Ads
 12:58:03 AM 10 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คอสโมสปา อะโรม่าพาเราปรี้  (อ่าน 33335 ครั้ง) A A A A
เจน จิราแยะ
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 3

« เมื่อ: 05:05:13 PM 07 มิถุนายน 2012 »

ก่อนที่เพื่อนๆ จะเริ่มต้นอ่านการบ้านฉบับนี้ ผมขอให้เพื่อนสมาชิกสละเวลาสักสอง-สามนาที
หลับตา แล้วนึกภาพน้องอุ้ม ลัขนา ในชุดพนักงานนวดสปา เหมือนอย่างในภาพยนตร์น้ำตาลแดง เพื่ออรรถรสในการเสพย์ของท่านเองครับ

ผมนอนคว่ำอยู่บนเตียงนวดในขณะที่ฝ่ามือทั้งสองข้างของเธอโลมไล้ไปทั่วแผ่นหลังของผม โดยเฉพาะบริเวณสะโพกและก้นที่เปล่าเปลือย ปลายนิ้วแฉลบเข้ามาโฉบเฉี่ยวที่บริเวณขาหนีบและถุงหนังของผมบ่อยครั้ง ให้ความรู้สึกที่ก้ำกึ่ง เหมือนตั้งใจ แต่ไม่เจตนา

เวลาเดินผ่านไปเรื่อยๆ แบบนวยนาด ผมนอนเคลิ้มกึ่งหลับกึ่งตื่น ในขณะที่ทั่วแผ่นหลังและโคนขา รู้สึกเหมือนโดนลวนลามด้วยฝ่ามือของเธอ ปลายนิ้วของเธอยังคงแฉลบเข้ามาเป็นระยะ จนน้องชายของผมแข็งชัน ถึงแม้ว่าไฟในห้องจะถูกหรี่จนมืด แต่ถ้าเธอตั้งใจสังเกตดีๆ เธอจะเห็นหัวเป่งๆ บานลอดออกจากช่องหว่างขาของผมแน่นอน

ผมขยับเดินแผนขั้นต่อไปด้วยการวางมือไปที่ขอบเตียงในเวลาที่เธอมายืนลูบไล้ตัวผมตรงบริเวณนั้น สันมือของผมสัมผัสกับส่วนกลางลำตัวนุ่มๆ ที่ไม่รู้ว่าเป็นส่วนใด ต่ำกว่าแนวผ้านุ่งลงมาประมาณหนึ่งฝ่ามือ เธอไม่หลบหลีก แถมบางครั้งผมยังรู้สึกเหมือนเธอจงใจเบียดเข้ามาเสียดสีกับมือของผมอีกด้วย

เธอสะกิด พร้อมบอกให้ผมพลิกหงายหน้าขึ้น แล้วก็เริ่มจากการนวดขาของผมก่อน ปลายมือของเธอยังคงโฉบเฉี่ยวเข้ามาเหมือนเดิม ผมกุมมือของเธอเมื่อเธอขยับมานวดแขนและมือของผม

เหมือนเธอจะเริ่มรู้แกว เมื่อมือของผมที่วางอยู่บริเวณขอบเตียงถูกจับให้วางห้อยออกไปนอกเตียง ผมขยับมือขึ้นไปประทับบนสะโพกหนั่นๆ พร้อมกับลูบไล้เบาๆ แทน มือข้างนั้นไม่ได้ถูกจับออก ผมจึงลูบคลึงไปตามส่วนเว้าโค้งเรื่อยๆ ไม่มีปฏิกิริยาต่อต้านใดๆ เธอยังคงทำหน้าที่ของตัวเองอย่างซื่อสัตย์ แต่คราวนี้ผ้าเช็ดตัวที่วางปิดบังเอาไว้กลับถูกถลกออก

เธอเปลี่ยนไปจับที่น้องชายของผมเต็มๆ มือ พร้อมทั้งรูดไล้ขึ้นลงอย่างเบามือ จนกระทั่งมันตื่นขึ้นตั้งแข็ง
"แบบนี้ ไม่จัดการคงไม่ได้แล้วใช่ไหม" เธอพูดด้วยน้ำเสียงทีเล่นทีจริง

ในขณะที่เธอกำลังสาละวนกับส่วนล่างของผม ผมก็ใช้มืออีกข้างขึ้นมาสัมผัสส่วนบนของเครื่องแบบพนักงานสปาของเธอตรงบริเวณที่ตั้งชันล้ำหน้าส่วนอื่นๆ ออกมา และเมื่อเห็นเจ้าของไม่ว่าอะไร มือของผมจึงเลื้อยเข้าไปจากบริเวณชายเสื้อ ล่วงละเมิดไปจนผ่านขอบลวดทรงโค้งชั้นในจนถึงปุ่มไตบนปลายก้อนเนื้อนุ่ม

