Ads
 06:19:14 PM 17 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความอมตะจงสถิตย์อยู่กับข้า...ชัวนิจนิรันดร์ { ข้าวปั้น @ HAPPINESS }  (อ่าน 29309 ครั้ง) A A A A
CryingOutLoud
Validate Member
*

ความหื่น : 6

« เมื่อ: 10:02:24 PM 27 กรกฎาคม 2012 »

เป็นเวลานานพอดูที่ไม่ได้ชิมเด็กอายุเลข1ปลายๆ โดยส่วนใหญ่จะปะทะกับนางฟ้าหมายเลข2ขึ้นไป

ไม่รู้เป็นเพราะอะไรเวลาเจอนางฟ้าส่วนใหญ่ หากรู้ว่าตัวเลขแรกยังไม่ใช่เลข2 ก็จะไม่ค่อยพาขึ้นสู่วิมานฉิมพลี

จะว่ากลัวก็ไม่ใช่ จะว่าน้องไม่สวยก็ไม่ใช่อีก จะว่าไม่เป็นงานยิ่งไม่ใช่แล้วใหญ่ (เด็กสมัยนี้เรื่องนี้เรียนรู้..เร็ว อิอิ)

ก็เลยงงๆงวยๆกับตัวเองว่าทำไมคราวนี้ถึงได้เลือกน้องคนนี้ขึ้นมาจับกะปู๋ให้ แต่สุดท้ายเดินลงมาพร้อมกับอาการงงที่ยังมีอยู่

แต่ความหื่นหายไปพร้อมกับขาที่สั่นเป็นเจ้าเข้า เลยมายืนคิดที่หน้าประตูร้าน "เออว่ะ..นานๆทีกินเด็กก็ดีเหมือนกัน"

*

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:03:24 PM 27 กรกฎาคม 2012 »

น้องคนนี้ตอนมาแรกๆผมเองก็ไม่ได้ถูกใจอะไรมากมายถึงขนาดต้องรีบมาเก็บ ก็ปล่อยให้คนอิ่นจองโครมๆกันไป

แต่สักพักเริ่มเห็นการบ้านออกมาเรื่อยๆ "เอ..หรือว่าจะมีอะไรหว่า" ลางหมาหอนผมเลยสะกิต่อมหื่นผมให้ลองไปสำรวจดู

ผมเลยตัดสินใจออกไปเดินแรดแถวRCAโดยไม่ได้มีการจองใดๆทั้งสิ้น แว๊บแรกที่เดินเข้าร้านสิ่งที่ผมมองหาเป็นอันดับแรกเลยคือ

"พีอาร์สุดหล่อกรุไปไหนหว่า?"
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:04:12 PM 27 กรกฎาคม 2012 »

สักพักได้ยินเสียงโหยหวนลอยมาจากห้องด้านหลัง "ตามสบายเลยพี่ แป๊บ เกือบน๊อกแล้ว" เอ้าตานี่ มานั่งจั่วไพ่ตั้งแต่หัวค่ำเลย

แล้วสุดหล่อก็เดินออกมาพร้อมมีน้องนางนึงติดสอยห้อยตูดตามออกมา ดูจากรูปทรงแล้วน่าจะหมดตูดจากวงไพ่รำซิ่งด้านใน

ผมก็บอกพีอาร์ว่าไม่ได้จองใครวันนี้ เลือกให้หน่อยละกัน พีอาร์สุดหล่อสวนกลับมาทันที "พี่อยากเป็นอมตะมั้ยละ 555"
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:05:26 PM 27 กรกฎาคม 2012 »

นั่งฟังพีอาร์บรรยายสรรพคุณน้องนางฟ้าคนนี้จนมาสะดุดอยู่ที่คำบางคำ ซึ่งไอ้คำเหล่านี้เริ่มมากระตุกต่อมหื่นผมเบาๆ

"ไฟหน้ากลม แท้ สวยคับพี่" 

"หุ่นเซี๊ยะ บางๆ กรอบ อร่อย" 

"ช่วงล่างแบบเด็กๆพี่ เอ่ะ ยังไง" 
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:06:11 PM 27 กรกฎาคม 2012 »

ผมทนฟังพีอาร์คนนี้พูดต่อไปอีกไม่ไหวแล้ว เลยให้พีอาร์ช่วยเรียกน้องออกมาให้ดูตัวเป็นๆหน่อย

