Ads
 04:10:41 AM 18 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 52 53 [54] 55 56 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 731360 ครั้ง) A A A A
ducat
Validate Member
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #795 เมื่อ: 07:59:41 AM 19 มิถุนายน 2013 »

อ้อเด็กนั่งดริงค์ที่จีนม่ะแพงคับ ทั้งคืน300หยวน ประมาน1500บาทคับ นั่งกะเราตั้งแต่เข้ายันร้านปิดคือตี4 ส่วนปิดสกอร์ได้มั้ย ผมทั้งภาษามือและภาษากายแต่ลำบากตรงน้องเค้าม่ะพูดอังกฤษอ่ะคับป๋าฮัน แต่สุดท้ายเคมีตรงกันจบ
ส่วน คนไทย ค่ารวมจบสกอร์ 1000หยวน ประมาน 5พัน อยู่กะเราทั้งคืน แต่ไม่โดนอ่ะคับป๋าฮัน พอดีชอบขาวหมวยเลยลองคนจีนดีก่า  wanwan012
I believe
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #796 เมื่อ: 10:25:24 PM 20 มิถุนายน 2013 »

ถ้าผมมาใจแตกตอนอายุ 30 มันจะช้าไปไหมครับป๋า เคยคิดจะเก็บความดีไว้ให้กะ ผญ คนรักแต่เค้ามะรัก
รอมา 3 ปีมะยอมยุ่งกะใคร แต่สุดท้ายเค้าก็ไม่รัก ผม คงคล้ายๆเพื่อนป๋าฮัน ผมกำลังทำใจอยู่ครับ
hundu
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #797 เมื่อ: 08:19:05 PM 22 มิถุนายน 2013 »

ถ้าผมมาใจแตกตอนอายุ 30 มันจะช้าไปไหมครับป๋า เคยคิดจะเก็บความดีไว้ให้กะ ผญ คนรักแต่เค้ามะรัก
รอมา 3 ปีมะยอมยุ่งกะใคร แต่สุดท้ายเค้าก็ไม่รัก ผม คงคล้ายๆเพื่อนป๋าฮัน ผมกำลังทำใจอยู่ครับ
การเที่ยว มีข้อดีตรงที่เป็นการเปิดโลกทรรศน์ให้กว้างขวางครับ  ได้รู้จักโลกในหลากหลายมิติมากกว่าเดิม  เพียงเเต่ต้องค่อยๆเรียนรู้กันไปครับ หากเราเข้าใจโลกมากขึ้นๆ เราก็จะมีภูมิต้านทานมากกว่านี้ครับ
hundu
*

« ตอบ #798 เมื่อ: 08:29:15 PM 22 มิถุนายน 2013 »

มาเล่าต่อครับ( ผมเพิ่งกลับมาจากกทม.ครับ)   พอผมขอใช้ซีดีชนิดผิวไม่เรียบกับน้อง เทนก็ยอมครับ ช่วงล่างเธอฟิตเอาเรื่องเหมือนกันครับ เธอขึ้นควบเเบบใส่อารมณ์เต็มที่ การได้มีอะไรกับสาวที่ให้ใจกับเรา สาวจะยอมเสร็จกับเราครับ พอน้องเทน วาดลวดลายไปได้พักใหญ่ๆ น้องก็เสร็จก่อนครับ  ลีลาท่าทางเธอถึงใจป๋าขาจริงๆ ผมให้เธอพักสักหน่อยก็มาเริ่มใหม่ ช่วงล่างน้องฉ่ำเเฉะไปหมด เธอเสร็จไปอีกรอบครับ คราวนี้ น้องบอกว่า พี่ขา หนูเริ่มเเสบเเล้ว เพราะไม่ได้มีอะไรกับผู้ชายนานมากเเล้ว ผมได้ยินก็เลยบอกว่า งั้นลองใช้มหาเวทย์ดูดดาวเเล้วกัน ผมถอดซีดีเเล้วเข้าไปทำความสะอาดในห้องน้ำ น้องสเปรย์สดครับ สักพักใหญ่ๆผมก็หลั่ง น้องเทนเล่นกลืนเอาเจ้าลูกอ้อดผมเข้าไปจนหมด เธอบอกว่า คนเซ็กส์จัดก็เเบบนี้เเหละพี่ หนูชอบกิน มันอร่อยดี  เฮ้อ เกิดมาเพิ่งเคยเจอครับ  wanwan012
hundu
*

