Ads
 09:54:10 PM 07 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: New New & New ใหม่ๆจริงๆครับ...พี่น้อง >>> D405@Lovely Spa  (อ่าน 3691 ครั้ง) A A A A
michael_owen_28
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 07:42:05 PM 12 มีนาคม 2018 »

วันนี้ PR แหม่ม  ได้ Line แจ้งข่าวดี ว่ามีน้องใหม่ D405 มาใหม่ๆ

ไม่เคยทำ จริงๆ จะให้ผมไปช่วยเทรนน้อง ดูจากรูปแล้ว ต้องไปลองซะแล้ว

ซึ่งพอได้ขึ้นห้องไปแล้ว น้องD405 บอกว่า ตอนแรกว่าจะไปดูหนังผี ตี 3 Aftershock

ดีที่ผมมาทันเวลา โชคดี น้องดูเด็กน่ารักเลยทีเดียว  สอบถามอายุ ได้ความว่าพึ่ง 23 ปี

ผมก็เลย ชวนน้องคุย เรื่องเรียน  เรื่องอื่นๆ ไปสักพัก เพื่อสร้างความสนิทสนม

ไปก่อน น้องจะได้ไม่กลัวผมไปซะก่อน อิอิ

คุยกันไป คุยกันมา ดันมาวกเข้าเรื่องสัดส่วนของน้อง 

ก็เรื่องหน้าอกของน้องแหละครับ น้องบอกขนาด 34นิ้ว

แต่น้องสูง 163  ซึ่งผมมองดูแล้ว ฮึม... ใหญ่เชียวเลยละ

OK งั้น วันนี้ พี่จะสอนให้นะ การนวดกระปู๋ แบบ Advance ให้แล้วกัน

ต้องทำตาม ok ไหม  น้อง D405 ก็พยักหน้าตกลง ลุยกันเลย อิอิ

*

« ตอบ #1 เมื่อ: 07:42:40 PM 12 มีนาคม 2018 »

เริ่มตั้งแต่ สอนการอาบน้ำกันก่อน  พอน้องถอดเสื้อผ้าออกแล้ว เพ่งพินิจ ดูแล้ว

สัดส่วน ประมาณ 34-24-33 แต่นมกลมใหญ่/จุกเล็กสวยงามครับ

ผมเริ่มสอนตั้งแต่การเลือก ชนิดของสบู่เหลว (ร้านนี้ มี โชกุฯ กับ ลักซ์)

พร้อมกับสอนการล้าง ขัดจรวด 

โดยตอนน้องฝึก โดยใช้ เมาส์ ขนาดทำไม่ค่อยเป็นนะ ยังเล่นเอาผม

เสียวจนเกือบ เสร็จ อิอิ

*

« ตอบ #2 เมื่อ: 07:43:15 PM 12 มีนาคม 2018 »

คราวนี้ มาสอน บนเตียงบ้าง ผมก็นอนคว่ำ แล้วบอกให้

น้อง ลองทำการนวดดูบ้าง น้องก็ ถามอีก มี 2 ขวด จะใช้ยังไงค่ะพี่   

ผมก็สอนไปว่า ถ้านวดตัว ให้ใช้ขวดน้ำมัน  ส่วนขวดเจลสีเขียว 

รอก่อนเดี๋ยวพี่บอกเองว่าใช้ตอนไหน อิอิ

สรุปน้อง D405  นน. มือ เบาไปหน่อยครับ  แต่ผมไม่เน้นครับ

ต่อไปจะสอน บทสำคัญละนะครับ น้องพยักหน้า รับรู้อย่างตั้งใจ

จากนั้นผมก็นอนหงาย น้องชายที่ตอนนี้มีอาการ บวม แข็งเกือบเต็มที่แล้ว

ผมก็เลยให้น้อง เอาขวดเจลสีเขียว มาจัดการ กับน้องชาย

พร้อมให้ น้องลอง ชโลมทาที่น้องสาวของน้องด้วย

แล้ว ยกก้นขึ้นตัวผมมาไถล ไถ่ สไลด์ขึ้นๆ ลงๆ คราวนี้ คนที่เรียน น้อง D405

คงมีเสียวเหมือนกัน  หน้าตาเยิ้มเลย  ผมเลย เอานิ้วไปเขี่ยๆ วนๆ เบาที่ จุดจุดกระสัน

เสียวของน้องด้วย คราวนี้ ได้เรื่องเลย น้องครางๆ แล้วก็กระตุกตัวเกร็งไปเลย

อิอิ เด็กใหม่ New New New จริงๆ

*

« ตอบ #3 เมื่อ: 07:46:07 PM 12 มีนาคม 2018 »

ผมบอกน้อง บทต่อไปนี้ เป็น บทสำคัญที่สุด ของวันนี้  จึงให้น้อง D405 นั่งคร่อมผม

พร้อมใช้ทั้ง2มือ ทั้งชักกระปู๋ และอีกมือก็ลูบไข่ โอ้...สุดยอด

น้องใหม่ D405  ทำได้ดี มาก แถมหัวไหว น้องคงเห็นผมออกอาการเสียว

น้องจึงทำแบบ ไม่มีหยุด ชักๆ หมุนๆ วนๆ 

แถมทำหน้า ทำตา เสียวสยิว
ไปด้วย

โครตฟิว น้อง D405 เริ่มชักซอยถี่ๆ ทั้งหมุนวน โยกคลึง และลูบไข่ เสียวสุดๆ :015:

จนผมทนไม่ไหว  จึงเสร็จ ไปตามระเบียบ ด้วยความตื่นเต้นสุดๆ

สุดท้าย น้องสอบถามว่า ช่วยตั้งชื่อ ฉายา ที่ Lovely ให้หน่อย

อึม ต่อนี้ สมองยังเสียว เบอลอยู่เลย ขอไปคิดชื่อให้ น้อง D405 ก่อนนะครับ

*

« ตอบ #4 เมื่อ: 07:46:40 PM 12 มีนาคม 2018 »

ใครอยากลอง น้อง D405   แบบผม ไปลองได้นะครับ

ค่าคอร์ส B2B 1,900 ราคาย่อมเยา

วันนี้ เธอได้คะแนน จากผมไป 9.5  คะแนน ครับ

แล้วพบกันอีก ในการบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye bye

516_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)