Ads
 05:23:10 AM 05 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ++สาวๆๆๆ พร้อม จัดหนักๆพี่ๆๆแล้วจ้า มีขึ้นคู่ ลด 500 ขายดีนะคะ เชิญได้เลยจ้าาา+  (อ่าน 3203 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:27:47 PM 15 สิงหาคม 2014 »

น้องลูกอม
ปาร์ตี้ฟองสบู่กับเก้าอี้หรรษา หลากกระบวนท่า อก36 สเตปเยอะ เสร็จจากห้องน้ำยันบนเตียง
[/color]

“มาดอกที่สองน้องชวนมาต่อในห้อง ลูกเล่นเหลือกินเหลือใช้จริงๆ น้องคนนี้ สลับกลับมาที่เตียง โอ้ว บร๊ะเจ้า อะไรมันจะสนุกสนานขนาดนี้ เพลินสุดๆครับ เดี๋ยวอยู่ด้านหน้าเดี๋ยวอยู่ด้านหลัง พี่ๆเดี๋ยวหนูให้พี่ลองเสร็จท่านี้นะ เสร็จสมกันไปแบบลืมตัวไปเลย
ไม่ต้องคิด พี่บอกน้องจัดให้เกินที่บอกตัลหลอด อย่างนี้มีซ้ำเป็นแฟนคลับด้วยอีกคนเลยครับเสร็จ อ่อเสร็จแล้วน้องยังนวดได้ดีอีกด้วยนะเนี่ย แรงเหลือล้นครับน้องลูกอม เอาคะแนนไปเลยครับกับไฟเตอร์ตัวจริง”

freddyjason

“สายซีเน้นบุกรุกไม่ถอย น้องตัวเล็กน่ารักครับ คุยเก่ง อัธยาศัยดี เนื้อนมดี จัดหนักตั้งแต่ในห้องน้ำ ทั้งคลึง ทั้งดึง ทั้งดูด รูดและรีด เกือบจะเสร็จน้องชลอไว้มองหน้ากระซิบข้างหูว่า 2น้ำไหวใหม ผมบอกเลยว่ามีเท่าไร มีอะไรดีจัดมา เท่านั้นแหละน้องจัดมาเต็ม จำไม่ได้ว่าน้ำแรกออกท่าใหนพยายามกั้นไว้แต่สุดจะทน อาบน้ำล้างตัว กลับมานั่วต่อที่เตียง น้องเริ่มต้นช้าๆ ให้เราได้หายใจผ่อนคลายกับการนวด จากนั้นเริ่มเร่งจังหวะ ทั้งนม ทั้งตัว ทั้งนั่ว รั่วลิ้น น้องใช้มือและปาก เก่งมาก เอาใจเราสุด ผมขอน้องว่าอยากจบด้วย  dogy น้องจัดท่าแล้วช่วยให้ถึงที่สุด น้ำที่2จึงตามมา น้องพยายามใช้มือช่วยในรอบที่3 แต่ผมบอกพอแล้วหมดท่อแล้ว ก่อนจากเรากอดกัน และสัญญาว่าจะมาจัดใหม่อีก ขอบอกน้องเขาGFสุดๆ”
หมีใหญ่กลางป่าเปลี่ยว

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:29:54 PM 15 สิงหาคม 2014 »

น้องนอตโตะ
"โคโยตี้สไตล์" กับฟิวเอ็นเตอร์เทนเนอร์ อารมณ์ศิลปินแดนซากุระ
[/color]

“ผิวขาว  หน้าตาออกแนวเกาหลีญี่ปุ่น ไฟหน้าเกือบซีนอล เป็นคนอารมณ์ดีร้องเพลงให้ป๋าฟังด้วย
ร้องเบาๆที่ปลายติ่งหูป๋า”

oilman

“น้องนอตโตะกำลัง หว่านเสน่ห์  ด้วยลีลาพิศวาส  เหมือนน้องซากุระสาว ยั่วสวาท  เก่งจริง …… ทั้งรูดเกินบรรยายเพราหัวใจ จะวายซะก่อน น้องนอตโตะ.....สุดยอดบริการอาบน้ำ  ต้องลอง  ขอย้ำ.....บริการดี ต้องลองครับสุดท้าย...สบาย. สบาย แต่หัวใจนี่ซิ  เต้นดังตู๊บๆๆๆๆๆๆ”
somsakbest

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:35:10 PM 15 สิงหาคม 2014 »

