Ads
 06:31:09 AM 04 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 72 73 [74] 75 76 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 727734 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #1095 เมื่อ: 09:44:43 PM 10 ธันวาคม 2013 »

ไปถึงเยาวราช  ก็ไปทานอาหารมื้อเย็นที่ร้านโจ๊กโภชนาเจ้าเก่า  ผมก็เล่าเรื่องราวต่างๆให้เพื่อนฟังถึงประสบการณ์ในวงการกาปู๋  มากทมคราวนี้ ตั้งใจหาลายเเทง เลือกเเล้วเลือกอีก พอไปถึงก็เจองานหล่นๆที่คริสปี้ สปา  พอจะเเก้มือที่เอ สปา เมืองทอง ก็เจออ็อปชั่นสุดพิสดาร ต้องขึ้นกับน้องในร้านก่อน ค่อยได้ขึ้นกับพีอาร์สโนวี่  คิดไปแล้วก็ขำดีครับ  เเต่ก็ดีที่ไม่ได้จ่ายอะไรมากมาย  จากนี้ไป คงห่างวงการนกป.ไปสักพักครับ  อาจโคจรกลับไปร้านอีส เซเว่นก็ได้ครับ เพราะน้องๆงานดีกว่าที่อื่นๆ  อาหารมื้อนี้มีปลากระพงนึ่งมะนาว กุ้งอบวุ้นเส้น ผัดเเขนงหมูกรอบ ไข่เจียวหมูสับ เเละทะเลผัดผงกระหรี่  กินกันเเค่ 2 คนเเต่สั่งอาหาร 5 อย่าง อร่อยดีครับ กินเสร็จเเทบคลานออกจากร้าน  มื้อนี้จ่ายไป 770 บ.  เรื่องกินเรื่องใหญ่สุดครับ  อะไรที่ตกไปในท้องเรา นั่นถึงเป็นของเราครับ อิอิ   143_key@2x
ไป the great สิครับ 1) ยุนอา, 2) ปารีส, 3) พลอยใส, 4) ลิเซ่, หลับตาขึ้นได้หมด ไม่มีหล่น
ยุนอาจะงานเบาหน่อย แต่ครบมาตรฐานของร้าน 3) พลอยใส นี่ถ้าอยากขาสั่นแนะนำเลย 555  32_key@2x
  ขอบคุณครับที่เเนะนำ  เดอะ เกร็ท ผมเคยไปหนเดียวเมื่อปี 2554 เจอน้องทำนมมา ใหญ่เบ่อเริ่ม  เวลาเจอนมปลอม ผมไม่กล้าบีบเลยครับ  คิดเเล้วก็ตลกดี   เดอะ เกร็ทเนี่ย ผมว่า ตั้งราคาไว้ถูก  มีลูกค้าเข้าตลอด เน้นการทำรอบเยอะๆครับ  มีโอกาสจะไปเยือนอีกสักหนครับท่านพี่
kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #1096 เมื่อ: 09:50:05 PM 10 ธันวาคม 2013 »

ขอบคุณครับที่เเนะนำ  เดอะ เกร็ท ผมเคยไปหนเดียวเมื่อปี 2554 เจอน้องทำนมมา ใหญ่เบ่อเริ่ม  เวลาเจอนมปลอม ผมไม่กล้าบีบเลยครับ  คิดเเล้วก็ตลกดี   เดอะ เกร็ทเนี่ย ผมว่า ตั้งราคาไว้ถูก  มีลูกค้าเข้าตลอด เน้นการทำรอบเยอะๆครับ  มีโอกาสจะไปเยือนอีกสักหนครับท่านพี่
2) ปารีส, 3) พลอยใส, นมแท้ครับ อัธยาศัยดี ตามใจ  45_key@2x

hundu
*

« ตอบ #1097 เมื่อ: 10:02:20 PM 10 ธันวาคม 2013 »

