Ads
 03:39:29 AM 04 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 48 49 [50] 51 52 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 727664 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #735 เมื่อ: 08:54:34 PM 26 พฤษภาคม 2013 »

ตอน  ต้องกลสตรี  26 พ.ค.2556
 ผมจะเล่าเรื่องจริงที่เพื่อนผมได้เจอมาเมื่อ 5 ปีเศษๆที่ผ่านมา  ตอนนั้น ผมกับเพื่อนกลับมากิน เที่ยวด้วยกันเเล้ว ในฐานะชายโสดเหมือนๆกัน เพื่อนผมดูจะขวนขวายหาคู่จริงจังมากกว่า  ไปดูตัวบ้าง เลี้ยงข้าวสาวบ้าง มีคนรู้จักเเนะนำอยู่คนหนึ่ง ชื่อ เเอน เป็นนักศึกษากำลังเรียนอยู่ เพื่อนผมถูกใจก็ไปทำความรู้จัก เเอนเป็นคนสวย หุ่นเเบบนางงาม พักอยู่หอพักมีระดับ  นิสัยทันคน มีพวกพ้อง คบๆไปเพื่อนผมก็เริ่มชอบเเอนมากขึ้นๆ  ทั้งๆที่นิสัยบางอย่างของเเอนเริ่มปรากฏออกมา เช่น จ้างเพื่อนให้ทำการบ้านส่งอาจารย์  ยืมกล้องถ่ายรูปเพื่อนผมไป(ไปเที่ยวทะเล) กลับมา ทำกล้องสกปรกเสียหายไป  เริ่มมีพฤติกรรมยืมเงิน ครั้งละหลายพัน จนถึงหลักหมื่น เพื่อนผมก็โอนให้ตลอด เพราะรักจริงหวังเเต่งครับ แต่ไม่เคยได้เงินคืนเลย
hundu
*

« ตอบ #736 เมื่อ: 09:02:56 PM 26 พฤษภาคม 2013 »

เพื่อนผมเป็นคนใช้เงินเป็นครับ เลยมีเงินเก็บตลอด เค้าคิดว่า เมื่อเป็นเเฟนกัน เดือนละ 20000 บ. เค้าให้เเฟนเค้าได้อยู่เเล้ว ด้านความสัมพันธ์ เคยไปส่งเเฟนที่ห้องพักบ้าง อย่างมากก็โอบกอด  มีหอมเเก้มนิดหน่อย สาวก็บอกว่า เเอนรักพี่นะ  แหม คำว่ารัก ออกจากปากสาว ทำให้คนเห็นช้างเท่าหมูมานักต่อนักเเล้วครับ  ผมได้รับทราบเรื่องราวความสัมพันธ์ของคนทั้งสองอยู่ตลอด คิดว่า คนที่ชอบๆกันก็ต้องให้ๆกันไปตามประสาสุภาพบุรุษ  ทางฝ่ายหญิงก็สร้างภาพว่า ตัวเองมาจากครอบครัวที่มั่งคั่ง   มีโรงงานแปรรูปลำใยกระป๋องที่ภาคเหนือ  เคยมีนัดเลี้ยงอาหารที่โรงเเรมหรูในเมืองขอนเเก่น มีเพื่อนผม น้องเเอนเเละเเม่ฝ่ายหญิงไปร่วมโต๊ะอาหารด้วย  มีของฝากจากฝ่ายหญิงมูลค่าหลายพันบาท ทำให้เพื่อนผมเชื่อสนิทใจว่า ฝ่ายหญิงรวยจริง
hundu
*

« ตอบ #737 เมื่อ: 09:12:50 PM 26 พฤษภาคม 2013 »

