Ads
 07:29:46 PM 08 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อเห็นหน้าเธอแล้วลืมทุกอย่าง ขอผิดทุกๆสัญญา "โยโกะ @ คริสปี้ สปา" (ปลาหายาก)  (อ่าน 18684 ครั้ง) A A A A
กะปอม
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 10:50:56 AM 02 ตุลาคม 2013 »

มือใหม่ส่งการบ้านครับ ขออนุญาตเกริ่นยาวๆๆๆก่อนนะครับ (อย่าเพิ่งเบื่อนะครับ)

เหตุเกิดจากที่เคยสัญญากับพี่เอ็บบี้มาเดือนกว่าแล้วว่าจะไปหาเอมมี่ ร้านคริสปี้สปา

และไม่ว่าผลจะเป็นยังไงจะเขียนการบ้านมาส่ง

จนกระทั่งเมื่อวานได้โอกาสเหมาะๆ วีซ่าผ่านพอดี จึงมีโอกาสและตั้งใจว่าจะทำตามสัญญา

22_key@2x 22_key@2x 22_key@2x

แม้เมื่อวานผมจะเข้างานสาย แต่ผมเลิกงานตรงเวลาเป๊ะ

ชวนเพื่อนไปด้วยอีกคน แล้วแวะไป "ร้านคริสปี้ สปา" ทันที

จริงๆร้านถือว่าอยู่ใกล้ที่ทำงาน เมื่อวานเย็นรถไม่ติดเลย 20 นาที ก็ถึงร้าน

ไปถึงพีอาร์ต้อนรับแนะนำดีมากครับ

อีกทั้งจังหวะดี เวลาดี ไปถึงพีอาร์พาน้องออกมาโชว์ 7 คน

เชอร์เบท น้ำผึ้ง โซเฟีย กัสจัง สไปร์ท ลูกพีชและแน่นอนเอมมี่

ภาพรวมทุกคนดูดีครับ หุ่นดี และส่วนใหญ่สูงยาว เข่าดี

โดยเฉพาะเอมมี่ สูง ขาว เนียน ขายาว เพรียว ที่สำคัญดูเรียบร้อยตรงเสป็คครับ

คุยกับเพื่อนกำลังจะตัดสินใจว่าใครจะเอาคนไหน

กำลังคุยอยู่ดีๆ ก็มีน้องคนนึงใส่ชุดสวยๆเสื้อสีขาว กระโปรงดำ เดินออกมาที่เคาน์เตอร์พอดี

จากสายตาผมที่กำลังคุยปรึกษากับเพื่อนอยู่ สายตาก็เปลี่ยนไปมองน้องคนสวย (ห้ามผวนนะครับ) คนนั้นทันที

พีอาร์คงรู้ทันเลยบอกแสดงความเสียใจกับผมว่า...

น้องคือ โยโกะ ครับ แต่วันนี้น้องไม่ทำงาน น้องแวะมาเอาของเดี๋ยวจะกลับไปติวหนังสือสอบต่อ

ฟังแวปแรก หัวใจผมสลายทันที เสียดายจัง

แต่เมื่อมองน้องต่อเรื่อยๆ เห็นใบหน้าสวยแบบญี่ปุ่น ผิวขาวอมชมพูมว๊ากก และเห็นชุดเสื้อขาวกระโปรงดำสวยๆ

ผมก็รวบรวมสติ คิด คิด คิด และพยายามหว่านล้อมและใช้ทุกวิถีทางว่าจะเอาคนนี้ จะเอาคนนี้ จะเอาคนนี้

ทำทุกอย่าง จนเกือบจะลงไปดิ้นอยู่บนพื้นตรงนั้น

32_key@2x 32_key@2x 32_key@2x

น้องคนสวยคนนั้น นอกจากสวยแล้วก็ใจดีด้วย บอกว่าขึ้นรอบนึงก็ได้

สุดท้ายผมได้ขึ้นกับน้องโยโกะ และเพื่อนผมเลือกน้องเอมมี่

จนเกิดการบ้านนี้...

