Ads
 01:51:00 AM 19 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 54 55 [56] 57 58 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 731869 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #825 เมื่อ: 09:16:03 PM 25 มิถุนายน 2013 »

สาระของเรื่องมีอยู่ตรงที่ว่า นี่ไงครับ ผมบอกเตือนน้องทุกอย่างเเล้ว ว่า เวลาเงินเข้ามือ ให้ใช้จ่ายอย่างระมัดระวัง คนเราจะรีเเล็กซ์ยังไง ไม่ว่ากันครับ เเต่ต้องดูกระเป๋าตัวเองด้วย ว่ามีกำลังเเค่ไหน เวลาลำบาก เงิน 500-1000 บ.ก็มีค่าครับ น้องเทน เวลาเงินเข้ามือก็ชอบไปนั่งดื่มฟังเพลง  จ่ายทีละหลายพัน อายุ 26 ไม่ใช่เด็กๆเเล้วครับ ถามผม ผมไม่ได้อยากเจอน้องอีกเเล้วครับ เพราะที่ผ่านมา ผมช่วยน้องด้วยใจเมตตามาตลอด ได้เจอกัน 3 ครั้ง ผมจ่ายไปกว่า 17000 บ. ถือว่า เต็มที่เเล้วครับ ต่อไปเดือดร้อนยังไง ผมถอนตัวเเล้วครับ ความจริง สงสารน้อง ผมก็สงสาร เเต่ผมบอกตรงนี้ว่า คนเรานั้น พอมีกำลังก็ช่วยกันไป เริ่มต้นด้วยความเมตตา เอ็นดูสงสาร สุดท้าย ต้องถือหลักอุเบกขา ต้องปล่อยวางเเล้วครับ เราบอกเค้าได้ สอนเค้าได้ เค้าจะทำได้เเค่ไหน เป็นเรื่องของเค้าเเล้วครับ ผมเที่ยวมาถึงวันนี้ พอตัวเเล้วครับ เจอมาเเทบทุกอย่างเเล้ว ลงท้าย ต้องเอาตัวเราให้รอดครับ 
hundu
*

« ตอบ #826 เมื่อ: 09:26:39 PM 25 มิถุนายน 2013 »

ผมว่านะ อันที่จริง นางฟ้าก็น่าสงสาร วังวนนี้ ไม่ใช่จะหลุดพ้นไปได้ง่ายๆ  ร้านสปาก็น่าเห็นใจครับ ทำงานเอาใจเเขกงกๆ ยังเจอปัญหาหลากหลาย กว่าจะได้กำรี้กำไร เเทบเป็นเเทบตาย  ส่วนนักเที่ยวอย่างเราๆก็น่าเห็นใจครับ เพราะส่วนใหญ่เป็นมนุษย์เงินเดือนครับ ต้นเดือนพอยืดได้ พอเข้าสู่กลางเดือน ต้องหารกินหารใช้ น่าเห็นใจครับ  ผมว่า เทพกาปู๋ดังๆ เที่ยวจนกรอบก็มีนะครับ ไม่ใช่ว่าจะเงินถุงเงินถังกันทุกคน บางคนมีชื่อเสียงมากๆ เที่ยวเเบบไม่บันยะบันยังก็มีครับ เพราะงั้น ผมถึงบอกว่า เที่ยวมาจนพอสมควรเเล้ว รู้จักโลกดีพอเเล้ว เรื่องอะไรเราจะต้องเข้าไปอุ้มน้องที่มีปัญหาด้วยครับ  ไม่ใช่ไม่มีน้ำใจ เเต่การมากน้ำใจเกินไปก็กระทบกับวินัยการเงินของเราครับ  ผมจะเขียนต่อ เรื่องพรีวิวการเที่ยวของผม ในปีที่ 2 ครับ   ปี2553
I believe
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #827 เมื่อ: 12:09:28 AM 26 มิถุนายน 2013 »

