Ads
 08:19:06 PM 20 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 56 57 [58] 59 60 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 732583 ครั้ง) A A A A
sexsubtitle
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #855 เมื่อ: 02:29:21 PM 03 กรกฎาคม 2013 »

สรุปว่า ช่วงปี 2554 เป็นปีที่ป๋าขาเที่ยวมากที่สุด หล่นบ้างทอนบ้างสลับกันไป แต่หล่นมากกว่าทอนครับ จาก 60 รอบ ทั้งปี มีเที่ยวอ่างเเค่ 2 รอบเท่านั้นเอง ผมจะมาเล่าพรีวิว การเที่ยวในปี 2555 ต่อ ถึงมูลเหตุว่า ทำไม ผมเริ่มเที่ยวนกป.น้อยลง ไปหล่นตีนเเหกที่ร้านไหน ลองติดตามพรุ่งนี้ครับ  อยากอ่านต่อ อย่าลืมเเวะเข้ามาเเลกเปลี่ยนประสบการณ์ครับ
ตามอ่านตลอด อุอิ  ปีนี้ป๋าฮันอายุเท่าไหร่คับ ถามได้เปล่า ผมอยากรุ้ว่าตัวเองแก่ึรึยัง
crumby
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #856 เมื่อ: 04:09:07 PM 03 กรกฎาคม 2013 »

ติดตามอ่านมาตลอด  ขอคารวะ
มีข้อคิดเห็น+สงสัย+ขอความเห็นครับ....
.....จากประสบการณ์ผม  ผมว่าหลังๆ น้องทำระดับ 3 มากขึ้น   ง่ายขึ้น  ในที่นี้ผมหมายถึง น้องไม่ได้ถามนะ ไม่มี money talk เลย
งานไหลจริงๆ  ...... สำหรับผมหลังๆ เจอบ่อยมาก  ไหลและทอนเป๋าตุงเลย
....ที่เล่าคือ ผมเห็นว่าหลังๆ น้องๆทำมากขึ้นรึเปล่าครับ  หรือผมฟลุคเอง เพราะเก็บลายแทงเทพทั้งหลาย
......ไม่ได้อวดนะครับ อย่าเข้าใจผิด   แค่สงสัยว่า สมัยนี้ นกป. เปลี่ยนไป แรงมากขึ้น คอร์สต่างๆก็ส่วนมากร้อยละ 90 ...ถอดหมด+บอดี้...
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #857 เมื่อ: 08:41:13 PM 03 กรกฎาคม 2013 »

ตอนแรกที่ผมเข้ามาอ่านก็เพราะอยากรู้ครับว่ามันมีจริงไหม

แต่หลังๆที่ติดตามเพราะได้ความรู้ แนวคิดต่างๆ จากประสบการณ์ของป๋าครับ ซึ่งแต่ละเรื่องสนุกและน่าติดตามมากๆ

ขอบคุณครับ
  เรื่องนี้ มีอยู่จริงครับ เพียงเเต่คนส่วนใหญ่เค้าไม่พูดกัน ด้วยเหตุผลหลายๆอย่าง ที่ผมกล้าเอามาเล่าให้ฟังเพราะว่า ผมถูกใจก็เจรจากับน้องๆ น้องโอเค เราก็ทิปน้องตอบเเทน ไม่มีการโกงหรือเอาเปรียบเเต่อย่างใดเลยครับ   น้องให้งานพิเศษ เราก็จ่ายเพิ่มให้เป็นพิเศษ  อย่างตอนที่พีอาร์ เทน มาหาป๋าขาที่ขอนเเก่น ผมตกลงกับน้องว่า ค่าตัว 10000 บ. ค่าห้อง ค่าอาหาร ผมจ่ายให้หมด   ผมสามารถไปหาน้องได้ 2 วัน เเทนที่จะเป็น 3 วันตามที่คุยไว้  ผมก็ลองขอลดราคาน้องนะครับ           น้องไม่ลดเเม้เเต่บาทเดียว  ผมก็ต้องจ่ายเต็มๆครับ  สุดท้าย ทุกอย่างก็มาตกอยู่ที่เราครับ ว่า เรากล้าจ่ายมั้ย จ่ายเท่าไหร่ถึงจะพอสมควรครับ
sportman
*