น้องฟรายเดย์
หุ่นเอ็กซ์หน้าออดอ้อนชวนโซโล่ กับไซส์ 36-26-35  ลุยบู๊มันส์ จัดหนักจัดเต็มครบเครื่อง
[/color]

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:37:30 PM 15 สิงหาคม 2014 »

น้องใบเตย
สาวลูกทุ่งหุ่นเซ็กซี่ นวดร้อนนัวแรง บู๊แบบบ้านๆ อัดกระจาย
[/color]

“เล็งน้องใบเตยก่อนเลย ว้าวว้าว หุ่นนางแบบโมเดลอย่างงี้เห็นแล้วต้องเสียวกันหน่อย เข้าไปถึงไม่พูดพร่ำกันเลย ขอสวมกอดเข้าลุยกันพอสมควรแล้วตามเข้าไปต่อในห้องน้ำ จนสุดท้ายน้องใบเตยจัดเต็มลีลาโยกซ้ายโยกขวา สบายไปสองยกเลย หนุกมั่กๆ เดี๊ยวกลับไปมีซ้ำ อิอิ”
smithjoey9669

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:39:35 PM 15 สิงหาคม 2014 »

น้องเจเจ
สาวน้อยตัวเล็กหุ่นเอ็กซ์ น่าหม่ำ นวดนัวมันส์กันได้ทุกนาทีไม่ต้องมีสเตป กับฟิลธรรมชาติฝุดๆ
[/color]

“กลางคืนไม่พลุกพล่าน เริ่มที่บรรยากาศร้านกันก่อน ประตูเป็นแบบทึบแสง ไม่ต้องกลัวว่าคนข้างนอกจะเห็น มีหนังสือปลุกใจให้ดูไปพลางๆ ระหว่างรอน้องๆ พอขึ้นห้อง ตกแต่งได้สวยงาม ไฟสลัวๆ มีเพลงฟัง ที่สำคัญ มีกระจกเงาบานใหญ่ตรงเตียงนวดด้วยครับ ได้อารมณ์จริงๆ นวดกับน้อง J-Jay สาวนักบู๊ หน้าตาดี หุ่นสวย นมเต็มไม้เต็มมือ ไม่ใหญ่และเล็กจนเกินไป ลีลาดี ช่างพูด คุยสนุก เป็นกันเอง ไหลลื่นและแฉะ เสียงร้องครางและลีลาการนวดก็สุดยอด เหมือนเสียวกับแฟนเลยล่ะครับ ที่นี่ น้องๆ สวยๆ น่ารักๆ เซ็กซี่เพียบครับ เชิญแวะมาได้ที่ร้านเลิฟลี่ สปา รับรองไม่ผิดหวังและจะติดใจเหมือนที่ผมจะไปอีกรอบในค่ำนี้ครับ”
iamjew 

“วันนี้ทำมา 5 รอบแล้ว อ้าวแล้วไม่เหนื่อยเหรอ ไม่หรอกพี่หนูชอบสนุกดี เมื่อกี้น้ำแขกพุ่งโดนผม เลยเสียเวลาสระผมไปหน่อย หนูว่าเอามือปิดมิดแล้วนะมันยังรอดมาได้ การอาบน้ำของน้องอาบได้สะอาดมากฟอกสบู่ให้ตั้งแต่อกยันเท้า งานบอดี้เยี่ยมมากๆนอนมองในกระจกน้องมีความตั้งใจมากรู้สึกถึงพลังของน้องส่งมายังตัวเรา พลิกมาข้างหน้าเวลาน้องหนีบของผมมันค่อยๆเสียวทีละนิด ทีละนิด จะแพ้น้องไปเลย เป็นชั่วโมงกว่าๆที่ผ่านไปเร็วมาก”
saw1 

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:41:54 PM 15 สิงหาคม 2014 »

น้องฮอลแลนด์
ใหม่แกะกล่อง เด็กใสๆวัย20 เต็มไม้เต็มมือด้วยสัดส่วน 36-25-34 จากหนึ่งในมอที่ไฮโซและดังที่สุดในประเทศ
[/color]

"
หน้าเด็กคมชัดลึก หุ่นสะท้านไฟหน้าใหญ่ตัวเล็กอวบนึดๆ  สาวเหนือ ปอ 1 ใหม่แก่กล่องนิสัยดี 

งานนวดธรรมดา งานบิ้วพอได้  มีfull option ค่าขนมคุยกันเองครับผม 

"

batman2557

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 12:44:28 PM 15 สิงหาคม 2014 »

