Ads
 03:55:33 AM 04 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 59 60 [61] 62 63 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 727669 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #900 เมื่อ: 10:16:32 PM 05 สิงหาคม 2013 »

เบลล่าอีส 7 ยังไม่ได้ลองเช่นกันคับพี่  อืมย์ ปากหนึ่งพัน ซร๊วบด้วยสามพัน 

งั้นเหมา หมด สามพันละกัน  DEAL  wanwan019

คนนี้ สวยจริง น่ารักจริง งานเเจ่มสุดๆอีกคนของอีสครับพี่ท่าน wanwan013

จดๆ น้องเบลล่า ease7
  ไม่ได้เจอน้องโอลานนานเลย  เเวะไปเที่ยวที่ไหนบ้างครับ เล่าให้ป๋าขาฟังหน่อย
olan
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #901 เมื่อ: 10:22:52 PM 05 สิงหาคม 2013 »

เบลล่าอีส 7 ยังไม่ได้ลองเช่นกันคับพี่  อืมย์ ปากหนึ่งพัน ซร๊วบด้วยสามพัน 

งั้นเหมา หมด สามพันละกัน  DEAL  wanwan019

คนนี้ สวยจริง น่ารักจริง งานเเจ่มสุดๆอีกคนของอีสครับพี่ท่าน wanwan013

จดๆ น้องเบลล่า ease7
  ไม่ได้เจอน้องโอลานนานเลย  เเวะไปเที่ยวที่ไหนบ้างครับ เล่าให้ป๋าขาฟังหน่อย

ส่วนใหญ่จะเที่ยวแถวฝั่งธนครับ มีแวะเวียนไปดงบ้างถ้าโอกาสเอื้ออำนวย
hundu
*

« ตอบ #902 เมื่อ: 08:47:59 PM 13 สิงหาคม 2013 »

ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้เที่ยวครับ เพราะตั้งใจว่า เดือนหนึ่งๆควรเที่ยวสักรอบเดียวก็พอ  ค่าใช้จ่ายอยู่ที่ 3000-4000 บ.ต่อเดือน ตอนนี้ก็ตั้งใจทำงานเก็บตังค์ครับ เคยบอกเเล้วว่าผมชอบซื้อทองคำ ทองเเท่ง ทองรูปพรรณดีทั้งนั้นครับ ราคาก็ไม่เเพงเเล้วบาทหนึ่งก็ตกที่ สองหมื่นบาทเศษๆ  ผมซื้อเก็บไปเรื่อยๆครับ พยามสั่งทำของจำพวกงานสั่ง สั่งทำสร้อยคอเส้นโตๆ มีหลากหลายลวดลายครับ ทำให้มีความสนุกในการเก็บเงินนะครับ  เรื่องเที่ยวเป็นเรื่องสิ้นเปลืองครับ หากจะเที่ยวเเต่ละครั้ง ต้องคำนวณค่าใช้จ่ายให้ดีๆ  ผมมีเรื่องราวที่อยากเอามาเล่าให้ฟังครับ เรื่องเเรกเป็นเรื่องราวของ น้องนุ่น วรนุช วงศ์สวรรค์ น่าสนใจในมุมมองของป๋าขาครับ wanwan005
hundu
*

« ตอบ #903 เมื่อ: 09:43:58 PM 13 สิงหาคม 2013 »

