Ads
 02:30:34 AM 17 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใหม่ๆๆ ฮอตๆๆๆ จองเพียบ vs คู่ซี้ วัยใส แซบ vs สาย c สุดสวย+16 นางฟ้า  (อ่าน 4524 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 01:39:54 PM 05 มีนาคม 2015 »

น้องดาวเรือง
สายC ใหม่เอี่ยม แกะกล่องหวานน่ารัก
เด็กใส เพรียวบางกรอบ โขยกทีถึงกับกระเด็น
จับโยกจับเขย่าได้หลากหลายท่า

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

“ช่วงนี้มีเวลาว่าง ไว้แวะเวียนไปบ่อยขึ้น แต่ถึงกระนั้น ก็ยังขึ้นไม่ครบร้านซ่ะที มีมาใหม่เป็นประจำ วันที่ผมไปมีมาสมัครใหม่อีก 2 คน โอ้วแม่เจ้า น่ารักทั้งคู่เลย ... ต้องหาเวลาไปบ่อยๆ ซ่ะแล้ว คราวนี้ไปแบบไม่ได้จองอีกตามเคย PR แหม่ม แสนสวยคอยให้บริการที่น้านเช่นเคย เรียกน้องมาให้ดู เยอะแยะมากๆ มี 2 ในที่ยังไม่เคยขึ้นว่าง อยู่   น้องดาวเรือง นี่แหละ ดูจากรูป ไม่เท่าไหร่ แต่ตัวจริงนั้น สวยกว่าในรูปเป็นกอง   ว่าแล้วก็จ่ายค่าสินสอด แต่คราวนี้มีแปลกกว่าปรกติ ทั้งส่วนลดการบ้าน และส่วนดรอบที่ สะสม ...  เหลือไม่เท่าไหร่เอง ... โอ้ว ... ใจดีมากๆ ครับร้านนี้ ไม่เสียใจเลยที่ผม เป็นลูกค้าประจำ  เดินตามน้องมาที่ห้อง ... คุยตามประสาเด็กๆ อ้อนโน่นนี่นั่น ก่อนน้องจะชวนไปอาบน้ำ   ยังชมน้อง ว่าน่ารักกว่าในรูปร้านอีกนะ   น่าถ้าไม่เรียกมาดู ดูแต่รูปร้านนี่ คงเสียใจแย่ น้องน่ารัก เอาใจเก่ง ไม่งอแง ผมนี่ฟินเลยครับ งานอาบน้ำก็ทำได้ดีระดับนึงเลยนะครับ มีลุ้นมีเสียว แต่ที่ผมชื่นชอบคือ น้องคุยเก่งมากๆ ครับ ไม่เกร็ง ไม่เหงาเลย ตัดมาที่เตียง งานก็เป็นไปตามสเต็ป นวดหลัง นวดคอ หงายหน้ามาค่ะ และก็ได้เวลา ครื้นเครง   งานดีนะครับ น้องตามใจในระดับนึง อารมณ์ไม่สะดุด พี่ๆท่านใดชอบกินเด็ก แนะนำเลย ผมนี่สายเร็ว มาเร็ว เสร็จเร็ว น้องบอกไม่เป็นไรค่ะ หนูเบิ้ลให้พี่ได้ด้วยนะ อิอิ เสร็จรอบแรก นอนคุยกัน แพล็บ รอบสองก็ตามมา ยังคงคุณภาพรอบแรกไม่มีผิด คุ้มค่าจริงๆ ครับ    ขอขอบคุณ Lovely Spa นะครับ บริการดีขนาดนี้ ไม่แปลกใจทำไมลูกค้าถึงเยอะแทบทุกวัน ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ สำหรับการดูแลที่ดีทุกครั้งที่ได้ไปครับ และที่ขาดไม่ได้เลย ท่านผู้ใหญ่ใจดีครับ สำหรับส่วนลดต่างๆ ที่ลดแล้ว ลดอีก ผมนี่ฟินมากๆ ครับ  ”    
Micro_t

“ร่างเล็กและขี้อ้อน ใครอยู่ใกล้ใจละลายได้ง่ายๆ  ยามเธอเคลื่อนไหวบนกายชาย มือเธอพริ้วไหวราวกับมืดของนักเปียโนที่กดนิ้วลงบนคีย์ในทางชีวะเคมีของกายชายย่อมปั่นป่วนเวลาเป็นสิ่งเดียวที่ผมลืมไปเลย ยามอยู่กับเธอ ฟังเสียงเธอ ได้หอมแก้ม ซุกไซร์ไปตามส่วนต่างของร่างกายเธอ เธอขยับกายไปตามจังหวะ มีทั้งช้า และ เร็วสลับกัน เวลานานหรือช้า ผมไม่รู้ แต่รู้ว่า มีความสุขมากมายหัวใจเต้นแรง ร่างกายปั่นป่วน ได้รับความสุขอย่างมากมาย เป็นอีกคนหนึ่งที่น่าซ้ำ อย่างไม่รู้จบขอบคุณเธออีกครั้ง ที่ทำให้วันนี้ พี่แรม หลับอย่างมีความสุข ”    
ramtangkai

“ น้องก็รู้งานมากเลยครับ หันมาทักทายผมทันทีว่า "สวัสดีค่ะ ดาวเรืองนะคะ" เสียงว้านหวาน จนผมนี้กระโดดตระครุบตัวน้องทันทีครับ (ล้อเล่นครับ ผมรักษาเชิงนิดนึงด้วยการรอให้น้องเข้าไปหลังร้านก่อนแล้วค่อยไปบอก pr ครับว่าจะขึ้นกับน้องเค้า) ตัดมาที่ตอนเดินขึ้นในห้องเลยนะครับ ผมก็โรคจิตตามเคย แอบดมกลิ่นสาบสาว สังเกตเรือนร่างแบบมีเปลือกแล้วก็คิดต่อไปว่าถ้าปลดออกแล้วจะทำอะไรก่อนดี น้องรูปร่างดีครับ เพรียวสูงพอประมาณ ผิวเรียกว่าขาวได้ แต่ไม่มาก แต่ถ้าใครได้เห็นรูปร่างน้องในรูปของร้านจะรู้เลยครับว่านาฬิกาทราย จริงๆ งานอาบน้ำทำได้ดีครับ เสียวพอประมาณ อาบน้ำเสร็จก็ไปนอนรอที่เตียง ระหว่างนั้นก็คุยกันไปตามประสา น้องพูดจาไพเราะมากครับ ติดตลกนิดๆ บรรยากาศโดยรวมเลยดีครับ งานหลักของวันนี้น้องก็ทำได้ดีครับ น้องใช้มือสาวไป ผมก็เล่นไฟหน้าน้องไปเรื่อยๆ ไม่มีบ่นครับ กลมกลึงพอดีมือ ของแท้อีกต่างหาก ขอชิมก็ไม่เกี่ยง เสร็จสมไปหนึ่งรอบ พักพอให้น้องชายผมกับน้องดาวเรืองหายเหนื่อย ก็ต่อรอบสอง ไม่มีอะไรเพิ่มเติมครับ งานสบายตัวเหมือนเดิม ใครชอบเด็กๆ รูปร่างดีๆ งานไม่ได้บู๊มาก ก็น่าลองครับ ชื่อน้องอาจดูเชยๆ แต่เด็ก และเด็ดครับ
สรุปงาน
หน้าตา 9
รูปร่าง 9
ผิว 8
งานบริการ 10
ค่าใช้จ่าย 2000 เท่านั้น”

jimcaster0

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:40:32 PM 05 มีนาคม 2015 »

น้องเฟื่องฟ้า
นักสามาใหม่ ลุคเกาหลี
แกะกล่องครั้งแรกในชีวิต!!
ของแท้ขาวสวยหมวยเอ็กซ์เด็กใสใหม่ซิง!!
เห็นแล้วกรี๊ดกร๊าด งานไหลลื่น
อัตโนมัติ อัตโนมือ ได้หมด
!!!

”วันที่อากาศเย็นสบาย  สามลมเย็นพัดผ่านมาเป็นระยะ ไปหาสถานที่พักผ่อนสักนิดนะจะช้าทำไท  น้องนางฟ้าครอบครัวเดียวกับ จาก Lovely Spa  รออยู่ บึ่งรถตรงไปทันที่  ... เสียวหวานๆๆ จาก pr นัท ทักทายมาแต่ไกลพี่ค่ะวันนี้ เลือกใครดี....นางฟ้าดาวเรื่องครับ  เห็นหน้าตาน่ารักดี รูปร่างกำลังเหมาะจับนั่งเล่นโยกเล่นซะด้วย ..จัดไปเลยน้องเฟื่องฟ้า  นักสามาใหม่ ลุคเกาหลี  แกะกล่องครั้งแรกในชีวิต!!  ของแท้ขาวสวยหมวยเอ็กซ์เด็กใสใหม่ซิง!!    เห็นแล้วกรี๊ดกร๊าด งานไหลลื่น  อัตโนมัติ อัตโนมือ ได้หมด เรียกชื่อนางฟ้าผิดซะแล้ว   ขอโทษครับ เธอคือ   น้อง เพื่องฟ้า ครับ  ( ไม่ใช่  ดาวเรือง )นางฟ้าชุดสีแดง  สีแห่งวันตรุษจีน....... เดินตามน้องขึ้นห้องชั้ืนสอง ....ถึงห้องแล้ว   ขอดูตัวใกล้ๆๆหน่ยซิหน้าตาน่ารัก จมูกโดง่ ปาก สวยงาม   ขอกอดเบาๆๆ   นิดหนึ่งก่อนครับ  อบอุ่นจังตัดมาฉากสำคัญ  น้องเริ่มถอดเสื้อผ้า ชุดชั้นในออก ....ก่อนถอดชุดชั้นในขออนุญาติน้องเพื่องฟ้า  เก็บภาพความสวยงามไปลงการบ้านสักสองสามภาพ ..น้องยืนโพสให้ถ่าย แต่น้องขอว่า ต้องอย่าให้เห็นใบหน้า  น้องเรียนปี 1 อยู่นะ กลัวเพื่อนๅเห็น ตามที่น้องขอเลยครับ ........................อีกภาพซิ   น้องเพื่องฟ้า  สาวน้อยซ่อนรูป...เห็นตัวบางๆๆ  จากภายนอก แต่เนื้อใน  สมส่วน....เต็งตึง...อวบอึ้ม..แต่จะแน่น ดูดตู๊บๆๆ หรือเปล่า  อีกไม่นาน จะได้พิสูจน์กัน.พี่ค่ะ  อาบน้ำได้แล้วคะ   ลีลาอาบน้ำ  อาบสะอาดทุกซอกทุกมุม  นั่งลงที่เก้าอี้ น้องเพื่องฟ้า ขัดถู สบุ่ให้จนถึงปลายเท้า...ลูกเล่นล้วง ดูด รูด เลีย  มีมาเป็นระยะ  พอเสียและแล้วเวลาสำคัญก็มาถึง   น้องให้นอนควำ่ก่อน  ฝีมือนวด อาจจเเบาๆๆไปหน่อยเลยบอกน้องให้กดให้เต็มแรงสุดซิ  จะหนักสักแค่ไหน ได้เรื่องเลยครับน้องจัดการ นวดแบบหนักๆ  โน้มน้ำหนักทั้งตัวลงกด  นวดกดไล่จากต้นคอ ลงถึง แก้มก้นสบายตัวจริงๆๆ  แต่เดี๋ยวก่อน   มีท่าใหม่ให้น้องเฟื่องฟ้าเล่นครับ  ท่าวิดพื้น  ...ให้น้องนอนลง ทาบตามไปกันลำตัว  แต่หักหลังชนกัน...ระวังนะ อย่าให้หล่นลงมา  จัดการ ยกน้องเฟื่อฟ้า ลอยขึ้น...สุงขึ้น ...พี่ค่ะ พอแล้ว  เสียวๆๆๆค่ะเล่นวิดพื้้นขึ้นลง  สามสีรอบ ..เล่นกันไปสนุกสนาน ...ได้ความรู้ัสึก เหมือนนอนเล่นกะแฟน....สนุกสนานกันไป  ...หัวเราะกันสองคนกิ๊กๆๆกํีก   หลักจากเล่น สนุกสนาน  เหนื่้อยด้วยกันทั้งสองคน นอนกอดพักผ่อน แบบสบายๆๆ กันสักแป๊ปหนึ่งเวลาสำคัญมาถึงแล้ว  น้องเพื่องฟ้า น้องเริ่มทำงานแล้ว   บริการ B2B ,มาแล้ว  เจลลื่นๆๆ เรื่ิมละเลง....หนึ่งลิ้น หนึ่งปาก  สองมือเริ่มทำงาน...ลีลานวดเสียว น้องเฟื่องฟ้า นี่  ขอบอกว่า สุดยอดจริงๆๆลีลาคล้ายน้องเมจิ....สงสัยน้องเมจิคงสอนมา ....น้องเมจิ ฉายา ..ขึ้นงานหนึ่งนางฟ้าได้เหมืือนสองนางฟ้าทำงานพร้อมกัน    บอกน้อง จัดแต่พอสมควร  กลัวจบรอบแรกซะก่อน ..... หนึ่งนางฟ้าทำงานได้เหมือนสองนางฟ้า เป็นยังไงหนึ่งนางฟ้า    หนึ่งลิ้น หนึ่งปาก บิ้ว ดูด..เลียกัด ตรงส่วนบน.....หนึ่งนางฟ้่า    หนึ่งมือพร้อมเจลลื่นไหล  บีบ รีดรูด...ส่วนล่าง...เจอลีลาเสียวแบบนี้  ปล่อยให้น้องทำต่อไป  สงสัยไม่รอดแน่....กระซิบบอกน้อง....ขอ Option สุดๆๆ  จัดให้หน่อยได้มั๊ย ...ได้ค่ะ  ตามต้องการค่ะคุณพี่  ..ตอบเสียวหวานๆๆกลับมาซะด้วย...น่ารักจริงๆๆและนี่คือ...สุดยอดท่า ลีลาเสียวที่น้องใหม่ ...เนื้อแน่นๆๆ  อวบๆๆ  อู๊มจัดให้ และนี่คือ...สุดยอดท่า ขย่มขยำ้ ที่จะบอกให้รู้ว่า ...น้องเฟื่องฟ้า ใหม่สด  ของแท้ จริงหรือไม่จริงและนี่คือ....น้องเพื่องฟ้า  นางฟ้าครอบครัวเดียวกัน ...ที่จะต้องจดจำไปอีก นาน   นานขอบคุณครับ   น้องเฟื่องฟ้า   วันนี้ วันที่ ได้กลับมามีความรู้สึกอีกครั้งหนึ่งว่า  การได้อยู่กะ น้องอันเป็นที่รัก  น้องที่บริการด้วยใจ แม้จะเพียงหนึ่ง ชัวโมง  แต่....จะไม่ลืมความประทับใจนี้เลยอีกครั้ง   ขอบคุณครับ   น้องเฟื่องฟ้า  จาก พี่  Somsakbest

