Ads
 04:20:45 AM 18 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 67 68 [69] 70 71 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 731362 ครั้ง) A A A A
sexsubtitle
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1020 เมื่อ: 05:36:34 PM 17 ตุลาคม 2013 »

ติดตามเสมอ
treesak
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #1021 เมื่อ: 12:39:44 AM 19 ตุลาคม 2013 »

อ่านมาร่วมอาทิตย์กว่าจะจบ(มีเวลาอ่านตอนดึกๆเท่านั้น) ขอบคุณสำหรับเรื่องดีดีครับ
reddragon
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #1022 เมื่อ: 04:51:27 PM 25 ตุลาคม 2013 »

อ่านตั้งแต่เช้า  ยันเย็น 70หน้าได้ไรเยอะเลยครับ
ขอบคุณ ป๋า และทุกๆท่านที่แชร์ โดยเฉพาะ การใช้ชีวิต
และการลงทุนในทอง
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #1023 เมื่อ: 08:46:06 PM 27 ตุลาคม 2013 »

มาเล่าต่อครับ ผมเพิ่งกลับจากกทม.  มาคุยถึงเรื่องราวเพื่อนผมคนนี้ต่อครับ  พอคบกันไปๆ ทางฝ่ายชายคงคิดเข้าข้างตัวเองว่า สมหวังเเน่นอน เลยมอบสินสอดทองหมั้นเป็นสัญญาใจไว้  มีอยู่ครั้งหนึ่ง เพื่อนผมเล่าให้ฟังว่า ไปทานข้าวด้วยกัน ฝ่ายหญิงมีสายเข้า คุยกันจับใจความตอนท้ายว่า  คนที่โทรเข้า(เป็นผู้ชาย) ถามว่า ทานข้าวอยู่กับใคร ฝ่ายหญิงตอบว่า ทานกับลูกค้า  ทำเอาเพื่อนผมถึงกับฉุนขาด ออกมาข้างนอก ใช้มือทุบกระจกรถจนเเตก เป็นการระบายอารมณ์นะครับ 515_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1024 เมื่อ: 08:55:33 PM 27 ตุลาคม 2013 »

ต่อมา เพื่อนผมทำใจไม่ได้ เลยต้องลาออกจากงานดีๆที่ทำอยู่  ไม่อยากเจอหน้าคนที่เคยรักเคยวาดฝันไว้  นี่เป็นอีกบทเรียนหนึ่งครับ ผู้ชายที่คบสาวๆ อย่าเพิ่งรีบทุ่มอะไรให้มากมาย ยิ่งจ่ายมากยิ่งเจ็บตัวครับ  เอาไว้ให้ชัวร์ที่สุดค่อยจ่ายดีกว่า พลาดพลั้งมาจะได้ไม่ต้องมาเสียความรู้สึกในภายหลัง  ทุกวันนี้เพื่อนผมออกมาทำอาชีพอิสระ ลุ่มๆดอนๆไปตามระเบียบครับ  เวลาเจอเพื่อนฝูงทีไร เค้ามักเอาเรื่องนี้ขึ้นมาฉายซ้ำให้เพื่อนฝูงฟังอยู่บ่อยๆ   บางทีฟังเเล้วก็สังเวชใจเหมือนกัน พลาดไปแล้วเเก้ไขอะไรไม่ได้เลย
hundu
*

« ตอบ #1025 เมื่อ: 10:18:46 PM 27 ตุลาคม 2013 »

มารอตอนต่อไปครับ ป๋าฮัน
ติดตามกระทู้นี้ตลอด อิ อิ
    ไม่ค่อยได้เข้ากทม.ครับ   ปลีกตัวยากขึ้นเรื่อยๆ เฮ้อ
hundu
*

« ตอบ #1026 เมื่อ: 10:21:38 PM 27 ตุลาคม 2013 »