« ตอบ #799 เมื่อ: 08:35:37 PM 22 มิถุนายน 2013 »

จบเกมส์เเล้ว ผมก็พาน้องออกไปหาของอร่อยทาน ไปที่ร้านข้าวต้มเอเชีย ร้านนี้ดังถึงขนาดลงในหนังสือพิมพ์ไทยรัฐมาเเล้ว เมนูคืนนี้ได้เเก่ ต้มยำปลา เป็ดพะโล้สับเต็มจาน  คะน้าฮ่องกงผักหมูกรอบ อาหารอร่อยครับ ใครมาขอนเเก่น อย่าพลาดนะครับ มื้อนี้ ค่าใช้จ่ายอยู่ที่สามร้อยบาทกว่าๆเท่านั้นครับ  คืนนี้ผมนอนเป็นเพื่อนน้องอยู่ที่ห้องครับ จนตีสามเศษๆ  ผมก็ย่องกลับออกมาเพื่อกลับไปที่ร้านครับ
hundu
*

« ตอบ #800 เมื่อ: 08:38:30 PM 22 มิถุนายน 2013 »

wanwan017
อ้อเด็กนั่งดริงค์ที่จีนม่ะแพงคับ ทั้งคืน300หยวน ประมาน1500บาทคับ นั่งกะเราตั้งแต่เข้ายันร้านปิดคือตี4 ส่วนปิดสกอร์ได้มั้ย ผมทั้งภาษามือและภาษากายแต่ลำบากตรงน้องเค้าม่ะพูดอังกฤษอ่ะคับป๋าฮัน แต่สุดท้ายเคมีตรงกันจบ
ส่วน คนไทย ค่ารวมจบสกอร์ 1000หยวน ประมาน 5พัน อยู่กะเราทั้งคืน แต่ไม่โดนอ่ะคับป๋าฮัน พอดีชอบขาวหมวยเลยลองคนจีนดีก่า  wanwan012
  เรื่องจีบสาวนั่งดริ้งค์นี่ ไม่เคยเลยจริงๆครับ ป๋าขาอาจคารมไม่ได้เรื่อง หรือไม่อยากทุ่มก็เป็นได้ครับ อิอิ ต้องขอให้ท่านดูเเวะมาติวบ่อยๆครับ เผื่อว่าจะอยากลองบ้าง
hundu
*

« ตอบ #801 เมื่อ: 08:46:02 PM 22 มิถุนายน 2013 »

7 มิ.ย. 2556
 วันนี้ ผมบอกน้องว่า ของด 1 วัน มาหาไม่ไหวครับ เนื่องจากว่า นอนน้อย ร่างกายไม่ฟื้น เเต่ก็โทรเช็คน้องตลอด ทั้งวัน เทนไปเที่ยวห้างเซ็นทรัล ขอนเเก่น เธอชอบมากเพราะมีคาราโอเกะให้เธอนั่งร้องเพลง  ตอนเที่ยง เธอไปทานก๋วยเตี๋ยวชื่นจิตต์ เจ้าดัง เธอชอบมาก  จากนั้น เธอก็ไปซื้อของฝาก ร้านเจ๊รัช เดินกิน เดินเที่ยวย่านเเหนมลับเเลทั้งวันครับ
I believe
*

« ตอบ #802 เมื่อ: 08:53:19 PM 22 มิถุนายน 2013 »

ผมชอบเรื่องที่ป๋าฮันมาเล่าจิงๆ ลักษณะการตอบดูเรียบง่าย แต่คมครับ ถามได้มะครับป๋าอายุเท่าไหร่กัน อยากฟังประสบการณ์ป๋าอีกครับ
hundu
*

« ตอบ #803 เมื่อ: 08:54:26 PM 22 มิถุนายน 2013 »