somsakbest

”ช่วงนี้ว่างเยอะหน่อย ไปมันบ่อยๆ เลยแล้วกัน เดินหน้าลุยตามคำเชิญชวนของ PR แหม่มแสนสวย   ว่าน้องใหม่ๆ เข้าเยอะแยะ รีบๆ มาเก็บเลยนะ ก่อนจะหายไปหมด ... แต่ก็จริงตามที่คุณแหม่ม ว่า มาใหม่เยอะจริงๆ แทบจะทุกวัน   วันนี้ก็ไปแบบไม่ได้จอง เห็นมามาใหม่เยอะ น่าจะมีพอให้เราบ้างแหละ ไปถึง ก็ได้ดูตัวน้องใหม่ๆ หลายคน สะดุดตาน้องตัวเล็ก หน้าหวาน น้องเฟื่องฟ้า     ยิ้มสวยมากๆ ว่าแล้สก็ไม่ต้องดูต่อแล้ว คนนี้แหละ มาให้ดูเยอะเดี๋ยวเลือกไม่ถูก 555   จ่ายค่าสินสอดแล้วนั่งรอพักนึง น้องก็มาชวนไปทำภารกิจ ฟิชโช่... เดินมาหลังน้องมาหุ่นดีนะครับ ดัว เล็กๆ น่ารัก พอมาถึงที่ห้อง น้องก็นั่งยิ้ม ผมนี่ก็พลอยเขิลไปด้วย ยิ้มน่ารัก ถามอายุ ก็ราวๆ 20 เห็นจะได้ ยังเป็นเด็กน้อยน่ารัก ใสๆ อยู่เลย ถนอมน้องๆ กันด้วยนะจร๊ะ ... ส่วนตัวผมเองนี่ ทำไรไม่ถูกเลย หันไปทีไร ก็ยิ้มบาดใจ งานอาบน้ำน้องก็ทำได้ ดีระดับหนึ่งนะครับ ไม่หวือหว่า อะไรมาก เข้าใจได้ว่า คงจะใหม่จริงๆ แต่ผมเองก็ไม่ได้สอนอะไรน้องเค้า เพราะ ตัวเองยังจะเอาไม่รอด   ได้แต่ตามๆ น้องที่เค้าไปถูกเทรนมา   แต่ก็พอใจระดับนึงครับ ส่วนตัวผมนะ ...  ตัดมาที่เตียง งานนวดก็เป็นไปตามคอนเซปครับ เริ่มจากหลัง ลงมาเรื่อยๆ   ให้พอลุ้นว่าจะมีอะไรต่อไปบ้าง น้ำหนัก ใช้ได้เลยครับ งานเสียว น้องก็บิ้วได้ดี แต่ดูยังเขิลๆ อายๆ อยู่ แต่ก็ตามใจนะครับ จับตรงไหน ทำยังไง ก็ตามใจครับ ไม่มีข้อห้าม หรือ กำหนดอะไร ผมเองก็พวก ตามใจ น้องทำยังไง ก็ตามนั้น ไม่เร่งเร้า หรือ ฝืนใจอะไร  555 ว่าแล้ว ตอนที่บอกน้องลุยได้เลย น้องก็จัดเต็มเหนี่วเหมือนกันนะครับ แพ้พ่ายไปตามระเบียบ...  นะขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สำหรับการบริการที่ดีอีกครั้ง คุณแหม่มครับที่ดูแลกันด้วยดีทุกๆ ครั้งได้ไปได้ ช่วงนี้บ่อยหน่อย คงจะไม่เบื่อหน้ากันนะครับ และ ท่านผู้ใหญ่ใจดี สำหรับส่วนลดค่าการบ้าน นะครับ

micro_t

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 01:42:15 PM 05 มีนาคม 2015 »

น้องแอบรัก

มาใหม่  อยากลองมาหัดจับปู๋
ดูบ้าง พี่ๆมาจับจองคิวสอนน้องได้เลยจ้ะ

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 01:42:53 PM 05 มีนาคม 2015 »

น้องจุงจัง
ใหม่ สด ซิง !!! ครั้งแรกในชีวิต
กับสาวน้อยวัยใส  ใหม่ไม่เคย   
น่ารักจิ้มลิ้ม  ยิ้มหวาน งานตามใจ
อยากได้แบบไหนมาสอนหนู๋ได้นะค๊ะ !!!

น้องกวางตุ้ง
ครั้งแรกในชีวิต จากเด็กเนิร์สหวานแหวว
เรียบร้อยแถวหน้า เป็นสาวออฟฟิส
อายุยี่สิบปลายๆ แว้บมารับงาน
ในคอร์สราคา1400-1600ตามใจสบายๆ
!!!

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 01:43:46 PM 05 มีนาคม 2015 »

น้องทัดดาว

"ดีกรีพีอาร์ชื่อดังแห่งวงการ" ควบนางแบบ
หน้าสวยหุ่นดี งานมันส์นัวเอ็กซ์
เซ็กส์กระจายไม่มีเหลือ

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

"มาครั้งนี้ การอาบน้ำ มี body ฟองสบู่กันเล็กน้อย พอให้น้องชาย ซ้อมการแข็งไปก่อน... 555เสร็จจากอาบน้ำก็มานอนคว่ำให้น้องนวด Yes สิ่งที่ต้องการในการมาครั้งนี้น้องนวด...น่อง...ขา... หลัง ใช้ได้เลย สมกับที่เรียนมา ตอนที่คิดจะไปนวดไทยที่ บาหลี อินโด (น้องเล่าให้ฟัง)แล้วก็มาถึง ตอนสำคัญที่รออยู่  พี่ค่ะ... นอนหงายได้แล้วน้องเทน้ำมันลงบน Kapoo เรา และที่ ใต้ Jim น้อง ให้เรากางขาออกเล็กน้อยแล้วค่อยๆ เอา kapoo เสียบไว้ที่ใต้ที่นาผืนน้อย ตรงระหว่างซอกขาอ่อนจากนั้น ก็ขยับขึ้นลงช้าๆ คล้ายๆการหวิดพื้น OMG เสียวกว่าครั้งแรกอีกเพราะลีลา บีบ กระชับกล้ามเนื้อขา น้องเขาพัฒนาขึ้นอีกหลายขั้นยังไม่หมดครับ มีอีกท่า ที่ควรจดจำน้องให้เรานอนหงาย สบายๆแล้วใช้ ร่องนาผืนน้อย ไถ่ถู กับ kapoo ของเรา แต่วันนี้ น้องบอกให้ผมสวม CD ด้วย อิอิ คราวที่ แล้ว ไม่ได้ full optionคราวนี้เลย จะขอลองซักหน่อย เลยแกล้ง ยกก้นดัน kapoo สวนขึ้นทุกครั้ง เวลาน้อง ไถ่ขึ้นมาข้างหน้าได้ผลเลยครับ จากที่น้องทัดดาว หัวเราะ แกล้งเรามาตลอด งวดนี้ มีเสียง กัดฟัน ครางเบาๆขึ้นผมเลยได้ที ถามน้องว่าเมื่อไร จะให้พี่ทิปพิเศษสุดบ้างนะ เธอไม่ตอบแต่กลับ ใช้มือเอื้อมลงไป ดัน kapoo ผมจากที่ถูไถ่กันธรรมดาให้มุดหัวเข้าถ้ำ ที่ตอนนี้ มีน้ำชุ่มช่ำ ที่ฟิตแน่นทันทีจากนั้น ก็ขยับๆๆๆ เร็วยังกับรถหัวกระสุนจนเราทั้งคู่ เกร็งกระตุก ถึงสวรรค์ พร้อมกันแบบสุดๆ
ทำให้ผม ได้ นวดก่อน แล้วเสร็จ แบบสุดๆ จริงในครั้งนี้ครับ
สรุป คะแนน  :
หน้าตาน้อง ดูคมคาย น่ารักครับ   : 9/10
หน้าอก 34 นิ้ว ของแท้ แม่ให้มา จุกชูชันง่าย ดีครับ   : 9/10 
รูปร่าง สูง 165 cm  (34-26-36) กำลังพอดีครับ : 9/10
อารมณ์ร่วม GF ตามใจสุดๆ : 9.5fv6jo.0
/10"

Michael Owen 28

"ได้เวลาพักผ่อน ที่แรกที่คิดออก   ก็ Lovely Spa นี่อหละครับ มีที่เดียว ไปจนน้องมันจำหน้าได้หมดแล้ว ... 555 แต่ความฝันที่จะเก็บให้หมดร้านน่าจะต้องเลื่อนออกไป มีมาใหม่อีกแล้ว   ... ตามไม่ทันจริงๆ วันนี้ Line หาคุณแหม่ม PR สาวแสนสวย แต่เนื่องจากไปซ่ะตั้งอต่ บ่าย น้องเลยน้อยนิดเดียว ... แต่ที่น้อยก็ยังมีที่ยังไม่เคยขึ้นด้วยกัน น้องทัดดาว นี่เอง ว่าแล้วก็ขอดูตังนิดนึง แล้วก็พร้อมลุย จ่ายตังค์ แล้วก็เดินตามน้อง Concept เดิม น้องนำนะ พี่ตามเอง ... อิอิ   มาถึงที่ห้อง น้องเดินมากอดแล้วก็ บอกว่า คิดว่าพี่จะไม่เลือกซ่ะอีก เห็นมาหลายที ไม่เห็นจะเคยเรียก ซ่ะที แหนะ ... มีบ่นน้อยใจ ...   แต่ก็นะ วันนี้พี่ก็เลือกแล้ว คือเธอ ... น้องคุยเก่งนะครับ ชวนคุยตลอดเลย คารม แต่ละอย่างนี่ ไม่ธรรมดา เลยนะครับ มิน่า ลูกค้าประจำเธอ เยอะใช่เล่น งานอายน้ำ   ก็ถือว่าโอเค ระดับนึงนะครับ ไม่หวือ หว่า แต่ก็ตาม มาตรฐานครับ อยากได้ตรงไหน ขอแค่บอกจัดได้ จัดให้ ครับ    ตัดมาที่เตียง เริ่มจากนวดหลัง ลงมาที่ขา วนไป วนมาเรื่อยๆ แต่ที่บอกครับ น้องคุยเก่งมากๆ เผลอแป๊บเดียว เวลาล่วงเลยไปซ่ะไกล ได้เวลาหันหน้ามาคุยซ่ะที  555   และน้องทัดดาวก็ไม่ทำให้ผิดหวังครับ สาวคารมดี แต่เวลาบิ้ว น้องก็ลีลาดี ไม่แพ้คารม นะครับ จับได้ ไม่มีอิดออด ขอให้บอกดีๆ น้องทำได้ ทำให้ทันที แต่เนื่องจากผมพวก มาเร็ว เคลมเร็ว ขนาดว่าน้องช่วงดึงแล้วนะครับ ก็ยังไม่รอด ...   เรียบร้อยโรงเรียนทัดดาว ... มีบ่นนิดๆ ว่าปรกติพี่เรียบร้อยแบบนี้หรอ ไม่เห็นจะลวนลามอะไรเลย ... 555  ก็หน่ะ พี่ปล่อยให้น้อง นำดีกว่า จะได้รู้ว่า เรา ดุดันขนาดไหน ...  ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สำหรับ วันผ่อนคลายที่ดีๆ และความประทับใจอีกครั้ง ขอบคุณคุณแหม่ม นะครับ สำหรับการดูแล และใส่ใจ ที่ดีเสมอมา และขอขอบคุณท่านผู้ใหญ่ใจดี๊ดี สำหรับ ส่วนลดการบ้านนะครับ ไปทีไร ฟินทุกครั้งครับ 
Micro_t

