Ads
 04:20:20 PM 04 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เยลลี่ น้องใหม่ไซส์ 36 แท้ๆ แน่นๆ นางฟ้าคนใหม่แห่งบ้าน Princess Spa กิ่งแก้ว  (อ่าน 6492 ครั้ง) A A A A
Sakura213
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

©sakura213

« เมื่อ: 12:45:53 AM 16 เมษายน 2022 »

สิ้นเดือนมีนาคมที่ผ่านมา (31 มี.ค.65) เดือนนี้ยังไม่มีเวลาไปผ่อนคลายที่ไหนเลย สิ้นเดือนแล้ว พอจะมีเวลา ทักหา PR ตอนประมาณเกือบๆ 2 ทุ่ม ถามหาน้องๆ ตามสเปค ได้ข่าวว่ามีน้องใหม่มาพอดี ชื่อ “น้องเยลลี่” เพิ่งมาใหม่เลย คุยรายละเอียดกับ PR เกี่ยวกับงานน้องแล้ว น้องนมใหญ่แท้ๆ ไซส์ 36 ซะด้วย ทรงสวยมากๆ 22_key@2x บอก PR งั้นจองเลยรอบ 3 ทุ่ม 45 ไอ้เราก็ทำธุระเสร็จสรรพ บึ่งรถไปร้านในทันที 512_key@2x ขึ้นทางด่วนไปเลยคราวนี้เพราะกลัวจะไม่ทัน บวกกับปวดฉี่ด้วย ฉี่จะแตกแล้ว คิดไว้ว่า เดี๋ยวค่อยไปขอเข้าห้องน้ำที่ร้านเอาละกัน พอถึงร้าน เจอ PR ลูกนัด ออกมารับ พ่นสเปรย์แอลกอฮอล์ให้เป็นที่เรียบร้อย แจ้ง PR เลยทันที ว่าจองน้องเยลลี่ไว้ครับ พร้อมกับชำระค่าเสียหาย แล้วบอก PR ว่า ผมไม่ไหวแล้วครับ ผมขอเข้าห้องน้ำแป๊บนึง ปวดชิ้งฉ่องมาก จะแตกแล้ว PR เลยบอกว่าเดินตรงไปข้างหลังตึกใหม่เลยค่า เราเลยรีบวิ่งไปในทันที คิดในใจ ไม่เคยเข้าห้องน้ำฝั่งตึกใหม่เลย เคยแต่ฝั่งตึกเก่า ระหว่างทางที่ผ่านไปห้องน้ำ มีน้องๆ นั่งเล่นกันอยู่ 2-3 คน ไม่ได้สนใจเท่าไหร่หรอก เห็นแว๊บๆ เพราะเดี๋ยวฉี่จะราดเสียก่อน เข้าห้องน้ำได้ ท่อแตกยาวๆ เลย พอเสร็จ ก็ออกมาหา PR ด้านหน้าเคาน์เตอร์ ตกใจนิดหน่อย เพราะ “น้องเยลลี่” ออกมายืนรออยู่แล้ว แว๊บแรกที่เห็นตัวเล็กๆ และแล้ว เราทั้งคู่ก็พากันเดินขึ้นไป ห้องชั้นบนสุดฝั่งตึกใหม่ พอถึงห้องยังไม่ทันได้ทำอะไรเลย เราทั้งคู่ก็นักพักกันบนโซฟา น้องบอกว่า พี่เหนื่อยไหม เราตอบว่า เหนื่อยครับ 526_key@2x น้องก็บอก หนูก็เหนื่อยเหมือนกัน ยังไม่เคยขึ้นฝั่งนี้เลย นั่งกันหอบแฮกๆจนหายเหนื่อยได้นิดหน่อย เราจะคว้าน้ำมาดื่ม อ้าว....ไม่ได้ลืมหยิบน้ำขึ้นมาด้วย น้องบอกว่า เดี๋ยวหนูลงไปเอาให้ไหมคะ เราเลยบอกน้องว่า ไม่เป็นไรครับ ช่างมันเถอะ เดี๋ยวพี่กลับลงไปแล้วค่อยขอน้ำข้างล่างก็ได้ครับ น้องบอก เอางั้นหรอ เราเลยตอบว่า ใช่ครับ ไม่มีปัญหา ระหว่างคุยกันอยู่นั้น เราและน้องก็ยังคงหอบแฮกๆ อยู่ คิดในใจ น้องคงใหม่จริงๆ ขนาดน้ำดื่มยังลืมหยิบขึ้นมา แต่เราก็ไม่ได้ซีเรียสอะไร ก่อนที่น้องจะเริ่มทักทายเพื่อสร้างความคุ้นเคยด้วยประโยคที่ว่า พี่ชอบขึ้นเด็กใหม่หรอคะ เราเลยตอบว่า ป่าวครับ อย่าหาว่าพี่ลามกเลยนะ พี่ชอบน้องหน้าอกใหญ่แท้ๆ น่ะครับ แล้วก็ขอสูงไม่เกินพี่ ก็พอครับ ใหม่ไม่ใหม่ไม่ซีเรียสเลยครับ น้องเลยบอกว่า หนูก็หน้าอกแท้นะ ดันใหญ่ด้วย สูงแค่ 160 เองด้วย ตรงสเปคพี่เลยดิงี้ เราเลยบอกว่า