Ads
 02:44:33 PM 19 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 53 54 [55] 56 57 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 732047 ครั้ง) A A A A
ducat
Validate Member
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #810 เมื่อ: 09:16:48 PM 23 มิถุนายน 2013 »

ป๋าฮันม่ะบอกคับเดี้ยวเป็นตากล้องให้คับ อิอิ wanwan007
hundu
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #811 เมื่อ: 09:31:24 PM 23 มิถุนายน 2013 »

ป๋าฮันม่ะบอกคับเดี้ยวเป็นตากล้องให้คับ อิอิ wanwan007
  ถ่ายปาน้องได้ครับ ถ่ายปาผมไม่ได้ คนดูจะหมดอารมณ์เปล่าๆคราบ
hundu
*

« ตอบ #812 เมื่อ: 11:04:00 PM 23 มิถุนายน 2013 »

เข้ากทม.วันศุกร์ ฟ้าฝนมืดครึ้ม ทีเเรกตั้งใจว่า จะไปดูพระที่ศูนย์พระสักหน่อย เเต่กลัวฝนตก ผมเลยตัดตรงมาที่เยาวราชเลย ซื้อของเสร็จก็ขึ้นรถไฟฟ้าตรงไปสถานีเอกมัยทันทีครับ  ไปถึงร้าน เวลาบ่ายสองนิดๆ มีน้องมาเเค่ 2 คนครับ  น้ำผึ้ง กับนภา ทีเเรกตั้งใจว่าจะรอดูตัวทาคาโกะ เเต่รอไม่ได้ครับ เคยโดนฝนถล่มมาเเล้วครับ ที่ร้านนี้เมื่อ 2 ปีก่อน ยังจำได้เเม่นยำครับ
hundu
*

« ตอบ #813 เมื่อ: 11:07:52 PM 23 มิถุนายน 2013 »

ความจริงผมเอง เที่ยวนกป.ช่วงหลังๆน้อยลงไปเยอะ เพราะงานน้องๆไม่ประทับใจเท่าที่ควรครับ  ครั้งนี้ก็ไม่ได้คาดหวังอะไรมาก ขอเเค่มีการบ้านส่งๆไปกับเค้าเท่านั้น พีอาร์ก็น่ารักดีครับ คุณนิกกี้ก็เเนะนำ น้องนภา บอกว่า งานดีมากๆ ผมก็โอเคเลยครับ ระหว่างนั้น ได้ดูน้องๆที่ร้านจากปาอันเซน มีอยู่คนนึง น่ากอดรัดมาก ชื่อไออิโกะ เเต่ย้ายร้านไปแล้ว น่าเสียดายมากๆครับ
hundu
*

« ตอบ #814 เมื่อ: 11:16:03 PM 23 มิถุนายน 2013 »

ก่อนเข้าห้อง เห็นพีอาร์เดินไปคุยกับน้องนภาครู่หนึ่ง สักพักน้องก็เข้ามาดูเเลผมครับ อิอิ การบ้านนี้อันเซนนะครับ ไม่เหมือนเวปใหญ่ นภาน่ารัก พูดจาดี อายุ 22 ขวบ เธอเข้ามาอาบน้ำให้ป๋าขา เออ ถอดผ้าเร็วดีเเฮะ ผมคิดในใจ มาที่เตียง ใครๆก็รู้ว่า ป๋าขาชอบนัวมากกว่านวด นภาก็ตามใจครับ ช่วงบนธรรมชาติมาก ได้อารมณ์ร่วมดีมาก ช่วงล่างสะอาด ไร้กลิ่นหมีมารบกวน ผมก็เริ่มสัมผัสน้องในทุกๆส่วน  คุยกันไปทำความสนิทสนมคุ้นเคยกันไป น้องคนนี้งานดีจริงๆครับ ผมว่า น้องทำงานในเเบบที่ผมรู้สึกว่า น้องมีความสุขไปกับงานของเธอด้วย หาเเบบนี้ได้ยากจริงๆครับ
hundu
*

« ตอบ #815 เมื่อ: 11:29:05 PM 23 มิถุนายน 2013 »