"วันว่างที่เหงาอ้อมแขนเลยแวะไปที่ เลิฟลี่ สปา พีอาร์ น้องแหม่ม ซึ่งสวยวันสวยคืน ก็ถามว่า พี่แรม สนใจคนไหน.. เลบบอกให้โชว์ตัวเลยและน้องๆ ก็เดินเรียงออกมา น้องสเกตส์ น้องออนไลน์ น้องมี่มี่ น้องวาวา น้องเมจิ น้องทัดดาว... แหมแต่ละคนสวยๆ แบบกินกันไม่ขาด เลยเลือกใครไม่ถูก ก็เลยเลือกน้องทัดดาวเลยละกันพอพาเดินขึ้นห้อง.. ก็อดใจแทบไม่ไหว แต่ก็รักษาอาการสุภาพไว้ก่อนจนผ้าผ่อนหลุดจากร่าง ก็ไหลลื่นไปตามจังหวะจากนวดด้านหลังด้วยเจล จนนวดด้านหน้า จนนวดแบบแนบน้องชายน้องสาว..ท้ายสุดก็ยิงกลางอก มหดเรี่ยวแรงด้วยความสุขที่ล้นปรี่
ramtangkai

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 01:51:26 PM 05 มีนาคม 2015 »

MEIJI (น้องเมจิ)
"พริตตี้หน้ายาวขาวหมวยนมใหญ๋
น้ำหลากตามใจเต็มเหนี่ยว
ขึ้นชื่อดังแฟนคลับเพียบ"

"....ช่วงปลายเดือนที่แล้ว ได้มีโอกาส ไปใช้บริการที่ lovely spa สักทีหลังจากผ่านไปผ่านมาหลายรอบ ไม่ได้จองใครไว้เข้าไปวัดดวงเอา ไปถึงเจอน้อง พีอา พูดจาต้อนรับเป็นกันเองดีครับ เจอน้องเมจิ รูปร่างสัดส่วนกำลังดี เลยเลือกคนนี้เลย  ขึ้นไปน้องก็พาไปอาบน้ำ อย่างสะอาดหมดจด แล้วก็มาบนเตียงกัน น้องเป็นคนหุ่นกำลังดีอวบนิดๆแต่ไม่มีหน้าทีอง หน้าอกสวยน่าสัมผัส กลังจากให้น้องนวดกลังพักนึง ผมเริ่มของขึ้น เลยจับน้องพลิกตัวมาด้านล่างแล้วก็นัวเนียตามใจชอบน้องตามใจมากครับ ไม่ว่าไม่ห้ามอะไร เลยนังซะบนลงล่างชุดใหญ่เลย สักพักน้องมานัวเราบ้างน้องบิ้วก็เสียวดีครับ นัวไปนัวมาทนไม่ไหวเขื่อนแตกเรียบร้อย แล้วน้องก็พาไปอาบน้ำพูดคุยเล่นสักพักผมก็กลับครับ แต่รู้สึกประทับใจครับร้านต้อนรับพูดจาดี น้องเมจิก็งานดี ว่างเมื่อไหร่กลับไปจัดอีกแน่ๆครับ” 
rafa123

"เมื่อถึงเวลาคลายเมื่อยเมื่อไรก็ต้องแวะกลับมาที่นี่ทุกครั้งไป lovely spa ตามเดิมเข้าไปแบบวัดดวงไม่จงไม่จองวัยนี้ชะตาได้มาพบกับคนที่ผมเคยขึ้นด้วยคนแรกของที่นี่นั่นก็คือนเองเมจิ ไม่เจอกันนานน้องยังหุ่น x น่าจับฟัดเหมือนเดิม เข้าห้องก็ไม่ต้องมีเขินแล้วถอดเสื้อผ้าไปอาบน้ำกันเลยงานอาบน้ำของน้องก็ธรรมดาครับไม่หวือหวาอะไรแต่ก็สะอาดดีมาต่อที่เตียงนี่สิถึงจะของจริง น้องเริ่มใช้หน้าอก 36 นวดบอดี้แผ่นหลังช้าๆแต่ได้อารมณ์ดีทำเอาน้องผมเริ่มออกอาการเกร็งตัวเล็กน้อยสักพักพอกลับตัวมานอนหงาย น้องเอาสาหร่ายมาถูกับน้องผมเสียวดีจริงๆสักพักผมเลยจับน้องลงมานอนหงายขอแสดงพลังความเป็นชายเปิดเกมส์รุกใส่บ้างน้องครางได้อารมณ์ผมก็จัดหนักให้น้องตามใจดีครับไม่มีว่าอะไรเลยสักพักต่างคนก็ต่างใช้ท่าไม้ตายสู้กันจนในที่สุดผมก็ต้องแตกพ่ายยอมแพ้ไปอีกครั้งง ก็เป็นอีกครั้งที่คุ้มค่าครับไม่เคยผิดหวังกับที่นี่ครับ มีโอกาสอีกเมื่อไรจะกลับมาเยือนอีกครับ” 
rafa123

"....หน้ามือตามัว กอดน้องเมจิ ...พร้อมหัวใจที่เต้นโครมคราม ตู้มๆๆๆ  น้ำป่าทะลักไหลนอง เขียนแตกแล้ว....น้องเมจิ มิมิ  ระวังน้ำท่วมห้องครับแนะนำ  นักเที่ยว kapoo ทั้งหลาย  มีสักครั้งมั๊ย ที่ ท่านได้สัมผัส ความเสียว  ความเสียวที่สุงสุด...เสียวแบบหยุดโกลกันไปเลยถ้าอยากรู้ว่า ความเสียวแบบนั้น เป็นยังไง   
ท้าประลองเลยกะสองนางฟ้า  Maji vs Mimi   แนะนำว่า ยกที่ 1 -2 ให้พักยกก่อน...เขื่อนแตก   ยกที่ 3..สุดๆๆไปเลย”

somsakbest

"ในวันที่ฝนตกพรำๆ ขับรถตรงไป ที่ Lovely Spa ไปถึงก็เลือก น้องเมจิ เพราะจำแทบไม่ได้ ไม่ได้เจอเป็นปี ดูดีขึ้น เหมือนเป็นดารา AV ไปแล้ว กลับมาทบทวนซ้ำอีกทีดีกว่า ขาวโม่ ออกแนวเด็กญี่ปุ่นเหมือนเดิม (ตอนนี้เป็นเด็กโตไปแล้ว)ปกติจะนวดแต่วันนี้ขอไม่เน้นนวดครับ เน้นนัวอย่างเดียวตั้งใจมาเพื่อการนี้ ขอข้ามการอาบน้ำ ไปบนเตียงเลย เริ่มจากการไซค์ก่อน ต่อด้วย.... โรมรันกันอยู่พักใหญ่ โหลดแผ่นเพลงเหมือนเดิม กะใส่เต็มเหนี่ยว .... เรียบร้อยโรงเรียนเลิฟลีสปา น้องก็ถ่ายน้ำมันเครื่องด้วยเหมือนกัน น้องกอดกลิ้งไปสักพัก น้องบอกว่ามาอีกทีไหวมั้ย .... นี่แหละครับ ที่รอคอยโชคดีที่เก็บแรงไว้ไม่ได้เที่ยวมาพักใหญ่ เลยแรงเหลือเฟือด้วยครับวันนี้ เพราะปกติจะแค่หนึ่งครั้งเท่านั้นก็ไม่ต้องเยิ่นเย้อครับ จัดกันไปอีกยกใหญ่เลย รอบนี้ขอแบบว่าจู่โจมเร็วดีกว่า เพราะถ้านานเดี๋ยวจะไม่ไหว เลยมีเท่าไรใส่ไม่ยั้งครับ เรียบร้อยไปตามระเบียบ ใช้เวลาได้คุ้มค่าดี ขอบคุณน้องที่น่ารัก และร้านดีดูแลอย่างดีอีกครั้งครับ” 
bathman11

"เธอมีผลงานที่ดีมากๆทุกๆคนก็คงรู้กันดี  ความรู้สึกในครั้งแรกที่ได้ขึ้นกับน้องเมจิทำให้ผมถึงกับพร่ำเพ้อ คิดเสมอว่าซักวันต้องกลับมาซ้ำน้องแน่ๆ และแล้ววันนี้ก็มาถึง  ขออธิบายและพรรณณาถึงความงามของน้องกันเลยนะครับ  น้องเป็นคนผิวขาวเลยครับแต่ไม่ถึงกับโอโม่ สูงประมาณ  160 นิดๆ เป็นคนภาคกลางตอนบน  น่าตาน่ารักมาก เป็นสไตล์แบบดารา AV เลยก็ว่าได้ มีเสน่ห์ที่ตาและมุมปากที่ดูเซ็กซี่  วันนั้นน้องใส่ชุดแซกสีครีมแบบรัดรูป ดูจากรูปร่างภายนอกแล้วไม่ต้องพูดถึงเลยครับ ยอดเยี่ยมเอามากๆ เด่นเป็นสง่าในหน้าอกหน้าทนแบบพอดีคำประเมินด้วยสายตาเบื้องต้นประมาณ ( 34 ) เอวคอดสะโพกผาย เห็นแล้วรู้สึกตื่นเต้นจังเหมือนกับในครั้งแรกที่เจอ  น้องถอดเสื้อผ้าเตรียมจะไปอาบน้ำให้ผม ผมถึงกับอึ้งไปเหมือนกัน เพราะน้องขาวมาก ผิวเนียนไปทั้งตัวเลย ทั้งๆที่แสงไฟสีส้มอ่อนๆในห้องก็ไม่ได้สว่างเท่าใดนัก  หน้าอกตั้งชูชันสวยมากๆ แบบพอดีมือเลย จุกสีน้ำตาลอ่อนๆของน้องก็สวยไม่แพ้กัน ก้น สะโพกดูดีแบบ x มากๆ ช่วงต้นขาและน่องก็ดูเรียวสวยแบบสมส่วน  ช่วงเนินสามเหลี่ยมมีไรขนปกคลุมแบบดกดำ แต่ก็ดูไม่รกตา เป็นอันว่าน้องเมจิคนนี้แค่เปลื้องผ้าก็ผ่านเลย  ไม่ผิดหวังจริงๆที่เคยหมายปองมานาน  น้องมีความตั้งใจในการบริการดี ละเอียดลออมากๆแม้แต่กระทั่งตอนตั้งอุณภูมิของน้ำฝักบัว  น้องถามว่า “พี่คะ ประมาณนี้โอเคไหม พี่จะได้สบายตัว” พิถีพิถันมากแม้แต่กระทั่งเลือกสบู่เหลว น้องเริ่มบีบสบู่เหลว ค่อยๆถูใปทั่วร่างกายของผมรวมถึงน้องชายของผมด้วย ถูไปก็เสียวไป ใจผมก็พรางคิดว่า มือน้องช่างนุ่มนวลละมุนละไมมากๆ น้องเริ่มมีอารมณ์ร่วมในการอาบน้ำมากขึ้น ดึงตัวผมเข้ามากอดเอาไว้ และเริ่มเอาภูเขาไฟค่อยๆถูไปมา มือสองข้างผมก็โอบกอดตัวน้องเอาไว้ พรางลูบไล้ไปทั่วๆhบริเวณหลัง ไล่มาจนถึงช่วงก้นของน้อง ก้นน้องนิ่มมากๆครับ ทั้งจับทั้งบีบ รู้สึกได้เลยว่าเนียนแบบสุดๆ บางจังหวะก็เผลอล้วงไปที่ช่องเนินสามเหลี่ยม เสียวมากๆครับแบบขนลุกเลย นัวกันอยู่ซักพักก็เป็นอันว่า ผมประคองตัวเอาไว้ได้จนอาบน้ำเสร็จทั้งคู่  ทั้งๆที่เกือบจะทะลักอยู่แล้วในหลายๆที มาต่อที่เตียง วันนี้ได้ห้องพิเศษครับ ห้องกว้างขวาง บรรยากาศแบบส่วนตัวจริงๆ เพราะห้องน้ำในตัว มีเสียงเพลงฟังเบาๆแบบน่าเคลิบเคริ้ม น้องถอดผ้าเช็ดตัวออก อยู่ในร่างเปลือยเปล่าน้องให้ผมนอนคว่ำ หลังจากนั้นค่อยๆบีบเจลทั่วหลังของผม น้องนวดไปเบาๆเริ่มต้นจากต้นคอไล่มาจนถึงหลัง  ซักพักนึงน้องก็เริ่มใช้ตัวนวดโดยเน้นไปที่ภูเขาไฟและเนินสามเหลี่ยม ไรขนจากเนินสามเหลี่ยมที่ลากผ่านบริเวณทั่วแผ่นหลังของผม ทำให้ผมได้อารมณ์มากขึ้น ถึงขนาดร้องครางเบาๆ จนน้องแซวๆว่า “เป็นไรพี่ เสียวหรอครับ” ผมก็ตอบไปแบบเสียงแผ่วเบาว่า “เสียวมากครับน้อง” 555 เด็ดจริงๆน้องเมจิคนนี้  น้องให้ผมนอนหงาย น้องเริ่มบิ้วด้วยการไซร้ไปที่ซอกคอผม ส่วนมือก็พราง..... จากนั้นก็เอาภูเขาไฟสองข้างห่อไปที่น้องชายของผม  ถูไปซักไม่กี่ครั้งเริ่มจะฝืดนิดนึง เพราะเจลเริ่มระเหย น้องค่อยๆบีบเจลใส่มือชโลมไปที่น้องชายของผม คราวนี้เริ่มลื่นปื๊ด น้องถูแบบเนิบๆขึ้นลงแบบเป็นจังหวะ ช้าบ้างเร็วบ้างแล้วแต่ช่วงอารมณ์ มือผมสองข้างนอนกอดน้องไว้แน่นล้วงไปถึงช่องเนินสามเหลี่ยม เริ่มแฉะๆแล้ว แสดงว่าตอนนี้ฝนเริ่มตก น้องร้องครางอยู่ในลำคอเบาๆแบบเสียวสะท้าน เปลี่ยนท่ามานั่งบนตัวของผม มือทั้งสองข้างของน้องกำน้องชายผมไว้แน่นสาวขึ้นลงไปมาแบบยิกๆเลย ส่วนมือผมก็กำภูเขาไฟของน้องทั้งสอง บีบไปบีบมาจนแทบจะรวมเป็นลูกเดียวกัน ทั้งน้องและผมช่วยเหลือซึ่งกันและกันอย่างดี จนในที่สุดผมก็ต้องยอมแพ้ พุ่งออกมาแบบแรงสุดๆ หมดแรงเลยตัวผม 555 เสร็จไปยกแรกพากันไปล้างตัว  แล้วกลับมานอนคุยกันซักพัก น้องเริ่มบิ้วไปบิ้วมาจนน้องชายตื่น ไม่นานก็มีรอบสองอีกจนได้ คราวนี้เล่นซะหมดแรงแบบยกกำลังสองเลยทีเดียว  อาบน้ำชำระล้างร่างกายอีกครั้ง เดินลงมาจากห้องอย่างสบายใจและ Happy สุดๆ กอดน้องหนึ่งครั้งก่อนกลับบ้านอย่างสบายใจ ซักวันจะต้องมาซ้ำน้องอีกเป็นรอบที่สามเป็นแน่ ขอให้ชาวนวดกระปู๋ทุกท่านจงมีความสุขมากๆในการผ่อนคลาย มีไรดีๆแล้วจะกลับมาเล่าสู่ให้ฟังใหม่นะครับ วันนี้ลาไปก่อน สวัสดีครับ....... "
srethathorn