« ตอบ #858 เมื่อ: 08:47:57 PM 03 กรกฎาคม 2013 »

wanwan031 wanwan031 wanwan031 ได้โปรดรับผมเป็นศิษย์ด้วยครับ อ่านแล้วเหมือนได้เข้าไปอยู่ในเหตุการณ์จริงเลย  ถ้ามีโอกาศเจอท่านขอถ่ายรูปคู่หน่อยน่ะครับ คนจังหวัดไก้ลกัน
มีโอกาสมาเจอกันที่ดงดอกท้อเลยครับ  สิ้นเดือนนี้ ลุยดงเลยครับ  เห็นสาวสวย เด็กเอ๊าะๆค่อยขอเป็นศิษย์ก็ไม่สายคราบ wanwan002
   ขอบคุณ ครับผม
hundu
*

« ตอบ #859 เมื่อ: 08:49:54 PM 03 กรกฎาคม 2013 »

ติดตามอ่านมาตลอด  ขอคารวะ
มีข้อคิดเห็น+สงสัย+ขอความเห็นครับ....
.....จากประสบการณ์ผม  ผมว่าหลังๆ น้องทำระดับ 3 มากขึ้น   ง่ายขึ้น  ในที่นี้ผมหมายถึง น้องไม่ได้ถามนะ ไม่มี money talk เลย
งานไหลจริงๆ  ...... สำหรับผมหลังๆ เจอบ่อยมาก  ไหลและทอนเป๋าตุงเลย
....ที่เล่าคือ ผมเห็นว่าหลังๆ น้องๆทำมากขึ้นรึเปล่าครับ  หรือผมฟลุคเอง เพราะเก็บลายแทงเทพทั้งหลาย
......ไม่ได้อวดนะครับ อย่าเข้าใจผิด   แค่สงสัยว่า สมัยนี้ นกป. เปลี่ยนไป แรงมากขึ้น คอร์สต่างๆก็ส่วนมากร้อยละ 90 ...ถอดหมด+บอดี้...
  แล้วเเต่คนนะครับ เรื่องระดับสาม อย่างผมก็ไม่ได้ทุ่มมากนักในช่วงหลังๆ เพราะเด็กนาตารี  ราคา 2600 ได้ครบหมดครับ สนุกสุดๆอยู่เเล้ว  นกป.นี่ เที่ยวไปลุ้นไป โอกาสหล่น มีมากจริงๆครับ นกป.จ่ายเเพงกว่าด้วย  เปรียบเทียบ อย่างดาวดวงใหม่บียอน  2900 จ่ายเพิ่มอีก 2000 เพื่อให้ได้ระดับสาม  ราคาก็ไปไกลถึง 5000เเล้วครับ  ผมเลยงบบานจากการเที่ยวนกป.นี่เเหละครับ  ตอนนี้ บอกตรงๆว่า นกป.ผมไปร้านอีสดีกว่า อาศัยพีอาร์ นิกกี้กระซิบดีกว่าครับ  ราคาเเค่ 1900 ทิปอีกพันกว่าๆ พอสู้ไหวครับ  ร้านอื่นๆ ไม่อยากเสี่ยงเท่าไหร่เเล้วครับ หล่นมา เสียดายเงินจริงๆ
hundu
*

« ตอบ #860 เมื่อ: 08:26:12 PM 05 กรกฎาคม 2013 »