ออกจากเยาวราช ก็เดินย่อยอาหารมาที่รถไฟฟ้าใต้ดินหัวลำโพง  มาโผล่ที่ตลาดห้วยขวาง เเวะเข้าไปดูน้องๆที่ดงดอกท้อ  มีสาวสวยละลานตา ราคา 4000-5000 บ.   สวยกว่าโยโกะเป็นไหนๆ  ตั้งใจว่า วันรุ่งขึ้นจะมาขึ้นน้องที่ดงดอกท้อครับ  จากนั้นก็เข้าที่พัก  มากทม.คราวนี้ผมเปลี่ยนมาพักที่ เดอะ ปาร์ค เรสสิเดนส์  อยู่ติดกับรถไฟฟ้าใต้ดินเลย ห้องหับจัดสวยงาม ราคาคืนละ 1500 บ.  ด้านล่างมีผับ มีเสียงเพลงตลอดเเต่ไม่ถึงกับดังมากมาย   มองออกไปทางหน้าต่าง เห็นคอนโดสูงลิ่ว  ได้บรรยากาศคนกรุงเเท้ๆไปอีกเเบบครับ   เห็นผู้คนเดินขวักไขว่เต็มไปหมด  ตลาดห้วยขวางยามราตรีมีสาวๆมากมายจริงๆครับ  มองไม่ออกเลยว่า เป็นคนมาเที่ยวหรือคนทำงานกลางคืน 44_key@2x
D2T
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1098 เมื่อ: 10:20:04 PM 10 ธันวาคม 2013 »

ออกจากเยาวราช ก็เดินย่อยอาหารมาที่รถไฟฟ้าใต้ดินหัวลำโพง  มาโผล่ที่ตลาดห้วยขวาง เเวะเข้าไปดูน้องๆที่ดงดอกท้อ  มีสาวสวยละลานตา ราคา 4000-5000 บ.   สวยกว่าโยโกะเป็นไหนๆ  ตั้งใจว่า วันรุ่งขึ้นจะมาขึ้นน้องที่ดงดอกท้อครับ  จากนั้นก็เข้าที่พัก  มากทม.คราวนี้ผมเปลี่ยนมาพักที่ เดอะ ปาร์ค เรสสิเดนส์  อยู่ติดกับรถไฟฟ้าใต้ดินเลย ห้องหับจัดสวยงาม ราคาคืนละ 1500 บ.  ด้านล่างมีผับ มีเสียงเพลงตลอดเเต่ไม่ถึงกับดังมากมาย   มองออกไปทางหน้าต่าง เห็นคอนโดสูงลิ่ว  ได้บรรยากาศคนกรุงเเท้ๆไปอีกเเบบครับ   เห็นผู้คนเดินขวักไขว่เต็มไปหมด  ตลาดห้วยขวางยามราตรีมีสาวๆมากมายจริงๆครับ  มองไม่ออกเลยว่า เป็นคนมาเที่ยวหรือคนทำงานกลางคืน 44_key@2x

ตลาดห้วยขวางนี่แหล่งช็อปปิ้งกับกินของสาวๆหลังเลิกงานเลยล่ะครับ

It is not in the stars to hold our destiny but in ourselves.
-William Shakespeare-
hundu
*

« ตอบ #1099 เมื่อ: 08:59:33 PM 14 ธันวาคม 2013 »

การเที่ยวนกป.เค้าบอกว่า ต่างกรรมต่างวาระ การบ้านที่เราอ่าน กับเนื้องานที่ไปเจอจริงๆ ต่างกันราวฟ้ากับเหว ผมเที่ยวมาเยอะครับ ไม่ได้ซีเรียสอะไร เพียงเเต่ต้องการถ่ายทอดเรื่องราวให้พี่น้องที่เข้ามาอ่าน ได้รับรู้ ผมรับรองว่า ทุกตัวอักษรทุกคำบอกเล่าเป็นเรื่องจริงทั้งหมด  อิอิ  หลังจากที่เธอจัดการตำจนผมเสร็จสมไปเรียบร้อย เธอเริ่มคุยได้ออกรสมากขึ้น ส่วมมากก็วนเวียนอยู่ที่เรื่องไอโฟน 4 ไอโฟน 5 ผมก็เออๆออๆไปตามน้อง  (ผมไม่ได้บอกเธอว่า มือถือผม ราคาเเค่ 3000 เศษๆ ใช้มา 3 ปีเต็มเเล้วด้วย คนรายได้สูงๆ รสนิยมอาจไม่เลิศหรูตามไปด้วยนะครับ)  โยโกะบอกว่า กำลังเก็บเงินเพื่อซื้อไอโฟนตัวใหม่  เเล้วเธอเล่าว่า มีลูกค้าท่านหนึ่งควักตังค์ให้น้องอีก 7000 บ.เพื่อสบทบทุนซื้อไอโฟน 5  อิอิ  35_key@2x

