Ads
 11:05:56 PM 02 มิถุนายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อังคารนี้!! พบ นักสาปอโท หน้าเรียวขาวหมวยสวยแจ่ม >>น้องกินเฮ<< +สาวสวยอีกเพียบ!!  (อ่าน 2829 ครั้ง) A A A A
+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 04:27:16 AM 16 กันยายน 2014 »

((น้องกินเฮ))
นักสาปอโท หน้าเรียวขาวหมวยสวยแจ่ม ดูดีมีสกุล หาทุนเรียนต่อ งานน่ารักฟิลแฟนถึงใจ

+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 04:30:13 AM 16 กันยายน 2014 »

((น้องฮอยอัน))
หมวยปอดบวม 4 0 นิ้ ว !!! พริตตี้ขาวโบ๊ะ หุ่นเฟิร์ม 40-24-35 พริ้วหวานลุยมันส์กำลังดี

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 04:31:32 AM 16 กันยายน 2014 »

(น้องปลาดาว)
“นางแบบสวยแน่นน้ำผึ้งเนียน อกตู้ม ริมฝีปากแองเจลีนาโจลี ทะลุรอบ100คนเวที FHM ผ่านคอลัมน์ z-through นิตยสาร Zoo ใหม่เอี่ยม ฟิลแฟนไหลได้”  

ขอขอบคุณรีวิวจากลูกค้า
" เก็บตกการบ้านค้างน้อง ปลาดาวครับหลังจากงานยุ่งวันนี่เลย up รวดเดียวเลย เพื่อความฟิน หึหึ ย้อนความคือ รถติดหงุดหงิด ต้องการหาที่ลง  มองซ้านเจอป้ยเขียวๆ ที่ตุ้นเคย ฟังก์กี้หึหึ ตบะแตกเลย บุกเข้ามาอีกรอบ  วันนี้แจ๊กพ๊อต เจอน้องปลาดาว นางแบบ fhm พีอาร์ บอกไม่ได้เข้ามาหลายวัน ลองไหมค่ะพี่ หึหึ ผมเลยบอกขึ้นครบทุกคน ต่อไป ขอฟัดพีอาร์ซักทีนะ 55 พีอาร์ร้านนี้มันน่าเชือดนัดนอกเรื่องละ กลับมาที่น้องปลาดาวต่อน้องก็ออกมาสวัสดี ตามระเบียบ เออหุ่นดีเว้ย หน้าคมเข้ม สวยเชียวน่ารักอีกแบบ ก็เลยจัดซะหน่อย อย่าให้เสีย
พอลงไปห้องเชือด น้องก็ชวนคุยโน่นนี่ ผมเลยสัมพาดว่า เห็นว่าไม่มาหลายวัน น้องบอกติดงายเดินแบบ ตามร้านเหล้าที่เค้าจัดงานปาร์ตี้ ผมถามว่า เค้าให้ทำไรบ้าง น้องบอกว่า ก็เดินแบบเต้นๆ ผมว่าไหนเต้นให้พี่ดูซิ 555 น้องก็เขิน เต้นให้ดูพลิ้วไม่ใช่เล่น เลย บอกว่าไปเต้นต่อใยห้องอาบน้ำ คราวนี้เต้นต่อครับแต่ผมช่วยถูด้วย อย่างเลย เสียวไปหมดผมเลยนัวไปเรื่อยๆ ลูบหน้าลูบหลัง แล้วก็เริ่ม เล่นตรงติ่ง น้องก็ร้องเสียงหลงเลย จริงๆ นะ เวลาเด็กร้องก็ไม่รู้ว่าเสียวจริงหรือ acting ใช่มะ ใครจะรุ ปกติสิ่งที่ผมพิสูจน์มาหลายรอบก็คือ หัวใจน้องเต้นแรงมาก จับนมนี่ ยังรู้สึกแรงเต้นของหัวใจเลย เออเว้ย เสียวจริง 555หลังจากเล่นจนพอใจเลยบอกน้องว่า ล้างตัวแล้วไปต่อบนเตียงเหอะ น้องก็เลยล้วงของน้องออกมา อื้อหือ น้ำออกมาเต็มเลย แสดงว่าเสียวจริง
พอย้ายมาต่อบนเตียง ผมก็เลยลุยหนัก ทั้งดูดทั้งเลีย ลงลิ้นทั้งตัวไม่ยั้ง โอ้โห อย่างมันสุดๆ ผมว่าน้องโคตรตามใจเลย 55 จากที่ปลุกปล้ำ น้องเริ่มขึ้นเอาหว่างขาถูให้ ผมบอก น้องจ๊ะใจเย็น เด๋วมันเข้า ไม่รุเป็นอะไรโดนถูใกล้ๆ จิมิ แพ้ทางเส็ดทู๊กที เฮ้อ
น้องปลาดาว หุ่นดีเว่อ ตามใจเกินร้อย คุยน่ารักไม่หวงตัว ลองดูครับ เล็กพริกขี่หนู จริงๆ”

