Ads
 01:49:39 AM 04 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 45 46 [47] 48 49 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 727635 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #690 เมื่อ: 10:02:55 PM 06 พฤษภาคม 2013 »

มาต่อครับ หลังจากที่ผมตัดสินใจไม่ไปดื่มกินกับ พีอาร์ เทน กลับมาที่บ้าน ผมก็นึกถึงคำเเนะนำของเพื่อนอยู่เสมอๆ  เพื่อนบอกว่า ให้มันจบเเค่นี้นะ ดีเเล้ว อย่าไปตามทุ่มเลย  ทางพีอาร์ เทน เธอก็เงียบไปครับ เธอเองก็ผิดหวังไม่น้อยที่ผมไม่ยอมไปดื่มกินกับเธอ  จากที่เมื่อก่อน เธอจะโทรมา เเล้วออดอ้อนป๋าขาว่า หนูรักพี่นะ พี่เป็นของหนูนะ หนูหวงพี่นะ  พี่จะออกรถให้หนูมั้ย( ตัวท็อป เก้าเเสนกว่า wanwan009) พี่จะเลี้ยงหนูมั้ย  โห ได้ฟังเเล้ว ป๋าขาหนาวเลยคราบ
hundu
*

« ตอบ #691 เมื่อ: 10:18:13 PM 06 พฤษภาคม 2013 »

ระหว่างนั้น ก็มีนักเที่ยวท่านหนึ่งในเอส ดี เอ็น สนใจอยากเจอพี อาร์ เทนครับ ติดต่อมาที่ผม  ผมก็เห็นว่า นักเที่ยวท่านนี้ มีความจริงจังที่อยากเจอพี อาร์ เทน เพราะได้คุยทางพีเอ็มกับผมมาได้พอสมควร ผ่านมาได้ราวเดือนเศษ ผมจึงให้เบอร์น้องไปแก่นักเที่ยวท่านนี้ ทำนองว่า ให้คุยกันเอาเอง ผมไม่เข้าไปยุ่ง แต่ให้บอกน้องได้ว่า พี่Hunduแนะนำมา ผ่านไปได้ไม่กี่วัน น้องโทรหาผมครับ ถามถึงข้อเท็จจริงเกี่ยวกับเรื่องนี้  ผมก็อธิบายน้องตามตรงว่า  ทุกอย่างขึ้นอยู่กับน้องทั้งหมด ผมเห็นว่า ช่วงนี้น้องจำเป็นต้องใช้เงินมาก เลยเเนะนำลูกค้าให้ พีอาร์ เทน  เธอเล่าให้ผมฟังว่า เธอไม่อยากให้เป็นเหมือนการซื้อขาย เธออยากมีอะไรเเบบเเฟนมากกว่า ผมก็ตอบน้องไปว่า การหาคนที่จะมาเป็นเเฟน มันก็ยากหนักหนาอยู่นะ คนดีๆใช่ว่าจะหาได้ง่ายๆ  พีอาร์ เทน เลยเล่าต่อว่า ตอนนี้ มีคนสนใจอยากเลี้ยงเธอ ให้น้องเดือนละ 100000 บาท (คราวก่อน เธอบอกผมว่า มีคนสนใจอยากเลี้ยงเธอ ให้รายเดือนๆละ 30000 บาท ผมไม่เเน่ใจว่า เป็นคนเดียวกันหรือคนละคนครับ) เเละ เสี่ยท่านนี้ มีครอบครัวเเล้ว  ผมได้ฟัง ผมก็เเนะนำเธอไปว่า  คนที่มีครอบครัว มักมีตังค์นะ ไม่เหมือนวัยรุ่นที่ความรักเป็นใหญ่ เเต่ใส้เเห้งจนกรอบ 
hundu
*

« ตอบ #692 เมื่อ: 10:36:32 PM 06 พฤษภาคม 2013 »

