Ads
 05:41:06 AM 18 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 51 52 [53] 54 55 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 731378 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #780 เมื่อ: 09:15:43 PM 12 มิถุนายน 2013 »

ไปถึงห้อง 117 น้องมารับ ท่าทางตื่นๆ ผมก็ว่า ปอดเเหกไปเองน่า ผีเผอที่ไหน มีเเต่ผัวนะไม่ว่า อิอิ ผมก็บอกว่า วันนี้จะนอนค้างด้วย ไม่ต้องกลัว เรื่องผีเผอเนี่ย ส่วนใหญ่คนที่มีสติ มักจะไม่เจอครับ คนที่เจอมักเป็นคนขาดสติ ขี้กลัว น้องก็รับฟังเเต่จะทำตามที่ผมเเนะได้เเค่ไหน เเล้วเเต่วาสนาครับ ผมก็บอกว่า มานวดตัวให้หน่อยสิ น้องก็เข้ามานวดตัว เธอเล่าเรื่องของเธอให้ผมฟังว่า วันที่ 11 มิ.ย. น้องต้องบินไปทำงานที่สิงคโปร์เป็นเวลา 1 เดือน งานที่ว่า เป็นงานรับเเขก เป็นเพื่อนดื่ม รายได้มาจากจำนวนดริ้งที่ได้รับ ถ้าตั้งใจทำงาน รายได้เดือนหนึ่งๆเรือนเเสนเชียวครับ เเต่ไม่มีการอ็อฟ ไม่มีถอดผ้านวดเเบบร้านสปาเมืองไทยนะ น้องบอกผมอย่างนั้นครับ ผมก็รับฟังไป บอกน้องว่า ผมสงสารน้องนะ ที่ต้องไปเป็นเพื่อนดื่มกับลูกค้า กว่าจะได้เงิน ต้องเมาทุกคืนๆ ระวังเป็นโรคพิษสุราเรื้อรัง หรือเป็นโรคตับเเข็งนะ ตายไปก็ไม่ได้ใช้เงิน เฮ้อ นี่เเหละครับ ชีวิตคน หากเลือกได้ ใครละจะอยากเกิดมาลำบาก คิดเเล้วก็สงสารครับ
hundu
*

« ตอบ #781 เมื่อ: 09:31:07 PM 12 มิถุนายน 2013 »

การที่น้องต้องดื่มเป็นเพื่อนเเขก ทำให้น้องติดเหล้าไปอย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้ครับ คราวก่อน ตอนที่เจอกับป๋าขากับเพื่อนที่เยาวราช น้องกับเพื่อนก็ขอตัวไปดื่มกินต่อ หมดทีคืนหนึ่งตั้งหลายๆพัน บางทีหมดไปเป็นหมื่นก็มีครับ ผมเองต้องเตือนต้องสอนครับ ส่วนจะทำได้เเค่ไหน ก็เเล้วเเต่ คนเรานั้น ได้มาพบเจอกัน มีความสัมพันธ์ร่วมกัน มันก็เเค่ชั่วครั้งคราวครับ ไม่ใช่ว่าจะได้พบกันได้บ่อยๆ เธอเล่าว่า เเฟนคนเเรกของเธอ ตอนนั้น อายุมากกว่าเธอมาก อายุ 38 ปี ขณะที่ น้องเทน อายุ 23 เท่านั้น คบได้ปีเศษๆ ก็ต้องเลิกกันไป เพราะ ผู้ชายมีเมียเเล้ว เเต่เก่งมากๆที่ปิดบังน้องเทนได้ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด นี่เป็นเรื่องราวเเฟนคนเเรกของเธอครับ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #782 เมื่อ: 10:19:45 PM 12 มิถุนายน 2013 »

น่าเป็นห่วงสาว ๆ เมืองไทยที่คิดจะไปทำงานกลางคืนนั่งดื่มในต่างแดน

ผมบอกได้เลยว่า เอเย่นต์จะหว่านล้อมสารพัดว่า ไม่มีออฟ  ไม่มีนอนกับแขก รับเป็นแสน  หลอกลวงทั้งนั้น

