมาซักพักน้องเริ่มโชว์ความพริ้วของลิ้น เริ่มละเลง ขอบอกน้องลิ้นดีมากครับ เลียไปทั่วตัว ซักพักน้องก็ไปนัวเนียอยู่กล่องดวงใจผม ลิ้นน้องดีจริงๆลองกันดูนะครับ ผมแทบไม่ไหว จับน้องพลิกตัวนอน ละเลงคืน น้องขนนี่ลุกเลยครับ ได้อารมณ์ จริงๆ ผมก็นัวเนีย น้อง น้องก็ซีดซ๊าดหลังจากนั้น หยิบแผ่น ซีดี มาสวม แล้วก็ โอ้ว เหนือจินตนาการครับ จบเกม นอนคุยกัน น้องน่ารักครับ ดูแลดีมาก เชียร์เลยครับผมให้งานน้องระดับ 9.5 สวยงาม 9 GF 9 ครับผม”
notto676

“สวัสดีครับเพื่อนขุนพลนักล่าความสยิว  มีของดีจะมาบอกต่อ ถ้าใครมีโอกาสอยากให้ลองไปชิมทีเด็ดดาวดังแห่งสำนัก Lovely Spa หทัยราษฎร์  เธอมีนามว่า วุ้นเส้นทำเลที่ตั้ง ซึ่งอยู่ในซอยไม่ลึกมากและไม่ค่อยพลุกพล่านมาก เหมาะกับการไม่เปิดเผยในการมาของท่านขุนพลมากๆคุ้มแน่ๆ น้องตัวเล็ก ขาว หุ่นดี อกเบอเร่อ เพอเฟค ครับ ประทับใจตั้งแต่แรกพบ   คราวนี้ถึงเวลาประลองวิทยายุทธ์ พอขึ้นไปถึงห้องก็เริ่มพูดคุยกันซักพัก ก็เริ่มกระบวนท่าที่ 1  เข้าไปอาบน้ำด้วยกัน โอ้วพระเจ้า พอปรากฎแบบชุดหนังอย่างเดียว
แล้วสิ่งที่เห็นคือ สวยมาก หุ่นดีมากครับ ผมก็พิจารณาเค้าจนเค้าเขิลเลย ก็เลยตกลงกันว่าไม่จ้องแล้วให้ดำเนินการตามกระบวนท่าได้เลย น้องอาบน้ำให้ถูกันไปถูกันมาอยู่ซักพัก อารมณ์ขึ้นสุดๆ ก็เลยชวนกันมาประลองต่อในห้อง  ทีนี้ของจริง  น้องเค้ายังใจเย็น ยังจะมานวดให้อีกตั้งนานไม่รู้จะบิ้วอะไรขนาดนั้นแค่ในห้องน้ำก็อยากจะยอมแพ้แล้ว  แต่นี่ยังนวดและบิ้วด้วยท่วงท่าที่สุดสยิว สยิวจริงๆนะ น้องเค้าบอกว่าอยากได้ท่าแบบไหน request ได้นะคะ คิดว่านู๋เป็นแฟนพี่อะ ทำอะไรให้ได้ก็จะทำ โอ้พระเจ้า เปิดมาแบบนี้เป็นคุณจะขอท่าไหนบ้างคิดเอาเอง  แต่ผมขอกระบวนท่าแบบสุดสยิวไปประมาณ 4 กระบวนท่า ก็ถึงขั้นยกธงขาวให้เธอครับ สุดสุด ฟิลลิ่งเยี่ยมมากๆ ถ้าใครมีโอกาสผมแนะนำครับ”