ส่วนเรื่องศีลธรรม ผมบอกน้องว่า คนเราต้องสู้ชีวิตนะ ถ้าเค้าจะเลี้ยงเราจริง ก็น่าสนนะเพราะ เค้าเต็มใจเลี้ยงเราเอง เราไม่ได้เอาปืนจ่อหัวเค้าสักหน่อย  ผมก็เเนะนำตามนี้ครับ  โดยที่ผมเองไม่ได้คิดหวั่นไหว หรือหึงหวงเธอเลยครับ ชีวิตของน้อง น้องย่อมมีสิทธ์เลือกคนหรืออ็อปชั่นที่ดีที่สุด ผมก็เหมือนพี่ชายคนหนึ่งของเธอ เพียงเเต่ผมเองก็ระวังตัวเเจ ไม่เสนอตัวตอบรับหรือปฏิเสธข้อเสนอของน้อง เพราะอาจทำให้เธอเสียน้ำใจได้  ถามผม ผมท่องโลกมาพอสมควรครับ  Conceptของผม ผมชอบเเบบ เจ้าสาวคืนเดียว( one night bride)มากกว่า  ถ้าอยู่ด้วยกันเเล้ว มีความสุข ก็นัดเจอกันใหม่ ผมก็พร้อมให้ค่าตอบเเทนเธอเป็นพิเศษ เเต่ทางสาวเจ้า เท่าที่ผมประเมินดูเเล้ว น้องต้องการคนเลี้ยงครับ wanwan009 และป๋าขาเอง ถ้าจะเลี้ยงใคร สเป็คต้องระดับ วิปครีมเเห่งเลิฟซีดเท่านั้นครับ  อีกอย่างถึง พี อาร์ เทน เธอจะเป็นยอดฝีมือด้านกามกรีฑาเเละกษัย  (เอโกะ แฮปปิเนสทาบไม่ติดเลย) เธอก็อายุปาเข้าไป 26 ปีเต็มเเล้วครับ เปรียบเหมือนยาที่ใกล้หมดอายุเต็มที  ด้วยเหตุผลที่ว่ามานี้ ป๋าขาจึงจำใจถอยห่างจากพีอาร์  เทน ผู้มากเสน่ห์  ในเเบบที่ หากมีโอกาส ค่อยท้าประลองยุทธ์กันใหม่ครับ  โอกาสหน้ายังมี แล้วเเต่บุพเพสังวาสเถอะนะ อิอิ Embarrassed
hundu
*

« ตอบ #693 เมื่อ: 10:57:21 PM 06 พฤษภาคม 2013 »

วันนี้ ป๋าขาอารมณ์ดี อยากเล่าต่อครับ พี่ๆน้องๆอย่าลืม ประโยคทองของผมที่ว่า  ผู้หญิงอายุมากขึ้น( 25 ปีขึ้นไป)ก็เหมือนยาที่ใกล้หมดอายุ  ถามว่า สาวๆทั้งหลายที่ว่า    ผิวพรรณดีๆ สวยเเบบไม่ต้องเเต่ง ผุดผาดเหมือนดอกไม้เเรกเเย้ม นั่นเป็นเพราะวัยครับ ผมเคยมีเเฟนคนเเรก เคยมีอะไรกันตั้งเเต่สาวเจ้าอายุเพียง 15-16 ขวบ วัยนี้สวยสุดๆครับ เลือดลมไหลเวียนดี  ผู้หญิงพอเรียนจบ ทำงาน อายุผ่านเลย 25 ขวบฝน ร่างกายผิวพรรณเริ่มโรยราครับ พอถึง 30 ขวบฝน จะมีลูกสักคน ไม่ใช่เรื่องเล็กเเล้วครับ  ใครที่ยังคงจมอยู่กับอดีต ยังไม่อาจก้าวข้ามเเฟนเก่าไปได้ ให้นึกไว้ในใจครับว่า อดีตเเฟน หรือคนที่เราเคยลุ่มหลง อายุ30 ขึ้น 40 ขึ้น เป็นยาหมดอายุเเล้วครับ ยิ่งผ่านการมีลูกยิ่งหมดสภาพ  นมก็ดำแถมยานโทงเทง  ช่วงล่างยิ่งไม่ไหวครับ หลวมโพลกหาฝั่งไม่เจอ   คนที่คิดได้เเบบนี้ ถือว่า เข้าใจหลักอนิจจัง เที่ยวเป็นเเละเข้าใจโลกครับ
hundu
*

