Ads
 04:25:48 AM 18 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 66 67 [68] 69 70 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 731362 ครั้ง) A A A A
sexsubtitle
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1005 เมื่อ: 02:05:07 PM 26 กันยายน 2013 »

ช่วงนี้ ผมอยู่บ้านครับ คิดว่าเดือนหน้าจะเข้ากทม.เสียหน่อย   อ่านการบ้านของคนอื่นๆเพลินไปเลยครับ  ปีนี้ถือว่า เที่ยวน้อยลงเเล้ว ประหยัดไปได้เยอะ  ไปเที่ยวหน้า อยากไปโซนบียอนบ้าง มีข่าวล่ามาว่า  มีน้องใหม่ เปิดหมด 4000 บ.ชื่อบลูไดมอนด์  ว้าว ของเเพงเเบบนี้  อยากดูตัวครับ  ขอเเค่วันที่ป๋าขาไป  น้องเข้าร้านเท่านั้น  ละเเวกนั้น ยังมีอีกร้านที่น่าไปเยือน ออนเซน  ปัญหาคือ ถ้าเข้าไปแล้ว อดไม่ได้ ต้องอุดหนุนเค้าครับ ไม่รู้ว่า ลิลลี่จะเข้าร้านมั้ย อิอิ 512_key@2x
นั่งรอการบ้านป๋าเลยคับ ป๋าฮันช่วงนี้ยังซื้อทองอยุ่รึเปล่าครับ แนะนำบ้าง มีเงินเย็น แต่เห็นราคาส่ายน่าดูไม่กล้าซื้อ
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #1006 เมื่อ: 09:24:18 PM 28 กันยายน 2013 »

ช่วงนี้ ผมอยู่บ้านครับ คิดว่าเดือนหน้าจะเข้ากทม.เสียหน่อย   อ่านการบ้านของคนอื่นๆเพลินไปเลยครับ  ปีนี้ถือว่า เที่ยวน้อยลงเเล้ว ประหยัดไปได้เยอะ  ไปเที่ยวหน้า อยากไปโซนบียอนบ้าง มีข่าวล่ามาว่า  มีน้องใหม่ เปิดหมด 4000 บ.ชื่อบลูไดมอนด์  ว้าว ของเเพงเเบบนี้  อยากดูตัวครับ  ขอเเค่วันที่ป๋าขาไป  น้องเข้าร้านเท่านั้น  ละเเวกนั้น ยังมีอีกร้านที่น่าไปเยือน ออนเซน  ปัญหาคือ ถ้าเข้าไปแล้ว อดไม่ได้ ต้องอุดหนุนเค้าครับ ไม่รู้ว่า ลิลลี่จะเข้าร้านมั้ย อิอิ 512_key@2x
นั่งรอการบ้านป๋าเลยคับ ป๋าฮันช่วงนี้ยังซื้อทองอยุ่รึเปล่าครับ แนะนำบ้าง มีเงินเย็น แต่เห็นราคาส่ายน่าดูไม่กล้าซื้อ
   ถ้ามีเงินเย็น ซื้อทองเก็บก็ดีครับ  แต่ควรรอให้ราคาไหลลงมาอีกสักหน่อย  ทองแท่งหรือรูปพรรณควรต่ำกว่า บาทละ 20000 ครับ  ธรรมชาติของทองคำ มีรอบเวลาของมัน บางที 3-4เดือนเข้าซื้อที เลือกตอนราคาไม่เเพงนะครับ   อย่างเคสของผม  ผมค้าขายครับ  หมุนเงินได้ก็ซื้อทองเก็บ เป็นของสะสมครับ  การค้าขายต้องคอยดูเเลสินค้าคงเหลือ( inventory)  พอเก็บเงินได้ ผมก็ซับเงินจากระบบเพื่อเอามาเก็บทอง  หากเราสะสมไปเรื่อยๆ  ชาตินี้ทั้งชาติ ไม่ต้องกู้เเบ็งค์ เเละไม่ต้องยืมตังค์จากญาติพี่น้องครับ   
Romulus
*

« ตอบ #1007 เมื่อ: 11:14:55 PM 28 กันยายน 2013 »

