Ads
 02:16:29 AM 04 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สายนวด EP1 กุลยา ซ.กิ่งแก้ว 5  (อ่าน 5529 ครั้ง) A A A A
Crows47
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 09:22:45 PM 04 กุมภาพันธ์ 2023 »

ไหนๆก็มาสายนวดแล้วก็ลองทำดูเลยละกันครับ อยู่ๆก็ไปเจอร้านนึงหน้าสนใจก็เลยนำมาแบ่งปันครับ
ร้าน กุลยา นวดเพื่อสุขภาพ ซ.กิ่งแก้ว 5 ตามชื่อร้านครับ ร้านเป็นร้านนวดแต่หมอนวดไม่ธรรมดาเลย
ก็เลยสอบถามถึงครอสต่างๆก็จะมี นวดทั่วไป(อันนี้เบสิค), เร้าใจขึ้นมาหน่อยก็ B2B (1500) และโปรจบคอส (อันนี้เลยที่สนใจ) โปรนี้มี2เรทนะครับ มี 40นาที 1800 และ 1 ชม. 2000 ก็เลยจัดโปรจบครอสไปสิครับ [อ่อร้านมีจัดโปร ถ้าใช้บริการโปรจบครอส ครบ 5 ครั้ง แถมฟรีแบบ 40 นาที 1 ครั้งทันที]
ตัดมาที่ร้านก็จะมีน้องอยู่ 4-5 คน เนื่องจากร้านไม่ใหญ่มากแต่เห็นว่าพยายามหามาเพิ่มมาเติมตลอด และผมก็ได้ตัดสินใจเลือกน้องคนนี้ครับ

จ่ายเงินเสร็จ(รับชำระแบบเงินสดและโอนเท่านั้นนะครับ)ก็พาขึ้นห้องทันที
เนื่องด้วยเบสหลักคือร้านนวด ในห้องจึงเป็นตู้อาบน้ำขนาดไม่ใหญ่มาก สำหรับ 1 คนอาบ จากนั้นน้องก็ให้ผมเข้ามาอาบน้ำล้างตัวให้เรียบร้อย ผมก็รีบอาบเลยสิครับเวลานั้น
พออาบเสร็จเปิดม่านก็พบกับน้องที่ยืนเปลือยเปล่าเพื่อรอล้างตัวต่อจากเรา ตัวขาวไม่ว่าเอานมมาชี้หน้าด้วยปล่อยไว้ไม่ได้แล้ว น้องขอตัวไปล้างตัวแล้วก้ให้เรานอนรอลงบนเตียง
หลังจากออกมาก็ไม่รอช้า น้องเป็นฝ่ายรุกเข้าใส่ทันที ทำเอาเราไม่ทันตั้งตัวเลยทีเดียว จากนั้นก็เริ่มเล้าโลมร่างกาย ราวกับโดนเธอจับข่นขืนซะงั้นอย่างงั้น จากปากลงมาคอ แล้วมาต่อที่นม จากนั้นก็ไหลลงไปเล่นช่วงล่าง บอกเลยสกิลลิ้นไม่ธรรมดา เด็ดจริงๆ แทบจะเสร็จให้ได้เลยถ้าไม่ขอเบรก น้องทั้งอมทั้งเลียเจ้าฝาแฝดด้านล่างก่อนจะมาดูดพี่ชายคนโตที่ยืนโดดเด่นเป็นตระหง่าน
แต่ใครจะไปยอมเสียเปรียบอยู่ฝ่ายเดียวจึงขอน้องทาสีบ้าง น้องเลยบอกขอ69เลยละกัน เสียงน้องครางกระเส่ามากและในที่สุดน้องพ่ายแพ้ไปก่อน เมื่อเราได้เปรียบก็ต้องกระหน่ำให้สุด น้องโหลดCDให้เรา จากนั้นก็ขึ้นให้ซักพัก ก่อนที่ผมจะมาเป็นฝ่ายคุมเกมด้วยท่าเบสิค และหลังจากนั้นไม่นานก็เสร็จสมอารมณ์หมายไปในที่สุด

สรุป
หน้าตา - หน้าน้องออกหมวยๆ เฟียสๆ
รูปร่าง - ผิวขาว, มีรอยสัก(อันนี้แล้วแต่ความชอบส่วนบุคคล), หุ่นsex appeal นมเป็นนม ตูดเป็นตูด แต่ไฟหน้าน้องทำมานะครับ
อารมณ์ร่วม - ฟิลหนัง*ไม่อนุญาต#05*ฝรั่งเลยครับ ถึงแม้น้องจะหน้าเอเชียก็ตาม สายบู๊ตัวจริง

ส่วนด้านล่างเป็นข้อมูลร้านครับ
อันนี้ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับทางร้านนะครับ แค่เจอแล้วรู้สึกว่าดี เลยอยากแบ่งปันครับ

obsolate159
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1 เมื่อ: 03:56:23 PM 05 มิถุนายน 2023 »

น้องใบเฟริน รูปโคตรไม่ตรงปก ตัวจริงผิวคล้ำมาก ห่างตัวจริงไปเกินครึ่งเลย ขอเสียคนจองไปเป็นอย่างนี้จริงๆ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)