ตามอ่านทุกหน้า ได้ความรู้ขึ้นเยอะ
  ไม่ว่าจะโลกของกาปู่ หรือ โลกของอาบ อบ นวด ล้วนเเล้วเเต่ให้ประสบการณ์ที่ดีเสมอครับ เพียงเเต่ต้องมีสติอยู่ตลอดเวลา  จะได้เที่ยวได้อย่างยาวนานครับ
hundu
*

« ตอบ #1027 เมื่อ: 10:30:23 PM 27 ตุลาคม 2013 »

25 ต.ค. 2556  ได้เวลาเข้ากทม.เเล้ว  คราวนี้ต้องมารับสร้อยคองานสั่งที่ฮั่วเซ่งเฮง  ผมเปลี่ยนเเผนใหม่ ลองไปเจอน้องๆก่อนไปเยาวราช  ตอนเเรกอยากไปหาน้องโยโกะ ร้านคริสปี้ เเต่เเถวนั้นไม่เคยไป เลยกลัวเสียเวลาครับ  มีน้องเเอบ ร้านเเฮปปิเนสที่น่าสน  อีกอย่างร้านเเฮปปิเนส ผมไม่ได้ไปเยือนเลยในปีนี้ ครั้งสุดท้ายที่ไปก็เดือน พ.ย.ปี2555 โน่น ไปเยือนถิ่นเก่าบ้างคงดีเหมือนกัน  กลับไปคราวนี้ ผมโทรจองน้องเเอบไว้ตั้งเเต่เที่ยงเลยครับ
hundu
*

« ตอบ #1028 เมื่อ: 10:41:09 PM 27 ตุลาคม 2013 »

ร้านแฮปปิเนสเนี่ย ส่วนใหญ่น้องๆจะงานดีนะครับ  งานมาตรฐานนกป.เลย หมายถึง บีบได้จับได้ ดูดได้ ไม่เหมือนบางร้านบางที่ บางร้านดูดได้บ้าง ไม่ได้บ้าง นักเที่ยวก็เซ็งครับ ผมเป็นลูกค้าที่ดีคนหนึ่งของร้านนี้ ช่วงหลังๆไม่ค่อยได้ไปเที่ยวนกป.เพราะไถลไปลงอ่างเเทน อิอิ   ที่สำคัญปีนี้ ผมตั้งใจควบคุมค่าใช้จ่ายในการเที่ยวนกป.นะครับ  เลยไม่ค่อยมีการบ้านไปส่งในบ้านใหญ่สักเท่าไหร่  ไม่เหมือนเมื่อปี 2554 ที่ผมส่งการบ้านนกปไปถึง 58 การบ้านในปีเดียว เเหะๆๆ 25_key@2x
kaoluk
*

« ตอบ #1029 เมื่อ: 02:49:01 AM 29 ตุลาคม 2013 »

ขอบคุณ พี่ Hundu มาก ๆ ครับที่ให้ประสบการณ์ความรู้ ที่ไม่รู้จะไปถามใครได้

ผมมีเรื่องอยากจะเรียนถามหน่อยคิดว่าถามในบอร์ดเลยน่าจะดีกว่า PM ถามเผื่อคนอื่นจะได้ เรียนรู้ไปด้วยครับ

อันแรก คือ เรื่อง สองน้ำ ที่ นาตารีครับ พี่จัดการตัวเองอย่างไรในการผลิตน้ำที่สอง ในระยะเวลาไม่นาน เพราะ เห็นเท่าที่อ่านมา เหมือนพี่เข้าห้องไปแล้วคุยกับน้องก่อนด้วยซึ่งดูท่าจะใช้เวลานานเหมือนกัน กว่า จะ .... แล้วกว่า จะทำ กว่าจะพักฟื้น กว่าจะอะไร แล้วเริ่มยกสอง ทำอย่างไรให้มันทัน 1.30 ชม ของนาตารี หรอครับ

