Ads
 11:27:55 AM 17 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 50 51 [52] 53 54 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 731191 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #765 เมื่อ: 11:37:00 PM 05 มิถุนายน 2013 »

ลงมาจากห้อง ผมก็มานั่งมองเด็กเพลินๆต่อครับ รอเวลาอาหารเย็น เห็นน้องคนหนึ่ง ท่าทางเด็กๆ หน้าตาจุ๋มจิ๋มน่ารักน่าหยิก แต่งตัวไม่เหมือนสาวไซด์ไลน์คนอื่นๆ เพราะน้องคนนี้สวมกางเกงยีนส์ขายาว สะพายกระเป๋าใบเล็กๆ  มองหาเชียร์บอล เค้าก็ยุ่งครับเพราะวันนี้เเขกเยอะ น้องๆก็มามาก ได้จังหวะ ผมเลยเรียกมาถาม  นี่บอล น้องคนนั้น เด็กๆใส่ยีนส์ ราคาเท่าไหร่นะ  เชียร์บอลตอบทันทีครับ  5000 บ.ครับพี่ คนนี้ ไม่มีขน  ผมได้ฟังเเล้วอดยิ้มไม่ได้ ผมก็คิดในใจตามประสาว่า ไม่มีขน ราคาตั้ง 5000 เเสดงว่า เด็กไร้คน คงได้รับความนิยมจากนักเที่ยวมากที่สุด  นักเที่ยวเค้าชอบครับ เพราะทั้งสะอาด เเละเหมือนของเด็ก แล้วป๋าขาก็คิดขำๆต่อไปว่า ถ้าจะกำหนดราคาถูกเเพงที่ปริมาณขน เเสดงว่า ยิ่งขนดก ราคายิ่งตกสินะ อิอิ 
hundu
*

« ตอบ #766 เมื่อ: 11:49:26 PM 05 มิถุนายน 2013 »

วันนี้ ผมมานั่งเขียนเรื่องราวให้พี่น้องได้รับฟัง  ล่าสุดวันนี้( 5 มิ.ย.) หัวค่ำ มีเสียงโทรจากพีอาร์ เทน มาถึงผมครับ ผมเองยังคิดถึงน้องอยู่ไม่เว้นวาย นึกถึงฝีมือนวดกษัยที่เอกอุ หาใครเปรียบไม่ได้ คิดถึงการตอบสนองช่วงล่างที่ฉ่ำชื้นอย่างรวดเร็วของน้อง  ผู้หญิงอะไรไวต่อการกระตุ้นเหลือเกิน  อิอิ คิดไปไกลถึงไหนต่อไหน คิดอยู่ว่า น้องคงไม่มาให้ป๋าขาเจอตัวอีกเเล้ว  เรื่องของเรื่อง ผมได้เล่าไปก่อนหน้านี้ไปหมดเเล้วครับ วันนี้ น้องเทนโทรมา เธอเข้ากทม.ครับ ผมก็เริ่มคุยกับเธอ  พี่ หนูจะไปทำงานที่สิงคโปร์แล้วนะ อีกตั้ง 1-2 เดือนถึงจะกลับมา   ก็ดี กลับมาเมื่อไหร่ โทรบอกนะ จะไปหา ผมพูดตามสูตร
hundu
*

« ตอบ #767 เมื่อ: 12:01:33 AM 06 มิถุนายน 2013 »

พี่ หนูอยากได้รองเท้าคู่นึง 1500 บ. พี่ซื้อให้หนูนะ  ผมก็ตอบว่า แล้วพี่จะเเน่ใจได้อย่างไรว่า พอหนูกลับมาจากสิงคโปร์ หนูจะมาเจอพี่ตามสัญญา   พี่ๆ หนูไม่โกหกพี่หรอก  ผมเองยังชอบน้องอยู่มากครับ เลยตอบว่า อย่าว่าเเต่ 1500 เลย 2000พี่ก็โอนให้ ว่าเเต่ว่า ของเเบบนี้ โอนให้เเล้ว มันมักเเปรเป็นอื่นนะ   เทนตอบว่า เอางี้เเล้วกัน คราวหน้าเจอกัน พี่หักจากค่าตัวหนูเลย ค่ารองเท้าคู่นี้นะ  ผมถามไถ่เธอ  เทนอยู่ที่กทม.เพื่อรอวันเดินทางไปสิงคโปร์ครับ น้องบอกว่า อาจเเวะไปเที่ยวอุบลก่อน ผมเลยลองเเย็บไปว่า มาขอนเเก่นมั้ยละ พี่คิดถึง มาหาพี่ที่ขอนเเก่นเลย ช่วงนี้ พี่ต้องเฝ้าร้าน ไปไหนไม่ได้เลย  เทนถามว่า ค่ารถ พี่ออกให้หนูนะ ผมเลยตอบว่า ออกให้หมดเเหละ ทั้งค่ารถไปกลับ  ค่ากิน ค่าห้องทุกอย่าง เเถมมีค่าตัวให้ด้วย wanwan007
hundu
*

