Ads
 03:00:05 AM 18 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 71 72 [73] 74 75 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 731340 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #1080 เมื่อ: 08:39:57 PM 04 ธันวาคม 2013 »

พูดถึงเนื้อตัวของน้อง นมจะเล็กไปหน่อยครับ ผิวเนียนดี ขาว สะอาด(เเต่ผิวพรรณ ความนวลเนียนยังห่างไกลน้องบัว เลิฟซีด)  พอเธอเริ่มลงมือตำ ผมคิดว่า เร็วไปนะครับ เลยต้องถามเธอเรื่องอื่นก่อน   เรื่องสเปรย์หรือดูดดาว น้องไม่ทำเเต่น้องบอกว่า เธอรับทำระดับสามอย่างเดียวเลย ราคาเดียวคือ 5000 บ. ผมคิดในใจว่า ค่ารอบ 2200 รวมอีก 5000 เป็น 7200 บ. เเพงไปนะครับเพราะ โยโกะไม่สวยขนาดนั้น   ผมเลยขอสู้เธอราคาเดียวคือ จ่ายเพิ่มอีก 2000 บ. เธอไม่รับครับ ผมก็ไม่ซีเรียส ก็เลยปล่อยให้เธอตำจนเสร็จ  เจ็บกาปู๋เป็นของเเถมครับ   174_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1081 เมื่อ: 08:53:30 PM 04 ธันวาคม 2013 »

การเที่ยวนกป.เค้าบอกว่า ต่างกรรมต่างวาระ การบ้านที่เราอ่าน กับเนื้องานที่ไปเจอจริงๆ ต่างกันราวฟ้ากับเหว ผมเที่ยวมาเยอะครับ ไม่ได้ซีเรียสอะไร เพียงเเต่ต้องการถ่ายทอดเรื่องราวให้พี่น้องที่เข้ามาอ่าน ได้รับรู้ ผมรับรองว่า ทุกตัวอักษรทุกคำบอกเล่าเป็นเรื่องจริงทั้งหมด  อิอิ  หลังจากที่เธอจัดการตำจนผมเสร็จสมไปเรียบร้อย เธอเริ่มคุยได้ออกรสมากขึ้น ส่วมมากก็วนเวียนอยู่ที่เรื่องไอโฟน 4 ไอโฟน 5 ผมก็เออๆออๆไปตามน้อง  (ผมไม่ได้บอกเธอว่า มือถือผม ราคาเเค่ 3000 เศษๆ ใช้มา 3 ปีเต็มเเล้วด้วย คนรายได้สูงๆ รสนิยมอาจไม่เลิศหรูตามไปด้วยนะครับ)  โยโกะบอกว่า กำลังเก็บเงินเพื่อซื้อไอโฟนตัวใหม่  เเล้วเธอเล่าว่า มีลูกค้าท่านหนึ่งควักตังค์ให้น้องอีก 7000 บ.เพื่อสบทบทุนซื้อไอโฟน 5  อิอิ  35_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1082 เมื่อ: 09:05:09 PM 04 ธันวาคม 2013 »

มาถึงตอนทิป ผมให้น้องไป 400 บ.  รวมค่ารอบ  2600 บ.ถ้วนๆ  นึกถึงตอนขึ้นนวดกับ ซอมบี้สาว ที่เรยา สปาเมื่อต้นปี  คราวนั้นให้ทิปไป 200  คราวนี้ยังมากกว่าคราวนั้นอยู่นะจ๊ะโยโกะจ๋า  ลงมาด้านล่างก็ชวนเพื่อนออกมา  คราวนี้ไปต่อที่ร้านเอ สปา เมืองทองธานีครับ เพราะติดใจการบ้านท่านมารบูรพา  ที่ไปขึ้นกับพีอาร์สโนวี่  อยากลองขึ้นกับพีอาร์สักครั้งว่า จะเจ๋งสักเเค่ไหน ว่าเเล้วก็เรียกเเท็กซี่มาเลยครับ ล็อคเป้าหมายเเล้วก็ลุยเลยคราบ  176_key@2x
agoodmouse
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1083 เมื่อ: 02:09:48 AM 05 ธันวาคม 2013 »