“โดยรวมแล้ว ถือว่าค่อนข้างประทับใจน้องเค้าครับ เอาใจเก่ง อยู่ด้วยแล้วเป็นกันเอง แต่ก็ไม่รู้ว่าน้องเคาจะประทับใจผมรึปล่าวตอนแรกคิดว่าจะไปแค่ครั้งเดียว แต่ตอนนี้เปลี่ยนใจแล้วครับ น่าจะไปเรื่อยๆ เพราะเหตุผลหลักคือ ลักษณะแบบนี้น่าจะถูกจริตกับผมครับ”
Runway Stick

“บันเทิงสุดๆ หนึ่งชั่วโมงครึ่ง จนลืมนวด ขอบอกว่าน้องแฉะสุดๆ บันเทิงสุดๆ และ แน่นสุดๆ (นม) น้องเมจิ ระหว่างอาบก็บอดี้ไปด้วย น้องอาบน้ำได้สะอาด  เสียว  สนุก ของผมแข็งตลอด  และ ของน้องก็แฉะตลอดมาต่อที่เตียง ก็ไม่ได้นวดอีก เพราะอารมตอนนั้นถ้านวดก็ไม่มันแล้ว ต่างคน ต่างกระหาย ต่างคนต่างนัว  น้องอยู่บนบ้างผมอยู่บนบ้างสลับกันนานเท่าไรไม่รู้”
Jamejone

“หน้าตาใสๆ วัยรุ่นๆ สูงขาว งานดี ตามใจ "นม" พอเหมาะมือ และจุกก็สวยด้วย จากนั้นก็เริ่มด้วยการอาบน้ำ น้องก็อาบให้ไม่มีอะไรพิเศษ ถือว่าอยู่ในมาตรฐาน อาบเสร็จก็นวดให้ เพลินไปเลยครับ พอหันหน้ามาเท่านั้นแหละครับ อารมณ์หื่นผมขึ้นเต็มที่เลยครับ เลยเริ่มรุกเร้าด้วยมือไปเรื่่อย พอหิวก็กินนมสวยๆ ไป น้องก็บริการดีครับไม่หวงเนื้อหวงตัว สักพักผมขอเปลี่ยนมาทำเองบ้าง ซุกไซร้ซอกคอไล่ลงมาเรื่อยๆ น้องก็ยอมทุกอย่าง หนำซ้ำตอนผมไซร้เสร็จจะถอนตัวออกยังถูกน้องเอามือกดหัวลงไปไซร้ต่ออีกต่างหาก (ผมชอบอารมณ์แบบนี้มากเลยครับ เหมือนกับว่าเธอก็มีอารมณ์ร่วมไปด้วยจริงๆ) พอสมใจผมแล้วก็ยอมให้เธอสาวจนเสร็จยกแรกไปตามระเบียบ ระหว่างพักยกน้องก็เข้ามากอดตลอด เรียกได้ว่าตลอดเวลาที่อยู่กับเธอ เธอจะไม่ยอมให้ร่างกายเราห่างกันเลยหล่ะครับ จากนั้นก็ยกสองเหมือนยกแรกนั่นแหละครับ เสียวดีอยู่แล้วไม่มีอไรต้องปรับปรุง สรุปว่าเสร็จสมอารมณ์หมายไป 2 ยก ครับ ค่าใช้จ่ายก็ 1800 คุ้มครับ”
makma

“ขาวสวยใส หุ่นกำลังดี น่าจะร้อย 160 กว่า ขาวจั๊ว นมกำลังพอเหมาะ” 
boy22anthony

“หน้าX แบบเด็ก ญี่ปุ่น ใสๆขาวน่อล ผิวขาวเนียน มาตรฐานกับไฟหน้า ๓๔ จุกเล็กดูดมันส์ เอว ๒๕ ไฟท้าย ๓๕ หอมไปทั้งตัว งานนวดไม่รู้แต่ว่างานนัวร์ จัดว่าอยู่แถวหน้าๆ ผมมีความสุขเต็มๆกับงานนัวร์ 45 \1 น้ำ พัก 10 นาที ต่อครึ่งหลัง 30 นาทีกับน้ำที่ 2” 
pitchor

“เรียบร้อยสบายตัว สบายน้องชายไปตามระเบียบ มีซ้ำรอบต่อไปอีกแน่” 
michael

“สวยขนาด 34 คัพ C น้องนวดน้ำมันให้ดีทีเดียวแต่คิดว่าเรานวดน้องน่าจะดีกว่า ก็เลยหันหน้ามาประจันบานกับน้อง ผลัดกันรุกผลัดกันรับต่อยหนักจริงๆ ที่สำคัญน้องน้ำหลากมากมาย  จนผมต้องขอเวลานอกไปล้างหน้าที่เปียกโชคไปหมด …. แล้วน้องก็จัดการผมต่อจนผมต้องปลดปล่อยออกมา .....” 
panyadecha

“น่าตาน่ารักมาก เป็นสไตล์แบบดารา AV เลยก็ว่าได้ มีเสน่ห์ที่ตาและมุมปากที่ดูเซ็กซี่  วันนั้นน้องใส่ชุดแซกสีครีมแบบรัดรูป ดูจากรูปร่างภายนอกแล้วไม่ต้องพูดถึงเลยครับ ยอดเยี่ยมเอามากๆ เด่นเป็นสง่าในหน้าอกหน้าทนแบบพอดีคำประเมินด้วยสายตาเบื้องต้นประมาณ (34) เอวคอดสะโพกผาย Wowwwwwwww เห็นแล้วรู้สึกตื่นเต้นจัง.......
เสร็จไปยกแรกพากันไปล้างตัว  แล้วกลับมานอนคุยกันซักพัก น้องเริ่มบิ้วไปบิ้วมาจนน้องชายตื่น ไม่นานก็มีรอบสองอีกจนได้ คราวนี้เล่นซะหมดแรงแบบยกกำลังสองเลยทีเดียว  อาบน้ำชำระล้างร่างกายอีกครั้ง เดินลงมาจากห้องอย่างสบายใจและ Happy สุดๆ”

srethathorn

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 02:06:48 PM 05 มีนาคม 2015 »

PRADA (น้องพราด้า)
นักสาวัยใส สุดสวยเรียวเพรียวน่ารัก สูงแจ่ม168 หุ่นเอ็กซ์เซ็กดี
ฟิลเด็ก บางกรอบ กุ๊กกิ๊กน่ารัก”

" ... สบายตัวเป็นที่สุด จนเกรงใจน้อง 555 ...   แล้วก็ถึง งานเสียว จะดีแบบงานนวดไหม๊หน้อ ... ก็ไม่ได้แพ้กันเลย ... มาเต็มๆ ครับ แต่ด้วยวันนั้น สภาพผม ไม่ไหวจะเคลียร์ แป๊ปเดียวก็ เสร็จน้องแต่โดยดี” ”   
Micro_T

" เป้าหมายวันนี้>>>> น้องพราด้าแต่เท่าที่เห็นยังมีอีกหลายเป้าหมายที่น่าลอง คงต้องเหนื่อยมาอีกหลายรอบคุ้มซะไม่มีคอร์ส2100ได้ส่วนลดการบ้าน800เหลือจ่ายแค่1300ถูกเหลือเชื่อตามธรรมเนียมแอบมองเบื้องหลังระหว่างนำขึ้นบันได ชอบมากช่วงขายาวดีจังเลยต้องถามความสูง....167ซมนี่เอง...ของสูงสมชื่อปราด้าจริงๆเข้าห้องคุยไปถอดไป อาบน้ำตามสเตปไม่มีอะไร มางานนวดฝีมือดีกดจนเพลินจนเกือบหลับ เลยขอนัวก่อนน้องจัดให้ทั้งลิ้นทั้งมือเคลิ้มอีกรอบ ไม่ไหวขอพี่บ้างไม่อิดออดลงนอนหงายหลับตารอ เราก็ลากเลื้อยจากบนลงล่างถึงจุดสำคัญตาลุก"จะดีเหรอคะ" ไม่รู้ดีรึป่าวรู้แต่ว่ามือกดหัวแน่น พอเห็นถูๆจ่อๆเสียงมาอีก"จะดีเหรอคะ" ไม่รู้ดีรึป่าวแต่กอดหลังกดแน่น เล่นของสูงพาถึงสวรรค์ชั้น7จริงๆ”   
kae-mai-jium

" วันนี้เหมือนเช่นเคย  PR แหม่ม คนสวย แห่ง  Lovely Spa ส่งรูป สาวสวยน้องพราด้า มาให้ชม  แรกเห็นแว๊บ อุบ๊ะ...นี้มัน  แชมป์หญิงเดี่ยว แบดมินตันแชมป์โลก ชัดๆผมพบน้องแล้ว ผมไม่ผิดหวังจริง หน้าคล้ายมาก แถบดัดฟันเหมือนกันด้วยน้องเตรียมอุปกรณ์ พร้อมแล้ว แต่วันนี้ ไม่ใช้ แพยางนะ เดี๋ยวจะบอกเหตุผลครับรีบจองทันที เพื่อจะได้ไปพิสูจน์ ตัวเป็นๆหลังได้คุยทำความรู้จักกัน แล้ว  น้องก็ให้ถอดเสื้อผ้า เข้าอาบน้ำ ทำความสะอาดกันซะหน่อยน้องอาบน้ำให้ดีมาก เมื่อเธออาบน้ำให้ผมเสร็จแล้วน้องก็อาบน้ำ แปรงฟัน ด้วย สะอาด สุดๆ จริงๆ ครับจากนั้นผมก็มานอน รอ บนที่นอน ขนาดใหญ่ 6 ฟุต เรียกว่า สามารถสู้กันมันส์ ได้ทุกมุมที่นอนละกัน ...อิอิก่อน จะให้น้องเริ่มนวด น้ำมัน ผมก็เลยถามว่า ทำไม ไม่ให้เลือกผมเลือก option แพยาง ด้วยละ ครับน้องพราด้า จึงตอบว่า วันนี้รู้สึก ปวดเมื่อย หลังมาก ๆ เนี่ย...ถ้าพี่ไม่จอง ละก็ จะไปให้ หมอแผน  ร้านใกล้ๆกันนวดซัก 2 ชม. ค่ะโอ้ ไอ้ผม มันคนขี้สงสาร ก็เลยบอกน้องว่าถ้างั้นไม่ต้องนวดพี่ แล้วละ  มานอนคว่ำเลยเดี๋ยวจะนวด ให้แก้ขัดไปก่อน นะ หมดเวลา คอร์สนี้แล้วน้องค่อยไป นวดกับหมอแผน จริงๆ แล้วกันน้องพราด้า แรกๆ ก็ งง เอาจริงๆ เหรอพี่น้องไม่รู้อะไร ผู้ชายนวด เนี่ย น้ำหนักมือสุดๆ ข้อมือมันแข็งแรงกว่าของผู้หญิงซะอีกน้องก็นอนคว่ำหน้า ลงผมก็ เริ่มบีบนวด จากไหล่น้อง สักพักพร้าด้าเริ่มบอก สบายจริงๆด้วย เริ่มไม่เกร็ง และผ่อนคลายลงผมจึง ค่อยๆ ปดผ้าเช็คตัวที่ห่อหุ้ม บังหุ่นน้องพร้าด้า ที่แสนจะ sexyออกเผยให้เห็น ก้นที่งามงอน และช่วงเรียวขาที่ยาวได้รูปผมนวดต่ออีกพักใหญ่ น้องก็เคลิม หลับตาพริม  สบายๆ เลยผมก็นวดหลัง บีบไปเรื่อยๆมาหยุด วนอยู่ตรงก้นงอนๆ ของน้องนี้แหละผมก็เกิดไอเดียเด็ดๆ เลยบอกว่า นอนเฉยๆนะเดี๋ยวจะทำให้ผ่อนคลายแบบสุดๆบีบเยลใส่ นิ้วชี้ และค่อยๆ ทาถู ๆ เข้าร่องสวรรค์ของน้อง  คราวนี้ พราด้า เสียงซาวด์ดังมาเลย คราวนี้ไม่นวดแล้ว จับน้องพลิกหงาย ขึ้นแล้ว ดูดนมเลยพร้อมกันนั้น นิ้วก็ยังทำหน้าที่ ซอยถี่ๆ ต่อไป ๆๆๆ จนในที่สุด น้องก็สะดุ้ง ก้นลอยเลยทีเดียว นำไปก่อน 1-0จากนั้นก็ไม่ต้องพูดละนะครับ น้องพร้าด้า ก็ตอบแทนผมด้วยการบิ้ว ด้วยปาก ด้วยลิ้น พร้อม กับ กำ...ชัก... จนในที่สุด ผมก็ตีเสมอ 1-1 Happy กันไปครับ สรุป คะแนน ของ น้องพราด้า ครับ  :หน้าตา  เหมือน...แชมป์โลกแบด สุดๆ  ชอบครับ     : 9.5 รูปร่างสูงดีครับ    165 Cm  ชอบๆๆ   9ผิวขาว นุ่มมือมากครับ  :   9 หน้าอก ขนาด32  จุกสวย สไตล์นักกีฬา :   8.5 ช่วงล่างสวยแน่น  หนึบครับ : 9 อารมณ์ร่วม GF  ตามใจ ดี ทุกท่วงท่าครับ   :   9  ครับ ค่าใช้จ่าย คอร์ส B2B  : 1.15 Hrs   2 พัน +  ทิป xxxx ครับ แล้ว พบกันอีก ใน การบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye ”   
Michael owen 28