« ตอบ #768 เมื่อ: 12:15:11 AM 06 มิถุนายน 2013 »

เข้าเค้าเเฮะ ท่าทางน้องเทนเธออยากมาเที่ยวขอนเเก่นเหมือนกัน หนูขอพี่หมื่นนึงนะ ผมก็ตอบไปแบบไม่คิดเลยครับ หมื่นนึงนะได้ เเต่ต้องมาพักที่ขอนเเก่น 3 คืนนะ     3 คืนเลยเหรอพี่  ใช่ครับ ในเงื่อนไขของป๋าขา น้องเทนมาอยู่ขอนเเก่น 3 วันครับ ตั้งเเต่วันที่ 6-7-8 มิ.ย.นี้ เเต่..... ผมพูดเสียงเข้ม หนูมาคราวนี้ ต้องเป็นเมียพี่นะ  โอ้ยพี่ หนูอยากมีอะไรกับคนที่เป็นเเฟนกันจริงๆ ไม่อยากให้เป็นเเบบซื้อขาย   เเล้วพี่จะรับเลี้ยงหนูมั้ยละ อ้าว พีอาร์ เทน มามุกเก่าอีกเเล้ว  ผมเลยพลิ้วออกจากมุมว่า   นี่หนู เราเพิ่งได้ขึ้นห้องครั้งเดียวเองนะที่ร้าน Party Girls จะให้คบเป็นเเฟน ยังไกลเกินไปนะ เราลองมาคบกันไปก่อนสิ ต่อไปพี่มีเวลา ก็จะมาหาหนูที่กทม.บ้าง ไปจ.น่านบ้าง ไปเจอกันที่เชียงใหม่บ้าง เราค่อยประเมินกันว่า นิสัยใครเป็นยังไง ถูกมั้ยจ้ะ น้องเทนฟังผมกล่อม เธอเริ่มคล้อยตามครับ อิอิ
hundu
*

« ตอบ #769 เมื่อ: 12:23:12 AM 06 มิถุนายน 2013 »

ผมจะสามารถอยู่กับน้องได้เฉพาะช่วงเย็นๆเป็นต้นไปเท่านั้น  กลางวันผมต้องเฝ้าร้านขายของครับ  3 คืน กับจำนวนเงินที่เสนอไป ผมว่าคุ้มครับ  ในที่สุด น้องเทนก็ตกลงรับข้อเสนอของป๋าขา  เธอเอง ระหว่างที่รอเดินทางไปสิงคโปร์ มาเจอผม เธอก็ได้เงินติดกระเป๋าอีก 10000 บ.ถ้วนๆ ถือว่า วินวินด้วยกันทั้งสองฝ่าย  ผมก็ได้มีการบ้านนกป.ระดับสาม ภาคพิเศษ มาเล่าให้พี่ๆน้องๆฟังตั้งเเต่วันพรุ่งนี้เป็นต้นไป ลองตามอ่านดูนะครับ  คงจะถูกใจพี่น้องที่เคยลุ้นมา ตั้งเเต่นิราศร้างหัวหิน เบื้องต้น พรุ่งนี้เช้า ผมต้องโอนเงินให้น้องก่อน 3000 บ.ครับ เป็นค่ารถ ค่าห้อง เเล้วพรุ่งนี้ เย็นๆ ผมก็จะไปเจอน้องที่โรงเเรมที่ผมเตรียมไว้เเล้วครับ รออ่านการบ้านสุดพิเศษนี้นะครับทุกท่าน แฮ่ม Embarrassed
hundu
*

« ตอบ #770 เมื่อ: 12:31:46 AM 06 มิถุนายน 2013 »

