Ads
 10:35:38 AM 04 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 55 56 [57] 58 59 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 727844 ครั้ง) A A A A
tpp1111
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #840 เมื่อ: 07:49:20 AM 30 มิถุนายน 2013 »

สมัครเข้ามาขอบคุณสำหรัเรื่องราวดีๆนี้ตรับ
sportman
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #841 เมื่อ: 11:36:05 AM 30 มิถุนายน 2013 »

wanwan031 wanwan031 wanwan031 ได้โปรดรับผมเป็นศิษย์ด้วยครับ อ่านแล้วเหมือนได้เข้าไปอยู่ในเหตุการณ์จริงเลย  ถ้ามีโอกาศเจอท่านขอถ่ายรูปคู่หน่อยน่ะครับ คนจังหวัดไก้ลกัน
sushike
*

« ตอบ #842 เมื่อ: 08:43:22 PM 01 กรกฎาคม 2013 »

ขอบคุณครับ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #843 เมื่อ: 09:30:40 PM 01 กรกฎาคม 2013 »

มาอ่านช่วงลุย นกป.ของป๋าขาใหม่  ดี ๆ ๆ คับ หนุกดี 
ว่าแต่  น่าจะมีป๋าขา ช่วงมีกิ๊กบ้างนะ  ลองหาดูสักสองสามกิ๊ก  จะได้มีประสบกามมาสอนน้อง ๆ เยอะ ๆ
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #844 เมื่อ: 10:12:16 PM 02 กรกฎาคม 2013 »

มาเล่าต่อครับ พอดีผมหายตัวไปฟังซีดีเอ็มพี 3 ไนท์ช็อคนะครับ ฟังเอาเพลินๆ บางเรื่องก็สนุก บางเรื่องก็โม้เกินจริงไป    ผมมาเล่าการเที่ยวของผมต่อดีกว่า ในปี 2554 เป็นปีที่ผมเที่ยวมากที่สุดครับ  มีหลายครั้งที่เที่ยวเเบบวันเดียว 3 ร้าน 3 นางฟ้า 3น้ำ 4 น้ำ ไม่ได้อกหักอะไรหรอกครับ บางช่วงอารมณ์สนุกพาไป ก็เที่ยวไป  พอผมรายงานการเที่ยวครั้งนี้เป็นการบ้าน  ก็มีนักเที่ยวท่านหนึ่ง บอกชื่อก็ได้ครับ เพราะผมว่า ถือเป็นตัวเเทนส่วนหนึ่งของคนอ่านการบ้านครับ ชื่อ คุณ ดอนบอส  เค้าออกมาตั้งข้อสังเกตว่า  เป็นไปไม่ได้ที่ผมจะเดินทางไปเที่ยวร้านสปาได้ 3 ร้านภายในวันเดียว  ข้อนี้ ผมชี้เเจงว่า ผมนั่งรถเมล์มาลงที่ลาดพร้าว เเล้วต่อมอไซค์มาที่ทาวน์ อิน ทาวน์ ขึ้นคารัวที่สตูดิโอ เเล้วเดินมาที่คิวตี้ สปาขึ้นกับน้องเเป้ง  จากนั้น ผมขึ้นมอไซค์กลับมาที่ลาดพร้าว นั่งรถเมล์ไปลงที่รถไฟฟ้า เเถมผมยังเเวะที่พารากอน ซื้อคริสปี้ โดนัท 1 โดสเซนไปฝากโมนาที่ร้าน อิสเซเว่น  คุณเเสนดีเป็นพยานให้ผมได้ เพราะวันนั้น คุณเเสนดีคุยกับผมที่ร้านอีส (ได้คุยกัน ตอนนั้น ผมยังไม่รู้เลยว่า คนที่ผมคุยด้วยชื่อเเสนดี  คุณเเสนดีอายุน้อยกว่าผม 7 ปี)
hundu
*

« ตอบ #845 เมื่อ: 10:25:53 PM 02 กรกฎาคม 2013 »