"เดียวหนูเบิ้ลสองให้ อะดีเหมือนกันน้องให้น้องเค้าปล่อยของเต็มที่ แป๊ปเดียวก็เสร็จไป 1 นอนคุยกันผ่านไป 10 นาทีได้เวลายกสอง ที่นี่ น้องเริ่มจาก หัวนม แล้วก็ลงไปสะดือ เลยได้แต่ขอร้องว่า ขอจับจุ๊บุ๊ ได้ไหม๊
ตามสบายเลยค่ะ เลยลูบไล้ สอดใส่ถู พร้อมเสียงครางนิด ๆ ไกล้ ๆ หู นาผืนน้อยลื่นขนน้อย เกลี้ยงเกลา ตื่นเต้นเลย แพ้แตกไปอีกยก
สรุปนอนเฉย ๆ ไป 2 น้ำกลับบ้านตัวเบากันไป”

โซลูม@น

Moderator
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 02:07:27 PM 05 มีนาคม 2015 »

Linda (น้องลินดา)
พกดีกรีเวทีนางงามรุ่นใหญ่ "มิสไทยแลนด์ยูฯ"!!
สูง 170 อก 36 งานอัตโนมัติ ระดับ 1 + 2 ทันที ไม่ต้องเอื้อนเอ่ย

วงนี้มีน้องใหม่ๆเข้าร้านเยอะเหลือเกิน น้องที่อยู่มาก่อนก็ยังเก็บไม่หมดเช็คไลน์มาหลายวัน เจอน้องลินดาเพิ่งมาได้ไม่นานโปรไฟล์ดีจองเลยละกันถึงร้าน น้องพาขึ้นห้องถอดเสื้อผ้าออกมา รูปร่างดีมากสูง นมใหญ่ เนื้อตัวเนียนอาบน้ำสะอาดมากล้างเครื่องเอี่ยมเลย มาต่อที่เตียงนัวก่อนเลยเครื่องมันติดตั้งแต่อาบน้ำลงน้ำมันบอดี้ข้างหน้าเอานมถูไปมา สักพักลงข้างล่างจับไมค์ร้องเพลงเลย ร้องเพราะซะด้วยเล่นเอาก้นลอยเลย มีหยุดมีเร่งปล่อยไปเสร็จแน่ ขอทำบ้างน้องบอกแล้วแต่พี่เลยเราก็ชอบกินนมอยู่แล้วก็จัดไป เสียงน้องเริ่มดังขึ้น ก็เลยใช้นิ้วสำรวจดูน้ำท่วมถ้ำเลอะไปหมดน้องก็จับไมค์จ่อปากถ้ำเขี่ยไปมาไหลยาวเลย ออกไปล้างตัวกลับมานอนพัก น้องนวดตัวให้ต่อ
นวดไปซักพักก็มาจับไมค์ อีกรอบนะ ไม่ไหวครับกลัวไม่เสร็จเดี๋ยวจะค้าง แค่นี้ก็สุดยอดแล้วครับ
saw001

Moderator
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 02:08:08 PM 05 มีนาคม 2015 »

DONUT (น้องโดนัท)

สาวน้อยใสแบ๊ว ขาวหมวยโอโม่หุ่นบางร่างเล็ก
เฮฮาร่าเริงไม่มีหยุด หลุดมาจากสายCมอดัง

“ฉลองปีใหม่ 2558 กะน้องโดนัทปีใหม่ 2558  เลือกฉลองกะน้องโดนัทน้องนางฟ้าตัวเล็กกะทัดรัด  จับโยนโยกไยน สบายๆๆนางฟ้าโดนัท คนนี้ เคยขึ้นประลองฝีมือกันมาหลายครั้งแล้วแต่ละครั้ง น้องจะพัฒนาฝีมือดีขึ้นตามลำดับเจอน้องฉลองปีใหม่ 2558 ครั้งนี้  ไม่น่าเชื่อว่า  จะพัฒนาฝีมือไปไกลได้ถึงขนาดนี้  ไม่ว่าจะอาบน้ำ  อาบได้ถึงใจ จริงๆๆ  โดยเฉพาะท่าดำน้ำ ...ใครสอนให้นี่ ...ยอดจริงๆๆหรือลีลานวดหน้า นวดหลัง   น้องโดนัท นวดได้แบบหมอแผนโบราณเลย  บีบนวดจับเส้น..เก่งจริงหรือลีลา นวดน้องน้อย...กำลังหลับๆๆ  น้องโดนัท ดีดนิดเดียว  ตืนเลยปลูกตื่นแล้ว   ยังแกล้ง ปันซ้าย ปันขวา ปันอย่างเดียว เสียวแล้วนะ 
ยังแถมท่า ควงสว่าน  ท่านี้ ยังไง อธิบายยังไงดีละคือเป็น ท่ารวมของการบิดซ้ายขว่า รีดขึ้นลง...หมุนวนไปมา  ดังพายุใต้ฝุ่น....ยังไงยังนั้นเลยจะจบงาน ไม่ยอมให้จบง่ายๆๆ  ซะด้วยซิโดนน้องโดนัท แกล้วทำให้เสียวนาน เสียวยาวๆๆๆๆๆ  อีกแล้ว
ขอบคุณครับ  น้องโดนัท   ต้อนรับปีใหม่ ...ได้สุดเสียวๆๆๆ  จริง ...นี่คงเสียวไปถึงปลายปี  2558  แน่ๆๆ เลย”

somsakbest

“ไปถึงเกือบเที่ยงคืนแล้ว แต่เด็กยังเยอะอยู่เลย เกือบ 10 คน น้องๆแต่ละคนน่ารักๆทั้งนั้น แต่สะดุดที่น้องโดนัท ตัวเล็ก ขาว น่ารัก ขึ้นห้องไป บรรยากาศห้อง กว้างขวางดี ไปถึงน้องก้อนอนชวนคุย น้องคุยเก่งคุยสนุกดี ซักพักก้อชวนกันไปอาบน้ำ ได้เห็นน้องตอนเปลือยแล้ว โอววว น้องตัวเล็กและบางมาก น่าอุ้มเป็นที่สุด อาบน้ำผลัดกันถูไปมาพอเป็นพิธี ก็พากันไปที่เตียง .สรุปเลยละกัน น้องน่ารักครับ งานหวาน คุยเก่ง ตัวเล็ก บางกรอบ ใครชอบเด็กฉอเลาะ แนะนำน้องโดนัทเลย”
note65

“แวะมาส่งการบ้านค้างซะหน่อย อิอิ
วันก่อนแวะไป Lovely Spa กับเพื่อน อีกรอบ เจอ PR คนสวยเหมือนเดิม
เสียดายน้องๆคืนนั้นติดงานกันหมด PR เลยแนะนำน้องโดนัทมาให้
แว๊บแรกที่เห็นก็โว้ว น้องโดนัท โอโม่ มาเลย เนื้อตัวสุดติ่งกระดิ่งแมวมั่กๆ
ไม่พูดพร่ำทำเพลง ตัดมาชอตเข้าห้องเลยละกัน อาบน้ำมีชั้นเชิงมากๆ
อิอิ ทำเอาปลื้ม อัธายาศัยดี GF เต็มที่ ด้วยความที่วันนี้ไม่ค่อยเมื่อย
เลยเน้นนอนคุยกันเพลิน แต่มือไม้ไปไม่หยุด ล้วงลับแตก ชุ่มฉ่ำอุรากันไป
ให้ทำรายยก็ทำ ฟีลกู๊ดมาก ว่าจะไปซ้ำอีกสักรอบ โดนัท คุยเก่ง เรียกว่าทุกเรื่องได้หมดด 

GF 9/10
หน้าตา 9/10
บริการ 10/10
งานดี ใครชอบแนวนี้จัดไปคร้าบบ”

sequence

“วันอาทิตย์ นอนนั่งเล่นสบายๆๆ แต่ใจนิซิ  คิดถึงแต่นางฟ้่าครอบครัวเดียวกันก็วันนี้ ว่าง  จัดไปเลย...ไม่รอช้า  บึงไปเลย  ร้านแห่งความรัก  Lovely Spaจอง  จอง น้องโดนัท  นางฟ้าฟ้าครอบครัวเดียวกันไปถึง ร้าน เจอ Pr นัท  ต้อนรับอย่างดี  น้องโดนัท ตอนแรกกะว่า จะไปทำรายงานกะเพื่อนค่ะ พอรู้ว้า พี่จองงาน น้องโทรบอกเลิกนัดเพื่อนเลย..........อะไรกันจะขนาดนั้นอ้อ พี่ค่ะ  น้องเมจิ วันนี้ก้ว่างอยู่นะค่ะ ...นั่งรอพี่อยู่เหมือนกัน  น้องกระซิบบอกว่า ไม่เจอพี่นานแล้ว  ถ้าพี่ ไม่จองงาน ก็ไม่เป็นไร  ให้ฝากบอกด้วนว่า ...คิดถึง...นั้นเป็นแบบนั้นไปน้องโดนัท พาเดินเข้าภายใน...นั่นน้องเมจิ นั่งอยู่ใกล้ๆ นี่ เองมองตาน้องโดนัท  มองตาน้องเมจิ ....มองตาเหมือนคนรุ้ใจกัน...อ้อ  ก็นางฟ้าครอบครัวเดียวกันยิ้มรับเลย ...เดินออกมาหา pr นัท  จ่ายตังเพิ่ม  ...ขึ้นคู่เลยครับ   น้องโดนัท vs น้อง เมจิอายน้ำครับ   วันนี้ให้น้องโดนัท  นอนพักรออยู่ในห้อง  เพราะ น้องอาบน้ำมาแล้ว  ให้ น้องเมจิ ช่วยอาบน้ำให้คนเดียว ก็เสียวเกินพอ ...ปาร์ตี้ฟองสบู่. เล่นกันสนุกสนานวันนี้ น้องจัดเต็มเลย...มีท่าเสียวๆๆมาให้ลองอีกแล้ว ก็ท่าประกบหลัง แต่มือล้วงหน้าเสียวทั้งหน้า ทั้งหลัง ....สบายไป  ถ้าไม่บอกให้หยุด  มีหวัง  สมหวังไปแล้ว  โวย็ๆๆๆๆๆๆๆๆ เสียวๆๆๆถ้ามีแฟนสองคนหนึ่งชายสองหญิง  เริ่มตันยังไงดีละ  ถามน้องโดนัทพี่ก้นอนลงตรงกลางซิค่ะ  ....นอนแล้วครับน้องโดนัท  นอนประกบทางขวา  น้องเมจิไม่รอช้า  นอนลงประกบทางซ้ายคนอยู่ตรงกลาง .. สองแขนโอบกอดนางฟ้าสองคน    แนบซบกะอกซ้ายขวา  อบอุ่นดีจริงๆๆ   สำหรับ บรรยากาศแบบนี้  นี่ ........กอดได้สักพักกำลัง สบายๆๆ อุ้่นๆๆ  น้องเมจิ  น้องโดนัท เริ่มทำงาน  คนละครึงตัว  ลงตัวพอดีหนึ่งบิ้ว ลุบไล้ ทางซีกซ้าย  อีกหนึ่ง บิ้วลูบไล้ทางซีกขวาเล่นกันตั้งแต่ซอกคอ ลงล่างถึงปลายเท่าเลยนะ นี่...สุดยอดความเสียว สยิว..สุดๆๆจบจากงาน....แบ่งครึ่งซ้ายขวา  ขั้นต่อไป ... แบ่งครึ่ง บนล่างน้องโดนัท  เริ่มเลยยย  ส่วนล่าง  พร้อมเจลลื่นๆๆ ฝีมือนวดรึดบีบรัด..ขึ้นลง.ลีลา จับจังหวะได้สุดยอดหนักบ้างเบาบ้าง...พี่ค่ะ อย่าพึ่งจอดป้ายก่อนนะค่ะ...น้องเมจิ จับจองส่วนบน ซอกคอ หน้าอกหน้าท้อง โดนน้องเมจิ จู๊บๆๆ  ลิ้วนี่พริ้มไหว..สั่นสยิว ลื่นไหล...เสียวครับลองเล่นสลับกันบ้างซิน้องโดนัท ตัวเล็ก ขึ้นบนบ้างซิ  ขอกอดแน่น ..กอดแน่น...ปล่อยน้องเมจิ...จัดการส่วนล่าง... น้องเมจิ มือหนักแน่น  นวดส่วนล่าง  เจลลื่นๆๆ ฝีมือสุดยอดนางฟ้าเมจิ...ใครจะรอดไปได้ ...  ......เฮ..สุดคุ่มสุดเสียว ...........ภายใต่มือน้องเมจิ และในอ้อมกอดน้องโดนัท............ขอบคุณครับ   นางฟ้าครอบครัวเดียวกัน  ไม่เคยทำให้ผิดหวังเลยรายงานโดย  somsakbest ”
somsakbest