นุ่น วรนุช เธอเล่นหนัง-ละครมาร่วมยี่สิบปีครับ  ความจริงหน้าตาก็ไม่ได้สวยอะไรมากมายเเต่วางตัวดี เลือกบทเล่น ภาพลักษณ์ดี เลยได้รับบทดีๆเสมอ  น่าสนใจตรงที่สมัยที่เธอเล่นละคร เธอนำเงินรายได้จากการเล่นละครเเต่ละเรื่องไปซื้อทองเก็บครับ  ทะยอยซื้อไปเรื่อยๆ หลายๆปีเข้า จำนวนมากถึง600-800 บาททีเดียว  ต่อมาเธอก็ลงทุนในอสังหาบ้าง ผลตอบเเทนส่วนใหญ่ดีครับ เธอเป็นดาราที่มีทั้งกึ๋นเเละมันสมองครับ  ตอนนั้นเธอมีเเฟนเป็นพระเอกหน้าเด็ก  แต่สุดท้ายเธอก็เลือกทายาทเบียร์สิงห์มาเป็นคู่ครองครับ  ยิ่งเป็นการตอกย้ำความมีกึ๋นของเธอจริงๆครับ  นับถือจริงๆๆ wanwan017
hundu
*

« ตอบ #904 เมื่อ: 10:10:08 PM 13 สิงหาคม 2013 »

เวลาที่เราศึกษาชีวิตคนอื่น ก็เหมือนเรามีเเผนที่ชีวิตอยู่ในมือครับ ต้องเลือกเอาว่า จะเดินเส้นทางสายไหน  ต้องคิดอยู่เสมอๆครับ  มีอีกท่านหนึ่งที่ผมอยากเล่าให้ฟัง  พี่ๆน้องๆจะได้รับรู้เพื่อนำมาปรับใช้กับตัวเองครับ   ท่านนั้นคือ ครูตุ้ย ยอดธง เสนานันท์ครับ  เกือบสามสิบปีมานี้ ครูตุ้ยโด่งดังมากในวงการมวยไทย เป็นครูมวยของยอดมวยไทยหลายๆคนครับ  มวยสากลเค้าก็เคยเทรนนะครับ ไปได้ถึงเเชมป์โลกก็มี  จัดว่าเป็นสุดยอดครูมวยอีกท่านหนึ่งเเห่งยุคก็ว่าได้ครับ wanwan013
hundu
*

« ตอบ #905 เมื่อ: 08:57:28 PM 16 สิงหาคม 2013 »

ครูตุ้ยเป็นยอดครูมวยเเห่งยุคครับ โด่งดังมายาวนานมาก เมื่อปี 2548 ครูได้ถูกหวยชุดใหญ่ได้เงิน 56 ล้านบาท ตอนนั้นครูได้เเบ่งเงินให้ลูกเมีย ญาติพี่น้อง เเละกันไว้ใช้ส่วนตัวจำนวน 10 ล้านบาท ต่อมาก็มีคนทั่วไปมาขอ ครูก็ให้ๆไปครับ บางทีเป็นพระ เป็นมูลนิธิก็มี ไม่รู้จักกันเลย ครูก็ให้ จนครูท่านเคยพูดว่า เเหม ต้องถูกสัก 100 ล้าน เงินถึงจะพอเเจก  ต่อมาเงินจำนวนมหาศาลจากลาภลอยที่ว่ามานี้  ก็ร่อยหรอลงๆๆ จนหมดครับ  ครูท่านเสียชีวิตไปตอนต้นปี 2556นี้เอง  ตอนก่อนที่จะเสีย ครูก็ขาดเเคลนไปทุกอย่างครับ ยังต้องตรากตรำสังขารเทรนมวยด้วยตัวเองเหมือนเดิม ทั้งที่อายุมากเเล้ว เพราะเงินทองให้คนอื่นเค้าไปจนหมด  เรื่องนี้ผมเล่าให้ฟังเพื่อสอนใจนักเที่ยวทั้งหลายครับ  เงินมีเยอะเเค่ไหนก็ใช้ให้หมดไปได้ พอหมดเงินเเล้ว คนที่เราเคยจุนเจือไม่มีวันเหลียวเเลเราเเน่ครับ เพราะเหตุนี้ ให้ศึกษาชีวิตคนอื่นเป็นเเนวทาง  ชีวิตจะได้ไม่ผิดพลาด เรื่องราวของครูตุ้ย ผมเองนับถือว่า เป็นคนดี มีน้ำใจเอื้ออารี ช่วยเหลือคนอื่น  เพียงเเต่ครูจัดการเรื่องการเงินไม่ดีเท่านั้นเองครับ ชีวิตเลยต้องลำบากในบั้นปลาย
hundu
*

