Ads
 02:31:20 PM 14 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเมย์ แห่งบ้านเจ้าหญิง Princess spa กิ่งแก้ว [c  (อ่าน 7839 ครั้ง) A A A A
Mr.fuse
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 09:39:04 PM 14 มิถุนายน 2017 »

วันอาทิตย์ที่ผ่านมา ผ่านไปทำธุระแถวบางนา เลยได้โอกาสแว๊บไปเยี่ยมบ้านเจ้าหญิง Princess spa ซะหน่อย

ตัดสินใจลงเอยที่น้องเมย์ ที่เล็งจากการบ้านของหลายๆท่านมานาน แต่ไม่มีโอกาสได้ลิ้มลองซักที
ไปถึงร้านมีน้องๆมาโชว์ตัว เจอน่ารักๆ น่าทานอยู่หลายคน แต่ตั้งใจหนักแน่นว่าวันนี้ ต้องเจอน้องเมย์ให้ได้ เพราะตั้งใจจะมาพิสูจน์การบ้านหลายๆท่านด้วยตัวเอง สำคัญคือมีโปรฟรีสเปรย์

จ่ายค่าสินสอดเสร็จสรรพ นั่งรอน้องเตรียมอุปกรณ์ซักพัก น้องน่ารัก เป็นกันเอง พูดดีมาก ที่สำคัญเลยคือ อาบน้ำสะอาดมากกก จัดการถูทุกซอกทุกมุม จนน้ำแทบพุ่งเลยทีเดียว ไฟหน้าสวยงาม เต็มมือ ขนาดประมาณ 34-35 ( น้องบอกมา )

ตัดมาที่เตียง เริ่มจากนวดตัว น้องนวดดีนะครับ หายเมื่อย ผ่อนคลาย ปกติผมเป็นคนชอบนวดแผนไทยหนักๆ มาเจอน้องยังรู้สึกโอเค ตามมาด้วยนวดด้วยลิ้น อันนี้อยากให้ทุกท่านได้ลอง ผมเสียวจนตัวแทบลอย ทั้งนวดทั้งบิ๊ว น้องชายผมเองก็เริ่มงอแง ไม่ไหว น้องเห็นดังนั้นแล้วไม่รีรอ จับใส่ปากทันที ลีลาการสเปรย์ของน้องเสียวอย่าบอกใคร ผมประทับใจมาก ทั้งดูดทั้งเลียทุกซอกทุกมุม จนผมไม่ไหว ขอน้องโหลด CD และน้องจัดการขึ้นให้ ช่วงล่างฟิตมากครับ ยืนยัน ซอยสนุกมาก เปิดเกมรุกใส่กันเต็มที่ เสร็จเกือบจะพร้อมๆกัน

ก่อนต่อรอบสอง ผมให้น้องนวดหลังให้ซักพัก น้องก็พร้อมบริการ ไม่มีบ่น ก่อจะหันหน้ามาน้องจัดการให้ด้วยปาก จบได้ สกอร์ 2-1 

คะแนนการบ้าน งานดี มีทอน สำหรับคนชอบสายบู๊ บุกไม่ยั้ง
หน้าตา 7/10 ดรอปจากรูปนิดหน่อย
ไฟหน้า ล้นมือ 9/10
ช่วงล่าง 11/10 ฟิตจริงๆ
อาบน้ำ 10/10
สเปรย์ 9/10
ลีลา 8/10
อารมณ์ร่วม 10/10

แถมปลานิดหน่อยครับ
JoStar
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 03:39:39 PM 15 มิถุนายน 2017 »

ขอบพระคุณมากครับผม
juny
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 05:20:19 PM 15 มิถุนายน 2017 »

ขอบคุณมากครับ
Chaiya a42
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:55:36 AM 01 กรกฎาคม 2017 »

:44_key@2x:ไม่ได้เข้าไปใช้บริการนาน คงต้องแวบเข้าไปบ้างล่ะครับ ขอบคุณการบ้านครับ +ให้ครับ
Trueyou
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:49:11 AM 22 กรกฎาคม 2017 »

ปา Real มากครับ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)