Ads
 04:21:04 PM 11 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หนึ่งในตูดที่ดีที่สุด เนียนที่สุด น้องเอสมิ้นท์@Flower Spa+ปลาด็อกกี้จัดเต็ม  (อ่าน 18772 ครั้ง) A A A A
I Like Doggy Style
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 02:14:54 AM 02 สิงหาคม 2017 »

สวัสดีครับ นี่คือการบ้านแรกของผมที่เว็ปนี้ เนื่องจากอ่านแล้วชอบแนวทางของที่นี่+กับชอบการบ้านพี่เอ็บบี้เป็นทุนเดิมอยู่แล้ว

เอาจริงๆการบ้านผมที่ผ่านๆมาได้รับอิทธิพลมาจากพี่เอ็บบี้ส่วนนึงเลยแหละ 55+ คืออ่านแล้วชอบ ทำให้เข้ามาในวงการนี้อย่างเต็มตัว

การบ้านผมทุกครั้งบอกตรงๆว่าตั้งใจทำมากการจะไปเที่ยวแล้วจะจับปลามาส่งเป็นเรื่องราว มันไม่ใช่เรื่องง่ายเลยนะครับถ้าผู้เขียนไม่ได้ตั้งใจจะทำจริงๆ

และฉบับแรกของที่นี่ขอเริ่มที่น้องเอสมิ้นคนสวยแห่งฟลาวเวอร์สปา หนึ่งในตูดที่ด็อกกี้ชอบมากที่สุดครับ

*

« ตอบ #1 เมื่อ: 02:22:30 AM 02 สิงหาคม 2017 »

สาวกร้านฟลาวเวอร์คงไม่มีใครไม่รู้จักน้อง แต่รับรองว่าการบ้านนี้จะเป็นการบ้านที่เสียวที่สุดของน้องที่ท่านเคยเห็นมาแน่นอน อิอิ

ด้วหน้าตาที่สวยน่ารัก ผิวขาวเนียน ตูดระดับ37นิ้ว ทำให้น้องขึ้นแท่นอันดับต้นๆที่ด็อกกี้ไปซ้ำบ่อยที่สุดคนนึงเลยทีเดียว

ส่วนตัวผมเป็นคนที่จินตนาการสูงเวลามีเซ็กส์เลยมักจะชอบมีออพชั่นติดตวไปให้น้องๆใส่เสมอ อย่างเช่นถุงน่องดำในการบ้านนี้ 555+

(อ้อ ต้องขออภัยภาพอาจจะมืดนิดนึง เพราะไปตอนกลางคืนห้องแสงน้อยทำให้จับปลาลำบากนิดหน่อย แต่พอได้อยู่ครับ)

*

« ตอบ #2 เมื่อ: 02:36:04 AM 02 สิงหาคม 2017 »

สำหรับด็อกกี้ ถ้าน้องไม่ให้จูบผมก็เฉยๆ ถ้าน้องไม่ให้ทาสีก็ยังเฉยๆ แต่ถ้าไม่เปย์ให้นี่ดิมีเคือง 555+

และน้องเอสมินท์ก็ไม่เคยทำให้ผิดหวังในจุดนี้ครับ น้องเป็นคนที่มีลีลาเปย์แนวอ่อนนุ่มคนนึงเลย

*

« ตอบ #3 เมื่อ: 02:44:18 AM 02 สิงหาคม 2017 »

ให้น้องบิ้วจนได้ที่แล้ว ก็ถึงเวลาเราบุกคืนบ้างไหนขอเช็คของดูก่อนซิว่ายังฟิตอยู่รึเปล่า ฮ่า

*

« ตอบ #4 เมื่อ: 02:47:08 AM 02 สิงหาคม 2017 »

ได้ที่แล้วววว ถึงเวาลาประกอบร่าง 555+ ให้น้องขึ้นให้ก่อน เดวค่อยเอาคืนแบบจัดเต็ม

(รูปอาจจะมีแต่ด้านหลังนะครับเพราะน้องขอไว้ไม่ให้ถ่ายแบบเห็นหน้าจ้า)

*

« ตอบ #5 เมื่อ: 02:54:33 AM 02 สิงหาคม 2017 »

