Ads
 07:10:10 PM 09 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านฟื้นคืนชีพของแวมไพร์ Ebby <อั่งเปา wow>  (อ่าน 14578 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« เมื่อ: 12:23:47 AM 18 มกราคม 2014 »

รัตติกาลกำลังจะมืดมิดอีกครั้ง

แวมไพร์ ผู้เป็นอมตะ กำลังจะกลับมา

ความรักอันบริสุทธิ์  ไม่มีอีกแล้ว

บัดนี้ จะมีแต่ความหื่น

เตรียมตัวให้พร้อม  เหล่าสมาชิก SDN

นี่ คือ ภาพจากการบ้านเปิดตัว  การกลับมาของผม

เธอ คือ นางฟ้า ที่สวย น่ารัก  เซ็กซี่  งานไหลสะท้านปฐพี

นางฟ้าของชาว SDN

หลังจากนี้ รอบจองที่เต็ม 8 รอบทุกวันของเธอตลอดมา

Vampire
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:27:48 AM 18 มกราคม 2014 »

รัตติกาลมืดมิด  ท้องฟ้ายามไร้แสงเดือน ช่างสบายตายิ่งนัก

รถยนต์สีผู้ร้าย ชัด ๆ  วิ่งทะยานฝ่าความมืด มุ่งหน้าสู่วิภาวดี

เหยื่อของแวมไพร์คืนนี้

สาวน้อยแสนสวย  เขี้ยวเสน่ห์

ผิวพรรณขาวผ่อง ไร้รอยสักใด ๆ

รูปร่างชวนฝันเปียก ด้วยส่วนเว้าส่วนโค้งสุดทรมาณใจชาย

หน้าอกมหึมา โมมาหลักแสน สัมผัสหยุ่นหนึบ ดูไม่ออก เรียกว่า เกรดสิบเอ

สะโพกสุดเสียงสังข์  ก้นงอนท้าทายกาบองเสียบท้าย

แต่คุณเอ๋ย

ไม่อยากบอกเลยว่า

งานของเธอนั้น  กลั่นออกมาจากภายใน  ที่เต็มไปด้วยไฟอันร้อนรุ่ม

แค่แตะนิดเดียว แฉะ

และเธอ คือ ไฟเตอร์ตัวแม่แห่งวงการ

เสียงร้องที่เซ็กส์ และ ดังก้องกัมปนาท  พาลจะแตกทุกนาที

เธอไม่มีการนอนนิ่ง ๆ

เธอเต็มไปด้วยอารมณ์หื่นที่หยุดไม่ได้

ทั้งหมดที่บอกนี้ 

คือ เรื่องจริง ที่ไม่ได้แต่งเติม

ทุกอักษร แวมไพร์ ประสบมา 

ชมปากันก่อนเลย  555555
Vampire
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:30:48 AM 18 มกราคม 2014 »

พี่เอ๊บบี้ขาาาาาา...  อู๊ย นู๋คิดถึงจัง

เสียงน้องคนสวย ดังมาแต่ไกล  แต่ยังสำรวมอาการ จูงผมเดินเข้าห้อง

ประตูห้องปิดปั๊บ  น้องเข้ามากอดผมแน่น  นมโคมหึมาสองเต้า เบียดเข้าใส่อกผม

เสียวสะท้านอีกดอก  เมื่อน้องคว้าคอผมโน้มเข้ามาแล้ว....จูบ

เพื่อน ๆ อย่าแปลกใจเลย

สิ่งที่น้องกระทำนี้ มิใช่เพราะว่า สนิทกับผมหรอก

ตั้งแต่เจอกันครั้งแรก  น้องก็ใส่แบบนี้แหล่ะ  เธอหื่นตัวแม่ นินา

ชุดแสคสีชมพู ค่อย ๆ ถูกถอดออก 

แววตาหื่นกระหาย ไม่ใช่ของผม  แต่เป็นของน้องซะแล้ว

ยั่วผู้ชาย คือ งานหลัก  น้องว่างั้น

สายตายั่วยวน  ค่อย ๆ ถอดทีละชิ้น  ลีลาท่าทาง ยังกะดูหนังเอ๊กซ์แบบ อาหรับราตรี

แล้วน้องก็บอกให้ผมเอากล้องออกมา 

น้องบอกให้ผมเก็บภาพไป  เธอจะค่อย ๆ เปลื้อง

และจะทรมานผมไปด้วยความเซ็กซี่ของเธอ 

แล้วภาพชุดต่อไปนี้  ผมต้องใช้สมาธิโคตร ๆ ในการถ่าย

เพราะเธอให้ผมถ่ายไป  ถอดกางเกงผมไป  ถอดเสื้อผมไป

ทุกครั้งที่ผมเล็งจะกดชัตเตอร์

เธอจะโผเข้ามาจับกาบองผม

"ดีพโธรท" สุดคอหอย

ระดับเทพ  มหาเวทย์ดูดดาวขั้นสุดยอด

แล้วจึงให้ผมถ่ายภาพที่เธอทำเซ็กส์สุด ๆ ใส่

เพื่อน ๆ ลองจินตนาการดูละกัน

ทุกภาพ ผมจะโดนกระทำเช่นนี้  ไม่รวมดูดเลียไข่ ไม่รวมโดนดูดนม

คำนวนดูละกัน  เกมส์นี้ ผมเจอไปกี่รอบ

อย่าถามเลย ว่า จอดรถไหม

ม่ายยยยยยย... บอกกกกกกกกกกกก   
Vampire
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:36:05 AM 18 มกราคม 2014 »

