Ads
 11:38:35 PM 03 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องฟองเบียร์​ pretty.spa.​ ความน่ารักที่ลงตัว  (อ่าน 3114 ครั้ง) A A A A
cronosix21
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 08:30:28 PM 27 สิงหาคม 2018 »

เพิ่งมานวดกระปู๋เป็นครั้งที่​ 2​ เมื่อมารในตัวมันต้านไม่ไหว​ ขับรถวนอยู่​ 2-3​ รอบ​ เอาวะ​ แค่นวดน่า​ มาถึงเดินเข้าไป​ที่ร้าน​  pr.อธิบายเสร็จสรรพ​ ควักตังออกมาทันที​  pr.ถึงกับบอก​ พี่ไม่ดูเด็กก่อนเลยเหรอ​ จ่ายตังก่อนเลย  ผมยิ้มด้วยความเด๋อด๋า​ ก็คนมันตื่นเต้น​ เลยลืมไป  pr.ให้น้องมาโชว์ตัว​ เหลือ​ 4​ คน​ เลยเลือก​ น้องฟองเบียร์เพราะยิ้มน่ารักสุด​ น้องหน้ากลม​ หุ่นเรียวๆ​ น้องพาขึ้นห้องไปยังชั้นบนสุด​ ปรากฏว่าห้องเต็มหมดเลยครับ​ โอ้วโหว​ คึกคักดีจริงเชียว​ เลยต้องเปลี่ยนไปอีกตึก​ ชั้นบนสุด​ กว้างดี​ ห้องน้ำแยก​ เหมือนได้ห้อง​พรีเมี่ยมเลยอ่ะ​ น้องบอกป่ะไปอาบน้ำกัน​ น้องถูทุกซอกทุกมุม​ แต่น้องไม่ถอดผ้าเช็ดตัว​ บอกเดี๋ยวก็ได้เห็นเอง​ ไม่ว่ากัน​ พออาบเสร็จก็ไปรอน้องอาบน้ำที่เตียง​ พอน้องอาบน้ำเสร็จน้องบอก​ มานวดกันมีสเปรย์ด้วยนะ  แต่ใส่ถุงนะ​ คือเสียงน่ารักมากเหมือนเด็กเลย​ คุยตลกๆด้วย​ น้องเริ่มจากให้ผมนอนคว่ำก่อนและก็นวด​ น้องนวดดีมาก​ หายเมื่อยเลย ซักพักน้องก็บอก​ บอดี้ทูบอดี้ละนะ​ น้องเอาตัว  มาถูๆหลังผม​  ขนลุกซู่เลยแฮะ​ หน้าอกแน่น​ นิ่ม​ จากนั้นก็นอนหงาย​ น้องบอกยังเป็นหนอนน้อยอยู่เลย​ เหอะๆ​ ก็คนมันตื่นเต้นนี่นา​ น้องแกะถุงและใส่น้องชายผมาแล้ว​ ดูด​   เสียงซร่วบๆ​ ดังลั่นห้อง​ ทั้งเลียไข่​แต่เหมือนของผมยังแข็งไม่เต็มที่​ สำหรับผมทำกับคนแปลกหน้าเป็นแบบนี้ตลอด​ ต้องบิ้ว​ ต้องจูบ​ ​ มันถึงแข็งเร็ว​ น้องก็บิ้วอีกครั้ง​ และกระซิบบอกผม​ เอาออพชั้นเพิ่มมั๊ย จะรอช้าอยู่ใย​ น้องชายผมแข็งปังเลย​ จากนั้นน้องก็นอนทำขาเป็นรูปตัว​ Mโว้ว​ น่าโดนสุดๆ​ ผมพยายามจะทำเหมือนเธอเป็นแฟนแต่ได้แค่จุ๊บ​ จะดูดนม​ ดูดได้นิดนึง​ เธอบอกเสียวเลย​ ได้แต่ซอยอย่างเดียวกัน​ เธอร้องยังกะหนังเอวี  ผมอยากจะเปลี่ยนท่าที​ เธอบอกอยากจัดดอกกี้เหรอ​ โอ้วโหวผมโคตรชอบเลย​  ได้เห็นสัดส่วนดี​ แต่น้องชายผมทำเสียเรื่องอีกละ​ น้องเลยบิ้วอีกครั้ง​ จากนั้นน้องมาขึ้นผมแทน​ และขย่มอย่างรวดเร็วยังกะควบม้า​ ผมก็จับตูดและก็ตบไป​ ปกติถ้าท่านี้เสร็จยากมากแต่ตอนนี้ต้องพ่ายแพ้ให้กับน้องไป​ ผมบอกน้อง​  น้องแซวผมกลับแหมๆ​ ละบอกจะดอกกี้​ ผมเขินความอ่อนด้อย​ ของตัวเอง​ เอาเถอะเดี๋ยวมาใหม่จะจัดให้สาสมใจเลยทีเดียว​
หน้ากลมผมยาวตัวหอม​ หุ่นดีมาก​ เป็นตัว​ s.​ เลย​ น้องไม่ยอมให้ถ่ายรูปครับเสียดายถึงผมจะบอกถ่ายไม่เห็นหน้าก็เถอะ​ เพราะน้องกลัวจำได้​ ก็ไม่เป็นไร​ Gf.​9/10​  พูดคุยตลก​ แซวกันเหมือนแฟนขนาดน้องบอกคัดจมูกนิดๆ​
นวด​ 9/10 น้องนวดดีหายเมื่อยเลย​ น้องเรียนมา
คะแนนด้านลักษณะภายนอกไม่มีให้น่ะครับ​ แต่ละคนสเปคไม่เหมือนกัน​ เวลาใกล้หมดก็เดินลงมา​ น้องแซวเดินห่างเลย​นะแบบเนี้ยแหละ​ น้ำแตกแล้วแยกทาง​ ทำให้ผมคิดถึงตอนมีอะไรกับผู้หญิงเมื่อวัยสะรุ้นเลยแฮะ​ ผมก็เอารองเท้ามาคืนข้างใน​ pr.ยังแซวน้องน่ารักมั้ยค้า​ ผมตอบน่ารักมากครับ​ ปกติเค้าคืนรองเท้าไว้ข้าวนอกนะ​ ผมยิ้มด้วยความเด๋อด๋าแล้วเดินออกไป
cronosix21
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1 เมื่อ: 08:44:21 PM 27 สิงหาคม 2018 »

Princess.spa.นะครับ​ ขอโทษT_T.พิมพ์ผิด
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)