Ads
 01:45:06 PM 11 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านชิงรางวัล ; เบลล่า โลลิตา สุดยอด (ชิงรางวัล Lolita #3)  (อ่าน 18594 ครั้ง) A A A A
กะปอม
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:20:41 AM 02 มิถุนายน 2013 »

ไปขึ้้นเบลล่า ร้านโลลิตา มาวันที่ 1 มิ.ย. 56 เวลา 10.30น. ครับ

wanwan019 wanwan019 wanwan019 wanwan019

ขออนุญาตเกริ่นก่อนว่าเขียนการบ้านไม่ค่อยเป็นนะครับ

โทรจองเบลล่ากับพี่จิวไว้วันเสาร์ที่ 1 มิ.ย. เวลา 10.30น. ล่วงหน้าตั้งแต่สองวันก่อน

เหตุผลที่จองมีสองประการ คือ เห็นรูปเบลลา (เพื่อนพารา) แล้วโดนใจมาก และอีกเหตุผล อยากได้เครื่องปิ้งขนมปัง

ถึงวันจริงเมื่อเช้าหลงเล็กน้อย มุ่งหน้ามาจากสะพานสาทร เลยถนนศาลาแดงซะงั้น

ต้องมาเข้าใหม่ตรงฝั่งพระรามสี่ เข้ามาถึงกลับรถอีกสองรอบหาที่จอดรถ (จอดรถจริงๆนะไม่ใช่จอดรถอื่น)

เดินเข้าร้านเจอพีอาร์สาวอวบๆน่ารักๆเราไม่รู้จัก (ใช่สิมาร้านครั้งแรก ไม่รู้จักใครซักคน) บอกจองเบลล่าไว้

พีอาร์ก็เรียกเบลล่าออกมา เบลล่าโผล่หน้ามายิ้มหวานทีนึงแล้วเข้าไปเตรียมของ

พีอาร์ไปเช็คห้องแล้วออกมาบอกว่ารอแปปนะคะ

ระหว่างรอเห็นลูกค้าคนนึงเดินเข้ามาบอกจองพาราไว้ เราก็รออยากเห็นหน้าพาราคนดังซักแวป รอแอบดู

แต่ก็อด เพราะอีกแปปเดียวพีอาร์ก็บอกพร้อมแล้ว เบลล่าก็เดินมาจูงเราขึ้นบันได เป้าหมายคือห้องสอง

เบลล่าเดินนำไปแปปนึง บอกหาห้องสองไม่เจอ 555

ผมก็ช่วยหาก็เจอห้องสองแอบอยู่นิดนึง

ห้องสองความเห็นส่วนตัวเห็นว่าขนาดและแสงไฟก็โอเค แต่เสียตรงไม่มีห้องน้ำในห้อง ต้องนุ่งผ้ามาอาบน้ำในห้องน้ำรวม