suckseed

“น้องวุ้นเส้น สาวที่เปลี่ยนวันธรรมดาของผมให้ซู่ซ่าสดใสหลังจากได้ข่าวว่ามีน้องใหม่ แต่เราก็ยังไม่มีว่างเข้าไปซักที เลยนั่งดูรูปในไลน์เล่นๆ"โอ้วๆๆ นมๆๆ" ใหญ่ต้องตาต้องใจมาก คิดอย่างเดียวว่า "ต้องโดนๆ" เมื่อเวลาประจวบเหมาะ(ว่าง) ก็ไม่รอช้า ติดต่อ PR จองน้องไว้เลย หลังจากจองเรียบร้อยก็ดิ่งไปร้านก็ไม่สนใจอะไรทั้งนั้นพอได้เจอตัวจริงแล้ว.... "แม่เจ้า!" หน้าสวย และใจใหญ่มาก ไม่รอช้าที่จะขึ้นห้อง หลังจากมีการพูดคุยหลอกล้นกันนิดหน่อย ก็พากันไปอาบน้ำ เธอจับ เธอถู เธอ.... หึ๋ย!! เสียวโว้ย ต่อกันบนเตียง เธอค่อยๆนวด แต่อารมณ์ที่ไม่เป็นสุข ก็ทำให้ไม่สนใจน้องนวดแล้ว นัวดีกว่า  ผลัดกันบีบ ผลัดกันเลีย นัวไปนัวมาจนเสร็จ.... โอ้วววว  ต้องลอง แล้วคุณจะรู้คราวหน้าเจอกันอีกนะจ๊ะ "วุ้นเส้น" Lovely spa ”
conan

“การบ้านย้อนหลังครับคนนี้ 5 รอบครับ เป็นอีก1นางฟ้าที่ผมไม่อยากส่งการบ้านครับลองมาค้นดู น้องวุ้นเส้น คนนี้ทำให้ผมตื่นเต้น เร้าใจได้ตลอดจากครั้งแรกถึงครั้งนี้ น้องเขา เร้าใจได้ตลอดเว ในทุกๆครั้งที่เจอไฟหน้า ซีนอนที่ขาวและโตมาก ผิวน้องขาวซะจนไม่ต้องเปิดไฟแถมมีน้ำไหลนอนตลอดงาน หุ่นดี เอวบางร่างน้อยส่วนพื้นนา ก็สดใสจุดติดนี่ทอนกระจาย

ผมให้ 10 10 10 10 10”

HS007

“มีน้องใหม่เด็ดๆมาให้ ลองกันตลอดเลยร้านนี้ มาถึงก็ไม่ต้องคุยกันเยอะ งวดนี้เล่นของสูงดีกว่า ขอสไตล์นางแบบเลยเลือกน้องวุ้นเส้น สวยโคตรแบบว่าไปเดินกันแถวพารากอนไม่ต้องอายใครเลย เป๊ะมาก เห็นหน้าน้องตอนถอดเสื้อแล้วน่ารักดี หุ่นทรวดทรงและผิวพรรณดูดีมากเลย ขาวๆหอมๆ ผมยาวจมูกโด่งปากเรียว ผิวเนียนนุ่มเหมือนคุณหนูเลย มองหน้าเต็มๆแล้วเหมือนนางเอกซุปตาร์มาก คิดถึงมาก สวยเต็มสิบไปเลย งานระดับน่ารักๆไหลลื่นสนุกครับ”
freddyjason

“เพราะแวปแรกที่เห็นนั้นน้องเค้าสวยมากๆ หุ่นดีอีกต่างหาก หลังจากนั้นก็ขึ้นไปที่ห้องทันที เราค่อยๆ คุยทำความรู้จักกันซักพักและเริ่มถอดเสื้อผ้าออกทั้งคู่ โอ้วแม่เจ้าาา น้องหุ่นดีมากๆๆๆ หน้าตาสวย อารมณ์เริ่มมาทันที แล้วเรา้ก็เข้าไปอาบน้ำกัน น้องได้กลิ่นเหล้าจากลมหายใจเรานิดๆ น้องบอกว่า Sexy มากเลย เราเริ่มไซร้และนัวร์กันในห้องน้ำพอสมควร มีโบนัสแท็กด้วย !! อิอิ คิดเอาเอง ต่อจากนั้นก็มายังบนที่นอน ไม่รอช้านัวร์ทันที มือจับที่น่าอกน้องแบบเต็มไม้เต็มมือ สำรวจถ้ำ ช่างฟิต+ชมพู ซะจริงๆ น้องครางได้ฟิวมากๆ ครับ ต้องบอกว่าน้องเค้าดูแลเราเหมือน GF เลย !! ผลัดกันขึ้น-ลง ตามอารมณ์ และในที่สุดก็อดใจไม่ไหว แพ้น้องไปในบัดดล...และก็ไปอาบน้ำชำระร่างกายพร้อมนัวร์ต่อในนั้น น้องบอกว่าเคลิ้มนะเนี่ยยย พี่ก็เคลิ้มครับน้องคนสวยยยยยย ปล. น้องน่าตาสวยมาก หุ่นดี เอาใจเก่ง กลับบ้านเป๋าตุงทอนเน้นๆ ครับ
หน้าตา : 10/10
หุ่น 9.5/10
GF 9.50/10”

