Ads
 12:14:05 PM 20 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไอเท็มลับ!!! มิสแม็xซิม รอบสุดท้าย เปิดตัวพร้อมกันสองคน"น้ำขิง"+"ลลิล"+16นางฟ้า  (อ่าน 8430 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 04:21:24 PM 04 กันยายน 2014 »

#1 น้องน้ำขิง

จองเท่านั้น!! ไอเทมลับ นางแบบหน้าหุ่นครบเครื่องสวยเป๊ะเว่อร์ทุกองศา "มิส ม.ซ. (นิตยสารชื่อดังที่สุด) ปีล่าสุด" ผ่านมาทุกเวที "มอเตอร์โชว์" "โมบายเอ็กซ์โป" ฯลฯ

สนใจติดต่อ โทร 080-9492055
ขอปลากรอบ รูป ได้ที่ Line: lovelyspa

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

"อีกครั้งสำหรับการเชิญชวนจาก PR แสนสวยครับ ในวันหยุดที่ยาวนาน   ข้อความแจ้งว่า "มีน้องใหม่น่ารักมาค่ะ"   เอาอีกแล้ว ได้เสียตุงค์อีกแล้ว คิดในใจ แต่เราจะปฏิเศษ สาวสวยก็ใช่ที่ ตอบไปแบบทันที "จองครับ"   จองก่อนแล้วค่อยถามรายละเอียด ได้คิวแรก ค่าคอส ก็อืม...!!!  ขนาดนี้ต้องมีอะไรดีแน่ๆ โปรไฟล์ ขนาดนี้ รอบจองเต็มทุกครั้งที่มา   อีกอย่าง คุณแหม่ม ไม่เคยทำให้ผิดหวัง (มั้ง) ... อิอิ  ไม่รู้จะตื่นเต้นอะไร ไปถึงตั้งแต่ไก่โห่ ก่อนเวลานัดเกือบชั้วโมง งานการ ไม่ต้องทำกัน 555 มีอะไรมาแตะที่ขา ที่หลัง เริ่มเคลิม หันหน้ามาค่ะ น้องก็ชวนคุยไปเรื่อยๆ มือน้องก็เริ่มทำงาน ซักพัก เสียงหาย ลิ้นมาแทน เอ้ย ... หายคล่องใจเลย ทำไม อะไรที่คิดไว้ทีแรก งานน้องไม่มีหวงตัวเลยครับ ดีกว่าหลายๆครั้งที่ผมสัมผัส ดีจนเอ้ย ... มันดีมากๆ เหมือนอยู่กับแฟนเลย หัวเราะเบาๆ มีการสัมผัสกันโดยตลอด สวยขนาดนี้ น่ารัก ขนาดนี้ แล้วอยู่กันแบบใกล้ชิด ชิดมากๆ ได้กลิ่น ลมหายใจ โอ้ย ...!!! จบ... หวง พอแล้ว ...ต้องบอกเลยครับ ที่คิดไว้ทีแรกว่า สวยๆ โปรไฟล์ ระดับนางแบบ คิดว่าน้องจะหวงตัว ห้ามจับ โน่น นี่นั่น ห้ามต่างๆนาๆ ผมคิดผิดหมด สำหรับน้องน้ำขิง ทุกอย่าง ไหลลื่น ตาม อารมณ์จะพาไป คุ้มครับ กับค่าคอส ที่จ่ายไป และคิดไว้ว่า ถ้าน้องมาอีก ผมจะต้อง!!! ไปหาอีกให้ได้ครับ   และที่สำคัญ สุภาพกับน้องไว้นะครับ แล้วทุกอย่าง จะมาเองโดยที่ไม่ต้องร้องขอ ... Confirm ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สำหรับประสบการณ์กับ น้องน้ำขิงที่สวย และ น่ารักมากๆ ไม่ผิดกับที่ลงไว้เลยว่า บางแบบ จริงๆ“
Micro_T

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 04:25:49 PM 04 กันยายน 2014 »

#2 น้องลลิล

ผ่านเวทีมิสแม็กซิมรอบ50คนสุดท้าย + นิตยสาร Rush & FHM + โปรไฟล์หลายเวที หน้าสวยหุ่นเป๊ะ อัทยาศัยดีน่าลอง

สนใจติดต่อ โทร 080-9492055
ขอปลากรอบ รูป ได้ที่ Line: lovelyspa

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 04:39:30 PM 04 กันยายน 2014 »

#3 WOONSEN (น้องวุ้นเส้น)

ดาวดังตัวท็อป ดีกรีนางแบบหน้าสวยเอ็กซ์
เป๊ะเว่อร์ ออร่ามาระดับดารา
อัทยาศัยดี คุ้มค่าทุกนาที

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

“มีน้องใหม่เด็ดๆมาให้ ลองกันตลอดเลยร้านนี้ มาถึงก็ไม่ต้องคุยกันเยอะ งวดนี้เล่นของสูงดีกว่า ขอสไตล์นางแบบเลยเลือกน้องวุ้นเส้น สวยโคตรแบบว่าไปเดินกันแถวพารากอนไม่ต้องอายใครเลย เป๊ะมาก เห็นหน้าน้องตอนถอดเสื้อแล้วน่ารักดี หุ่นทรวดทรงและผิวพรรณดูดีมากเลย ขาวๆหอมๆ ผมยาวจมูกโด่งปากเรียว ผิวเนียนนุ่มเหมือนคุณหนูเลย มองหน้าเต็มๆแล้วเหมือนอั้มนางเอกซุปตาร์มาก คิดถึงมาก สวยเต็มสิบไปเลย งานระดับน่ารักๆไหลลื่นสนุกครับ”
freddyjason

“เพราะแวปแรกที่เห็นนั้นน้องเค้าสวยมากๆ หุ่นดีอีกต่างหาก หลังจากนั้นก็ขึ้นไปที่ห้องทันที เราค่อยๆ คุยทำความรู้จักกันซักพักและเริ่มถอดเสื้อผ้าออกทั้งคู่ โอ้วแม่เจ้าาา น้องหุ่นดีมากๆๆๆ หน้าตาสวย อารมณ์เริ่มมาทันที แล้วเรา้ก็เข้าไปอาบน้ำกัน น้องได้กลิ่นเหล้าจากลมหายใจเรานิดๆ น้องบอกว่า Sexy มากเลย เราเริ่มไซร้และนัวร์กันในห้องน้ำพอสมควร มีโบนัสแท็กด้วย !! อิอิ คิดเอาเอง ต่อจากนั้นก็มายังบนที่นอน ไม่รอช้านัวร์ทันที มือจับที่น่าอกน้องแบบเต็มไม้เต็มมือ สำรวจถ้ำ ช่างฟิต+ชมพู ซะจริงๆ น้องครางได้ฟิวมากๆ ครับ ต้องบอกว่าน้องเค้าดูแลเราเหมือน GF เลย !! ผลัดกันขึ้น-ลง ตามอารมณ์ และในที่สุดก็อดใจไม่ไหว แพ้น้องไปในบัดดล...และก็ไปอาบน้ำชำระร่างกายพร้อมนัวร์ต่อในนั้น น้องบอกว่าเคลิ้มนะเนี่ยยย พี่ก็เคลิ้มครับน้องคนสวยยยยยย ปล. น้องน่าตาสวยมาก หุ่นดี เอาใจเก่ง กลับบ้านเป๋าตุงทอนเน้นๆ ครับ
หน้าตา : 10/10
หุ่น 9.5/10
GF 9.50/10”

energyz

“กลับมาที่เดิมอีกครั้ง ไม่รู้จะติดอกติดใจ อะไรที่นี่หนักหนา ... แม่เจ้า 38 - 40" ได้มั้ง ..... ไม่ต้องให้มือ ใช้แขน นวดมันเป็นยังไง ลิ้นครับ นมครับ ปากครับ ทำแทนมือหมด อั้ยย่ะ...!!! เพิ่งเคยโดนนี่แหละครับ ก้มๆ หายไปเลย ... จร๊ากกกกกก...!!!!   เสร็จซ่ะ  ฟิน พะยะค่ะ  โอ้ย รู้แบบนี้ อย่าว่าแต่ถูตัวเลย ให้พี่อาบน้ำคนเดียวพี่ก็ยอม   ต้องยอมรับเลยนะครับ ว่าน้องตั้งใจทำงานมากๆ ไม่มีบ่น ไม่มีร้องซ่ะคำ น่ารักมากๆ ครับ   ขอบคุณน้องวุ้นเส้นนะครับสำหรับงานที่ทำให้ บอกเลย น่ารักที่สุด ”
Micro_T

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 05:11:29 PM 04 กันยายน 2014 »

#4 Rita (น้องริต้า)
"พริตตี้แท้บางนุ่ม สวยเก๋สไตล์น่ารัก
มาใหม่ หวานเจี๊ยบ น่าฟัดน่าลอง"

“น้องริต้า. น่ารักครับ. ตัวเล็กบางกรอบ สไตร์นางแบบ นน.45 ให้น้องจัดให้ตามสเตป เพลินเลยครับ ลิ้นดี นิ้วคล่อง แต่ยอมได้งัยจับพลิกตัวมานอนแทนดีกว่าตัวเล็กแบบนี้จับพลิกสบายเลยให้ไปด้านไหนก็ไป555สุดท้ายก็แพ้แตกไปตามระเบียบล่ะครับ.   แต่อารมณ์ยังฟิน น้องยังไหว หลังจากนอนคุยดูรูปที่น้องไปถ่ายงานมา. ก็จัดกันอีกรอบ สรุป น้องน่ารัก หุ่นบางกรอบ. คุยสนุกเป็นกันเอง”
boysize

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 07:10:29 PM 04 กันยายน 2014 »

#6  Crape(น้องเครป)

มัคคุเทศน์สาวสวย หน้าหวานแหววสไตล์เปรี้ยวจี๊ด หุ่นน่ารัด
หนานุ่ม อก40 ลองแล้ว ฟินจุงเบย รุกรับ จัดให้เต็มเหนี่ยว

