Ads
 04:03:07 PM 09 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข้าวเย็นก่อนวันสิ้นโลก ที่ไหน ? กับใคร ? ยังไง ? หอมหวานแค่ไหน เชิญด้านในคับ  (อ่าน 21662 ครั้ง) A A A A
Darth Vader
Super
Global Moderator
*

ความหื่น : 84

Sir f_ck a lot !

« เมื่อ: 07:35:54 PM 20 ธันวาคม 2012 »

หายหน้าไปเป็นสมาชิกแอบอ่าน แอบ Fab ! นานพอควร วันนี้รีบอกไปตักตวง

ความสุขก่อนวันสิ้นโลกคงดี  ด้วยลายแทงที่สะสมมาระยะนึง มันก็เยอะเหลือเกิน

จะเลือกใครดีล่ะทีนี้ จำได้ว่า ณ. ที่แห่งนึง เคยเปรยกับเทพ 7 แดงไว้ว่าจะไม่มาอีก

จากวีรกรรมเชียร์สาวนางนึง เลยงอนไม่ขอใช้บริการที่แห่งนี้เลย. แต่แล้วกลับมีสิ่งนึง

ที่จดๆจ้องๆ มานานละ ว่าต้องพบเจอเพื่อประทะกันให้ได้ จึงค้นคว้าข้อมูลเชียร์ที่ฝากความหวังได้

และก็สำเร็จ

KEEP FUCKING !
Darth Vader
Super
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 08:56:43 PM 20 ธันวาคม 2012 »

ตระเตรียมแผนไว้ตั้งแต่เมื่อวาน ได้ความว่าเราจะได้พบเจอกับเป้าหมาย 16.30 น. เมื่อลุล่วงเป้าหมาย

จะได้ลงมาทานข้าวเย็นก่อนสิ้นโลกไป ดูสาว ๆ ไป วันนี้ก็เป็นไปตามแผนตามเวลา ตามตาราง แต่ยังไม่รู้ว่าจะได้ตามใจคิดไม๊

16.30 น. ผมถึงตามนัด น้องมานั่งรออยู่แล้ว เชียร์ทรงพลัง พาน้องมาแนะนำให้รู้จักแล้วเธอก็ควงแขนผมเข้าห้องไป

ท่ามกลางสายตาแขกอาจจะไม่คิดว่าผมจะได้ขึ้นงานกับเธอ

ตัดภาพมาตอนที่แม่บ้านออกไป ผมเข้าเปิดเกมส์รุกทันที ด้วยเห็นว่าน้องคนนี้ถ้าจุดติดเมื่อไหร่ ให้รอรับเกมหนักได้เลย

น้องหน้าตาน่ารัก แอบมีฟันเหล็กที่แนวฟันล่าง ตา และริมฝีปากสวย ถูกใจผมเหลือเกิน จังหวะที่เธอกำลังชวนคุย และเล่าเรื่องราวให้ฟังอยู่่นั้น

ผมคว้าแขนเธอดึงลงมานั่ง กลิ่นครีมทาตัวน้องเค้าห๊อม หอมมมมม จนอดใจซุกไซร้ไปที่คอไม่ได้ และก็ต้องหยุดมองตาเมื่อน้องจับคอผมด้วยสองมือให้หยุด

มองจ้องตาสวย ๆ ของเธอแล้วเหมือนคุมตัวเองไม่ได้ ผมจูบเธอ หอมเธอ เหมือนคนรัก กำลังจากลา น้องชายก็เริ่มหมดวามอดทน

อยากจะโผล่ออกมาหายใจนอกกางเกง เหมือนสวรรค์เข้าข้างเมื่อเธอบอกว่าอาบทีหลังก็ได้นะคะ พาน้องชายพี่ไปล้างหน้าล้างตาหน่อย

แล้วเรามาจู๋จี๋ต่อกันดีกว่า ผมรีบจูงน้องชายไปยืนให้เธอล้างหน้าล้างตาน้องชายให้ จังหวะก้ม นมต้มไซส์ยักษ์ของเธอทะลักเสื้อออกมา

เห็นละเลือดกำเดาแทบแตก  แต่พยายามข่มใจนิ่ง ๆ ไว้ จนเธอพาน้องชายผมมาเช็ดหน้าเช็ดตาให้

bodin.t
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:38:35 PM 20 ธันวาคม 2012 »

wanwan006
ปูเสื่อนอนรอครับ ...
acheewin010
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:47:57 PM 20 ธันวาคม 2012 »

ข้าวน่ากินมากเลยคับท่าน Darth  wanwan011
รออ่านต่อ อย่างใจจดใจจ่อ
Darth Vader
Super
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:50:02 PM 20 ธันวาคม 2012 »

wanwan006
ปูเสื่อนอนรอครับ ...

ขอโทษที่ให้รอนานครับ  wanwan017

ข้าวน่ากินมากเลยคับท่าน Darth  wanwan011
รออ่านต่อ อย่างใจจดใจจ่อ

นาน ๆ จะได้ชมนกชมไม้ ขอนิดนึงคับ  บ่ายนี้มาค่อให้จนจบนะคับ:P

huge_jackman
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #5 เมื่อ: 08:12:40 PM 21 ธันวาคม 2012 »

ไม่ LINE มาชวนกันเลยนะเธอว์
 Sad

Darth Vader
Super
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 05:25:03 AM 22 ธันวาคม 2012 »

ไม่ LINE มาชวนกันเลยนะเธอว์
 Sad

ท่านใหญ่ใช้เบอร์ไหนครับเนี่ย ผมมีเบอร์ท่านไม่ต่ำกว่าห้าเบอร์ล่ะน่ะ ไม่งั้นล่ะชวนไปแล้วววว  wanwan019

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #7 เมื่อ: 08:13:32 AM 22 ธันวาคม 2012 »

นึกว่าไปทำสงครามดวงดาวอยู่ซะแล้วนะท่านดาร์ธ

ยินดี ๆ  และรออ่านการบ้านต่อครับ
c3po
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #8 เมื่อ: 04:15:00 PM 22 ธันวาคม 2012 »

รีบมาต่อให้จบเลยท่านดาธ   Embarrassed

Darth Vader
Super
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 11:15:19 PM 22 ธันวาคม 2012 »

รีบมาต่อให้จบเลยท่านดาธ   Embarrassed

วันนั้นก็ว่าจะโทรหาท่านอาทอยู่เหมือนกัน แต่เกรงว่าผมไปถึงละจะไม่ได้นั่งให้กำลังใจระหว่างท่านคัดสรร

เลยขอยกยอดไว้รอบหน้าพร้อมตาใหญ่เลยดีกว่า

นึกว่าไปทำสงครามดวงดาวอยู่ซะแล้วนะท่านดาร์ธ

ยินดี ๆ  และรออ่านการบ้านต่อครับ

อยู่นี่ล่ะครับพี่ Ebby เข้ามาทุกวัน แต่ไม่ค่อยได้ออกไปเริงรื่นเหมือนก่อน  Tongue

ขอบคุณที่ยังรออ่านอยู่ครับ  wanwan017

พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #10 เมื่อ: 09:32:49 PM 29 ธันวาคม 2012 »

ดูสิ ชวนท่านดาร์ทคุย

ไม่ได้ต่ออีกและ สองสามเรื่องแล้วนะ

อิอิอิ ลุ้นจนเ*ไม่อนุญาต#06*่ยว

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
PeGong
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #11 เมื่อ: 03:11:56 PM 23 มีนาคม 2013 »

ยังไงทิ้งลายแทงไว้บ้างนะครับ   
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)