คุณเเสนดีเธอก็มีน้ำใจครับ ออกมาโพสต์ช่วยผมว่า ผมไปที่ร้านอีส เซเว่นในคืนนั้นจริงๆ แถมผมขึ้นโมนา 2 รอบติดๆจริง เพราะ คุณเเสนดีเธอรอคิวโมนาต่อจากผมครับ  ผมกับโมนา เดินออกมากดตังค์ด้วยกัน  คุณเเสนดีเธอก็รู้เห็นครับ  ประเด็นต่อมา คุณดอนบอส เธอกล่าวหาว่า วันเดียว ผมขึ้น 4 รอบ ผมตายอดตายอยากมาจากไหน ผมได้ฟังเเล้วก็ขำๆ เพราะเมื่อก่อน ผมขึ้นน้องวันละรอบเท่านั้น ต่อเมื่อคุณเบียร์ พีอาร์แฮปปิเนส เเกเห็นว่า ผมมีเงินเยอะ ใจกว้าง  ธรรมดาของพีอาร์ครับ เธออยากเพิ่มยอดขาย ก็ย่อมหาทางให้ผมขึ้นหลายๆรอบในวันเดียวเป็นเรื่องธรรมดา  ผมมันคนโสดครับ มากทม.ที สมัยที่เที่ยวเยอะๆ ลายเเทงเนี่ย ยาวเป็นหางว่าวเลย  มีโอกาส ผมก็อยากตามเก็บเด็กๆบ้างสิครับ   แล้วคนที่เที่ยววันละหลายคน หลายรอบมีอยู่จริงครับ เพียงเเต่เค้าไม่ส่งการบ้านกัน ในยุทธจักรนักเที่ยวนกป. นักเที่ยวระดับนี้ เงินเยอะครับ เที่ยวเท่าไหร่ ไม่มียุบ บางท่านเหมาน้องที ร่วมสิบๆคน เสร็จไม่เสร็จเค้าไม่ถือสาครับ เพราะมีกินมีใช้ไปตลอดชาติ ผมยืนยันว่า นักเที่ยวระดับนี้มีอยู่จริงๆ
Gamo.
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #846 เมื่อ: 10:42:54 PM 02 กรกฎาคม 2013 »

แหม...ถ้าผมรู้จักป๋าตอนนั้น...
ผมจะแนะนำให้ป๋าเรียกมอไซด์จากทาว์นอินทาว์น ไปอีสโดนตรงเลยคับ....15 นาทีถึง
ไม่ต้องไปนั่งวนรอบเมือง.....

Tongue Tongue
hundu
*

« ตอบ #847 เมื่อ: 10:49:31 PM 02 กรกฎาคม 2013 »

ประเด็นต่อมา คุณดอนบอส เธอไม่เชื่อว่า ผมทิปน้องเเป้ง คิวตี้สปา 2000 บ. เธอบอกว่า ผมทิปเเค่ 200 บ. เเต่เติมศูนย์เข้าไปอีกตัวหนึ่ง  ผมว่า ตรงนี้คุณดอนบอส พลาดไปเต็มๆเพราะ ผมเที่ยวนกป.หรืออาบ อบนวด ผมลงรายการค่าใช้จ่ายทุกครั้ง ทั้งค่ารอบ เเละค่าทิป  ถ้าผมโกหกหลอกลวง ผมอยู่ไม่ได้มานานขนาดนี้เเน่นอน  ผมทิปต่ำสุด 500 บ.ครับสำหรับงานหล่นๆ หรืองานธรรมดา   ทิประดับ 3000 บ.เเล้วไม่ได้ระดับสาม มีเยอะไปครับ เช่น น้องพีช เเอ็ตดรีม  เอโกะ แฮปปิเนส(ทิป 3000 สองครั้ง)    บัว เเห่งเลิฟซีด(ทิป 3000 สามครั้ง)  วิสกี้ เลิฟซีด  เเละอีกมากมาย  การที่คุณดอนบอสออกมากล่าวหาผม เป็นการตัดสินคนโดยมองจากพฤติกรรมการเที่ยวของตัวเองล้วนๆ ว่า คุณดอนบอส ทิปน้องเเต่ละครั้ง ไม่เกิน 200 บ. อิอิ  ข้อสำคัญ ผมยังมีพยานบุคคลมากมายที่ยืนยันว่า ผมจ่ายไปจริงๆ จากนักเที่ยวทั้งที่โด่งดังเเละนักเที่ยวทั่วไปที่ตามลอกการบ้านผม  อย่างพี่โคชรา ก็ไปเจอน้องๆที่ผมขึ้น เเละสอบถามทุกอย่างเกี่ยวกับตัวผมจากน้องๆ  เเละบอกกับผมว่า  อยากให้มีนักเที่ยวใจดีเเบบผมเยอะๆ ทั้งน้องๆเเละร้านสปาชอบผมมากๆที่ไปอุดหนุน  อีกท่านหนึ่งก็พี่ Kpcc เธอไปลอกการบ้านผมกับน้อง บัว พี่เคพีซีซี บอกผมว่า ได้ถามน้องว่า ผมทิป 3000 จริงตามการบ้านมั้ย น้องบัวก็ยืนยันตามนั้น พีเคพีซีซี ยังได้โทรมาคุยกับผมตั้งหลายหน เธอบอกว่า   โห เสี่ยจัดหนักอ่ะ  wanwan014
hundu
*