“มัคคุเทศน์สาวสวย หุ่นน่ารัด อก 40 ลองแล้ว ฟินจุงเบย เครป lovely spa เย็นเมื่อวาน เปิดไลน์ ร้าน LOVELY หทัยราษ  มีอะไร อับเดทบ้าง   “ขุ่นพระ" นี่น้องแกจะใหญ่ไปใหน 40 นิ้วเลยนะ เซ็กซี่ตัวแม่กับโปรไฟล์มัคคุเทศ ผมรีบจองเพื่อความชัว แต่แทงกั๊กในใจถ้าถึงร้าน ...... เจอตัวจริงไม่ถูกใจแล้วตูจะทำยังงัยดี  โอ้วมายก๊อด.. น้องเครป หน้าหวานเจี๊ยบสวยกว่าที่คิด น่ารักมว๊าาาาก นี่ไม่ได้แต่งหน้าเลยนะ  ผิวสีแทน ส่วนสูง 157 หน้าอก 40 (เดิม36) รูปร่างอวบครับพอเริ่มพูดคุยกัน รู้สึกเลยว่า เหมือนเราเป็นกิ๊กกันมานาน เดินไปคุยไป สบายๆ เข้าห้องใหนดี วันนี้เรา   เข้าห้องก็ยังไม่ทำอะไร คุยกันเรื่อยๆ ไม่รีบร้อน ซักประวัติว่า ไม่เคยทำงานแบบนี้
น้องมาลองงานครับ แหมคนเรามันก็มีภาระกันทั้งนั้น งานหลักดร๊อบไปก็ต้องหารายได้เสริมเอาเป็นว่าน้องมือใหม่ สำหรับวงการนี้....ถึงคราวต้องชี้แนะ  แบบว่า จบครอสเก่งกว่าเดิม ตั้งเป้าไว้ในใจครับแล้วก็ได้คิวอาบน้ำครับ น้องเขินๆ นิดๆ แต่สนุกๆ นะอ่ะ ก็เริ่มนอนสอนงานกันซักพัก เริ่มนัวกัน อารมณ์ร่วมน้องดีครับให้ลองท่าใหน ก็ทำดู ถ้าฟิลได้ก็นานหน่อย  เรื่อยๆครับ ฝึกกันไว้ก่อนครับ แต่เราก็นะ ถูกใจกับความใหญ่ เจอน่าบีบนม อาวุธผมหายมิดเข้าไป  ...................โอ๊ะ หายไปใหนเนี่ยตกใจโม๊ะเลย  สุดท้ายก็เสร็จตามเป้า ได้เวลาพอดี
อาบน้ำแต่งตัว พูดคุยสนุกสนาน  ฟินครับ....น้องเป็นสาวมั่นนะครับ ปกติไม่ค่อยอยู่ไทย สไตล์ตรงไปตรงมา ..  เหมือนแฟนเก่าตูเลย”

bananagril

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 07:35:02 PM 04 กันยายน 2014 »

#7 Friday (น้องฟรายเดย์)
"หุ่นเอ็กซ์หน้าออดอ้อนชวนโซโล่ กับไซส์ 36-26-35 ลุยบู๊มันส์ จัดหนักจัดเต็มครบเครื่อง
นวดเข้าเส้น เสียวซี้ดซ้าด"

“ไม่รู้ว่าทำไมเพิ่งจะได้พบกัน  น้องฟรายเดย์ ตัวเล็กน่ารัก อัธยาศัยดีขึ้นถึงห้องทักทายทำความรู้จักกันเล็กน้อย พอน้องถอดชุดออกมา อืมไฟหน้ากำลังดี อดใจไว้ไปอาบน้ำล้างตัวกันก่อน น้องให้นอนหงายตามสเต็ป นวดเป็นเลยคนนี้จับเส้นโดนเลย น้อยคนที่จะนวดเป็น  แล้วก็เริ่มบอดี้ลงน้ำมัน. งานดีเลยครับ พอล่ะ. ขอพี่บ้างนะ. เริ่มสำรวจไฟหน้ากันก่อน. ชอบเลยครับ บีบไปแล้วหยุ่นมือเด้งสู้มือดีจัง. นัวเนียงานไหลหวานๆ.   "ตกลงหนูเป็นลูกค้าใช่ไหมพี่"ใครชอบแนวน่ารักหวานๆฟิวแฟน.  ไม่ผิดหวังครับ”
boysize

“ วันนี้ได้ซ้ำน้องแล้วล่ะนัดกันก่อนเพื่อความชัวร์น้องเดินมารับยิ้มหวานมาเช่นเดิม.  น่ารักแบบนี้ไม่หล่นแน่ๆเดินเข้าห้อง น้องทักเลยว่า พี่ห้องเดิมเลยนะ (ได้ใจไปอีกหนึ่งล่ะ.  น้องจำเราได้  รวมทั้งห้องที่ใช้). วันนี้ได้ห้องใหญ่ห้องน้ำในตัว. ฟ้องนี้วิ่งไล่จับกันได้เลยทีเดียวน้องเข้าเกี่ยวแขนแล้วบอกว่า. เราไปล้างตัวกันก่อนนะ. เด็กดี เชื่อฟัง เดินตามน้องไปแต่โดยดี  น้องแต่ละคนก็มีเทคนิคในการอาบน้ำที่ต่างกัน สำหรับน้องคนนี้ เธอออกแนวหวานลูบไล้แผ่วเบามีลูบแล้วสะดุดในบางจุดเสียว. อืมใจเย็น(ท่องไว้ในใจ)และแล้วก็ได้เวลา เรานอนหงายรอ.  น้องเห็นแบบนั้นก็รู้ล่ะว่า. ลุยได้เลยครับไม่ต้องนวดตัวกันล่ะ. วันนี้น้องรุกไล่เราอย่างต่อเนื่อง. ท่าจะไม่ดี   สลับหน้าที่กันดีกว่า.  " พี่จะบอดี้หนูอีกแล้วหรือ". มีแค่รอยยิ้มเป็นคำตอบก็พอล่ะ."พี่เดี๋ยวโดนปูหนีนะคะ".  555. เจอมุขนี้ของน้องเข้าไป ฮาเลยสิครับสุดท้ายหลังจากช่วยกันทำหน้าที่ของตัวเอง เราก็แพ้แตกเช่นเคยทันเวลาพอดีสรุป.  น้องสวยหวาน. น่ารัก.  เนื้อตัวนุ่มนิ่ม.แฝง แรงดีดกลับ.  (ชอบมากเป็นการส่วนตัว). บีบแล้วเด้ง.    อ้อ ใครชอบนวดจับเส้น แนะนำเลยครับ”
boysize

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:01:14 PM 04 กันยายน 2014 »

#8 GUCCI (น้องกุชชี่)

"สถาปนิกสาวที่สวยสุดในประเทศ" สุดยอดหุ่นนางแบบ
หน้าสวยเก๋มีสไตล์ หลุดมาจากแคทวอล์กปารีส
 เป๊ะมากตั้งแต่หัวจรดเท้า

“ ขอโพสต์การบ้าน N' กุชชี่ @ LOVELY SPA ครับบบ
เนื่องจากวันนั้นอารมเสีย, เฮิสๆ ครับ เลยไปนั่งจิบเบียร์ ด้วยอาการเมาจึงขอไป LOVELY SPA อีกครั้ง บรรยากาศร้านก้อรุสึกเป็นกันเองคับ PR ออกมาต้อนรับก้อน่ารักดูเป็นมิตรสุดๆ  วันนั้นมีน้องให้เลือกเยอะพอสมควรเลยครับ  แต่ไปสดุดตาน้องกุสซี่ เข้าให้
หุ่นเทอดีมาก หน้าตาก้อน่ารักๆคับ โดนเลยมาถึงห้อถามว่ารับน้ำอะไรดีครับบบ ดูเปงมิตรๆดีตัดไปที่ห้องเลยนะคับเข้าห้องปุ๊บปั๊บ ก็สไตล์ของผมเลยชวน พูดคุย ทำความรู้จักให้ไม่เกร็งนิดนึง ได้ความว่า น้องกุสซี่เรียนอยู่  แห่งนึง น้องไม่บอก  แป่ว ๆ แต่ไม่เป็นไรคับ
ชวนกันไปอาบน้ำ  ตอนถอดเสื้อออกมาเท่านั้นแหล่ะ โอ่วแบบว่าหุ่นผอมเพรียว บาง ผิวขาว กำลังดีเบย
(ในห้องน้ำมีเก้าอี้ ด้ววยครับบบบบบ)อาบน้ำดีมากเลยคับ ดูแบบว่ามองหน้ากันไปมา  น้องยิ้มให้ตลอดผมก็เขิลตลอด เพราะ น้องน่ารักมากกกกกกกกกกตัดมาตอนนวดเลยละกานนะคับมาถึงน้องก้อให้นอนหันหลังคับ น้องนวดตัวดีมากกเลย ผ่อนคลายมากๆ จากนั้น
น้องจัดเต็มคับ เราจัดการ ประกบหลัง ประกบหน้า สไลด์หน้า สไลด์หลัง ทั้งเสียว ทั้งมันส์ เสียวแท้ ๆ น้องร้องเสียงเย้ายวน เราเองก็เกร็งไปหมด อารมณ์ ร่วมเต็ม นัวกันสุขสันต์สุดท้ายผมยอมแพ้คับสุดเลยๆ
ลงคะแนนนะคับ
GF : 9/10
หน้าตา 9/10
ดุเดือด 10/10
หุ่น 10/10 ”

Poo1

“ วันนี้ก็มาลงงานที่ lovely spa อีกครั้งวันนี้มีน้องอยู่หลายคนก็ตัดสินเลือกน้องกุชชึ่ ที่มีหลายคนเคยเอ่ยถึง  ขึ้นห้องไปก็อาบน้ำกันก่อน อาบกันง่ายๆ ไปต่องานในห้องแทนเริ่มด้วยการนวดด้านหลัง ฝีมือการนวดให้เต็มร้อยครับแรงกดกำลังดี  ต่อด้วยงานด้านหน้าไม่มีตกหล่น ขนาดสัดส่วนพอดีมือ บอดี้ไปซักพักก็เริ่มงานเติมความสุข กันจนเสร็จไป   ล้างตัวก่อนยังเหลือเวลาก็นอนพักกอดน้องเค้า คะแนน การนวด 10 เต็ม   รูปร่างสมส่วน ไม่เล็ก ไม่ใหญ่ ”
lavender109