« ตอบ #694 เมื่อ: 11:44:49 PM 06 พฤษภาคม 2013 »

วันนี้ เรื่องราวของพี อาร์ เทน ก็คงจบลงเเล้วครับ อนาคตจะได้เจอน้องอีกหรือไม่ ผมเองก็ไม่อาจตอบได้ ต่อไปผมจะเล่าถึง งบประมาณที่ใช้ในการเที่ยวครับ  มีหลายประเด็นที่น่าหยิบมาคุยกันครับ wanwan016
hundu
*

« ตอบ #695 เมื่อ: 08:51:38 PM 08 พฤษภาคม 2013 »

ครั้งที่ 2 ที่ผมได้เจอพี อาร์ เทน เธอเลือกที่จะไปดื่มกินกับเพื่อนๆ  ผมกับเพื่อนปฏิเสธที่จะไปด้วย เหตุผลหนึ่งนั้น ผมเป็นคนไม่เสพเมรัย เหตุผลอย่างที่สอง ผมรู้ว่า การที่ต้องไปกับเธอ  ไม่เพียงต้องเป็นเจ้ามือจ่ายค่ากินค่าดื่ม เเต่ต้องเผชิญกับอะไรที่ไม่อาจคาดการณ์ได้อีกหลายอย่าง  อย่างที่รู้กันครับ วิถีชีวิตของคนกลางคืน  อย่างผม เเค่เเวะเที่ยวนกป.หรือลงอ่าง หาความสำราญชั่วครั้งคราว  มันควรจบเเค่นั้นครับ
จิงคับ คนฉลาด จะไม่เป็นเหยื่อคนอื่น
  น้องๆแต่ละคนก็มีคาเเรคเตอร์แตกต่างกันครับ  นักเที่ยวก็ต่างคนต่างความคิด ผมก็คิดว่า ถ้าให้เดือนละ 30000 บ. ก็ต้องให้ติดต่อกันไปครับ เเล้วไม่รู้ว่าจะไปจบที่ไหน  เงินจำนวนนี้ เที่ยวสาวๆได้ร่วมๆ 10 คนในเเต่ละเดือนเลยนะครับ   wanwan044 เเละผมก็เคยเที่ยวมาอย่างโชกโชนเเล้ว  ผมจะเล่าย้อนถึงครั้งที่ผมเคยเที่ยว วันเดียว 3-4 น้ำ เที่ยววันละหมื่นกว่าบาทขึ้นไปครับ  ด้วยเหตุนี้ ผมจึงอยากเตือนสติท่านนักเที่ยวท่านอื่นๆไม่ให้สิ้นเปลืองเงินไปกับการเที่ยวมากเกินกว่าเหตุครับ
hundu
*

« ตอบ #696 เมื่อ: 08:52:47 PM 10 พฤษภาคม 2013 »

ครั้งที่ 2 ที่ผมได้เจอพี อาร์ เทน เธอเลือกที่จะไปดื่มกินกับเพื่อนๆ  ผมกับเพื่อนปฏิเสธที่จะไปด้วย เหตุผลหนึ่งนั้น ผมเป็นคนไม่เสพเมรัย เหตุผลอย่างที่สอง ผมรู้ว่า การที่ต้องไปกับเธอ  ไม่เพียงต้องเป็นเจ้ามือจ่ายค่ากินค่าดื่ม เเต่ต้องเผชิญกับอะไรที่ไม่อาจคาดการณ์ได้อีกหลายอย่าง  อย่างที่รู้กันครับ วิถีชีวิตของคนกลางคืน  อย่างผม เเค่เเวะเที่ยวนกป.หรือลงอ่าง หาความสำราญชั่วครั้งคราว  มันควรจบเเค่นั้นครับ

