Ads
 12:16:15 AM 11 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อผมโดนเปิดซิงกับคุณครูสาวแสนสวย ของ FunkySpa  (อ่าน 8679 ครั้ง) A A A A
mrvtha
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 03:49:55 PM 11 กันยายน 2016 »

*ก่อนอื่นต้องขอบอกก่อนว่านี้เป็นครั้งแรกที่เที่ยว นกป และเป็น Sex ครั้งแรก !

จึงไม่มีประสบการณ์ในทางปฏิบัติเลย

ผมเลือกการเดินทางมายังสวรรค์แห่งเสานานิคม 17 ด้วยขนส่งสาธารณะเนื่องจากยังไม่ชินทางเท่าไร

เมื่อมาถึงปรากฎว่าถึงก่อนเวลานัด 30 นาที ตลอดการเดินทางตื่นเต้นมาตลอดเพราะอย่างที่บอกว่าเป็นครั้งแรก

ผมยืนเก้ๆกังๆ ตรงสามแยกหน้า Funky แต่ในที่สุดก็รวบรวมพความกล้า และเดินเข้าไปยังสวรรค์แห่งนี้

เมื่อมาถึงยังล็อบบี้ PR ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี แต่ด้วยที่มาถึงก่อนเวลานัด

PR เลยให้ผมนั่งรอ และทำให้ผมยังไม่เจอคุณครูคนสวยของผม เพราะคุณครูสาวของผมนั้นกำลังเสริมเสน่ห์อยู่

ผมจึงลงไปเข้าห้องน้ำ แล้วขึ้นมาที่ล็อบบี้อีกครั้ง ก็ได้เห็น ผู้หญิงคนหนึ่งรูปร่างเล็ก หน้าอกมหึมา ชวนให้หลงไหลเป็นอย่างยิ่ง

ซึ่งในเวลาต่อมาทำให้รู้ว่า ผู้หญิงคนนั้นคือคุณครูสาวแสนสวยของผม นามว่า “ออทั่ม” นั้นเอง

คุณครูคนสวยยกเครื่องดื่ม พาผมไปยังห้องเรียน เมื่อมาถึงห้องเรียนคุณครูชวนผมคุย

เพื่อให้ผมหายตื่นเต้น บรรยากาศดูเป็นกันเอง เพราะคุณครูเป็นคนยิ้มง่าย พูดเก่ง และน่ารักมาก

จนคุณครูเอยปากชวนผมไปอาบน้ำกัน ผมรีบถอดเสื้อผ้าและเข้าห้องน้ำไปรอคุณครู

เมื่อคุณครูเข้ามาพร้อมกับร่างกายอันเปลื่อยเปล่า ทำให้ผมได้เห็นแอร์แบ็คคู่หน้า และ จิมิ อย่างชัดเจน

ทำให้น้องชายของผมขยายขึ้นมาในทันที ซึ่งตอนอาบน้ำมือของผมก็ไม่อยู่นิ่งเท่าไร

ลูบไล่ไปตามร่างของคุณครูสาว แต่ก็ไม่มาก เพราะด้วยความตื่นเต้นและเป็นครั้งแรก 55555

ผมเหมือนเป็นเด็กน้อยทันที เพราะคุณครูออทั่มเล่น ทั้งล่าง ล้วง ถู จับ ร่างกายของผมทุกส่วนเป็นอย่างดี

เมื่อชำระร่างกายเรียบร้อยแล้วคุณครูออทั่มให้ผมออกไปรอที่เตียง ผมมานอนรอตามคำสั่ง

สักพักคุณครูก็ออกมา แล้วเราก็พูดคุยกันนิดหน่อย และเริ่มต้นบทเรียนแรกด้วยการ ไซร้ร่างกายกัน

น้องชายผมเริ่มแข็ง คุณครูไม่รอช้าเอาน้องชายผมเข้าปากทันที อารมณ์เสียวปนกับความมันส์เริ่มขึ้น

