Ads
 11:12:37 AM 04 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 57 58 [59] 60 61 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 727859 ครั้ง) A A A A
popeyes100
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #870 เมื่อ: 05:37:13 PM 14 กรกฎาคม 2013 »

ผมอ่านตั่งแต่บ่ายโมงจนจบชอบมากครับ
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #871 เมื่อ: 09:04:39 PM 15 กรกฎาคม 2013 »

มาต่อครับ  พอเดือนม.ค.ช่วงปลายเดือน ผมได้โทรคุยกับพี อาร์ผู้หญิง ร้านเรยา สปา ร้านนี้ก็ไม่เคยไปมาก่อน  เค้าบอกว่า  น้องๆที่นี่ 2500 บ.จบเลย แหม มันน่าสนนะครับ บอกราคาเบ็ดเสร็จเเบบนี้  มารู้ตอนหลังว่า เปลี่ยนชื่อ เปลี่ยนเจ้าของมาเเล้วหลายรอบ  พอไปถึงบรรยากาศทึมๆ สลัวๆเหมือนอยู่ในคาเฟ่เก่าอย่างไรอย่างนั้น    ที่น่าสยดสยองไปกว่านั้น น้องๆของร้านเรยา หน้าตาไม่ผ่านเกณฑ์เลยสักคนเดียว  เหมือนพลัดไปอยู่กลางดงซอมบี้อย่างนั้นเลย  ป๋าขาก็ตกที่นั่งลำบากสิครับ เพราะดันไปดื่มน้ำเปล่าเค้าไปถึง 2 ขวด  เอาก็เอาน่า ผีถึงป่าช้า ไม่เผาก็ต้องฝังละคราบ  wanwan009
hundu
*

« ตอบ #872 เมื่อ: 09:07:43 PM 15 กรกฎาคม 2013 »

ผมอ่านตั่งแต่บ่ายโมงจนจบชอบมากครับ
ขอบคุณครับท่านพี่
hundu
*

« ตอบ #873 เมื่อ: 09:15:05 PM 15 กรกฎาคม 2013 »

ความจริง  การบ้านตอนป๋าขาทะลวงค่ายกลซอมบี้ ผมเล่าไปหมดเเล้วครับ ที่เอามาเล่าในพรีวิวอีกรอบก็เพื่ออยากจะบอกว่า ร้านสปาทุกวันนี้ มีมากมายครับ มาตรฐานก็ไม่เท่ากัน ร้านที่งานเเรงๆหรือ งานเบาๆก็มีชัดเจนครับ เราเป็นผู้บริโภคต้องเลือกให้เป็น  พอป๋าขาไปกินตับห่านของซอมบี้เข้า ก็เลยต้องเอามาเล่าให้ฟัง จริงๆแล้วก็เป็นประสบการณ์ที่น่าขำจริงๆครับ ใครจะนึกว่า เที่ยวมาร้อยเอ็ดเจ็ดย่านน้ำ ในวันที่ดวงเเตก จะมาเจอดงซอมบี้เข้า เเถมอยู่กลางกรุงในย่านโชคชัยสี่เสียด้วย    wanwan012
hundu
*

« ตอบ #874 เมื่อ: 10:05:37 PM 15 กรกฎาคม 2013 »

การเดินทาง มาถึงเดือน มิ.ย.ครับ  ไปเยือนร้านอีส เซเว่นเเบบไม่คาดหวังอะไร กลับได้งานทอนสุดๆจากน้องนภา   นี่เเหละครับ จากที่กำลังเบื่อวงการกาปู๋เต็มที ก็ได้น้องนภามายืดอายุการเที่ยวไปได้อีกเฮือกใหญ่ๆ  เเนะนำนะครับ นภา ร้านอีส เซเว่น ผมเองช่วงนี้ต้องไปร้านอีส เพราะ น้องๆร้านนี้งานดีครับ เลยสรุปพรีวิวการเที่ยวของป๋าขา มาถึงตรงนี้ ผ่านไปครึ่งปี 2556 เที่ยวไปแค่ 9 รอบ ใช้เงินไปแค่ 38450 บ. ปีนี้ น่าจะเป็นปีเเรกในรอบ 4 ปีครับ ที่ใช้งบไปกับการเที่ยวทั้งอาบ อบ นวด เเละนกป.ไม่ถึงเเสนบาท อิอิ  เดือนนี้ จะมีการบ้านมาเล่าสู่กันฟังเเน่นอนครับ ไม่ดงก็ร้านอีส เเต่อยากเป็นร้านอีส มากกว่้า จะได้มีการบ้านมาส่งกับเค้าบ้างครับ   
BMGarm
*

« ตอบ #875 เมื่อ: 01:05:37 PM 21 กรกฎาคม 2013 »