อ่านเรื่องน้องโยโกะ แล้ว ตกใจเหมือนกันนะครับ  จากการบ้านที่แล้ว ผมไม่ได้เจอน้องมาเป็นเดือน ไม่คิดว่าน้องจะเปลี่ยนแปลงไปมากขนาดนี้  เพราะเมื่ออยู่กับผม
1. น้องชวนคุย เฮฮาดี
2. ผมสิ เริ่มบิ๊วท์น้อง จนน้องเริ่มพูดน้อยลง แล้วอารมณ์เริ่มคล้อยตามผมมากขึ้นเรื่อย ๆ
3. ส่วนเรื่องสเปรย์ ผม ใช้วิธี ใช้ท่า 69 ครับ โดยไม่ได้ขอให้น้องเค้าสเปรย์ให้ แต่ใช้วิธี นัวร์น้องสาวเธอไปเรื่อย ๆ จนเธอทนไม่ไหว
แล้วเธอก็ทำให้ผมเองอ่ะครับ  ไม่คิดว่าน้องจะเปิดราคากับท่าน หลายเรทปานนั้น

สงสัยต้องกลับไปหาเธอใหม่แล้วสิ อยากรุ้เหมือนกันครับ ว่าเธอเปลี่ยนไปมากขนาดนั้นเชียวหรือ

ก่อนไป ผมอ่านการบ้านหลายฉบับของโยโกะ  เห็นว่า น่าสนใจดี เเละอยากลองเที่ยวร้านใหม่ๆ  พอไปนวดมา เป็นอย่างไรก็รายงานไปตามนั้นครับ  ในห้องนวด มีการสอบถามกันเรื่องราคา เป็นเรื่องปกติของวงการนี้  รับไหวก็สู้ราคาครับ  อย่างที่เสนอมา  จ่ายเพิ่มอีก 5000 บ. ผมเห็นว่าเเพงไป  ก็ไม่สู้ราคาดังกล่าว  ทุกวันนี้ เที่ยวเยอะครับ รู้เห็นอะไรมามากพอสมควร  เรื่องไปเจอน้องเเล้วหล่น ได้งานไม่เป็นไปตามที่หวัง สำหรับผมเอง ถือว่า เป็นการดีเสียอีกครับ ผมจะได้เที่ยวสปาน้อยลง ไปเที่ยวอ่างดีกว่า ได้งานบรรเทิงครบถ้วนครับท่าน 160_key@2x
fqmm1974
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1100 เมื่อ: 06:49:14 PM 17 ธันวาคม 2013 »

มาตามต่อครับ --- ขอบคุณครับข้อมูลนะครับ

น้องโยโกะ ผมคงบายอีกคน 525_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1101 เมื่อ: 10:02:58 PM 26 ธันวาคม 2013 »

มาตามต่อครับ --- ขอบคุณครับข้อมูลนะครับ

น้องโยโกะ ผมคงบายอีกคน 525_key@2x
เที่ยวนกป.ต้องทำใจครับ  ที่บอกๆว่า  ใหม่ๆใสๆ   หวงตัวก็มีเยอะครับ  ผมก็เซ็งจนไม่อยากลงการบ้านนี้ที่เว็ปใหญ่ครับ
hundu
*

« ตอบ #1102 เมื่อ: 08:15:09 PM 03 มกราคม 2014 »

29 พ.ย. 2556
 มาเล่าต่อครับ  ช่วงนี้ผมติดละครช่อง 3 เลยไม่ได้เเวะมาเล่าเรื่องราวให้ฟัง   หลังจากวันเเรกไปหล่นกับโยโกะ ร้านคริสปี้ สปา  วันรุ่งขึ้น ช่วงเช้าผมไปทานข้าวที่ตลาดอตก.  มีไก่ย่างสมุนไพร(ตัวละ 160 บ.)เจ้าดังด้วย เลยลองสั่งมาทานพร้อมกับส้มตำไทยใส่ถั่ว   รสชาติดีมาก  ที่ต้องลองชิมเพราะเห็นไก่ย่างเจ้านี้ออกรายการทีวี  ส่วนข้าวผัดปู จานละ 50 บ. คราวนี้เห็นชัดเจนว่า ปริมาณข้าวผัดลดลงเหลือเพียง 3 ใน 5 จากที่เคยทาน  เป็นธรรมดาครับ ยุคของเเพงก็เเบบนี้ ไม่มีรัฐบาลไหนเเก้ได้หรอก  149_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1103 เมื่อ: 08:27:37 PM 03 มกราคม 2014 »