ขอบคุณมากเลยครับ สำหรับแง่คิดดีๆที่ป๋าเล่าให้น้องๆ ฟัง ผมเองก็เคยมีประสบการณ์เหมือนเพื่อนป๋า

รักชอบใครก็สุดท้ายก็โดนบอกเลิกตลอด จนทำให้ตัวเองมีความคิดเปลี่ยนไป เข้าใจชีวิตมากขึ้น

สุภาพบุรุษไม่เป็นมันแล้ว ตอนโดนบอกเลิกมักจะบอกว่าเราดีเกินไป สงสัยจะชอบแบบเลวๆ แน่เลย

เฮ้อ......ตอนนี้ก็เลยมองเป็นแค่คู่รักข้ามคืนไม่อยากจะคิดจริงจังกับใคร แปลกนะพอคิดแบบนี้

กลับได้แฟนเป็นตัวเป็นตน คบกันมาเป็นปีได้ ทำให้คิดว่าผู้หญิงคงไม่ชอบคนดี สุภาพ เพราะดูไม่น่าสนใจ

ไม่น่าตื่นเต้น แต่พอคิดแต่อยากจะแต๋ะอั๋ง นอนด้วย กลับทำให้สาวเจ้าชอบคนกันได้นาน เป็นงัยไป

หรือเป็นเพราะเรามีอะไรด้วยกันก็เลยต้องยอมคบกันเราก็ไม่รุ้ 555

ความรักเหมือนยาชูกำลังครับ  เเต่ความรักที่ไม่สมหวัง ก็ขอให้มองว่า เป็นเรื่องธรรมดาโลก ไม่มีใครที่จะชนะในทุกสนามหรอกครับ  ไม่มีใครที่จะเก่งทุกวิชาครับ ต้องมีเก่งบ้าง อ่อนบ้างคละเคล้ากันไป เเพ้ชนะก็ต้องสู้กันไปครับ รักตัวเองให้มาก รักคนอื่นให้น้อยลงนิด เเล้วเราจะไม่เป็นทุกข์คราบท่าน
D2T
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #771 เมื่อ: 07:42:39 PM 06 มิถุนายน 2013 »

แบบนี้เหมือนเรียลลิตี้เลยนะครับ

ออนไทม์สุดๆ  Cry

It is not in the stars to hold our destiny but in ourselves.
-William Shakespeare-
ducat
*

« ตอบ #772 เมื่อ: 11:12:00 AM 07 มิถุนายน 2013 »

ป๋าฮัน ผมมีคำถามคับ จะปฏิเสธน้องยังไงให้ นุ่มนวลที่สุดแล้วไม่กระทบ ไอ้เรื่องรับเลี้ยงเนี่ย  wanwan017 wanwan017
hundu
*

« ตอบ #773 เมื่อ: 09:14:00 PM 07 มิถุนายน 2013 »

ป๋าฮัน ผมมีคำถามคับ จะปฏิเสธน้องยังไงให้ นุ่มนวลที่สุดแล้วไม่กระทบ ไอ้เรื่องรับเลี้ยงเนี่ย  wanwan017 wanwan017
ตอบได้หลากหลายครับ เช่น  คบกันไปก่อน ดูใจกัน เพราะ เรายังไม่รู้จักกันดีพอ ของเเบบนี้ ต้องใช้เวลา     หรือ อาจจะตอบว่า  ขอจ่ายเป็น Jobๆไปก่อน เพราะ กำลังเก็บตังค์เปลี่ยนรถใหม่  สเป็คสูง ราคาเลยเเรง     เเต่ที่เเน่ๆ ไม่ควรทำตัวรวยผิดปกติครับ  ควรทำตัวติดดินจะดีกว่า 
hundu
*

« ตอบ #774 เมื่อ: 09:20:01 PM 07 มิถุนายน 2013 »

แบบนี้เหมือนเรียลลิตี้เลยนะครับ

ออนไทม์สุดๆ  Cry    The latest  reality  ตอนล่าสุด   ตอน พีอาร์เทนบุกเมืองหมอเเคน อิอิ wanwan020
ducat
*

« ตอบ #775 เมื่อ: 10:09:39 PM 07 มิถุนายน 2013 »