พูดถึงเรื่องการบ้าน

ผมไม่เคยคิดขึ้นนางฟ้าคนไหน เพราะ การบ้านเลยครับ

ไม่กล้าจองเลย ถ้าไม่เคยเห็นตัวจริง

การบ้านส่วนใหญ่เขียนกันซะเกินจริง

บางทีก็มาจากร้านเอง บางทีก็มาจากแฟนคลับ

พูดถึงเรื่องเฉพาะหนัาตาภายนอก ยังไม่พูดถึงเนื้องาน

ไม่เหมือนที่บรรยายในการบ้านว่าน่ารักอย่างนู้น สวยอย่างงี้

บางคนเจอตัวจริงที่ร้าน

เห็นแลัวธรรมดามาก

ถึงขนาดไม่อยากขึ้นเลย

พวกที่รัานโฆษณาว่า ไม่จอง ไม่เจอ

ผมไปทีไรก็เห็นว่างตลอด

เวลาเที่ยวผมเลยเลือกคนที่เห็นแล้วถูกใจจริงๆ

อย่างนัอยถ้างานไม่ดี จะได้ไม่ตัองมาโทษคนอื่น

ไม่รู้โชคดีหรืออย่างไร

ตั้งแต่เที่ยวนวดกระปู๋มา เลือกเองตลอด

ก็ไม่เคยหล่นสักครั้ง ได้ทอนอีกต่างหาก

ทั้งๆที่นางฟัาเหล่านั้นแทบไม่มีการบ้านปรากฏอยู่เลย

จะหล่นครั้งแรกก็ตอนไป Avita อาบ อบ นวด

ที่เคยเล่าไวัในกระทู้นี้ เมื่อนานมาแล้ว

ที่ตอนนั้นดันไปเชือเชียร์แขกมากไปหน่อย
fqmm1974
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #1008 เมื่อ: 02:37:50 AM 29 กันยายน 2013 »

ไปเที่ยวหน้า อยากไปโซนบียอนบ้าง มีข่าวล่ามาว่า  มีน้องใหม่ เปิดหมด 4000 บ.ชื่อบลูไดมอนด์  ว้าว ของเเพงเเบบนี้  อยากดูตัวครับ  ขอเเค่วันที่ป๋าขาไป  น้องเข้าร้านเท่านั้น

คนนี้ก็อยากไปดูเหมือนกันครับว่าสนใจแค่ไหน 160_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1009 เมื่อ: 09:43:32 PM 01 ตุลาคม 2013 »

ไปเที่ยวหน้า อยากไปโซนบียอนบ้าง มีข่าวล่ามาว่า  มีน้องใหม่ เปิดหมด 4000 บ.ชื่อบลูไดมอนด์  ว้าว ของเเพงเเบบนี้  อยากดูตัวครับ  ขอเเค่วันที่ป๋าขาไป  น้องเข้าร้านเท่านั้น

คนนี้ก็อยากไปดูเหมือนกันครับว่าสนใจแค่ไหน 160_key@2x
   ไปเห็นตัวจริงเมื่อไหร่ อย่าลืมบอกป๋าขาด้วยครับ  ร้านบียอน ผมเองไม่ได้ไปเยือนปีกว่าๆเเล้ว  เท่าที่เคยไปอุดหนุนมา บอกตามตรงครับ มีทอนมีหล่นสลับกันไป  เวลาที่มีน้องใหม่ท็อปซีเคร็ทเข้า  ผมอยู่ต่างจังหวัดครับ เลยไม่ค่อยทันคนอื่นเค้า  วันที่ผมเข้ากทม. น้องที่เป็นเป้าหมายก็ดันไม่เข้าร้าน  เลยชวดบ่อยๆ
hundu
*

« ตอบ #1010 เมื่อ: 09:20:11 PM 04 ตุลาคม 2013 »