ใช่เลยค้าบบบบบ พร้อมกับยิ้มกรุ้มกริ่ม ก่อนจะนั่งคุยกันเพื่อปรับจูน น้องบอกว่า ไม่เคยทำงานแนวนี้เลย เราเลยถามน้องว่า แล้วทำแนวไหนหรอ น้องบอกว่า ปกติหนูทำแต่งานเอ็นฯ เราเลยถามว่า เอ็นฯเฉยหรือว่าเอ็นวีด้วย น้องก็บอกว่า ทำหมดเลยค่ะ ก่อนที่เราจะลุกขึ้นไปปรับไฟให้สว่างขึ้นมาหน่อยบ้าง น้องก็ลุกไปจัดข้าวของ แล้วก็กลับมานั่งคุยกับเราต่อ เราทั้ง 2 คุยกัน เข้าขากันมาก เหมือนเรื่องส่วนตัวของเราจะมีส่วนคล้ายๆกัน แล้วน้องก็ถามว่า ปกติพี่มาฝั่งนี้หรอ ดูพี่รู้จักที่นี่ดีจังค่ะ เราแอบหัวเราะ 151_key@2x และบอกกับน้องไปว่า เดือนละครั้ง 2 ครั้งเองจ้า ไม่บ่อยเลย น้องเป็นคนที่คุยเก่ง คุยเก่งมากๆ สมกับเป็นเด็กเอ็นฯ เลยจริงๆ ครับ และถามเราต่อว่า ปกติพี่ขึ้นน้องสไตล์ไหน ก็บอกว่า เน้นหน้าอกใหญ่แท้ แบบที่บอกไปก่อนหน้าอ่ะจ้า ปกติพี่จะมาขึ้นน้องคนนึงที่ตรงตามสเปคนี้ น้องคนนั้นเค้าฮอตเลยแหละ แต่ช่วงหลังๆมานี่ คลาดกันทุกที เลยยังไม่มีโอกาสได้กลับมาเจอกันเลยตั้งแต่เปิดปีใหม่มา น้องบอกว่า แต่หนูเนี่ย วันนี้ก็ฮอตนะ แทบจะยังไม่ได้พักเลย เพิ่งจะมาได้พักก็ตอนนั่งคุยกับพี่เนี่ยหละ ลูกค้าคนอื่นมาถึงก็จัดเลยไม่พูดพร่ำทำเพลง แล้วก็หัวเราะ 555 ด้วยความที่น้องเคยทำงานเอ็นฯมาก่อน ทำให้การคุยของเราทั้งคู่ ช่วยสร้างความคุ้นเคยกันได้เป็นอย่างดี จนเวลาล่วงเลยไปนาน ถามน้องเรื่องเวลา ตายห่าละ เราอุทานในใจ นี่ผ่านไปเกือบ 30 นาทีแล้ว ยังไม่ได้ทำอะไรเลย แม้แต่อาบน้ำ คิดในใจไม่ได้การแล้ว เดี๋ยวจะกลายเป็นว่านั่งคุยกันซะมากกว่า 55555 เลยค่อยๆเปลี่ยนเรื่องคุยกัน แล้วบอกกับน้องว่า ไปอาบน้ำกันเถอะ เดี๋ยวจะไม่ได้ทำอะไรเลย น้องหัวเราะ 555 ก่อนที่เราจะต่างคนต่างเปลี่ยนเสื้อผ้า พอเราถอดเสร็จเท่านั้นแหละ บอกเลยว่า น้องเป็นคนซ่อนรูปมากๆ ตอนอยู่ในชุดเครื่องแต่งกายแทบดูไม่ออกเลยแต่พอถอดมาเท่านั้นแหละ โอ้โห 169_key@2x นมใหญ่เบิ้มมาก เลยขอน้องสัมผัส น้องเดินมาหาเราที่หน้ากระจก ส่องกับทรวดทรงองค์เองของตัวเองอยู่นาน จนเราบอกว่า หุ่นดี สวยแล้ว น้องยิ้มๆ ก่อนจะจูงมือกันไปอาบน้ำที่ห้องน้ำด้านนอก ในห้องน้ำ แสงไฟสีขาว ช่วยให้เห็นเรือนร่างน้องได้อย่างชัดเจน น้องหุ่นดีมากๆ มีอก เอว สะโพกชัดเจน ผิวไม่ขาว ไม่ดำ ออกแทนๆ อกสวยแน่น แน่นมากๆ ขอย้ำ ไม่มีเหลว ไม่มีหย่อนคล้อย จุกสวยสีน้ำตาลอ่อนๆ คิดในใจนี่มันของแท้หรอเนี่ยยยย จากนั้นน้องก็เข้ามาอาบน้ำให้ งานอาบน้ำธรรมดาครับ ไม่มีอะไรพิเศษ ดูไม่ค่อยช่ำชอง บอกเลย ยืนดูน้องอาบน้ำให้ ไม่ต้องทำอะไร ก็คุ้มแล้วครับ แอบเห็นผ้าที่น้องพันขาไว้ น้องบอก เกิดอุบัติเหตุมานิดหน่อยค่ะ ก่อนที่เราจะทำความสะอาดชำระร่างกายของตัวเองเป็นการช่วยน้องซะหน่อย พร้อมกับนุ่งผ้าเช็ดตัวแล้วออกมารอน้องที่โซฟาในห้อง ปล่อยให้น้องทำความสะอาดชำระร่างกาย เราออกมานั่งรอที่ห้อง สักพักนึงน้องก็ตามออกมา