เผลอ ไม่ได้ตามอ่านเท่าไหร่เตลิดไปหลักเจ็ดสิบหน้าแล้ว

เชียร์ขอให้ถึง 100 ไวๆครับ 

มีหลากเรื่องราวที่น่าสนใจมากมายเลย
hundu
*

« ตอบ #1084 เมื่อ: 07:53:08 PM 08 ธันวาคม 2013 »

เผลอ ไม่ได้ตามอ่านเท่าไหร่เตลิดไปหลักเจ็ดสิบหน้าแล้ว

เชียร์ขอให้ถึง 100 ไวๆครับ 

มีหลากเรื่องราวที่น่าสนใจมากมายเลย
เขียนไปเรื่อยๆครับ ตราบที่ยังเที่ยวอยู่ ไม่ได้คิดว่าจะเขียนไปจนถึงวันไหน  ได้กี่หน้า คิดว่าถ้ายังมีคนเข้ามาอ่าน ก็จะเขียนไปเรื่อยๆเท่านั้นเองครับ
hundu
*

« ตอบ #1085 เมื่อ: 08:04:36 PM 08 ธันวาคม 2013 »

มาเล่าต่อครับ  ผมก็ให้พี่เเท็กซี่คุยกับพีอาร์สโนวี่โดยตรง เส้นทางไปเมืองทองค่อนข้างไกลครับ ไม่มีเรื่องอะไรจะออกรสในการสนทนามากไปกว่าเรื่องม็อบการเมืองครับ    เเท็กซี่เดี๋ยวนี้เข้าใจการเมืองไทยดีมากครับ ติดตามข่าวสารต่างๆอย่างใกล้ชิด  ความจริงก็คือ นายกหญิงของไทยก็จบรัฐศาตร์มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ คณะเเละสาขาเเละรุ่นเดียวกันกับป๋าขานี่เองครับ   เป็นสิงห์ขาวเเท้ๆเหมือนกัน  ส่วนผู้นำม็อบ คุณสุเทพนี่ก็เรียนจบจากมหาวิทยาลัยเชียงใหม่เช่นกันครับ   คุณจาตุรนต์ ฉายเเสงก็สำนักม.ช.เช่นกันครับ   22_key@2x อิอิ
hundu
*

« ตอบ #1086 เมื่อ: 08:24:55 PM 08 ธันวาคม 2013 »

เเต่เรื่องการเมืองพูดมากไม่ได้ครับ เดี๋ยวงานกร่อย  เอาเป็นว่า ใช้เวลาราวๆครึ่งชั่วโมง รถเเท็กซี่พาป๋าขาเเละเพื่อนมาถึงย่านเมืองทองธานี  ร้านสปาเยอะมากครับ ที่เห็นมีชื่อเสียงในเว็ปหน่อยก็ ดาหลาสปา  นอกนั้นมีอีกเป็นสิบๆร้าน ไม่คุ้นชื่อเลย ทำให้รู้สึกว่า ยุคนี้เปิดร้านสปากันง่ายจัง เเค่ไปเช่าตึก ทำป้ายให้คนเห็น     มาเป็นสมาชิกในเว็บเพื่อให้ช่วยโปรโมท  เเล้วก็หาเด็กสาวๆมาทำงาน   คิดดู เหมือนง่ายๆเเต่จะทำให้ร้านโด่งดังติดลม ยากเย็นที่สุดครับ 163_key@2x
poosanook
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #1087 เมื่อ: 11:27:32 AM 09 ธันวาคม 2013 »

ขอบคุณป๋าขา สำหรับข้อมูลโยะโกะ ครับ มีน้องหลายคนที่ผมสนใจแต่ต้องเปลี่ยนใจจากข้อมูลของป๋า
และก็มีน้องหลายคนที่ผมแอบลอกป๋าขา ป๋าชอบคนไหนผมก็ตามไปลอก ขอบคุณมากครับอิอิ
hundu
*

« ตอบ #1088 เมื่อ: 09:04:19 PM 09 ธันวาคม 2013 »