ตามอ่านตั้งแต่ หน้า 1-60 รวดเดียวครับ

คุณ จขกท สุภาพบุรุษ แฟร์ดีครับ ผมชอบมากเลย จริงๆ ผมไม่เคยเที่ยวเลยครับ
เรียนมาตลอด ยิ่งเวลาอยู่ไทยก็ไม่มีครับ ไม่ได้กลับไทยมาร่วม3ปีแล้ว T^T

เพื่อนที่แวะมาเยี่ยมก็บอกว่าผมควรรู้โลกภายนอกบ้างจะได้ทันคน
กลับไทยลองไปเที่ยวแบบเค้าบ้าง เลยทำให้เค้าแนะนำที่นี้ให้รู้จักครับ

ยิ่งมาอ่านกระทู้นี้ ทำให้ทราบเรื่องที่ผมเด็กๆมาตลอดทั้งชีวิตเลย แหะๆ

เดือนหน้าจะกลับไปไทยเดือนหนึ่งครับ มีโอกาส อยากไปฝากตัวเป็นศิษย์
คุยเรื่องทันคน ทันเหลี่ยมชีวิตบ้างครับ

ปล.คุณพารา มาตอบ น่ารักดีนะครับ เป็นกันเองมาก หุหุ
hundu
*

« ตอบ #876 เมื่อ: 08:12:37 PM 21 กรกฎาคม 2013 »

ตามอ่านตั้งแต่ หน้า 1-60 รวดเดียวครับ

คุณ จขกท สุภาพบุรุษ แฟร์ดีครับ ผมชอบมากเลย จริงๆ ผมไม่เคยเที่ยวเลยครับ
เรียนมาตลอด ยิ่งเวลาอยู่ไทยก็ไม่มีครับ ไม่ได้กลับไทยมาร่วม3ปีแล้ว T^T

เพื่อนที่แวะมาเยี่ยมก็บอกว่าผมควรรู้โลกภายนอกบ้างจะได้ทันคน
กลับไทยลองไปเที่ยวแบบเค้าบ้าง เลยทำให้เค้าแนะนำที่นี้ให้รู้จักครับ

ยิ่งมาอ่านกระทู้นี้ ทำให้ทราบเรื่องที่ผมเด็กๆมาตลอดทั้งชีวิตเลย แหะๆ

เดือนหน้าจะกลับไปไทยเดือนหนึ่งครับ มีโอกาส อยากไปฝากตัวเป็นศิษย์
คุยเรื่องทันคน ทันเหลี่ยมชีวิตบ้างครับ

ปล.คุณพารา มาตอบ น่ารักดีนะครับ เป็นกันเองมาก หุหุ
ด้วยความยินดีครับ ผมเองลงกทม.ทุกเดือน เเวะมาเที่ยว มาซื้อของเป็นการพักผ่อนครับ  เรื่องเที่ยวเนี่ย ถ้ามีเเนวทาง มีเเผนที่ก็จะประหยัดไปได้เยอะครับ เราไม่ควรเสียในเรื่องที่ไม่ควรเสียครับ  การใช้จ่ายอะไรออกไป แลกมาด้วยประสบการณ์ที่มีคุณค่าทุกครั้งครับ  แล้วก็มาเเบ่งปันกันในบรรดาพี่น้องที่สนใจอยากทราบครับ
hundu
*

« ตอบ #877 เมื่อ: 08:40:50 PM 21 กรกฎาคม 2013 »

การเที่ยว ได้พบเจอหลายสิ่งหลายอย่าง นักเที่ยวที่เข้ามาใหม่ๆก็อาจควบคุมตัวเองไม่ได้ บางที ความสงสารเป็นบ่อเกิดของความรักเเละอีกหลายๆอย่างตามมา  ผมเคยคุยกับน้องคนพิเศษคนหนึ่ง เธอเล่าว่า   เข้าไปร้าน ยังไงก็ได้อยู่เเล้ว ไม่รอบนึงก็สองรอบ  ฟังเเล้ว สงสารน้องจับใจครับ  ไม่มีใครอยากทำงานเเบบนี้หรอกครับ  การที่ยอมให้ผู้ชายที่ไม่เคยรู้จัก มาสัมผัสลูบไล้เรือนร่าง  เเล้วนักเที่ยวที่ดีๆก็หายากครับในยุคนี้  พวกที่เที่ยวเเบบคาดหวังสูงมาก มีเยอะไปครับ แค่น้องไม่อาบน้ำให้ก็ไม่พอใจเเล้ว หรือว่า น้องไม่ให้จูบปาก ก็ไม่พอใจ  ควรทราบว่า การจูบปาก เป็นความสมัครใจของน้องครับ ไม่ใช่ว่าจะได้กันทุกคน อันนี้เป็นอีกตัวอย่างหนึ่งครับ
fqmm1974
*

