Ads
 08:14:47 PM 09 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ก่อนวันลอยกระทงน้าหมีขอพาหื่นที่โอเชี่ยนงามวงศ์วานตั้งแต่3โมงเย็น-3ทุ่มกันนะคับ  (อ่าน 32820 ครั้ง) A A A A
น้าหมี
Validate Member
*

ความหื่น : 17

« เมื่อ: 10:47:39 PM 27 พฤศจิกายน 2012 »

หลังจากตรากตรำทำงานที่ภาคใต้มาสิบวัน วันนี้เลยขอวีซ่าออกมาข้างนอกไวเท่าความคิดกดโทรสับหาน้องชายสุดเลิฟ
น้องชายบอกว่ามีเมมเบอร์เหลืออยู่ที่โอเชี่ยนงามวงศ์วานอยู่ห้าพันกว่าบาทเลยนัดเจอกันที่โอเชี่ยนงามวงศ์วาน
ไปถึงบ่ายสามโมงน้องชายเปิดห้องสูทใหญ่รอไว้เเล้ว เข้าไปนั่งกินข้าวกินน้ำซักพัก เชียร์ตี๊กเดินเข้ามาถามว่าต้องการแบบไหน
เลยบอกไปว่าของานดีๆขาวๆก็พอแล้ว ซักครู่ใหญ่เชียร์ตั๊กเดินพา น้องดรีม เข้ามา อืมมม ขาวโอโม่ ใส่ฟันเหล้ก สูงยาวเข่าดี
มาถึงน้องมานั่งข้างๆมาหอมแก้มมานั่งนวดบ่านวดขา แววทอนออกมาแล้วครับท่านทั้งหลายเลยนั่งคุยนั่งร้องเพลงนั่งกินข้าวไปนานมากจนน้องบอกว่า
พี่ค่ะเราไปถ่ายน้ำมันเครื่องกันดีกว่า ตัดมาที่ห้องน้องอาบน้ำได้ค่อนข้างดีมีนวดตามตัว ลีลาการสเปยร์สดดีมากๆ แต่ที่เด็ดของน้องคนนี้คือ
ถ้ำคูหาสวรรค์คับมากน้าหมีเอานิ้วลองสำรวจไปนิ้วเดียวฟิตเปรี๊ยตอดรัดดีมากเลยไฟหน้าเล็กไปนิดแต่สีสวยชมพูธรรมชาติ เลยให้น้องขึ้นขย่มให้
เสร็จแล้วต่อด้วยท่าDOGGY ด้วยความคับแคบเลยทำเอาน้าหมีเสร็จที่ท่าDOGGY เสร็จแล้วน้องบอกว่าเราไปแช่สุกี้ที่อ่างจากุชชี่ที่ห้องวีไอพีดีกว่า
เลยไปนอนแช่อ่างจากกุชี่ที่ห้องวีไอพีอีเกือบครึ่งชั่วโฒงจนเวลาน้องหมดก็เลยจบสำหรับน้องดรีม
การให้คะแนน น้องดรีมรหัส042
หน้าตา 9/10 ผมชอบนะใส่เหล็กดัดฟันหน้าตาน่ารักดี
ไฟหน้า 7/10 เพราะว่าไฟหน้าเล็กไปนิด
หลอดไฟ 10/10 สีชมพูจุกน่าดูดมากๆ
ช่วงล่าง 10/10 แน่นเปรี๊ยจริงๆ
GF 10/10 น้องนิสัยดีมากกกกกกกกกก
สรุปใช้เวลากับน้องดรีม042ไปสองรอบครับ

