Ads
 09:46:00 PM 11 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขาสั่น...กับนาริ @ ทัชมาฮาล  (อ่าน 17249 ครั้ง) A A A A
parappa
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 10:13:03 PM 16 กรกฎาคม 2015 »

ความเดิมจากตอนที่แล้ว...
ประเดิมกับที่ใหม่ทัชมาฮาล แล้วโดนเลิฟลี่ข่วนจั๊กกะจี้ขนลุกขนพอง
แต่ก่อนที่จะขึ้นงานกับเลิฟลี่ก็ได้เจอน้องไอซ์ซิ่งกับน้องนาริ (ซึ่งวันนั้นนั่งออร่าสว่างวิ้งมาก)
ปักหมุดเอาไว้ว่าคราวหน้ามีโอกาสจะมาเจอหนึ่งในสองคนนี้สักที

...และแล้วโอกาสที่ว่าก็มาถึงอย่างรวดเร็ว

หนึ่งสัปดาห์ผ่านไปมีไลน์จากพี่เป้ PR ทัชมาฮาลส่งมาบิ้วต์
ในไลน์ที่ส่งมาก็มีรูปน้องๆหลายคน เตะตาก็หลายคน แต่หนึ่งในนั้นก็น้องนาริอีกแล้ว

...คือผมว่าใครเห็นรูปน้องก็คงคิดเหมือนผมแหละ
ส่วนใหญ่เราเจอรูปน้องๆที่ร้านอื่นโปรโมทนี่อย่างสวย
พอไปเจอตัวจริงนี่ดรอปลงไปประมาณ 20-30%
แต่ไม่ใช่กับน้องนาริครับ
อย่างที่บอกว่าผมเคยเจอตัวจริงมาก่อน
รูปที่ส่งมาในไลน์ร้านนี่ยังไงก็อย่างนั้นเลย ไม่มีดรอป
...น้องไปทำอะไรทำไมวิ้งได้ขนาดนั้น

171_key@2x

แล้วพอดีว่าวันนี้ได้ส่วนลดพิเศษมาจากพี่ ebby (กราบขอบพระคุณมา ณ ที่นี้ครับ)
ก็นะครับ… คาใจมาตั้งแต่รอบก่อน โอกาสอันดีมาประเคนถึงตรงหน้าแล้วจะไม่รับก็กระไร
สรุปจองรอบน้องนาริไปเรียบร้อย

มาถึงร้านก่อนเวลานัดประมาณหนึ่งชั่วโมง (...เอ็งจะรีบไปไหน)
ที่ร้านตอนกลางวันนี่เงียบๆครับ เข้าใจว่าค่ำๆน่าจะคึกคักกว่านี้
ระหว่างรอมีน้องคนนึงออกมาต้อนรับ
นึกในใจว่าไม่คุ้นหน้าน้องคนนี้เลย ในไลน์ร้านก็ไม่เห็นมี
ในขณะที่กำลังประจันหน้ากับน้องแบบงงๆ ก็ได้ยินเสียงครางลั่นออกมาจากห้อง

...นึกสภาพคนแปลกหน้าสองคนมาเจอกัน
มีแบ็คกราวด์เป็นเสียงใครก็ไม่รู้ครางลั่น
ได้บรรยากาศแปลกๆบอกไม่ถูก

153_key@2x

เราก็บอกว่าจองน้องนาริไว้
น้องเช็คให้ปรากฎว่าน้องนาริขึ้นงานอยู่
....ออ เสียงลั่นๆตะกี๊นารินี่เอง
พอดีกับมีลูกค้าอีกคนเข้ามา น้องก็เลยไปรับรองพี่คนนั้นแทน
ระหว่างนั้นก็ได้รู้ว่าน้องคนที่ออกมาต้อนรับนี่คือ น้องโดนัท
ปกติน้องไม่ค่อยได้เข้าร้านเท่าไร แสดงว่ามาเจอวันนี้ได้นี่ต้องมีวาสนาพอควร
...แรร์ไอเทมแบบนี้ปักหมุดไว้ก่อนครับ