satanboat

" ค้นหาสาวสวย คือ งานหลัก "
วันนี้ ผมได้ค้นพบอีกหนึ่ง สาวสวยเธอสวย และ เซ็กซี่ จนต้องไปปรากฏอยู่ในนิตยสารที่ผู้ชายชอบซื้ออ่านเธอ มีดวงตาที่เรียกว่า ตา กวางเห็นปุ๊บ หลงปั๊บ เรียกว่า ถ้าเจอกันข้างนอก แค่เธอยิ้มให้ ก็ใจละลายทันที  เท่าไรก็สู้แต่อะไรจะโชคดี ปานฉะนี้ เพราะเธอได้เข้ามาวงการแล้วอุ๊ยยะ.... น่ารักโคตรดวงตาเธอคมกริบ  ผิวสีน้ำผิ้ง  สูง เพรียว  หุ่นดีนางแบบทั้งสวยคม ทั้งร่าเริ่ง  คุยสนุกตั้งแต่เข้าห้อง
ฟินแน่นอน  อาบน้ำด้วยกัน สนุกจิง ๆ ตื่นเต้นสารพัดตอนอาบน้ำ  น้องปลาดาวจัดได้หนักมากทนไม่ไหว รีบหนีขึ้นเตียง  น้องตามมาติด ๆ  น่ากลัวอารมณ์จูนติดกันไปแล้ว
ไม่ต้องคุยเลย มีอะไรต้องคุยอีกหล่ะเนี่ย น้องเนื้อแน่นไปหมด  แววตาน้องมองแล้วได้อารมณ์มากเมื่อเรือนร่างทาบกันมิด เสียงครวญครางของน้องปลาดาว  ดังจน ท้องทะเลปั่นป่วนแฉะหรือป่าวไม่รู้สิ  แต่มันราบรื่นยิ่งนัก  กับอารมณ์ดุจปลาดาวในท้องอ่าวไทย”

Ebby

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 04:32:21 AM 16 กันยายน 2014 »

((น้องกระแต))
กินคุ้ม!! พริตตี้หนานุ่มอารมณ์ดี เชียร์เหล้าเชียร์เบียร์ เทิร์นโปรมาจับปู งานมันส์กระชากนัวเอ็กซ์เต็มสตรีม

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 04:33:16 AM 16 กันยายน 2014 »

(น้องเลิฟยู)
น้องสาว "Katy Perry" น่ารัก หน้าเซ็กซี่ พกหุ่น34-25-35สุดทรมานเสือสิงห์กระทิงเปลี่ยว งานมันส์ถึงตัวอารมณ์ถึงใจ