คนบางคน มองว่า ความรักมีคุณค่าสูงส่ง ทำให้มองข้ามหลายๆอย่างไป เพื่อนเล่าว่า เวลาที่สาวรับเงินจากเค้า ดวงตาจะเป็นประกายให้เห็นเสมอ ผมเองก็งงๆอยู่ว่า คนรวยประสาอะไร ชอบยืมเงินคนอื่น ต่อมา เวลาที่สาวไปเล่นสนุ้กเกอร์ ก็จะโทรมาตามเพื่อนผมไปจ่าย เพื่อนผมก็มาเสมอครับ จ่ายเเต่ละครั้งร่วมพันบาท แถมเพื่อนเล่าให้ฟังด้วยว่า ผู้หญิงอะไร เเทงสนุ้กเเม่นเป็นบ้า เล่นกินเดิมพันกับหนุ่มๆได้ตังค์ตลอด  หลายๆครั้งไปเที่ยวผับดังในเมือง เพื่อนผมก็จ่ายให้  มีถึงขนาดขอให้เพื่อนผมช่วยจ่ายค่าห้องให้  เพื่อนผมก็ไม่มีปัญหา พอไปเคลียร์บิล ปรากฏว่า สาวค้างค่าห้องหลายเดือนครับ เล่นเอาเพื่อนผมจ่ายที กระเป๋าเเฟบไปเลย   คบกับสาวเเอนเป็นช่วงเวลาที่เพื่อนผมเงินไหลออกตลอดครับ
Puk.
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #738 เมื่อ: 10:06:20 PM 26 พฤษภาคม 2013 »

มารออ่านต่อ อยู่ครับกระผม
hundu
*

« ตอบ #739 เมื่อ: 10:23:28 PM 26 พฤษภาคม 2013 »

ตอนเรียนมหหาวิทยาลัย ผมเรียนเก่งที่สุดในคลาส
รู้จักผู้หญิงทั้งคลาส
แต่ทุกคนเห็นผมเป็นเพื่อนที่แสนดีหมดเลย
คนที่ผมชอบที่ผ่านมาทุกคนก็เห็นผมเป็นเพื่อนสนิทที่แสนดีของเธอ   wanwan044

น่าเศร้ายิ่งนัก   wanwan006
  อย่าเศร้าไปเลยครับ เพราะชีวิตในมหาวิทยาลัยได้ผ่านไปแล้วโดยสิ้นเชิง สำคัญตรงที่ เราต้องหา Positioning ที่เหมาะสมกับเราที่สุด สำหรับชีวิตของเราในตอนนี้มากกว่าครับ 
hundu
*

« ตอบ #740 เมื่อ: 10:47:02 PM 26 พฤษภาคม 2013 »

ผมว่าชีวิตตอนเป็นลูกช้างของป๋า hundu น่าจะมีความสุขมาก

สาวๆคงจะละลานตา อิอิ
  น่าสนใจมากครับ เอาไว้ให้ผมเล่าตอน ต้องกลสตรีจบ เเละต่อด้วยพรีวิวการเที่ยวในปีต่อๆมา ผมอาจเอาเรื่อง ชีวิตตอนเป็นลูกช้างบางตอนมาเล่าให้ฟังครับ มีทั้งที่ผมใช้ความรู้ไปจีบสาว  ตอนไปสอนหนังสือหาตังค์ใช้  เเละตอนที่ผมเองโดนสาวสวยหลอกใช้ครับ  อิอิ บางเรื่องผมยังเจ็บกระดองใจมาจนถึงวันนี้ ดูสิ เราทำดีทุกอย่าง ดันหลอกใช้เราเสียได้ wanwan010
hundu
*

« ตอบ #741 เมื่อ: 11:09:36 PM 26 พฤษภาคม 2013 »

ตอน ต้องกลสตรี 2
 อันความรักนั้นมักบดบังปัญญา น้อยคนที่จะรู้ตัว เพื่อนผมก็เช่นกัน เค้ามองไปอีกด้านว่า เเอนเป็นคนฉลาดทันคน เค้าชอบผู้หญิงเเบบนี้    ต่อมาหลังจากที่คบกันได้ราวปีเศษ วันหนึ่งขณะที่เพื่อนผมทำงานนอกเวลาอยู่ ก็มีเสียงโทรศัพท์จากเเอนมาถึง เพื่อนผมก็ผลุนผันปิดร้านทันที ด้วยความร้อนใจเป็นที่สุด เค้าบึ่งรถไป จ.เเพร่ น้องเเอนเเละเพื่อนหนุ่มหน้าตาดีอีก 2 พระหน่อ ถูกจับกุม ค้นรถค้นตัว พบว่ามียาบ้าในรถจำนวน 17 เม็ด งานเข้าเเล้วครับเพื่อนผม  wanwan009 เเถมช่วงเเรก เพื่อนผมปดผมว่า เเอนโดนตำรวจจับกุมที่จ.เเพร่ ข้อหาขับรถโดยประมาทครับ เพราะตอนเเรกเพื่อนคงคิดว่า เรื่องยาอะไรนี่ คงพอเจรจาได้ หารู้ไม่ว่า เรื่องมันบานปลายไปใหญ่โตจนถึงวันนี้ เรื่องยังคาราคาซัง คาโรงคาศาลกันอยู่ครับ
hundu
*

