Ads
 06:24:21 PM 17 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 58 59 [60] 61 62 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 731288 ครั้ง) A A A A
ratthawit และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูอยู่
holiday
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #885 เมื่อ: 11:46:06 PM 25 กรกฎาคม 2013 »

wanwan001 wanwan001 wanwan001
BMGarm
*

« ตอบ #886 เมื่อ: 09:38:41 PM 26 กรกฎาคม 2013 »

อีกสองวันจะได้บินกลับสักทีครับ อ่านการบ้านน้า hundu จนอยากตามไปแล้วครับ

แต่แอบอยากไปหา พารา ด้วยครับ ต้องจองอย่างเดียวใช่ไหมฮะ ซึ่งผมก็ไม่รู้จะว่างตอนไหนบ้าง T^T
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #887 เมื่อ: 07:55:36 PM 28 กรกฎาคม 2013 »

อีกสองวันจะได้บินกลับสักทีครับ อ่านการบ้านน้า hundu จนอยากตามไปแล้วครับ

แต่แอบอยากไปหา พารา ด้วยครับ ต้องจองอย่างเดียวใช่ไหมฮะ ซึ่งผมก็ไม่รู้จะว่างตอนไหนบ้าง T^T
  ว่างเมื่อไหร่ก็ค่อยเที่ยวครับ สบายๆๆ
hundu
*

« ตอบ #888 เมื่อ: 08:12:14 PM 28 กรกฎาคม 2013 »

27 ก.ค.2556
 ได้เวลาเข้ากทม.เเล้วครับ เวลา 1 เดือนผ่านไปเร็วเหมือนกัน  เข้ากรุงมาก็เจอฝนปรอยเบาๆ  เวลาไม่มากเพราะรถติดครับ ผมเข้าเยาวราชก่อนเลย ตรงไปที่ฮั่วเซ่งเฮง สาขา 1 ไปหาเฮียเส็ง พี่ชายที่น่ารัก ไปแวะสั่งทำสร้อยคอลายห่วงคู่คั่นกระบอง 1 เส้น น้ำหนัก 25 บาท วางมัดจำไว้ 20000 บ.  ผมชอบสั่งไว้ก่อนครับ อีกสักเดือนก็มาเอา จริงๆเเล้ว เค้าใช้เวลาทำแค่ 17 วันเท่านั้นเอง  ราคาทองคำรูปพรรณรวมค่ากำเหน็จ อยู่ที่บาทละ 20150 บ. คนที่มาซื้อทองเลยน้อยมากๆ  ทุกวันนี้ ผมเลิกเช่าพระเก็บเเล้วครับ เลิกเด็ดขาด แต่ทองคำเนี่ย ซื้อได้เรื่อยๆ ยิ่งราคาลงมาๆๆจนเหลือไม่ถึงสองหมื่นต่อบาท น่าซื้อครับ เวลาอยากใช้เงินสดก็ตัดขายได้ง่ายๆ โดยเฉพาะทองคำเเท่ง การที่เราไปสั่งทำไว้ ทำให้เราต้องเก็บเงินไว้  เพื่อจ่ายค่าทองครับ  ค่าใช้จ่ายที่สิ้นเปลืองค่าเที่ยวอะไรที่ไม่จำเป็นสักเท่าไหร่ ก็จะถูกบีบให้เหลือน้อยลงๆ   ซ่าไม่ออกครับ  สบายใจดี wanwan019
hundu
*

« ตอบ #889 เมื่อ: 08:21:21 PM 28 กรกฎาคม 2013 »

ออกจากเยาวราชตอนบ่ายๆ  มาคราวนี้ ทีเเรกอยากเจอน้องเฟอรรี่ บียอน รายนี้อยู่ในคอร์สเปล่า 1800 บ. (กว่าจะถอดหมด ราคาปาเข้าไปเกือบสี่พัน) ข่าวว่า น่ารักมากๆ เห็นปาของน้อง(ปาของน้าเขือ)เเล้ว รู้สึกจิตใจปั่นป่วน  ร้านบียอนไม่ได้ไปอุดหนุนมาปีกว่าๆเเล้วครับ  ทางพีอาร์ก็เเจ้งมาว่า น้องเฟอรรี่ยังไม่มีคิวเข้าร้านเลย ป๋าขาเลยอดชิมของเเพงเลยคราบ wanwan006  แต่ไม่เป็นไร ทางพีอาร์นิกกี้ ร้านอีส เซเว่น เธอส่งปาอันเซนของน้องเบลล่ามาให้ยล หน้าตาดีเหมือนกันครับ ที่สำคัญค่ารอบเเค่ 1900 เท่านั้น ถูกกว่าบียอนเกือบเท่าตัวได้้  หมู่นี้ เล่นของถูกไปก่อนครับ  เก็บตังค์ไว้คิดทำการใหญ่ดีกว่าครับ
hundu
*