150_key@2x 150_key@2x 150_key@2x

ขออนุญาตแปะปลาขอถ่ายยากมากหนึ่งตัว

แล้วรอพี่เอ็บบี้มาให้อภัยให้การบ้านโยโกะนี้ทดแทนการบ้านเอมมี่ได้

แล้วซักพักเดี๋ยวกลับมาส่งต่อครับ

162_key@2x 162_key@2x 162_key@2x
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 07:22:01 PM 02 ตุลาคม 2013 »

น้องโยโกะ  สวยระดับมิสทีน  แถมขาวจั๊วะ

พี่กะปอมโชคดีจัง  เจอในชุดม้าลายซะด้วย  กลืนน้ำลายเอี้อกเลยถ้าเปนผม

รอติดตามการบ้านต่อครับ  164_key@2x
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:09:23 PM 02 ตุลาคม 2013 »

ชอบชุดนี้อ่า

36_key@2x

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
คิมูจิ-อิไตโยะ
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:43:53 PM 02 ตุลาคม 2013 »

การบ้านก็ดี ปลาก็สวย

ขอบคุณครับ
cholpratan319
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 01:27:57 AM 03 ตุลาคม 2013 »

527_key@2x  เห็นแค่หลัง..อารมณ์เกิด อยาก... :150_key@2x:ในชุดม้าลาย..
กะปอม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:56:57 AM 03 ตุลาคม 2013 »

ขออนุญาตมาต่อการบ้านนะครับ พี่เอ็บบี้บอกให้เขียนบรรยายละเอียดๆ

ผมจะพยายามนะครับ แต่มือใหม่แต่ตั้งใจเขียน ยังไงอ่านแล้วรำคาญหรือไม่ถูกใจยังไง ขออภัยด้วยนะครับ

161_key@2x 161_key@2x 161_key@2x

โดยทั่วไป ผมจะชอบเลือกน้องที่หน้าตาสวย

ผมไม่เน้นรูปร่างน้อง แค่ขอให้ไม่ผอมเกินจนมีแต่กระดูก หรือไม่อ้วนเกินมากๆก็พอ

ดังนั้นน้องรูปร่างปกติธรรมดากับน้องนางแบบตามที่โฆษณาสำหรับผมมีค่าเท่ากันหรือใกล้เคียงกันมาก

ผมขอแค่น้องหน้าตาสวย และมีบุคลิคค่อนข้างเรียบร้อย แค่นี้พอแล้ว (ส่วนงานเดี๋ยวค่อยๆไปเคาะๆดูในห้อง งานยังไงก็ได้ไม่ซีเรียสมากครับ)

กับน้องโยโกะ น้องหน้าตาสวย เฉี่ยว บุคลิกภายนอกดูเรียบร้อยกลางๆแบบมีความมั่นใจ

รูปร่างออกแนวตัวเล็กๆบางๆแต่ไม่ผอมเกิน แต่ถ้าเทียบกับน้องร้านนี้ที่เกือบทุกคนแนวสูงยาว หุ่นดี

ถือว่ารูปร่างภายนอกน้องต่างจากคนอื่นมาก น้องออกแนวเด็กๆนักศึกษา (ดูชุดจากภาพก็รู้คงละ)

ซึ่งเมืื่อผมวอล์คอินเข้าร้านมีน้องให้เลือก 8 คน (รวมโยโกะ)

การที่โยโกะรูปร่างแนวเด็กๆไม่ดูนางแบบเหมือนคนอื่นแล้วผมเลือกน้อง

นั่นแสดงว่าน้องสวยมาก ย้ำอีกทีว่า สวยมาก!!