« ตอบ #742 เมื่อ: 11:26:24 PM 26 พฤษภาคม 2013 »

ไปถึงโรงพัก สภาพสาวเเอน กับ เพื่อนหนุ่มอีก 2 คน อยู่ในห้องกักขัง เเอนร่ำให้ ขอให้เพื่อนผมช่วยประกันตัว เธออ้างว่า เเม่ไม่อยู่ ไปต่างประเทศ กลับมาเมื่อไหร่ จะบอกเเม่ เพื่อนผมก็ช่วยเต็มที่อยู่เเล้วครับ  (ว่าที่ลูกเขยเศรษฐีนี่นา)เเม้จะไปเจอภาพบาดตาสาวเเอน โดนจับพร้อมหนุ่มหล่ออีก 2 พระหน่อ เมื่อเจรจากับทางตำรวจ ปริมาณยาที่ค้นเจอ(แค่ 17 เม็ด) เค้าตีวงเงินประกันตัวไว้ที่คนละ 250000 บ.ครับ  ที่เเสบสันยิ่งไปกว่านั้น น้องเเอนดันบอกว่า ต้องประกันตัวเพื่อนๆอีก 2 คนออกไปด้วย ไม่งั้นจะไม่ยอมออกจากห้องคุมขัง เพื่อนผมเดินทางกลับทันทีครับ กลับมาที่บ้าน เค้าทำเรื่องกู้เงินหน่วยงานที่สังกัดทันที เครดิตดีมาก กู้เช้าได้ตอนบ่ายเลย ล็อตเเรก 900000 บ. ล็อต 2  200000 บ. รวม 1100000 บ. อีกวัน เค้าก็เดินทางมาที่ จ.เเพร่ทันทีครับ
sexsubtitle
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #743 เมื่อ: 04:02:30 PM 27 พฤษภาคม 2013 »

ขอ3คำ

อี ดอก แอน  wanwan009
hundu
*

« ตอบ #744 เมื่อ: 11:15:53 PM 27 พฤษภาคม 2013 »

ขอ3คำ

อี ดอก แอน  wanwan009
  ไปต่อว่าน้องเค้าไม่ได้เลยครับ ไม่ว่าน้องเค้าจะมีพฤติกรรมเช่นไรก็ตาม  เพราะ เรื่องนี้เพื่อนผมเต็มใจไปช่วยเค้าเอง  เเสดงถึงความอ่อนหัด ไม่ประสีประสาทางโลก บทเรียนที่เผ็ดเเสบก็ตามมา คอยติดตามต่อไปครับ
hundu
*

« ตอบ #745 เมื่อ: 11:22:36 PM 27 พฤษภาคม 2013 »

มาเล่าต่อครับ เพราะผมเพิ่งดูละครจบ มัจจุราชสีน้ำผึ้งนะครับ ในเรื่องนี้ มีคนที่งมงายในความรักหลายคนครับ ดูเเล้วได้คติเตือนใจดี  หลังจากที่ทำเรื่องกู้เงินได้เเล้ว เพื่อนผมก็เดินทางไปประกันตัวออกมาทั้ง 3 คน จากนั้นก็เป็นกระบวนการตามกฎหมาย มีการว่าจ้างทนายความถึง 2 คน มีการนัดหมายไปให้ปากคำเป็นระยะๆ  เเน่นอน เพื่อนผมเป็นธุระรับผิดชอบทุกอย่าง ค่ารถ ค่าทนาย ค่าที่พัก ค่าอาหาร รวมถึงพ็อกเก็ตมันนี่ที่ต้องให้เเอนติดกระเป๋าทุกครั้งที่เดินทางไปจ.เเพร่ Tongue
hundu
*

« ตอบ #746 เมื่อ: 11:30:51 PM 27 พฤษภาคม 2013 »