อันที่สอง ต้องมีเชียรแนะนำ ที่นาตารี ดี ๆ ที่คุยได้แบบ ประมาณ น้องคนนี้ เพิ่งลงราคาจาก ห้าหกพันลงมาเป็น สองสามพันป่าวครับ หรือ ถามเชียรคนไหนก้อได้ครับ

ขอบคุณมาก ๆ ครับสำหรับบทความดี ๆ
kaoluk
*

« ตอบ #1030 เมื่อ: 02:58:20 AM 29 ตุลาคม 2013 »

อ้อ แล้วอีกคำถามครับ ว่าเด็กดอย ของ ร้าน แคท วิค กะ ดงดอกท้อ นี่คุณภาพของเด็ก แตกต่างกันมากไหมครับ จากที่พี่ มีประสบการณ์ มา ในราคาประมาณ 2700 เท่า ๆ กัน

คือ ใจผมชอบ ห้องของ วิค มากกว่า เพราะ ใหม่กว่ามาก แต่ ไม่ค่อยได้ไปที่นาตารี เเพราะ เคยไปแล้ว ห้องค่อนข้างเก่า ไม่ประทับใจเท่าไร ประกอบกับไม่มีเชียร์รู้ใจ ที่นี่ แต่เท่าที่อ่าน จาก พี่ Hundu แล้วเร่ิม สนใจอีกครั้งแล้วครับ
hundu
*

« ตอบ #1031 เมื่อ: 08:39:48 PM 29 ตุลาคม 2013 »

อ่านตั้งแต่เช้า  ยันเย็น 70หน้าได้ไรเยอะเลยครับ
ขอบคุณ ป๋า และทุกๆท่านที่แชร์ โดยเฉพาะ การใช้ชีวิต
และการลงทุนในทอง
  ด้วยความยินดีครับ   มีโอกาสมาเจอที่ดงดอกท้อครับ ปลายๆเดือน พ.ย.นี้ครับ
hundu
*

« ตอบ #1032 เมื่อ: 08:55:20 PM 29 ตุลาคม 2013 »

ขอบคุณ พี่ Hundu มาก ๆ ครับที่ให้ประสบการณ์ความรู้ ที่ไม่รู้จะไปถามใครได้

ผมมีเรื่องอยากจะเรียนถามหน่อยคิดว่าถามในบอร์ดเลยน่าจะดีกว่า PM ถามเผื่อคนอื่นจะได้ เรียนรู้ไปด้วยครับ

อันแรก คือ เรื่อง สองน้ำ ที่ นาตารีครับ พี่จัดการตัวเองอย่างไรในการผลิตน้ำที่สอง ในระยะเวลาไม่นาน เพราะ เห็นเท่าที่อ่านมา เหมือนพี่เข้าห้องไปแล้วคุยกับน้องก่อนด้วยซึ่งดูท่าจะใช้เวลานานเหมือนกัน กว่า จะ .... แล้วกว่า จะทำ กว่าจะพักฟื้น กว่าจะอะไร แล้วเริ่มยกสอง ทำอย่างไรให้มันทัน 1.30 ชม ของนาตารี หรอครับ

อันที่สอง ต้องมีเชียรแนะนำ ที่นาตารี ดี ๆ ที่คุยได้แบบ ประมาณ น้องคนนี้ เพิ่งลงราคาจาก ห้าหกพันลงมาเป็น สองสามพันป่าวครับ หรือ ถามเชียรคนไหนก้อได้ครับ

ขอบคุณมาก ๆ ครับสำหรับบทความดี ๆ
  เด็กนาตารีที่มาใหม่ๆ จะนั่งในโซนด้านในครับ มีเเถวโซฟายาว พวกราคา 4000  5000 น้องๆราคาระดับนี้ วันหนึ่งๆจะมากันราวๆ 5-6 คน ไม่ต้องขึ้นก็ได้ครับ เเค่ไปนั่งมองก็เป็นบุญตาเเล้ว เพรราะว่า น่ารักจริงๆ  สมัยย้อนไปราว 3 ปีก่อน ผมขึ้นหลายครั้งครับ ระดับราคา 6100  5000  3200  พวกนี้สวยจริงครับ  ไม่มีย้อมเเมว  ตอนหลังๆผมขึ้น 2600เป็นหลัก เพราะเชียร์แขกประจำ ชื่อ บอล เค้าจะคอยบอกทีเด็ดครับ  ว่า น้องคนนี้นมใหญ่บ้าง นมสวยบ้าง เกาเหลาบ้าง บางทีเชียร์เปิดนมเด็กให้ดูต่อหน้าเลยครับ สนุกมากๆ
hundu
*