“เริ่มเลยละกันครับ ความจริงมีเพียง หนึ่งเดียวผู้ต้องสงสัย วันนั้น อันนี้ผมจำไม่ได้นะเมื่อไหร่เหตการณ์ ก็ คล้ายๆ กับเคสเดิมคับผมมีคิวต้องไต่สวนน้อง คนนึงแต่ก่อนนขึ้น ห้องไต่สวน ผม พบ กับบุคคลที่ต้องสงสัยอีก 1 รายทำให้ผมต้อง ลงบันทึกประจำวันไว้หลังจากครั้งนั้น ด้วยความที่ผมอยากรู้อะไรแล้วก็จะต้องรู้ให้ได้ ผมเริ่มจากการสืบหาข้อมูล และพบว่า ผู้ต้อง สงสัยคนนั้น เป็นนักษา มอ ดัง อันนี้ Top secret เลยคับจากการสืบหา พบว่า ผู้ต้องหาคนนี้ชื่อ น้องโดนัท สาย C  1 อาทิตย์ผ่านไปผมจึง รีบ เข้า กรม ไป ไต่ สวน โดย ไม่ได้ แจ้ง ไว้ล่วงหน้า เพราะ ผม ติดตาม คดี น้องเขาอยู่พอไปถึง กรม ผมก็ เสนอชื่อ ในการไต่สวน ไปทันที ค่าชื่อก็ 2xxx คับพอผู้ต้องหาพร้อม ผมก็ เดินคุมเชิง ข้างหลังเหมือนเดิมมันเป็นสไตล์การสืบสวนเบื้องต้นของผมครับน้องเขาใส่ กางเกง อันน้อย นิส จน ผม ไม่ได้มอง ส่วนอื่นได้ นอก จาก แก้ม ที่ มัน โผล่ ออกมาจากกางเกงสรุปส่วนที่ 1 น้อง เป็นผู้ต้องหาที่ สดใส่ น่ารัก และ สาย C ชัด เจนตัวเล็ก หน้าหม๋วย ดัดฟัน (ปล. ผมแพ้ อาวุธที่น้องซ่อนไว้ที่ฟันครับ เห็นทีไร ระทวยทุกที)หลังจากเดิน ถึง ห้องสืบสวนผมก็โดน ผู้ต้องหา ย้าย ห้อง สืบสวน ไปที่ห้องน้ำเหมือนเดิมขอสาม คำ ผมให้เลย ขาว ขาว ขาวสิ่งที่เรียกว่า หน้าอก มันช่างทำให้คุณ คิดว่า คุณกลับไปอยู่ มอ ปลายอีกครั้ง ซึ้ง มันกำลังจะเริ่มให้ผม สับสน ในการสืบสวนอีกแล้ว จนผมเริ่ม ทำอะไรไม่ถูก ขนาดผมกำลังพิยยสมทากม มัีนอยังงยยากาทอากหนกแาแออาาแหยบเลยขออออ  ผมมมาร  ตัั้งา า มก สติ แปป เดี๋ยวกลับมาต่อ 
กลับมาต่อ หลังจากที่ เปลี่ยนห้องไต่สวน คุณจะ ไม่เห็น สิ่งที่ ด่าง ดำ บน ตัว เธอใส่สะอาดหมดจรด จริง จนผมเริ่มเข่ว แต่ ผมก็ต้องข่มใจไว้ก่อน เพื่อไม่ให้ไก่ตื่นเด๋วคดีจะพลิกซะก่อนหลังจากกลับมาห้องเดิมผมก็เริ่มสำรวจ ทันที ไฟหน้า อันน้อยนิส ที่ ทำให้คุณเหมือนถอยรถป้ายแดง มันช่าง เต้งตรึงสะจริงๆผมก็ ไม่เคย ให้ผู้ต้องหาผมต้องออกแรง เพราะว่า เด๋วจะเสีย 0 ในรูปคดีผมก็เลย สำรวจต่อไป น้องก็ ยิ้มหวาน ใจ ละลายตลอด พอไปถึง เนิน เกิดเหตุ มัน ช่าง สะพรึ่ง!!! ปากกาผมนี่ กระตุกเลย มันช่างเป็นจุดเกิดเหตุที่ น่าดูมาก รอยแผลแนบสนิทผมเริ่ม เปิดปากแผลดู มันยังสดใหม่อยู่เลย สักพักเริ่มมี น้ำไหลนองหลังจากนั้น ผมก็คลุกวงในทันทีน้องเขา มีอารมณ์ ร่วมสุดๆ ผมเริ่มเปิดแฟ้มลับทันที มันมีค่าเปิดนะครับ แต่ถ้า ผู้ต้องหาเห็นด้วย คุณจะรู้ว่า มันอาจจะไม่เท่าไหร่ คดีความจะง่ายมาก สรุป น้องตาม ใจ ครับ คนนี้ สเต็บเดิม ไต่สวนอย่างสุภาพนะครับ แล้วคุณจะพบ ความจริงเพียง 1 เดียวผม ยัง มี ข้อ มูล ของ เหล่านางฟ้าที่นี้อีกเยอะ ครับ ซึ่งผมไม่เคยเขียนมาก่อนเลยผมจะไต่สวนคดีที่น่าสนใจตลอดคับยังไงรอติดตามนะครับ ว่า ใคร เด็ด ได้ เอ๊ย!! เด็ดจริง!!
ปล. ข้อมูลเบื้องต้นนี้ เหมาะไว้สำหรับการพิจารณา ไม่ได้ชี้นำแต่อย่างใด ควรไปศึกษาเอง อย่างถึงที่สุดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด”

HS007

“หน้าตา หมวยๆ ตามประสาเด็กสาวปี 2
GF อ่อนหวาน ไพเราะ คุยเก่ง ทำให้เวลาเราหมดเร็วมาก แต่ก็สำผัสได้ถึงความห้าวที่หลบซ่อน
รูปร่าง สวย โค้งเว้า ขาสวย ตัวเล็ก ประมาณ 160 ซม
ผิวพรรณ ขาว เนียน ไม่มีรอยสัก แต่ไม่ถึงกับเนียนที่สุด (ข้อนี้ spec ค่อนข้างสูง)
ลีลา เหมือนอยู่กับเด็ก ไม่ได้ขอน้องใช้ เก้าอี้หรรษา คราวหน้าต้องไปลองอ้ายเก้าอื้นี้ดูบ้าง”

dekchon1

“หน้าตาน้องโดนใจมาก น่ารักมากๆ และแล้วก็พาขึ้นไปบนห้อง วันนี้ได้ห้องใหญ่ วิ่งเล่นได้เลย สมกับเป็นบูติคสปา พอน้องพูดออกมาเท่านั้นแหละครับ เสียงน้องแนวเด็กๆแบ๊วๆ ไม่ถึงกับแหลมใส แต่แบ๊วกำลังดีน่ารักมากครับ โดนเลยครับ หน้าตา 9/10 น่ารักมากครับ งาน 9/10 ใส่ให้เกินร้อยตลอด GF 10/10 คุยดีครับคุยเก่ง”
smithjoey9669

“อัดป๋าด้วยนารีแอ่นทุ่งหญ้า จัดเต็ม..ป๋าน่วม ....แต่ช๊อบชอบ ปิดท้ายด้วยบอดี้ฟองสบู่ โดนัทมี..ร...เคลือบฟองสบู่ครับพี่น้อง”
oilman

“น้องตัวเล็กน่ารักพูดจาดีผิวพรรณเนียนนุ่มสะอาด เข้าห้องอาบน้ำตั้งใจอาบได้สะอาดสดชื่นหายเมาไปเลยแถมนัวเล็กๆจนตื่นตัว จากนั้นน้องชวนมาที่เตียงผมขอน้องให้นวดทีหลังเนื่องจากไม่ไหวแล้ว คนนี้แนวๆใสๆไหลไปตามอารมณ์เหมือนกุ๊กกิ๊กกับเด็กสาว”
dickerboy

“ มาแนวเด็กๆ สาย C ตัวเล็กๆ ผอมๆ น้องพูดจาดีตลอดที่อยู่ด้วยกัน ตั้งแต่ตอนอาบน้ำไปจนถึงตอนลงมาเลยครับ พออาบน้ำเสร็จก็จัดการผมเลยครับทำให้ผมเสร็จไปอย่างรวดเร็วครับ ผมก็เลยให้น้องทำให้หน่อยระหว่างพักยก น้องก็นวดไปร้องเพลงไป (ตามเสียงเพลงที่เปิดไปครับ) บริการครบทุกด้านจริงๆ พอนวดเสร็จก็เริ่มยกสอง น้องก็นั่งคร่อมหันหน้ามาให้ผมเหมือนยกแรกครับ แต่ผมอยากลองท่าใหม่ๆ บ้างเลยบอกให้น้องหันหลังมาให้ครับ ท่านี้สำหรับน้องที่ตัวเล็กๆ แล้ว เีรียกความกษัยไ้ด้ดีจริงๆ ครับ เพราะเราจะเห็นรูปร่าง ส่วนเว้าส่วนโค้งของน้องอย่างชัดเจน น้องแทบไม่ต้องจับก็จะ..”
makma

“ น้องเป็นคนตัวเล็กนะครับ ผิวขาวแบบโอโม่กลายๆเลยก็ว่าได้ สไตล์เด็กเลย ใส่เหล็กดัดฟัน ผมยาวซอย ออกสีน้ำตาลทองนิดๆดูเก๋ไก๋ดี ช่วงเอวและช่วงเรียวขาดูดี เนียนและสมส่วนเอามากๆครับ จากการประเมินในเบื้องต้น น้องอกไม่ใหญ่ก็พอมีครับ สำหรับผมแล้วจุดเด่นอื่นๆในตัวเธอสามารถทดแทนได้เลยอย่างไม่มีข้อกังขา น้องพาเดินขึ้นไปที่ห้อง ระหว่างเดินน้องเป็นคนที่พูดจาดีครับ ไม่ได้หวานจนหยดย้อย แต่ก็มีเสน่ห์ในตัวเอง เป็นแบบสไตล์เด็กจริงๆ มาตรฐานงานนั้นดีเยี่ยมไม่มีขาดตกบกพร่อง คะแนนความเสียวของผม ถ้าเต็มสิบก็ให้สิบเลย เล่นเอาซ่ะหมดเรี่ยวหมดแรง เดินตัวลอย เป็นอีกวันที่สบายตัวจริงๆ จนต้องกลับบ้านมาชาร์ทก่อน”
srethathorn

“เนื้อตัว – ขาว หมวย ดัด ฟัน ตัวเล็ก ผอมบาง รูปร่างแบบเด็กๆใสๆ งาน – ตามใจ แบบมีลิมิท แนวหวานๆ อุปนิสัย – คุยง่าย หัวเราะง่าย สุภาพแล้วจะดี GF factor – ก็อารมณ์แฟนน่ารักๆ สมัยแรกๆ ใสๆ … B2B เบียดบดกันไปมา บิ๊วทูบิ๊ว สยิวกิ้ว ก่อนที่น้องจะเข้าประจำที่ในตำแหน่งจ๊อคกี้สาว ขยับบดบี้ไปมาและแล้วก็เข้าสู่ช่วงสุดท้าย ร่วมด้วยช่วยกันสบายตัวไป”
D2T