พรีวิวการเที่ยวของป๋าขาในปี 2555
    เริ่มต้นปีด้วยการไปเจอเนเน่ งานดีๆไหลๆถึงระดับ 3 ที่เเฮปปิเนส   กลางเดือน เข้ากทม.มาเที่ยวทั้งเสาร์และอาทิตย์  วันเสาร์บ่ายๆไปเจอน้องพีช ร้านเเอ็ตดรีม  สูงขาว สวยมาก  ตัวจริงนั่งซ้อนมอไซค์มาที่ร้านเลย  เลยบอกอ็อตโตว่า ขอ 2 รอบเลย งานใสๆ ตามใจแต่ไม่ถึงระดับ 3 ทิปไป 3000 รวมค่ารอบ 7500 บ. จากนั้น อีกหนึ่งชั่วโมงถัดมา ตรงมาที่ร้านเลิฟซีด สุทธิสาร มาเจอน้องบัวครับ ลูกคุณหนูตัวจริง สวย น่ารัก ผิวพรรณสุดเนียน ยกให้เป็นที่หนึ่งเลยครับ ขึ้น 2 รอบ ทิปอีก 2500 รวม 6500 บ. วันนี้วันเดียว เที่ยว 2 สาว 4 รอบ ใช้จ่ายไป 14000 บ.ถ้วนๆคราบ  wanwan009
   วันอาทิตย์ บ่ายๆมาเจอบัวอีกครั้ง เพราะถูกใจมากๆ ขึ้น 2 รอบติดๆ คราวนี้ทิปไป 3000 บ. รวมค่ารอบ 7000 บ.ถ้วนๆ  ความจริงเที่ยวขนาดนี้ เต็มอิ่มในอารมณ์เเล้วครับ เเต่คราวนี้ ถึงคราวดวงเเตกเพราะ ดันไปเชื่อเทพท่านหนึ่ง ที่บอกถึงลายละเอียดน้องดีไซด์ ร้านลาซิเอล ที่บอกว่า ลูกคุณหนูหนีเเม่มาทำ งานดี พอโทรไปสอบถามที่ร้าน สักพัก น้องดีไซด์โทรมาคุยกับป๋าขาโดยตรงเลยครับ เลยต้องไปลาซิเอล ผมจะเล่าให้ฟังว่า วันนี้เป็นอีกหนึ่งในจุดเปลี่ยนของการเที่ยวนกป.ของผมเลยทีเดียว  wanwan044
hundu
*

« ตอบ #861 เมื่อ: 08:33:57 PM 05 กรกฎาคม 2013 »

เดินทางมาถึงปากซอย นั่งมอไซค์เข้าซอย ร้านลาซิเอล หาเเทบไม่เจอ มาถึงเกือบหกโมงเย็นครับ  เข้าไปด้านใน ร้านดูเก่าพอสมควร  พีอาร์ตัวอ้วนๆ สักพักก็เรียกน้องมาให้ดูตัวทั้งร้าน  หน้าตาไม่ผ่านครับ น้องดีไซด์ก็หน้าตาธรรมดามากๆ  ผมเลยเดินออกมาโทรศัพท์ข้างนอกร้าน เดี๋ยวเดียว พีอาร์ตัวอ้วนๆ กับคนในร้านเดินตามออกมาเป็นพรวน ยกโขยงออกมา ผมเห็นเเล้วก็เกรงใจ นี่เเหละครับ จำไว้เลย  ถ้าไม่ชอบน้อง ให้เดินออกไปเลย แต่ผมทำไม่ได้นะสิ เลยเดินกลับเข้าไปด้วยความรู้สึกเกรงใจตามประสาหน้าใหญ่  ตัดสินใจเลือกน้องดีไซค์ขึ้นห้องทันที
hundu
*

« ตอบ #862 เมื่อ: 08:45:54 PM 05 กรกฎาคม 2013 »