ไม่เป็นไรเรามาแต่เช้าตั้งแต่ร้านเปิด ยังไม่มีคน ไม่อายมาก

อาบน้ำกันเสร็จเริ่มเลย เบลล่าเข้ามากอดข้างหลังไซร้โน่นไซร้นี่ แข็งขึ้นมาทันที

แล้วก็บอกเรานอนคว่ำขอนวดหลังก่อน

เราก็ว่าง่ายนอนคว่ำแม้จะนอนลำบากนิดก็โอเค

น้องนวดน้ำหนักมือพอไหวครับ กำลังดีเหมาะกับที่ผมชอบไม่หนักเกิน

แต่เสียตรงนวดน้อยไปหน่อย ไม่ทันไรก็มานัวมาไซร้ข้างหลังเราอีกละ

กำลังนอนให้นวดสบายๆเสียวอีกละ เตียงจะทะลุ

สุดท้ายน้องบอกหันหน้าเถอะค่ะ เราก็ว่าง่ายนอนหันหน้า

หันมาปุ๊บน้องรุกทันทีทุกท่า ลิ้นลงทุกจุด ย้ำว่าทุกจุด

จนถึงจุดสำคัญเลยขอให้น้องหยุดก่อน กลัวน้องจะกินจุดสำคัญเราไป

น้องก็บอกว่าชอบแบบไหนบอกได้นะคะ แล้วก็จับอะไรหนูได้หมด

เอามือเราจากเดิมที่แนบข้างตัว น้องจับมือเราไปโดนนมน้องกะน้องสาวน้อง

เราตกใจเล็กๆสัมผัสเบาๆแล้วก็ดึงกลับมา

เราก็บอกน้องว่าไม่ค่อยเก่งน้องชอบแบบไหนบอกนะครับ

น้องบอกชอบทุกแบบยังไงก็ได้

แล้วบอกว่าแบบที่พี่ทำอยู่คือนอนเฉยๆน้องก็ชอบ

เราก็เลยนอนเฉยๆตามเดิมปล่อยให้น้องจัดการ เพราะทำอะไรไม่ค่อยเก่ง

น้องก็เลยจัดเต็มชุดใหญ่ทุกอย่าง เสียวสุดๆ

เราทำได้แค่นอนบิดไปมาเสียวไปมา แล้วคอยเตือนน้องอย่าให้เกินระดับหนึ่งนะ

สุดท้ายไม่ทันไรก็เสร็จ วู้วววว

ขอบคุณน้องเบลล่าสำหรับความตั้งใจทำงาน และการเอาอกเอาใจอย่างดี

ขอบคุณพี่จิวที่รับจองรอบเช้าตรู่ให้

ขอบคุณพีอาร์ที่ดูแลต้อนรับอย่างยิ้มแย้ม

ขอบคุณพาราที่เกือบได้เห็นตัวเป็นๆแล้ว

ขอบคุณ SDN สำหรับพื้นที่เขียนการบ้าน จะพยายามตามเก็บเอารางวัลให้ครบทั้งแปดร้านแข่งกับพี่ ducat ครับ

wanwan017 wanwan017 wanwan017 wanwan017 wanwan017

อ้อ! ลืมบอกไป สุดท้ายก่อนออกจากห้องขอน้องถ่ายรูปด้วยมือถือตัวเองตามกติกาชิงรางวัล

จริงๆถ่ายมาหลายรูปแต่มันไม่ค่อยสวย ขออนุญาตลงรูปเดียวให้เป็นไปตามกฎนะครับ (ตัวจริงน้องสวยกว่าในรูป)

อ้อ ! อีกอย่างผมอยากได้ เครื่องปิ้งขนมปัง ครับ

จบการบ้านขอบคุณทุกท่านที่อ่าน มือใหม่หัดเขียนฉบับหน้าจะเขียนให้ดีขึ้นครับ

กะปอม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:22:37 AM 02 มิถุนายน 2013 »

wanwan044 wanwan044

อ้าวรูปเอียง

เดี๋ยวลองหมุนรูปอีกทีครับ

กะปอม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:23:40 AM 02 มิถุนายน 2013 »

wanwan044 wanwan044 wanwan044

อ้าว !! ยังเอียงอยู่ดี

acheewin010
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:27:51 AM 02 มิถุนายน 2013 »

ขนาดปิดไฟ ยังขาวสว่างขนาดนี้

เบลล่า จ๋าาาาา  .... รอพี่ด้วยยยย
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #4 เมื่อ: 08:26:58 AM 02 มิถุนายน 2013 »

การบ้านนี้  ได้รับรางวัล  เครื่องปิ้งขนมปัง ครับ  เพราะทำตามกฏ
เมื่อจบกิจกรรมแล้ว WM จะส่งรหัสไปรับที่โลลิต้าครับ
เรียว เล็ก น่ารัก
*

ความหื่น : 10

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:09:44 AM 02 มิถุนายน 2013 »

ไม่น่าชื่อ popeye  สงสัย ปลอมตัวมา555 แต่ขอบคุณการบ้านครับ
ตุ๊กแก
*

Want new challenge

« ตอบ #6 เมื่อ: 04:51:27 PM 02 มิถุนายน 2013 »

ไม่น่าชื่อ popeye  สงสัย ปลอมตัวมา555 แต่ขอบคุณการบ้านครับ

ผมว่าตัวจริงนะพี่เรียว

เพราะว่า ป๊อบ อาย....

wanwan019
kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #7 เมื่อ: 10:17:17 PM 02 มิถุนายน 2013 »

เห็นรูปน้องเบลลาที่ร้านแล้ว น่ารักดีครับ  wanwan013

sstory
VIP
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 11:08:11 PM 02 มิถุนายน 2013 »

หวัดดีครับ พี่ป๊อป อาย

แหมๆ เขียนการบ้านบอกทำอะไรไม่ค่อยเป็น

แต่ในการบ้านเดียวพูดถึงสาวทีเดียว 3 คนแบบนี้

ไม่รู้ขี้อายจริง หรือแกล้งขี้อายกันแน่

เจ้าชู้ไม่เบาเลยนะพี่ป๊อป อาย

ยังไงดีใจด้วยนะครับ ที่ได้เครื่องปิ้งขนมปังตามที่อยากได้

ไม่รู้วันไปรับของรางวัลจะแอบไปนวดกะใครอีกรึป่าว

อย่าลืมเขียนการบ้านด้วยนะครับ พี่ป๊อป อาย

wanwan007

tony jew (105)
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 10:36:38 AM 03 มิถุนายน 2013 »

หุหุ ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)