มากทม.เเต่ละที กว่าจะลากสังขารมาร้านนวดได้ ต้องเดินขึ้นสะพานลอย  ขึ้นรถไฟฟ้าสารพัด ปวดขาไปหมด เเต่ขอให้ได้เจอน้ำอุ่นๆราดตัว วิชาหนุมานคลุกฝุ่นในร่างกายป๋าขาเริ่มเเผลงฤทธ์ อิอิ น้องนภาก็มีเสียงซาวน์ร่วมสร้างอารมณ์ได้ตลอด โดยที่ไม่มีการเจรจาต่อรอง ไม่มีมันนี่ ทอล์คเเต่อย่างใด ป๋าขาลุกขึ้น เดินไปหยิบเอาซีดีในกระเป๋ากางเกงออกมาสวม เเล้วเอนกายลงบนเตียง  กลายเป็นว่า นภาเป็นฝ่ายก้าวขึ้นมาควบเเล้วจับคุณสมชายน้อยใส่เข้าไปในน้องสาวของเธอทันที wanwan019
hundu
*

« ตอบ #816 เมื่อ: 11:36:37 PM 23 มิถุนายน 2013 »

โอ้ นี่มันสุดยอดของนกป.ครับ น้องขึ้นขย่มอย่างเมามันส์ ผมก็สู้เธออย่างเต็มที่  ขยับเปลี่ยนท่วงท่าตามสมควร น้องก็เป็นฝ่ายไปก่อนป๋าขาครับ  พี่ หนูเสร็จเเล้ว ผมก็จัดการเธอบ้าง พักใหญ่ๆก็เรียบร้อย บอกน้องว่า คราวหน้าจะมาเเก้ตัวอีกนะ วันนี้เดินเยอะ ขาไม่มีเเรง  น้องบอกว่า  นี่ขนาดพี่เหนื่อยนะเนี่ย พี่ยังฟิตอยู่เลย  ผมก็ไปล้างทำความสะอาดกับเธอ นึกในใจว่า ผมควรให้ทิปน้องเท่าไหร่ดี
hundu
*

« ตอบ #817 เมื่อ: 11:45:27 PM 23 มิถุนายน 2013 »

ผมเห็นน้องทุ่มเทสุดๆเเบบนี้ ไม่ต้องมาเสนอเงินทองก่อนเลย น้องเต็มใจทำให้ผมมีความสุข ไม่นึกว่า การบ้านคราวนี้ จะทอนสุดๆแบบนี้ ผมให้ทิปน้องทันที 1500 บ.(ใครที่ตามลอกการบ้านผม อยากได้งานดีๆ  ขอให้มีน้ำใจกับน้อง อย่างที่ป๋าขาได้ทำเป็นตัวอย่างนะครับ อย่าเอาเปรียบน้อง อย่าขี้ตืด ) สักพัก น้องก็มานวดตัวให้ผม ผมก็บีบจับเธอไปตามเรื่อง มองดูเวลา อีก 20 นาทีจะหมดเวลา ผมก็ไปเอาซีดีมาใส่อีกรอบ บอกว่า หนูจ๋าสเปรย์ให้ป๋าขาหน่อย ทำสนุกๆนะ น้องทำหน้างงนิดๆ เธอก้มลงใช้มหาเวทย์ดูดดาวกับคุณสมชายน้อย  สักพัก ผมก็ฟื้นตัว ลุยเธอได้อีกรอบหนึ่ง คราวนี้ ไม่มีปัญหาครับ ผมก็เสร็จไปอีกรอบหนึ่งจนได้ เฮ้อ มันส์จริงๆ 
hundu
*

« ตอบ #818 เมื่อ: 12:08:04 AM 24 มิถุนายน 2013 »