“ กลับมาอีกครั้ง สำหรับร้าน Lovely Spa ร้าที่มีแต่ความสุข ความเสียวมอบให้ ไม่มีวันหยุดหลายวันก่อน แวะเข้าไปเยียมร้านอีกครั้งหนึ่ง น้องกุชชี่  สถาปนิกสาว สุดยอดหุ่นนางแบบ หน้าสวยเก๋มีสไตล์ หลุดมาจากแคทวอล์กปารีส เป๊ะมากตั้งแต่หัวจรดเท้าพี่ค่ะ เชิญทางนี้ค่ะ  เดินตามเข้าห้อง ไม่รอช้า  ตามองตา ยิ้มส่งยิ้ม....เขินอายกันเล็กน้อยไม่รอช้า เดินเข้ากอดน้องกุชชี่แลย  น้องให้กอด กอดตอบ อบอุ่น  ผ่านไป สบายใจน้องกุชชี่ ช่วยถอดเสื้อผ้า กางเกงให้ ยืนนิ่งๆๆให้น้องทำให้นี้  ถอดเสร็จปั๊บ รีบเอาผ้าเช็ดตัวมาปิดแทน ทันนี่พี่ค่ะ ไม่ต้องอายค่ะ  น้องกุชชี จัดแจงถอดเสื้อผ้าออกเองบ้าง  หนึ่งหญิง หนึ่งชาย ยื่นเปลือยเปล่า ตรงหน้าซึ่งกันและกัน....ตามมองกันและกันเหมือนรู้ใจกัน  เดินเข้ากอดกันอีกครั้ง เนื้อแนบเนื้อ ซิ ครั้งนี้  อุ่นๆๆ
น้องกุชช๊ นั้นทำอะไร  อ้อ  ก้มลง...จุ๊บๆๆ เล็กๆๆ หัวนม ...ที่ ที่ .....   ...ไม่ทันตั้งตัวเลย โดยน้องจัดการซะแล้วอาบน้ำค่ะพี่  เมื่อตะกี้นี้  ตัวอย่างค่ะ ....   อาบน้ำกันก่อนนะคะ  ลีลาอาบน้ำ อาบสะอาด ทั้งหน้าทั้งหลัง อาบกันไป นวดตัวด้วยฟองสบู่กันไป   ลื่นไหลทั้งหน้า หลัง  ....นั่งเล่นบนเก้าบ้างซิ  โวย์ ลีลาแบบนี้ ....ต้องไปลองเองแล้ว  บอกไม่ได้ .....ขอบคุณครับ  นางฟ้ากุชชี่.....     ไม่ไหวแล้วครับ พักก่อน เดี่ยวฝนตกก่อนเวลา ต่อที่เตียงดีกว่า ครับ แบบนี้  นวดอโรมา ของแท้เลย   สุดยอดจริงๆๆ  นั้น มีแถว B2B ให้ด้วยนอนหงายลีลาไม่แพ้นอนคว่ำ จัดเต็ม ละเลงเจอทั้วทั้งตัว ....... จัดแจงขี้นนั่งคล่อม สำรวจทั่วทั้งตัว จุ๊บๆๆ ไล่ไต่จากบนลง ล่าง  ลงล่าง  ลงต่ำลงมาอีก 
ขอสำรวจ บ้านสวรรค์ ชั้น 7 น้องกุชชี่ หน่อยซิ....โฮฮฮฮ ที่ค่ะทำอะไร  ....   ....บ้านนี้สร้างได้สวยงาม   น่าเข้าไปนอนพักผ่อนจังเลย......
ขอเข้าไปพักผ่อน...นอนหลับ ใน  บ้านสวรรค์ ชั้น7  ขอบคุณนางฟ้ากุชชี่  ขอบคุณความประทับใจที่มอบให้.....ขอบคุณครับ
รายงานสดจาก บ้านสวรรค์ชั้น 7 น้องกุชชี่  @ Lovely Spa  ###   By somsakbest  ###”

somsakbest

“ เมื่อวานนี้เลยครับ เกิดขึ้นสดๆ ร้อนๆ อิอิ วันนี้น้องเยอะมากๆ ครับ เหมือนจะมี Party กันเล็กๆ มีสั่งของมามาทานด้วย อยากร่วมวง ด้วยจริงๆ ก็สาวๆ สวยๆ ทั้งนั้น 555   แต่วันนี้ ไม่ได้มา Party เรามานวด อิอิ น้องๆ มาให้เลือกเยอะเลย สะดุดตาในความ สูง   น้องกุซซี่ 170cm ได้ครับ ตกลงเลือกน้องนี่แหละ จ่ายค่าสินสอด เตียมสอด เอ้ย...ไม่ใช่ เตรียมนอด   น้องเตรียมของซักพัก แล้วก็ชวนขึ้นงาน เดินตามหลังน้อง ต้อยๆ สูงมากๆ ครับ ผมหล่ะแพ้ความสูง พอถึงห้อง น้องจะมาช่วยจัดการเสื้อผ้าให้ ผมหล่ะเกรงใจ พี่จัดการเองดีกว่า แล้วก็เดิมตามน้องเข้าห้องน้ำ พอมองหน้าน้องชัดๆ   ความทรงจำในวัยหนุ่ม กลับมาอีกครั้ง เหมือนแฟนเก่าผม มากๆ ทั้งหน้าตา ทั้งบุคคลิด 90 - 95% เลย   เล่นเอานิ่งไปซักพัก ประหม่าเลยทีนี้ ทำอะไรไม่ถูกเลย ไม่กล้าไปทำอะไรน้องเลยครับ มันเป็นความทรงจำที่ติดในใจผม จริงๆ   น้องนวดหลัง นวดตัวได้ดี มากๆ ครับ ผมให้ 10 เต็มเลย    ทั้งน้ำหนักมือ และ เทคนิคการนวด และ ลีลาเสียว ผมไม่กล้าแม้จะลืมตาดูหน้าน้องเค้า ผมกลัว และแล้ว มันก็เป็นจริงอย่างที่ ผมกลัว เสร็จเลย 555 อายน้องเค้าจริงๆ ไวปานจรวด   แต่ก็มีความสุขนะครับ อิอิ หลังจากนั้น น้องก็ชวนไปล้างตัว และจะนวดหลังต่อให้ แต่ผมว่า ไม่ต้องดีกว่า ขอแค่ได้นอนกอด กอดเท่านั้นจริงๆ จนหมดเวลา 555 จบแล้วครับ    อีกครั้งนะครับที่ Lovely Spa ได้ให้ความประทับใจ   ในความทรงจำผมอีกครั้งขอบคุณมากๆ ครับ”
Micro_t

“วันนี้อดใจที่ร้านสปาอื่นและสุดท้ายแวะมาที่ร้านประจำLovely Spa Lineไปถามพีอาร์ก่อนมีน้องใครบ้างแล้วตัดสินจองน้องกุชชีทันที น้องตัวสูงอ่อนโยนหุ่นนางแบบนิสัยดีคุยเก่ง เข้าห้องเรานั่งบนเตียงค่อยๆคุยทำความรู้จักกันสักพัก
ถอดเสื้อผ้าต่างคนต่างอาบน้ำเสร็จมาต่อที่เตียง แล้วให้พี่นอนค่ำน้องนวดเบาๆแบบอโรม่าคุยไปเรื่อยๆ
้น้องหุ่นเพรียวบางนิดๆ หน้าอกพอดีมือ อารมณ์พาไปเริ่มนัวร์น้องบ้าง แล้วลองมาสำรวจถ้ำด้วยบิ้วเลยทาสีทันที
เปลี่ยนท่า69น้องโม้คให้ด้วยอารมณ์ร่วมดีจัง  สเปๆไปสักพักใหญ่”

BATMAN2557

Moderator
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 09:05:55 PM 04 กันยายน 2014 »

#8 GUCCI (น้องกุชชี่)

"สถาปนิกสาวที่สวยสุดในประเทศ" สุดยอดหุ่นนางแบบ
หน้าสวยเก๋มีสไตล์ หลุดมาจากแคทวอล์กปารีส
 เป๊ะมากตั้งแต่หัวจรดเท้า

“ ขอโพสต์การบ้าน N' กุชชี่ @ LOVELY SPA ครับบบ
เนื่องจากวันนั้นอารมเสีย, เฮิสๆ ครับ เลยไปนั่งจิบเบียร์ ด้วยอาการเมาจึงขอไป LOVELY SPA อีกครั้ง บรรยากาศร้านก้อรุสึกเป็นกันเองคับ PR ออกมาต้อนรับก้อน่ารักดูเป็นมิตรสุดๆ  วันนั้นมีน้องให้เลือกเยอะพอสมควรเลยครับ  แต่ไปสดุดตาน้องกุสซี่ เข้าให้
หุ่นเทอดีมาก หน้าตาก้อน่ารักๆคับ โดนเลยมาถึงห้อถามว่ารับน้ำอะไรดีครับบบ ดูเปงมิตรๆดีตัดไปที่ห้องเลยนะคับเข้าห้องปุ๊บปั๊บ ก็สไตล์ของผมเลยชวน พูดคุย ทำความรู้จักให้ไม่เกร็งนิดนึง ได้ความว่า น้องกุสซี่เรียนอยู่  แห่งนึง น้องไม่บอก  แป่ว ๆ แต่ไม่เป็นไรคับ
ชวนกันไปอาบน้ำ  ตอนถอดเสื้อออกมาเท่านั้นแหล่ะ โอ่วแบบว่าหุ่นผอมเพรียว บาง ผิวขาว กำลังดีเบย
(ในห้องน้ำมีเก้าอี้ ด้ววยครับบบบบบ)อาบน้ำดีมากเลยคับ ดูแบบว่ามองหน้ากันไปมา  น้องยิ้มให้ตลอดผมก็เขิลตลอด เพราะ น้องน่ารักมากกกกกกกกกกตัดมาตอนนวดเลยละกานนะคับมาถึงน้องก้อให้นอนหันหลังคับ น้องนวดตัวดีมากกเลย ผ่อนคลายมากๆ จากนั้น
น้องจัดเต็มคับ เราจัดการ ประกบหลัง ประกบหน้า สไลด์หน้า สไลด์หลัง ทั้งเสียว ทั้งมันส์ เสียวแท้ ๆ น้องร้องเสียงเย้ายวน เราเองก็เกร็งไปหมด อารมณ์ ร่วมเต็ม นัวกันสุขสันต์สุดท้ายผมยอมแพ้คับสุดเลยๆ
ลงคะแนนนะคับ
GF : 9/10
หน้าตา 9/10
ดุเดือด 10/10
หุ่น 10/10 ”

Poo1

“ วันนี้ก็มาลงงานที่ lovely spa อีกครั้งวันนี้มีน้องอยู่หลายคนก็ตัดสินเลือกน้องกุชชึ่ ที่มีหลายคนเคยเอ่ยถึง  ขึ้นห้องไปก็อาบน้ำกันก่อน อาบกันง่ายๆ ไปต่องานในห้องแทนเริ่มด้วยการนวดด้านหลัง ฝีมือการนวดให้เต็มร้อยครับแรงกดกำลังดี  ต่อด้วยงานด้านหน้าไม่มีตกหล่น ขนาดสัดส่วนพอดีมือ บอดี้ไปซักพักก็เริ่มงานเติมความสุข กันจนเสร็จไป   ล้างตัวก่อนยังเหลือเวลาก็นอนพักกอดน้องเค้า คะแนน การนวด 10 เต็ม   รูปร่างสมส่วน ไม่เล็ก ไม่ใหญ่ ”
lavender109