“คุยเก่ง หัวเราะตลอด  งานสบายๆ มาที่เตียง  ไม่ต้องนวดนัวเลย  น้องเริ่มก่อนเลย  อยู่บนทั้งบด ทั้งขยี้  เสียวสุดๆ ไม่ใช่ไรกลัวหลุดเข้าไป  แล้วจะเบรคไม่อยู่  นัวไปนัวมา  น้องไปอยู่ข้างล่าง ตั้งแต่เมื่อไรไม่รู้  ถูกันไป  ถูกันมา  สุดท้ายแพ้แตกด้วยเสียงน้องที่ครางออกมา แบบเด็กๆ  อะแงะๆ  อะแซะๆ  เสร็จสมอารมณ์หมายกันไป”
mittaparb

“รูปร่างผอมคับอายุ เล็กๆแค่ 21 คับ ผิวขาว รูปร่างกะลังน่าหม่ำ ก้นแน่นน่า.....หยำ น้องเค้าเป็นคนเรียบร้อย ง่ายๆ ชอบคุยเล่น  แบ๋วๆ  เรียกว่าถ้าเป็นแฟนเค้าอ่ะรักตายเลยยยย.....
น้องเปิดน้ำให้ และก็ค่อยๆอาบน้ำให้เราอย่างอ่อนโยน  ยิ่งดูใกล้ๆ  เธอยิ่งน่ารัก ยิ่งอดใจไม่ไหว  ที่จะสัมผัส  ยอดเินิน และลูบไล่ ไปตามผิวขาว ยิ่งใกล้กินหอมของเนื้อสาวของเธอยิงเติมเชื้อไฟให้ ลุกเป็นเท่า ทวี…..
ทุกๆครั้งที่ กลีบน้องค่อยๆเลื่อนขึ้น  และลง จากโคน จนถึงปลาย  ด้วยความนุ่มของกลีบเนื้อสาว  และธารน้ำลื่นๆที่ค่อยๆหลั่งออกมาแทบจะทำให้แท่นของผมปะทุออกมา…..”

pcnut0204

“น้องก็นัวแบบเขิลนิดน่ารักดี feel แบบเมือนแอบพาแฟนเข้าบ้าน สมัยเด็กๆ นะคับบบบบบบบบบ  นวดๆไปมีแอบมางับหูเราด้วย บอกกินหูหน่อยแล้วก็ขำ เนื้อตัวโอเครเลยครับ ตัวเล็กๆสะโพกผายๆ คริๆ น้องนัวไปไม่ไหวเลยนัวน้องคืนคราวนี้มาเต็ม จนเสร็จสมอารมไป น้องน่ารักดีครับ”
poo1

Moderator
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 02:08:44 PM 05 มีนาคม 2015 »

LOOKSO(น้องลูกโซ่)

สาวสูงยาวหุ่นดี ลูกครึ่งอินเดียน
หน้าหวานตาคม งานหวานซ่อนเปรี้ยว

Moderator
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 02:12:00 PM 05 มีนาคม 2015 »

BAMEE (น้องบะหมี่) 
    ดีกรีระดับชาติผ่าน"เวทีมิสทีนไทยแลนด์"
พริตตี้สาวน้อยสุดสวยน่ารัก เพรียวบางร่างเล็ก                   

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะf

หลายคืนก่อน  นอนไม่ค่อยหลับ  นั้นซิเป็นอะไร คงเพราะติดใจ งานบริการน้อง บะหมี ชามอร่อยจาก LovelyLine ไปสั่งจอง..อ้อน้องพร้อมรับงานตอน 23.30 น. ค่ะ จองมั๊ยค่ะ  จะได้บอกน้องให้ค่ะ  ปกติ น้องรับงานไม่บ่อยนะค่ะจองเลยครับ   คืนนี้น้องบะหมีนี้มีดีอะไร....      ดูคำโฆษณาจากร้านซิ  ไม่ธรรมดาจริงๆดีกรีระดับชาติผ่าน"เวทีมิสทีนไทยแลนด์"  พริตตี้สาวน้อยสุดสวยน่ารัก  เพรียวบางร่างเล็ก หุ่นเอ็ก เซ็กซีไปถึงตรงเวลาครับ แต่น้องบะหมี มีธุระออกไปข้างนอกเพิ่งกลับมาถึงร้านพี่ค่ะ รอน้องแต่งตัวแป๊ปนะค่ะ  คืนนี้พี่ได้รอบแรกเลยนะค่ะ ..อิอินั้นน้องบะหมี่ เดินออกมาแล้ว  แต่ชุดกางเกงยีนส์ขาสั้น โชว์ สัดส่วน น่ารักจริงๆๆแต่น้องห้ามถ่ายภาพ...เสียดายน้องพาเดินควงแขนขึ้นห้องชั้นสาม ... ..พี่ค่ะ รอนานมั๊ยค่ะ  เหนื่อยมั๊ย ...ไม่ทันตั้งตัวเลย   น้องเดินมาถอดเสื้อผ้า กางเกง ให้ จัดแจงถอดเสื้อผ้าให้น้องบ้าง  ต่างคนต่างช่วยกันถอด  ถอดเสร็จ รอช้าอยู่ได้ยังไง  ดึงน้องบะหมีเข้ามกอดใกล้ ...เนื้อแนบเนื้อ...อบอุ่น อบอุ่น..ชื่นใจจริงๆ นี่แหละคือความสุขทางกายอย่างหนึ่งสุขกายที่  ได้อยู่ใกล้ ได้กอดน้องนางฟ้าอันเป็น....ที่รัก   ยืนกอดกันนานพอสมควร  ก็..อบอุ่น นะ ทำยังไงได้ละ  อยากหยุดเวลาแห่งความสูข ไว้ตรงนี้ ที่นี่พี่ค่ะ อาบน้ำค่ะ  อาบน้ำเหมือนคนรุ้ใจกันเลย มีลูกเล่น ลื่นๆๆ ถูๆๆไถ่ มือหนึ่งล้วงหน้า โอ้ อีกมือหนึ่งล่วงอ้อมมาจากด้านหลัง..ลอดใต้หว่างขา...ตู๊ตตตตตตตน้องบะหมี เล่นเสียวสะท้ายถึงใจ จริงๆๆ   อาบกันไปอาบกันมา  เหมือนเล่น สนุกสนาน เบิกบานใจ นี่แหละ ที่เรียกว่า ไม่ใช่แฟนแต่บริการยิ่งกว่าแฟน  อิอิ   ขอบคุณครับ  น้องบะหมี .....หัวข้อการบ้านนี้ ตั้งซื่อว่า บะหมีสดใหม่ เนื้อนุ่ม เนื่อแน่น  ตุ๊ดๆๆ แซบเวอร์  . ..ที่เขียนนั้นมีความหมายอย่างไรนั้นซิ  หมายถึงอะไรละ ....กลับมาต่อกันที่เตียงนอนดีกว่า  เที่ยงคืนแล้วครับ  ต่างคนต่างง่วงนอนแล้ว  ทำไงดีละ เล่นออกกำลังกายกันซะหน่อยซิ...ก็เล่นโยกเยก  ยกขึ้นบน  ปล่อยลงล่าง...เล่นกันในชุดวันเกิดนี่แหละ  สนุกสนาน...หายง่วงเลยสุดท้ายจับ  น้องบะหมี นอนกอด  ให้น้องบะหมี  รูปร่างเล็กกระทัดรัด  นอนพักข้างบนนอนได้สักพัก กลศึกพิศวาส เริ่มแล้วครับพี่ค่ะ  นอนนิ่งๆๆ ลมหายใจอุ่นๆๆ พร้อมลิ้น เริ่มพลิ้วไหว ตรงซอกคอ  จูีบๆๆกันเล็กน้อย...อบอุ้น พร้อมลีลา  Body  ลื่นไหลตามลิ้นพลิ้วไหวไปมา  ใต่ลงจากบนลงล่าง...หนึ่งมือล้วงจับด่านล่าง  รีดรูดขึ้นลงตามจังหวะหลิ้วไหว ของร่างกายอีกหนึ่งมือลุบไล้ใต่ขึ้นลง ตรงท้องน้อย...สักพักเกิดอะไรขึ้น นั้น อะไรจับตัวน้อยชายไปเป็นตัวประกัน..จับแล้วยังจับโยกยัดชัด..ดูดตุ๊ดๆๆ  อีกด้วย  นอนให้น้องทำงานฝ่ายเดียวได้อย่างไร   พลิกเกมส์กลับ...ขอแสดงเองบ้างซิ  เล่นพลิกคว่ำพลิกหงายกันอีกแล้ว ....สุดท้าย.....นอนฟังเสียงหัวใจเต้นตู๊บๆๆแทนและนี่คือ.....สิ่งที่ได้พิสุจน์แล้ว ว่า...บะหมีนีี้   สดใหม่ เนื้อนุ่ม เนื้อแน่น ตู๊ตๆๆ แซ๊บเวอร์   ตามหัวห้องการบ้านที่ตั้ง  คืนนี้   ขอจองบะหมี่อีก สองชาม ครับ   ...PR ตอบ  Line กลับมา   น้องพร้อมแล้วค่ะ....คืนนี้ บะหมี่ตัมยำ แห้งหนึ่งชาม  น้ำหนึ่งชามครับ  อ้อ  ขอพิเศษ เพิ่มพริก มะนาวด้วยนะขอบคุณครับ   น้องบะหมี่ ...  รายงานโดย somsakbest  ”
samsakbast

“เมื่อไม่นานมานี้เกิดนึกอยาดนวดขึ้นมาเลยตรงดิ่งมาที่ lovely spa เพราะมั่นใจว่าไม่ผิดหวังแน่ๆ และไปถึงหลังจากทักทาย พีอา พอสมควรก็ได้เจอกับน้องบะหมี่ ซึ่งเห็นแล้วสะดุดตาที่ยังดูเป็นสาววัยรุ่นใสๆอยู่เลย อยากลองแบบนี้มานานแระ ...................  ผมนี่หื่นขึ้นเลยย แล้วน้องก็เริ่มบิ้วด้วยการขึ้นคร่อมแล้วโยกใส่น้องชายของผมสักพักลงมากอดผม แล้วเอาหน้ามาใกล้ช่างได้อารมณ์แบบวัยรุ่นดีเหลือเกิน สักพักหน้าอกก็มาอยู่ตรงหน้าผมก็เลยบิ้วน้องเขาคืนบ้างนัวเนียกันไปมาผมก็ ทนไม่ไหวน้องเองก็แฉะเชียวก็เลยต้องปลดปล่อย ก็ได้นวดสมใจและไม่ผิดหวังเลยที่เลือกมาที่นี่ วันไหนว่างกลับไปอีกแน่นอน”
rafa123

อาบน้ำ...เป็นกันเอง  เพราะเคยงาน คุ้นเคยกันมาพอสมควร  น้องอาบให้พี่  พี่อาบให้น้องอาบไปเล่นกันไป กอดกันไป จู๊บๆๆกันไป กลางสายน้ำ  นี่ถ้ามีอ่างอาบน้ำ  คงสนุกกว่านี้  อาจมีท่ามุดใต้น้ำ...ดำผุดดำว่ายกันสนุกกว่านี้อีกแน่นอน ..........เหมือนเป๋นแฟนกัน ...สุขกายสบายใจทั้งน้องทั้งพี่...ลองงานนวดบ้างซิ  ก็บอกแล้วไงว่า  เป็นเหมือนแฟนกัน  จัดการนวดให้น้องบะหมีก่อนเลยนอนคว่ำ นวดหนักเบา มีเล่นแม่ปู ลูกปู้เดินขบวนบนแผ่นหลัง  ท่อนขา  ให้น้องสยิวเกิดอารมณ์...นอนหงาย...นวดๆๆไปนวดมา น้องบะหมี เราขนลุกซู่เลย...นั้นๆๆอารมณืร่วมมาแย้ว....จับน้องพลิกขึ้นให้น้อง อยู่บนบ้างซิ...น้องบะหมี นอนกอดอยู่บนหน้าอกสักพักหนึ่ง ... ..จากนั้น...น้องเริ่มทำงาน...นั่งคล่่อม...นั้นประเคนมาเป็นชุดเลย...จู๊บๆๆลูกไล้ เลียลิ้น...เหมือนนางฟ้าลืมตัว...มาท่านี้  ต้องตั้งรับให้ดี ...น้องบะหมี ขึ้นนั่งคล่อม จับน้องตัวน้อยรีดขึ้นลง บีบๆๆ เพื่อทดสอบความแข็งแรง ..หรือเพื่อทดสอบว่า  ..พร้อมทำงานเต็มที่แล้วหรือยัง...เหมือนน้องน้อยจะรู้ตัว ...ยืนโชว์ตัว..เดินเป็นสง่า...พร้อมแล้วครับ...  .นางฟ้าทีกำลัง มีอารมณ์ร่วมเต็มที่...จัดการพาเที่ยว...มุดถ้ำมรกต...พร้อมบดขยี้...โขย่มแบบลืมตัว...เสียงเพลงบรรเลงประกอบฉาก...ดังมาเป็นระยะ..โดยเฉพาะเสียง ไวโอลิน..ดังโหยหวน..ได้อารมณ์ สุดๆๆขย่มมาก เหนือยมาก  บางครั้งโน้มตัวลงมาจู๊บ  กัดที่หัวนมอย่างเมามัน..แต่ยั่งขี้ม้าโขยง เขยก ไม่ยอดหยุดอ้ออ้อ้อ้อออ  ม้าหยุดเดินหยุดโขยกเขยกแล้ว   ..อิอิออออ ก็เพราะโขยกเขยดมาถึงจุดหมายปลายทางแล้ว...ให้น้องนางฟ้านอนพักบ้าง.พลิกนางฟ้านอนล่าง .ถึงเวลาแสดงเองบ้างแล้ว.....xxxxxxyyyyyzzzzzzz   และนั้น คือสุตรลับที่สอง ...ทำให้น้องมีอารมณ์ร่วมแบบสุดๆ..แล้วน้องจะแสดงความสามารถ เฉพาะตัวเองออกมาให้ประจักษ์ว่า   บะหมีนี้  นอกจากจะเหนียวนุ่ม สดๆๆ  ใหม่ๆๆ  เนื้อแน่นๆๆๆ ตู็บๆๆๆ   แล้ว ลีลายังสุดยอดอีกด้วย....ขอบคุณครับ น้องนางฟ้าบะหมี ...บะหมีชามที่ 6 แล้ว จะอีกกี่ชาม ไม่มีเบื่อ......ครับBy  somsakbest ......................
samsakbast