energyz

“กลับมาที่เดิมอีกครั้ง ไม่รู้จะติดอกติดใจ อะไรที่นี่หนักหนา ... แม่เจ้า 38 - 40" ได้มั้ง ..... ไม่ต้องให้มือ ใช้แขน นวดมันเป็นยังไง ลิ้นครับ นมครับ ปากครับ ทำแทนมือหมด อั้ยย่ะ...!!! เพิ่งเคยโดนนี่แหละครับ ก้มๆ หายไปเลย ... จร๊ากกกกกก...!!!!   เสร็จซ่ะ  ฟิน พะยะค่ะ  โอ้ย รู้แบบนี้ อย่าว่าแต่ถูตัวเลย ให้พี่อาบน้ำคนเดียวพี่ก็ยอม   ต้องยอมรับเลยนะครับ ว่าน้องตั้งใจทำงานมากๆ ไม่มีบ่น ไม่มีร้องซ่ะคำ น่ารักมากๆ ครับ   ขอบคุณน้องวุ้นเส้นนะครับสำหรับงานที่ทำให้ บอกเลย น่ารักที่สุด ”
Micro_T

”ความประทับใจเมื่อครั้งแรกที่เจอกัน ยังคงตราตรึงอยู่ในใจผมตลอดมา แม้ว่าจะห่างหายไปบ้างกับที่  Lovely spa ก็ตาม อาจจะไม่ได้มาถี่เหมือนเมื่อวันวาน แต่ก็ขอเก็บความรู้สึกที่ดีๆความประทับใจในตัวน้องเอาไว้เวลาคิดถึง  ว่าน้องงดงามเพียงใดทางร่างกาย จริงใจแค่ไหนในการพูดจาปราศรัย และมีความสุขทางกามรมณ์เพียงใดในงานบริการของน้อง
ใครที่เคยเห็นรูปน้องในเว๊บมาบ้างไรบ้าง เกือบทุกคนต้องบอกเลยว่าน้องสวยน่ารักมากจริงๆ แต่ตัวจริงขอบอกเลยว่า สวยและน่ารักกว่าในรูปเสียอีก ผิวพรรณนี่ดีมากๆไม่ต้องพูดถึงเลย เหนือคำบรรยาย งดงามมากๆ หน้าอกสวยเลย ใหญ่แบบน่าตื่นเต้น  สะโพกช่วงขานั้นเยี่ยมมากๆดูแล้วสมส่วนไปหมด ไม่มีที่ติเลยก็ว่าได้ 555 ยอมรับเลยครับ
น้องเป็นคนพูดจาเพราะเหมือนเดิมครับ มีเหตุผล มีทัศนคติที่ดีเลยทีเดียว หน้าอกน้องก็สวยมากๆ ตั้งชูชันอย่างเห็นได้ชัด .............  ต่างคนต่างทำหน้าที่ให้กันจนผมเกือบจะ...ใกล้แล้ว... ผมบอกไม่ได้ครับว่าไม้ตายไหน เพราะเป็นความลับของผมกับน้องจริงๆ แต่ก็เสร็จสมหมายแบบสมบูรณ์แบบมากๆ พุ่งทะลักแบบหมดหลอด จนต้องหอบแห่กกันทั้งคู่เลยทีเดียว หลังจากนั้นเช็ดทำความสะอาดเรียบร้อย  เสร็จจากยกแรก ยังพอมีเวลาเหลือ น้องก็จัดให้งามๆแบบลืมไม่ลงอีกครั้ง 555 เป็นอันว่าครั้งนี้ก็สบายตัวไปเลยแบบว่าไม่มีที่ติ รวมถึงได้ความประทับใจจากน้องที่ไม่อาจจะลืมเลือนได้ เป็นครั้งที่สองที่ยอดเยี่ยมและประทับใจมากขึ้นหลายเท่าจริงๆ อยากบอกว่า พี่ ขอบคุณน้องวุ้นเส้นมากๆๆๆๆจริง  น้องทำให้พี่มีความสุขมากๆ สุขจนลืมเรื่องทุกข์ไปเลยเวลาได้อยู่กับน้อง...คิดถึงน้องนะ...และจะกลับมาต่อรอบสามอีกแน่นอน...พี่สัญญา... 
srethathorn