อิ่มจากอตก. ผมกับเพื่อนก็ลงรถไฟฟ้าใต้ดินไปโผล่ที่หัวลำโพง เดินต่อไปที่เยาวราช  มากทม.ต้องซื้อทองครับ   ถือว่าเป็นการออมสนุกๆ  คราวนี้เพื่อนผมเค้าซื้อสร้อยคอทองลายสุโขทัย 1 เส้น น้ำหนัก 10 บาท ค่ากำเหน็จพิเศษ บาทละ 600 บ.เท่านั้น  ส่วนผม ซื้อเป็นทองเเท่งจำนวนหนึ่ง  วันนั้น ราคาบาทละ 18970 บ.  ผ่านมาได้เดือนกว่าๆ ราคาขยับขึ้นนิดหน่อยครับ กำไรยังไม่เยอะ  ทิ้งไว้อย่างนั้นเเหละ  เพราะวันนี้ ราคาทองเเท่งอยู่ที่ 19150 บ.เท่านั้นครับ  ต้องรออีกเเรมเดือนทีเดียว   
hundu
*

« ตอบ #1104 เมื่อ: 11:38:59 PM 03 มกราคม 2014 »

เน็ทอืดเป็นเรือเกลือ  มาเล่าต่อครับ  เรื่องทองนั้น ต้องเตือนไว้เหมือนกันครับว่า มีความเสี่ยงสูงมากเหมือนกัน  ปีที่เเล้ว2556  ราคาทองดิ่งเหว จากสองหมื่นสี่พันกว่าๆ ลงมาเหลือต่ำกว่าสองหมื่น  คนเล่นทองโดนกันทั้งนั้นครับ เก่งเเค่ไหนก็โดน ขาดทุนปี้ป่น จนป่านนี้ยังเสียศูนย์ก็มีเยอะครับ  อย่างสร้อยคอลายตาไก่บอดของป๋าขา น้ำหนัก 20 บาท ซื้อเมื่อ ธ.ค. 2555 ราคา 505000 บ. ราคาวันนี้ จะอยู่ที่ ไม่ถึง 400000 บ.  เห็นมั้ยครับ  กลายเป็นว่า ซื้อตอนนี้ถูกกว่าปี 2555เยอะเเยะ
hundu
*

« ตอบ #1105 เมื่อ: 11:47:39 PM 03 มกราคม 2014 »

เรื่องทองคำ ไม่ต่างไปจากการลงทุนประเภทอื่นๆ มีความเสี่ยงสูง เลยต้องเตือนๆไว้ด้วยครับ  ผมซื้อไม่มากไม่น้อย 55 บาท เป็นเงินล้านนิดๆลุ้นมันส์ๆเพื่อหาทุนเเจกเด็กสาว   อิอิ  โชคดีที่ตอนนี้ ค่าเงินบาทดันอ่อนค่าลงๆๆ ทองเลยกลับมาเเพงขึ้น กะว่าได้กำไรบาทละพันนิดๆก็ต้องปล่อยเเล้วครับ  ดูสถานการณ์อื่นๆไปด้วย  ยิ่งตอนนี้มีม็อปมาเป็นปัจจัยเสี่ยง  เมื่อวันที่ 2 มค. ข่าวว่า คนเล่นหุ้นเดี้ยงกันไปหลายรายเเล้วครับ  รายย่อยก็เเบบนี้ครับ อ่อนไหวมาก  น่าเห็นใจเหมือนกัน
hundu
*

« ตอบ #1106 เมื่อ: 12:06:53 AM 04 มกราคม 2014 »