8 มิ.ย.2556(วันสุดท้าย)
 วันนี้ ร่างกายผมฟื้นตัวเเล้วครับ มาหาน้องตอนก่อนหกโมงเย็น นึกใจหายเหมือนกันที่ต้องจากกัน เเต่นี่เป็นวิถีทางครับ ใครจะคบกันยืนยาวได้ ต้องมีวาสนาเคยผูกพันกันมาในอดีตกาลโน้น ผมก็หวังว่า น้องจะจดจำคำเตือนที่ผมให้ไว้เเก่น้อง  ชีวิตใครชีวิตมันครับ เมตตาก่อน  ลงท้ายต้องถืออุเบกขา เพราะสัตว์โลกทั้งหลาย ต้องเป็นไปตามกรรม ไม่มีใครช่วยเหลือกันได้ไปตลอดกาล มาถึงน้องก็จัดเตรียมข้าวของเรียบร้อยตามที่ผมบอก ผมก็บอกว่า มาสิ มาทำหน้าที่ดูเเลสามี เธอก็มาอาบน้ำให้ผมครับ
hundu
*

« ตอบ #804 เมื่อ: 09:00:56 PM 22 มิถุนายน 2013 »

ผมชอบเรื่องที่ป๋าฮันมาเล่าจิงๆ ลักษณะการตอบดูเรียบง่าย แต่คมครับ ถามได้มะครับป๋าอายุเท่าไหร่กัน อยากฟังประสบการณ์ป๋าอีกครับ
ถ้าไปถามพาราว่า ป๋าขาฮันดูเเก่มั้ย  พาราจะบอกว่า ยังหนุ่มเเน่นอยู่เลย อิอิ เอาเป็นว่า อายุเท่าๆกับพี่เอ็บบี้นั่นเเหละครับ ถ้าอยากได้ความรู้เพิ่มเติมเยอะๆ ให้สอบถามพี่เอ็บบี้อีกท่านนะครับ   พี่ใหญ่เอ็บบี้ประสบการณ์เเละประสบกามเหลือล้นจริงๆ ฮ่าๆๆ wanwan007
I believe
*

« ตอบ #805 เมื่อ: 09:07:12 PM 22 มิถุนายน 2013 »

ถ้าไปถามพาราว่า ป๋าขาฮันดูเเก่มั้ย  พาราจะบอกว่า ยังหนุ่มเเน่นอยู่เลย อิอิ เอาเป็นว่า อายุเท่าๆกับพี่เอ็บบี้นั่นเเหละครับ ถ้าอยากได้ความรู้เพิ่มเติมเยอะๆ ให้สอบถามพี่เอ็บบี้อีกท่านนะครับ   พี่ใหญ่เอ็บบี้ประสบการณ์เเละประสบกามเหลือล้นจริงๆ ฮ่าๆๆ wanwan007
ผมก็คิดอยู่ครับถ้าจะลองเที่ยวครั้งแรกจะไปหาน้องพารา ไว้ถ้าได้ไปจิงจะลองถาม 555  wanwan004
hundu
*

« ตอบ #806 เมื่อ: 09:08:54 PM 22 มิถุนายน 2013 »

เล่าต่อครับ พีอาร์เทนก็มาอาบน้ำให้ผม แล้วเราก็ต้องประทะฝ่ามือกันอย่างดุเดือดอีกครั้งเพื่อสั่งลา วันนี้สนุกกว่าวันเเรก ต้องใช้ซีดีชนิดผิวเรียบเพื่อไม่ให้น้องมีอาการเเพ้ เเละมีเควายช่วยเพื่อป้องกันอาการเเสบ ลงท้ายด้วยการที่ป๋าขาให้เธอใช้มหาเวทย์ดูดดาว เป็นน้ำที่สองของวันนี้  จบลงตรงที่เคลียร์เงินกันครับ ผมจ่ายค่าตัวให้น้องทั้งหมด 10000 บ.ถ้วนๆ  นอกนั้นค่าห้องค่ารถค่าอาหาร ผมออกให้เธอทั้งหมด รวมเป็นเงิน 12650 บ.ครับ
hundu
*

« ตอบ #807 เมื่อ: 09:21:44 PM 22 มิถุนายน 2013 »