ขอบคุณป๋าขา สำหรับข้อมูลโยะโกะ ครับ มีน้องหลายคนที่ผมสนใจแต่ต้องเปลี่ยนใจจากข้อมูลของป๋า
และก็มีน้องหลายคนที่ผมแอบลอกป๋าขา ป๋าชอบคนไหนผมก็ตามไปลอก ขอบคุณมากครับอิอิ
   ผมยอมรับว่า ก่อนไปหาโยโกะ ก็หาข้อมูลจากการบ้านในเว็ปนี่เเหละครับ  เเต่เนื้องานทั้งหมดก็เป็นไปตามที่เล่าให้ฟังทุกประการ จนผมไม่กล้าลงการบ้านในเว็ปใหญ่ เพราะต้องเขียนตามจริง  ใจหนึ่งก็เห็นใจน้องเหมือนกันน้องที่หวงตัว เพราะเธอก็ไม่รู้จักผม เเล้วจู่ๆจะให้นัวกันถึงพริกถึงขิงก็คงยาก  เเต่ในอีกมุมหนึ่ง ผมว่า  ถ้าน้องเเค่ดูดนมให้เเล้วลงมือตำๆๆๆ  เเล้วเราต้องจ่ายค่ารอบให้น้องตั้ง 2200 บ.(ทิปอีกต่างหาก)  ผมว่า นอนอยู่บ้าน สั่งหนังเรตญี่ปุ่นมาดู มันส์กว่าเยอะครับ  ราคานี้ ซื้อได้เกือบๆสองร้อยเเผ่น   ผมว่า  ยุคนี้ ถ้าจะให้เเนะนำ น้องๆร้านอิสเซเว่นดีกว่าครับ งานดีทั้งนั้น เเถมพีอาร์ก็บริการดีด้วย  ลองเสี่ยงไปร้านที่ไม่คุ้นกัน ต้องโดนเเบบนี้บ้างครับ  170_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1089 เมื่อ: 09:24:00 PM 09 ธันวาคม 2013 »

เล่าต่อครับ เมื่อมาถึงเมืองทองธานี  มีร้านสปามากมาย แต่มองเท่าไหร่ก็ไม่เจอร้านเอ สปา เลยต้องโทรถามพีอาร์สโนวี่อีกรอบ กว่าจะเจอ ทำเอาเหนื่อยไปเหมือนกันครับ  เเหม ก็ร้านเอ สปาที่ว่านี้  ไปเช่าห้องตึก  ด้านหน้ามีป้ายชื่อร้านเล็กๆ มองเเทบไม่เห็น ทำเเบบลวกๆไม่ลงทุนนะครับ ผมก็เข้าไปด้านในกับเพื่อน  ไปเจอตัวจริงพีอาร์สโนวี่  หน้าตาธรรมดาครับ ตรงตามข้อมูลที่ท่านมารบูรพาบอกไว้  ผมก็ขอดูตัวน้องคนอื่นๆด้วย  มีน้องมาทำงานเเค่คนเดียวครับ หน้าตาเนี่ย ไม่ผ่านเลย เเขกอะไรก็ไม่เห็นมีสักคน ผมก็เอาขนมกล่องที่ซื้อจากตลาดอตก.มาฝากน้อง 
hundu
*

« ตอบ #1090 เมื่อ: 09:43:30 PM 09 ธันวาคม 2013 »

ถึงสโนวี่จะหน้าตาธรรมดาๆแต่ผมก็อยากขึ้นกับน้องนะครับ เลยชวนน้องเข้าห้องกะปิดประตูตีเเมว  น้องก็บอกว่า พี่ขา หนูต้องให้น้องในร้านได้งานก่อนรอบนึง หนูถึงขึ้นงานกับพี่ได้  พี่ขึ้นกับน้องในร้านก่อนมั้ย เเล้วค่อยขึ้นกับหนูต่ออีกรอบ (ค่ารอบ 1.15 ช.ม. 2300 บ.)  ผมก็มองตากับเพื่อน เพื่อนผมเที่ยวเเต่ดงดอกท้อครับ นกป.เนี่ยไม่เอาเลย เเล้วน้องในร้านเอ สปาก็หน้าตาธรรมดามาก  ผมเองก็เพิ่งหล่นเท้าเเหกกับโยโกะมาไม่ถึงชั่วโมงดี จะให้ตะบี้ตะบันจ่ายอีก 2300+2300 บ. อีกตั้ง 2 คน ผมก็ไม่ไหวเหมือนกัน  ถ้าหน้าตาสวยๆอย่างดาวร้านบียอนก็ว่าไปอย่าง   พีอาร์สโนวี่ก็ยืนกรานว่า นี่เป็นกฎ เพราะพีอาร์จะขึ้นงานก่อนน้องในร้านไม่ได้  ผมก็เลยขอตัวออกมาหาอะไรทานนอกร้านเพื่อรองท้อง เเต่ความจริง ออกมาได้ก็เรียกเเท็กซี่ บอกว่าขึ้นทางด่วนไปเยาวราชยามราตรีเลยดีกว่าคราบ 42_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1091 เมื่อ: 09:59:50 PM 09 ธันวาคม 2013 »