“ กลับมาอีกครั้ง สำหรับร้าน Lovely Spa ร้าที่มีแต่ความสุข ความเสียวมอบให้ ไม่มีวันหยุดหลายวันก่อน แวะเข้าไปเยียมร้านอีกครั้งหนึ่ง น้องกุชชี่  สถาปนิกสาว สุดยอดหุ่นนางแบบ หน้าสวยเก๋มีสไตล์ หลุดมาจากแคทวอล์กปารีส เป๊ะมากตั้งแต่หัวจรดเท้าพี่ค่ะ เชิญทางนี้ค่ะ  เดินตามเข้าห้อง ไม่รอช้า  ตามองตา ยิ้มส่งยิ้ม....เขินอายกันเล็กน้อยไม่รอช้า เดินเข้ากอดน้องกุชชี่แลย  น้องให้กอด กอดตอบ อบอุ่น  ผ่านไป สบายใจน้องกุชชี่ ช่วยถอดเสื้อผ้า กางเกงให้ ยืนนิ่งๆๆให้น้องทำให้นี้  ถอดเสร็จปั๊บ รีบเอาผ้าเช็ดตัวมาปิดแทน ทันนี่พี่ค่ะ ไม่ต้องอายค่ะ  น้องกุชชี จัดแจงถอดเสื้อผ้าออกเองบ้าง  หนึ่งหญิง หนึ่งชาย ยื่นเปลือยเปล่า ตรงหน้าซึ่งกันและกัน....ตามมองกันและกันเหมือนรู้ใจกัน  เดินเข้ากอดกันอีกครั้ง เนื้อแนบเนื้อ ซิ ครั้งนี้  อุ่นๆๆ
น้องกุชช๊ นั้นทำอะไร  อ้อ  ก้มลง...จุ๊บๆๆ เล็กๆๆ หัวนม ...ที่ ที่ .....   ...ไม่ทันตั้งตัวเลย โดยน้องจัดการซะแล้วอาบน้ำค่ะพี่  เมื่อตะกี้นี้  ตัวอย่างค่ะ ....   อาบน้ำกันก่อนนะคะ  ลีลาอาบน้ำ อาบสะอาด ทั้งหน้าทั้งหลัง อาบกันไป นวดตัวด้วยฟองสบู่กันไป   ลื่นไหลทั้งหน้า หลัง  ....นั่งเล่นบนเก้าบ้างซิ  โวย์ ลีลาแบบนี้ ....ต้องไปลองเองแล้ว  บอกไม่ได้ .....ขอบคุณครับ  นางฟ้ากุชชี่.....     ไม่ไหวแล้วครับ พักก่อน เดี่ยวฝนตกก่อนเวลา ต่อที่เตียงดีกว่า ครับ แบบนี้  นวดอโรมา ของแท้เลย   สุดยอดจริงๆๆ  นั้น มีแถว B2B ให้ด้วยนอนหงายลีลาไม่แพ้นอนคว่ำ จัดเต็ม ละเลงเจอทั้วทั้งตัว ....... จัดแจงขี้นนั่งคล่อม สำรวจทั่วทั้งตัว จุ๊บๆๆ ไล่ไต่จากบนลง ล่าง  ลงล่าง  ลงต่ำลงมาอีก 
ขอสำรวจ บ้านสวรรค์ ชั้น 7 น้องกุชชี่ หน่อยซิ....โฮฮฮฮ ที่ค่ะทำอะไร  ....   ....บ้านนี้สร้างได้สวยงาม   น่าเข้าไปนอนพักผ่อนจังเลย......
ขอเข้าไปพักผ่อน...นอนหลับ ใน  บ้านสวรรค์ ชั้น7  ขอบคุณนางฟ้ากุชชี่  ขอบคุณความประทับใจที่มอบให้.....ขอบคุณครับ
รายงานสดจาก บ้านสวรรค์ชั้น 7 น้องกุชชี่  @ Lovely Spa  ###   By somsakbest  ###”

somsakbest

“ เมื่อวานนี้เลยครับ เกิดขึ้นสดๆ ร้อนๆ อิอิ วันนี้น้องเยอะมากๆ ครับ เหมือนจะมี Party กันเล็กๆ มีสั่งของมามาทานด้วย อยากร่วมวง ด้วยจริงๆ ก็สาวๆ สวยๆ ทั้งนั้น 555   แต่วันนี้ ไม่ได้มา Party เรามานวด อิอิ น้องๆ มาให้เลือกเยอะเลย สะดุดตาในความ สูง   น้องกุซซี่ 170cm ได้ครับ ตกลงเลือกน้องนี่แหละ จ่ายค่าสินสอด เตียมสอด เอ้ย...ไม่ใช่ เตรียมนอด   น้องเตรียมของซักพัก แล้วก็ชวนขึ้นงาน เดินตามหลังน้อง ต้อยๆ สูงมากๆ ครับ ผมหล่ะแพ้ความสูง พอถึงห้อง น้องจะมาช่วยจัดการเสื้อผ้าให้ ผมหล่ะเกรงใจ พี่จัดการเองดีกว่า แล้วก็เดิมตามน้องเข้าห้องน้ำ พอมองหน้าน้องชัดๆ   ความทรงจำในวัยหนุ่ม กลับมาอีกครั้ง เหมือนแฟนเก่าผม มากๆ ทั้งหน้าตา ทั้งบุคคลิด 90 - 95% เลย   เล่นเอานิ่งไปซักพัก ประหม่าเลยทีนี้ ทำอะไรไม่ถูกเลย ไม่กล้าไปทำอะไรน้องเลยครับ มันเป็นความทรงจำที่ติดในใจผม จริงๆ   น้องนวดหลัง นวดตัวได้ดี มากๆ ครับ ผมให้ 10 เต็มเลย    ทั้งน้ำหนักมือ และ เทคนิคการนวด และ ลีลาเสียว ผมไม่กล้าแม้จะลืมตาดูหน้าน้องเค้า ผมกลัว และแล้ว มันก็เป็นจริงอย่างที่ ผมกลัว เสร็จเลย 555 อายน้องเค้าจริงๆ ไวปานจรวด   แต่ก็มีความสุขนะครับ อิอิ หลังจากนั้น น้องก็ชวนไปล้างตัว และจะนวดหลังต่อให้ แต่ผมว่า ไม่ต้องดีกว่า ขอแค่ได้นอนกอด กอดเท่านั้นจริงๆ จนหมดเวลา 555 จบแล้วครับ    อีกครั้งนะครับที่ Lovely Spa ได้ให้ความประทับใจ   ในความทรงจำผมอีกครั้งขอบคุณมากๆ ครับ”
Micro_t

“วันนี้อดใจที่ร้านสปาอื่นและสุดท้ายแวะมาที่ร้านประจำLovely Spa Lineไปถามพีอาร์ก่อนมีน้องใครบ้างแล้วตัดสินจองน้องกุชชีทันที น้องตัวสูงอ่อนโยนหุ่นนางแบบนิสัยดีคุยเก่ง เข้าห้องเรานั่งบนเตียงค่อยๆคุยทำความรู้จักกันสักพัก
ถอดเสื้อผ้าต่างคนต่างอาบน้ำเสร็จมาต่อที่เตียง แล้วให้พี่นอนค่ำน้องนวดเบาๆแบบอโรม่าคุยไปเรื่อยๆ
้น้องหุ่นเพรียวบางนิดๆ หน้าอกพอดีมือ อารมณ์พาไปเริ่มนัวร์น้องบ้าง แล้วลองมาสำรวจถ้ำด้วยบิ้วเลยทาสีทันที
เปลี่ยนท่า69น้องโม้คให้ด้วยอารมณ์ร่วมดีจัง  สเปๆไปสักพักใหญ่”

BATMAN2557

Moderator
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 09:51:27 PM 04 กันยายน 2014 »

#9 J-JAY น้องเจเจ

สาวน้อยตัวเล็กหุ่นเอ็กซ์ น่าหม่ำ
นวดนัวมันส์กันได้ทุกนาทีไม่ต้องมีสเตป
กับฟิลธรรมชาติฝุดๆ

”เนื่องด้วยอารม หงุดหงิดอย่างรุนแรงครับ  เลยออกไปขับรถเล่นแวะผ่านไปแถว มีนบุรี พอดี  LOVELY SPA ..... ก้อเลยขอแวะเข้าไปผ่อนคลายอีกซักกะรอบคับบ   บรรยากาศ ก้อยังดีเหมือนเดิมคับ พอดีวันนั้น ไปเจอะน้องเจ้าของร้าน พอดี   อัทยาศัยดีจิงๆ คับ คนที่ร้านนี้   ประทับใจ   พอถึง PR ก้อเอาน้ำมาเสริฟ ตอนนั้นมีน้องประมาณ 6-7 คนคับไปสะดุดตาน้อง JJ มวกกกก หุ่นดี น่ารัก ใสๆ คับ  ตัดมาที่ห้องเลยนะคับบน้อง JJ ก็เดินมาเอาน้ำให้ผม กลับขึ้นมานั่งคุยสักแป๊ป     น้องก็ชวนไปอาบน้ำเลยคับบบน้องพูดคุยสุภาพ หวาน ใกล้ชิด ใครเหงาๆมาไม่เหงาแน่นอนครับ อิอิ    ออกแนวเด็กๆเลยทีเดียวอาบน้ำได้สะอาดดีครับ  อาบน้าม เสด ก้อมานอนเล่นๆ ชวนคุยกัน ผมก็ปล่อยมุกไปเรื่อย  ll67ละลายพฤติกรรม กรั๊กๆ น่ารักจริงๆ   
จากนั้น ก้อมาที่เตียงละกันคับ จากนั้น น้องก็นวดตัวให้คับ และจากนั้นแล้วก็พบกับท่าที่น้องใช้ในการทำเสียว น้องนั้งหันหลังคร่อมบนตัวผม  ก้นขาวแน่น อยู่ตรงหน้าผม โอ้แม่จ้าววววเสียววววว สุดๆ เลยคับ ต้อลองดูนะคับบบ  และจกานั้นอีกไม่นานผมก้อต้องยอมจำนน ต่อน้อง JJ เขาอะคับบบบ ไม่ไหวแล้ว อิอิ นวดกษัยเสร็จก็คุยไปคุยมาเริ่มไม่ไหวขอนัวต่อแล้วกันจะได้หายหื่น   
ขอสุรปเลยนะคับ
1. GF = 9/10 
2. หน้าตา   =  8/10 
3. หุ่น  =  9/10 
4. งาน = 9/10 ไปเลยค๊าบบบบบบบ 
ขอขอบคุณทางร้านมากๆๆๆ ค๊าบบบบบบบบบบบ

somone111

“การอาบน้ำ : น้องอาบได้สะอาด และดีมาก โดยเฉพาะการขัดหัวจรวด (น้องบอก บางคนถึงกับ น้ำแตกพุ่งกระชูด ตรงขั้นตอนนี้)
รูปร่าง : อวบนุ่ม เต็มไม้เต็มมือ
หน้าอก + จุก : สวยได้รูป จุกแข็งชูครับ (เวลาน้อง Body จะใช้ จุกนี้แหละครับ บิ้วเราทั่วตัวจนเสียว)
การนวดตัว : ใครชอบนวดก่อน น้ำแตก คนนี้เลยครับ ฝีมือดี พอกับ หวาน หวาน ของร้านนี้ครับ
GF :  เวลาเราเสร็จ น้องจะทำแบบเต็มที่ไม่มีอยู่ และหลังเสร็จ น้อง JJ จะกอดเราไว้สักพักหนึ่ง จนอ่อนตัวลง น้องจึงค่อยลุกมาทำความสะอาด ชอบตรงนี้แหละครับ ได้ Feel 100% จริงๆ”