« ตอบ #890 เมื่อ: 08:55:30 PM 28 กรกฎาคม 2013 »

ไปร้านอีส ทางรถไฟฟ้า ต่อมอไซค์เข้าซอย  ไปถึงร้านก่อนน้องเบลล่า 5 นาที เพราะพีอาร์จองน้องให้เรียบร้อย  ขึ้นเป็นรอบเเรกของวัน  เเบบนี้สนุกกว่าครับ น้องๆยังเรี่ยวเเรงดี แถมเที่ยวเสร็จยังมีเวลาไปเดินห้างต่ออีกด้วย  น้องเบลล่าเข้าร้านมาเเล้วครับ น่ารักดี ผิวสวย เดี๋ยวเดียวน้องก็พร้อมเเล้ว ผมก็ตามน้องไปที่ห้อง  เธอเป็นคนคุยเก่ง ร่าเริง หน้าตาผิวพรรณดูมีคลาส มีมารยาทดีมากครับ ตามที่น้องเล่าให้ป๋าขาฟัง น้องต้องมาทำงานนี้เพื่อหาเงินค่าเทอมส่งเสียตัวเอง  เป็นคนสู้ชีวิตอีกคนหนึ่งเลยครับ    มีเเฟนเเล้วเเต่หลบเเฟนมาทำ  อิอิ  ผมว่านักเที่ยวอย่างเราๆไม่ผิดศีลข้อสามหรอกครับในเคสนี้ เพราะว่า เราก็จ่ายเงินให้น้องเพื่อซื้อบริการ ไม่ได้ไปล่อลวงน้องเลย และน้องก็เต็มใจทำงานนี้ด้วยครับ ถือว่า สงเคราะห์กันไป  พี่หื่น ส่วนน้องก็ต้องการใช้เงิน  วินวินกันทั้งสองฝ่ายคราบ wanwan020
hundu
*

« ตอบ #891 เมื่อ: 09:27:11 PM 28 กรกฎาคม 2013 »

เข้าห้องอาบน้ำ น้องก็เข้ามาช่วยอาบครับ  นมทำมาเธอบอก ใหญ่กลมเเละเเข็ง ช่วงล่างสวย สะอาด ผมชอบคนที่อารมณ์ดีคุยเก่งๆแบบนี้  ขึ้นเตียงมา งานดีครับนัวเลยเเทบไม่ต้องเสียเวลา ผมปล่อยให้น้องปลุกเร้าอารมณ์ เธอก้มลงไปใช้ปากกับลูกสะบ้าของป๋าขา ผมยังไม่ได้พูดอะไรออกมาครับ รอดูท่าทีของน้องอยู่ เธอยังไม่ยอมใช้ปากกับซิการ์ของผมเสียที  สักพักเธอพูดออกมาว่า พี่....ใช้ปาก จ่ายเพิ่มอีก 1000  ผมได้ทีเลยถามน้องทันทีว่า เเล้วถ้าจะเอาละ เท่าไหร่  น้องสบตาผม เงียบไปชั่วขณะ 3000 พี่     เธอตอบกลับมา  เสียงเหมือนกระซิบ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #892 เมื่อ: 11:41:01 PM 28 กรกฎาคม 2013 »

เบลล่าอีส 7 ยังไม่ได้ลองเช่นกันคับพี่  อืมย์ ปากหนึ่งพัน ซร๊วบด้วยสามพัน 

งั้นเหมา หมด สามพันละกัน  DEAL  wanwan019
fqmm1974
*

« ตอบ #893 เมื่อ: 12:35:45 AM 29 กรกฎาคม 2013 »