นั่งรอสักพักก็ได้ยินเสียงน้องนาริออกมาจากห้อง
เจอหน้าถามไถ่กันแป๊บนึงน้องก็ชวนเข้าห้อง
...เดี๋ยวนะ ไม่พักก่อนเหรอฮะ คือมันยังไม่ถึงเวลาที่นัดด้วยแหละ
น้องบอกไม่เป็นไรหนูฟิตค่ะ

อ่ะ ! ฟิตค่ะ เดินตามน้องต้อยๆเข้าห้องกันไป

เสียงลือเสียงเล่าอ้างขู่กันมาว่าหนูนารินี่เธองานรุนแรงถึงขั้นฝากรอยไว้บนร่างกายเรา
“ผมจะโดนข่วนอีกแล้วเหรอครับ” นึกในใจ ที่นี่ข่วนกันทั้งร้านหรือไง
“เปล่าครับ ดูดครับ”

ดูดคอเป็นรอย… แม่เจ้า รอยดูดคอกลับบ้านนี่เสี่ยงตายระดับ S เลยนะ !!!

24_key@2x

วันนี้เจอน้องเลยบอกน้องว่าอย่ารุนแรงกับพี่นักนะ ของานซอฟต์ๆบ้างก็ได้
ก่อนอาบน้ำก็จับปลามาประมาณนึง เนื้อตัวน้องเนียนใสไร้รอยต่อทอเต็มผืน
และอย่างที่บอกครับ ไม่มีดรอปจากรูป รูปยังไงตัวจริงอย่างนั้นเป๊ะ!

อาบน้ำเสร็จมานั่งรอที่เตียง พูดคุยกันสักนิด
“ปกติหนูชอบเริ่มจากกอดค่ะ” สาวน้อยพูดเสียงใส แล้วก็เริ่มกอดจากด้านหลัง
แล้วก็เลื้อยตัวมาข้างหน้า สบตา

…ผมนึกไม่ออกจริงๆนะ ว่าสาวน้อยหน้าใสคนนี้งานแรงขนาดไหน รู้แต่ว่าอยากทนุถนอมน้องเขามากกว่า
อย่างที่บอกครับ วันนี้ผมของานเบาๆ น้องก็จัดให้ครับ เริ่มจากจูบริมฝีปากนุ่มละมุนตรงหน้า
หน้าอกขนาดกำลังดีสมวัย เนื้อตัวเนียนนุ่ม ผมบรรจงพรมจูบอย่างไม่รู้เบื่อ
ไซ้ไปถึงซอกคอ แล้วแอบขบติ่งหูน้องทีนึง น้องหัวเราะคิกบอกจั๊กกะจี๋
…เจอจุดอ่อนเข้าแล้วไง เลยขบแถมไปอีกสองที

ไล่พรมจูบจากบน… ลงล่าง… ละเลงลิ้นจนได้ยินเสียงคราง
“ลิ้นพี่ร้อนจัง” น้องบอก มันไม่ได้ร้อนแค่ลิ้นหรอกครับ ตอนนี้มันร้อนไปทั้งตัวแล้ว

ได้เวลาโหลด CD เสร็จสรรพ ได้ยินเสียงน้องครางในลำคอ
จากครางเบาๆ ก็ค่อยๆดังขึ้น… ดังขึ้น… ดังขึ้น…
ตอนนี้ไม่แปลกใจละครับว่าตอนที่นั่งรอข้างนอกทำไมถึงได้ยินเสียงครางลั่น
แล้วพอจะเห็นเค้าลางที่เขาว่างานแรงๆกันบ้างละ…

“แรงๆเลยค่ะ ไม่ต้องกลัวหนูเจ็บ”

สิ้นประโยคนั้นแล้วหน้ามืดครับ งานทนุถนอมที่คุยกันไว้ช่างหัวมันละครับ จัดหนักที่สุดเท่าที่ชีวิตนี้จะจัดได้โลด
บอกเลยว่าโคตรฟินครับ

