Ads
 10:05:00 PM 06 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่หัดส่งการบ้าน Ivy @ PCS  (อ่าน 26233 ครั้ง) A A A A
ตุ๊กแก
Validate Member
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #15 เมื่อ: 05:42:07 PM 11 กรกฎาคม 2013 »

ป๋มเลยถามน้องต่อว่า ฝนตกเหรอครับ ป๋มว่ามันแฉะเกินไปนะ

น้องเลยตีผมเพียะนึง ระวังเป็นหวัดนะคะ ไปหาร่มมาเร็ว

แต่เจ้ากรรมป๋มพยายามหาร่มแล้วหาไม่เจออ่ะ

เลยไปหยิบเสื้อกันฝนมาใส่คลุมหัวไว้แทน

เอ้อ ค่อยยังชั่วหน่อย ไม่ต้องกลัวเป็นหวัดแล้วทีนี้

คราวนี้ป๋มเลยออกไปเล่นน้ำกับน้องซะเต็มที่เลยอ่ะ

โอ๊ยยย สนุกสนานมากมาย

ป๋มรับประกันให้เลยให้ เล่นน้ำกับน้องไอวี่ซาหนุกมาก

ถ้าไม่ดีจริง pm ไปต่อว่าพี่ปูขาาาา ได้เลยครับ อิอิ

ยิ้ม ยิ้ม
ไม่ หล่อ ไม่รวย ยิ้มสวยอย่างเดียว
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

ความรักที่แท้จริงไม่มีจริงยิ้มเข้าไว้

« ตอบ #16 เมื่อ: 08:38:35 PM 11 กรกฎาคม 2013 »

เเจ่มจุงเบย   

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #17 เมื่อ: 08:08:18 AM 12 กรกฎาคม 2013 »

มีคำถามจากน้องใหม่ อินโนเซ้นส์  อย่างผม ดังนี้ครับ พี่

1. ไอ้ชื่อ พีซีเอศ นี่ ร้านอะไรคับพี่  ทำมายมันชื่อเหมือน บริษัท รับทำความสะอาด หล่ะค้าบ

2.  ผมสงสัยว่า พี่ไม่ได้นวดกระปู๋ค้าบ  ผมคิดว่า พี่ต้องไป "ซร๊วบบบบบบบบ" ไม่รู้ถูกต้องป่าว

ป.ล. ลืมกด Like ให้พี่คับ  ที่ลืมเพราะว่า ปลามันปล่อยไม่หมดคับ  wanwan019   
ตุ๊กแก
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 08:22:20 AM 12 กรกฎาคม 2013 »

เเจ่มจุงเบย   

แจ่มด้วย ประหยัดด้วยครับ
ตุ๊กแก
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 08:24:05 AM 12 กรกฎาคม 2013 »

มีคำถามจากน้องใหม่ อินโนเซ้นส์  อย่างผม ดังนี้ครับ พี่

1. ไอ้ชื่อ พีซีเอศ นี่ ร้านอะไรคับพี่  ทำมายมันชื่อเหมือน บริษัท รับทำความสะอาด หล่ะค้าบ

2.  ผมสงสัยว่า พี่ไม่ได้นวดกระปู๋ค้าบ  ผมคิดว่า พี่ต้องไป "ซร๊วบบบบบบบบ" ไม่รู้ถูกต้องป่าว

ป.ล. ลืมกด Like ให้พี่คับ  ที่ลืมเพราะว่า ปลามันปล่อยไม่หมดคับ  wanwan019   

1.Pretty Cupid Spa ครับ ลืม แหะๆ

2.ว้ายยยยย พูดอะไรเนี่ย ....อย่าเอาความจริงมาพูดเล่นจิคับ อิอิ

poosanook
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 09:58:53 AM 12 กรกฎาคม 2013 »

ป๋มเลยถามน้องต่อว่า ฝนตกเหรอครับ ป๋มว่ามันแฉะเกินไปนะ

น้องเลยตีผมเพียะนึง ระวังเป็นหวัดนะคะ ไปหาร่มมาเร็ว

แต่เจ้ากรรมป๋มพยายามหาร่มแล้วหาไม่เจออ่ะ

เลยไปหยิบเสื้อกันฝนมาใส่คลุมหัวไว้แทน

เอ้อ ค่อยยังชั่วหน่อย ไม่ต้องกลัวเป็นหวัดแล้วทีนี้

คราวนี้ป๋มเลยออกไปเล่นน้ำกับน้องซะเต็มที่เลยอ่ะ

โอ๊ยยย สนุกสนานมากมาย

ป๋มรับประกันให้เลยให้ เล่นน้ำกับน้องไอวี่ซาหนุกมาก

ถ้าไม่ดีจริง pm ไปต่อว่าพี่ปูขาาาา ได้เลยครับ อิอิ

PCS อยู่แห่งหนตำบลได้ผมยังไม่รู้เลยพี่ตุ๊ก แล้วน้องไอวี่ก็ม่ายรู้จัก รู้จักแต่ชาไอ้วี่
เฉลยที ร้านอยู่หนาย
ตุ๊กแก
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 05:18:25 PM 12 กรกฎาคม 2013 »

PCS อยู่แห่งหนตำบลได้ผมยังไม่รู้เลยพี่ตุ๊ก แล้วน้องไอวี่ก็ม่ายรู้จัก รู้จักแต่ชาไอ้วี่
เฉลยที ร้านอยู่หนาย

Pretty Cupid Spa ครับ แถวรามอินทรา ซ.สินแพทย์อ่ะครับ

ตอนไป พันหก ถอดหมด แถมไปก่อนหกโมงลดอีกสองร้อย เหลือพันสี่

การันตี ว่าคุ้มค่าทุกบ้านทุกสตางค์ที่สุดในสามโลกครับ

ปล.แต่ตอนนี้ ราคาเปลี่ยนตามโปรไปรึยัง ไม่รู้นะครับ ต้องโทรไปถามร้านเอาอ่ะ
ยิ้ม ยิ้ม
ไม่ หล่อ ไม่รวย ยิ้มสวยอย่างเดียว
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

ความรักที่แท้จริงไม่มีจริงยิ้มเข้าไว้

« ตอบ #22 เมื่อ: 01:59:44 PM 13 กรกฎาคม 2013 »

เเจ่มจุงเบย   

แท็ก:
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)