Ads
 10:04:48 PM 14 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนำเสนอสุดยอดทั้ง3อย่างของนางฟ้าคนนี้ "โอโม่ เนียนแน่น ซีน่อล" { SNOWY@EASE 7 }  (อ่าน 26872 ครั้ง) A A A A
CryingOutLoud
Validate Member
*

ความหื่น : 6

« เมื่อ: 09:52:31 PM 27 กรกฎาคม 2012 »

เธอหายตัวไปในกลีบเมฆนานประมาณหลายเดือนอยู่ หลายคนเฝ้ารอการกลับมาของนางฟ้าผิวหิมะคนนี้ ผมเองก็เหมือนกัน

วันนี้มีสายลับจับบ้านเล็กรายงานผ่านว๊อทแอ๊ปมาว่า "เธอคนนี้กลับมาแล้ว" ผมไม่รีรอที่จะจองเธอเพื่อรื้อฟื้นความหลังอีกครั้ง อิอิ

ขอต้อนรับการกลับบ้าน EASE 7 อีกครั้งกับเธอเจ้าหญิงผิวหิมะนาม "SNOWY"

*

« ตอบ #1 เมื่อ: 09:53:30 PM 27 กรกฎาคม 2012 »

เธอกลับมาครั้งนี้รูปร่างหน้าตางามไส้มากกว่าเดิม ผิวที่เคยขาวราวหิมะก็ยังคงขาวเหมือนเดิมหรืออาจจะขาวกว่าเดิม! (กินไรเข้าไปแต่ละวันฟ่ะ)

ผมอยู่ใกล้เธอแล้วผิวพรรณผมแลดูแย่มากเลย มันต่างกันราวฟ้ากับเหวจริง คือแทบจะตรงข้ามกับเธอทุกอย่างในเรื่องของผิว

สโนวี่                   ขาว เนียน นุ่ม

ค-ร-ว-ยอิ้ง            ดำ กร้าน กรอบ

ตอนมีเธอนอนอยู่ข้างๆโดยไม่ได้ใส่อะไร ผมแทบไม่ต่างอะไรจากถ่านดีๆนี่เอง  [428]
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:54:25 PM 27 กรกฎาคม 2012 »

เธอดีใจตอนเธอเห็นผมมาหาเธออีกครั้ง เราพากันเดินเข้าห้องโดยไม่สนใจพีอาร์ร่างยักษ์แถวนั้น เงินก็ไม่จ่าย อิอิ

เข้าห้องไม่ทันไรเธอเดินเข้ามากอดผมจากด้านหลัง แรงรัดไม่เหมือนการคิดถึง เหมือนจะหมั่นไส้ผมมากกว่า 555
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:55:16 PM 27 กรกฎาคม 2012 »

ผมลองสำรวจทุกอย่างของเธอตั้งแต่บนยันล่างอีกครั้ง ทุกอย่างยัง "กริ๊บ" เหมือนวันที่เธอมาทำงานที่ร้านวันแรก

แน่นอนผิวเธอยัง        "กริ๊บ"

แน่นอนหุ่นเธอยัง      "กริ๊บ"

แน่นอนไฟหน้าเธอยัง     "กริ๊บ"

แน่นอนช่วงล่างเธอยัง     "กริ๊บ"
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:55:50 PM 27 กรกฎาคม 2012 »

เธอลากผมเข้ายังตู้อาบน้ำ เธอดูเหมือนจะผอมลงเล็กน้อยจากตอนที่เราเจอกันครั้งแรก ทำให้เอวเธอแลดูคอดกว่าเดิม

ผมลองบีบแก้มก้นเธอดู ยังแน่นเหมือนเดิม ช่วงล่างเธอมีเส้นบางๆหลอมแหลมประอยู่บนโคกเนินของเธอ

อาจจะไม่ถึงขนาดเกาเหลา แต่ว่าดูสะอาดเรียบร้อยดีคับ ใครเป็นแฟนช่างทาสี คนนี้อาจจะทำให้เปรี้ยวลิ้นก็เป็นได้
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 09:57:09 PM 27 กรกฎาคม 2012 »

อาบน้ำยังเก้ๆกังเหมือนเดิม  ผมจับเธออาบน้ำใหม่ สอนทักษะบางอย่างให้เธอไป เธอดูเหมือนตั้งใจฟัง แต่ไฉนตาเธอแอบปรือ

การอาบน้ำเป็นไปอย่างราบรื่น ไม่มีอะไรหวือหวาให้ผมตกใจ  ทั้งที่เรียบๆแต่ทำไมผมกลับรู้สึกว่าอารมย์ของเธอกำลังร้อนขึ้นเรื่อยๆ

*

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:58:01 PM 27 กรกฎาคม 2012 »