หลังจากน้องดรีมออกไปน้องชายตัวดียังดื่มเหล้าร้องเพลงกันอยู่ น้าหมีเลยถามว่า จะกลับกี่โมง
น้องบอกว่าสามทุ่มครับ เลยมองนาฬิกายังมีเวลาเหลืออีกสองชั่วโมงกว่า เลยเรียกเชียร์แขกตั๊กมาอีกรอบ
บอกว่ารอบนี้ขอจัดเเบบไฟหน้าใหญ่กับผิวคล้ำมาแทนรอบที่แล้วที่นมเล็กกับขาวโอโม่ก็แล้วกันนะครับ
สักครู่เชียร์ตั๊กพา น้องฟางเข้ามา ผิวคล้ำได้ใจไฟหน้าใหญ่มาก น้องมาถึงก็มาคลอเคีลยพอสักครู่น้องมานั่งขย่มเอานมไถหน้าน้าหมีเลย
น้าหมีเลยบอกว่าขอพักทานข้าวดื่มน้ำเติมพลังซักครู่แล้วค่อยไปแล้วกัน ตัดมาที่ห้องน้องอาบน้ำผีมือพอประมาณ ลีลาสเปรย์นี่ถือว่า
ที่เด็ดเลยครับ ขนาดน้าหมีพึ่งเสร็จมาน้องยังสเปยร์จนแข็งอีกรอบ ไฟหน้าน้องใหญ่ประมาณ34 จุกสวยโอเค ช่วงล่างตัดแต่งมาพอสมควร
น้องสเปรย์ไปเรื่อยๆจนน้าหมีเือบเสร็จคาปากเลยบอกให้้องสวมCDน้องขย่มให้ช่วงล่างถ้ำคูหาสวรรค์ถือว่าฟิตอยู่ถึงแม้จะฟิตไม่เท่าน้องดรีม
แต่น้าหมีถือว่าสอบผ่านเลยครับ น้าหมีเลยลากน้องฟางมาขอบเตียงแล้วหระน่ำจนน้องหัวสั่นหัวคลอนเลย555 อารมณ์ร่วมน้องดีมากๆครับ
จนน้าหมีแพ้แตกเลยครับ สรุปใช้เวลากับน้องฟางไปรอบครึ่งครับ

สรุปการให้คะแนน น้องฟางรหัสP2
หน้าตา 7/10 ผมเฉยๆนะตามสไตล์สาวมุกดาหาร
ไฟหน้า 9/10 ไฟหน้าใหญ่พอดีมือไม่นิ่มจนเกินไป
หลอดไฟ 9/10 สีคล้ำตามสีผิวครับน้าหมีชอบ
ช่วงล่าง 9/10 ถึงแม้ไม่เท่าน้องดรีมแต่ผมถือว่าฟิตครับ
GF 10/10 น้องฟางน่ารักมากครับนิสัยดีเอาใจเก่ง

ใครชอบขาวโอโม่เอาใจเก่งช่วงล่างฟิตไฟหน้าเล็ก แนะนำน้องดรีมรหัส042
ใครชอบผิวคล้ำไฟหน้าใหญ่ฟิตพอสมควรลีล่าร่วมสุดยอดเอาใจเก่ง ต้องน้องฟางรหัสP2

ค่าใช้จ่าย ค่าตัวน้องทั้งสองคน สามรอบครึ่ง 7800 คับ ทิปคนละ500
ทิปเชียร์ตั๊ก 500 ที่ผมจ่ายมีแค่นี้ครับ ส่วนค่าเหล้า ค่าอาหาร ค่าเด็กของน้องชายอีกสี่รอบ
น้องชายรับผิดชอบเองครับ บิลรวมทั้งหมด 21000 บาทครับ

ให้คะแนนสำหรับโอเชี่ยน ห้องวีไอพีใหญ่มาก อาหารอร่อย เชียร์แขกนิสัยดี(เชียร์ตั๊กครับ)
ส่วนหน้าตู้ไม่ได้ไปเยี่ยงกรายเลยครับ พอดีให้เชียร์ต๊กคัดเด็กมาให้ถึงห้องเลย
วันนี้เป็นวันพักผ่อนที่หนักเอาการสำหรับน้าหมีเลยครับ
สำหรับวันก่อนวันลอยกระทง 3โมงเย็นถึง3ทุ่มกับ โอเชี่ยนคาบาน่างามวงศ์วาน

สำหรับปลากรอบผมใช้มือถือซัมซุงHEROครับเลยไม่สามารถถ่ายรูปออกมาได้
รับรองการบ้านของน้าหมีไว้ใจได้แน่นอนครับ
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:51:17 PM 27 พฤศจิกายน 2012 »

น้าหมีหายไปนานเลย

ขอบคุณมากครับ สำหรับการบ้าน

ว่าแต่น้าหมีเป็น Hero ไปซะละ

5555+

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
Whistles
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:52:10 AM 18 มีนาคม 2013 »

โอเชี่ยนนี่ทีเด็ดจริงๆครับ
turakan
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #3 เมื่อ: 01:16:38 PM 19 กุมภาพันธ์ 2016 »

น้าหมี สุดยอด มีการบ้านดีๆตลอด 30_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)