เสียงตะโกนของพีอาร์ดังไปถึงห้องข้างหลัง พร้อมกับเสียงตอบกลับออกมา "มาแล้วๆๆ" สักพักน้องก็เดินออกมา

เด็กผู้หญิงกล้าวผม พร้อมกับเสื้อผ้าสวมใส่แบบสบายๆ เป็นชุดเดรสหลวมๆ เดินออกมาทำการสวัสดี

ผมเองรับไหว้ของเธอพร้อมกับยิ้มในใจ "นี่ขนาดในชุดเดรส ยังนูนขนาดนี้ ถอดมาแล้วมันจะขนาดไหน เอิ๊กๆๆๆ"
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 10:07:04 PM 27 กรกฎาคม 2012 »

ที่สำคัญคือเป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นหน้าน้องแบบชัดๆ คือน้องไม่หมวย ผิวสองสี ตัวเล็กๆกำลังดี เหมาะสำหรับใครชอบอุ้ม

หน้าตาออกไปทางแนวน่ารักมากกว่า เหมือนน้องจะใส่บิ๊กอายด้วย องค์ประกอบภายนอกโดยรวมถือว่าผ่าน

ส่วนองค์ประกอบภายในเห็นลางๆแล้ว1อย่างนั่นคือ "ไฟหน้าไม่เล็กตามตัวแน่นอน"
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 10:08:02 PM 27 กรกฎาคม 2012 »

รีบเดินขึ้นมา รีบเข้าห้อง รีบล๊อกห้อง รีบขออาบน้ำ เพียงเพราะอยากจะปลดทุกสิ่งทุกอย่างบนร่างกายเธอออกไปให้เร็วที่สุด

"อาบน้ำเลยละกันนะ" น้องทำหน้างงๆ "อ่อ คะ ได้คะพี่ อาบเลยนะคะ" เสื้อผ้าผมยังคงอยู่บนร่างกาย

สายตาทั้ง2ข้างล๊อกโฟกัสอยู่ที่ไฟหน้าคู่นั้นของเธอ ถ้าไม่สวยนะมีลงไปเฉ่งลูกอีช่างยุด้านล่างแน่นอน

บราเธอถูกปลดออกเรียบร้อยแล้ว เธอมองหาผ้าเช็ดตัวซึ่งตอนนี้อยู่บนบ่าผมเรียบร้อยแล้ว เธอเดินมาขอผ้าเช็ดตัวกับผม

ผมไม่ให้เธอพร้อมกับค่อยๆแกะแขนขวาของเธอที่ปิดไฟหน้าคู่นั้นอยู่ออก โอ้ววว มายยย ก๊อดดดด
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 10:08:43 PM 27 กรกฎาคม 2012 »

ช่างเป็นไฟหน้าที่ไม่สมส่วนกับรูปร่างเธอเลย ตัวเล็กแต่หน้าอกหน้าใจไม่ธรรมดาเลยจริงๆ จากที่สัมผัสเป็นของแท้แน่นอน

ขนาดน่า่จะมี34 กลมได้รูปได้ทรง ผมรีบจัดการกับเสื้อผ้าตัวเอง แล้วเธอก็จูงผมเข้าไปอาบน้ำ ระหว่างการขัดสีฉวีวัล

เธอดูเขินผมเล็กน้อยเมื่อเห็น "ค-ร-ว-ยน้อย" เริ่มพงาดประกาศศักดา การอาบน้ำเป็นไปอย่างปกติสุข ไม่มีอะไรน่าตื่นเต้น

สรุปโดยย่อคืออาบน้ำได้ดีตามมาตรฐานคับ แล้วผมก็เดินมานอนรอเธอบนเตียง สักพักเธอก็เดินตามมานั่งอยู่ข้างๆ

ค-ร-ว-ยอิ้ง        "ไม่ต้องนวดละกันวันนี้"

ตัวแสบ             "นู๋ก็ว่าแล้วว่าพี่คงไม่ อิอิ"

ค-ร-ว-ยอิ้ง        "อยากนวดให้เหรอ"

ตัวแสบ             "พี่ถามตรงนั้นพี่ดีกว่ามั้ย ชี้ซะขนาดนั้น"
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 10:09:20 PM 27 กรกฎาคม 2012 »