ไม่ต้องน่งต้องนวดมันแล้ววันนี้ ผมบอกเธอว่าวันนี้ขอบายเรื่องนวดเข้าโหมดนัวเลยดีกว่า เอิ๊กๆๆๆๆ เธอเข้ามานั่งยิ้มข้างๆผม

ผมปากก็ยิ้มตอบแต่มือปลดผ้าขนหนูเธอลงไปกองที่เตียงเรียบร้อยแล้ว โอ้ววววว พระเจ้าช่วยกล้วยปิ้งลูกชิ้นทอดดดดด

ไฟหน้าหลอดคู่นี้มันช่างซีน่อนเหลือเกิน ไม่เจอไฟหน้างามๆแบบนี้มานานแล้ว ลิ้นผมเหมือนโดนดูดเข้าไปหาสองเต้าของเธอ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 09:58:40 PM 27 กรกฎาคม 2012 »

ความแจ่มของสองเต้าเธอทำให้ผมชุลมุนอยู่ตรงนั้นนานพอดู จังหวะที่ผมเงยหน้าขึ้น ผมแลเห็นแก้มเธอเปลี่ยนจากสีขาวเป็นสีชมพูระเรื่อ

สายตาเธอมองมาที่ผมในขณะที่สองมือเธอโอบกอดคอผมไว้ ผมค่อยๆเคลื่อนเปลี่ยนที่จากสองเต้าเธอต่ำลงมาเรื่อยๆจนสะดุดที่เนินงามสง่าของเธอ

เรื่องความแฉะคงไม่ต้องพูดถึง ธรรมชาติมากมาย เราผลัดกันรับและรุก ผมรุกซะส่วนใหญ่ในขณะที่เธอตั้งรับแล้วรอสวนกลับจะๆเป็นบางจังหวะ

สุดท้ายความหวานของเธอเล่นอารมย์ผมซะกระจุย แพ้แตกคา...ไปอย่างไม่มีทางสู้ คนนี้ใครชอบหวานๆผิวสวยโอโม่ จัดไปเลยคับ
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 09:59:24 PM 27 กรกฎาคม 2012 »

สรุปงานของนู๋ SNOWY @ EASE 7 ไปเลยคับ

หน้าตา             8.5/10    หมวยของแท้ ผมตรงสีน้ำตาลทอง

ไฟหน้า            10/10      33-34 ไฟหน้ากลมสวย ซีน่อน จุกสวย

บั้นเด้า             9/10       ขาว กลม แน่น แทงไปหลายชุดเหมือนกัน

ช่วงล่าง            9/10       เกือบเกาเหลา ตกแต่งเรียบร้อย

ผิว                 10/10        ผิวขาววิ้งค์ เนียน แน่น นุ่ม

งานนัว             9/10        หวานๆ ไปเรื่อยๆ นัวไปเรื่อยๆแล้วจะดีเอง อิอิ

อย่าเชื่อกับคะแนนที่ผมให้ จนกว่าท่านจะไปลองกันดูเองนะค้าบบบบ 
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 10:00:18 PM 27 กรกฎาคม 2012 »

ขอขอบคุณพีอาร์ร่างยักษ์สุดหล่อที่ดูแลต้อนรับกันเป็นอย่างดีคับ จะตามมาหวดที่เหลืออีก4คนแน่นอน

ขอขอบคุณนู๋สโนวี่ที่ดูแลกันเป็นอย่างดีตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกันคับ เดี๋ยวช่วงนี้ขอหลบไปฉีดผิวก่อนแล้วจะกลับมาเจอกันใหม่

ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่ติดตามอ่านกามบ้านนี้จนจบคับ ลองโทรไปสอบถามพีอาร์นิกสุดหล่อร์ที่ร้านเรื่องคิวน้องดูนะคับ
Lambo
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #10 เมื่อ: 05:18:05 PM 28 กรกฎาคม 2012 »

หุ่นดีจางเยยยย  wanwan020
acheewin010
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #11 เมื่อ: 05:39:35 PM 28 กรกฎาคม 2012 »

ผิวขาวเนียน ปากน่า จุ๊บ มากกกก เลยอะ  wanwan011
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #12 เมื่อ: 06:02:54 PM 28 กรกฎาคม 2012 »

พี่ครายนี่  เลือกมาแต่ละนางฟ้า  ช่างน่ากินยิ่งนัก

อวบอั๋น มีนม ผิวขาว ๆ ๆ  เห็นแล้วโดนจริง ๆ 

ขอหาเวลาหนอ่ย  ต้องไปกินดูมั่ง  ยาใจ แอนด์ สโนวี่
smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #13 เมื่อ: 03:03:44 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

โดนมากเลยพี่ว่าเเต่ค่าคอร์สเท่าไหร่คับ wanwan017
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 06:18:18 PM 29 กรกฎาคม 2012 »

หุ่นดีจางเยยยย  wanwan020

ขาวด้วย  wanwan004
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)