©sakura213
Sakura213
*

©sakura213

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:56:24 AM 16 เมษายน 2022 »

พอมาถึงยังมานั่งคุยกันต่อเล็กน้อย จนเราต้องเอ่ยปากบอกน้องว่า ไปที่เตียงกันดีกว่า พร้อมกับนอนคว่ำ แล้วถามน้องว่า นวดเป็นมั้ยคะ นวดให้พี่หน่อย น้องเช็ดตัวจนแห้งเสร็จแล้วก็ตามขึ้นมา พร้อมกับบอกว่า หนูนวดไม่เก่งนะ อาจไม่ถูกใจพี่ เราเลยบอกว่า ไม่เป็นไรครับ เอาตามที่หนูถนัดเลย สิ้นเสียง น้องก็เข้ามาบีบๆ นวดๆ เราคิดในใจ อืม...ดูท่าจะไม่ถนัดนวดจริงๆอ่ะนะ 149_key@2x แต่น้องก็มีความพยายาม ดูตั้งใจทำงาน 172_key@2x เราเลยพลิกหงายตัวมาเพื่อให้น้อง Body ให้ และแล้วก็เป็นไปตามที่คิด น้องบอดี้ไม่เป็นนะครับ แต่ก็ยังพยายามดูตั้งใจ เอาตัวน้องขึ้นมาบดๆ บิ๊วๆ ให้อยู่นาน มุมนี้มองเห็นปทุมถันที่เต่งตึงและแน่นอย่างชัดเจน เด้งไปมา ถามน้องว่า นี่ของแท้จริงๆหรอคะ พี่ไม่ค่อยเจอของแท้ที่แน่นแบบนี้เลย พูดเสร็จก็เอามือไปคลึงๆบีบๆ พร้อมเลียหัวนมอย่างแผ่วเบา น้องบอกของแท้จริงๆค่ะ ไม่เชื่อพี่ดูนี่ น้องทั้งแหวกทั้งควักเพื่อให้เราเห็นว่าไม่มีร่องรอยการผ่าใดๆ แม้แต่น้อย 40_key@2x จากนั้นเลยบอกน้องลงไปสเปรย์ให้หน่อย น้องก็ลงไปทำให้แบบสดๆ คิดในใจ PR บอกรายละเอียดไว้ว่า น้องสเปรย์ใส่เกราะ แต่น้องยินดีสดๆให้ แสดงว่าน้องคงเห็นว่าสะอาดพอ สกิลการสเปรย์นั้น ไม่หวือหวา ออกไปทางโมโนโทน เรื่อยๆ ช้าๆ ไม่รีบ ดูรู้ว่าคงไม่ถนัด เลยบอกว่าเปลี่ยนเป็นมือก็ได้ครับ น้องหยิบเจลมากด แล้วใช้มือบรรเลงให้อยู่นาน พร้อมกับใช้ลิ้นขึ้นมาตวัดเข้าที่หัวนมเราทั้ง 2 ข้าง แต่สกิลการใช้ลิ้นก็ไม่ได้หวือหวาอีกเช่นเคย ไม่ช้า หนอนน้อยของเราที่พองตัว ก็คายพิษออกมา  :151_key@2x:ก็ที่น้องจะหยิบทิชชู่มาเช็ดให้ แล้วเราก็บอกน้องว่า เดี๋ยวไปทำความสะอาดต่อที่ห้องน้ำกันเถอะ พี่ไม่ไหวปวดฉี่ด้วย ก่อนที่เราจะหยิบผ้าเช็ดตัว แล้ววิ่งไปชิ้งฉ่องที่ห้องน้ำด้านนอกพร้อมกับทำความสะอาดไปด้วย แปปนึงน้องตามมาช่วยทำความสะอาดให้ พอเสร็จแล้ว เราทั้งคู่ก็กลับเข้ามาที่ห้อง น้องบอกว่า ให้หนูลงไปเอาน้ำให้ไหมคะ เราเลยบอกว่า ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวจะกลับ พี่ลงไปขอข้างล่างก่อนกลับก็ได้ครับ จากนั้นเราจึงมาต่อที่เตียง นอนคุยกันสักพัก ปล่อยให้หนอนน้อยได้ฟื้นตัว ดูเวลาแล้วยังพอมีอยู่บ้าง เลยให้น้องแสดงฝีมืออีกครั้ง น้องเข้ามาตามสเตปแบบรอบแรกเลยครับ สายชงเองกินเองน่าจะชอบ จนหนอนน้อยได้ที่ มองหน้ากันเป็นอันเข้าใจ น้องเข้ามาบรรจงสวมเกราะให้ในขณะที่เราก็นอนหงายอยู่ น้องถามว่าให้หนูเริ่มก่อนหรอคะ เราเลยบอกว่า ได้ไหมครับ ลองดู น้องโน้มตัวเข้ามาขึ้นคร่อม พร้อมกับพยายามค่อยๆหย่อนตัวลงแก่นกาย และก็เอ่ยปากว่า หนูเอาของพี่ไม่เข้าค่ะ 149_key@2x พี่เปลี่ยนมาทำแทนได้ไหมคะ เรากลัวว่าจะไม่ทันเวลา เรา 2 คน เลยสลับที่กัน เมื่อสลับที่กันเสร็จ เราเลื่อนต่ำลงไปจะทาสี น้องเบรคไว้นิดหน่อย และบอกว่า ไม่เอาค่ะ หนูเพิ่งหมดไฟแดงมาไม่นาน กลัวไม่ถูกใจพี่ เราเลยตามใจน้อง และเปลี่ยนมาบรรจงดันหนอนน้อยที่พองตัวแล้วค่อยเข้าไปในโพรงสวาทของน้อง มันแน่นมากจริงๆ น้องมีเกร็งเล็กน้อย สังเกตได้จากที่น้องเอาขามาหนีบบั้นท้ายเราไว้แน่น ก่อนที่เราจะซอยจากช้าไปหาเร็ว และเมื่อเราเร่งเครื่อง ทันได้ก็รู้สึกได้ถึงความชุ่มฉ่ำ และไหลลื่นมากขึ้นกว่าตอนแรก น้องคงมีอารมณ์บ้างแล้วสินะ เริ่มมีเสียงร้องดังในจังหวะที่เราเพิ่มความถี่ แต่เราก็ยังไม่เสร็จ เลยพลิกน้องมาในท่า Doggy แต่ด้วยความที่น้องขาเจ็บอยู่ น้องเลยจัดแจงท่าได้ไม่สมบูรณ์มากนัก แต่ก็เต็มใจทำให้ เราบรรจงสอดใส่เข้าไปพร้อมกับค่อยๆเพิ่มความเร็ว ขณะนั้นเสียงโทรศัพท์มือถือที่น้องตั้งเตือนไว้เริ่มดัง ไม่ได้การละ จัดการเร่งเครื่องตัวเองจนในที่สุด เราก็ถึงฝั่งฝันเป็นที่เรียบร้อย 152_key@2x พร้อมกับถอนออกมา น้องเข้ามาบรรจงถอดเกราะออกไปทิ้งให้ แล้วก็หันมาบอกเราว่า เหลือๆ เลยนะพี่ 55555 เราเลยตอบว่า ครับ 555 ก่อนจะพากันไปอาบน้ำล้างตัวทันที แล้วกลับเข้ามารีบใส่เสื้อผ้าให้เรียบร้อย แล้วน้องก็เดินลงไปส่งด้านล่าง พร้อมบอกว่า ขอบคุณนะคะแล้วมาหาใหม่น้าาาาา ก่อนจะบอกกับ PR โบว์ที่เคาน์เตอร์ว่า คุยกันเพลินจนจะหมดเวลา ปล. และแล้วเราก็ลืมขอน้ำดื่มกลับมาด้วย 555