ขอบคุณครับ สนุกดี

ปกติผมไม่ขึ้นซ้ำกับน้องๆครับ น้องๆนกป.ที่ทำให้ผมขึ้นซ้ำได้มี 2 คนครับ คือ

1. น้องเรย์อาร์ แห่งร้านแฮปปี้เนส
2. น้องใบเตย แห่งร้านสตูดิโอ สปา 39

แต่ว่า PR เทน รับงานที่สิงคโปร์ไหมครับ จะได้รบกวนวิธีการทางติดต่อ wanwan011
  บังเอิญ ผมเคยขึ้นกับ เรย์อาร์ แฮปปิเนสครับ  น้องจะเป็นคนพูดจาพาทีน่ารัก มีเสน่ห์ เรื่องงานจัดว่าดีเลยครับ  น้องชอบปฏิบัติธรรม นั่งสมาธิ  ตอนหลังมานี่ ไม่ค่อยมาทำงานที่ร้านเเล้วครับ   เรื่องพีอาร์ เทน สุดท้ายที่คุยกัน น้องโทรมาปรึกษาผม เรื่องตัดสินใจจะรับงานระดับสามกับลูกค้าท่านหนึ่ง  ซึ่งลูกค้าท่านนี้ได้ขอเบอร์โทรของน้องจากผม ผมเห็นว่า ลูกค้าท่านนี้ มีความจริงจังที่อยากเจอพีอาร์เทน ผมก็ให้เบอร์น้องไปครับ เห็นว่า ได้พบกันสมใจเเล้ว ผมก็ยินดีด้วย  หลังจากนั้น ผมกับน้องเทน ก็ห่างๆกันออกมาครับ อิอิ  ด้วยเหตุผลที่ว่า ผมเองได้ช่วยเธอเรื่องเงินไปตามสมควรเเล้วครับ   wanwan024  ถึงเวลาก็ต้องจากกันเป็นวัฐจักร  ไม่มีใครอยู่เหนือกฏนี้ครับ

ลืมชื่อน้องแนนนี่ แห่ง Blossom Spa อีกคนครับ

เรื่อง PR เทน แซวเล่นครับ --- ผมถือคติซื้อกิน ในราคาที่น้องพอใจ (ถ้าเราสู้ราคาไหว) สบายใจที่สุดครับ --- ดังนั้น นวดเสร็จแล้ว ไปรัชดาต่อครับ ---  wanwan012
hundu
*

« ตอบ #894 เมื่อ: 09:42:20 PM 29 กรกฎาคม 2013 »

เบลล่าอีส 7 ยังไม่ได้ลองเช่นกันคับพี่  อืมย์ ปากหนึ่งพัน ซร๊วบด้วยสามพัน 

งั้นเหมา หมด สามพันละกัน  DEAL  wanwan019

คนนี้ สวยจริง น่ารักจริง งานเเจ่มสุดๆอีกคนของอีสครับพี่ท่าน wanwan013
djergplatinum
*

« ตอบ #895 เมื่อ: 10:51:16 PM 29 กรกฎาคม 2013 »

เบลล่า น่ารักมากๆ ครับ  wanwan009 wanwan009
olan
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #896 เมื่อ: 09:21:58 PM 01 สิงหาคม 2013 »

คนนี้ สวยจริง น่ารักจริง งานเเจ่มสุดๆอีกคนของอีสครับพี่ท่าน wanwan013

จดๆ น้องเบลล่า ease7
hundu
*

« ตอบ #897 เมื่อ: 09:24:15 PM 05 สิงหาคม 2013 »