อ่านเรื่องของป๋าคิดถึงตัวเอง ชอบใครผมตามใจทุกอย่าง จนวันที่ผมมะมีเหลือตัง ก็เลยห่างกันไป มะมีตังมะรุจะทำอะไรต้องประหยัด ทำให้ผมรุว่าอย่าทำอะไรเกินตัว สุดท้ายมะเหลืออะไรจิงๆคับ
hundu
*

« ตอบ #828 เมื่อ: 10:44:17 PM 26 มิถุนายน 2013 »

อ่านเรื่องของป๋าคิดถึงตัวเอง ชอบใครผมตามใจทุกอย่าง จนวันที่ผมมะมีเหลือตัง ก็เลยห่างกันไป มะมีตังมะรุจะทำอะไรต้องประหยัด ทำให้ผมรุว่าอย่าทำอะไรเกินตัว สุดท้ายมะเหลืออะไรจิงๆคับ
  จริงครับ เราสงสารน้องได้ เเต่ต้องมีเเผนการใช้เงินที่ดี  คนเราเวลาลำบาก พอช่วยได้ก็ช่วยครับ เเต่ลงท้าย เราต้องนึกถึงตัวเองด้วย  ผมฝากบอกไว้เเล้วกันครับ ใครอยากเจอพี อาร์ เทน ถามเบอร์ของน้องจากป๋าขาได้  เผื่อน้องจะได้มีรายได้ในยามที่ยายป่วยครับ
hundu
*

« ตอบ #829 เมื่อ: 09:24:20 PM 27 มิถุนายน 2013 »

ความจริง เราเป็นผู้ชายครับ หาตังค์ได้ก็เที่ยว ไม่มีอะไรต้องคิดมากเลย ความลำบาก ความทุกข์ยากเป็นของคู่โลกมาทุกยุคสมัย  อ่านเรื่องที่ผมเล่า ก็อย่าไปหนักใจคิดมากครับ  บางทีต้องปล่อยวาง  จะเป็นน้องคนไหนๆก็ไม่่ต่างกันครับ ต้องเผชิญวิบากของชีวิตด้วยกันทั้งนั้น  มาเล่าเรื่องการเที่ยวของผมในปี  2553 ดีกว่าครับ
hundu
*

« ตอบ #830 เมื่อ: 09:31:42 PM 27 มิถุนายน 2013 »

ปีนี้ 2553 เป็นปีเเรกที่ผมลองเที่ยวนกป.ครับ ที่เเรกที่ไปคือ เพนท์เฮาส์ เมืองทอง ไกลเอาการ เเต่อยากลองครับ ตามการบ้านไปเจอ ยิปโซ นมนะทำมาครับ ใหญ่ๆแข็งปั๋ง งานไม่เท่าไหร่ ทำเหมือนไม่เต็มใจ เเต่ผมก็ทิปน้องไป 1500 บ.ครับ รวมเเล้ว จ่ายไป 4000 บ. เป็นการลองเที่ยวนกป.ครั้งเเรกที่ไม่ประทับใจเท่าไหร่ครับ  เดือนต่อมา  ตามการบ้านมาเจอน้องเชอรี่ แฮปปิเนส สปา  คราวนี้ ถูกใจครับ เพราะหน้าตา ผิวพรรณผ่านหมด  ร้านแฮปปิเนส เป็นร้านที่ผมไปบ่อยที่สุด เพราะน้องๆให้ดูดจุกทุกคน งานบริการถือว่า มีมาตรฐานกว่าทุกร้านครับ 
hundu
*

« ตอบ #831 เมื่อ: 09:40:23 PM 27 มิถุนายน 2013 »