งานนี้ ถือว่าทอนเกินคาดหมายจริงๆครับ เรื่องทิปนี่ ขอฝากไว้นะครับ ถ้าน้องให้งานดีๆเเก่เรา ขอให้มีน้ำใจให้น้องเป็นพิเศษ  สรุปค่าใช้จ่ายครั้งนี้ ค่ารอบ 1900 ทิป 1500 รวม 3400 บ. ยังคิดว่า มีโอกาสจะกลับไปขึ้นกับน้องอีกครับ นิสัยใจคอดีจริงๆ ลองๆคุยดูเเล้ว บอกว่า ให้ 5000เลย ขอให้ไปเดินห้างด้วย ไปกินข้าวด้วยกัน เเล้วจบลงที่บนเตียง Embarrassed น้องบอกว่า เดือนหน้า ป๋าขามา ค่อยว่ากันอีกทีครับ  นภาเทียบเนื้อตัวกับพีอาร์เทน ถือว่า นภาเด็กกว่า อยู่กับเด็กย่อมชื่นใจกว่า จริงมั้ยครับพี่น้องๆ อิอิ           หากให้เลืกระหว่างพีอาร์เทน กับ นภา ตอนนี้ป๋าขา ขอเลือกนภาครับ เพราะจ่ายน้อยกว่า อยู่ด้วยเเล้ว สบายใจกว่า ได้ใหม่เเล้วลืมเก่าเป็นเรื่องปกติของนักเที่ยวครับ ที่สำคัญ เราเป็นคนจ่ายตังค์ครับ ต้องมีสิทธิเลือกคนที่เราชอบที่สุด  หลังจากนี้ คงต้องเเวะไปอิส เซเว่นบ่อยขึ้นๆ เชิญได้นะครับ ร้านนี้ผมเชียร์เป็นการส่วนตัว บอกเค้าก็ได้ว่า ขอน้องงานดีๆ งานตามใจ บอกด้วยว่า ตามลอกการบ้านผม รับรอง ไม่หล่นชัวร์ครับ
ducat
*

« ตอบ #819 เมื่อ: 01:00:11 AM 24 มิถุนายน 2013 »

ผมรอยาใจคับป๋าฮัน อิอิ รักเดียวใจเดียว  Embarrassed
hundu
*

« ตอบ #820 เมื่อ: 11:22:08 PM 24 มิถุนายน 2013 »

ผมรอยาใจคับป๋าฮัน อิอิ รักเดียวใจเดียว  Embarrassed
ยาใจ ผมรอมาตั้งเเต่ปีที่เเล้วครับ ตอนนี้ เจอใครก็ได้ ขอให้งานดีๆ มีเซอร์วิส มายน์ ข้อสำคัญ จะน้องใหม่ หรือเก่าไม่เป็นไร  ขอให้ทุ่มเทเเบบนภาครับ ผมชอบตายชักเลย ฮ่าๆๆ
hundu
*

« ตอบ #821 เมื่อ: 12:01:08 AM 25 มิถุนายน 2013 »

ออกจากร้านอีส เซเว่น ผมก็กลับมาทางเดิม ขึ้นรถไฟฟ้ามาที่เซ็นทรัล ชิดลม ห้างโปรดของผม ที่นี่มีสินค้าหรูๆเยอะ ผมชอบดูเป็นอาหารตาครับ อย่างเเว่นตาเรย์เเบน รุ่นล่าสุด ราคา 24000 บ.ก็มีให้ดูเพลินๆ จริงๆแล้ว เรย์เเบนราคาระดับ 12000 บ.ก็สวยสุดๆแล้วครับ  นาฬิกาโฆรุ่ม เรือนทองคำเเท้  เรือนละ 2200000 บ.ก็มีให้น้ำลายไหล  เครื่องเสียงเจวีซี ระดับสุดยอดก็ตั้งโชว์ล่อกิเลส  เห็นเเล้วก็มีความสุขดีครับ เพราะว่า ทำงานมาจนมีเงินพอซื้อได้ทุกอย่าง แต่ไม่ซื้อ อิอิ เอาไปซื้อทองขาลงมันส์กว่าครับ  ผมเดินหากางเกงขาสั้นดีๆสักตัว ราคาอยู่ที่เฉียดๆ 2000 ทั้งนั้น สุดท้ายไปจบที่กางเกงของอดิดาสครับ ขาสั้นเนื้อดี ใส่สบายครับ ลดเเล้ว เหลือตัวละ 1251 บ. จำเป็นต้องซื้อครับ เพราะ เวลานอนบนรถทัวร์ ผมจะนอนไม่หลับถ้าใส่กางเกงขายาวครับ ทริปนี้ มากทม.เพื่อทำการบ้านส่งเวปใหญ่ จบลงเเล้วครับ คราวหน้า ผมยังมีเรื่องเกี่ยวกับพี อาร์เทน ล่าสุด มาเล่าสู่กันฟังครับ
mkol
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #822 เมื่อ: 03:30:57 PM 25 มิถุนายน 2013 »