« ตอบ #848 เมื่อ: 10:53:09 PM 02 กรกฎาคม 2013 »

แหม...ถ้าผมรู้จักป๋าตอนนั้น...
ผมจะแนะนำให้ป๋าเรียกมอไซด์จากทาว์นอินทาว์น ไปอีสโดนตรงเลยคับ....15 นาทีถึง
ไม่ต้องไปนั่งวนรอบเมือง.....

Tongue Tongue
  จริงหรือครับ ผมเพิ่งทราบ  ส่วนใหญ่ผมก็ไปแต่ทางสายหลักๆนั่นเเหละ เอาไว้มีโอกาสเหมาะๆ ผมจะไปทาวน์ อิน ทาวน์ ใหม่นะครับ ไปหาอะไรอร่อยๆกิน    เเล้วจะลองไปต่อที่อีส  15 นาที น่าสนครับท่าน
hundu
*

« ตอบ #849 เมื่อ: 11:13:24 PM 02 กรกฎาคม 2013 »

พอผมชี้เเจงทุกอย่าง คุณดอนบอส เธอก็ออกมากล้อมเเกล้มขอโทษผม  ผมเองก็ไม่ได้ติดใจอะไรครับ เพียงเเต่วงการนี้ นักเที่ยวมีหลายระดับครับ มีหลากพฤติกรรม  ส่วนใหญ่เป็นมนุษย์เงินเดือน   มีตังค์ก็หารกินหารเที่ยว   เคยมีเหมือนกันครับ บางท่านเป็นนักเที่ยวที่มีชื่อเสียงโด่งดังมาก ผมไม่อยากเอ่ยชื่อ เธอเป็นนักเที่ยวสไตล์บ็อกเซอร์ครับ บอลสวยงามแต่เล่นครบ 90 นาที สกอร์ 0-0 พอเธออ่านการบ้านป๋าขา เห็นว่า ผมทิปเยอะ เพื่อที่จะได้มีระดับสามกับน้องๆ  เธอก็พีเอ็มมาต่อว่าผม  ผมก็ชี้เเจงเธอไป ตอนหลังเธอกับผมก็เข้าใจกัน  เป็นมิตรที่ดีต่อกัน ผมอยากถามว่า นักเที่ยวนกป.ทั้งหลาย ใครบ้างไม่อยากได้ระดับสาม ผมว่า อยากได้ทั้งนั้นเเหละ ไม่ว่าจะรูปหล่อ คารมดีหรือไม่ จะตังค์หนาหรือไม่ก็ตามที    ใครที่ไม่อยากได้  ผมว่า ไม่มีหรอกครับ อิอิ   คิดเอาเเค่ว่า ทำไมกระทู้ระดับสามของป๋าขาในเวปเรา มีคนเข้ามาอ่านมากที่สุดครับ   หากไม่ใช่คนอ่าน(ส่วนใหญ่)  ต้องการหาข้อมูลเพื่อมีระดับสามกับน้องๆ ถูกมั้ยครับท่าน  wanwan016  ลองคิดดูสิครับ หากกระทู้นี้ได้ลงในเวปกาปู๋ บ้านใหญ่ ผมว่า ยอดผู้อ่านถึงหลักล้านอย่างรวดเร็วเเน่นอน  เชื่อมั้ยครับ
hundu
*