ถ้าจะว่าไป การเที่ยวนกป.ของผม เที่ยวเเบบคนใจดีครับ ส่วนใหญ่จะถามก่อนว่า ถ้าอยากได้พิเศษ ต้องจ่ายเพิ่มเท่าไหร่ ใครไม่โอเคก็เเล้วไปครับ  ส่วนเรื่องทิปนี่ อย่างต่ำ 500 ไปจนถึงหลายพัน เเล้วแต่คนครับ  พอเที่ยวทีก็ส่งการบ้าน คนก็ฮือฮากันว่า ทิปเยอะ เลยเรียกว่าป๋าขาเป็นเสี่ยไป  จริงๆทิปให้เพราะสงสารครับ ไม่ได้คิดอวดรวยเลย เเต่ก็มีบางคนเเปรเจตนาเป็นอื่น อันนี้ไม่ว่ากัน เพราะภูิมิหลังของเเต่ละคนไม่เหมือนกัน ต่างคนต่างความคิด  สรุปว่า ปี 2553 ทั้งปี ผมเที่ยวไป 30 ครั้ง ใช้เงินไปทั้งสิ้น 115100 บ.ครับ
hundu
*

« ตอบ #832 เมื่อ: 10:04:23 PM 27 มิถุนายน 2013 »

พรีวิวการเที่ยว ปี 2554
  เป็นปีที่ป๋าขาเที่ยวมากที่สุดเเล้วครับ และตอนนี้คงไม่กลับไปเที่ยวมากแบบนั้นอีกเเล้ว ดาวดังๆที่ได้เจอ มีน้องสต็อปเเห่งบียอน  ยังมี น้องซีซั่นแห่งไอดอล คิ้ว ที่ยังระลึกถึงอยู่ไม่เว้นวาย ป่านนี้ซีซั่นคงเรียนจบเเล้ว  พี่จิวเคยบอกป๋าขาว่า ไปเจอซีซั่น ที่ร้านโซลเมท น่าเสียดายที่อยากเจออีก ติดต่อไปก็ไม่ได้ เลยต้องจบกันไป จากนั้นก็มีเอโกะ ที่ป๋าขาไปใจอ่อนเต็มๆ ทั้งที่น้องให้งานธรรมดาๆ ก็ไปหลงเค้าปีกว่าครับ ยังดีที่ไม่ได้จ่ายไปมากมายเกินไป  ไม่เคยคิดว่า จะไปหลงเด็กนกป. ก็หลงจนได้ เวลาได้ยินเสียงน้องใสๆ ใจมันอ่อนยวบครับ อิอิ ตอนนี้ คิดเเล้วก็ขำครับ เพราะหลุดพ้นบ่วงรักบ่วงหลงมาเเล้ว
hundu
*

« ตอบ #833 เมื่อ: 10:18:33 PM 27 มิถุนายน 2013 »

การเที่ยวในวงการนี้ ถ้าไม่มีเอโกะ ก็ขาดมิติของความรักไปครับ รู้สึกว่า รักน้องเข้าไปเต็มเปาครับ เเต่น้องเองไม่ได้คิดกับเรา อย่างที่เราคิด เธอมีเจ้าของเเล้วครับ เเละได้เจอลูกค้ามากมาย เคยไปหาที่ร้าน วันที่ป๋าขาไปขึ้นกับ น้องบิวตี้ เห็นเอโกะเดินลงมากับลูกค้าท่านอื่น ในใจก็เจ็บเเปลบครับ ตอนนี้ เล่าไปก็ขำตัวเองครับ เคยคิดอยากเสนอเลี้ยงน้องเหมือนกัน เเต่ยอมรับว่า ใจไม่ถึงครับ เพราะถ้าให้จ่ายเดือนละ 2-30000 บ.ก็เหนื่อยเหมือนกันครับ  เเถมไม่ได้อยู่ด้วยกันตลอด น้องจะไปกับใคร ผมก็มืดเเปดด้านครับ ตอนหลัง พอทำใจได้  ก็ดีครับที่ไม่ต้องไปจ่ายอะไรมากมาย 
hundu
*