ไปถึงเยาวราช  ก็ไปทานอาหารมื้อเย็นที่ร้านโจ๊กโภชนาเจ้าเก่า  ผมก็เล่าเรื่องราวต่างๆให้เพื่อนฟังถึงประสบการณ์ในวงการกาปู๋  มากทมคราวนี้ ตั้งใจหาลายเเทง เลือกเเล้วเลือกอีก พอไปถึงก็เจองานหล่นๆที่คริสปี้ สปา  พอจะเเก้มือที่เอ สปา เมืองทอง ก็เจออ็อปชั่นสุดพิสดาร ต้องขึ้นกับน้องในร้านก่อน ค่อยได้ขึ้นกับพีอาร์สโนวี่  คิดไปแล้วก็ขำดีครับ  เเต่ก็ดีที่ไม่ได้จ่ายอะไรมากมาย  จากนี้ไป คงห่างวงการนกป.ไปสักพักครับ  อาจโคจรกลับไปร้านอีส เซเว่นก็ได้ครับ เพราะน้องๆงานดีกว่าที่อื่นๆ  อาหารมื้อนี้มีปลากระพงนึ่งมะนาว กุ้งอบวุ้นเส้น ผัดเเขนงหมูกรอบ ไข่เจียวหมูสับ เเละทะเลผัดผงกระหรี่  กินกันเเค่ 2 คนเเต่สั่งอาหาร 5 อย่าง อร่อยดีครับ กินเสร็จเเทบคลานออกจากร้าน  มื้อนี้จ่ายไป 770 บ.  เรื่องกินเรื่องใหญ่สุดครับ  อะไรที่ตกไปในท้องเรา นั่นถึงเป็นของเราครับ อิอิ   143_key@2x
VRPBOY
VIP
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #1092 เมื่อ: 10:42:41 PM 09 ธันวาคม 2013 »

การเที่ยวนกป.เค้าบอกว่า ต่างกรรมต่างวาระ การบ้านที่เราอ่าน กับเนื้องานที่ไปเจอจริงๆ ต่างกันราวฟ้ากับเหว ผมเที่ยวมาเยอะครับ ไม่ได้ซีเรียสอะไร เพียงเเต่ต้องการถ่ายทอดเรื่องราวให้พี่น้องที่เข้ามาอ่าน ได้รับรู้ ผมรับรองว่า ทุกตัวอักษรทุกคำบอกเล่าเป็นเรื่องจริงทั้งหมด  อิอิ  หลังจากที่เธอจัดการตำจนผมเสร็จสมไปเรียบร้อย เธอเริ่มคุยได้ออกรสมากขึ้น ส่วมมากก็วนเวียนอยู่ที่เรื่องไอโฟน 4 ไอโฟน 5 ผมก็เออๆออๆไปตามน้อง  (ผมไม่ได้บอกเธอว่า มือถือผม ราคาเเค่ 3000 เศษๆ ใช้มา 3 ปีเต็มเเล้วด้วย คนรายได้สูงๆ รสนิยมอาจไม่เลิศหรูตามไปด้วยนะครับ)  โยโกะบอกว่า กำลังเก็บเงินเพื่อซื้อไอโฟนตัวใหม่  เเล้วเธอเล่าว่า มีลูกค้าท่านหนึ่งควักตังค์ให้น้องอีก 7000 บ.เพื่อสบทบทุนซื้อไอโฟน 5  อิอิ  35_key@2x