Michael Owen 28 

“กลางคืนไม่พลุกพล่าน เริ่มที่บรรยากาศร้านกันก่อน ประตูเป็นแบบทึบแสง ไม่ต้องกลัวว่าคนข้างนอกจะเห็น มีหนังสือปลุกใจให้ดูไปพลางๆ ระหว่างรอน้องๆ พอขึ้นห้อง ตกแต่งได้สวยงาม ไฟสลัวๆ มีเพลงฟัง ที่สำคัญ มีกระจกเงาบานใหญ่ตรงเตียงนวดด้วยครับ ได้อารมณ์จริงๆ นวดกับน้อง J-Jay สาวนักบู๊ หน้าตาดี หุ่นสวย นมเต็มไม้เต็มมือ ไม่ใหญ่และเล็กจนเกินไป ลีลาดี ช่างพูด คุยสนุก เป็นกันเอง ไหลลื่นและแฉะ เสียงร้องครางและลีลาการนวดก็สุดยอด เหมือนเสียวกับแฟนเลยล่ะครับ ที่นี่ น้องๆ สวยๆ น่ารักๆ เซ็กซี่เพียบครับ เชิญแวะมาได้ที่ร้านเลิฟลี่ สปา รับรองไม่ผิดหวังและจะติดใจเหมือนที่ผมจะไปอีกรอบในค่ำนี้ครับ”
iamjew 

“วันนี้ทำมา 5 รอบแล้ว อ้าวแล้วไม่เหนื่อยเหรอ ไม่หรอกพี่หนูชอบสนุกดี เมื่อกี้น้ำแขกพุ่งโดนผม เลยเสียเวลาสระผมไปหน่อย หนูว่าเอามือปิดมิดแล้วนะมันยังรอดมาได้ การอาบน้ำของน้องอาบได้สะอาดมากฟอกสบู่ให้ตั้งแต่อกยันเท้า งานบอดี้เยี่ยมมากๆนอนมองในกระจกน้องมีความตั้งใจมากรู้สึกถึงพลังของน้องส่งมายังตัวเรา พลิกมาข้างหน้าเวลาน้องหนีบของผมมันค่อยๆเสียวทีละนิด ทีละนิด จะแพ้น้องไปเลย เป็นชั่วโมงกว่าๆที่ผ่านไปเร็วมาก”
saw1 

“เนื่องด้วยอารม หงุดหงิดอย่างรุนแรงครับ  เลยออกไปขับรถเล่นแวะผ่านไปแถว มีนบุรี พอดี  LOVELY SPA ..... ก้อเลยขอแวะเข้าไปผ่อนคลายอีกซักกะรอบคับบ   บรรยากาศ ก้อยังดีเหมือนเดิมคับ พอดีวันนั้น ไปเจอะน้องเจ้าของร้าน พอดี   อัทยาศัยดีจิงๆ คับ คนที่ร้านนี้   ประทับใจ   พอถึง PR ก้อเอาน้ำมาเสริฟ ตอนนั้นมีน้องประมาณ 6-7 คนคับไปสะดุดตาน้อง JJ มวกกกก หุ่นดี น่ารัก ใสๆ คับ  ตัดมาที่ห้องเลยนะคับบน้อง JJ ก็เดินมาเอาน้ำให้ผม กลับขึ้นมานั่งคุยสักแป๊ป     น้องก็ชวนไปอาบน้ำเลยคับบบน้องพูดคุยสุภาพ หวาน ใกล้ชิด ใครเหงาๆมาไม่เหงาแน่นอนครับ อิอิ    ออกแนวเด็กๆเลยทีเดียวอาบน้ำได้สะอาดดีครับ  อาบน้าม เสด ก้อมานอนเล่นๆ ชวนคุยกัน ผมก็ปล่อยมุกไปเรื่อย  ละลายพฤติกรรม กรั๊กๆ น่ารักจริงๆ   จากนั้น ก้อมาที่เตียงละกันคับ จากนั้น น้องก็นวดตัวให้คับ และจากนั้นแล้วก็พบกับท่าที่น้องใช้ในการทำเสียว น้องนั้งหันหลังคร่อมบนตัวผม  ก้นขาวแน่น อยู่ตรงหน้าผม โอ้แม่จ้าววววเสียววววว สุดๆ เลยคับ ต้อลองดูนะคับบบ  และจกานั้นอีกไม่นานผมก้อต้องยอมจำนน ต่อน้อง JJ เขาอะคับบบบ ไม่ไหวแล้ว อิอิ  นวดกษัยเสร็จก็คุยไปคุยมาเริ่มไม่ไหวขอนัวต่อแล้วกันจะได้หายหื่น   
ขอสุรปเลยนะคับ
1. GF = 9/10 
2. หน้าตา   =  8/10 
3. หุ่น  =  9/10 
4. งาน = 9/10 ไปเลยค๊าบบบบบบบ 
ขอขอบคุณทางร้านมากๆๆๆ ค๊าบบบบบบบบบบบ

somone111

“วันนั้นที่ไป ลูกค้าเยอะมากๆ น้องก็มีเยอะ เหลือน้องที่ PR สาวแสนสวยแนะนำไว้ อีก 1 คน ห้ามพลาด เพราะผมชอบนวด จริงๆ   แต่อย่างอื่น ของแถม ...    นั่นก็คือ น้อง เจเจ คนนี้นี่เอง ... ว่าแล้ว ก็จ่ายค่าคอส แล้ว ก็รอน้อง อยู่พักนึก "พร้อมแล้วค่ะ" ผมนี่ ตกกระใจ เป็นอีกคน นะครับ ที่อาบน้ำได้ โค ตะ ระ สะอาด คือ อาบน้ำ ถูมันทุกส่วน ขัดแล้ว ขัดอีก ล้างฟองสบู่ออกก็ด้วย ถูจนหายลื่นอ่ะ ... นั่งถูแม้ กระทั่งเท้า คือขัดเท้าให้ผมเลย ... โห ... เมียพี่ยังไม่ทำให้ขนาดนี้เลยนะเนี่ย ... แต่ จริงใจในงานบริการจริงๆ ครับ มือก็ถู ปากก็บ่น โน่นนี่นั่นไง ไอ้ผมก็ไม่ได้ฟังหรอก ... ประทับในการบริการอยู่  ตัดมาที่เตียง ชุ่มตั่งแต่เริ่ม ละเลงน้ำมันเต็มหลังเลยครับ แล้วก็ตั้งหน้าตั้งตานวด แต่ต้องยอมรับครับ น้องตั้งใจนวด นวดแบบเป็นงานเป็นการเลยทีเดียว มรดีกรี รับประกันการนวดด้วย ใครที่ชอบนวดจริงๆ หมายถึงนวดแผนไทยนะครับ ต้องลอง ... เล่นเอาเกือบหลัง สบายจริงๆ พอเคลิมๆ เอ๊ะ!!! มีอะไรตุ่มๆ มาถูหลัง ว่าแล้ว ... เริ่มแล้ว ... อิอิ เพลินสิครับ เปลี่ยนจากนวด เป็น Body แทน บรรเทิง สิครับ งานนี้  Body นานมากๆ หันหน้ามาก็ละเลงน้ำมันต่อ Body ไป ลิ้นน้องก็ทำหน้าที่แทนมือ โอ้ว ... จะเหลือหรือครับ งานนี้ และเทะ กันเลยทีเดียว ... ประทับใจกันเลยทีเดียว .... 
 ขอขขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สำหรับความประทับใจอีกครั้งนะครับ ... แนะนำมาให้แต่ละคน สุดๆ ทั้งนั้น   และที่ขาดไม่ได้ ท่านผู้ใหญ่ใจดี คงได้กลับไปใช้บริการอีกเร็วๆ นี้ครับ  ”

Micro_T

Moderator
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 10:01:51 PM 04 กันยายน 2014 »

#10 LUKE-OM (น้องลูกอม)

ปาร์ตี้ฟองสบู่กับเก้าอี้หรรษา หลากกระบวนท่า

อก36 สเตปเยอะ เสร็จจากห้องน้ำยันบนเตียง

"มาตราฐาน 2 น้ำ LOVELY SPA นาน ๆ ได้แวะไปสักที ฝนตกพร่ำ ๆ เดินดุ่ม ๆ เข้าไปที่ร้าน..... ทุกอย่างมาพร้อมกันหมดเพียงแค่ 5 นาทีแพ้ไป  1 น้ำเช็ดเนื้อเช็ดตัวเดินออกจากห้องน้ำ น้องเดินมาแล้วอุ้ม ผู้ชายตัวอวบ ๆ ขึ้นที่นอน ตกใจตัวเล็ก ๆ แต่อุ้มไหว เล่นเอาอึ้งไปเลยตัดมาที่นอน คุบกันเรื่อย ๆ น้องก็ให้นอนคว่ำ แล้วก็ใส่เจท นวด เนื้อนวดตัว ตั้งแต่ไปที่นี่มา นอกจากหวาน ๆ ก็มี ลูกอมที่ นวดผ่อนคลายได้เยี่ยม (ลองดูนะครับสำหรับท่านไหนที่ต้องการผ่อนคลายไปด้วย ฝีมือ)นวดไปสักพักน้องบอกพี่น้องขอต่อน้ำที่ สองเลยนะค่ะ  คลึงคล้าว เล้าโลม จากด้านหลังหงายหน้าขึ้นพร้อมกับ การโดนโจมตี น้องนั่งทับบดขยี้ มือไม้ สัมผัสทุกที่ ที่มีเสียวเผลอแป๊ปเดียว น้ำอะไรไม่รู้ไหลออกมา รู้สึกตัวอีกครั้งแพ้แตกยับเยิน ชนิดไม่ได้คิดทำอะไรน้องเค้าเลยเป็นฝ่ายรับอยู่อย่างเดียวใครที่เคยขึ้นกับน้อง คงนึกภาพออก ทุกท้วงท่าลีลา เอาเป็นว่า ไปลองเองแล้วกัน น้องลูกอม มาตราฐาน 2 น้ำค่ะ"
โซลูม@น