171_key@2x

ถึงเวลาจะล้างตัว ขาแตะพื้นปั๊บ รู้สึกได้ว่าขาสั่น จะลื่นล้มเอา
ออกมานอกห้องก็ยังรู้สึกโลกหมุนๆ
น้องบอกยังไม่ต้องรีบกลับให้นั่งพักก่อน พร้อมกับเสิร์ฟน้ำให้แก้วนึง
ซดน้ำหมดแก้วในโฮกเดียว

นั่งได้พักนึง เดี๋ยวต้องไปธุระที่อื่นต่อ เดินโซซัดโซเซไปที่รถ
ขับออกถนนใหญ่ได้แป๊บเดียว
รู้สึกได้ครับ

ขาสั่น !!

สั่นขนาดแทบไม่มีแรงเหยียบเบรก
นึกในใจ ...จิ๊บเป๋งละ ตรูจะขับกลับถึงบ้านมั้ยวะเนี่ย
อารมณ์นั้นอยากเซ็ต cruise control ปล่อยรถไหลกลับบ้านไปเรื่อยๆ ไม่ต้องเหยียบอะไรให้ขาสั่น
แต่ก็นะครับ กรุงเทพตอนเย็นรู้กันอยู่ ไม่เบรกนี่มีจิ้มกันหน้าแหก

สรุปรวบรัดตัดความว่า เจอน้องนาริรอบนี้โคตรฟินครับ
ถึงจะเผาผลาญพลังคอสโมเยอะไปหน่อย แต่ก็คุ้มครับ (เปิดเพลงเซนต์เซย่าประกอบตอนนี้จะอินมาก)
ขอบคุณทัชมาฮาล ขอบคุณพี่ ebby ที่มอบส่วนลดให้
ไว้มีโอกาสคราวหน้าจะกลับมาอีกนะฮะ

41_key@2x

parappa
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:18:15 PM 16 กรกฎาคม 2015 »

แปะปลาประกอบความเข้าใจ
sukit
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:59:17 PM 17 กรกฎาคม 2015 »

158_key@2x 171_key@2x
nopdoozaa
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:16:47 AM 18 กรกฎาคม 2015 »

169_key@2x 172_key@2x
chaiwatmansion
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:16:44 PM 18 กรกฎาคม 2015 »

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ  522_key@2x
jirakon
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 06:59:26 AM 19 กรกฎาคม 2015 »

เป็นข้อมูลที่ดีมากครับ  37_key@2x
dark007
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 07:16:35 AM 19 กรกฎาคม 2015 »

การบ้านสนุกมากครับ  140_key@2x
SDM_RANGER
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 07:02:15 PM 19 กรกฎาคม 2015 »

ขอบคุณนะครับ
สำหรับ การบ้าน และ ปากอบ
ของน้อง นาริ @ ทัชมาฮาล
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #8 เมื่อ: 10:56:51 PM 19 กรกฎาคม 2015 »

กามบ้านอ่านเพลินเลย  และเสียวตาม 

ดูท่าผมต้องกลับไปซ้ำ นาริ อีกรอบละ 55
samui41
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 12:17:01 PM 21 กรกฎาคม 2015 »

ขอบคุณข้อมูลดี ๆ   41_key@2x
gofto
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 02:59:46 PM 21 กรกฎาคม 2015 »

สุดยอด 506_key@2x
necrophilia
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 05:44:23 PM 21 กรกฎาคม 2015 »

:147_key@2x:งานไฟ้ติ้งงงงงง น่าลองมากฮะ
tawat9287
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 09:16:22 PM 22 กรกฎาคม 2015 »

503_key@2x 514_key@2x
men302
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 11:16:21 PM 22 กรกฎาคม 2015 »

151_key@2x 34_key@2x
Trazano
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 10:16:42 AM 23 กรกฎาคม 2015 »

การบ้านดีสุด ๆ  35_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)