« ตอบ #1033 เมื่อ: 09:18:21 PM 29 ตุลาคม 2013 »

ประเด็นสองน้ำ  คำตอบค่อนข้างเกี่ยวพันไปหลายๆเรื่องครับ  อย่างเเรก เราต้องรักษาร่างกายให้อยู่ในสภาพดีครับ ผมไม่เคยดื่มเหล้าหรือข้องเเวะบุหรี่เลย  ผับเผิบอะไรก็ไม่เคยไปนั่ง ออกกำลังกายบ่อยๆครับ  ที่สำคัญมากคือ น้ำหนักตัวครับ ผมจะดูเเลไม่ให้เกิน 74-75 ก.ก. (เคยขึ้นไปสูงสุด 81 ก.ก.เมื่อสิบปีที่เเล้ว) เพราะรอบเอวมีผลต่อกิจกรรมทางเพศโดยตรงเลยครับ  อันนี้ผมทดสอบมาหมดเเล้ว  ช่วงไหนที่อ้วนขึ้นมาก  เรื่องอย่างว่าจะด้อยคุณภาพลงไปทันที  ทั้งๆที่ผมเป็นนักกินตัวยงคนหนึ่ง เเต่หลังจบมื้อใหญ่ๆ วันต่อๆมาผมจะทานน้อยลงทันทีครับ เพื่อเป็นการชดเชย   ต้องเลือกเอาครับว่า จะตามใจปากเเล้วอ้วนเอาๆจนเซ็กส์เสื่อม หรือจะรักษาร่างกายให้ปราดเปรียว ปึ๋งปั๋ง   พร้อมรบตลอดเวลา  อิอิ
hundu
*

« ตอบ #1034 เมื่อ: 09:30:38 PM 29 ตุลาคม 2013 »

ประเด็นสองน้ำ(ต่อ) เคล็ดลับอีกข้อที่สำคัญมากในการมีกิจกรรมอย่างว่า คือ  ต้องท้องว่างครับ   ถ้ากินอิ่มมื้อใหญ่มาเเล้ว มาขึ้นเตียงกับเด็ก โอ้ย ไม่ไหวครับ มันหนักพุง  ไม่ได้ฟีลเลย  ต้องท้องว่างๆถึงจะสนุกครับ  เเละอีกอย่าง เพื่อนผมเป็นหมอใหญ่ที่โรงพยาบาลในขอนเเก่นครับ  เค้าอายุเท่ากับผมเเต่อ้วนกว่าเยอะ เค้าใช้ไวอากร้าครับ ทีเเรกผมก็ไม่เคยใช้เลย  ต่อมาเค้าก็ให้ลองทีละครึ่งเม็ด  ก็ดีกว่าเราไม่ใช้นะครับ  คือนายเเพทย์เนี่ย มีหน้าที่ต้องลองยานะครับ เพื่อจะได้สั่งยาจากเซลส์มาขาย  เดี๋ยวนี้ ราคาถูกลงมากครับ ของเเท้ เเผงละ 100  มี 4 เม็ด  ไม่เหมือนเมื่อก่อน เเผงละตั้ง 900 บ.  แต่ขึ้นนกป.ไม่ต้องใช้ยาก็ได้ครับ เพราะส่วนใหญ่มีเเค่ระดับหนึ่ง-สอง 
แท็ก:
หน้า: 1 ... 67 68 [69] 70 71 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)