เธอหัวเราะร่วนพร้อมกับถอยตัวออกจากเตียง "ชุดมันคับมากแล้ว ทำอย่างนี้เดี๋ยวกระดุมมันจะปริ" ว่าพลางปลดกระดุมเครื่องแบบออก ยกทรงถูกเลิกขึ้นไปด้านบนเผยให้เห็นเต้าและตุ่มไตสีคล้ำ ผมลุกขึ้นโผเข้าหาอย่างหิวโหย ส่วนเธอยังคงหัวเราร่วนพร้อมกับลูบไล้น้องชายของผม แผ่วเบา แต่ต่อเนื่อง

ผมขยับขึ้นไปไซ้ซอกคอ ได้กลิ่นแป้งหอมโชยมาติดปลายจมูก ผมเลื่อนจมูกมาเสียดสีกับจมูกของเธอแผ่วเบา เมื่อเห็นว่ามีปฏิกิริยาตอบสนองในทางที่ดี ผมจึงประทับจูบกับเธอดูดดื่ม รสซ่าของชะเอมแผ่ซ่านเข้ามาในปาก

ผมพยายามอดกลั้นเพื่อรั้งช่วงเวลาแห่งความสุขให้ยืดยาวออกไปอีกนิด แต่ปลายทางของผมได้มาถึงแล้ว ผมสำลักความสุขออกมาแบบกลั้นไม่อยู่ เธอถอนริมฝีปากออกมาหัวเราเหะๆ แบบพึงพอใจ เมื่อสัมผัสกับหยาดความสุขของผม พร้อมผละออกไปเอากระดาษมาเช็ดทำลายหลักฐานจนหมดจด

ผมถูกผลักให้นอนลงอีกครั้ง และเข้าสู่ภวังค์ไปด้วยความอ่อนเพลีย ในขณะที่เธอยังคงทำหน้าที่ของเธอต่อไปตามเงื่อนไขงานที่ตกลงเอาไว้

60 นาทีก่อนหน้านั้น...

อาการแบตหมด เพื่อนๆ เคยเป็นกันไหมครับ แบบว่าอยู่ๆ ก็ง่วงตาจะปิด ยังไงก็ต้องหลับให้ได้ เหมือนแบตมือถือเวลาที่สัญลักษณ์รูปแบตมันเหลือแต่กรอบเปล่าๆ แล้วกะพริบแดงๆ โดยที่เราไม่รู้ว่าเครื่องจะดับลงไปในวินาทีใด

จู่ๆ อาการแบบนี้ก็เกิดขึ้นกับผมหลังจากที่พาผบ. ไปส่งที่ทำงาน ผมจึงต้องตั้งสติเร่งนำรถไปที่ศูนย์ ACT ฟิวเจอร์ฯ พระรามสาม เพื่อถ่ายน้ำมันเครื่อง แล้วลากสังขารตัวเองขึ้นบันไดเลื่อนไปชั้นบน คอสโมสปาเป็นจุดหมายของผมในนาทีนี้

คอสโมสปาเป็นสปาที่ดูหรูตรงประตูทางเข้า ผมเดินโฉบไปเฉี่ยวมาอยู่หน้าร้านนี้มาเป็นเวลาหลายปี ด้วยความอลังการของสถานที่ที่มองลอดช่องประตูเข้าไป กับความเจียมของงบประมาณในกระเป๋า

จนกระทั่งเมื่อไม่นานมานี้ ผมได้ค้นพบว่า มันไม่ได้เป็นอย่างที่ผมคิด ผมเดินผ่านประตูเข้าไปโดยไม่มีไอเย็นฉ่ำของเครื่องปรับอากาศเข้ามาปะทะกับผิวกาย สถานที่ภายในของสปาแห่งนี้คงจะโอ่อ่าน่าดู ในสมัยที่มันยังคงรุ่งเรืองอยู่ คอสโมสปาเปรียบเสมือนสาวลุคไฮโซที่ผ่านยุคทองของเธอมาพร้อมการปล่อยปละละเลยในการดูแลตัวเอง เฉกเช่นเดียวกับหมอนวดที่นี่...