อีกครั้งกับเลิฟยู หลังจากหลุดวงโคจรไปนานเพราะ ไปขึ้นคนอื่นแทน 55 เนื่องจากต้องการจัดหนักจัดเต็มกับความเสียวถึงใจ เลยต้อวคนนี่เท่านั้น เลิฟยูของพี่ วันรี้มาพร้อมฝนตกพรำๆ มาตอนเย็นๆ ดักน้องเป็นรอบแรก เพื่อความฟินสุดๆ ก็ตามนั้นครับขึ้นเลิฟยู ก็เริ่มจากอาบน้ำ อื้มหืม เอาเล็บเกาเบาๆ ทั่วตัวเลย ตั้งแต่หัวนมดันหัวตอปิโด กรั๊กๆ เสียวสะท้านทรวงเหมือนเดิม แม่เจ้า ฝีมือไม่ตกจริงๆ น้องพี่ หลังจากนั้นก็ล้างจู๋ผมด้วยง่ามก้น ไม่อยากเซด แซ่บเว่อร์ครับ
หลังจากอาบเส็ดผมนี่นับหยึ่งถึงร้อยกลัวเสดก่อนขึ้นเตียง คนอะไรทำผมเสียวได้ทุกจังหวะ น้องก็เริ่มลงน่ำมันแต่เอาลิ้นนวดให้นะครับไม่ได้ใช้ตัวนวด อิอิ อย่างมันครับ แล้วก็มาชักให้ผมเบาๆ ผมเลยลุกขึ้นมา เอานิ้วเขี่ยตรงนั่น น้องอย่างเสียว น้ำไหลเยิ้ม ออกมาตามสูตร โห ทีเด็ดเลิฟยู ก็ตรงนร้นี่แหละครับ หึหึ จากนั้นเลยนัวกันยกใหญ่ วันนี้ผมแพ้ทางเส็ดก่อนเลิฟยู วู้วันนี้ไม่ฟิตเลย วันหลังต้องแก้ตัวใหม่ละ ยอมไม่ได้ 55
หลังจากนั้น มายั่งคุยกับพีอาร์เล่น ผมนี่ ดวงประเดิมดีนะ หลังจากนั้น ขึ้นติดๆ กันเลย แม่ แม่เจ้า คนอะไรจะขายดีปานนี้ อยากให้ลองซักทีแล้วจะรุว่ส ติดใจเปนยังไง

Satanboat

มีโอกาส เยือนครั้งที่ 3. จองน้อง เลอฟยู. ไว้ ไปถึงก่อนเวลาไปกินข้าวรอ. ได้ขึ้นประมาณ 19.00 น
เจอตัวจริง น่ารักอะ... ไม่พูดพร่ำทำเพลง รีบเข้าห้องเชือด
(ไม่รู้ใครเชือดไคร) พอน้องถอด. โอ้ แม่เจ้า
@@@เต้านี้เจ้าได้แต่ไดมา@@@. ใหญ่.สวย น่าดูดดื่มกิน
เหมือนยาอายุวัฒนะ  .. ต่อที่การอาบนำ้ แววเริ่มมีทอน
เริ่มด้วยบอดี้ฟองสบู่ เอานมถูหลัง ตามด้วยด้านหน้าถูจนถึง
จุด อ่อนของท่านชาย. สุดจะบรรยายความเสียว
จากนั้นนั่งเก้าอี้ ท่าdog เสียว อะ. หันหน้ามาอีกเอานม
ขัดจรวดต่อ เกือบแพ้. จึงต่อที่เตียง นัวเลยทุกกระบวนท่า ทุกลีลางัดมาหมด แต่ต้องบอกอย่างว่า น้องอารม ร่วม แฉะจิง เสียวจิง ไม่มีเฟก
สักพักก็แพ่พ่าย แต่น้องยังนวดต่อ. จนมีรอบสอง แต่ไม่ทัน วันหลังจะเอาคืน
คะแนน 100 ให้เต็มคร้าบบบ

อ้วนท้วม

วันนี้ขโมยการบ้านเพื่อนมาโพส แนะนำให้มันขึ้น กับน้องเลิฟยู เพราะความประทับใจในครั้งก่อน มันถามว่า น้องเลิฟยู งานเป้นไง
ผมบอก เคยดูหนังญี่ปุ่น เวลามันเส็ด และน้ำพุ่ง เป็นน้ำพุเลยมะ ถ้าอยากรุของจริงเป็นไง ขึ้นกับเลิฟยู เลยครับ จบบบ!!!

พอขึ้นงาน อื้มหืม ตอนอาบน้ำเอานมถูหลัง อย่างเสียว ชักเริ่มหื่น 555 บนเตียง นั้นน้องก็เริ่มไซร้ ตามตัว อย่างสยิวเลย ก็เลยลูบตัวน้องเบาๆ  น้องบอกชอบมากเพลิน ก็เลยจัดหนักลงลิ้นไปเลยตามตัว น้องหน้าได้อารมณ์ มาก หลังจากนั้นก็เล่นตรงช่วงล่างไปซักพัก น้องร้องว่าจะเส็ดแล้ว  แล้วน้ำแตกเต็มเลย น้องว่า นิ้วไปโดนตรงจุดยุทธศาสตร์ มันมากครับ อาบน้ำล้างตัวมานอนพัก คุยไปคุยมา ลูบไปลูบมา น้องดันมีอารมณ์อีก เลยจัดรอบสอง มาจรฐานเหมือนเดิม สรุปฟินไปเลย แนะนำเลยครับ น้องเลิฟยูไม่ผิดหวังคุยสนุกเป็นกันเอง
Satanboat