เป็นเพราะเอเย่นต์ที่น้องเท็นคุยด้วย  มันเอาค่านายหน้าไปแล้วมหาศาลถ้าล่อลวงสาวไทยไปทำงานที่นั่นสำเร็จ

ถึงเวลาทำงานเขาจะหาทางแกล้งหักโน่นหักนี่  เช่น มาสาย ไม่สบาย

จากที่คุยว่าหลักแสน  มันจะหักจนเหลือสองสามหมื่น  ในที่สุดไม่พอค่ากินอยู่ อัตคัต  ฟ้องใครก็ไม่ได้ ต่างแดน

แล้วเจ้าของร้านก็จะบีบให้ขายตัวครับ  ฝากพี่ฮันเตือนน้องเท็นด้วยครับ  อยู่เมืองไทยปลอดภัยที่สุดแล้ว

ถ้าไม่เชื่อผม  แล้วน้องจะเสียใจ  เสียตัวกลับมา แต่ไม่มีตังค์กลับมา 
ducat
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #783 เมื่อ: 09:12:59 AM 13 มิถุนายน 2013 »

ผมพึ่งกลับมาจากกวางโจวไปเที่ยวร้านนั่งกินแบบมีเด็กนั่งอย่างงี้อ่ะคับน้องกินเหล้ายังกะเครื่องสูบน้ำ ออฟอ่ะไม่มีคับ แต่สุดท้ายน้องก็มาอยู่ที่เตียงกะผมอยู่ดี  wanwan012 แต่เท่าที่คุยนะคับป๋าฮันที่พี่เอ้บบี้เตือนนี่จิงนะ เพราะตอนแรกมีเอาสาวไทยมาเสนอพวกผม แต่พวกผมไม่อยากขาดดุลการค้าเลยต้องถึงเมืองจีนคับมาทั้งทีแล้ว แต่สาวไทยนี่คือแบบไม่ต้องป้อจบงานเลยราคารวมเบ็ดเสร็จ สรุปวันนั้นแก้งผมไปสี่หิ้วสาวจีนมานอนด้วยสาม พี่อีกคนไม่เอาเพราะแกมากะเมีย อิอิ  wanwan004
ตุ๊กแก
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #784 เมื่อ: 07:57:12 PM 13 มิถุนายน 2013 »

ผมพึ่งกลับมาจากกวางโจวไปเที่ยวร้านนั่งกินแบบมีเด็กนั่งอย่างงี้อ่ะคับน้องกินเหล้ายังกะเครื่องสูบน้ำ ออฟอ่ะไม่มีคับ แต่สุดท้ายน้องก็มาอยู่ที่เตียงกะผมอยู่ดี  wanwan012

อุ้มกันข้ามประเทศกันเลยทีเดียว  Shocked
amandius
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #785 เมื่อ: 09:41:45 PM 13 มิถุนายน 2013 »

ติดตามแบบเงียบ ๆ มาตลอดครับ ขอเป็นแฟนคลับและเป็นกำลังใจให้ป๋าครับ  wanwan031 wanwan031 wanwan031
sexsubtitle
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #786 เมื่อ: 10:39:07 AM 14 มิถุนายน 2013 »

โดนหลอกชัดๆไอที่ทำงานเมืองนอก ไม่เสียตัว ต่อให้ได้1แสนจิงถ้ากินอยู่แบบไทย ที่นู่น ก้ไม่เหลืออยุดี  เตือนน้องเถอะป๋าขา
hundu
*

« ตอบ #787 เมื่อ: 09:46:43 AM 16 มิถุนายน 2013 »

คืนนี้ ป๋าขาจะมาเล่าต่อ ตอนพีอาร์ เทน บุกเมืองหมอเเคน จะเล่าให้จบครับ พอดีช่วงนี้ ปรับพฤติกรรมการนอน นอนเร็วขึ้นครับ เลยไม่ได้มาเล่า  เย็นนี้มาเล่าต่อครับผม  wanwan014
hundu
*