เมื่ออารมณ์เริ่มพุ่งพร่าน คุณครูจึงใส่ CD ให้ และขึ้นให้ผมในทันที

ด้วยความที่เป็นครั้งแรกในการเข้า นกป และ Sex ครั้งแรก

อีกทั้งซื้อถุงยางแบบชะลอการหลั่ง และส่วนตัวเป็นคนแตกช้า จึงทำให้ผมเสร็จยาก

ทำให้คุณครูของผมเริ่มเหนื่อย เราจึงพัก และผมขอให้คุณครูสอนท่า 69

ผมเริ่มทาสีคุณครู น้ำคุณครูเยอะมาก เต็มปากผมหมดเลยครับ

สุดท้ายก่อนที่บทเรียนครั้งนี้จะจบ ผมขอเล่นท่า doggy คุณครูก็ตามใจผมทุกอย่าง

เราเล่นกันจนเกือบหมดเวลา จึงจบด้วยการอาบน้ำอีกครั้ง

การมาครั้งนี้ผมประทับใจคุณครูคนสวยคนนี้มาก ถึงขั้นหลงรักเลยแหละ

เพราะคุณครูใจเย็น อารมณ์ดีตลอด สอนทุกอย่าง ถือว่าเป็นครั้งแรกที่น่าประใจมากครับ

หวังไว้คราวหน้าถ้ามีโอกาส ผมจะกลับไปหาคุณครูที่ผมรักอีก

ถ้าอยากรู้ว่าดีจริงไหม ผมว่าต้องลองครับ

กับคุณครู “ออทั่ม” @Funky Spa แล้วคุณจะติดใจเหมือนผม

ปล. ด้วยความตื่นเต้นจึงไม่ได้ถ่ายปลาไว้

ปล.2 ต้องขอขอบคุณท่าน Vampire หรือพี่ Ebby เป็นอย่างสูงที่คอยให้คำแนะนำทุกอย่างในการมาครั้งนี้ด้วยครับ
KaoGui
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:16:07 PM 13 กันยายน 2016 »

166_key@2x
การบ้านครั้งแรกนี่ ได้อารมณ์ร่วมมากครับ
มีครั้งแรก เดี๋ยวก็มีครั้งสอง ครั้งหน้าถ่ายปลามาด้วยนะครับ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #2 เมื่อ: 07:56:08 PM 13 กันยายน 2016 »

ยินดีที่สมาชิกของ SDN  ได้มีประสบการณ์ดี ๆ ในการมีเซ็กส์ครั้งแรก

ยินดีที่ผมได้มีส่วนร่วมในความสุขครั้งนี้

ขออนุญาตช่วยแก้ไข  ตัวอักษร และ สี และ ระยะบรรทัด  เพื่อให้อ่านง่าย

และขอแอดภาพน่ารัก ของน้องออทั่ม แห่งฟังกี้สปา โทร. 085-5027899
เอเลี่ยน Jacky
Validate Member
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:00:30 PM 13 กันยายน 2016 »

555555555 การบ้านบันเทิง ถูกใจ พี่มากเลยครับ น้อง.... ยินดีต้อนรับ สู่ ชาว SDN

www.siam-daynight.com

เว๊ปการบ้าน นวดกะปู๋ ที่ "จริง" ที่สุด ครับผม
jimcaster0
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:59:25 PM 13 กันยายน 2016 »

เปิดซิงกับน้องงานดีอย่างงี้ ติดใจเลยใช่มั้ยครับท่าน
637
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:59:25 PM 13 กันยายน 2016 »

มันส์มาก   เป็นข้อมูลที่ดีมากครับ  
jacky_win7@hotmail.com
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 01:16:32 AM 14 กันยายน 2016 »

45_key@2x 144_key@2x
HP4
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #7 เมื่อ: 07:13:57 AM 14 กันยายน 2016 »

45_key@2x
ยินดีด้วยครับ
nampun
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 08:16:49 AM 14 กันยายน 2016 »

169_key@2x 22_key@2x
finding BEAUTY angle
I quit.
*

ความหื่น : 9

Time is up.

« ตอบ #9 เมื่อ: 10:58:30 AM 14 กันยายน 2016 »

นม นม นม ท่องไว้

web
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #10 เมื่อ: 11:10:27 AM 14 กันยายน 2016 »

36_key@2x
พี่วัฒน์
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #11 เมื่อ: 01:07:36 PM 14 กันยายน 2016 »

คุณครูคนสวย ยังไม่เคยได้ร่วมงานกันซักครั้งเลย น่าเศร้า
offoff
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 02:12:25 PM 14 กันยายน 2016 »

การบ้านฉบับแรก ประสบการณ์ครั้งแรก  เขียนเล่าบรรยายมาค่อนข้างดีเลย...ชวนให้ต้องติดตาม   45_key@2x
net stark
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 04:15:50 PM 14 กันยายน 2016 »

รอฉบับ ต่อๆๆไปเลยนะครับ
xrockky
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 11:04:53 PM 15 กันยายน 2016 »

ขึ้นครู กันเลยทีเดียว ยินดีด้วยครับ
แท็ก: ออทั่ม FunkySpa 
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)