เข้าสู่ช่วงกินเจเเล้วครับ  เยาวราชจะคึกคักมาก มีร้านรวงต่างๆมากมายมาร่วมงาน  มีสินค้าให้เลือกซื้อมากมาย ราคาไม่เเพง อยากให้ไปเดินดูกันครับ ปีนี้ ผมเองก็ตั้งใจว่า อีกสักอาทิตย์จะเข้าไปกทม.เสียหน่อย   แต่อาหารเจกับป๋าขา ไม่ค่อยสมพงศ์กันครับ ไม่ค่อยถูกปากเลย 32_key@2x ตอนนี้ได้เเต่ภาวนาให้ราคาทองลงอีกสัก 500 บาทครับ จะได้มีตังค์เหลือติดกระเป๋าไว้เที่ยวบ้าง   ใครอยากให้ผมเล่าเรื่องอะไรให้ฟัง ให้โพสต์บอกมาเลยครับ ผมจะได้มีเรื่องมาเล่าให้ฟังเเก้เหงา 143_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1011 เมื่อ: 09:43:02 PM 04 ตุลาคม 2013 »

พูดถึงเรื่องการบ้าน

ผมไม่เคยคิดขึ้นนางฟ้าคนไหน เพราะ การบ้านเลยครับ

ไม่กล้าจองเลย ถ้าไม่เคยเห็นตัวจริง

การบ้านส่วนใหญ่เขียนกันซะเกินจริง

บางทีก็มาจากร้านเอง บางทีก็มาจากแฟนคลับ

พูดถึงเรื่องเฉพาะหนัาตาภายนอก ยังไม่พูดถึงเนื้องาน

ไม่เหมือนที่บรรยายในการบ้านว่าน่ารักอย่างนู้น สวยอย่างงี้

บางคนเจอตัวจริงที่ร้าน

เห็นแลัวธรรมดามาก

ถึงขนาดไม่อยากขึ้นเลย

พวกที่รัานโฆษณาว่า ไม่จอง ไม่เจอ

ผมไปทีไรก็เห็นว่างตลอด

เวลาเที่ยวผมเลยเลือกคนที่เห็นแล้วถูกใจจริงๆ

อย่างนัอยถ้างานไม่ดี จะได้ไม่ตัองมาโทษคนอื่น

ไม่รู้โชคดีหรืออย่างไร

ตั้งแต่เที่ยวนวดกระปู๋มา เลือกเองตลอด

ก็ไม่เคยหล่นสักครั้ง ได้ทอนอีกต่างหาก

ทั้งๆที่นางฟัาเหล่านั้นแทบไม่มีการบ้านปรากฏอยู่เลย

จะหล่นครั้งแรกก็ตอนไป Avita อาบ อบ นวด

ที่เคยเล่าไวัในกระทู้นี้ เมื่อนานมาแล้ว

ที่ตอนนั้นดันไปเชือเชียร์แขกมากไปหน่อย

จริงๆเเล้ว เที่ยวอาบ อบ นวด ไม่ค่อยหล่นครับ เด็กๆไม่เรื่องมาก  เเต่ตัวเชียร์เเขก มักเชียร์น้องที่ยังไม่ได้งาน  บางทีเราต้องเชื่อสายตาของเราเองครับ
sexsubtitle
*

« ตอบ #1012 เมื่อ: 11:15:39 AM 10 ตุลาคม 2013 »

เงียบเหงา เงียบเหงา ไม่ได้เที่ยวมาจะเดือนแล้ว  525_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1013 เมื่อ: 08:21:27 PM 10 ตุลาคม 2013 »

ช่วงกินเจ เมื่อปีที่เเล้ว ผมจำได้ว่า ผมไปหาน้องเอโกะ ที่เเฮปปิเนส สปา ในใจนั้น ทั้งคิดถึงเเละห่วงหา เมื่อได้พบเจอเป็นครั้งที่ 4(เดือน ต.ค.) เเละ 5( เดือน พ.ย.) ลงท้ายก็ได้พบสัจธรรมว่า คนเราต่างคนก็ต่างมีวิถีชีวิต  น้องได้พบเจอผู้คนมากมาย  มีการคบหาในหลากหลายรูปแบบ  ผมเองไม่ถึงขึ้นจริงจังกับน้องมากมายถึงขนาดนั้น ลงท้ายเราก็ต่างถอยห่างจากกัน ความรู้สึกที่ดียังคงมีอยู่ เเต่สายสัมพันธ์เเนวนี้ ต้องใช้ตังค์ครับ ไม่ต่างจากพี่น้องที่ไปจีบสาวโคโยตี้ บางท่านตั้งใจจีบอย่างจริงจัง ทุ่มเทไปมากมาย ลงท้ายก็ต้องหมดเงินหมดทองไปมากมาย ใครที่มีสติ สามารถหยุดม้าที่ริมเหวได้ คนนั้นเป็นยอดคนครับ 514_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1014 เมื่อ: 08:29:50 PM 10 ตุลาคม 2013 »