« ตอบ #788 เมื่อ: 08:38:01 PM 18 มิถุนายน 2013 »

มาเล่าต่อครับ ช่วงที่ผ่านมา ผมเข้านอนเร็วครับเลยไม่ได้เข้ามาเล่าเรื่องราวให้พี่น้องได้ฟัง  ผมชอบฟังพี อาร์ เทน เล่าเกี่ยวกับเรื่องราวในชีวิตของเธอ ก็ต้องฟังหูไว้หูครับ เพราะ เรื่องราวจะจริงเท็จเเค่ไหน  ใครจะไปรู้ได้ เธอเล่าว่า หลังจากเลิกราจากแฟนคนเเรก( คนที่มารู้ภายหลังว่า มีครอบครัวเเล้ว) น้องก็มาคบคนใหม่ รายนี้หน้าตาดุหน่อย เป็นคนเมืองเก่า ใช้ชีวิตอยู่ด้วยกัน ไม่ถึง 2 ปีก็เลิกกัน เพราะผู้ชายเริ่มออกลาย เริ่มพูดจาไม่เข้าหู ทำท่าจะใช้กำลังกัน เเถมน้องจับได้ว่าไปพัวพันกับยายอดฮิตเข้า คราวนี้ น้องเลยแอบหนีกลับบ้าน  เหลือเเต่ตัว  ทิ้งข้าวของที่เธอเก็บหอมรอมริบมากว่าเเสนบาทให้เเก่เเฟนคนที่สองนี้  กลับไปหาพ่อเเม่ที่บ้านเกิด พ่อเเม่ก็ดีใจหาย ไม่ดุด่าว่าน้องเเม้สักคำเดียว คิดดู ชีวิตน้องก็น่าสงสารครับ
hundu
*

« ตอบ #789 เมื่อ: 08:47:00 PM 18 มิถุนายน 2013 »

น่าเป็นห่วงสาว ๆ เมืองไทยที่คิดจะไปทำงานกลางคืนนั่งดื่มในต่างแดน

ผมบอกได้เลยว่า เอเย่นต์จะหว่านล้อมสารพัดว่า ไม่มีออฟ  ไม่มีนอนกับแขก รับเป็นแสน  หลอกลวงทั้งนั้น

เป็นเพราะเอเย่นต์ที่น้องเท็นคุยด้วย  มันเอาค่านายหน้าไปแล้วมหาศาลถ้าล่อลวงสาวไทยไปทำงานที่นั่นสำเร็จ

ถึงเวลาทำงานเขาจะหาทางแกล้งหักโน่นหักนี่  เช่น มาสาย ไม่สบาย

จากที่คุยว่าหลักแสน  มันจะหักจนเหลือสองสามหมื่น  ในที่สุดไม่พอค่ากินอยู่ อัตคัต  ฟ้องใครก็ไม่ได้ ต่างแดน

แล้วเจ้าของร้านก็จะบีบให้ขายตัวครับ  ฝากพี่ฮันเตือนน้องเท็นด้วยครับ  อยู่เมืองไทยปลอดภัยที่สุดแล้ว

ถ้าไม่เชื่อผม  แล้วน้องจะเสียใจ  เสียตัวกลับมา แต่ไม่มีตังค์กลับมา 

ตามที่ผมได้ฟังน้องเล่า  น้องเคยไปสิงคโปร์มาหนหนึ่งเเล้วครับพี่  น้องเล่าว่า ไม่เหมือนทำงานที่เมืองไทย ตอนทำงานในเมืองไทย สาวๆนางฟ้ามักอิจฉาริษยากัน เล่นพรรคเล่นพวก กลั่นเเกล้งกัน แต่ทำงานที่สิงคโปร์ น้องเทนเล่าว่า น้องๆจากเมืองไทยจะสามัคคีกัน เพื่อหลอกเอาเงินเเขก โดยเฉพาะเเขกต่างชาติ มากินเหล้ากับพวกหนู พวกหนูดื่มเก่งๆกันทั้งนั้น ไม่เมาค่ะพี่   เธอเล่าว่า พอนั่งขายดื่มลูกค้าไปสักพัก ทางร้านก็จะจัดคิวให้น้องๆ ออกไปเดินโชว์ตัวบนเวที  เธอบอกว่า เเต่งตัวตามธรรมดา ไม่โป้หรอกพี่ขา
hundu
*