Moderator
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 02:23:53 PM 09 พฤษภาคม 2015 »

Baimon (น้องใบหม่อน)
"อดีตพีอาร์สาวน้อย" อยู่หลังเคาเตอร์มาหลายปี
ขอเปิด"ซิงบริสุทธ์"ในชีวิตด้วยการเทิร์นโปรข้ามมานวด

"หลังจากดู ผีสอยปืนเสร็จ ก่อนเข้าบ้านขอยิงอีกสักประตูแวะเข้าร้าน เจอน้องใบหม่อนยังไม่เคยลองก็จัดซะเลย ขึ้นห้องน้องถามจะลองคู่มั้ยพี่ ก็ลองดูเลือกมาละกันที่ทำแล้วเข้าขากัน หายไปสักพักก็ขึ้นมาพร้อมน้องเพทายไม่พูดกันมาก พี่ไปอาบน้ำกัน เพทายเดินเข้ามาถอดเสื้อถอดกางเกงใบหม่อนเข้าไปเตรียมห้องอาบน้ำ จะเริ่มยังไงดี ไม่ต้องห่วงพี่หนูแบ่งงานกันแล้วเพทายประกบหน้าบอดี้ช่วงบน ใบหม่อนประกบหลังเล่นช่วงล่างฟินไปเลย กลับมาที่เตียงนอนคว่ำน้องช่วยกันนวด พลิกกลับด้านหน้าไม่ต้องพักกันเลย เพทายบอดี้ด้านบน ใบหม่อนก็บิ้วด้านล่าง ไอ้เราก็นอนบิดด้วยความเสียวมือก็สำรวจไปเรื่อยข้างซ้ายก็เพทาย ข้างขวาใบหม่อน ทั้งจับทั้งล้วงแต่น้องก็สู้ไม่ถอยต้องขอเบรคเป็นระยะ แต่ก็ทนไม่ไหวต้องยอมแพ้ไปล้างตัวแล้วกลับมานอนพักคุยกัน แต่แล้ว เริ่มเลยนะ ทั้งคู่ก็เริ่มรอบสองทันทีไอ้เราก็ต้องปล่อยให้น้องรุมไป ไม่มีแรงจะสู้อยากทำอะไรก็ทำไปแค่ขาสั่นกลับบ้านก็เท่านั้น"

"น้องๆมาแนะนำตัว วันนี้เลือกน้องใบหม่อนครับ ตัดมาที่ห้องน้องเป็นคนเริ่มยิงคำถามต่างๆ คุยสนุกทำให้ความเขินหายไป นั่งพักกินนำ้ขิงร้อนๆจากทางร้านแปบ ก็ไปอาบน้ำน้องอาบน้ำให้สะอาดมาก ต่อไปก็ถึงเวลาลุย เสร็จแล้วตัดไปที่เตียง น้องให้นอนคว่ำแล้วเริ่มบรรเลง เพลงนวด สบายจนเคลิ้มหลังจากนั้นนอนหงาย น้องใบหม่อนคนสวยได้บรรเลงเพลง B2b ซึ่งน้องบอกเป็นอะไรที่ต้องฝึกให้ลูกค้าประทับใจแล้วมาจบที่การนวดน้องชาย ท่านไหนที่ชอบน้องตัวเล็ก และธรรมชาติไม่ศัลยกรรม แนะนำครับ น้องอดีตprสาวคนนี้ไม่ธรรมดาจริงๆ"
saw001

Moderator
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 02:24:25 PM 09 พฤษภาคม 2015 »

PRADA (น้องพราด้า)
นักสาวัยใส สุดสวยเรียวเพรียวน่ารัก สูงแจ่ม168 หุ่นเอ็กซ์เซ็กดี
ฟิลเด็ก บางกรอบ กุ๊กกิ๊กน่ารัก”