อ่านเรื่องน้องโยโกะ แล้ว ตกใจเหมือนกันนะครับ  จากการบ้านที่แล้ว ผมไม่ได้เจอน้องมาเป็นเดือน ไม่คิดว่าน้องจะเปลี่ยนแปลงไปมากขนาดนี้  เพราะเมื่ออยู่กับผม
1. น้องชวนคุย เฮฮาดี
2. ผมสิ เริ่มบิ๊วท์น้อง จนน้องเริ่มพูดน้อยลง แล้วอารมณ์เริ่มคล้อยตามผมมากขึ้นเรื่อย ๆ
3. ส่วนเรื่องสเปรย์ ผม ใช้วิธี ใช้ท่า 69 ครับ โดยไม่ได้ขอให้น้องเค้าสเปรย์ให้ แต่ใช้วิธี นัวร์น้องสาวเธอไปเรื่อย ๆ จนเธอทนไม่ไหว
แล้วเธอก็ทำให้ผมเองอ่ะครับ  ไม่คิดว่าน้องจะเปิดราคากับท่าน หลายเรทปานนั้น

สงสัยต้องกลับไปหาเธอใหม่แล้วสิ อยากรุ้เหมือนกันครับ ว่าเธอเปลี่ยนไปมากขนาดนั้นเชียวหรือ
kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #1093 เมื่อ: 01:32:12 PM 10 ธันวาคม 2013 »

ไปถึงเยาวราช  ก็ไปทานอาหารมื้อเย็นที่ร้านโจ๊กโภชนาเจ้าเก่า  ผมก็เล่าเรื่องราวต่างๆให้เพื่อนฟังถึงประสบการณ์ในวงการกาปู๋  มากทมคราวนี้ ตั้งใจหาลายเเทง เลือกเเล้วเลือกอีก พอไปถึงก็เจองานหล่นๆที่คริสปี้ สปา  พอจะเเก้มือที่เอ สปา เมืองทอง ก็เจออ็อปชั่นสุดพิสดาร ต้องขึ้นกับน้องในร้านก่อน ค่อยได้ขึ้นกับพีอาร์สโนวี่  คิดไปแล้วก็ขำดีครับ  เเต่ก็ดีที่ไม่ได้จ่ายอะไรมากมาย  จากนี้ไป คงห่างวงการนกป.ไปสักพักครับ  อาจโคจรกลับไปร้านอีส เซเว่นก็ได้ครับ เพราะน้องๆงานดีกว่าที่อื่นๆ  อาหารมื้อนี้มีปลากระพงนึ่งมะนาว กุ้งอบวุ้นเส้น ผัดเเขนงหมูกรอบ ไข่เจียวหมูสับ เเละทะเลผัดผงกระหรี่  กินกันเเค่ 2 คนเเต่สั่งอาหาร 5 อย่าง อร่อยดีครับ กินเสร็จเเทบคลานออกจากร้าน  มื้อนี้จ่ายไป 770 บ.  เรื่องกินเรื่องใหญ่สุดครับ  อะไรที่ตกไปในท้องเรา นั่นถึงเป็นของเราครับ อิอิ   143_key@2x
ไป the great สิครับ 1) ยุนอา, 2) ปารีส, 3) พลอยใส, 4) ลิเซ่, หลับตาขึ้นได้หมด ไม่มีหล่น
ยุนอาจะงานเบาหน่อย แต่ครบมาตรฐานของร้าน 3) พลอยใส นี่ถ้าอยากขาสั่นแนะนำเลย 555  32_key@2x

D2T
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1094 เมื่อ: 09:40:20 PM 10 ธันวาคม 2013 »

ไป the great สิครับ 1) ยุนอา, 2) ปารีส, 3) พลอยใส, 4) ลิเซ่, หลับตาขึ้นได้หมด ไม่มีหล่น
ยุนอาจะงานเบาหน่อย แต่ครบมาตรฐานของร้าน 3) พลอยใส นี่ถ้าอยากขาสั่นแนะนำเลย 555  32_key@2x

จด จด จด

It is not in the stars to hold our destiny but in ourselves.
-William Shakespeare-
แท็ก:
หน้า: 1 ... 71 72 [73] 74 75 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)