« ตอบ #790 เมื่อ: 09:00:02 PM 18 มิถุนายน 2013 »

ตามที่น้องเล่ามา สัญญากับทาง Agent บางคราวก็ 1 เดือน บางทีก็ 2 เดือนเเล้วเเต่ครับ เธอบอกว่า ไม่มีการขายตัวเเน่นอน เธอมีความฝันอยากได้รถคันเเรกสักคัน ราคาหกแสนขึ้นไป นี่เป็นอีกเหตุผลหนึ่งที่น้องต้องไปทำงานถึงสิงคโปร์ครับ  อยู่ที่นั่น ห้องหนึ่งนอนรวมกัน 5 คน กลับจากทำงานมาดึกๆ หิ้วปีกกันเข้ามา เเล้วนอนเเผ่หรา หลับไปพร้อมกับความเมาครับ ผมรับฟังด้วยใจที่เป็นอุเบกขาครับ ชีวิตคนหากเลือกเกิดได้ ทุกคนคงอยากสุขสบาย ไม่ต้องงอนง้อใคร ในเมื่องานของน้อง ต้องพัวพันกับเเขก ต้องขายดริ้งค์ ชีวิตน้องก็ต้องจมไปกับสุรา คิดไปก็สังเวชใจครับ
hundu
*

« ตอบ #791 เมื่อ: 09:05:57 PM 18 มิถุนายน 2013 »

ได้สาระเยอะมากๆครับ นับถือและขอบคุณป๋าที่เอาประสพกามมาเล่า ให้คนรุ่นลูก อย่างผมได้ศึกษาไว้เป็นบทเรียนเตือนใจตัวเองครับ หลายๆครั้ง หลายเหตุการณ์ที่ป๋าและน้าๆเล่ามา มันเหมือนจุดประกายคำตอบของการใช้ชีวิตรักให้ผมเลยครับ นับถือๆ ก่อนนี้ผมเคยหลงมาก็เยอะครับ ทุ่มทั้งเงินทั้งใจก็แยะ สุดท้ายมาอ่านที่ป๋าเขียนก็ขำครับ เออ มันใช่เลย  Cry
เที่ยวเเล้วได้อะไร เสียอะไร ก็เอามาบอกต่อกันครับ คนรุ่นต่อๆไปจะได้มีสติ ได้บุญครับ ได้มิตรเพิ่้มขึ้นในวงการมากมายครับ  เเม้จะไม่มีโอกาสเจอตัวเป็นๆก็ตามที
hundu
*

« ตอบ #792 เมื่อ: 09:12:08 PM 18 มิถุนายน 2013 »