”น้องอาบชำระร่างกายให้ มีเสียวด้วย เอานมมาถูด้านหลังเอามือรูดอ้อมจากด้านหลังมารูดให้ให้เสียวหัวเล่นซะงั้น อาบน้ำเสร็จมาที่เตียง บอกน้องนวดพี่ไม่เน้น ขอนัวๆดีกว่า น้องรู้งานเริ่มลงลิ้นทันทีลิ้นดี  ตวัดลิ้น ดุล ดูด เสียงจริงลิ้นดีอย่างคำร่ำลือ และผลัดกันผมก็นัวน้องด้วย สองเต้าดูดมัน รสหวานมันส์”   
jamebond000

ทักทายกันครั้งแรกเบา ๆ ด้วย Body ฟองสบู่
โอ๊ววววว...แม่จ้าว...ฟิน ระเบิดระเบ้อ
เนื้อตัวนุ่ม ๆ ลูบตรงไหนไม่มีสะดุด
จูบหวานเจี๊ยบ...แตะนิด...สะดุ้งหน่อย
อารมณ์แบบแฟนแท้ ๆ ไม่มีอย่างอื่นเจือปน...

~♥Makrasan♥~

ประโยชน์ของเครื่องเสียงดีๆนั้นมันมากมาย เสียงดีย่อมสร้างจินตนาการและอารมณ์
เสียงดังช่วยกระตุ้นให้เร้าใจปลุกใจให้ฮึกเหิม และเสียงเพราะๆทำให้เราผ่อนคลายสบายตัวแล้วผมจะนิ่งเฉยไม่ไป Service ได้ยังไง ผมขับรถมาท่ามกลางสายฝนและรถติดประมาณ2ชั่วโมงผมก็มาถึงเสนาซ.17 จริงๆแล้วผมตั้งใจจะไป Service น้องคนนึงที่่นี่แต่มาทีไรเธอก็ไม่อยู่สักที ผู้ดูแลที่นี่จึงแนะนำให้ผมรู้จักน้องอีกคนแทน
น้องคนนี้น่ารักครับ หุ่นดี ผมรู้ทันทีเลยว่า จ๊อบการซ่อมของผมวันนี้จะต้อง ฟินแน่ๆ
ผมขับรถมาท่ามกลางสายฝนและรถติด ประมาณ2ชั่วโมงผมก็มาถึงเสนาซ.17
จริงๆแล้วผมตั้งใจจะไป Service น้องคนนึงที่่นี่…

นายช่างใหญ่ ยอดนักสืบ

ปทุมถันคู่งามมาถูหลังให้แทบอดใจไม่ไหวต้องรีบไปต่อกันที่เตียงอันแสนนุ่มห้องที่ได้บรรยากาศรีสอร์ทเหมือนพาแฟนมาพักผ่อนกัน เธอเริ่มนวดหลังก่อนตามสเต็ปน้ำหนักมือดีครับใครชอบนวดน้องคนนี้ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ นวดสัดพักน้องก็ให้หันหน้ามาครับแล้วต้องเจอกับอกอันแสนน่าดูดของน้องเขาก็เป็นธรรมดาครับต้องกินนมจากเต้าสดๆมันรู้สึกดีมากๆครับและก็นัวกันต่อมือปลาหมึกก็ได้ทำงานโดยคลำหาเป้าหมายนั่นคือถ้าสวาทของน้องเขาค่อยๆเล้าโลมจนของน้องแฉะมากครับ น้องร้องเสียงหลงเลยยิ่งทำให้ผมทนไม่ไหวก็ต้องเสร็จตามเธอไปติดๆสำหรับยกแรก พัก 10 นาที ต่อยกสองคราวนี้ขอเป็นฝ่ายรุกบ้างตั้งแต่จูบปาก
ไซร้ซอกคอ ใบหู หน้าอกคู่งามเรื่อยลงมาจนถึงถ้ำสวาท คราวนี้
ขอทาสีน้องแบบสุดติ่งบรรยายไม่ไหวแล้ว โดยสรุปฟิน 100 % อ้อพีอาร์ร้านนี้น่ารักมากครับดูแลผมเป็นอย่างดีไปก่อนร้านเปิดอีกคิดดูสิครับว่ามันดีขนาดไหนถึงรีบไป ช่วง

kritputtiku

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 04:34:05 AM 16 กันยายน 2014 »