ต้องขออภัย ภาพต่อไปอาจจะเบลอๆหน่อยนะครับ เนื่องจากมือไม้สั่น แฮ่ๆ

เพราะเกิดจากอาการก้นกระดกอย่างรุนแรง ผมกระดกขึ้นน้องก็กระดกรับ ขึ้นสุดลงสุดฮะ

*

« ตอบ #6 เมื่อ: 02:59:13 AM 02 สิงหาคม 2017 »

จับน้องพลิกมาด้านหน้าบ้าง น้องก็ควบไปด็อกกี้ก็สลับดูดนมสวยๆ แม้จะไม่ใหญ่มากแต่ทรงสวยงามทีเดียว

*

« ตอบ #7 เมื่อ: 03:05:28 AM 02 สิงหาคม 2017 »

พลิกกันไปมาหลายท่าจนมาถึงท่าโปรดของด็อกกี้ ได้เวลาเราเอาคืนแล้ว ตูดขนาด37นิ้ว

ลองจินตนาการตามภาพดูว่ามันเร้าใจขนาดไหน น้องก็เด้งสู้รับเป็นระยะๆ เสียงน้องร้องเวลาโดนกระแทกน่ารักมากๆครับ

*

« ตอบ #8 เมื่อ: 03:10:01 AM 02 สิงหาคม 2017 »

ด็อกกี้ใส่ไม่ยั้ง จนในที่สุดน้องก็ถึงเป้าหมายไปก่อนหลายรอบเลยทีเดียว 555+

เอานานจนสงสารเลยเลยมาจบด้วยให้น้องใช้ปาก+มือชัก จนถึงเป้าหมายตามน้องไปจนได้

*

« ตอบ #9 เมื่อ: 03:16:32 AM 02 สิงหาคม 2017 »

สรุป งานน้องเอสมิ้นท์ไม่เคยผิดหวังครับ เทียบกับช่วงที่น้องมาทำงานแรกๆตอนนี้ต้องบอกว่าฝีมือน้องตกผลึกแล้วก็ว่าได้ เข้าขั้นระดับท็อปคนนึงเลย

ขอบคุณเว็ป siam-daynight และพี่เอ็บบี้ ด้วยนะครับที่เปิดให้ลงการบ้านแบบจัดเต็มได้ ไม่มีกั๊ก ไม่ต้องกลัวว่าจะโดนลบด้วย 55+

ขอบคุณที่อ่านการบ้านแรกของผมที่นี่นะครับ ถ้าชอบใจยังไงเม้นติชมกันได้ ยังมีการบ้านด็อกกี้สไตล์อีกเยอะที่จะทยอยส่งแบบจัดเต็มต่อไปครับ

Trueyou
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 08:49:26 AM 02 สิงหาคม 2017 »

ชอบหุ่นแบบนี้ อวบๆมีนํ้ามีนวล ท่าด๊อกกี้ กกนเห็นแล้วเสียวดีจัง
หน้าหากหมีหื่น
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 08:54:50 AM 02 สิงหาคม 2017 »

สุดยอดเลยฮะพี่ เพิ่งรู้ว่าเอสมิ้นท์เปนเชียทีมบุรีรัม
ก้นน้องสุดยอดเลยฮะ :) :)
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #12 เมื่อ: 08:55:08 AM 02 สิงหาคม 2017 »

เยี่ยมมาก  ๆ   เชียร์หลีดเดอร์เลยนะนั่น

การบ้านนี้  ดูเหมือนแวมไพร์ ต้องตามไปลอกครับ

ขอบคุณท่านสมาชิก ที่ไว้วางใจ ให้ความสุขแก่ชาวเพื่อน SDN ด้วยการบ้านดี ๆ

จะรอชมผลงานท่านเร่ื่อย ๆ ครับ  

ป.ล. ผม Browse ที่กรอบแรกของกะทู้  เพื่อให้ไปขึ้นโชว์ในหน้าแรกครับ  การวางลิ้งค์ภาพระบบจะไม่ดึงไป
stock77
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 10:16:51 AM 02 สิงหาคม 2017 »

ขอบคุณครับ การบ้านน่าลอกมาก 177_key@2x
bavornsak
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 10:52:04 AM 02 สิงหาคม 2017 »

สงสัยต้องได้ไปขึ้นเอสมิ้นซะแล้ว
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)