« ตอบ #834 เมื่อ: 10:32:46 PM 27 มิถุนายน 2013 »

ผู้ชายต่อให้เก่งเเค่ไหน มีจุดอ่อนเรื่องผู้หญิงครับ อย่างที่เพื่อนรักของป๋าขาเจอมาเเล้ว เพื่อนผมก็ไปกับผม ไปเจอเอโกะมาเเล้วที่ร้าน เเต่เพื่อนเค้าไม่ได้ขึ้นน้องครับ เพราะเค้าเที่ยวเเต่อ่างอย่างเดียว พอเห็นหน้าตา รูปร่าง เพื่อนก็บอกว่า ธรรมดาโว้ย อิอิ ไม่เห็นสวย   ทีสาวคนที่เพื่อนผมไปติดพัน ป๋าขาดูเเล้ว หน้าตาก็งั้นๆเช่นกันครับ เเสดงว่า คนละสเป็คกันโดยสิ้นเชิง 
hundu
*

« ตอบ #835 เมื่อ: 11:16:06 PM 28 มิถุนายน 2013 »

ช่วงเวลาที่ไปหลงสาวเนี่ย ดำเนินไปกว่าปีทีเดียวครับ ตอนหลังก็ทำใจได้ น้องเค้าก็ต้องกินต้องใช้ ต่างคนก็ต่างหน้าที่  ต้องระวังนะครับ คนเราตอนอารมณ์หลงพาไป มักทำอะไรที่ไร้เหตุผลได้เสมอ  ตอนนั้น เคยคิดลองเที่ยวๆๆๆ ไปเจอน้องคนอื่น  เพื่อให้ลืมเอโกะ สุดท้ายเเล้วก็เสียเงินจำนวนมากไปโดยเปล่าประโยชน์ครับ  ปี2554 กลายเป็นปีที่ป๋าขาเที่ยวมากที่สุดครับ ทั้งปีเที่ยว 60 รอบ ใช้เงินไปมากถึง 236820 บ. เฉลี่ย ขึ้นน้องเดือนละ 5 คน เดือนละ 20000 บ.เลยครับ  เที่ยวมากๆเเบบนี้ พี่น้องได้อ่านเเล้ว ไม่ควรเอาอย่างป๋าขาเลยนะครับ
hundu
*

« ตอบ #836 เมื่อ: 11:25:40 PM 28 มิถุนายน 2013 »

ในช่วงหนึ่งของปี 2554 ไปเที่ยวที่ร้านแฮปปิเนสบ่อยครับ พีอาร์เบียร์ เธอเป็นพีอาร์ครับ เล่าให้ผมฟังว่า มีนักเที่ยวบางท่าน ที่เที่ยววันหนึ่งๆได้หลายรอบ  ขึ้นนางฟ้าได้หลายคน ไปหลายร้านในวันเดียวกัน ผมเองตอนนั้น ขึ้นวันละรอบเท่านั้นครับ เวลาลงมาจากห้อง ชอบมานั่งดูเด็กเล่น ชอบคนไหน คราวหน้ามาก็จองล่วงหน้า  พอได้ฟังตาเบียร์เล่ามา เลยอยากลองขึ้นน้องเเบบวันเดียว 2-3 คนบ้างครับ  ผมเที่ยวเเนวนี้หลายครั้งครับ  วันเดียวได้สามน้ำบ้าง สี่น้ำบ้าง มีอยู่ครั้งหนึ่งครับ อยากหยิบมาเล่าให้ฟัง พี่น้องลองอ่านดูนะครับ จะได้เเง่คิดหลายอย่างทีเดียว
hundu
*

« ตอบ #837 เมื่อ: 11:43:11 PM 28 มิถุนายน 2013 »