« ตอบ #906 เมื่อ: 09:46:57 PM 18 สิงหาคม 2013 »

ช่วงนี้ผมยังไม่ได้เข้ากทม.ครับ เลยไม่มีการบ้านใหม่ๆมาเล่าให้พี่น้องได้ฟังกัน  ที่ผ่านมา ผมหยิบเอาเรื่องราวชีวิตของบางท่านมาเล่าให้ฟัง เป็นการเตือนใจเรื่องการใช้เงิน  ผมเองเคยผ่านช่วงเวลาที่เที่ยวหนักๆมาเเล้ว  เฉลี่ยเดือนละ 5 ครั้ง จ่ายเดือนละ 20000 บ.ก็มีมาเเล้ว  ตอนนี้เที่ยวน้อยลง เหลือเเค่เดือนละหน สบายเลยครับ เงินทองเหลือก็เก็บไว้  เคยมีคนกล่าวว่า คนที่เที่ยวมากๆเป็นเหมือนการสร้างบารมีให้ตัวเอง ผมว่า มีส่วนถูกนะครับ โดยเฉพาะนักเที่ยวหน้าใหม่ๆที่เพิ่งหัดเที่ยว  เเต่เมื่อเที่ยวไปๆๆนานไป นักเที่ยวจะคิดได้เองว่า การบ้านของใครน่าเชื่อถือเเค่ไหนเพียงไร อย่างผมเอง การบ้านน้อยลง ผมก็เฉยๆครับ  หลังจากนี้ ผมคิดว่า จะเอาเรื่องราวสนุกๆในวงการพระมาเล่า มาเเฉให้ฟังครับ เพราะผมเองเช่าพระมานานกว่าสิบปี ตั้งเเต่ราคาหลักหมื่นไปจนถึงหลักล้าน  ถือว่าเป็นการบอกเล่าประสบการณ์ในวงการพระสนุกๆครับ เพราะวงการพระก็ไม่ได้ต่างไปจากวงการกาปู๋เลย โฆษณาชวนเชื่อเยอะเหมือนกันครับ ลองอ่านกันเพลินๆนะครับ  wanwan021
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #907 เมื่อ: 12:12:16 AM 19 สิงหาคม 2013 »

รออ่านคับพี่ฮัน  ผมเองชอบพระเครื่องอยู่แล้ว  เพียงแต่ทำใจเช่าพระราคาแพง ๆ ไม่ได้สักที 555
sexsubtitle
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #908 เมื่อ: 09:32:48 AM 21 สิงหาคม 2013 »

เข้าห้องอาบน้ำ น้องก็เข้ามาช่วยอาบครับ  นมทำมาเธอบอก ใหญ่กลมเเละเเข็ง ช่วงล่างสวย สะอาด ผมชอบคนที่อารมณ์ดีคุยเก่งๆแบบนี้  ขึ้นเตียงมา งานดีครับนัวเลยเเทบไม่ต้องเสียเวลา ผมปล่อยให้น้องปลุกเร้าอารมณ์ เธอก้มลงไปใช้ปากกับลูกสะบ้าของป๋าขา ผมยังไม่ได้พูดอะไรออกมาครับ รอดูท่าทีของน้องอยู่ เธอยังไม่ยอมใช้ปากกับซิการ์ของผมเสียที  สักพักเธอพูดออกมาว่า พี่....ใช้ปาก จ่ายเพิ่มอีก 1000  ผมได้ทีเลยถามน้องทันทีว่า เเล้วถ้าจะเอาละ เท่าไหร่  น้องสบตาผม เงียบไปชั่วขณะ 3000 พี่     เธอตอบกลับมา  เสียงเหมือนกระซิบ
เบลล่า 3000 คุ้มมากป๋า ผมเคยเห็นตัวจิงแล้ว สวยมากแต่ไม่ได้ขึ้นตอนนั้นจองมัลดีฟไว้  wanwan011
sexsubtitle
*