ในห้อง ถอดออกมา น้องดีไซค์เนื้อตัวผิวพรรณธรรมดามาก นมเป็นก้อน หัวฟูๆ พอจะดูด น้องบอกห้ามดูด ผมก็รำคาญ การเที่ยวเเนวนี้ ถ้าไม่ได้ดูดนมเลย มันไม่ได้อรรถรสครับ เลยบอกว่า จะให้อีก 500 บ.เธอก็ยอมให้ดูดเเต่โดยดี  ให้นวดหลังก็นวดเบามาก นวดเเบบขอไปที  เเถมยังบ่นด้วยว่า เครียด ผมถามว่า เครียดเรื่องอะไร เธอตอบว่า เเต่ละวัน ต้องทำงานให้ได้วันละ 10000 บ.  โห ผมคิดในใจ หน้าตาเเบบนี้ คิดจะหาเงิน 10000 บ.ในวันเดียว ขี้โม้เกินไปละ  โน่น ต้องน้องบัวโน่น วันละเป็นหมื่นๆ ผมว่า ทำได้ชัวร์ๆ  สรุปค่าใช้จ่าย 2800 บ.รวมทิป 500แล้วครับ  ตกลงมากทม.เที่ยวนี้ เที่ยวทั้ง เสาร์เเละอาทิตย์ 2 วัน เจอน้องพีช 2 รอบ 7500 บัว 4 รอบ 13500 ดีไซค์ 2800 จ่ายไปรวม 23800 บ.ถ้วนๆ   มาเสียความรู้สึกตรงคนสุดท้ายน้องดีไซค์ครับ  เริ่มรู้สึกเสียดายเงิน 2800 บ. หน้าตาเเละงานก็ไม่ได้เรื่องเลย ร้านลาซิเอล ผมเลยเลิกไปอย่างเด็ดขาดนับตั้งเเต่วันนั้น
hundu
*

« ตอบ #863 เมื่อ: 09:02:22 PM 05 กรกฎาคม 2013 »

ตลอดทั้งเดือน ม.ค.2555 ผมเที่ยวทั้งหมด 5 สาว 9 รอบ ใช้จ่ายไปทั้งสิ้น 32300 บ. เป็นเดือนสุดท้ายที่ผมใช้จ่ายไปกับการเที่ยวนกป.มากกว่า สามหมื่นบาทต่อเดือน   หลังจากนั้นเป็นต้นมา จนถึงวันนี้ ผมไม่ได้ใช้จ่ายค่าเที่ยวต่อเดือนถึงระดับ สามหมื่นกว่าบาทอีกเลย นึกไปๆก็ขอบคุณน้องดีไซค์เหมือนกันที่ทำให้ผมรู้จักเสียดายเงิน   นึกเเล้วก็ขำครับ  ได้เจอน้องพีช น้องบัว เหมือนได้ทานซีฟูด ร้านนำซิงเยาวราช อาหารเลิศรสสุดหรู วัสดุราคาเเพงระยับ รสชาติกลมกล่อม  อีกหนึ่งชั่วโมงต่อมา พอย่อยอาหาร มาขึ้นกับน้องดีไซค์ ร้านลาซิเอล  เหมือนเปลี่ยนบรรยากาศมานั่้งกินผัดไทย ข้างทาง ใส่กากหมูบูดๆหืนๆอย่างไรอย่างนั้น  ฮ่าๆๆ wanwan010
Ka-Nom
*

« ตอบ #864 เมื่อ: 02:49:00 PM 06 กรกฎาคม 2013 »

เป็นกระทู้ที่อ่านเพลินมากครับป๋า  wanwan007
hundu
*

« ตอบ #865 เมื่อ: 09:25:19 PM 10 กรกฎาคม 2013 »