ผมพึ่งกลับมาจากกวางโจวไปเที่ยวร้านนั่งกินแบบมีเด็กนั่งอย่างงี้อ่ะคับน้องกินเหล้ายังกะเครื่องสูบน้ำ ออฟอ่ะไม่มีคับ แต่สุดท้ายน้องก็มาอยู่ที่เตียงกะผมอยู่ดี  wanwan012 แต่เท่าที่คุยนะคับป๋าฮันที่พี่เอ้บบี้เตือนนี่จิงนะ เพราะตอนแรกมีเอาสาวไทยมาเสนอพวกผม แต่พวกผมไม่อยากขาดดุลการค้าเลยต้องถึงเมืองจีนคับมาทั้งทีแล้ว แต่สาวไทยนี่คือแบบไม่ต้องป้อจบงานเลยราคารวมเบ็ดเสร็จ สรุปวันนั้นแก้งผมไปสี่หิ้วสาวจีนมานอนด้วยสาม พี่อีกคนไม่เอาเพราะแกมากะเมีย อิอิ  wanwan004
ผมเชื่อครับว่า เรื่องดริ้งค์เสร็จเเล้วไปต่อ มีอยู่จริง ที่ไหนๆก็มีครับ เเต่ว่า ทั้งจ่ายดริ้งค์น้องๆ จนเมามาย   เเล้วจ่ายค่าตัวอีก ผมว่า งบมันเยอะอยู่นะครับ wanwan009 เเถมพอเวลาเข้าด้ายเข้าเข็ม      ดึกๆ ไม่รู้ว่ากาปู๋จะสู้ไหวหรือเปล่าครับ อิอิ Lips Sealed
hundu
*

« ตอบ #793 เมื่อ: 09:36:57 PM 18 มิถุนายน 2013 »

ผมเห็นว่า น้องกลัวผีจนขึ้นสมอง เลยสอนน้องว่า พระเครื่องก็มีติดตัวอยู่ ไม่รู้จะไปกลัวทำไม เอางี้เเล้วกัน เวลาไปพักค้างอ้างเเรมต่างถิ่น ให้วางรองเท้ากลับหัวหางกัน เพราะมีความเชื่อว่า รองเท้าที่วางสลับกันจะเป็นเสมือนรูปหยินหยาง สามารถส่งพลังบางอย่างมาป้องกันได้ ต่อมาก็ให้เอาเหรียญสลึงหรือเหรียญบาท มาวางไ้ว้ที่หัวเตียงเเละโต้ะเครื่องเเป้ง เป็นการขอซื้อที่  เเละสุดท้าย ให้เอาข้าวของวางตามที่ว่างต่างๆ เช่น โต้ะเตียงที่ยังว่าง  อย่าปล่อยให้ว่าง   พอผมบอก น้องเทนก็รีบทำตามครับ เธอบอกว่า จะจำเทคนิคเหล่านี้ไปใช้ สุดท้ายผมก็บอกว่า  ให้สำรวมจิตภาวนาพุทโธไปจนหลับ รับรองว่า ไม่มีอะไรมาทำอันตรายเธอได้ น้องก็ตั้งใจรับฟังด้วยดีครับ
hundu
*

« ตอบ #794 เมื่อ: 10:16:25 PM 18 มิถุนายน 2013 »

วันนี้เป็นวันเเรกที่เธอมาหาป๋าขาถึงเมืองขอนเเก่นครับ กว่าที่ผมจะปิดร้านมาหาน้องก็ค่ำเเล้ว ผมก็ยอมรับว่า น้องใจถึงมากที่บุกมาถึงถิ่นผมได้ เธอบอกว่าหนูก็ไปเรื่อยเเหละพี่ ขอนเเก่นเคยมาครั้งหนึ่ง นานมากเเล้ว ตอนนั้นยังเป็นเด็กอยู่เลย ผมเลยว่า หิวหรือยัง เดี๋ยวพาออกไปหาอะไรอร่อยๆกินข้างนอกกัน เดินไปนิดเดียว ของกินเยอะมากๆ  เเต่ก่อนอื่น เธอต้องทำหน้าที่เมียพี่ก่อนนะ วันนี้เเหละ เรามาร่วมหอกัน อิอิ  พูดจบ ผมก็ล้วงซีดีชนิดผิวไม่เรียบออกมา น้องเทนถึงกับหน้าถอดสี      พี่ๆ หนูไม่ชอบเเบบนี้เลย พี่มีเเบบธรรมดามั้ย    โอ้ย ไม่มี   พี่ไม่เคยลองเเบบนี้  ขอลองหน่อยน่า นะหนูเทนจ๋า Embarrassed
แท็ก:
หน้า: 1 ... 51 52 [53] 54 55 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)