« ตอบ #878 เมื่อ: 07:03:00 PM 23 กรกฎาคม 2013 »

ขอบคุณครับ สนุกดี

ปกติผมไม่ขึ้นซ้ำกับน้องๆครับ น้องๆนกป.ที่ทำให้ผมขึ้นซ้ำได้มี 2 คนครับ คือ

1. น้องเรย์อาร์ แห่งร้านแฮปปี้เนส
2. น้องใบเตย แห่งร้านสตูดิโอ สปา 39

แต่ว่า PR เทน รับงานที่สิงคโปร์ไหมครับ จะได้รบกวนวิธีการทางติดต่อ wanwan011
sexsubtitle
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #879 เมื่อ: 04:21:02 PM 24 กรกฎาคม 2013 »

จริงของป๋าครับ ลองคิดย้อนถ้าเป็นเราเป็นผู้ชาย จะให้ผู้หญิง ที่ไม่รู้จัก เลือกสเป็คไม่ได้ มาให้เราจูบปากทุกคน เราคงไม่ไหว  wanwan035
ชอลิ้วเฮียง
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #880 เมื่อ: 08:14:19 PM 24 กรกฎาคม 2013 »

ผมเองก็หล่นกับ นกป เยอะเหมือนกันครับ อาจจะเพราะคาดหวังสูงไป พอหลุดไปดงดอกท้อที่เดียว

แทบลืม นปก.ไปเลย น้องๆ น่ารักมาก หน้าตาบางทีไม่นึกว่าจะมาอยู่ในนี้ได้ ค่าใช้จ่ายประหยัดมากครับ

เบ็ดเสร็จไม่เกิน 3500 ต้องบอกว่าที่ป๋าขาแนะนำให้นี้ถูกต้องจริงๆ ครับสำหรับคนที่หวังจะได้ระดับสาม

ว่าแต่ว่าสิ้นเดือนป๋าขา จะเข้ามาวันไหนครับ พอดีเปลี่ยนเครื่องเบอร์โทรที่ป๋าเคยให้หายไปด้วยเลย

Cry
hundu
*

« ตอบ #881 เมื่อ: 09:22:24 PM 24 กรกฎาคม 2013 »

ขอบคุณครับ สนุกดี

ปกติผมไม่ขึ้นซ้ำกับน้องๆครับ น้องๆนกป.ที่ทำให้ผมขึ้นซ้ำได้มี 2 คนครับ คือ

1. น้องเรย์อาร์ แห่งร้านแฮปปี้เนส
2. น้องใบเตย แห่งร้านสตูดิโอ สปา 39

แต่ว่า PR เทน รับงานที่สิงคโปร์ไหมครับ จะได้รบกวนวิธีการทางติดต่อ wanwan011
  บังเอิญ ผมเคยขึ้นกับ เรย์อาร์ แฮปปิเนสครับ  น้องจะเป็นคนพูดจาพาทีน่ารัก มีเสน่ห์ เรื่องงานจัดว่าดีเลยครับ  น้องชอบปฏิบัติธรรม นั่งสมาธิ  ตอนหลังมานี่ ไม่ค่อยมาทำงานที่ร้านเเล้วครับ   เรื่องพีอาร์ เทน สุดท้ายที่คุยกัน น้องโทรมาปรึกษาผม เรื่องตัดสินใจจะรับงานระดับสามกับลูกค้าท่านหนึ่ง  ซึ่งลูกค้าท่านนี้ได้ขอเบอร์โทรของน้องจากผม ผมเห็นว่า ลูกค้าท่านนี้ มีความจริงจังที่อยากเจอพีอาร์เทน ผมก็ให้เบอร์น้องไปครับ เห็นว่า ได้พบกันสมใจเเล้ว ผมก็ยินดีด้วย  หลังจากนั้น ผมกับน้องเทน ก็ห่างๆกันออกมาครับ อิอิ  ด้วยเหตุผลที่ว่า ผมเองได้ช่วยเธอเรื่องเงินไปตามสมควรเเล้วครับ   wanwan024  ถึงเวลาก็ต้องจากกันเป็นวัฐจักร  ไม่มีใครอยู่เหนือกฏนี้ครับ
hundu
*

« ตอบ #882 เมื่อ: 09:28:54 PM 24 กรกฎาคม 2013 »