ผมพาน้องมาเลี้ยงสั่งลาที่ร้านข้าวต้มเอเชียเจ้าเดิม  สั่งลาด้วยเมนู ต้มยำปลา ผัดเเขนงหมูกรอบ ยำกุ้งเเห้ง ปลาผัดฉ่า สนนราคาอยู่ที่สี่ร้อยบาทนิดๆ จากนั้น น้องเทนก็นั่งรถช็อปเปอร์ของผม ไปที่สถานีรถปรับอากาศ เธอต้องขึ้นไปจ.น่าน เพื่อไปเยี่ยมยายที่ป่วยก่อนครับ ลาก่อนนะพี อาร์เทน มีวาสนาคงได้เจอกันอีก ขอให้น้องสมหวังในสิ่งที่น้องมุ่งหวัง มีรถคันเเรกไว้ขับ มีเงินเก็บเยอะๆ  รวมถึงได้เจอคนที่ดีๆ ( เธอบอกป๋าขาว่า มีผู้ชายชาวสิงคโปร์จะรับเลี้ยงเธอ อายุไม่มากจนเกินไป เธอเคยไปทานข้าวกับครอบครัวของเค้ามาเเล้ว)  เรื่องราวของป๋าขากับพี อาร์เทน คงดำเนินมาถึงตรงนี้ครับ   การเดินทางของผม คงต้องไปต่อไปครับ  คราวนี้มาถึงตอนใหม่ เพราะวันที่ 23 มิ.ย.นี้ ผมก็ต้องไปลงการบ้าน ครบรอบ 5 ปีของเว็ปกาปู๋ครับ  เมื่อ 30 จอมยุทธ์บู๊ตึงรวมตัวกันให้สะท้านสะเทือนยุทธภพ ผมเพิ่งไปบุกถล่มร้าน อิส เซเว่นมาเมื่อวานนี้เองครับ รับรองว่า งานทอนสุดๆ น้องนางคนนั้น นามว่า นภา คราบ wanwan019
hundu
*

« ตอบ #808 เมื่อ: 09:37:41 PM 22 มิถุนายน 2013 »

21 มิ.ย. 2556 ตอน การบ้านครบรอบ 5 ปีเว็ปกาปู๋ จากเทพกระป๋อง ตอน ไปขึ้นสวรรค์กับโฉมงาม นามว่า น้องนภา เเห่งอีส เซเว่น (ฉบับอันเซน)
สืบเนื่องจากเมื่อเดือนที่เเล้ว พี่ นาน นาน ที ส่งข้อความมาถึงผม อยากให้ส่งการบ้านในโอกาสพิเศษหน่อย ผมก็ตอบกลับทันทีว่า จะส่งชัวร์ครับ เพราะความผูกพันที่เคยเที่ยวมาหลายปี  พอตอบกลับไปแล้ว มารู้ทีหลังว่า เเต่ละท่านที่ได้รับเทียบเชิญ ล้วนเเล้วเเต่เป็นเซียนตัวเอ้ในการจับปลาทั้งนั้น อย่างท่านพี่ เอบี  พี่มัก ลุงองค์ โอ้ย เยอะเเยะตาเเป๊ะ   ไม่น่าไปรับปากเล้ยตรู  ให้ช่วยซื้อบัตรกับเว็ป เสียตังค์ยังจะง่ายกว่าครับ เเต่จะทำไงได้ในเมื่อไปรับปากไว้เเล้ว ใครที่เคยตามการบ้านผม จะรู้ว่า ผมไม่เคยจับปลาเลย มันเสียเวลานัวจ้า อิอิ  ไหนๆก็ไหนๆ  คิดๆไปก็เลยตั้งใจว่า จะหาปลามาสัก 3-4 ตัวพอกล้อมเเกล้มไปครับ เราก็เป็นตัวเราเองนี่เเหละ ดีที่สุด เลยหมายหัวเอาร้าน อิส เซเว่นครับ อยากรู้มั้ยครับว่า ทำไม อิอิ
hundu
*

« ตอบ #809 เมื่อ: 08:16:27 PM 23 มิถุนายน 2013 »

ป๋าขาเพิ่งไปลงการบ้านที่เวปใหญ่ครับ อ่านดีๆนะจ้ะเพราะบอกอะไรเป็นนัยหลายๆอย่าง ไม่กล้าบอกโต้งๆแบบในเอส ดี เอ็น หลักๆที่เลือกร้านนี้ เพราะว่า ให้พีอาร์ช่วยส่งปามาประกอบการบ้านครับ ต้องมีปาสักหน่อย  จะได้ไม่อายเค้าจนเกินไป วันนี้ผมจะมาเล่าต่อเเบบอันเซนเหมือนเดิมครับ รับรองหาอ่านไม่มีในเวปใหญ่ อิอิ
แท็ก:
หน้า: 1 ... 52 53 [54] 55 56 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)