สว. เสียเป็นส่วนใหญ่

ภายในของที่นี่แบ่งเป็นสองชั้น มีบันไดขึ้นชั้นบนอยู่บริเวณด้านหน้า ห้องนวดแบ่งเป็นสามล็อค คั่นด้วยช่องทางเดินตรงๆ ยาวจากหน้าร้านทะลุไปจนหลังร้าน แบ่งเป็นห้องรวม และห้องเดี่ยว ปลายสุดของทางเดินบนชั้นสองมีห้องซาวน่า

คอร์สที่ผมเลือกในวันนี้เป็นคอร์สอะโรม่า 1.30 นาที ราคา 950 อันที่จริงถือว่าเกินจากงบที่ผมตั้งใจไว้มาก แต่วันนั้น บอกตามตรงว่าผมต้องการที่นอนอย่างยิ่งยวด และคิดว่านวดไทยคงหลับไม่สบายแน่ๆ (นวดไทยสองชม. 350 ห้องรวม)

น้อง PR หน้าคมแบบสาวไทยอีสาน  ขนาดกะทัดรัด รูปร่างผอมบาง  ในชุดไทยประยุกต์ เดินนำผมไปยังห้องนวดขนาดกะทัดรัดพร้อมห้องอาบน้ำในตัว พร้อมกับบอกให้ผมอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้ารอผมออกจากห้องอาบน้ำมาหยิบผ้าเช็ดตัวแล้วเช็ดละอองน้ำออกจากตัว มองไปที่ถาดบนตู้โชว์มีกางเกงในกระดาษสีขาวแพ็คบรรจุอยู่ในถุงพลาสติก ผมจงใจที่จะ 'ไม่เห็น' และ 'ไม่รู้' ว่ามีกางเกงในวางอยู่ตรงนั้น ก่อนที่จะเปิดกระเป๋าสะพายหยิบหลอดน้ำหอมมาฉีดให้กลิ่นฟุ้งไปทั่วห้อง พร้อมกับฉีกใส่บริเวณหลังคอและหลังด้านล่าง แล้วคว่ำตัวลงนอนบนเตียงนวด

สักพักพนักงานนวดสว. ร่างอวบก็เดินเข้ามา พร้อมกับหรี่ไฟลง ผมรู้สึกผิดหวังเล็กน้อยที่เธอไม่ใช่คนคนเดียวกับน้องคนที่เดินนำผมมาที่ห้อง

เรื่องราวต่อจากนี้ เพื่อนๆ คงรับทราบไปแล้ว

...

เมื่อเสร็จสิ้นกระบวนการนวด พี่พนักงานนวดเรียกให้ผมลุกไปอาบน้ำ ผมลุกขึ้นโอบเอวอวบๆ ของเธอพร้อมประกบจูบดูดดื่มอีกครั้ง คำโบราณที่ว่า ทุกนารีงามสรรพเมื่อดับไฟ ยังคงศักดิ์สิทธิ์เสมอ ถ้าเธอมีทรวดทรงที่แบบบางกว่านี้กับแววตาเยิ้มๆ ของเธอในนาทีนั้น ผมคงไม่ยอมให้เรื่องราวจบลงแบบนี้แน่

ก่อนแยกจากกันผมทิปให้เธอไป 500 พร้อมถามว่าบริการพิเศษแบบนี้รวมอยู่ในคอร์สด้วยหรือเปล่า เธอไม่ได้ตอบคำถามผมตรงๆ แต่เธอบอกว่า "เมื่อมันขึ้นมาแล้ว ก็ต้องจัดการให้มันสงบลงก่อน ถึงจะนวดต่อไปได้"

แต่ด้วยความที่จุดจบของผมในตอนนั้น มันเป็นการจบแบบไม่สุด จึงเหมือนกับเป็นการเปิดสวิตช์ความหื่นของผมคาเอาไว้

ผมรู้สึกตัวเองได้ไม่ยากว่ากำลังหื่นอยู่ เนื่องจากเมื่อมองไปเจอสาวคนไหนที่รูปร่างหน้าตาถูกสเปค ภายในหัวของผมจะคิดอยู่เพียงเรื่องเดียว...