จริงของป๋าครับ ลองคิดย้อนถ้าเป็นเราเป็นผู้ชาย จะให้ผู้หญิง ที่ไม่รู้จัก เลือกสเป็คไม่ได้ มาให้เราจูบปากทุกคน เราคงไม่ไหว  wanwan035
  งานนกป. ไม่เหมือนอ่างครับ น้องเเต่ละคนปล่อยงานไม่เท่ากัน ทิปมากน้อยบางทีไม่ใช่คำตอบสุดท้าย  บางท่านทิปมากกว่าเเต่ได้งานที่ไม่เท่าไหร่ บางท่านทิปไม่มาก เเต่มีวิธีการตะล่อมน้อง ได้งานระดับสุดยอด  ต่างคนต่างเทคนิคครับ การเรียนรู้จำต้องใช้เงินไปมากโขครับ สุดท้ายทำให้เราได้รู้จักตัวเองมากขึ้นๆ ได้เติบโตทางความคิด คราวนี้ ใครจะมาโฆษณาชวนเชื่ออย่างไร ก็ทำอะไรไม่ได้เเล้วครับพี่น้อง  wanwan003
hundu
*

« ตอบ #883 เมื่อ: 09:41:46 PM 24 กรกฎาคม 2013 »

ผมเองก็หล่นกับ นกป เยอะเหมือนกันครับ อาจจะเพราะคาดหวังสูงไป พอหลุดไปดงดอกท้อที่เดียว

แทบลืม นปก.ไปเลย น้องๆ น่ารักมาก หน้าตาบางทีไม่นึกว่าจะมาอยู่ในนี้ได้ ค่าใช้จ่ายประหยัดมากครับ

เบ็ดเสร็จไม่เกิน 3500 ต้องบอกว่าที่ป๋าขาแนะนำให้นี้ถูกต้องจริงๆ ครับสำหรับคนที่หวังจะได้ระดับสาม

ว่าแต่ว่าสิ้นเดือนป๋าขา จะเข้ามาวันไหนครับ พอดีเปลี่ยนเครื่องเบอร์โทรที่ป๋าเคยให้หายไปด้วยเลย

Cry
  ตอนหลังๆผมก็เบื่อหน่ายวงการกาปู๋ครับ  จริงๆแล้วในวงการนกป. นางฟ้าสวยๆเจ๋งๆมีเยอะไปครับ เราดันไปเจอที่ห่วยๆเอง โทษใครไม่ได้หรอก  แต่ด้วยเหตุผลที่ว่า ผมเป็นคนตจว.ครับ เวลาเข้ากทม.ที เดือนละหน เป้าหมายดีๆเลยมักคลาดเเคล้วกันไป  บางทีน้องที่อยากเจอ รอๆๆๆๆจนเบื่อไปเลย  โชคดีที่การบ้านล่าสุด ไปเจอนภาที่ อีส เซเว่น งานทอนเต็มๆครับ เลยต่ออายุตัวเองในการเที่ยวนกป.ไปได้อีกสักระยะหนึ่ง  Lips Sealed   ส่วนเรื่องจะเข้ากทม. ซื้อตั๋วเเล้วครับ วันเสาร์ที่ 27 ก.ค.นี้  กำลังตัดสินใจครับว่า จะไปร้านไหนดี  น้องสวยๆที่บียอนก็อยากเจอครับ เฟอรรี่เนี่ย น่าเจี้ยะมากๆๆ  ร้านอีสก็น่าสน คนกันเองทั้งนั้น เวลาโทรไปถามข้อมูลก็ต้องไปอุดหนุนเค้าครับ เพราะเกรงใจเค้าด้วย  หรืออาจไปดงก็ได้ครับ  ยังคิดถึงน้องๆใหม่ๆอายุไม่เกิน 20  ราคาเบาๆ 2600 บ.ที่เพิ่งมาทำงานครับ  อิอิ ไปให้กำลังใจเด็กๆสักหน่อย
hundu
*

« ตอบ #884 เมื่อ: 09:34:04 PM 25 กรกฎาคม 2013 »

เมื่อคืนป๋าขาส่งข้อความส่วนตัวไปถึงร้านบียอน เพราะอยากวัดดวงกับน้องเฟอรรี่สักตั้งหนึ่ง ทางร้านตอบกลับมาว่า ต้องรอดูคิวก่อน เผื่อว่ามีคิวว่าง ก็ลองๆดูครับ  เฟอรรี่เป็นหนึ่งในไอเต็มลับของบียอนเลยทีเดียว  คิวยาวมากๆ  ผมไม่ได้ไปอุดหนุนบียอนมาปีกว่าๆแล้ว ชักคิดถึง ปีนี้ตั้งใจว่า จะเที่ยวไปเรื่อยๆโดยที่ไม่ต้องไปผูกพันกับร้านไหนเป็นพิเศษ  นักเที่ยวต้องเเบบนี้ครับ อย่ายึดติดมาก ชื่อเสียงเป็นเเค่มายาภาพ เที่ยวเเต่พอดีๆ  เว้นเเต่ว่า เฟอรรี่จะสวยหยาดฟ้ามาดิน ถึงตอนนั้น ค่อยทุ่มเต็มที่ครับ อิอิ Embarrassed
แท็ก:
หน้า: 1 ... 57 58 [59] 60 61 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)