สรุป น้องเยลลี่ Princess spa กิ่งแก้ว 14/1 สาวเอ็นเตอร์เทนต์ น้องใหม่วงการนี้ สวยครับ มีความตั้งใจทำงาน 40_key@2x
ปล.คุยกันจนเพลิน ลืมขอถ่ายรูปน้อง เอาปลาร้านไปเหมือนเดิม

บุคลิกดี ดูลุคหรูนิดๆ คุยเก่ง ไม่มีเหงาแน่นอน มีเขิลๆ บ้างเล็กน้อย
หุ่นดี ผิวแทนสวย ไม่มีรอยสักกวนใจ
หน้าอกแน่น ตึง สวย ใหญ่ ไม่มีหย่อนคล้อย ของแท้เน้นๆ บีบจับดูจะรู้ว่าไม่ได้ทำแน่นอน จุกสวย (น้องบอกว่าของแท้จริงๆ เพราะเราคิดว่าเหมือนทำเลย)
หน้าตา สวย คม ซ่อนรูปมากๆ 44_key@2x
งานตามใจ บอดี้-สเปรย์-นวดอาจจะยังไม่เก่ง แต่ตามใจสุดๆ สายชงเองกินเองน่าจะชอบ
งานนี้ให้ 9/10 ไปก่อนแล้วกัน เผื่อน้องพัฒนาฝีมือจะได้มีที่เพิ่มคะแนน อิอิ
40_key@2x  144_key@2x

©sakura213
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:26:04 AM 16 เมษายน 2022 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

เยลลี่ถือเป็นนางฟ้าอกแท้...ใหญ่...ทรงสวยแน่น

ซึ่งหายากในวงการ

แวมไพร์ลองคุยแล้วน้องไม่สะดวกให้ถ่ายภาพลงการบ้าน

ก็เลยไม่มีมาให้ชม  แต่ได้ข้อมูลเนื้องานจากท่านมากพอควร..ยินดีครับที่มาแบ่งปัน
Sakura213
*

©sakura213

« ตอบ #3 เมื่อ: 02:37:03 PM 16 เมษายน 2022 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

เยลลี่ถือเป็นนางฟ้าอกแท้...ใหญ่...ทรงสวยแน่น

ซึ่งหายากในวงการ

แวมไพร์ลองคุยแล้วน้องไม่สะดวกให้ถ่ายภาพลงการบ้าน

ก็เลยไม่มีมาให้ชม  แต่ได้ข้อมูลเนื้องานจากท่านมากพอควร..ยินดีครับที่มาแบ่งปัน

หน้าอกทรงสวยมากๆๆๆ ใหญ่ ตึง แน่น ไม่มีหย่อนคล้อย จนคิดว่าทำมาเลยละคร้าบบบบบ 174_key@2x

©sakura213
wavei
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 06:32:03 PM 17 เมษายน 2022 »

171_key@2x สวยงามครับผม
จิวแป๊ะทง 24 = 42
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:43:19 AM 24 เมษายน 2022 »

19_key@2x   การบ้าน  แหล่มมมมมมาก
tnep
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #6 เมื่อ: 04:56:16 PM 08 พฤษภาคม 2022 »

ขอบคุงสำหรับการบ้านนะครับๆๆๆๆ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)