นอนรอ ฟังเลยครับ
hundu
*

« ตอบ #823 เมื่อ: 08:46:29 PM 25 มิถุนายน 2013 »

ผมต้องแวะมาเขียนกระทู้นี้เสมอครับ เพราะผมถือว่า นี่เป็นพื้นที่ส่วนตัวของผม เวลาได้เจออะไรมาก็เอามาเล่าให้พี่ๆน้องๆฟัง  อย่างเวปใหญ่ ก็ต้องหาเวลาไปตอบเมนท์ของคนที่เข้ามาร่วมเเจมครับ ถือว่า เป็นมารยาทอย่างหนึ่ง  คนเเต่ละคน มักมีอัตลักษณ์เฉพาะตัวครับ เลียนเเบบไม่ได้เสียด้วย  คนที่อ่านกระทู้นี้ จะเข้าใจในภายหลังว่า เรื่องราวของป๋าขา ไม่ได้มีเเต่มุมหื่นๆครับ  มันเป็นรูปแบบการใช้ชีวิตมากกว่า ผมเคยคิดสนุกๆนะครับ ว่า ไปกินอาหารทะเลที มื้อละหลักพัน กว่าจะจัดหาวัตถุดิบมากมาย ผ่านการขนส่ง ค่าใช้จ่ายมากมาย เที่ยบกับ ขึ้นห้องกับสาวๆ ค่าใช้จ่ายสองพันสามพันขึ้น ผมว่า เที่ยวสาวเเพงกว่ากินอาหารทะเลครับ เพราะกว่าที่สาวเจ้าจะมาถอดผ้าผ่อนให้เราๆท่านๆนักเที่ยวได้เชยชม เธอต้องผ่านอะไรต่างๆมามากมายครับ  สรุปว่า ทุกอย่างต้องอาศัยเงินทั้งนั้น เงินเป็นใหญ่เสมอครับ ดังนั้น การบริหารชีวิต การใช้เงิน ต้องฉลาดครับ
hundu
*

« ตอบ #824 เมื่อ: 09:06:56 PM 25 มิถุนายน 2013 »

ผมเล่าถึงพี อาร์เทน ว่าหลังจากที่น้องลงทุนมาหาผมที่ขอนเเก่น ผมไปหาน้อง 2 วัน น้องได้ค่าตัวไปเต็มๆ 10000 บ. จากนั้น น้องก็ไปจ.น่านครับ เมื่อวานโทรหาผม  เรื่องของเรื่องมีอยู่ว่า เมื่อสัก 2เดือนที่เเล้ว ผมให้เบอร์โทร น้องเทนเเก่พี่น้องในเวปเราท่านหนึ่ง เพราะพี่ท่านนี้อยากเจอน้องเทน  ผมก็ให้คุยกันเอาเอง ต่อมาฟังว่า พีอาร์เทน ไม่อยากรับงาน ก็เป็นสิทธิของน้อง ผมไม่ว่าอะไรครับ   ล่าสุดนี่ น้องโทรมาเล่าให้ฟังว่า อาจต้องรับงานกับพี่ท่านนี้ เพราะ น้องต้องการใช้เงิน เพราะยายป่วย เรื่องไปสิงคโปร์ก็เลื่อนไปสิ้นเดือน  ผมได้ยินก็บอกว่า ลองไปทานข้าวดู ดูหน่วยก้าน พอไหวถึงค่อยไปกับเค้า เรื่องคืบหน้ามาถึงตอนนี้ครับ
แท็ก:
หน้า: 1 ... 53 54 [55] 56 57 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)