นอกจากนี้ผิวพรรณน้องสีขาวอมชมพูมาก ไม่ใช่ขาวซีด แต่มีอมชมพูทั้งตัว ตั้งแต่หัวจรดเท้า

179_key@2x 179_key@2x 179_key@2x

หลังจากน้องโยโกะคนสวยใจดีตัดสินใจรับงาน และผมเลือกน้อง

น้องก็เดินเข้าหลังร้านไปเตรียมอุปกรณ์ทันที

ระหว่างรอผมรีบชำระเงิน 2,200 กับพีอาร์โดยด่วน กลัวน้องเปลี่ยนใจ

รอไม่นานน้องเตรียมของมาพร้อมในตะกร้าเดินนำเราขึ้นชั้นสอง

ร้านนี้มีการเขียนบอกมาตรฐานในการให้บริการชัดเจน 4 ข้อ

และข้อสองที่บอกว่าน้องเตรียมน้ำและอุปกรณ์ขึ้นไปพร้อมกัน ไม่มีลงมาเอาอีก

เยี่ยม!!

172_key@2x 172_key@2x 172_key@2x

น้องเตรียมน้ำไปสองแก้ว พร้อมอุปกรณ์ครบมือ พาขึ้นไปห้องชั้นสองห้องใหญ่

ห้องนี้ใหญ่ ลักษณะเหมือนห้องนอนในบ้านธรรมดา มีห้องน้ำในตัวขนาดใหญ่

(ขอติเพื่อก่อนิดเดียว คือ ห้องนี้ไม่มีน้ำอุ่นครับ ถ้ามีจะดีมากครับ)

เมื่อถึงห้องน้องวางของและกำลังจะถอดเสื้อผ้าทันที พูดเสียงหวานๆว่าเดี๋ยวอาบน้ำให้ค่ะ

(ในมาตรฐาน 4 ข้อของร้าน  ข้อหนึ่งบอกว่าน้องจะอาบน้ำให้ทั้งก่อนและหลัง)

ถ้าเป็นท่านเห็นน้องกำลังจะถอดชุดขาว-ดำ ท่านจะทำไงครับ

24_key@2x 24_key@2x 24_key@2x

สำหรับผมรีบดึงมือน้องและดึงตัวน้องมากอดทันที่

แล้วบอกว่าไม่ต้องอาบได้มั้ยครับ

น้องเพิ่งมารอบแรกใช่มั้ยตัวสะอาดใช่มั้ย พี่ก็มาจากที่ทำงานวันนี้นั่งโต๊ะทั้งวันตัวก็สะอาด ไม่ต้องอาบเนอะ

น้องก็ตามใจยังอยู่ในชุดขาว-ดำอยู่ แต่กระดุมด้านบนถูกปลดหนึ่งเม็ด

ผมพาน้องมาที่ที่นอน (ห้องนี้ไม่มีเตียง มีแค่ที่นอนวางบนพื้น)