เรื่อง พีอาร์เทน จบแค่นี้เหรอครับ ท่าน hundu
  จบเเล้วครับท่าน   คนที่สามารถหยุดม้าไว้ที่ริมเหว( ไม่งั้นตกเหว ร่วงลงไปแหลกเหลวทั้งม้าทั้งคน)  นักปราชญ์ท่านสรรเสริญคราบ  อิอิ Tongue
hundu
*

« ตอบ #697 เมื่อ: 08:40:22 PM 11 พฤษภาคม 2013 »

มาเล่าต่อครับ เรื่องงบประมาณในการเที่ยว ปี 2552 ผมยังไม่เข้าวงการนกป. เที่ยวอ่างอย่างเดียว     ทั้งปี2552 ผมใช้เงินไปเพียง 67610 บ.จากการเที่ยวอ่าง 16 ครั้ง ส่วนใหญ่จะเป็นการเที่ยวที่ดงดอกท้อครับ  การเที่ยวอ่าง ความจริงน้องๆก็น่าสงสารเยอะครับ  ที่มาจากเหนือสุด จากบ้านเกิดเมืองนอนมาก็มาก  พอมาทำงานที่กทม. นอกจากจะโดนทางร้านหักค่าตัวกว่าครึ่งเเล้ว  ค่าอาหารจานเดียวนี่ ราคาเเตะ100 บ.ทั้งนั้นครับ  ค่าสบู่ถุงยางยาสีฟัน โดนทางร้านขูดรีดเลือดออกซิบๆเลยครับ
hundu
*

« ตอบ #698 เมื่อ: 08:53:15 PM 11 พฤษภาคม 2013 »

น้องๆหลายๆคนต้องไปเช่าหอพักเเพงๆ ต้องอยู่คนเดียว ไม่มีคนช่วยแชร์ค่าใช้จ่าย ที่ไม่มีบัตรประชาชนก็มีเยอะ นอกจากจะพูดไม่ค่อยชัดเเล้ว น้องๆนางงามนอกตู้(ไซด์ไลน์)เหล่านี้ ยังอ่านไม่ออกเขียนไม่ได้เลยก็มีเยอะไปครับ  การที่เรานักเที่ยวได้ไปเที่ยวสาว ได้เชยชมความงาม ถือเป็นรางวัลของชีวิตครับ น้องๆให้ความสุขเเก่เรา เราก็ควรมีน้ำใจตอบเเทนน้องๆบ้าง ลงมาจากห้อง ผมชอบนั่งมองสาวๆต่อ นานนับชั่วโมง  ชื่นชมความงามของสาวๆ เหมือนเป็นการสลัดทิ้งความคิดในอดีตบางอย่าง  การเที่ยวอ่าง ไม่ได้หมายความว่า เราต้องพาตัวไปเสี่ยงต่อการติดโรคเลย เพราะผมเที่ยวมากว่าสิบปี ยังไม่เคยติดโรคทางเพศสัมพันธ์จากสาวอ่างเลยครับ เเละการเที่ยวอ่างก็ไม่ได้หมายถึง ต้องไปมีเพศสัมพันธ์กับสาวๆในที่อูดอู้  หน้าตาดูไม่ได้ น่ารังเกียจ  ตรงกันข้ามครับ สาวอ่าง กลับอายุน้อย หน้าตาสะสวย   สามารถเยียวยาบาดเเผลภายในใจของท่านนักเที่ยวได้เป็นอย่างดีครับ
hundu
*

« ตอบ #699 เมื่อ: 09:16:46 PM 11 พฤษภาคม 2013 »