แต่ละครั้งที่ไป ต้องมีการคุยกันนอกรอบครับ ว่าจะให้ปากคำอย่างไรให้สอดคล้องกัน เพื่อนผมน่าสงสารเพราะ ไม่ได้เกี่ยวข้องอะไรกับเค้าด้วยเลย เเต่ต้องเข้าไปอุ้มเต็มตัว ต่อมา  เเม่น้องเเอนกลับมาจากต่างประเทศ  น้องเเอนไม่ยอมบอกเเม่เรื่องนี้ เเถมยังมีท่าทีชัดเจนที่จะให้เพื่อนผมรับทุกอย่างไปเต็มๆ เพื่อนผมเริ่มไม่สบายใจเเล้วครับ เลยต้องมาบอกความจริงกับผม ผมได้ยินก็สะดุ้งโหยง ถ้าเพื่อนบอกเเต่เเรก ผมจะเเนะนำว่า ให้ประกันเเค่น้องเเอนคนเดียวก่อน อ้างว่า กู้ได้เเค่ 250000 บ. น้องเเอนจะไม่ยอมออกมาจากคุกก็ช่างเธอสิ  เเล้วผมบอกกับเพื่อนทันทีว่า เงินนายไม่ได้คืนชัวร์ เพื่อนผมยังมองโลกในเเง่ดีครับ เเต่เริ่มเชื่อตามผมมากขึ้นเรื่อยๆ
hundu
*

« ตอบ #747 เมื่อ: 12:24:05 AM 28 พฤษภาคม 2013 »

ผู้ชายอะไรช่างได้ดีเหลือเกิน หายากส์มาก
  อิอิ ถูกของพารานั่นเเหละ มองในบางเเง่ เพื่อนป๋าขาก็ดีเหลือหลาย นี่เเหละการเป็นมิสเตอร์เยส   ยอมทำทุกอย่างเพื่อความรัก คนเเบบนี้ก็มีในโลกคราบ wanwan001
D2T
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #748 เมื่อ: 12:29:41 AM 28 พฤษภาคม 2013 »

ผู้หญิงที่รักเราคงไม่ทำอย่างนี้

แต่อย่างว่า ผู้ชายเต็มใจ ก็พูดยาก

ตอนนั้นถ้าป๋าห้ามเต็มที่

อาจจะเสียเพื่อนตั้งแต่เค้าคบกันก็ได้

อารมณ์คนกำลังรักกำลังหลง  wanwan031

It is not in the stars to hold our destiny but in ourselves.
-William Shakespeare-
hundu
*

« ตอบ #749 เมื่อ: 12:45:31 AM 28 พฤษภาคม 2013 »

เล่าต่อครับ ต่อมา เพื่อนผม ทนเเบกภาระดอกเบี้ยเงินกู้ไม่ไหวครับ เฉพาะดอกเบี้ย เดือนละกว่า 7000 บ. เลยต้องบอกเเม่น้องเเอน  น้องเเอนพอรู้เรื่องก็โมโหมาก พาลมาโกรธเพื่อนผม นี่ไงครับ เรื่องเงินๆทองๆ  คราวนี้ เรื่องโอละพ่อครับ เพื่อนชายทั้งคู่ของเเอน ซึ่งเพื่อนผมไปประกันตัว คนละ 250000 บ.  เป็นคนไม่มีหัวนอนปลายเท้าครับ ไม่มีปัญญาจะหาหลักทรัพย์มาประกันตัวเองได้ ออกลีลาจะหนีประกันครับ ก็ไม่ใช่หลักทรัพย์ของเค้านี่ครับ เค้าจะไปแคร์อะไร เพื่อนผมเลยต้องทำเรื่องยื่นต่อศาล ฟ้องร้องเรียกเงินประกัน ทั้ง 750000 บ.คืน โชคดีตรงที่เเม่น้องเเอนเผลอไปเซ็นรับเเทนด้วย จึงปฏิเสธความรับผิดชอบไม่ได้ ดังนั้น เรื่องกลับตาลปัตร เพื่อนผม ต้องยืนคนละข้างกับน้องเเอนเเละเพื่อนชายทั้ง 2 คน  เพราะ ต้องเรียกหลักทรัพย์คืนทั้งหมด
แท็ก:
หน้า: 1 ... 48 49 [50] 51 52 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)