« ตอบ #909 เมื่อ: 09:43:58 AM 21 สิงหาคม 2013 »

ช่วงนี้ไม่ได้เข้าเว็ปนานเลยคับ แวะมาอ่านกระทู้ป๋า   Cry Cry Cry เดือนนี้เที่ยวไปสองรอบเอง การเงินไม่ดีคับ ลูกค้าที่ร้านน้อย เงินก็น้อยตาม  wanwan031
hundu
*

« ตอบ #910 เมื่อ: 08:53:13 PM 21 สิงหาคม 2013 »

รออ่านคับพี่ฮัน  ผมเองชอบพระเครื่องอยู่แล้ว  เพียงแต่ทำใจเช่าพระราคาแพง ๆ ไม่ได้สักที 555
  เขียนเรื่องเที่ยวมานาน อยากสอดเเทรกเรื่องวงการพระบ้างสักหน่อยครับพี่ท่าน  การบ้านใหม่ๆของผมต้องให้เข้ากทม.อีกทีครับ คราวนี้อาจนานหน่อยเพราะทองคำ ดันกลับมาเเพงขึ้นอีก เข้ากทม.ตอนนี้ ต้องซื้อทองเเพงครับ เลยต้องชะลอไปก่อนสักระยะครับ wanwan001
hundu
*

« ตอบ #911 เมื่อ: 08:57:58 PM 21 สิงหาคม 2013 »

เข้าห้องอาบน้ำ น้องก็เข้ามาช่วยอาบครับ  นมทำมาเธอบอก ใหญ่กลมเเละเเข็ง ช่วงล่างสวย สะอาด ผมชอบคนที่อารมณ์ดีคุยเก่งๆแบบนี้  ขึ้นเตียงมา งานดีครับนัวเลยเเทบไม่ต้องเสียเวลา ผมปล่อยให้น้องปลุกเร้าอารมณ์ เธอก้มลงไปใช้ปากกับลูกสะบ้าของป๋าขา ผมยังไม่ได้พูดอะไรออกมาครับ รอดูท่าทีของน้องอยู่ เธอยังไม่ยอมใช้ปากกับซิการ์ของผมเสียที  สักพักเธอพูดออกมาว่า พี่....ใช้ปาก จ่ายเพิ่มอีก 1000  ผมได้ทีเลยถามน้องทันทีว่า เเล้วถ้าจะเอาละ เท่าไหร่  น้องสบตาผม เงียบไปชั่วขณะ 3000 พี่     เธอตอบกลับมา  เสียงเหมือนกระซิบ
เบลล่า 3000 คุ้มมากป๋า ผมเคยเห็นตัวจิงแล้ว สวยมากแต่ไม่ได้ขึ้นตอนนั้นจองมัลดีฟไว้  wanwan011
  ขึ้นกับเบลล่า ค่ารอบ 1900 ทิปน้องอีก 2000 ครับ เพราะผมต่อราคาจากที่น้องเสนอ 3000 (ต่อครั้งเดียว) บอกน้องว่า มีมา 2000  น้องโอเคเลยครับ     ทิปพีอาร์อีก 100 รวมเป็น 4000 พอดีครับ  น้องน่ารักตรงที่พูดง่ายครับ  ผมว่า ร้านอีส ดีตรงที่น้องๆตรงไปตรงมาดี ไม่เรื่องมาก  ร้านเซฟเฮาส์ ผมว่า น้องๆสวยกว่าน้องๆร้านอีสนะครับ  เเต่เจรจายาก น้องไม่เล่นด้วย(น้องไออุ่น)  ผมเลยไม่อยากไปลุ้นอีก จะให้ทุ่ม จ่ายเพิ่ม 3000-4000 บ.  ไม่ไหวเเล้วครับ เสียดายตังค์
hundu
*