(น้องฮันนี่)
สาวน้อยใสแบ๊ว ขาวหมวยโอโม่หุ่นบางร่างเล็ก เฮฮาร่าเริงไม่มีหยุด หลุดมาจากสายCมอดัง

“ตอนอาบน้ำ จะเหลือเหรอครับ จัดการนัวต่อ ความนี้ ลูบสบู่ ล้วงล้างให้เลย จะได้สะอาดๆๆ สรุป แฉะแล้วครับ ของย้องฮันนี่ ผมว่าวันนี้ต้องมีทีเด็ด อิทฤทธิ์ เบียร์ที่น้องฮันนี่ กินเข้าไป ตัดกลับมาที่ เตียง น้องขึ้นคร่อมดูดนมให้ ผมสะดุ้งเลย ว่ะ!! ปากดีนะ ดูดเสียว ใช้ได้เลยทีเดียว กรั๊กๆๆจากนั้นผมก็เริ่มรุกคือ ยกตัวขึ้นมาดูดนมน้อง ตอนแรกน้องบอกว่า อย่าๆ ผมนึกว่า น้องไม่ชอบ ที่ไหนได้ บอกเสียวเกิน เด่วหยุดไม่อยู่ บร๊ะๆๆ ถึงขั้นนี้แล้ว ลืมเกียร์ถอยหลังได้เลย ลุยต่อครับ ดรรชีกระบี่ไร้เทียมทาน ขยี้ปุ่มน้องฮันนี่ รัวๆ น้องฮันนี้ หน้านี่ บูดเบี้ยว อย่างเสียว พิมพ์ไปนี้ก็หื่นตามแล้ว พอนึกหน้าตอนนั้น จากนั้นไม่นาน น้องฮันนี่ก็เส็ด ดิ้นใหญ่ เลย บอก เสียวมาก อย่าจับแล้ว ไม่ไหว ผมก็นึกล้อเล่น เลยขยี่ซ้ำ น้องดิ้น หนี บอกไม่ไหวจริงๆ มันเสียวเกิน แล้วน้องก็เลย ดูดนมผม ชักอย่างรัว จะเส็ดตามๆ กัน วู้ น้องบอกตอนอาบน้ำอีกรอบว่า เสียวอยู่เลย โดนน้ำยังสะดุ้ง ผมบอก เว่อร์ไปป่าว เนี่ยๆๆๆๆ น้องบอกจริงจิ๊งๆๆๆเอาเป็นว่าแค่นี้ก่อนนะครับ ไม่ไหว คิดแล้วหื่น55”             
Satanboat

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 04:34:51 AM 16 กันยายน 2014 »

(น้องโฟกัส)
“ดาวคณะสายCเฟรชชี่ ใหม่เอี่ยม "สไตล์เนโกะจั๊ม" สาวน้อยหน้าหวานจิ้มลิ้ม สวยน่ารักทุกกระเบียดนิ้ว กุ๊กกิ๊กน่าทะนุถนอม”   

“ผมก็สะดุดตากับน้องโฟกัส น้องขาวมากกกกก ตัวเล็กน่ารักมากกกกกกก หลงเลยยยยยย  ชำระค่าเสียหายเสร็จก็เดินตามน้องไปที่ห้อง ใจก็เต้นตุ้มๆต่อมๆ เพราะเป็นครั้งแรกในชีวิต อ๊าก พอไปถึงน้องนั่งชวนคุย เปิดเพลงตื้ดระหว่างจัดการด้วย เต้นกันทั้งคู่เลยน้องไม่จูบนะครับ แต่แค่นอนมองหน้าน้องก็ฟินกลับบ้านแล้ว อั้ยยยยไม่ได้ขอจับปลามาเพราะเขินน้องมาก + กับยังไม่ชำนาญการ ฮ่าๆ
สรุป น้องโฟกัส ตัวเล็กน่ารัก ฟิลแฟน ใครชอบสายบู๊ผ่านได้เลยครับ แต่น้องน่ารักจริงๆ คอนเฟิม!!”