“ประมาณ 2 เดือนมาแล้วนะครับ ไปธุระแถวรามอินทรา เสร็จธุระเร็วอีก เลยเข้าบ้านไม่ได้ ประกอบกับรู้สึกระคายคอ หาที่นั่งเล่น นอน (ให้น้อง) เล่นหน่อยดีกว่า จำได้ว่าเคยมาร้าน lovely เมื่อประมาณปีนึงมาแล้ว ลองไปดูซิว่ายังเปิดอยู่มั้ย ขับเข้าไปในหมู่บ้าน ไม่ต้องแลกบัตรเหมือนเดิม ร้านก็ยังอยู่ที่เดิม ใจชื้นแล้วครับ วันนี้หายเมื่อยแน่ๆ เข้าไปเจอ pr ลองให้ไล่ชื่อน้องๆ มา เพราะเกรงใจยังไม่อยากดูตัว มีน้องที่ชื่อคุ้นๆ อยู่สองสามคน แต่ไปสะดุดที่น้องลูกอมเนี่ยแหละครับ เพราะวัวเคยขา ม้าเคยขี่ รู้หน้ารู้ใจ (นม) กันดีว่าอย่างไร  เคยประมือน้องครั้งนึงก่อนหน้านี้ ตั้งแต่สมัยน้องยังเรียน ม.รัฐบาลอยู่ (เรียน ปริญญาตรีนะ แต่นมนี่ไปปริญญาเอกแล้ว) ไม่รู้ว่ตอนนี้จะเรียนจบรึยัง พอมารู้จาก pr ว่าน้องยังทำอยู่ เลยตอบตกลงเรียกน้องทันที จน pr ตกใจ (อันนี้เว่อร์นะครับ)
นั่งรอไม่นานน้องลูกอมก็ลงมารับ เราก็เดินตามน้องไปอย่างดุษฎี แอบส่องดูบั้นท้ายดินระเบิดของน้องที่ลอยอยู่ตรงหน้าตอนเดินขึ้นบันไดตลอด (น้องคงรู้ตัวและคิดว่าผมนี่โคดหื่นเลยครับ) พอเข้าห้องไป น้องก็รู้งานครับ ถอดเสื้อผ้าทันที ผมก็กลัวน้องเขิน แก้ผ้าตามไปด้วย ดูน้องไปด้วยความหื่นก็รู้สึกได้ว่าน้องยังเชฟ บ๊ะเหมือนเดิม อยากจะเริ่มซะตรงนี้ แต่ต้องอดใจก่อนครับ ไปอาบน้ำก่อน อาบน้ำอยู่ดีๆ น้องก็บอกให้ผมนั่งบนเก้าอี้หรรษา ผมก็คิดในใจว่า เอาอีกแล้ว น้องยังบริการดีเหมือนเดิมเลยแฮะ พอนั่งปุ๊ปน้องลูกอมก็นั่งยองๆ ลงตรงหน้าผม ปากก็ขยับใกล้กาปู๋เข้าไปทุกที คุยนู่นคุยนี่ไปเผลอแป๊ปเดียวกาปู๋ก็ได้สัมผัสความอุ่นจากปากของน้องเต็มที่ แถมน้องยังดูดและดึงให้มันแข็งเร็วขึ้นไปอีก จนผมเกือบเสร็จ (แต่น้องคงไม่รู้เพราะมันเร็วมาก) แต่น้องหยุดก่อนพอดี ก็เลยจบฉากห้องน้ำไว้ก่อนตรงนี้
พอออกจากห้องน้ำ ผมก็แกล้งถามเล่นๆ ว่ามี option อะไรบ้าง เลยไปจบตรงที่ระดับ 2 น้องก็เริ่มจากการนวดตารมเสต็ปก่อน ตอนคว่ำก็ไม่เท่าไหร่หรอกครับ แต่ตอนหงายนี่สิ ไฟหน้าน้องช่างยั่วยวนเหลือเกิน จนผมต้องเอื้อมมือไปขยำให้หายหมั่นเขี้ยว แต่ขยำยังไงก็ไม่รอบเต้าครับ มันล้นมือจริงๆ นวดได้สักพัก น้องก็เข้าสู่ขั้นตอนบิ้วครับ พอเริ่มแข็งก็ใส่เกราะป้องกัน และเริ่มขั้นตอนตามที่สัญญากัน ระหว่างน้องอมก็มีสบตาผมเป็นระยะๆ ได้อารมณ์จริงๆ ครับ  แต่น้องก็จะดูแลเอาใจใส่ตลอดนะครับ พอผมแข็งเต็มที่ก็มีการมาถามอีกว่าพี่อยากเสร็จตอนนี้เลยมั้ย ไอ้ผมคนเสร็จเร็วก็เลยบอกน้องให้ชะลอลงไปซักครั้งสองครั้ง พอรู้สึกว่าอิ่มเอมใจแล้วก็เลยสะกิดน้องว่าจัดเต็มให้เสร็จไปเลย แป๊บเดียวเท่านั้นแหละครับ น้ำพุ่งซะถุงยางแทบขาด เสร็จสมอารมณ์หมายกันไป สบายตัวแล้ว ได้เวลากลับบ้านแล้ว ก็เลยไปอาบน้ำแต่งตัวกลับบ้านตามระเบียบ
สรุปงานครับ น้องลูกอม lovely
หน้าตา 8/10 ขาวหมวยดีครับ
รูปร่าง 8/10 นมใหญ่เป็นจุดเด่น แต่ท่านที่ชอบบางกรอบอาจคิดว่าอวบไปหน่อย แต่น้องก็ไม่ได้มีหน้าท้องนะครับ
GF 10/10 พูดจาไพเราะ ออดอ้อนดีเป็นที่สุด
จบครับ ปล. เดี๋ยวในอนาคตจะไปถามหาน้องคนเก่าๆ ที่เคยติดใจคนอื่นๆ อีก ส่วนน้องใหม่ๆ ที่เล็งไว้ก็คือน้อง ยิ้มๆ ที่รูปร่างสมบูรณ์แบบมาก หน้าตาสวยดุอีกต่างหาก แล้วจะมาเขียนการบ้านเล่าให้ฟังอีกครั้งครับ”

jimcaster0

“เด็กสาย ซี ปี 3 อายุ 20 ปี เป็นเด็กผิวขาว เนียน หน้าหมวยๆธรรมดาๆ แต่มีอยู่ 2 สิ่งที่ม้าธรรมดา สิ่งแรกก็คือ นม นม นม นม นมของน้องใหญ่มาก สิ่งที่สองก็คือตูด ตูด ตูด เป็นตูด ตูดน้องงอนมาก ... ประคองน้องมาที่เตียงแล้วรีบเอาหน้าเข้าไปซุกที่นมคู่งามคู่นี้ทันที ทั้งดูด ทั้งเลีย ทั้งไซร้ ไม่รู้เบื่อเลยจริงๆ ยอมรับครับว่าน้องงานไหลตามใจผมมากครับ ขออะไรน้องให้ด้วยความเต็มใจ”
pitchor

“นู๋ลูกอมมาในชุดแซกสีน้ำเงิน  size 36นิ้ว  โนมไม่ใช่ใหญ่ธรรมดา  แต่ใหญ่กลมแน่นทรงมะพร้าว โอ้ย...ป๋าโดนแกล้ง....โดน4เต้า....4มือ....2ห...มะรุมมะตุ้มรุมลักป๋า ส้มโอห่อไส้กรอก สาหร่ายห่อไส้กรอก ซ่อนกระบี่ไว้กลางหลัง เข้าห้องอาบน้ำ โดนทั้งถูสบู่ ถูกระจก บอดี้ฟองสบู่ แล้วป๋าก้อเอยปากชวน 2 สาว ใช้เก้าอี้กัน ป๋านั่งบนเก้าอี้หันหลังเข้ากำแพง  หันหน้าถ่างขาให้2สาวนั่งบนต้นขาป๋า 2สาวนั่งหันหน้าหาป๋า นู๋ลูกอมนั่งบนต้นขาขวาป๋า นู๋เชอร์รี่นั่งบนต้นขาซ้ายป๋า ตัวเราทั้ง3มีแต่ฟองสบู่แล้วป๋าก้อโดนตบโดนชกหน้าด้วย 2 ลูกมะพร้าว  2ลูกเกือบซีนอล ส่วนน้องชายก้อโดนรูดปรี๊ดดดดดๆๆๆๆๆๆๆๆ...... โดย 4 มือ....... เสียวเกร็งอีกแล้ว จะอึด จะทน ก้อไม่ไหวแย้ว ป๋าปรี๊ดจนหมดหลอด.....นั่งพิงเก้าอี้หมดแรง”
oilman

“สาวหมวย ตัวเล็กอวบนิด แต่สิ่งที่ไม่ธรรมดาคือนมที่ใหญ่ทะลักจนเสื้อที่ใส่แทบจะเอาไม่อยู่ ... โจมตีสุดฤทธิ์ จนผมไม่ทัน ลิ้นน้องแทบจะเข้าไปในคอ แรงเหมือนดาราAV เลยทีเดียว ... สรุปงานนี้ ทอนกระจายสำหรับท่านที่ชอบสายบู้แรงๆ”
4avecafe

“เหมาะแก่การค้นหาจริงๆครับ  พอเริ่มอาบน้ำน้องลูกอมก็เทครีมอาบน้ำก่อนเลยครับ น้ำฝักบัวยังไม่ได้โดนตัวผมเลย เธอบอกว่าเป็นสูตรเฉพาะในการทำงานของเธอ จากนั้นเธอก็ให้ผมนั่งลงบนเก้าอี้มหัศจรรย์ แล้วเธอก็บรรเลงตั้งแต่ซอกหูจนถึงช่วงล่างเลยครับ สมที่ชื่อลูกอมจริงๆ”
cjjetlee

“ยืนนัวร์กันไปมาน้องก็ให้เรานั่งลงที่เก้าอี้ครับ แล้วจากนั้นก็คุกเข้าลงจัดการดูดน้องเราทันทีครับ จังหวะดูดของเราน้องก็จะมีสลับอมน้ำอุ่นน้ำเย็นด้วย สร้างอารมณ์มากๆ ทำ Fake Doggy ให้เรา แล้วก็จัด Tits Job ด้วย ขอบอกว่าเสียวมากๆครับ ยิ่งเวลาน้องมองตาเราด้วยสุดๆเลยครับ ><”
kangaroo