(TBC)

ข้าพเจ้ามิได้ชมชอบการเสพย์กามรมณ์ แต่ข้าพเจ้ารื่นรมย์การเสพย์ความงามของเรือนร่างอิสตรีต่างหาก
-!so-la-roi
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1 เมื่อ: 07:18:12 PM 07 มิถุนายน 2012 »

ท่านพี่นี่สุดยอดจิงๆคับ ที่หลังไปเเนะนําพี่ การ์ตูนคับ ไม่รู้ออกไปยังคับ ไม่ได้ไปนานมากเลยคับ Tongue สว สรรหาคับที่นี่  wanwan019
Global Moderator
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #2 เมื่อ: 07:46:53 PM 07 มิถุนายน 2012 »

สุดยอดครับ อ่านแล้วจินตนาการตาม มันช่างกระตุ้นกำหนัดได้เป็นอย่างดี

ภาษาสวย ลำดับเรื่องราวลื่นไหล

+1 ครับ  Cry

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
เจน จิราแยะ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:59:39 AM 08 มิถุนายน 2012 »

ท่านพี่นี่สุดยอดจิงๆคับ ที่หลังไปเเนะนําพี่ การ์ตูนคับ ไม่รู้ออกไปยังคับ ไม่ได้ไปนานมากเลยคับ Tongue สว สรรหาคับที่นี่  wanwan019

จดๆๆๆๆ คับ พี่ การ์ตูน สว. สรรหา  wanwan011

ข้าพเจ้ามิได้ชมชอบการเสพย์กามรมณ์ แต่ข้าพเจ้ารื่นรมย์การเสพย์ความงามของเรือนร่างอิสตรีต่างหาก
เจน จิราแยะ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:00:22 AM 08 มิถุนายน 2012 »

สุดยอดครับ อ่านแล้วจินตนาการตาม มันช่างกระตุ้นกำหนัดได้เป็นอย่างดี

ภาษาสวย ลำดับเรื่องราวลื่นไหล

+1 ครับ  Cry

ขอบคุณพี่มนุษย์กลวงสำหรับกำลังใจครับ  wanwan020 wanwan020 wanwan020

stock77
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:56:30 AM 08 มิถุนายน 2012 »

+1 สำนวนการเขียนสนุกครับ wanwan011
-!so-la-roi
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 02:51:17 PM 08 มิถุนายน 2012 »

จดๆๆๆๆ คับ พี่ การ์ตูน สว. สรรหา  wanwan011
คับพี่ยังมี พี่ฟ้า กับพี่นัทด้วยนะคับ เเต่ไม่รู้ว่าพี่เเกยังทําอยู่รึเปล่าคับ โชคดีมีทอนคับ wanwan019
จิวแป๊ะทง 24 = 42
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 03:20:23 PM 08 มิถุนายน 2012 »

สว แปลว่า ไรอ่ะ
เจน จิราแยะ
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 03:26:22 PM 08 มิถุนายน 2012 »

สว แปลว่า ไรอ่ะ

แหมๆ เทพจิวฯ ก้อ สว. ก็สูงวัยไงคะร้าบ  wanwan019 wanwan019 wanwan019
คนเคยกินแต่เด็กๆ เนื้ออ่อนๆ ก็เงี้ยะ น่าอิจฉา  wanwan015

เจน จิราแยะ
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 03:27:31 PM 08 มิถุนายน 2012 »

คับพี่ยังมี พี่ฟ้า กับพี่นัทด้วยนะคับ เเต่ไม่รู้ว่าพี่เเกยังทําอยู่รึเปล่าคับ โชคดีมีทอนคับ wanwan019

ท่านนี้เองเทพพลังคอสโมตัวจริง ลายแทงมาไหลๆ เลยก้าบ  wanwan017

-!so-la-roi
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 04:01:22 PM 08 มิถุนายน 2012 »

ท่านนี้เองเทพพลังคอสโมตัวจริง ลายแทงมาไหลๆ เลยก้าบ  wanwan017
ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกคับพี่ ที่ตอนนั้นไปบ่อยๆเพราะไปทําธุระอ่ะคับ เเล้วใจนึงก็อยากลอง สว คับพอลองเเล้วติดใจกว่าเด็กๆซะอีกคับ wanwan020
ไม่น่าเชื่อว่า เเก่ประสบกามเป็นอย่างนี้นี่เอง wanwan019
เจน จิราแยะ
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 05:10:46 AM 09 มิถุนายน 2012 »

ขอบคุณท่า buba มากเลยค้าบ  wanwan017 wanwan017 wanwan017

godspeed
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 6

« ตอบ #12 เมื่อ: 07:06:03 PM 14 มิถุนายน 2012 »

อ่านแล้วเห็นภาพตามเลยครับ
kpcc000
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #13 เมื่อ: 01:21:35 PM 15 มิถุนายน 2012 »

+1 ให้ด้วยคนครับ  wanwan007

Lambo
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 03:55:08 AM 23 มิถุนายน 2012 »

อ่านแล้วทำหั้ยจินตนาการไปไกลเลยคับ
แท็ก: คอสโมสปา อะโรม่า อโรม่า ไอดา ไอด้า IDA 
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)