Ads
 12:54:11 PM 09 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน ตะลุ่ยแดนกิ่งแก้ว ปิกาจู Princess Spa ฉันเลือกกกเธอออ?!  (อ่าน 11110 ครั้ง) A A A A
photozero
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 04:39:53 PM 03 มีนาคม 2017 »

ถึงสมาชิกทุกท่าน ผมขอรีวิวนัองคนนึงที่พึ่งไปขึ้นมาคับ. บอกเลยว่าประทับใจ

น้องปิกาจู. แห่งพริ้นเซล กิ่งแก้วครับ

ถ้าท่านใดกำลังคิดจะไปดีไหนดีหรือสนใจคนนี้. แนะนำเลยครับงานดี

และเดียววันที่20นี้. น้องบอกว่า. ก็ไม่อยู่ละครับ. ลาไปสอบ

ใครสายนมมาทางนี้ได้เลย. นมแท้ ๆ ที่ใหญ่มาก และแน่น จุกซีน่อล

. ละจากที่ว่าลาไปสอบ. คงไม่ต้องถามอายุครับ.

น้องนางมาในชุด. นศ เลย

หุ่นดี. ทรงสวย. เอาใจ

แล้วงานนัวก็มา แต่ยังมีความเขินอายอยู่บาง. ฟิวสาวๆ

เราต้องรับบทเป็น รุ่นพี่แสนใจดีมา ปล้ำ?! เอ๊ยย มาติววิชาให้รุ่นน้องคับ

สายหื่นมา. ได้น้องไม่ถือ

แต่ถ้าท่านไม่รุก. นับว่าพลาด

ไล่มาถึงช่วงล่า. ป่าไม่รก แถมปิดสนิท จุดติดง่าย

ผมแค่. จะไซ้นมน้องไป. มือนำล้วงไปเทสนี่. น้ำมาแล้ว

ผ่านไปแค่สิบนาทีเอง. เร็วหรือช้า?

เสียงมา. ไม่นิ่ง น้องมาสเปย์. เสียงตามมาตลอด

มาถึงสอดใส่. ได้ทุกกระบวนวิชาที่ท่านมี. ใส่ไปเถอะ. น้องไม่ว่าครับ

แถมน้องมีถาม.

ลึกสุดๆได้เลยคะ. พี่

หน้ามึดครับเสร็จไปหนึ่งน้ำ

จะขอนอนซักพัก. ไม่ทันบอกน้อง. น้องถาม?!

อีกซักหนึ่งน้ำพี่ไหวมั่ยคะ?

บอกเลยพี่ไม่ไหวแล้วคะ5555

ครั้งนี้จบเวลาที่45นาที

หลังจากบอกน้องไปไม่ไหว น้องจูงมือ เข้าห้องน้ำล้างตัว

ในใจคิดจริงๆครับว่า. คือน้องแกจะบิ้วให้ได้จริงๆสินะ

ติดผมลงเวรดึกมา. แรงหมดแล้วไม่ขึ้น. แล้วถ้าอีก15นาทีหมดเวลา. ถ้ามันดันแข็งขึ้นมานะ. นี่เกินสวรรค์ชั้นเจ็ดละ

จบในห้องน้ำแต่งตัวกัน ผมแต่งตัวเสร็จ น้องแต่งตัวไม่เสร็จ อยู่ในสภาพในบรา ใส่เสื่อ นศ  โนเพน

ผมหันหลังคือกะจะออกจากห้องละ

น้องนางแกเข้ามากอดจากด้านหลังในสภาพนั้นเลย. กระซิบบอกข้างหู

พี่คะ หนูเหงา.... 157_key@2x

ผมอยากมีไวอาก้าาามาก

้ต้องจำใจจากมาก. ติบในมือน้องเบาๆ บอกไว้พี่จะกลับมา...

ผมส่งการบ้านเป็นแนว รีวิวบอกเพื่อน ๆ นะครับ  ขอขอบคุณ เวป SDN ที่ให้พื้นที่ ดี ๆ แนะนำเพื่อนครับ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 05:26:01 PM 03 มีนาคม 2017 »

ขอขอบคุณท่านสมาชิก อย่างมาก สำหรับการบ้านฉบับนี้

เป็นลายแทงที่แวมไพร์ ต้องตามไปลอกแน่นอน

น้องปีกาจุ๊ ทั้งสวย ทั้งวัยทีน นมแท้ ที่สุดยอดของวงการอีก

และจากที่อ่านงานของน้อง  ..  แฟน ชัด ๆ เลย  

รีบไปจองดีกว่า ...   515_key@2x
HP4
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #2 เมื่อ: 05:50:08 PM 03 มีนาคม 2017 »

สวยจังครับ
Chaiya a42
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 06:39:06 PM 03 มีนาคม 2017 »

:34_key@2x:ไม่ได้เข้าไปนานแล้ว เห็นทีคงต้องแว่บไปใช้บริการสักหน่อย ขอบคุณข้อมูลดีๆครับ
exxbuster
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:28:02 PM 10 มีนาคม 2017 »

แนะนำอีกเสียงเลยครับ น้องปิกาจู คนนี้สุดยอดมากครับ 167_key@2x
chinjunn
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 07:13:25 PM 23 มีนาคม 2017 »

ขอบคุณครับ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)