Protgas

น้องเดิมมาโชว์ตัวผมไม่ รังเล ยื่นบัตรรูดทันที รอสักครู่  น้องโฟกัส เตรียมเครื่องมือและเรียกผมเดินตามไปเหมือนเราเป็นเด็กมีคนดูแล น้องเค้าใสจิงจังขาวกะหยวกพูดคุยสนุกเราใช้เวลาพูดซะ ส่วนใหญ่หลังจากนั้นไม่นานน้องรุกจนผมต้องขอยอมอ่อนเหมือนเด็กทา แรกทุกอย่าเป็นไปอย่างที่คิดหายเมื่อยสบายตัวสรุปงานน้องใสๆๆเด็กๆๆน่ารัก การนวดถือว่าโอเครใช้ความน่ารัก ใสๆมากล่อมจนเราเคลิ้มไปจนหายปวดเอง   
Ebby

เค้าบอกยิ้ม 1 วัน อายุยืน 1 ปี
ทานเด็ก 1 คน อายุยืน 10 ปี
ทานเด็กไป ยิ้มไป เป็นอมตะ 55
ล้อเล่นนะครับ พอดีได้มาเที่ยวที่ Funky ด้วยอารมณ์ เปลี่ยวๆ
ก็ไม่ได้จองใคร มาปาหินถามทาง
พอดี๊ น้องโฟกัส เข้ามาก่อนผมเข้าแค่ 5 นาที เอง
เจอหน้าโดนใน โอ่ะ หน้าเด็ก น่าทานมั่กๆ
เลยเรียนขึ้นไป พอเข้าไปในห้อง น้องก็ยิ้มอายๆ เห็นแล้วยิ่งหิว ท้องร้อง จ๊อกๆๆ
พอน้องถอดเสื้อมาอาบน้ำให้ OMG
ยังกะดูคลิป เด็ก 16 โดนคนแก่หลอกข่มขืน 55
นมตั้งเต้า สวยมากๆ เนื้อตัวเนียน
พอขึ้นเตียงน้องก็เริ่มนวดให้เลย ขึ้นคร่อม ถูๆ ไถๆ อย่างเสียวขอบอก
เราก็ดื่ม นมมันเลยครับ นมตึงมากๆ อย่างเสียว
มี สแครช ติ่งน้องเล็กน้อย น้องก็เสียวหน้าได้อารม สุดๆ
น้องลุยจนงานเส็ด ตัวเบา ฟินไปอีก 1 วัน
วันนี้แค่นี้ก่อนนะครับ มีทีเด็ดจะมาเล่าให้ฟังอีก

satanboat

Moderator
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 04:36:03 AM 16 กันยายน 2014 »

(น้องวีต้า)
สาวแสนสวย ละม้าย"น้องสาวไอซ์อภิษฯดาราช่อง3" หุ่นเป๊ะนมล้น ยืนพริตตี้โรงชื่อดัง สลัดเข็มฉีดยาแว้บมานวด ฟีดแบกดีไหลลื่นประทับใจ

"สาวแสนสวย ชื่อน้องวีต้า
กำลังเข้ามา น้องชอบสลัดเข็มฉีดยา
แล้วแว้บมานวดให้ แถมมี ฟีดแบกดีไหลลื่นประทับใจ
ผมก็แทบไม่ต้องคิดแล้ว จองน้องทันที
แรกพบ ก่อนประทับใจ น้องวีต้าซะแล้ว เป็นสาวใจดี รักแมว เหมียวๆ
แถมได้ใจผมในเรื่อง สัดส่วน 
โดย น้อง สูง 166 Cm. นน. 47 kG. สุดยอด
มองหน้า ไปๆ มาๆ หน้าน้องวีต้า ก็คล้ายดาราสาวไอซ์อภิษฯ จริงๆ
การอาบน้ำ ก็ทำได้ดี ผมสะอาดสุดๆ   สมกับเป็น พระ ยา บาน
และขอบอก ท่าชัก Kapoo ของน้องวีต้า มีท่าชัก kapoo เยอะ มากล้น
ว่าแต่คุณจะทน และผ่านไปได้สักกี่ท่า ครับ อิอิ...."

Michael Owen 28

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)