« ตอบ #850 เมื่อ: 11:24:09 PM 02 กรกฎาคม 2013 »

wanwan031 wanwan031 wanwan031 ได้โปรดรับผมเป็นศิษย์ด้วยครับ อ่านแล้วเหมือนได้เข้าไปอยู่ในเหตุการณ์จริงเลย  ถ้ามีโอกาศเจอท่านขอถ่ายรูปคู่หน่อยน่ะครับ คนจังหวัดไก้ลกัน
มีโอกาสมาเจอกันที่ดงดอกท้อเลยครับ  สิ้นเดือนนี้ ลุยดงเลยครับ  เห็นสาวสวย เด็กเอ๊าะๆค่อยขอเป็นศิษย์ก็ไม่สายคราบ wanwan002
hundu
*

« ตอบ #851 เมื่อ: 11:25:50 PM 02 กรกฎาคม 2013 »

สมัครเข้ามาขอบคุณสำหรัเรื่องราวดีๆนี้ตรับ
อ่านจบทุกหน้า ถือว่า สำเร็จเคล็ดวิชา เคลื่อนย้ายจักรวาลขั้นที่ 9 ครับ
hundu
*

« ตอบ #852 เมื่อ: 11:28:51 PM 02 กรกฎาคม 2013 »

มาอ่านช่วงลุย นกป.ของป๋าขาใหม่  ดี ๆ ๆ คับ หนุกดี 
ว่าแต่  น่าจะมีป๋าขา ช่วงมีกิ๊กบ้างนะ  ลองหาดูสักสองสามกิ๊ก  จะได้มีประสบกามมาสอนน้อง ๆ เยอะ ๆ

มีตอนโดนนักสาหลอกใช้งานนะครับ โดนหลอกใช้เนี่ย เรื่องธรรมดาเลยครับ เเล้วจะเล่าให้ฟังเพลินๆครับ
hundu
*

« ตอบ #853 เมื่อ: 11:34:43 PM 02 กรกฎาคม 2013 »

สรุปว่า ช่วงปี 2554 เป็นปีที่ป๋าขาเที่ยวมากที่สุด หล่นบ้างทอนบ้างสลับกันไป แต่หล่นมากกว่าทอนครับ จาก 60 รอบ ทั้งปี มีเที่ยวอ่างเเค่ 2 รอบเท่านั้นเอง ผมจะมาเล่าพรีวิว การเที่ยวในปี 2555 ต่อ ถึงมูลเหตุว่า ทำไม ผมเริ่มเที่ยวนกป.น้อยลง ไปหล่นตีนเเหกที่ร้านไหน ลองติดตามพรุ่งนี้ครับ  อยากอ่านต่อ อย่าลืมเเวะเข้ามาเเลกเปลี่ยนประสบการณ์ครับ
centino
*

« ตอบ #854 เมื่อ: 10:49:17 AM 03 กรกฎาคม 2013 »

ตอนแรกที่ผมเข้ามาอ่านก็เพราะอยากรู้ครับว่ามันมีจริงไหม

แต่หลังๆที่ติดตามเพราะได้ความรู้ แนวคิดต่างๆ จากประสบการณ์ของป๋าครับ ซึ่งแต่ละเรื่องสนุกและน่าติดตามมากๆ

ขอบคุณครับ
แท็ก:
หน้า: 1 ... 55 56 [57] 58 59 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)