แล้วนอนลงพร้อมโอบน้องเบาๆให้นอนลงมาที่ไหล่

157_key@2x 157_key@2x 157_key@2x

แล้วบอกน้องว่านอนคุยกันนอนกอดกันก่อนนะ ค่อยๆไปนะ

แล้วผมบอกน้องว่า ไม่รู้ว่าพี่คนอื่นชอบแบบไหน

แต่พี่ชอบแบบที่น้องไม่คิดว่ากำลังทำงาน ไม่ต้องตั้งใจทำงาน

เดิมที่ร้านสอนว่าอะไรเป็นงานที่ต้องทำ น้องไม่ต้องทำครับ

ทุกเรื่องทั้งเรื่องอาบน้ำ นวดตัว หรือแม้กระทั่งบิ้วท์หรือโดนบิ้วท์

ถ้าร้านสอนว่าเป็นงานที่ต้องทำ วันนี้ไม่ต้องทำนะครับ

เอาแบบสบายๆ สบายตัวสบายใจน้อง อยากทำไรก็ทำ ไม่อยากทำไรก็ไม่ต้องทำครับ

น้องทำหน้างงๆนิดนึง แล้วก็พยักหน้า

เวลานั้นน้องดูเฉยๆ เกร็งเล็กๆ นิ่งมากพอสมควร นอนกอดอก ถ้าดูผิวเผินอาจดูหยิ่ง

แต่ผมเห็นน้องตั้งแต่ที่เคาน์เตอร์แล้ว น้องดูร่าเริงกว่านี้และไม่หยิ่งหรอก

คงเป็นเพราะน้องอาจเกร็งเล็กๆ หรือมีการ์ดป้องกันตัวและใจอยู่

แม้ผมเชื่อว่าน้องเป็นคนตั้งใจทำงานมากในมาตรฐานร้าน

ถ้าเริ่มกิจกรรมกันไปน้องก็คงตั้งใจทำงานได้ดีตามมาตรฐาน

แต่ผมชอบความเป็นธรรมชาติมากกว่าความตั้งใจ

ดังนั้นตอนนี้ถ้าเริ่มกิจกรรมในสภาวะนี้อาจไม่มีความสุขเท่าไร

คงต้องค่อยๆคุย ให้ฟีลน้องดีกว่านี้

164_key@2x 164_key@2x 164_key@2x

อย่างที่บอกส่วนใหญ่ผมเลือกน้องที่้ดูบุคลิคเรียบร้อยเสมอ

และการพูดคุยทลายกำแพงส่วนใหญ่ ผมจะเน้นแนวสุภาพมาก ชื่นชม เทคแคร์ แนวดูแลเจ้าหญิง

ซึ่งส่วนใหญ่กว่า 90% การคุยแบบนี้จะได้ผลเสมอ โดยเฉพาะอย่างยิ่งกับน้องใหม่ๆ จนได้ผลลัพธ์ตามที่ต้อง

แต่ลองคุยกับน้องโยโกะแนวนี้สามสี่ประโยค แล้วผลตอบรับไม่เหมือนปกติแฮะ

มันไม่ได้ผล น้องไม่ใช่แนวแบบคนอื่นๆที่เจอแฮะ อีกทั้งน้องทำมาสี่เดือนและคงมีภูมิเยอะ

เมื่อแนวเดิมยังดูไม่เวิร์ค เลยต้องพยายามใหม่

เมื่อไม่รู้จะทำยังไง ง่ายสุด คือ ให้น้องคุย ถามโน่นนี่ให้น้องได้เล่าได้แสดงความเห็น

ได้ผล จนคราวนี้น้องคุยไม่หยุด ยิ้มแย้ม หัวเราะแล้ว

เมื่อน้องไว้ใจก็จะเล่าโน่นเล่านี่ ปรึกษาโน่นนี่ให้ฟัง

จนถึงจุดสำคัญตรงนี้ ให้ระวังให้พอดี ถ้าไม่พอดีจะกลายเป็นคุยสนุกจนไม่ได้ทำกิจกรรมสนุกๆกัน

22_key@2x 22_key@2x 22_key@2x

ตอนนี้น้องอารมณ์ดี เปิดใจ กำแพงหายไปเยอะแล้ว และที่สำคัญน้องก็ไม่รู้สึกถึงว่าทำงานแล้ว

น้องยังนอนอยู่ในอ้อมแขนผมเสมอ ถึงตรงนี้ ก็นอนคุยกันไป ค่อยๆแตะตัว ค่อยๆลูบตัวไป

ตรงไหนน้องคุยน่ารัก ก็ชมว่าน่ารักขอหอมแก้มที แล้วก็กอดก็หอมแก้มไปเรื่อยๆ ถี่ขึ้น จนคุยน้อยลงๆ

กอดแน่นขึ้น ลูบมากขึ้น ลูบถึงจุดสำคัญขึ้น ก็ค่อยๆพยายามปลดกระดุมเสื้อสีขาว

แต่กระดุมมันปลดยากมว๊าก พยายามปลดอยู่หลายรอบ น้องเห็นก็เลยอาสาว่าเดี๋ยวหนูถอดให้ก่อนนะ มันถอดยาก