มาเล่าต่อครับ หลังจากที่ป๋าขาเที่ยวตามอำเภอใจ เอามันส์เข้าว่า พอมาสะดุดอารมณ์กับน้องดีไซด์ ร้านลาซิเอล เริ่มคิดได้ครับว่า เงินทองใช้จ่ายไปๆๆ บางครั้งช่างไม่คุ้มกับงานนวดเห่ยๆเลย  ช่วงเดือนมี.ค.ของปี 2555 ได้เข้ากทม.กับเพื่อนรัก เค้าเที่ยวนาตารีที่เดียวครับ  พอเข้าไปในร้าน พวกเชียร์เเขกเข้ามาถามผมกันใหญ่ว่า หายหน้าไปไหน ไม่เห็นมาหาน้องๆที่ดงดอกท้อตั้งนาน  ความรู้สึกเหมือนได้กลับบ้านเก่า นั่งมองดูสาวๆนาตารี กึ๋ยส์  wanwan006 นี่ สาวๆที่นี่ สวยกว่า สาวกว่าสาวๆนกป.เยอะเเยะตาเเป๊ะนี่นา เฮ้อ  ไม่รอช้าครับ ป๋าขาหวนคืนสังเวียนอ่างอีกครั้ง คราวนี้ มีเเต่ทอนครับ  กลับมาลุยอ่างคราวนี้ นกป.ผมไม่ค่อยได้ไปแล้ว  มีเดือน ก.ค.ที่ได้เเวะไปอุดหนุนน้องพารา ที่โลลิตา  พาราเธอน่ารักครับ มองโลกในเเง่ดีเสมอ หวังว่า น้องจะเก็บเงินได้เยอะๆ เรียนจบ มีชีวิตที่ดีในอนาคตครับ ผมเอาใจช่วยน้องเสมอครับ wanwan013
hundu
*

« ตอบ #866 เมื่อ: 09:37:48 PM 10 กรกฎาคม 2013 »

หลังจากไปขึ้นกับน้องพารา  เดือน ต.ค.เเละ เดือน พ.ย. ผมเองได้กลับมาเจอเอโกะอีกครั้ง  เคยชอบเคยหลงเธอ แต่กาลเวลาเปลี่ยนไป  ความคิดคนก็ไม่เหมือนเดิมเเล้วครับ  เราต่างคนก็มีชีวิตที่ต่างกันสุดขั้ว   อย่างที่บอกครับ นักเที่ยวส่วนใหญ่ ไปเที่ยวเพื่อเเสวงหาความสุข ความตื่นเต้นท้าทาย นักเที่ยวน้อยคนที่ไปเที่ยวเพื่อหาเเฟน หรือกิ้ก เพราะนั่นหมายถึง เงินจำนวนไม่น้อยเลยที่จะไหลออกจากกระเป๋าของท่าน  ทำนองเดียวกัน นางฟ้าส่วนใหญ่ เธอมาทำงาน หารายได้เพื่อมาใช้จ่าย จะซื้อหาอะไร ก็เป็นสิทธิของเธอครับ เพราะเธอต้องใช้หยาดเหงื่อร่างกายเข้าเเลก ต้องเจอลูกค้าหลากหลาย  นางฟ้าน้อยยิ่งกว่าน้อย ที่เข้าวงการนี้เพื่อหาเเฟนหรือกิ้ก   คิดได้เเบบนี้ ผมเองก็ปลงตก ถืออุเบกขา เท่าที่เคยขึ้นน้อง เคยช่วยมาก็ถือว่า มากพอสมควรเเล้วครับ  ความรักความหลงที่เคยเกิดในร้านสปา ออกจากร้านสปา ทุกอย่างควรจบเพียงเท่านั้นครับ  Cry
hundu
*

« ตอบ #867 เมื่อ: 09:44:00 PM 10 กรกฎาคม 2013 »

สรุปพรีวิวการเที่ยวของผม ทั้งปี 2555 เที่ยวไป 23 รอบ ใช้จ่ายไป 101060 บ.ลดลงจากปี 2554ได้เยอะเเยะ ( 60 รอบ  236820 บ.)  ในจำนวนนี้ เป็นการเที่ยวที่นาตารี  9 ครั้ง (ในปี 2554 ผมเที่ยวนาตารี เพียง 2 รอบเท่านั้น)   ต่อไป ผมจะเล่าต่อถึงพรีวิวการเที่ยวของผม ในปี 2556 ครับ
hundu
*