นี่คือการบ้านครั้งที่สอง แต่เป็นขึ้นงาน รอบที่สี ... สำหรับนางฟ้า บะหมี่จากร้านแห่งความรัก Lovely Spaเป็นไปได้อย่างไร ไม่เคยเลยกับการขึ้นงานกับนางฟ้า ชนิดวันเว้นวันติดต่อกันถึงสี่รอบลองอ่านการบ้านครั้งที่แล้ว ของน้องบะหมี่ ทบทวนดูก่อนครับนักษาวัยใส น่่ารักจริง สวยจริง หุ่นดีจริง บริการดีจริง น้องบะหมี่ ....ขอบคุณครับ   นางฟ้าบะหมี่ ....รักน้องเข้าแล้วซิ   จะทำยังไงดี   ท่านเคยรู้สึกรักนางฟ้าบ้างมั๊ย.......รักแล้วจะทำยังไงดี”
samsakbast

“น้องไมค่อยถือตัวดีครับ เปงกานเองสุดๆ ..........ไม่นานก้อต้องยอมน้องคับ เหมือนกลับไปเปงวัยรุ่นอีกครั้งเลยคับ อาบเส็ดแต่งตัวเส็ด น้องก็บอกว่ายังมีเวลามานั่งคุยต่อกันที่เตียง ไม่ต้องรีบลงหรอก  นั่งคุยไปคุยมาก็เกือบๆจะกลายเป็นนอน 55 GF มากๆคับ
สรุปเลยคับ
GF = 10/10 ไปเบย 
หน้าตา = 9/10
หุ่น 8/10
บริการ : 9/10
สรุปวาใช้ได่เรยคับบบบบบบบ ไม่ผิดหวังแน่นอล”

pradoo14

กลับมาเขียนการบ้านต่ออีกสักครั้งสำหรับ น้องบะหมี นี่เป็น บะหมีน้ำใส ไม่ใส่ผงชุรส ชามที่ 6 แล้วบะหมี นี่มีอะไรดี.....รุปร่าง สัดส่วน   สูงประมาณ 160 นน 46 แบบว่า รูปร่างกำลังพอดี 
                  เหมาะจับอุ้มโอน..จะขึ้นบนลงล่าง  สบายๆๆ
                  หน้าอกกำลังตูมๆๆ  แน่นมาก   เพิ่งแตกเนื้อสาว
                  อายุ 19 ต้นๆๆ  จุกสีชมพู น่า...มากบริการอาบน้ำ  อาบสะอาดทุกซอกมุม    มีท่าเสียวๆๆพอประมาณโดยเฉพาะ ท่าอาบน้ำจากด้านหลัง .. มือหนึ่งล่วงจับด้านหน้า    อีกหนึ่งมือมุดลอดใต้หว่างขา จับ...รีดขึ้นรีดลง  งานนวด งานนัว  นวดแบบสบายๆๆ เหมือนอยู่กะแฟนนอนกอดพลิกซ้าย พลิกขวา     จับโยกขึ้นบน  จับโยกลงล่าง  เล่นกันสนุกสนาน เอฮา ไม่มีเบื่อ งานนวดนี่ซิ....นุ่มนวล..แต่หนักแน่น ... จับจังหวะได้ดี  เร็วช้าสลับกันไปมา  ...สุดท้ายไม่รอด....สุดๆๆไปเลยสรูป...สิ่งที่ได้จาก น้องบะหมี ...ความสุขทางกายแล้ว...ยังได้รับความสุขทางใจเพิ่มขึ้นอีก แนะนำสำหรับท่านที่มองหา   ..........นางฟ้าสักคนหนึ่ง  น้องบะหมี..... ........ นางฟ้า ที่เพียงแค่ได้คิดถึง   .........นางฟ้าได้อยู่ใกลๆๆ  ได้พูดคุย .........เพียงแค่นี้  ก็สุขเกินพอ....นางฟ้าในดวงใจแห่งปี  2557......น้องบะหมี....บะหมีรสดี..ไม่มีผงชูรส....

samsakbast

“น้องบะหมี่ หน้าหมวยฟันกระต่าย  สูง ยาวผิวเนียน ใส ๆๆ นม เป็น นม ตรูด เป็นตรูด เอวเป็นเอวเริ่มจากจูบปากนุ่มๆของน้อง ซอกคอหอมกลิ่นสาวแรกรุ่นโดยแท้  ไล่ลงมาที่ไฟคู่หน้าอันงดงามกลมกลึง สวยแน่นนุ่มมือ จุกน้ำตาลอ่อน สู้ลิ้น ดูดปุ๊บ น้องบะหมี่ขนลุกปั๊บ ผมทั้ง บีบทั้งดูด ส่วนมือ ขวาก็ สำรวจ ชามบะหมี่ ที่อวบอูม  อยู่นานพอสมควร เมื่อได้ยินคำว่าไม่ไหวเท่านั้นแหละผมก็รีบบีบเจล ทีบริเวณร่องโคนขาของน้องบะหมี่ทันที และรีบจับหลานชายยัดไปที่จุดยุทธศาสตร์ พร้อมกับซอยแบบไม้ยัง จนผมแพ้น้องบะหมี่ในครื่งแรก  0:1ครึ่งหลัง ผมพยายามคุมเกมส์ ที่จะตีเสมอน้องบะหมี่ให้ได้ ทั้งดูดทั้งเลีย ทั้งเขี่ย สุดท้ายผมก็ตีเสมอน้องบะหมี่จนได้
สรุปสกอร์ 1:1 แบบ สบายๆทั้งผมและน้อง  90 นาทีแห่งความสุข ผมจะไม่มีวันลืมบะหมี่ชามนี้อย่างแน่นนอนครับ
2 น้ำ โคตรคุ้มครับ”

pitchor

“สาว 19 ผอมเพรียว นมพอดีคำ  ว่าแล้วก็อยากกิน 555 เรานอนกอดกันกลมดิก  เธอหันหน้าหาผม  ผมค่อยๆลูบไหล้ตามตัวเธอ  ค่อยๆเผยเสื้อเธอขึ้น ปลดตะขอเสื้อใน  แล้วสัมผัสจุกและผิวเนินเธอ ผมพลิกเธอนอนหงาย  ดูดเลียซุกไซร้ไปทั่วกายเธอ เธอครางแม้ตาจะยังหลับ ผมปลดกระดุมกางเกงเธอแล้วดึงออกทั้งหมด เผยให้เหนนาผืนน้อยที่ผมจะปักดำ อิอิ ผมบรรจงขยี่ เรียกน้ำสวาทเธอออกมา  พร้อมกับดูขบจุกของเธออย่างเมามันส์ เธอครางและกระตุกรับ ......ทำเอาเธอครางอย่างระทวย ผมแนบชิด  ซุกไซร  จากหลับไหลผมเปลียนให้เธอเร้าร้อนแล้วบูม  ผมระทวยในขณะที่ถึงสวรรค์ชั้นเจ็ดกับผืนนาของเธอ แล้วเราก็หลับปุ๋ยกอดกันกลมดิกเลย เธอแอบงอแงขอนอนในกอดของผมต่ออีกนิดหน่อย ทอนกระจายเลยคืนนี้”
pcnut0204

Moderator
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 02:12:42 PM 05 มีนาคม 2015 »

Lex(น้องเล็กซ์)

" ดาวดังค้างฟ้าพริตตี้หน้าเรียวสวยหุ่นบาง
หวานซ่อนเปรี้ยว สเต็ปธรรมชาติ
 โยกได้มันส์ได้ ซ้ายขวาหน้าหลังไม่มีหลุด
โคโยตีชิดซ้ายคาบาเรต์ชิดขวา
"

"ขับรถกลับมาจากต่างจังหวัด ก่อนเข้าบ้านก็แวะเข้าร้านแก้เมื่อยซะหน่อยPR แนะนำน้องเล็กซ์ให้งานดี นานๆเข้าร้านที ก็ตามนั้นไม่เคยผิดหวังอยู่แล้วน้องตัวเล็กบางกรอบอุ้มง่าย ถึงห้องถอดเสื้อผ้าอาบน้ำ ซ่อนรูปนะเนี่ยอกเป็นอก เอวคอด รูปร่างสมส่วนไร้ไขมัน งานอาบนำ้บันเทิงมากบอดี้ทั้งข้างหน้า ข้างหลัง นั่งบนเก้าอี้แล้วน้องก็จับไมค์มาเทสเสียงจากนั้นมานั่งตักบี้ไปมา เกือบเสร็จในห้องน้ำดีนะน้องหยุดซะก่อนมาต่อที่เตียงนอนคว่าให้นมอบนวด พลิกกลับมานวดแขนหน่อยหนึ่งแล้วก็มาร้องเพลงกันต่อ ร้องเพราะซะด้วย สงสัยจะเป็นเพลงร็อคโยกจนก้นผมลอยเลย ปล่อยไว้คงไม่รอดแน่ขอน้องอยู่บนบ้างได้ทีเราสำรวจบ้าง น้องตามใจทุกอย่างไม่มีหวง ปากถ้ำน้ำเยอะมากเข้าไปอยู่พอสมควรจนนิ้วถูกหนีบ แล้วก็นอนให้น้องเอาสาหร่ายมาห่อจนเสร็จ เล่นเอาขาสั่นไปเลย อาบน้ำล้างตัวมานอนคุยกันซักพักแล้วก็แยกย้ายจากกัน วันนี้เล่นเอาเหนื่อยกว่าขับรถอีก ถึงบ้านหลับสนิทเลย"
"saw001"

"แอบอ่านการบ้านในเวบนี้มาพอควรประกอบกับใกล้ที่สุดในการเดินทางจากแปดริ้วจึงตัดสินใจลองครั้งแรกด้วยการจองน้องเล็กซ์สาวเอวพริ้วแห่งบ้านlovelespaโดยจองผ่านทางไลน์ไว้ตอนสามทุ่มเมื่อมาถึงก้อหายเหนื่อยจากการต้อนรับของพีอาร์และหายเหนื่อยมากขึ้นไปอีกเมื่อเจอความน่ารักของน้องเล็กซ์  หลังจากแนะนำตัวกันน้องก้อพาไปยังห้องสร้างรักชั้นสามเดินตามน้องต้อยๆขึ้นไปอย่างว่าง่าย  โดยหารู้มั้ยว่าความเสียวซ่านที่น้องเตรียมมอบให้ในเวลาข้างหน้าจะทำให้แทบคลานกลับแปดริ้วไม่ทันน้องจัดบอดี้ให้ในห้องน้ำด้วยความเร่าร้อนเพราะรูปร่างอรชรอ้อนแอ้นเร้าใจดีจังแถมเพิ่มความเสียวเพราะเก้าอี้ตัวน้อยนิดที่น้องบอกให้นั่งแล้วจัดเสรืฟความเสียวในทันทีแทบคลั่งทีเดียวพอชำระความสะอาดของร่างกายเสร็จน้องก้อพาไปที่สังเวียนแห่งรักด้วยการนวดผ่อนคลายกำลังเคลิ้มได้ที่น้องบอกให้หันหน้ากลับมาแค่นั้นก้อจัดประเคนความเสียวอย่างเร่าร้อนจนแทบจะสำลักความสุขเลยในเวลาอันไม่ช้าก้อถึงสวรรค์อย่างสุดตัวด้วยฝีมือน้อง ll37น้องก้อคลอเคลียได้ซักพักเพราะความน่ารักของน้องก้อวามารถจัดรอบสองได้อย่างไม่น่าเชื่อด้วยฝีมืออันเร่าร้อนของน้องรอบที่สองก้อมาเยือนจนได้อย่างน่าอัศจรรย์แทบจะคลานกลับแปดริ้วกันเลยทีเดียว ll63เป็นความประทับใจไม่รู้ลืมที่ตัดสินใจเลือกน้องเล็กซ์ในไม่ช้าคงต้องกลับไปบ้านแห่งความรักอีกเป็นแน่ "
ton-cutinho

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)