ตลอดทั้งปี 2552 ที่ป๋าขายังไม่เข้าสู่วงการนกป. จะขอเล่าถึงประสบการณ์เที่ยวอ่างครั้งหนึ่งที่ประทับใจที่สุด กับสาวไซด์ไลน์ ราคาเเพงที่สุดของดงดอกท้อ นาตารี น้องขวัญเจ้าของค่าตัว 6100 บ.ครับ
sexsubtitle
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #700 เมื่อ: 12:55:03 PM 13 พฤษภาคม 2013 »

น้องๆหลายๆคนต้องไปเช่าหอพักเเพงๆ ต้องอยู่คนเดียว ไม่มีคนช่วยแชร์ค่าใช้จ่าย ที่ไม่มีบัตรประชาชนก็มีเยอะ นอกจากจะพูดไม่ค่อยชัดเเล้ว น้องๆนางงามนอกตู้(ไซด์ไลน์)เหล่านี้ ยังอ่านไม่ออกเขียนไม่ได้เลยก็มีเยอะไปครับ  การที่เรานักเที่ยวได้ไปเที่ยวสาว ได้เชยชมความงาม ถือเป็นรางวัลของชีวิตครับ น้องๆให้ความสุขเเก่เรา เราก็ควรมีน้ำใจตอบเเทนน้องๆบ้าง ลงมาจากห้อง ผมชอบนั่งมองสาวๆต่อ นานนับชั่วโมง  ชื่นชมความงามของสาวๆ เหมือนเป็นการสลัดทิ้งความคิดในอดีตบางอย่าง  การเที่ยวอ่าง ไม่ได้หมายความว่า เราต้องพาตัวไปเสี่ยงต่อการติดโรคเลย เพราะผมเที่ยวมากว่าสิบปี ยังไม่เคยติดโรคทางเพศสัมพันธ์จากสาวอ่างเลยครับ เเละการเที่ยวอ่างก็ไม่ได้หมายถึง ต้องไปมีเพศสัมพันธ์กับสาวๆในที่อูดอู้  หน้าตาดูไม่ได้ น่ารังเกียจ  ตรงกันข้ามครับ สาวอ่าง กลับอายุน้อย หน้าตาสะสวย   สามารถเยียวยาบาดเเผลภายในใจของท่านนักเที่ยวได้เป็นอย่างดีครับ
เด็ดและคมมากคับ
hundu
*

« ตอบ #701 เมื่อ: 12:58:28 AM 14 พฤษภาคม 2013 »

เพิ่งกลับมาจากซิ่งมอเตอร์ไซค์ครับ  ตั้งใจว่า จะพรีวิวประสบการณ์เที่ยวเเยกเป็นปีๆครับ 2552 2553 2554 จนถึงปัจจุบัน คัดเอาเฉพาะที่น่าสนใจ เเละมีข้อคิดเตือนใจครับ ขอเป็นพรุ่งนี้นะครับ จะเอามาเล่าสู่กันฟังตามเคย
hundu
*

« ตอบ #702 เมื่อ: 10:51:08 PM 14 พฤษภาคม 2013 »

เพิ่งกลับมาจากซิ่งมอเตอร์ไซค์ครับ  ตั้งใจว่า จะพรีวิวประสบการณ์เที่ยวเเยกเป็นปีๆครับ 2552 2553 2554 จนถึงปัจจุบัน คัดเอาเฉพาะที่น่าสนใจ เเละมีข้อคิดเตือนใจครับ ขอเป็นพรุ่งนี้นะครับ จะเอามาเล่าสู่กันฟังตามเคย
รออ่านด้วยคนค่ะป๋าขา wanwan019
นางฟ้ามารออ่าน  เเล้วใครจะกล้าเขียนอะไรที่มันหื่นๆละเนี่ย wanwan001
Romulus
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #703 เมื่อ: 06:25:28 PM 15 พฤษภาคม 2013 »

