Ads
 10:08:08 PM 04 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันเหงาๆๆ เมื่อคนที่คิดถึงไม่อยู่เลยแอบไปนวดซะเลย (@ Beyond Spa)  (อ่าน 16811 ครั้ง) A A A A
ducat
Validate Member
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 03:21:06 PM 17 มิถุนายน 2013 »

หลังจากซิ่งแหลกกลับกทม เนื่องจากมีธุระด่วน เปิดโทรศัพท์ดู เอ้ พี่เตอร์โทรมาเพียบเลย เกิดไรขึ้นหว่า เลยโทรกลับไป

น้องดู ว่าไงคับพี่เตอร์ มีไรหรือคับ
พี่เตอร์ ดูว่างป่าว ไปขึ้นแฝดกันมั้ย
น้องดู น่าสนพี่ แต่ผมเช็คมารอบเต็มนะพี่วันนี้
พี่เตอร์ จิงอ่ะ เห็นอ้อตโต้บอกว่าว่างสองทุ่มครึ่ง
น้องดู  พี่เตอร์ ไปบียอนมั้ยละพี่ ผมจะได้เก็บการบ้าน*ไม่อนุญาต#03*พี่เอ้บบี้ด้วย
พี่เตอร์ ได้ๆๆ งั้นกี่โมงดี
น้องดู  ทุ่มครึ่งละกันพี่

ตอนทุ่มครึ่ง ผมก็ไปถึง บียอน ก็นั่งรอพี่เตอร์ไป พอพี่เตอร์มา พี่เตอร์บอกลายแทงมาแล้วแต่น้องดันกลับไปก่อน พี่เตอร์เลยบอกให้เรียกมาดูเลย พอน้องออกมาเรื่อยๆๆผมก็ยังเลือกไม่ถูก แต่พี่เตอร์กระซิบ บอกคนนี้เลยละกัน น้องเครซี่งานดีไม่งี่เง่า เทรนเนอร์บอกปุ้บน้องดูม่ะเคยขัดอยู่แล้ว ตกลง ก็ขึ้นงานไปกะน้องเค้าเลย

ตอนไปขึ้นงานน้องเค้าน่ารักดีคับ แต่เดี้ยวนี้ผมแปลกๆๆไป ไม่ค่อยหยอดกะสาวอื่นเหมือนเคยๆๆ จนทำให้ขำกะน้องเค้ามากกว่า น้องที่ผมไปขึ้นอาจจะไม่ใช่น้องใหม่

แต่งานบิวท์ม่ะต้องพูดถึง แจ่มมากมายเล่นซะตั้งทั้งชั่วโมง  Embarrassed Embarrassed อิอิ ตอนแรกก็จะรุก แต่เจอน้องเค้ารุกซะ ผมไม่ต้องไปไหนเลย เข้าใจละทำไมพี่เตอร์เลือกน้องคนนี้ให้
ลีลาบิวท์เอาคะแนนเต็มไปเลยดีก่า การเล่นการคลึง เสียวมากๆๆ Tongue Tongue พอความเงียบหายไป กลายเป็นเสียงซี้ด  ซร้วบ ต่อจากนั้นอย่าอธิบายเลย เสียงลั่นห้อง อิอิ

ตอนเสร็จน้องยังแซวว่า อืม มากะพี่เตอร์ทำนู๋หมดแรงทุกคนเลย อิอิ

น้องคนนั้นชื่อเครซี่จากบียอน หรือ บีคลับนะคับ  Tongue Tongue  
ducat
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 03:22:30 PM 17 มิถุนายน 2013 »

wanwan007 :wanwan007:ได้รูปมาแค่เนี้ยอ่ะคับ
ducat
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 03:42:10 PM 17 มิถุนายน 2013 »

การบ้านแปลกๆๆนิดนึง ขออภัยด้วยนะคับพี่ๆๆ wanwan017 wanwan017
ตุ๊กแก
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #3 เมื่อ: 06:48:30 PM 17 มิถุนายน 2013 »

การบ้านแปลกๆๆนิดนึง ขออภัยด้วยนะคับพี่ๆๆ wanwan017 wanwan017

แปลกตรงซี้ด ซร้วบ เนี่ยครับ มันคืออะไรอ่ะ แปลม่ะออก  Cry
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #4 เมื่อ: 08:45:28 PM 17 มิถุนายน 2013 »

ก่อนอื่นขอนุยาดท่าน ducat ขอเติมหัวกะทู้หน่อย ว่า การบ้านบียอน

ให้ WM รู้ว่า ร้านลำดับที่ 5 แล้ว

เครซี่ ร้านบียอนสปา  เป็นคำตอบสำหรับคนที่จะถามว่า ไปบียอน ไปหานางฟ้าไหนดี

นี่แหล้่ะ  คนนี้  สวยสุด ๆ  นมใหญ่ ๆ ของแท้  และงานไหลสะท้านหว่างขาเลย  wanwan019
ducat
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 07:58:39 AM 18 มิถุนายน 2013 »

ไฟหน้ายังตึงอยู่เลยคับเครซี่เนี่ย  Tongue Tongue
ยิ้ม ยิ้ม
ไม่ หล่อ ไม่รวย ยิ้มสวยอย่างเดียว
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความรักที่แท้จริงไม่มีจริงยิ้มเข้าไว้

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:54:18 AM 18 มิถุนายน 2013 »

นมสวยจุง ชมเเล้ว อยาก จุบุ จุบุ เบย   

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)