ก็เลยให้น้องปลดกระดุมจนหมด แต่ยังใส่เสื้ออยู่

ตอนนี้ด้านบน ภายนอกมีเสื้อสีขาวที่ถูกปลดกระดุมหมดแล้ว และมีเสื้อชั้นสีดำ อยู่บนผิวสีขาวอมชมพูอยู่ ทั้งสามช่างตัดกันดีแท้ๆ

ด้านล่างกระโปรงสีดำยังใส่ กระโปรงฟิตนิดนึง แต่พอเอามือลูบขา ลูบขา ไล่เข้าไปได้ ช้าๆเบาๆ

แล้วค่อยๆเอื้อมมือทั้งสองข้างค่อยๆลูบเข้าไปในกระโปรง ลูบเรื่อยๆจนค่อยๆถอดกางเกงขาสั้นออกมาได้หนึ่งชั้น

ยังคงเหลือกระโปรงและกางเกงในอีกชั้น

แล้วกลับมาด้านบนค่อยหอมแก้มไล่มาที่ลงคอ แล้วไล่งมาเรื่องๆทุกจุด จมูกทำงานประสานกับมือค่อยๆลูบไป

แล้วอ้อมมือไปด้านหลังปลดตะขอเสื้อชั้นในสีดำ แล้วเอื้อมมือกลับมาสอดไปที่แขนเสื้อสีขาวเอาสายเสื้อในออกมาทางแขนทั้งสองข้าง

แล้วเสื้อในก็หลุดออกมาโดยที่ยังเหลือเสื้อสีขาวภายนอกอยู่

527_key@2x 527_key@2x 527_key@2x

ปล.พี่เอ็บบี้บอกให้เขียนอธิบายบรรยายละเอียดๆ

ผมมือใหม่ เพิ่งเคยเขียนการบ้านบรรยายละเอียดๆแบบนี้

รู้แล้วว่าเหนื่อยมาก ตอนแรกตั้งใจจะเขียนให้จบทีเดียวในกระทู้นี้ แต่ยังไม่จบซะที จนพักเที่ยงแล้ว

ยังไงค้างไว้ตรงนี้ก่อนนะครับ เดี๋ยวมาเขียนต่อให้จบครับ

ฝากปลาหายากมากๆๆๆให้ดูระหว่างรอหนึ่งตัวครับ

43_key@2x 43_key@2x 43_key@2x

sammy_sam
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 07:35:37 PM 03 ตุลาคม 2013 »

รีบมาต่อนะครับพี่ กะปอม
rider_disco
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #7 เมื่อ: 12:37:10 AM 04 ตุลาคม 2013 »

พี่กะปอมครับ  ผมอ่านแล้วรู้สึกเหมือนตัวเองอยู่ในห้องกับพี่ด้วยเลยจริงๆ  172_key@2x
stock77
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 10:15:19 AM 04 ตุลาคม 2013 »

เขียนได้ละเอียดได้อารมย์มาก 36_key@2x
Chrispy ซ.ลาดพร้าว71 >> T.0875189595
VIP
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 08:01:56 PM 04 ตุลาคม 2013 »

ขอบคุณการบ้านคับพี่

151_key@2x 151_key@2x 151_key@2x 151_key@2x

kpcc000
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #10 เมื่อ: 12:25:14 PM 05 ตุลาคม 2013 »

เอื๊อกกกกก รอตอนต่อไปนะครับ  171_key@2x

ebba
Validate Member
*

ความหื่น : 8

« ตอบ #11 เมื่อ: 08:23:49 PM 06 ตุลาคม 2013 »

ขอจดจำขั้นตอนต่าง ๆ ไปใช้เพิ่มกิ๊กค้าบ  พี่กะปอมขั้นเทพจิง ๆ นับถือ  527_key@2x
bassz
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 06:17:13 PM 23 ตุลาคม 2013 »

รออ่านการบ้าน 22_key@2x
fot
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 11:39:09 AM 02 พฤศจิกายน 2013 »

172_key@2x
avent-12
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 09:47:30 AM 03 พฤศจิกายน 2013 »

ม้าลายชัดๆๆครับ น่ารักสุดๆๆๆ
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)