เข้ามาอ่านครับ หลังจากที่ไม่ได้เข้ามานาน

เพราะ ตอนนี้ผมกำลังคิดจะเลิกเที่ยวแบบนี้แล้วครับ

ผมเริ่มเที่ยวจาก นกป

เดือนก่อนผมเลยลองไป ออน ดู เป็นครั้งแรกที่ไปเที่ยว ออน

ไปที่ เอวิต้า เลือก รหัส S ราคา 2,300

สำหรับผม ความเห็นส่วนตัวนะครับ ผมคิดว่าหล่นมากครับ ผมมั่นใจว่าผมสุภาพมากจริงๆ

แต่น้อง(จริงๆเค้าน่าจะอายุพอๆกับผมเลยนะ)

การพูดการจาไม่ดีเลยครับ ผมคุยด้วย เธอก็ตอบด้วยน้ำเสียงเหวี่ยงๆ

แต่เรื่องบนเตียงถือว่าดีนะครับ (หลายท่านอาจคิดว่าไม่หล่นก็ได้)

แปลกใจมากครับ เที่ยว นกป มาไม่เคยหล่นเลย (เที่ยวครั้งแรก มกราคม ปี 2556)

กลับมาเลยมานั่งทบทวนครับว่า ความสุขของผมมันอาจไม่ได้อยู่ที่การเที่ยวแบบนี้ก็ได้

ผมเข้าวงการนี้เนื่องจากสิ้นหวังกับความรักในชีวิตจริง

และตั้งใจไว้ว่าถ้ามีแฟนเป็นตัวเป็นตนก็คงจะออกจากวงการนี้ เพราะ ผมอยากซื่อสัตย์กับเธอคนนั้นเพียงคนเดียว

ตอนนี้เลยเลิกเที่ยว นกป แบบไม่มีกำหนดครับ ส่วน ออน ยอมรับว่าไม่คิดจะไปอีกเลย

อยากจะบอกว่า ผมชอบกระทู้นี้มากครับ

ได้สาระ ความรู้ มากมาย จากประสบการณ์ของท่าน hundu

ไม่รู้จะเข้าเว็บนี้อีกเมื่อไหร่ แต่ถ้าจะเข้าก็คงเข้ามาอ่านกระทู้นี้

หรือกระทู้แนวนี้ที่มีเนื้อหาสาระคล้ายกัน

Cry

hundu
*

« ตอบ #704 เมื่อ: 09:16:17 PM 15 พฤษภาคม 2013 »

พ.ค. 2552
   น้องขวัญ นาตารี  พรีวิวของการเที่ยวของผมในปี 2552 เป็นปีที่ผมยังไม่เข้ามาลุยในวงการกาปู๋  ไปเที่ยวประจำที่นาตารีครับ  คืนนั้นไปถึงดงดอกท้อ เชียร์อ็อด(ตอนนี้เลิกทำไปเเล้ว)บอกว่า มีน้องใหม่ สวยมาก ราคา 6100 บ.เดี๋ยวลงมา ผมได้ยินก็คิดในใจว่า ค่าตัวเเพงขนาดนี้ ยังมีคนขึ้นอีกหรือเนี่ย ผมไม่คิดจะขึ้นหรอกครับเเต่จะขอรอดูตัวว่าน้องจะสวยสักเเค่ไหน  สักพักน้องขวัญลงมา เชียร์อ็อดเดินไปบอกน้อง น้องหันมาเเล้วยิ้มให้ผม(ระยะไกลกว่า 3 เมตร)  โอ๊ย ท่านเอ๋ย หัวใจโทรมๆของป๋าขาเเทบละลายลงในขณะนั้น  หน้าตาสะสวย  ผิวขาว สูง ผมยาว มีหน้าอกชูชัน มิน่าราคาถึงได้ไหลไปเกินลิมิตมากขนาดนั้น wanwan013
แท็ก:
หน้า: 1 ... 45 46 [47] 48 49 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)