Ads
 07:32:50 PM 04 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยุนอา @ monkey มีไรดีน้อพี่ๆๆถึงติดกัน ปาร้านนะคับ  (อ่าน 16105 ครั้ง) A A A A
ducat
Validate Member
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 09:50:48 AM 22 มิถุนายน 2013 »

ไหนๆๆก็ตกหลุมรักยุนอา สตอรี่ละ +กับไปแว้นเล่นแถวพระราม9พอดี อิอิ แวะเลยดีก่า พอไปถึงปุ้บนั่งคิดในใจ ถ้าเจอยุนอาคงดี เลยเปิดเนตเข้าไปดูว่าใครมาบ้าง มันคงเป็นบุพเพอาละวาด น้องยุนอาเข้ารอบแรก สามทุ่ม ผมมองนาฬิกา เฮ้ยสองทุ่มสี่สิบพอดี เลยรีบกดลิฟท์ ขึ้นไปยังชั้น8 ในใจคิดว่า ถ้ามีคนจองแล้วทำไงดีวะเนี่ย เอาน่ามาแล้ว อย่าไปกัว ไม่เจอขึ้นคนอื่นก็ได้ แต่ ในใจลึกๆๆ อยากเจอยุนอาอ่ะ พอเดินไปถึง ก็เจอพี่เปรมยิ้มทักทายอยู่เลย ผมสวัสดี คำถามแรกเลยคือ ยุนอาว่างป่าวคับ ใจเริ่มแป้ว เมื่อพี่เปรมบอกขอเช็คแป้บนะ สักพักพี่เปรม ก็บอกกลับมาว่า น้องกะลังจะถึงแล้วคับ อิอิ   :wanwan019:ดีใจจังเมื่อได้ยินประโยคนี้ ก็เลยนั่งคุยพร้อมกับดูตัวน้องคนอื่นๆๆ แต่ในใจคิดว่าไม่เปลี่ยนใจแล้วล่ะ เราต้องเก็บให้ครบทั้งสองยุนอาให้ได้   แต่เกือบเปลี่ยนใจ เพราะน้องแก้มบุ๋ม
แต่ยังดีว่ายังหนักแน่นอยู่ เมื่อยุนอา มาถึง น้องเดินมาสวัสดีและยิ้มแต่น้องแอบบอกพี่เปรมว่า น้องหิวข้าวมาก ผมเลยบอกม่ะเป็นไรคับ คนน่ารักผมรอได้ น้องแอบยิ้ม บอกรอแป้บนะคะ ผมก็นั่งคุยเล่นกะพี่เปรมไปเรื่อยๆๆ และพอ ออกไปดูดบุหรี่กะนั่งจีบน้องแก้มบุ๋มสักพัก wanwan007 wanwan007
น้องยุนอาก็พร้อมเลยมารับ ข้างนอก พาไปห้องแทน แรกๆๆ น้องยังเกร็งอยู่ +กับไม่สบายด้วย ผมก็เลยคอยถามว่าไหวมั้ย ค่อยๆๆ คุยกะน้อง สักพัก น้องเริ่มสนิท ความหวานเริ่มมา ดีนะพี่เปรมแอบบอกก่อนเลยมาถูกทาง น้องเค้าน่ารักแต่ เหมือนจะห้าวเล็กน้อยเพราะยังเด็กอยู่ ต้องค่อย หยอดความหวานเข้าไป พักใหญ่ๆๆ น้องจะเริ่มเคลิ้มตาม สักพักน้องชวนไปอาบน้ำ แล้ว ผมก็คิดในใจว่า อย่าน้ำกระเด็นใส่หน้าน้องเค้านะ เดี้ยวมันจะเหมือนกันเกินไป กะอีกยุนอา นึง และเหมือนฟ้าเล่นตลก ด้วยความที่น้องตัวเตี้ยกว่าผมเลย ต้องเอื้อมฉีดน้ำ น้ำมันก็เลยกระเด็นใส่หน้าน้อง ผมก็สเต็ปเดิมเลย หยิบผ้ามาช่วยเช็ด เริ่มมีสปาร์คละ อาการ ใกล้เคียงกัน wanwan007 wanwan007 
ducat
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 09:52:31 AM 22 มิถุนายน 2013 »

หลังจากเริ่ม สนิท น้องเริ่มหวานละ แต่ยังไม่หวานมาก น้องยังเคอะเขินอยู่ อันนี้ผมเข้าใจนะคับ เจอกันครั้งแรก ยังไม่สนิทกันขนาดนั้น ผมก็ป้อไปเรื่อย ตามสไตล์ผม เอ้ะเริ่มมีอาย ละ อิอิ เข้าทางละ ผมจัดชุดใหญ่เลย แต่เรื่องงานน้องยังไม่เก่งมากตามประสาเด็กใหม่  Tongue Tongue
ก็เลยแนะ นิดนึง น้องเรียนรู้ไวมากสักพักเดียวม่ะต้องบอกไร น้องจัดเองคราวนี้เริ่มหยุดไม่อยู่ละ เล่นซะผม แทบตาย Lips Sealed Lips Sealed น้องยังเด็กเลยฟิตจัด เครื่องฟิต สตาร์ทยาก แต่ร้อนแล้ว ดับแทบไม่ลง แต่พอผมเริ่มไปบิวท์น้อง เค้าบ้าจี้ เลยแกล้งแค่เล็กน้อย แต่สักพัก ผมก็กลายเป็นผู้ถูกกระทำอีกแล้ว น้องยุนอาคับ ขอพี่กระทำบ้าง อิอิ   น้องไม่ปล่อยโอกาสให้ผมรุกเลย
น้องดูเลยกลายเป็น ของเล่นให้ยุนอาเล่น จนแทบสลบคาห้อง Lips Sealed Lips Sealed หันมาดูอีกทีเฮ้ยเลยเวลาแล้ว ตอนอาบน้ำก็คุยไปเรื่อย แหย่ไปเรื่อย น้องบอก พี่ดูมาหานู๋อีกนะ อิอิ ตกหลุมเค้าแล้วอ่ะจิ วันนี้อาจจะแว้นไปแถวพระราม9อีก น้องบอกว่าถ้ามาให้บอกหน่อย จะพกชุดสวยๆๆมาให้จับปาด้วย อิอิ ก่อนลา น้องก็เข้ามากอดและจุ้บ บอกรีบมานะคะ คิดถึง เฮ้อ ยุนอาเดียวผมก็หลงจะแย่แล้ว เกิดหลงอีกยุนอานึงคราวนี้ไม่ต้องไปหาใครแล้ว   Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed
ducat
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 01:17:01 AM 23 มิถุนายน 2013 »

พี่ดูเพ้อเลย น่าสงสารจริงๆ wanwan007
พาราจ๋าที่พี่เพ้อ อ่ะอีกยุนอานึง  wanwan004 wanwan004 แต่ขอบอกว่าสองยุนอานี้มีเหตุการณ์เกิดขึ้นคล้ายๆๆกันและตกหลุมเค้าทั้งคู่เรียบร้อย wanwan012
ตุ๊กแก
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:48:58 PM 24 มิถุนายน 2013 »

ไปตกหลุมด้วยคนจิคับ ตุ๊กแกชอบลงหลุมมมม  Cry
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)