ผมปลดผ้าเธอออกเผยให้เห็นไฟหน้าดูมดูมของเธอ ลิ้นผมฉกลงไปที่เต้าคู่นั้นอย่างไว ก้นเธอเริ่มอยู่ไม่ติดกับพื้นเตียง ตัวเริ่มบิดเองไปเองมา

แขนขวาเธอโอบมาที่ท้ายทอยผม แล้วผมก็ผลักเธอนอนลง เริ่มจู่โจมไล่บิ้วตั้งแต่ติ่งหูยันจุดยุทธศาสตร์ เธอเองก็ไม่ยอมอยู่เฉยเป็นเป้านิ่งให้ผม

มือเธอเริ่มไขว่ขว้าหาบางสิ่งบางอย่าง พร้อมกับจับผมลงไปนอนบนเตียงบ้าง คราวนี้เธอมาชุดใหญ่เลย ทำไมเด็กสมัยนี้ใจร้อนกันจัง

เผาหัวแป๊บเดียวเครื่องก็ติดแล้ว 555 ลิ้นเธอพริ้วมาก จู่โจมผมกลับหัวกลับหาง ผมเองวันนั้นก็พกความอึดใส่มาเต็มกระปู๋ ฟัดกับเธอร่วม45นาที

เหงื่อแตกไหลเป็นทางกันทั้งคู่ สักพักค-ร-ว-ยน้อยก็ทนแรงเสียดสีไม่ไหว แพ้แตกไปอย่างสมศักดิ์ศรี กระดาษทิชชู่หมดไป1ม้วนใหญ่เต็มๆวันนั้น

*

« ตอบ #9 เมื่อ: 10:10:00 PM 27 กรกฎาคม 2012 »

สรุปงานของนู๋ ข้าวปั้น @ HAPPINESS ไปเลยคับ

หน้าตา             8/10       หน้าไทย ตาสวย ยิ้มกวนดี

ไฟหน้า            9/10       34 ไฟหน้ากลมสวย จุกสวย ไปทางน้ำตาลอ่อน

บั้นเด้า             8.5/10     กลม แน่น ให้เธอกระดกก้นให้สักนิดละแจ๋วเลย

ช่วงล่าง            9/10       ช่วงล่างแบบเด่ะๆ ไปลองกันดู 555

ผิว                 8.5/10     ผิวสองสี เนียนพอประมาณ เนื้อตัวดี

งานนัว             9/10        หากเครื่องเธอติด "เธอมาเต็ม"

อย่าเชื่อกับคะแนนที่ผมให้ จนกว่าท่านจะไปลองกันดูเองนะค้าบบบบ   [034]
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 10:10:33 PM 27 กรกฎาคม 2012 »

ขอขอบคุณพีอาร์เบียร์สุดหล่อที่ดูแลต้อนรับกันเป็นอย่างดีคับ อย่าลืม"คนนั้น"ของเค้านร้า เค้าตามมาเก็บแน่

ขอขอบคุณนู๋ข้าวปั้นที่ดูแลกันเป็นอย่างดีตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกันคับ ไปคราวหน้าจะซื้อทิชชู่ไปคืนให้นะคับ อิอิ

ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่ติดตามอ่านกามบ้านนี้จนจบคับ ลองโทรไปสอบถามพีอาร์เบียร์สุดหล่อร์ที่ร้านเรื่องคิวน้องดูนะคับ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #11 เมื่อ: 01:18:40 AM 28 กรกฎาคม 2012 »

ขนาดเคยเจอน้องมาแล้ว  มาดูปลาพี่คราย

ผมยังแข็งตามเลย  นมน้องคนนี้ น่าขยำมั่ก..มาก    wanwan004
acheewin010
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #12 เมื่อ: 05:09:45 PM 28 กรกฎาคม 2012 »

ข้าวปั้น คนนี้น่าปล้ำ เอ๊ย น่าปั้น มากเลยอะพี่คราย

แต่จาเริ่มปั้น ตรงไหนก่อน ดีหว่าาาา อิอิ
  wanwan019
Lambo
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #13 เมื่อ: 05:15:31 PM 28 กรกฎาคม 2012 »

อยากเกินเปงนิ้วของท่านครายอิ้งจัง  Embarrassed
hundu
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #14 เมื่อ: 10:47:25 PM 28 กรกฎาคม 2012 »

ไปเมื่อไหร่ ขอให้เข้าร้านเถอะ  น้องคนนี้ รับรอง ไม่รอดเเน่
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)