« ตอบ #912 เมื่อ: 09:02:27 PM 21 สิงหาคม 2013 »

ช่วงนี้ไม่ได้เข้าเว็ปนานเลยคับ แวะมาอ่านกระทู้ป๋า   Cry Cry Cry เดือนนี้เที่ยวไปสองรอบเอง การเงินไม่ดีคับ ลูกค้าที่ร้านน้อย เงินก็น้อยตาม  wanwan031
  ดีเเล้วครับ เที่ยวตามกำลัง เวลานี้เศรษฐกิจฟุบหนักครับ การเงินเเย่ๆกันทั้งนั้น  บางช่วงถ้าฝืดหน่อยก็เบาๆไปก่อนครับ  น้องๆไม่หนีไปไหนหรอก  ผมว่าน้องๆยิ่งจะเข้าวงการมากขึ้นๆเสียอีกครับ เพราะน้องๆจำเป็นต้องใช้เงินมากขึ้นๆๆ   เราต้องผ่อนสั้นผ่อนยาวครับ  เรื่องเที่ยวเนี่ย อย่าไปหมกมุ่นมากครับ
sexsubtitle
*

« ตอบ #913 เมื่อ: 09:04:23 PM 21 สิงหาคม 2013 »

ดีเเล้วครับ เที่ยวตามกำลัง เวลานี้เศรษฐกิจฟุบหนักครับ การเงินเเย่ๆกันทั้งนั้น  บางช่วงถ้าฝืดหน่อยก็เบาๆไปก่อนครับ  น้องๆไม่หนีไปไหนหรอก  ผมว่าน้องๆยิ่งจะเข้าวงการมากขึ้นๆเสียอีกครับ เพราะน้องๆจำเป็นต้องใช้เงินมากขึ้นๆๆ   เราต้องผ่อนสั้นผ่อนยาวครับ  เรื่องเที่ยวเนี่ย อย่าไปหมกมุ่นมากครับ
ครับป๋า ยิ่งช่วงนี้มีน้องๆหลายคนเลย ลายมาตามตัวผม บ่นให้ฟังด้วย ว่าไม่ได้งาน ไม่มีลูกค้า  ผมเองก็ไม่มีตังไปเหมือนกันช่วงนี้ แถม มี ก็หลายไปเจออะไรใหม่ๆมากกว่า เบื่อต้องไปซ้ำคับ  wanwan007 ช่วงหลังๆนี่ เที่ยวน้อยลง เห็นผลเลย อะไรอยากได้ก็ซื้อให้ตัวเองมากขึ้น
hundu
*

« ตอบ #914 เมื่อ: 07:39:46 PM 28 สิงหาคม 2013 »

ช่วงนี้ผมก็เรื่อยๆครับ  วันศุกร์ที่ 6 ก.ย.นี้ ตั้งใจว่าจะเข้ากทม.สักหน่อย   ตอนนี้ ราคาทองขึ้นเเล้วครับ  ใครที่ซื้อทัน ในวันที่ 28 มิ.ย. ที่ผ่านมา  วันนั้น ทองเเท่งบาทละ 17800 บ.    เพียง 2 เดือนเศษๆ ทองเเท่งไหลไปถึง 21600 บ.เเล้ว อิอิ กำไรถึงบาทละ 3800 บ.  ใครซื้อทัน เป็นเสี่ยในบัดดล ฮ่าๆๆๆ   ผมเองซื้อได้ในราคาเเพงกว่า 17800 นิดหน่อยครับ   ผมว่าจะเล่าเรื่องวงการพระในบางเเง่มุมให้ฟัง   ไม่ลืมเเน่ครับ  อยากให้พี่น้องเข้ามาเเสดงความเห็นบ้าง เว็บจะได้ไม่เงียบเหงาคราบ  22_key@2x
แท็ก:
หน้า: 1 ... 59 60 [61] 62 63 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)