Ads
 02:20:29 PM 15 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องน้ำปั่น BANANA7  (อ่าน 26069 ครั้ง) A A A A
sayaya
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:20:13 AM 05 กรกฎาคม 2012 »

สวัสดีครับ ผม SAYAYA ครับ มือใหม่หัดตกปลาครับ ผิดพลาดอะไรขออภัยด้วยครับ

การบ้าน ของผมวันนี้ คือ น้องน้ำปั่น แห่งร้าน BANANA 7 บางนาครับ

น้องน้ำปั่น น่ารักมาเลยครับ จบตรีมาซะด้วยว้าววว  Tongue
ผมแนะน้องคนนี้เพราะว่า น้องคุยเก่ง กวนๆ และ บิ้วอารมณ์ดีมากเลยครับ
ตอนแรกผมก็เกร็งๆ ครับ  wanwan035   หลังจากเลือกน้องน้ำปั่นเสร็จ เค้าบอกว่าต้องรอ 20 นาที ผมก็รอครับ.........

พอเธอลงมาผมก็ถามก่อนเลย พักก่อนรึเปล่าครับ ปฏิเสธได้นะ แต่น้องตอบกลับมา ไม่เป็นไรค่ะ เพื่อพี่เต็มที่ค่ะ  wanwan013 น่ารักจิงๆๆ

หลังจากขึ้นห้องไปก็ น้องเค้าบอกว่า เดียวรอแปป นึงนะ ค่ะไปเอาน้ำแล้วมาอาบน้ำด้วยกัน  Cry

มาต่อกันที่เรื่องสำคัญ สรีระ  wanwan007 น้องน้ำปั่นถือว่าหุ่นดีครับ น่ารักใสๆ ไฟหน้ามีพอดีตัว ของปลาตัวเล็กน่ารัก
หลังจากอาบน้ำเสร็จก็ .... wanwan009 นวดสิครับ น้องเค้าก็ชวนผมคุยนะครับ ขี้เล่น นวดไปคุยไป น้องก็จับผมหันหน้าขึ้นแล้วก็  wanwan014
มือครับ นวดดีมาก ไม่เร่งค่อยบิ้วไป น้องเค้าบอกจับได้หมดนะค่ะ  wanwan016 นั่นไงพูดไม่ทันขาดคำ น้องน้ำปั่นจัดทัวร์ให้น้องผมก็เดินไถลตามเนินป่าไปเลยครับ แล้ว
น้องก็มาบิ้วผม ทั้งหู ทั้งคอ โอ้เคลิ้มเลยครับ  Embarrassed

อย่างที่บอกน้องเค้าไม่เร่งครับใช้เวลาคุ้มค่าจริง ประตูเดียว เล่นเกือบ ชม. เศษ  :wanwan009:แล้วก็ไปอาบน้ำแล้วลงเลยครับเดวเกินเวลา

สรุปข้อดีนะ
น้องเค้าคุยเก่ง กันเองขี้เล่น ซน บิ้วเก่งไม่เร่ง ชิวๆครับ ได้ทุกอย่างยกเว้น สเปรย์ น่ารักมากกกก  wanwan024

ขอบคุณครับ
sayaya
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:26:43 AM 05 กรกฎาคม 2012 »

ส่งการผิดห้อง รอ Admin มาย้ายครับ ขอโทษครับ  Cry
Global Moderator
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #2 เมื่อ: 07:54:39 AM 05 กรกฎาคม 2012 »

ขอบคุณการบ้านนะครับ  Cry

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
Pop...
เหนื่อย
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:57:19 AM 05 กรกฎาคม 2012 »

ขอบคุณข้อมูลครับ

wanwan017
Kraze
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:10:58 AM 04 สิงหาคม 2012 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ ค่อนข้างอยู่ในพิสัยทำการอยู่อาจจะไปลองดูครับ พอบอกค่าเสียหายได้ไหมครับราคาคอร์สปรกติก็ได้ครับ ^^
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)