" ... สบายตัวเป็นที่สุด จนเกรงใจน้อง 555 ...   แล้วก็ถึง งานเสียว จะดีแบบงานนวดไหม๊หน้อ ... ก็ไม่ได้แพ้กันเลย ... มาเต็มๆ ครับ แต่ด้วยวันนั้น สภาพผม ไม่ไหวจะเคลียร์ แป๊ปเดียวก็ เสร็จน้องแต่โดยดี” ”   
Micro_T

" เป้าหมายวันนี้>>>> น้องพราด้าแต่เท่าที่เห็นยังมีอีกหลายเป้าหมายที่น่าลอง คงต้องเหนื่อยมาอีกหลายรอบคุ้มซะไม่มีคอร์ส2100ได้ส่วนลดการบ้าน800เหลือจ่ายแค่1300ถูกเหลือเชื่อตามธรรมเนียมแอบมองเบื้องหลังระหว่างนำขึ้นบันได ชอบมากช่วงขายาวดีจังเลยต้องถามความสูง....167ซมนี่เอง...ของสูงสมชื่อปราด้าจริงๆเข้าห้องคุยไปถอดไป อาบน้ำตามสเตปไม่มีอะไร มางานนวดฝีมือดีกดจนเพลินจนเกือบหลับ เลยขอนัวก่อนน้องจัดให้ทั้งลิ้นทั้งมือเคลิ้มอีกรอบ ไม่ไหวขอพี่บ้างไม่อิดออดลงนอนหงายหลับตารอ เราก็ลากเลื้อยจากบนลงล่างถึงจุดสำคัญตาลุก"จะดีเหรอคะ" ไม่รู้ดีรึป่าวรู้แต่ว่ามือกดหัวแน่น พอเห็นถูๆจ่อๆเสียงมาอีก"จะดีเหรอคะ" ไม่รู้ดีรึป่าวแต่กอดหลังกดแน่น เล่นของสูงพาถึงสวรรค์ชั้น7จริงๆ”   
kae-mai-jium