“เคยได้ยินมานานแล้วเกี่ยวกับเก้าอี่หรรษา คราวนี้ได้เจอกับตัวเองเข้าแล้ว นั้งแทบไม่อยู่น้องบุกจู่โจมเข้ามาทั้งล่างทั้งบน บอดี้ฟองสบู่ พริกตำรารับแทบไม่ทัน แถมมีทั้งหน้าทั้งหลังอีก จากนั้นไปต่อบนเตียงมีด๋วบๆๆ เสียวมาก ได้ครบทุกรสชาติ ต้องการแบบไหน น้องจัดให้หมดเลยคุ้มคับขึ้นกับน้องคนนี้ บริการดีมาก”
tm_pk

“น้องอายุเท่านี้ หน้าอกขนาดนี้เรยหรอ บอดี้ฟองสบู่บนเก้าอี้ก็พาเสียว ใช้ทุกสัดส่วนๆ ของเทอ ถูไถมาที่ผม เสียวจิงๆ น้องบิ้วให้อย่างเต้มที่ ไม่มีหวงตัว เริ่มรุกน้องมากขึ้น ทั้งข้างบนข้างล่าง ทุกกระบวนท่างัดออกมาใช้ น้องรับได้หมด”
siriwas12

“มาดอกที่สองน้องชวนมาต่อในห้อง ลูกเล่นเหลือกินเหลือใช้จริงๆ น้องคนนี้ สลับกลับมาที่เตียง โอ้ว บร๊ะเจ้า อะไรมันจะสนุกสนานขนาดนี้ เพลินสุดๆครับ เดี๋ยวอยู่ด้านหน้าเดี๋ยวอยู่ด้านหลัง พี่ๆเดี๋ยวหนูให้พี่ลองเสร็จท่านี้นะ เสร็จสมกันไปแบบลืมตัวไปเลย ไม่ต้องคิด พี่บอกน้องจัดให้เกินที่บอกตัลหลอด อย่างนี้มีซ้ำเป็นแฟนคลับด้วยอีกคนเลยครับเสร็จ อ่อเสร็จแล้วน้องยังนวดได้ดีอีกด้วยนะเนี่ย แรงเหลือล้นครับน้องลูกอม เอาคะแนนไปเลยครับกับไฟเตอร์ตัวจริง”
freddyjason

“สายซีเน้นบุกรุกไม่ถอย น้องตัวเล็กน่ารักครับ คุยเก่ง อัธยาศัยดี เนื้อนมดี จัดหนักตั้งแต่ในห้องน้ำ ทั้งคลึง ทั้งดึง ทั้งดูด รูดและรีด เกือบจะเสร็จน้องชลอไว้มองหน้ากระซิบข้างหูว่า 2น้ำไหวใหม ผมบอกเลยว่ามีเท่าไร มีอะไรดีจัดมา เท่านั้นแหละน้องจัดมาเต็ม จำไม่ได้ว่าน้ำแรกออกท่าใหนพยายามกั้นไว้แต่สุดจะทน อาบน้ำล้างตัว กลับมานั่วต่อที่เตียง น้องเริ่มต้นช้าๆ ให้เราได้หายใจผ่อนคลายกับการนวด จากนั้นเริ่มเร่งจังหวะ ทั้งนม ทั้งตัว ทั้งนั่ว รั่วลิ้น น้องใช้มือและปาก เก่งมาก เอาใจเราสุด ผมขอน้องว่าอยากจบด้วย  dogy น้องจัดท่าแล้วช่วยให้ถึงที่สุด น้ำที่2จึงตามมา น้องพยายามใช้มือช่วยในรอบที่3 แต่ผมบอกพอแล้วหมดท่อแล้ว ก่อนจากเรากอดกัน และสัญญาว่าจะมาจัดใหม่อีก ขอบอกน้องเขาGFสุดๆ”
หมีใหญ่กลางป่าเปลี่ยว

“ครั้งที่ 4 แล้วครับ ก็เลยมาขอส่งการบ้านแก้คิดถึงน้องเขาไปพลางๆครับ”
kangaroo

“อารมณ์ร่วมน้องดีจริงๆ เสร็จครั้งที่1บนเตียงไปแบบมันยกร่องเลยพี่น้องครับ น้องไม่รอช้าอีก อ้าวต่อยก2เลยหรอ คราวนี้เอาหน้าอก36มาเล่นด้วย ไม่ต้องคิดเยอะเลย ยก2ตามมาติดๆ น้องเลยชวนต่อยก3 พอครับขอนอนพักดีกว่าพี่น้องครับ
แค่นี้ครับ lovely spa โดนมากๆ ร้านนี้ดูแล้วลายแทงดีๆเยอะจริงๆ แบบนี้ชวนเพื่อนไปไม่โดนด่า”

Super Jumbo

“จู่โจมถึงในห้องน้ำเสียวเลยทีเดียว น้องพูดเก่งมากคับ มาต่อที่ห้องน้องมีท่าหลายท่ามากเสียวๆทั้งนั้น ยิ่งนวดยิงเสียวคับนัวเนียกันตลอดเหมือนแฟนเลยคับ งานดีมาก”
kappojr

“ฟองสบู่ลื่นๆๆ ยืนนิ่งๆๆค่ะ น้องลูกอด พูดพร้อมกับใช้มือลูกไล้ทั้งตัว เริ่มจากด้านหลัง ค่อยๆๆ ลูบไล้.....ไป ลูบไป จากตรงนี้ ไปตรงนั้น  ยืนอยู่ด้านหลัง  ใช้หน้าอกถูขี้น ขี้น ลงลง  แต่มือน้องลูกอกกลับ ล้วงมาด้านหน้า จับน้องตัวน้อง รุดขี้นลง ขี้นลง สุดยอดลีลา .... ลีลาอาบน้ำประกบหลัง  แต่นวด ได้ทั้งด้านหน้าและด้านหลัง ใช้ทุกส่วนของร่างกาย ทำงานประสานกันอย่างยอดเยี่ยมพี่ค่ะ ยืนหันหน้ามาได้แล้วค่ะ ลีลาอาบน้ำจากด้านหน้า .....ไม่รอช้า น้องลูกอม จัดแจงใช้ ทั้งหน้าอก ใช้ทั้งมือ ปาก..จัดหนักทุกกระบวนท่า เขียนไม่ถูก บอกไม่ได้  ต้องลองเองครับลีลาอาบน้ำบนเก้าอี้หรรษา ....พี่ค่ะ นั้งลง ตรงเก้าอี้ ซิค่ะ จะได้อาบน้ำได้ แบบสบายๆๆ   นึกในใจ นั่งแล้วจะอย่างไรต่อ สงสัยครับ...แยกข้างออก พอประมาณ นั้นๆๆ น้องลูกอมทำอะไร นั้น  ....น้องลุกอม น้องลูกอม...น้องลูกอม..น้องลูกอม ....สมชื่อน้องลูกอม จริงๆๆ  ท่านี้ สุดยอด และเป็นที่ที่เดียว ที่จัดหนัก  หาไม่ได้จาก Spa อื่นๆๆ  ....นั่งหลับดา หน้ายี้เลย...โวย้ ๆๆๆๆ  สุดสยิว จริงๆๆ  ....พี่ค่ะ  ยืนได้แล้วค่ะ  งงเลยหรือค่ะ  ล้างตัวให้สะอาดก่อนค่ะ  เวลามีน้อยนะค่ะ   ยังมีทีเด็ด ที่เตียงนอนอีกนะค่ะ อิอิ
ลีลานัวนอนหงายหน้าขี้น...น้องลูกอม เริ่มละเลงเจลลื่นๆ ทั้วทั้งตัว ...น้องลูกอมก้มหน้าลง ....ลีลานัว ใช้ทุกส่วนของร่างกาย นวดไถล ขี้นลง ....ขี้นนั่งคล่อม  ใช้ดอกบัวที่ใหญ่สวยงาม...โอบเข้าหาน้องน้อย....โยกขี้น โยกลง... ท่านี้นุ่มนวลจริงๆๆๆ...ขี้นนั่งคล่อม แต่หักหลังให้ ... ใช่มือจับน้องน้อย รีดขี้นลง ขี้นลง พร้อมโยกตัวตามจังหวะลีลา โยกขอมือ  สุดยอดกระบวนท่า........ขี้ นนั่งคล่อมหันหน้า   ตามองตา ...น้องลูกอม.. จัดแจง ใช้หว่างขา บีบรัด น้องน้อย โยกไปโยกมา  ขั้นลง แต่ปากน้องนี่ซิ บรรจงดูด……….ทำงานเต็มกำลังเครื่องยนต์   ท่าเผด็จศึกเริ่มแล้ว ...หัวรถจักรไอน้ำ ทำงานเต็มสูบ  เร่งเครืองเต็มกำลัง  รีดขี้นรีดลง ไม่มียังมือ นอนหน้ายี้ หลับตาปี๊  สุดๆๆ  น้ำพุ...พุ่งปรีด.....อะไรจะเมามัน ขนาดนี้  ฟ้าสีทองสองสว่างเต็มห้องนอน  น้องลูกอม ทำอะไรนี่  ทำไมได้รสชาติสุดยอด  สุดยอดที่สุด เท่าที่เคยสู้ศึกมา เลยยยยยย
ขอพักสักนิดก่อนครับ....เขียนไปนึกถึงไป ยังเสียวไม่หายเลย  จริงๆๆ เขียนไม่ถูก บรรยายได้ไม่เหมือนจริง  ท่านนักเทียวทั้งหลาย.....ต้องทดลองเอง น้องลูกอม  สุดยอดน้องนางฟ้า สุดยอดลีลาอาบน้ำ  สุดยอดลีลานวด  สุดยอดลีลานัว สุดยอด บริการ ไม่มีตกหล่น”

somsakbest

“สมกับคำเชียร์ของ พีอาร์ ครับ  บู้แบบไม่ให้พักเลย ตามเสต็ปของร้านนี้ ที่ไม่เคยเจอที่ร้านอื่นคือ เก้าอี้ในห้องน้ำ  หลังจากน้องอาบน้ำให้แล้วก็จัดการบอดี้บนเก้าอี้นี่ล่ะครับ  เสียวดีนะครับ จัดมาเต็ม จนเริ่มร้อน....แรง  
และ แล้วก็ได้เจอสไลน์บอดี้แบบลื่นปืดๆ 555 น้องตัวเล็กคล่องตัวเพลินเลยเรา
น้องตัวเล็ก น่ารัก คุยเก่ง  แต่ เตือนก่อนนะ ว่าน้องแข็งแรงมาก ฟิตมาดีดีนะครับคุณ”

boysize

Moderator
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 10:55:21 PM 04 กันยายน 2014 »

#11 KAOPAN (น้องข้าวปั้น)