ตอบได้หลากหลายครับ เช่น  คบกันไปก่อน ดูใจกัน เพราะ เรายังไม่รู้จักกันดีพอ ของเเบบนี้ ต้องใช้เวลา     หรือ อาจจะตอบว่า  ขอจ่ายเป็น Jobๆไปก่อน เพราะ กำลังเก็บตังค์เปลี่ยนรถใหม่  สเป็คสูง ราคาเลยเเรง     เเต่ที่เเน่ๆ ไม่ควรทำตัวรวยผิดปกติครับ  ควรทำตัวติดดินจะดีกว่า 
ขอบคุณคับป๋าฮัน ที่แนะนำ แต่เรื่องถอยรถยังม่ะมีตังเลยคับแต่เล็งแล้วคับ victoryคับป๋าฮันแต่ราคามันโหดร้ายมาก Cry Cry
doggybebop
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #776 เมื่อ: 04:07:35 AM 10 มิถุนายน 2013 »

ได้สาระเยอะมากๆครับ นับถือและขอบคุณป๋าที่เอาประสพกามมาเล่า ให้คนรุ่นลูก อย่างผมได้ศึกษาไว้เป็นบทเรียนเตือนใจตัวเองครับ หลายๆครั้ง หลายเหตุการณ์ที่ป๋าและน้าๆเล่ามา มันเหมือนจุดประกายคำตอบของการใช้ชีวิตรักให้ผมเลยครับ นับถือๆ ก่อนนี้ผมเคยหลงมาก็เยอะครับ ทุ่มทั้งเงินทั้งใจก็แยะ สุดท้ายมาอ่านที่ป๋าเขียนก็ขำครับ เออ มันใช่เลย  Cry
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #777 เมื่อ: 12:09:11 PM 10 มิถุนายน 2013 »

คงจะเป็นสามวันที่สุโขสโมสรแน่นอน  รออ่านต่อคับพี่ฮัน  wanwan019
hundu
*

« ตอบ #778 เมื่อ: 08:45:13 PM 12 มิถุนายน 2013 »

ตอน เมื่อพี อาร์ เทน บุกเมืองหมอเเคน 6-8 มิ.ย.2556
 เมื่อน้องเทน เธอจะมาขอนเเก่นจริงๆ น้องก็ขอให้ป๋าขาโอนตังค์มาให้ส่วนหนึ่งก่อนทันที  เป็นเรื่องธรรมดาครับ อย่างน้อยน้องก็อุ่นใจว่า มาเเล้วไม่โดนหลอกชัวร์  ผมไปโอนทางเอทีเอ็มให้น้องเทนตั้งเเต่ตีห้า วันที่ 6 เป็นเงินประเดิมก่อน 2500 บ.ครับ  พอเช้าน้องก็จับรถทัวร์นครชัยเเอร์ รอบ07.30 น.ทันที  มาถึงขอนเเก่นเวลาบ่ายสองเศษๆครับ เธอเเวะเข้าพักโรงเเรมภูอินน์ ค่าห้องราคาเบาๆเเค่ 350 บ. เเละอยู่ใกล้สถานีปรับอากาศ เรียกว่า เดินไปหน่อยเดียวก็ถึงครับ จากนั้น น้องนอนพักผ่อนรอที่ห้อง ส่วนผมเอง ต้องรอให้ปิดร้านตอนเย็นๆก่อนครับ ระหว่างนั้นก็โทรถามความเป็นไปของน้องอยู่ตลอด ในฐานะเจ้าบ้านที่ดีครับ เเฮ่ม  wanwan013

hundu
*

« ตอบ #779 เมื่อ: 09:00:10 PM 12 มิถุนายน 2013 »

ตกเย็น ขณะที่ผมกำลังปิดร้าน น้องโทรหา น้ำเสียงตื่นเต้น เธอบอกว่า นอนพักอยู่ในห้อง เห็นมาเป็นตัวตนเลย ผี นะสิครับ พี่รีบๆมานะ ตอนนี้ หนูอยู่ร้านทำผม เล่าให้ช่างเสริมสวยฟัง ผมก็รับคำ ผมขับช็อปเปอร์ไปครับ ไปแบบตัวลีบๆเพราะกลัวคนเห็น (ถึงจะโสดก็ตาม) อิอิ เกิดมีคนรู้จักมาเจอเข้า เเล้วไปรายงานท่านอ๋องกับ พระพันปี  ผมมีสิทธิโดนอภิปรายไม่ไว้วางใจเเน่ครับ   wanwan009
แท็ก:
หน้า: 1 ... 50 51 [52] 53 54 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)