" วันนี้เหมือนเช่นเคย  PR แหม่ม คนสวย แห่ง  Lovely Spa ส่งรูป สาวสวยน้องพราด้า มาให้ชม  แรกเห็นแว๊บ อุบ๊ะ...นี้มัน  แชมป์หญิงเดี่ยว แบดมินตันแชมป์โลก ชัดๆผมพบน้องแล้ว ผมไม่ผิดหวังจริง หน้าคล้ายมาก แถบดัดฟันเหมือนกันด้วยน้องเตรียมอุปกรณ์ พร้อมแล้ว แต่วันนี้ ไม่ใช้ แพยางนะ เดี๋ยวจะบอกเหตุผลครับรีบจองทันที เพื่อจะได้ไปพิสูจน์ ตัวเป็นๆหลังได้คุยทำความรู้จักกัน แล้ว  น้องก็ให้ถอดเสื้อผ้า เข้าอาบน้ำ ทำความสะอาดกันซะหน่อยน้องอาบน้ำให้ดีมาก เมื่อเธออาบน้ำให้ผมเสร็จแล้วน้องก็อาบน้ำ แปรงฟัน ด้วย สะอาด สุดๆ จริงๆ ครับจากนั้นผมก็มานอน รอ บนที่นอน ขนาดใหญ่ 6 ฟุต เรียกว่า สามารถสู้กันมันส์ ได้ทุกมุมที่นอนละกัน ...อิอิก่อน จะให้น้องเริ่มนวด น้ำมัน ผมก็เลยถามว่า ทำไม ไม่ให้เลือกผมเลือก option แพยาง ด้วยละ ครับน้องพราด้า จึงตอบว่า วันนี้รู้สึก ปวดเมื่อย หลังมาก ๆ เนี่ย...ถ้าพี่ไม่จอง ละก็ จะไปให้ หมอแผน  ร้านใกล้ๆกันนวดซัก 2 ชม. ค่ะโอ้ ไอ้ผม มันคนขี้สงสาร ก็เลยบอกน้องว่าถ้างั้นไม่ต้องนวดพี่ แล้วละ  มานอนคว่ำเลยเดี๋ยวจะนวด ให้แก้ขัดไปก่อน นะ หมดเวลา คอร์สนี้แล้วน้องค่อยไป นวดกับหมอแผน จริงๆ แล้วกันน้องพราด้า แรกๆ ก็ งง เอาจริงๆ เหรอพี่น้องไม่รู้อะไร ผู้ชายนวด เนี่ย น้ำหนักมือสุดๆ ข้อมือมันแข็งแรงกว่าของผู้หญิงซะอีกน้องก็นอนคว่ำหน้า ลงผมก็ เริ่มบีบนวด จากไหล่น้อง สักพักพร้าด้าเริ่มบอก สบายจริงๆด้วย เริ่มไม่เกร็ง และผ่อนคลายลงผมจึง ค่อยๆ ปดผ้าเช็คตัวที่ห่อหุ้ม บังหุ่นน้องพร้าด้า ที่แสนจะ sexyออกเผยให้เห็น ก้นที่งามงอน และช่วงเรียวขาที่ยาวได้รูปผมนวดต่ออีกพักใหญ่ น้องก็เคลิม หลับตาพริม  สบายๆ เลยผมก็นวดหลัง บีบไปเรื่อยๆมาหยุด วนอยู่ตรงก้นงอนๆ ของน้องนี้แหละผมก็เกิดไอเดียเด็ดๆ เลยบอกว่า นอนเฉยๆนะเดี๋ยวจะทำให้ผ่อนคลายแบบสุดๆบีบเยลใส่ นิ้วชี้ และค่อยๆ ทาถู ๆ เข้าร่องสวรรค์ของน้อง  คราวนี้ พราด้า เสียงซาวด์ดังมาเลย คราวนี้ไม่นวดแล้ว จับน้องพลิกหงาย ขึ้นแล้ว ดูดนมเลยพร้อมกันนั้น นิ้วก็ยังทำหน้าที่ ซอยถี่ๆ ต่อไป ๆๆๆ จนในที่สุด น้องก็สะดุ้ง ก้นลอยเลยทีเดียว นำไปก่อน 1-0จากนั้นก็ไม่ต้องพูดละนะครับ น้องพร้าด้า ก็ตอบแทนผมด้วยการบิ้ว ด้วยปาก ด้วยลิ้น พร้อม กับ กำ...ชัก... จนในที่สุด ผมก็ตีเสมอ 1-1 Happy กันไปครับ สรุป คะแนน ของ น้องพราด้า ครับ  :หน้าตา  เหมือน...แชมป์โลกแบด สุดๆ  ชอบครับ     : 9.5 รูปร่างสูงดีครับ    165 Cm  ชอบๆๆ   9ผิวขาว นุ่มมือมากครับ  :   9 หน้าอก ขนาด32  จุกสวย สไตล์นักกีฬา :   8.5 ช่วงล่างสวยแน่น  หนึบครับ : 9 อารมณ์ร่วม GF  ตามใจ ดี ทุกท่วงท่าครับ   :   9  ครับ ค่าใช้จ่าย คอร์ส B2B  : 1.15 Hrs   2 พัน +  ทิป xxxx ครับ แล้ว พบกันอีก ใน การบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye ”   
Michael owen 28

"เดียวหนูเบิ้ลสองให้ อะดีเหมือนกันน้องให้น้องเค้าปล่อยของเต็มที่ แป๊ปเดียวก็เสร็จไป 1 นอนคุยกันผ่านไป 10 นาทีได้เวลายกสอง ที่นี่ น้องเริ่มจาก หัวนม แล้วก็ลงไปสะดือ เลยได้แต่ขอร้องว่า ขอจับจุ๊บุ๊ ได้ไหม๊
ตามสบายเลยค่ะ เลยลูบไล้ สอดใส่ถู พร้อมเสียงครางนิด ๆ ไกล้ ๆ หู นาผืนน้อยลื่นขนน้อย เกลี้ยงเกลา ตื่นเต้นเลย แพ้แตกไปอีกยก
สรุปนอนเฉย ๆ ไป 2 น้ำกลับบ้านตัวเบากันไป”

โซลูม@น

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)