« ตอบ #868 เมื่อ: 10:05:50 PM 10 กรกฎาคม 2013 »

พรีวิวการเที่ยวของป๋าขาในปี 2556
  นี่เเหละครับ การท่องยุทธจักรของเหล่าจอมยุทธ์  ผ่านกาลเวลา พอนานวันเข้า เหล่าผู้กล้าเริ่มหายหัว อิอิ การบ้านเริ่มหดหาย  สาเหตุหนึ่งก็เพราะรู้ว่า เที่ยวไปเท่าไหร่ๆ ยิ่งเสียตังค์-หมดตูดมากเท่านั้น  ผมเองเมื่อก่อนเคยเเปลกใจว่า ทำไมหนอ เที่ยวนกป.มันส์จะตายไป ทำไมนักเที่ยวรุ่นก่อนๆถึงได้หายตัวไปทีละท่านสองท่าน พอมาเจอเข้ากับตัวเองถึงเข้าใจครับ  ยิ่งคนที่มีจิตใจอ่อนไหว สงสารน้องๆ ยื่นมือเข้าไปช่วยเหลือน้องๆ  นักเที่ยวสายนี้จะเจ็บตัวหนักกว่าครับ  เที่ยวไปๆจึงมีทั้งช่วงเวลาที่สนุกสุดขีด เเละช่วงเวลาที่เซ็ง-เมื่อย-เพลีย  โห เจองานหล่นที เเสนเซ็งในหัวใจ  อย่างที่ผมไปเขียนในการบ้านครบรอบ 5 ปีที่เวปกาปู๋นั่นเเหละคราบพี่น้อง wanwan001
hundu
*

« ตอบ #869 เมื่อ: 10:24:03 PM 10 กรกฎาคม 2013 »

ประเดิมการบ้านปี 2556 ของป๋าขา ไปเจอพีอาร์เทน ครั้งเเรกที่ร้านปาร์ตี้ เกริล์ส นวดดี งานดี ยังไม่ได้ระดับสาม ต่อมา มีนัดไปเที่ยวที่หัวหิน เเต่ล้มเลิกไป เพราะเธอกับเพื่อนสาวเลือกไปกิน -ดื่มที่ผับดังในกทม.   พอมาเดือนมิ.ย. น้องก็โคจรมาให้ป๋าขาเชยชมถึงที่ขอนเเก่น ทุกอย่างก็เสร็จสมอารมณ์หมายตามที่ได้เล่าไปทั้งหมดนั่นเเหละครับ ตรงนี้ น่าสนใจตรงที่ ได้เจอน้อง 3 ครั้ง ใช้จ่ายไป 2900+1000+12650 รวม  16550 บ. ถือว่า เป็นเงินไม่น้อยเลยที่ใช้ไป เพื่อมีอะไรระดับสามกับน้องสักคนหนึ่ง ประเมินเเล้ว ถึงน้องจะงานดีเเค่ไหน ถือว่า เเพงไปครับ  ต่อไปเที่ยวเเนวติดพันออกมานอกร้าน ผมคงไม่เอาอีกเเล้วครับ  กลายเป็นว่า เดือน มิ.ย. 2556 เป็นเดือนเเรกที่ผมใช้จ่ายเงินไปกับการเที่ยวนกป.เกินหมื่นบาทเป็นเดือนเเรกในรอบ 16 เดือนเลยครับ  ผมเองไปเที่ยวมา ไปเจอมาก็บอกต่อครับ ผมว่า ต่อไป เราควรจำกัดค่าใช้จ่ายให้อยู่เเค่ในห้องสปามากกว่า ได้ก็เอา ไม่ได้ก็ผ่าน จะตามเก็บให้ได้ เป็นเเนวคิดที่ทำให้สิ้นเปลืองเงินมากเกินไปครับ 
แท็ก:
หน้า: 1 ... 56 57 [58] 59 60 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)