Ads
 03:01:36 AM 19 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง พว ดาวสปา 1 เส้นทางสู่ดาวดวงใหม่  (อ่าน 28184 ครั้ง) A A A A
mairu
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 16

« เมื่อ: 12:25:10 PM 15 กุมภาพันธ์ 2016 »

เบื่อๆ อยากๆ ตามปกติของคนโสด ปกติผมเที่ยวประจำอยู่ที่ * สปา กับที่ AV แต่ช่วงนี้ห่างหาย AV เพราะเชียร์ประจำออก น้องที่ขึ้นประจำก็ไปเมืองนอก เฮ้อ! ไปนวดน้ำมันดีกว่า

ลองนึกๆ ดู ขึ้นน้องคนไหนดีน้า จำได้ว่า เพิ่งอ่านการบ้านท่านนึงไปไม่นาน เกี่ยวกับน้อง พว ครั้งที่แล้วจอง น้องก็ดันไม่ว่าง ครั้งนี้ลองใหม่น้องว่างพอดี แบบนี้ต้องลุย

ถึงร้าน น้องกับรูปใน Line ร้าน ก็ใกล้เคียงกัน แต่ในรูปจะดูฟรุ้งฟริ้งกว่าตัวจริง แต่โดยรวมผมโอนะ (ปล. ผมค่อนข้างเน้นงาน ยกเว้นวันไหนอยากได้งามๆ ก็ไปนวดปู๋ อันนั้นง้าม งาม) น้องนิสัยดีมากไม่ผิดหวังที่เจอ (ปล. ผมขึ้นน้องไป 2 รอบในระยะเวลาไม่เกิน 3 วัน การบ้านนี้เป็นงานที่ขึ้นในรอบแรกนะครับ ยอบรับว่าชอบน้องมากจริงๆ)

การนวด
- น้องนวดได้นุ่มนวล และสบายตัว ใครชอบนวดหนัก นวดเบาบอกน้องได้นะครับ น้องนวดได้หมด แต่ผมชอบแบบผ่อนคลาย
- นวดๆ ไป เอ ทำไมรู้สึกอุ่นๆที่ขา หว่า เลยแอบหันไปมอง เห้ย! เมื่อกี้น้องใส่กางเกงขายาว แล้วทำไมตอนนี้มันหดเหลือจิ้ดเดียวละ โอยๆ แบบนี้ มันสวรรค์ชัดๆ ผมค้นหาแบบนี้มานานแล้ว คนที่เคยเจอก็มีแต่ จสน ร้าน * นั่นแหละที่ Step แบบนี้ อีกคนน้อง มก ที่เล็งไว้ ก็อยู่ไกลเกิ้น นวดไป ใจก็สั่นไป แถมน้องก็ช่างเป็นห่วงเป็นใย มากระซิบถามที่ซอกคอว่าหายเมื่อยไหมคะ ไอ้เราอยากจะบอกว่า พี่หายเมื่อยไปนานแล้ว ตอนนี้พี่เสี้ยนมาก เลยบอกน้องไปว่า พี่ชอบนวดสบายๆ แต่พี่เน้นจัดหนัก จัดเต็ม น้องใส่มาได้เลยไม่ต้องยั้ง แค่นั้นแหละ น้องนวดขาอยู่ดีๆ เห้ย! ทำไมคราวนี้ลูกชายมันอุ่นผิดปกติ โอ้ย มันเกิดอะไรขึ้น แอบหันไปมองอีกครั้ง เห้ย! มันไปในอยู่ใน … ได้ไง น้องแกล้งให้ใจสั่นอีกครั้ง แล้วก็นวดต่อ คงไม่ต้องบอกนะครับว่าการนวดของน้องสำหรับผม ได้ใจไปเต็มๆ ผมเชื่อว่าถ้าน้องรักษามาตราฐานไว้ได้แบบนี้รับรอง ว่าที่ดาวดวงใหม่แน่นอน

รูปร่าง 
- น้องหุ่นดี ช่วงบนไม่ใหญ่ แต่ช่วงล่างแน่นเปรี๊ยะ คล้ายน้อง แน. ผิวเนียน ลูบไม่มีสะดุด เนื้อแน่น ไม่มีหย่อนคล้อย
- เรื่องหุ่นที่ * ตอนนี้ผมชอบอยู่ 3 คน คนแรกน้อง จจ. ยอบรับเลยว่าหุ่นดีมาก สมส่วนไปทุกอย่าง คนที่ 2 น้อง อุ้. นมใหญ่ แน่น โคตรชอบเลย แต่น้องย้ายไปที่อื่นแล้ว คนที่ 3 น้อง พว เนื้อแน่น กอดบีบสะใจ ไม่มีหย่อนคล้อยเลย

ลีลา 
- ลีลาน้อง ณ เวลานี้สำหรับผม (แต่ละท่านอาจจะชอบไม่เหมือนกัน) คงให้เป็นที่ 1 เป็นรองแค่ จสน. เท่านั้น
- ลีลาน้องเหมือนเป็นการเอาวิชาของรุ่นพี่ๆ มารวมไว้ด้วยกัน ทั้งการบิ้วของ จสน + ทั้งการ Body ของน้อง แน. ยอบรับว่าผมติดใจมาก เป็นน้องคนแรกที่ผมกลับไปซ้ำในทันที กระทั่งตอนที่กำลังส่งการบ้าน ผมก็อยากกลับไปหาน้องอีกครั้ง ถ้าผมทำงานใกล้ๆ นะไม่พลาดแน่ ยอมรับว่าติดใจมาก

ค่าใช้จ่าย
นวดน้ำมันราคามาตราฐาน 2 ชม. 800 + นวดเฉพาะจุดราคามาตราฐาน ผมจบที่ระดับ 3 + ทิปเล็กน้อย เพราะน้องได้ใจผมมาก

ปล. อยากบอกทุกท่านว่า บางครั้งอยากให้งานน้องๆ ไหลลื่น เวลานวดลองชวนน้องๆ คุยไปด้วยนะครับ ผมว่ามันช่วยให้น้องๆ หายเกร็ง และเข้าถึงท่านได้ดีขึ้น ถ้าให้ดี หยอดเรื่องทำพิเศษไปเลยก็ได้ Step นี้ยังไม่เคยผิดหวังครับ
olan
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1 เมื่อ: 09:35:11 AM 18 มีนาคม 2016 »

516_key@2x
densha
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 03:45:38 AM 24 เมษายน 2016 »

41_key@2x
Nongningz
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 07:31:07 PM 01 มิถุนายน 2016 »

อยากเห็นรูปน้องเค้าจัง
kuichai2000
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 2

พี่เพิ่งหัดเที่ยว แต่ก็ทำให้น้องเสียวได้น่ะฮับ

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:42:29 AM 19 กรกฎาคม 2016 »

สุดยอดเลยครับท่าน  171_key@2x
madmay
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 06:39:33 PM 07 สิงหาคม 2016 »

สุดยอดเลยครับ ว่าแต่น้องพว เนี่ยคนไหนอ่ะ จะไปลอกการบ้านซะหน่อย ส่วนน้องจจ กับ อุ้ เนี่ยคนไหนครับ ลอกๆๆๆๆแน่ๆๆๆ เด่วมาจัดการบ้านคับ
KABUTO
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 03:27:55 PM 07 พฤศจิกายน 2016 »

อยากรู้ว่า ไปร้านนี้ ต้องเอาตังไปจบ เท่าไหร่คับ
Toatr54321
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 11:19:04 AM 13 กุมภาพันธ์ 2018 »

147_key@2x
แท็ก: นวด ดาวสปา 
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)