เเวะมาเล่าต่อครับ ช่วงนี้ผมปรับเปลี่ยนพฤติกรรมตัวเอง นอนเร็วขึ้น ร่างกายจะได้ไม่โทรมเร็วนะครับ  คราวก่อนเล่าถึงตอนน้องเบลล่า เสนอราคาที่ 3000 บ. ผมสบตาน้องเเล้วตอบกลับไปว่า ขอ 2000 เเล้วกันนะ  พอดีพี่เตรียมเงินมาเท่านั้น น้องก็โอเคเลยครับ นักเที่ยวอย่างเราๆ ต้องรู้จักต่อราคาครับ เพราะผมคำนวณในใจไว้เเล้ว ค่ารอบ 1900 ทิปอีกเพื่อบริการระดับสาม 2000  รวม 4000 เศษๆ ราคานี้รับได้ครับ ถือว่าช่วยๆกันไป น้องก็ใช้ปากกับซิการ์ของป๋าขาทันที  เธอใช้ปากได้เก่งทีเดียวครับ เธอกับผมก็คุยไปด้วย เธอบอกว่า พี่รู้มั้ย ลูกค้าบางคน พอหนูเสนอราคา ถึงกับกาปู๋หดเลยครับ wanwan009 ก็เป็นธรรมดาครับ ไม่ว่าใครย่อมอยากได้บริการพิเศษๆทั้งนั้น ต้องยอมจ่ายบ้างครับ ไม่ใช่หวังฟลุ้กอย่างเดียว  น้องๆจำเป็นต้องใช้เงินครับ ถ้าไม่เเพงมากจนเกินไป ให้ๆน้องๆไปเถอะจ้า
hundu
*

« ตอบ #898 เมื่อ: 09:41:55 PM 05 สิงหาคม 2013 »

เบลล่าเธอใจถึงน่าดูครับ สเปรย์สดกับเจ้าซิการ์ของป๋าขา จากนั้นเธอก็ขึ้นควบทันทีในท่วงท่าที่เธอถนัด เนื้อตัวของน้องสะอาด ตัวหอมมาก ความน่ารักของเธออยู่ที่ตามใจผมทุกอย่างครับ เป็นงานบริการระดับสามที่สนุกมากอีกครั้งหนึ่ง บางท่วงท่าผมบอกน้องว่า เคยเห็นเเต่ในหนังเร็ต อยากลองบ้าง เธอก็จัดเต็มให้ ดูเธอสนุกกับงานที่เธอทำครับ ผมถามน้องตรงๆว่า พีอาร์นิกกี้ได้บอกข้อมูลอะไรเกี่ยวกับผมมั้ย น้องบอกว่า ไม่ได้บอกอะไรค่ะ เเสดงว่า ทุกอย่างขึ้นอยู่กับเด็กๆร้านอีส ที่จะตกลงกับลูกค้าเอง แบบนี้ก็เเฟร์ดีครับ เงินอีก 2000ที่จ่ายเพิ่มให้น้อง ผมถือว่าคุ้มครับ เพราะเบลล่าเธอเต็มที่ทุกอย่างกับงาน มีเท่าไหร่เธอใส่หมด ไม่มีกั๊กงาน สะใจมากครับ
hundu
*

« ตอบ #899 เมื่อ: 10:14:38 PM 05 สิงหาคม 2013 »

เรื่องราวของเบลล่าจากปากของน้องเอง  เธอมีเเฟนเเล้วครับเเต่ไม่ค่อยได้ยุ่งกันเพราะคบกันมานานนม  ที่มาทำนี่ ต้องหลบๆแฟนมา อีกเรื่องก็คือ เเม่ของน้องติดการ*ไม่อนุญาต#03* เข้าบ่อนหมดเงินไปมากมาย  ผมก็รับฟังเรื่องราวของน้องด้วยจิตใจที่ถืออุเบกขาละครับ เรื่องเเบบนี้ สุดเเต่เวรเเต่กรรม ไม่มีใครช่วยเหลือกันได้  สมัยก่อน ตอนเที่ยวในวงการใหม่ๆ ผมฟังเรื่องทำนองนี้ทีไร สงสารน้องๆจับใจทุกครั้ง  เดี๋ยวนี้ ผมถืออุเบกขาเป็นที่ตั้งเเล้วครับ  คนเราผ่านการเรียนรู้ ผ่านการลองผิดลองถูก ต้องใช้ชีวิตให้เป็นครับ รู้จักหาเงิน รู้จักใช้เงิน รู้จักเก็บ ชีวิตนี้ไม่อับจนเเน่นอนครับ  ถึงตรงนี้ ผมอยากเล่าเรื่องของคน 2 คนในมุมมองของป๋าขาให้พี่ๆน้องฟังครับ     เรื่องราวชีวิตบางเเง่มุมของ น้องนุ่น วรนุช วงศ์สวรรค์ เเละ ครูตุ้ย ยอดธง เสนานันท์ครับ  wanwan044
แท็ก:
หน้า: 1 ... 58 59 [60] 61 62 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)