สาวพริตตีเอ็มซีตามบูทใหญ่ๆ
สไตล์นางแบบ น่ารักจิ้มลิ้ม ฟิลน่าค้นหา

"เหตูเกิดเพราะ Line ของ PRสาวสวยนะครับ  คราวนี้ ส่งรูปน้องข้าวปั้นมาให้ดู จองเลยครับ แว๊บแรกที่เจอ สวยนะ แต่ดู ดุจัง หน้านิ่งๆ ยิ้มมุมปาก   แต่ผมก็ไม่สนอ่ะ ดุก็ดุไป สวยขนาดนี้พี่ยอม...  ทั้งๆ ที่ไม่เคยเจอกันมาก่อน น่ารักมากๆ เลยครับ เอาใจไปเลย ...   ดูน่ารักมากๆ แล้วก็ได้เวลาอาบน้ำ น้องเริ่มตั้งแต่ในห้องน้ำนี่เลย สบู่ลงเต็ม ตามด้วย บอดี้ที่จัดมาทุกท่า ที่น้องจะทำได้ ยืนกระตุก กันไปครับ งานนี้ ...  อาบน้ำได้เสียวมากๆ ฝีมือดีมากๆ อีกคนครับ เพิ่งจะเคยโดน แบบนี้ก็คราวนี้แหละ อาบน้ำอยู่นาน อาบอ่ะไม่นานหรอก แต่น้องเห็นอาการเราเสียว ก็เลยแกล้งไม่หยุด ...   จัดบอดี้มาให้ซ่ะนานเลย พอถึงเวลานวด น้องนวดเก่ง นะครับ เป็นอีกคนที่นวดได้ดีมากๆ และงานเสียวนี่ ไม่ต้องห่วงครับ เพราะผมโดนมาตั้งแต่ในห้องน้ำและ คิดว่า บนเตียงก็ไม่น่าจะผิดหวัง   มาเต็มๆ ไม่ยั้งกันเลยทีเดียว ทั้งด้านหน้า ด้านหลัง จนบางครั้งผมเองยังกลัว ว่ามัน จะ... เข้าไปจริงๆ ...555 เสียงมากๆ เล่นกันอยู่นาน จนถึงเวลาที่น้องเค้าเอาจริงๆ ... ไม่นานครับ กระจุยเลยทีเดียว ... น้องข้าวปั้น ...ขอบคุณมากๆ นะครับ Lovely Spa ที่มีความประทับใจให้ได้เจอกันทุกอาทิตย์"
Micro_T

Moderator
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 11:00:26 PM 04 กันยายน 2014 »

#12 AOONJAI (น้องอุ่นใจ)

นักสาปอโท หน้าเรียว หุ่นบาง เรียนเก่ง
เสน่ห์ซ่อนใน อารมณ์ศิลปิน ฟิลที่สุดของธรรมชาติ
 แวะมานวด แฟนคลับเพียบ

“มองเราก็รุได้ว่าน้องต้องไม่ธรรมดา   ต้องมีอะไรดีแน่นอนคับ...เสร็จสมอารมณ์หมาย น้องงานไหลๆๆ ดีคับ...นุ่มนวลกับน้องไว้นะคับรับรอง คลิ๊กติดทอนกระจาย”
mittaparb

“ซ้ำรอบสอง กับอุ่นใจ Lovely Spa (หทัยราษฏร์) เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา แวะเข้าไปที่ร้านมา มีน้องที่นั่งนึก ดูการบ้านมาอยู่หลายคนคับ มีน้องกลางน้ำ น้องซันเดร์ อีก น้องที่อยู่มี น้องใบเตย น้องกิมจู น้องโซดา โดนัท น้องนับดาว อุ่นใจ และนางฟ้านาเดียร์ แต่ยังไม่เคยขึ้นครับ น้องใหม่คอลเทล น้องอยู่หลายคนอะ น้องอุ่นใจ หุ่นดีคับสูงยาว ขาวหุ่นดี น่าตาน่ารัก เริ่มเลยคราวนี้ดีกว่าตอนแรกแฮะน้องรู่จักกันมากขึ้น นั่งกินเบียร์คุยกับน้องเลย นุกดีน้องคุยสนุกคับ หลังจากกินเบียร์เสร็จก็เริ่มอาบน้ำ น้องอาบให้  สยายตัว ดีถูตัวสะอาดดีคับ ตัดมาที่เตียง น้องให้นอนคว่ำตามเสต็ป เลย  จากนั้นก็บอดี้ ถูไถมันดีแฮะเสียวๆๆเพลินๆ หน้าอกซกไซ้ไปตามแผ่นหลัง และซอกต่างๆๆ   เคริ้มเลยเรา จากนั้นหงายหน้าขึ้นมา น้องน้องขอเริ่มจาก น้องชายก่อนเลยนะ  อันนี้เราก็แทบแย่แล้วจากนั้นน้่องบอกช่วยกันนะ ไม่ต้องบรรยาย เลยเสร็จสมอารมณ์หมาย สรุปงานโอเคคับ ทำดีกับน้องไว้นะคับ รับรองถอนกระจายอะ”
tm_pk

“เป้าหมายคือ น้องอุ่นใจ นางฟ้าชุดชั้นในสีแดง สายพันธ์บู้ x-women เห็นภาพแล้ว ต้องจองจอง จองครับ  จอง ไหนซิ ลองกลับไปบททวนการบ้านน้องอุ้นใจ  ที่เขียนไว้  เขียนว่าอย่างไรบ้างนะ  อิอิ ธรรมชาติคือชิวิต น้องอุ้นใจคือธรรมชาติ...ความงาม...ความสดชื่น แห่ง Lovely Spa B2B ถล่มซ้ำด้านหน้า.....โดยเฉพาะ เน้นจุดยุทธศาสตร์  ตรงนั้นซะด้วย....แถวด้วยท่า wow  และท่าสุดสยิว.....osososoxZzzzzXxzz aaa bb ....ทนไมไหว...กระซิบบอก น้องอุ่นใจ...ขอสุดซอยเลยได้มั๊ย...ไม่มีเสียงตอบ.......เห็นแต่หน้ายิ้มๆๆ ...แล้วแล้ว ...รู้ตัวอีกครั้ง  ....หน้ามือตามัวเลย.....ขอบคุณครับ  น้องอุ่นใจ จัดให้แบบเต็มที่ เต็มใจ  ....ขอบคุณครับ”
somsakbest

Moderator
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 11:09:45 PM 04 กันยายน 2014 »

#13 น้องบะหมี่

พริตตี้สาวน้อยสุดสวยน่ารัก เพรียวบางร่างเล็ก
ดีกรีระดับชาติผ่านเวทีมิสทีนไทยแลนด์

Moderator
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 11:54:46 PM 04 กันยายน 2014 »

#14 Wi-Fi (น้องวายฟาย)

นางแบบสาวหุ่นดี หน้าเอ็กซ์ สวยเป๊ะ
หวานเยิ้ม หยดย้อย ยิ่งกว่าแฟน
นัวกันมัน GFเพียบล้นทะลัก

"หุ้นดี อกตูม รูปร่างกระทัดรัด  ....Spec. เลยเดิมตาม น้องขึ้นห้องชั้นสอง...แบบคนว่าง่าย  ถึงห้องแป๊ป น้องถามว่า ..ไม่กลัวหรืออย่างไร ขึ้นมานี่ รู้มั๊ย  เจอนวดกระจายเลยนะ  ...พร้อมส่งยิ้ม แบบมีเลศนัย..... เสียงพูด น้องน่ารักจัง   มี อ๊อเซาะเล็กๆๆ  ..หันมาได้แล้วค่ะ  อ้าว ก็เอาผ้าเช็ดตัวปิดไว้ และจะเห็นอะไร  นั้นน้องวายฟาย เดินตรงเข้ามาหา นี่ไง ถอดผ้าเช็ดตัวออกแล้ว   พร้อมกันนั้น  น้องก็เดินเข้ามากอดซะแน่นเลย  แต่มือนี่ซิ  ล้วงอะไร นั้น   ปากและลิ้นใช่ย่อย ...จู๊บๆๆ แบบไม่มียังเลย...ปากจุ๊บปาก ตรงๆๆ ไม่มีอ้อมๆๆเลยเสร็จแล้วไล่ลงซอกคน หน้าอก ลงต่ำ...และหยุดอยู่ตรงนั้น พี่ค่ะ  พอสู้คนอื่นได้มั๊ยค่ะ ...อิอิ...อาบน้ำถูหลังพร้อมนวดให้น้องวายฟายด้วย อายไปอาบมา ยังไม่ยอมเลิกนั้น  น้องวายฟายกะจะเผด็จศึกซะหนึ่งรอบก่อนเลย.....สุดๆๆเลยนะนี่ ... ฝีมือนวด ใช้ได้ดี  พี่ค่ะ  เมื่อกี้นี่ ทำอะไร  ตัวหนู๋ลอยเลย  เสี่ยวๆๆด้วย  แงแงพี่ค่ะ  เมื่อกี่นี่ทำอะไร  ตัวหนูลอยเลย กลัวตกจัง  เสียวด้วย แงแงเดี๋ยวตาหนู่บ้างนะค่ะ  นอนหงายเลย ....ดูฝีมือหนู้บ้างนะ ....ไม่รอช้าเลย  น้องวายฟายจัดเต็มทุกท่า  ....บรรยายไม่ถูกเลย.....รู้แต่ว่า..ทุกท่าสุดยอดจริงๆๆไม่น่าเชี่อ....น้องวายฟาย หุ้นผอมบาง อกตู๋ม... อายุแค่นี่  แต่มีฝีมือระดับ...เทพประทาน.... หรือ นี่คือ พรสวรรค์ ที่ฟ้ามอบให้.....สุกท้าย จะเหลืออะไร   น้ำไหลหมดท่อเลย .....งานนี้ ต้องมีรอบสอง สาม สี่ แน่ๆๆ   น้องวายฟาย  นางฟ้าในดวงใจ คนใหม่ ...นางฟ้าที่จะมาแทนที่ นางฟ้า คนหนึ่งที่จากไป.....ขอบคุณครับ   น้องวายฟาย"
somsakbest

Moderator
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 12:01:05 AM 05 กันยายน 2014 »

#15 น้องติดลม

อดีตพีอาร์ชื่อดังแห่งวงการ หลบหลังเคาเตอร์
หน้าหวาน หนานุ่ม ดูดี สูง171 อก36
งานรุกรับไฟเตอร์เต็มสูบ กับอกพิฆาตท่าจบคาร่อง

“น้องเรียบร้อย น่ารัก สูงประมาณ 171 และที่สำคัญ นมใหญ่ ไซด์ 36ขอสรุปเลยนะครับ ใครชอบ ตัวใหญ่ นมใหญ่ นวด นน. น้ำหนักมือดี คนนี้ใช่เลย ทีเด็ดไม้ตายของน้องคือ ทำให้ท่านแตกคาร่องนมน้องได้ครับ”   
Michael Owen28

แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)