คนเราเที่ยวไปๆ อาจมีสักวันที่ไปหลงเด็กได้ อิอิ นั่นเเสดงว่า ท่านเป็นปุถุชนธรรมดา มีสงสาร มีใจอ่อน บางครั้งได้ยินเสียงใสๆของน้อง แหม จิตใจมันอ่อนยวบ  ถ้ายังโสดอยู่ก็พอไหวครับ ถ้ามีเมียเเล้ว อันนี้หนักหน่อย อาจหัวร้างข้างเเตกหรือบ้านเเตกเอาได้  ผมว่าจะเล่าประสบการณ์ชีวิตของเพื่อนผมอีกคนหนึ่ง เพื่อให้สาระเเก่พี่ๆน้องๆที่เเวะเวียนมาฟังเรื่องราวของป๋าขา  เเหม ตัดสินใจผิด ลำบากไปตลอดกาลคราบ
hundu
*

« ตอบ #1015 เมื่อ: 10:46:00 PM 10 ตุลาคม 2013 »

ตอน มีความรู้ท่วมหัวเอาตัวไม่รอด
 ผมมีเพื่อนอยู่คนหนึ่ง เรียนม.ต้นเเละ ม.ปลายมาด้วยกัน เค้าเป็นคนที่ตั้งใจเรียนมากครับ  อยู่ห้องคิงส์มาด้วยกัน เค้าจบม.ขอนเเก่น เรียนจบก็ได้งานที่ตรงกับสาขาที่เรียนมา  เป็นระดับผู้จัดการนะครับ  สมัยเรียนเค้าก็เป็นที่ชื่นชอบในหมู่เพื่อนๆทั้งชายเเละหญิง เพราะเป็นคนอารมณ์ดี ไม่เคยมีเรื่องความรักๆใคร่ๆมาข้องเกี่ยวเลยครับ  พอทำงานไปได้หลายปี งานดี เงินก็โอเคนะครับ  เค้าก็เริ่มคบสาวๆ เป็นเรื่องปกติของผู้ชายนะครับ
anuanuanu999
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #1016 เมื่อ: 12:09:37 PM 11 ตุลาคม 2013 »

มารอตอนต่อไปครับ ป๋าฮัน
ติดตามกระทู้นี้ตลอด อิ อิ
hundu
*

« ตอบ #1017 เมื่อ: 09:15:55 PM 15 ตุลาคม 2013 »

เพื่อนผม จากที่เป็นเด็กเรียน ไม่เจนจัดเรื่องความรักความหลง พอทำงานมีเงินเดือน ก็เริ่มจีบสาว  เพื่อนผมเค้าเป็นถึงระดับผู้จัดการเลยนะครับ โก้ไม่เบา  มีอยู่คนหนึ่งที่เค้าหลงมาก เป็นลูกสาวตำรวจ พ่อหวงมาก เค้าก็เทียวไล้เทียวขื่อตามจีบ  ต่อมาก็หมั้นหมายเป็นสัญญาใจกันไว้ ฝ่ายชายทุ่มครับใช้เงินเก็บที่มีซื้อทองเเท่งให้สาว หนัก 20บาท  ราคาสมัยกว่ายี่สิบปีที่เเล้วก็เเพงตามยุคนะครับ  ถ้าเป็นสมัยนี้ก็อยู่ที่สี่เเสนบาทเศษๆ  157_key@2x
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1018 เมื่อ: 09:56:46 PM 15 ตุลาคม 2013 »

อื้อหือ  รักจริงหวังแต่งเลยครับงานนี้

รอติดตามอ่านต่อครับพี่ 
leabwung
*

« ตอบ #1019 เมื่อ: 11:08:22 AM 16 ตุลาคม 2013 »

ตามอ่านทุกหน้า ได้ความรู้ขึ้นเยอะ
แท็ก:
หน้า: 1 ... 66 67 [68] 69 70 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)