Ads
 12:38:09 PM 05 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหากันจนเจอ ลอดช่อง เจ้าแม่ แห่ง เซ็กส์ สำหรับผม  (อ่าน 3955 ครั้ง) A A A A
obelix
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 3

« เมื่อ: 04:29:05 PM 11 มิถุนายน 2017 »

คลาดแคล้วกัน เป็นครึ่งปี กว่า จะได้ มาเจอ
บุญพาวาสนาส่ง ก่อนครึ่งเครื่องกลับบ้าน
พีอาร์ ออดี้ แจ้งว่า วันนี้ น้องเข้า ช่วงเที่ยง ก่อนบินกลับช่วงเย็น เอา จองเลย มารอน้อง ตั้งแต่ เที่ยงครึ่ง น้องมาตามนัด บ่ายโมง ตามเวลาเป๊ะ

แว๊บแรก น้องเดินเข้าร้านมา พร้อมกระเป๋าเดินทาง ใช่เลย สวย โดนใจ

น้องถามทานน้ำไร บอก เก๊กงวย ตามเดิม ขอเป็นร้อนน่ะค่ะ เพิ่มความเร่าร้อน ที่จะเจอ (เหมือนรุ้)

เข้าห้องติดห้องน้ำ ที่ แจ่มด้วยแอร์เย็นสบาย แน่นอน (ก็ห้องใหม่นิ)

แล้ว น้องก็จับผม ถอดกางเกง พร้อมกับร้องเพลง สด อย่างกะโดนปล้น เอิ่ม ยังไม่ได้ อาบน้ำไรเลยยยยยยยยยยยยย

แทบ ร้องกรี๊ด ด้วยความเสียว ที่โดนจู่โจม ไม่ทันตั้งตัว

โอ๊ย สุขทะลัก ยังไม่ทันไร เกือบ จะโดนจอดรถ แต่ ไม่ๆๆๆ พลิกตัว จับน้อง ถอด แล้ว บรรจง ดูดเลีย ทั้งบน ล่างน้อง (เอาเซ่ ใครจะยอมกัน)

อิอิ ไม่ยอมเหมือนกันน่ะครัช

แล้ว ก็ ระงับใจ ชักชวน น้องไป อาบน้ำในห้องน้ำ กันกลิ่นรบกวน ที่จะทำลายความสุขกันดีกว่า

ตอนอาบน้ำ นี่ ไม่ต้องพูดถึง ชำระล้างทำความสะอาด กันทุกซอกกลีบ ทั้งผม ทั้งน้อง น้องหวานทั้งตัว ท่ามกลางสายน้ำ จากฝักบัว ผม ดูดกลืน ความอร่อยของน้อง

ทั้งดอกบัวคู่  หอยกลีบ แสนหวาน โอ๊ย ชอบจุงเลย น้องครางสู้ พร้อมกับกดหัว ผม เหมือนจะฝังหน้าผมลงไปในกลีบหวานนั้น

พอจับผมนั่งเก้าอี้ในห้องน้ำ น้องก็ช่วย ดูดกลืน ดอกเห็ด อันน้อยของผม โอ๊ย เกร็ง ซะตัวงอ เสียว สุดๆ

บิ้วไปบิ้วมา แทบมะไหว เอาเหอะน้อง ไปเช็ดตัวให้แห้ง ต่อที่เตียงกันดีกว่า

ครับ เริ่มที่ แบบเดิมที่ชอบ นอนหงาย ให้น้องทำให้ แล้ว ค่อยๆดึงตัวน้องขึ้นมา เอากลีบมาบดหน้าผมอีก มือก็ ควานดอกบัวคู่คลึงเบาๆ
น้องกรี๊ดร้อง แทบบดิ้น อืม นี่ซิน่ะ ลิ้นมหากาฬที่ยกคนได้ ตามที่เคยได้ยิน แหะๆ น้อง ทนไม่ไหว เหมือนเดิม คว้าไมค์ผม บ๊วบอย่างสุดลงอย่างสุด โอ๊ยคิดเลขหรรษา

แทบจะถึงฝั่ง กันทั้งคู่ แต่ ไม่อะ ผมไม่ชอบจอดผิดที่ ผิดทาง จับน้อง นอนหงาย บรรเลง ชิวหาต่อ น้องดิ้นๆๆๆ ยกตูดลอย โอ๊ย เลอะไปทั้งหน้าแร่ะ แหะๆ

นอนหงายต่อให้น้อง บ๊วบอย่างเมามัน เหมือนคน หิว อดหยากก็ไม่ปาน

เหอะ สุด ไม่ๆ รอก่อน ใส่เสื้อฝน บรรเทา ทุก แล้ว บรรเลง กันดีกว่า

ทุกลีลา ทุกท่า พร้อมการประกบปากจูบ อย่างหิวกระหายของเราสอง ที่ไม่เคยหยุด (สายจูบไม่ควรพลาด)

โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย พอเหอะะะะะะ จนในที่สุด ก็ถึง ฝั่งสวรรค์ ทั้งสองเรา

เสร็จแล้ว ก็นอนกอดก่าย กัน จูบ ไม่เลิก อย่างมีความสุข

คะแนนเต็มร้อย ผมให้ล้านนนนนนนนนนน  รักเลย น้องลอดช่อง ฟังกี้สปา
wattanakorn
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:32:53 PM 13 มิถุนายน 2017 »

เล่าๆกันมานี่โม้ปะคับ บางที่เอากันไม่ได้ ได้แค่ กระปู๋ แต่ในรีวิว เอากันตลอด งง
พี่วัฒน์
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #2 เมื่อ: 01:54:04 PM 13 มิถุนายน 2017 »

จดๆครับ เคยเจอตัวจริงแล้วน่ารักดี
คงต้องไปลองซักหน่อย สงสัยคงต้อง
ถ่ายคลิปให้ท่านสมาชิกท่านอื่นดูแล้วหล่ะ
จะได้มีคนเชื่อครับท่าน 555555

JoStar
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #3 เมื่อ: 03:50:52 PM 15 มิถุนายน 2017 »

ขอบพระคุณมากครับผม
obelix
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 05:06:00 PM 16 มิถุนายน 2017 »

จดๆครับ เคยเจอตัวจริงแล้วน่ารักดี
คงต้องไปลองซักหน่อย สงสัยคงต้อง
ถ่ายคลิปให้ท่านสมาชิกท่านอื่นดูแล้วหล่ะ
จะได้มีคนเชื่อครับท่าน 555555

55  พี่วัฒน์ พี่เคย เห็น สิงห์โต ไล่กัดหมาขี้เรื้อนหรือหมาบ้าไหมครับ ?
obelix
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 05:11:53 PM 16 มิถุนายน 2017 »

ขอบพระคุณมากครับผม

ยินดีครับ แนะนำอย่าให้พลาดครับ ถ้ามีโอกาส
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)