ก.ค. 2554
   อย่างที่บอกครับว่า ผมลองหันมาเที่ยวในเเบบ วันเดียว 2-3 นางฟ้า 3น้ำบ้าง 4 น้ำบ้าง จะยกตัวอย่างมาเล่าให้ฟัง  วันนั้น บ่ายเศษๆ ไปเจอน้อง คารัว ที่ร้านสตูดิโอ ทาวน์ อิน ทาวน์ครับ  หน้าตาเเนวเด็กใสๆ เเต่ช่วงล่าง เอานิ้วหัวเเม่มือยัดเข้าไปได้หมดนิ้วเลยครับ อิอิ คนนี้ จ่ายไปทั้งหมด 3500 บ.(ทิป 1000 )   จากนั้น ผมก็เดินมาที่ร้าน คิ้วตี้ สปา เพราะย่านทาวน์ อิน ทาวน์ น่าเดินสำรวจ เพราะมีของกินอร่อยๆเยอะไปหมดครับ
hundu
*

« ตอบ #838 เมื่อ: 11:52:14 PM 28 มิถุนายน 2013 »

ร้านคิวตี้ สปา ผมมาเลือกเอา น้องเเป้ง ตัวขาวๆ ผมขึ้นน้องเเป้ง  คุยดีครับ ผมลองถามถึงระดับสาม เธอขอเพิ่ม 2000 บ. ผมโอเค ก็จ่ายตังค์ให้น้องทันที รวมจ่ายทั้งค่ารอบ 3900 บ.  ได้ 2 น้ำเเล้ว ยังไม่พอครับ อยากไปเจอ น้องโมนา ที่ร้านอีส เลยขึ้นมอไซค์ไปออกลาดพร้าว ต่อรถไฟฟ้าไปลงที่เอกมัย เป็นการไปร้านอีส เซเวน เป็นครั้งเเรกของผมครับ
hundu
*

« ตอบ #839 เมื่อ: 12:22:59 AM 29 มิถุนายน 2013 »

นั่งมอไซค์เข้าซอย ฝนวันนั้นตกพรำๆ ไปถึงร้านกว่าทุ่มเเล้วครับ โมนาเป็นดาวดังคนหนึ่งของร้านในตอนนั้น  งานมาตรฐานของนกป. คราวนี้ ผมไม่เอาเเล้วระดับสาม เพราะร่างกายไม่สดเเล้ว  คุยไปนวดไป เลยขอต่อ 2 รอบเพราะน้องก็น่ารักดี  ค่ารอบ 2 รอบ 3800 บ. พอถามน้องว่า อยากได้ทิปเท่าไหร่ น้องบอกว่า พี่ขึ้นหนู 2 รอบ ขอพันหนึ่งเเล้วกันพี่ ผมบอกว่า ให้ 1500 บ.เลย พอนวดเสร็จ ตังค์ผมไม่พอครับ เพราะตอนเเรกไม่ได้คิดจะขึ้น 2 รอบติดๆกัน เลยบอกว่า จะออกมากดตังค์ โดยให้น้องโมนาตามออกมาด้วย  เดินออกมากับน้องโมนาไม่ไกลครับ  พอผมกดให้ตามจำนวน ค่ารอบ รวมทิป1500 เป็นเงิน 5300 บ. ที่ตู้เอทีเอ็ม น้องโมนาขอผมอีก 300 บ. ผมเซย์โน เพราะถามเเต่เเรกเเล้ว เธอบอกว่า ขอ 1000 บ.  ผมก็เพิ่มให้ 1500 บ.เเล้ว เเล้วงานของน้องก็ตามปกติครับ ไม่มีอะไรพิเศษเลย ก็โอเค ผมก็กลับคืนนั้น วันต่อมา ผมก็ส่งการบ้าน ทั้ง 3 นางฟ้า 4 รอบ จากร้านสปา 3 ร้านภายในวันเดียว   มีปฏิกิริยาจากนักเที่ยวบางท่านขึ้นมาครับ
แท็ก:
หน้า: 1 ... 54 55 [56] 57 58 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)