ขอเฉลยว่า  ผมอดทนมาก  ไม่ยอมจอดรถครับ

แต่ผมรู้เลยว่า กับน้องสุดเอ็กซ์คนนี้  ไม่มีอะไรเป็นไปไม่ได้แน่นอน

เรื่องอะไร จะจอดตรงนี้หล่ะ

ตรูดมหึมาที่ จ่ออยู่ตรงหน้า  รอยแยกนูนใหญ่ ที่ตอนนี้ มันแฉะ

กลิ่นหอมจากตรงนั้น มันเร้าใจสิ้นดี

ดึงน้องให้ถอนปากออกจากกระบองผม  ดูเหมือนน้องไม่ยอมง่าย ๆ  คงอยากให้ตายคาปาก

พลาดแว่บเดียว  น้องผลักผมนอนหงาย  ...

น้องขึ้นคร่อมผม  มือขวาผมถือกล้องไว้  มือซ้ายกำซีดี  เอางัยดีวะเนี่ย

ใส่ซีดีก่อนละกัน

แล้วท่าหงษ์ร่อน ก็ตามมา

ทั้งโยก ทั้งคลึง  ทั้งบด

ส่วนผมนะเหรอ ... ตาค้าง  มือขวากล้องหลุดจากมือไปแล้ว

เพราะตอนนี้ สองมือผมกำลังบีบสองเต้ายักษ์ของน้อง แล้วดูดจุกนมอย่างกระหาย

เสียงน้องร้องครวญคราง ดังขึ้นเรื่อย ๆ  ดังมาก 

ผมก็ไม่รู้อะไรแล้ว   แลกลิ้นจูบปากกันแหลกแบบหนังเอ๊กซ์

ทนไม่ไหว  ทนไม่ไหว

หน้าตาน้องเธอทำท่าเซ็กส์ใส่ตลอดเวลา

ผมเปลี่ยนทีละท่า หลังจากนั้น  ทุกท่าที่ผมรู้จัก  จัดเต็ม  จัดหนัก 

เสียงร้องก้องห้อง  เสียงเนื้อกะแทกกัน   และไม่รู้เสียงอะไรต่ออะไร

ถ้าใครมายืนอยู่หน้าประตู แอบฟัง คงคิดว่า ห้องนี้เปิดหนังเอ๊กซ์

ใช่คับ

ทุกอย่างที่เกิดขึ้นร่วมครึ่งชั่วโมง นี้

ขอบอกเลยว่า  ไม่ใช่การทำงานของน้องแล้ว

เพราะทุกอย่างมันเกิดด้วยอารมณ์หื่น

แบบ ... ลืมตัว 

ไม่มี คำว่า "อย่า....."

ไม่มี คำว่า " กลัว....."

โคตรมันส์  โคตรตื่นเต้น  โคตรสนุกที่สุด  สะใจแวมไพร์ จิง...จิ๊ง

ซร๊วบ
October
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:39:00 AM 18 มกราคม 2014 »

มวลมหาประชานม  คริๆๆ

172_key@2x
BitsPower
VIP
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:52:12 AM 18 มกราคม 2014 »

การบ้านโหดจุงเบยยย

ซร๊วบบบบบ หุ หุ

151_key@2x
Gamo.
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 07:15:41 AM 18 มกราคม 2014 »

ทั้งอึด..ทั้งอัด
กระจายยยย....

34_key@2x 34_key@2x
kiln2
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 07:59:32 AM 18 มกราคม 2014 »

สุดยอดครับท่าน 527_key@2x
mindfriday
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 01:14:22 PM 18 มกราคม 2014 »

41_key@2x
ไม่รู้จะอธิบายยังไงเลยครับ บอกได้แค่ว่า เสียวมาก  22_key@2x
เฮียจั้ก
VIP
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 01:15:40 PM 18 มกราคม 2014 »

โอย จนป่านนี้ผมยังไม่ได้กลับไปซ้ำน้องเลยพี่เอ้บจัดไปกี่รอบละเนี่ย  24_key@2x
kpcc000
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #10 เมื่อ: 02:29:18 PM 18 มกราคม 2014 »

เกือบจอดรถ เกือบจะได้เห็นภาพ อมโยเกิร์ต ซะแล้วครับ อิๆ  527_key@2x

Mr.l3rown
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 06:44:59 PM 18 มกราคม 2014 »

เธอ POST ท่าได้สุดยอดมาก ๆ คับ

ได้ใจไปเลย

36_key@2x
alor1
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 06:55:07 PM 18 มกราคม 2014 »

172_key@2x 28_key@2x
acheewin010
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #13 เมื่อ: 11:33:40 PM 18 มกราคม 2014 »

Rebirth ทั้งที ต้อง ซร้วบ ซร้วบ ซร้วบ นะคับ

น้องคนนี้ ต้องดูดเลือดให้หมดตัว

ดูจิ ขาวเห็นเส้นเลือดเบย
astaroz
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 03:34:14 PM 19 มกราคม 2014 »

527_key@2x

มาช่วยคอนเฟิร์ม คับ ว่าน้องคนนี้บ้าเซ็กส์ หื่น งานแรง ฝุดๆแว้ว

ว่างๆ ต้องแวะไปเจอหน่อย ไม่ได้ซัดมานานแระ อิอิ
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)