ยุคนี้ ผู้คนเริ่มหากินลำบากขึ้นทุกที  การใช้จ่ายต้องบันยะบันยังกว่าเเต่ก่อนครับ  ออกจากเยาวราช ผมก็มาโผล่ที่นาตารี   เมื่อวานไปขึ้นสาวสปา วันนี้ต้องเปลี่ยนมาเป็นอ่างครับ ได้ขึ้นกับน้องเเก้ม V122 ราคามาตรฐาน 2600 บ. เข้าห้อง อาบน้ำ น้ำดันไม่ไหล ต้องรออีกสักพักหนึ่ง  พอถอดผ้าผ่อน สาวน้อยเข้ามาสเปรย์ให้เลย ท่าทางเธอชอบใช้ปากมากๆ ผมนึกขึ้นมาว่า ถ้าเป็น นกป.ต้องจ่ายเพิ่มอีกนะเนี่ย  เเต่นี่เป็นอ่าง  เรื่องมหาเวทย์ดูดดาว ฟรีตลอดครับ อิอิ เสร็จสรรพก็เปิดฉากลุยเลย มันส์กว่านกป.เยอะครับ จบยกเเรก ผมก็คุยเล่นกับน้อง เเล้วบอกว่า หนูใช้ปากได้ดีจริงๆ  พี่ให้หนูอีก 500 ก็เเล้วกัน ให้หนูใช้ปากให้พี่อีกรอบหนึ่ง  น้องเเก้มทำหน้างงๆเพราะเธอมาบอกตอนหลังว่า เธอเคยเจอลูกค้าทุกราย ยกเดียวจอดทั้งนั้น  เเบบ 2 น้ำ น้องไม่เคยเจอเลย   เธอเลยบอกว่า พี่ เอาอีกรอบไม่ดีกว่าเหรอ ผมก็โอเคสิครับ  ตกลง จ่ายอีก 500 บ. ได้พลับอีกรอบหนึ่ง ราคานี้ ถูกมากๆ  172_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1107 เมื่อ: 12:16:39 AM 04 มกราคม 2014 »

ส่วนมากเวลาที่ป๋าขานวดกับเด็ก  ยกเเรกต้องเป็นคนคุมเกมส์เองครับ  เนื้อตัวส่วนไหนๆต้องสำรวจให้ทั่ว พอยกสอง มักปล่อยให้น้องลุยเองครับ เด็กสาวมักจะชอบขึ้นควบเอง ที่เค้าเรียกว่า ท่าWOT นั่นเเหละครับ  ท่านี้เด็กสาวๆชอบกันจัง  จบไปสองน้ำเเบบมันส์สุดๆ  ส่วนค่าใช้จ่าย ค่ารอบ ค่าน้ำเปล่า ค่าทิป 3245 บ.เศษๆครับ  ลาจากกทม.รอบนี้ด้วย ร้านข้าวต้มห้วยขวาง ต้มยำปลาหมึก ผัดคะน้าปลาเค็ม  ยำปลาดุกฟู  เเถมผัดกระเพราไข่เยี่ยวม้า ทานกัน 2 คน อิ่มสุดๆไปเลยครับ 143_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1108 เมื่อ: 10:20:45 PM 05 มกราคม 2014 »

วันอังคารนี้ ป๋าขาต้องเข้ากทม.เเล้วครับ  คราวนี้ต้องมาเอาของงานสั่งที่ฮั่วเซ่งเฮง เป็นกำไลมังกรน้ำหนักเกือบ 13 บาท สั่งทำให้ตัวเองครับเพราะเป็นคนโสด  ผู้ชายก็ใส่กำไลได้เพราะความชอบในความอลังการของตัวมังกรครับ  นอกนั้นก็ได้สั่งจองน้องนางฟ้าไว้ คนเเรกเนี่ยต้องยกเครดิตให้ท่านพี่เอ็บบี้ ที่ลงปาตัวงามๆไว้ให้  น้องมาเเตร์ ร้านบริทนี่ สปาครับ  ร้านนี้ยังไม่เคยไปเลย เเต่ไม่มีปัญหาเพราะอยู่ในเส้นทางรถไฟฟ้า  น้องมาเเตร์ ไม่จองไม่มีโอกาสเจอครับเพราะฮ็อทมากๆ 
hundu
*

« ตอบ #1109 เมื่อ: 10:28:33 PM 05 มกราคม 2014 »

นอกจากมาเเตร์เเล้ว มีการบ้านจากบ้านใหญ่ที่น่าสนใจมากครับ น้องเพลย์บอย ร้านเพลย์บอย  อยู่ไกลไปถึง จ.นครปฐมโน่น  ข่าวว่าเป็นเด็กปลายมอ  ยังใหม่ๆอยู่เลย  เเหม.. เเนวนี้ ของโปรดป๋าขาเลยครับ ผมเลยลองโทรไปสอบถามที่ร้านดู    ....ไหนๆก็ไหนๆเลยสั่งจองน้องเพลย์บอยด้วยอีกคน ในรอบหกโมงเย็นของวันอังคารครับ  ไปกทม.รอบนี้ ชีพจรลงกาปู๋จริงๆ  ทำไงได้ ของมันชอบนี่นา กลับมาเเล้ว จะเอาการบ้านมาเล่าให้ฟังกัน ทั้ง 2 สาวนั่นเเหละครับพี่น้อง 167_key@2x
แท็ก:
หน้า: 1 ... 72 73 [74] 75 76 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)