น้องทัดดาว
"ดีกรีพีอาร์ชื่อดังแห่งวงการ" ควบนางแบบหน้าสวยหุ่นดี งานมันส์นัวเอ็กซ์เซ็กส์กระจายไม่มีเหลือ
[/color]

"มาครั้งนี้ การอาบน้ำ มี body ฟองสบู่กันเล็กน้อย พอให้น้องชาย ซ้อมการแข็งไปก่อน... 555เสร็จจากอาบน้ำก็มานอนคว่ำให้น้องนวด Yes สิ่งที่ต้องการในการมาครั้งนี้น้องนวด...น่อง...ขา... หลัง ใช้ได้เลย สมกับที่เรียนมา ตอนที่คิดจะไปนวดไทยที่ บาหลี อินโด (น้องเล่าให้ฟัง)แล้วก็มาถึง ตอนสำคัญที่รออยู่  พี่ค่ะ... นอนหงายได้แล้วน้องเทน้ำมันลงบน Kapoo เรา และที่ ใต้ Jim น้อง ให้เรากางขาออกเล็กน้อยแล้วค่อยๆ เอา kapoo เสียบไว้ที่ใต้ที่นาผืนน้อย ตรงระหว่างซอกขาอ่อนจากนั้น ก็ขยับขึ้นลงช้าๆ คล้ายๆการหวิดพื้น OMG เสียวกว่าครั้งแรกอีกเพราะลีลา บีบ กระชับกล้ามเนื้อขา น้องเขาพัฒนาขึ้นอีกหลายขั้นยังไม่หมดครับ มีอีกท่า ที่ควรจดจำน้องให้เรานอนหงาย สบายๆแล้วใช้ ร่องนาผืนน้อย ไถ่ถู กับ kapoo ของเรา แต่วันนี้ น้องบอกให้ผมสวม CD ด้วย อิอิ คราวที่ แล้ว ไม่ได้ full optionคราวนี้เลย จะขอลองซักหน่อย เลยแกล้ง ยกก้นดัน kapoo สวนขึ้นทุกครั้ง เวลาน้อง ไถ่ขึ้นมาข้างหน้าได้ผลเลยครับ จากที่น้องทัดดาว หัวเราะ แกล้งเรามาตลอด งวดนี้ มีเสียง กัดฟัน ครางเบาๆขึ้นผมเลยได้ที ถามน้องว่าเมื่อไร จะให้พี่ทิปพิเศษสุดบ้างนะ เธอไม่ตอบแต่กลับ ใช้มือเอื้อมลงไป ดัน kapoo ผมจากที่ถูไถ่กันธรรมดาให้มุดหัวเข้าถ้ำ ที่ตอนนี้ มีน้ำชุ่มช่ำ ที่ฟิตแน่นทันทีจากนั้น ก็ขยับๆๆๆ เร็วยังกับรถหัวกระสุนจนเราทั้งคู่ เกร็งกระตุก ถึงสวรรค์ พร้อมกันแบบสุดๆ
ทำให้ผม ได้ นวดก่อน แล้วเสร็จ แบบสุดๆ จริงในครั้งนี้ครับ
สรุป คะแนน  :
หน้าตาน้อง ดูคมคาย น่ารักครับ   : 9/10
ผิวพรรณ ไม่ขาว ผิวสีแทนครับ     : 8.5/10
หน้าอก 34 นิ้ว ของแท้ แม่ให้มา จุกชูชันง่าย ดีครับ   : 9/10 
รูปร่าง สูง 165 cm  (34-26-36) กำลังพอดีครับ : 9/10
อารมณ์ร่วม GF ตามใจสุดๆ : 9.5/10
ค่าใช้จ่ายสำหรับ คอร์ส B2B : 1:15ชม. + 2พัน +ทิปน้องxxx"

Michael Owen 28

Moderator
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 12:46:35 PM 15 สิงหาคม 2014 »

น้องมีมี่
พริตตี้สาว "ขาวโอโมหน้าตุ๊กตา" อิมพอร์ตจากกลางกรุง เนื้อแน่น จุกชมพู เสน่ห์แรง อัทยาศัยดี เป็นกันเอง
[/color]

”กลับมาหาเธอ อีกครั้ง ไม่รู้ว่าครั้งที่เท่าไหร่ ซ้ำแล้ว ซ้ำอีก  555>>>   ก็เช่นเคยครับ ตามประสาหนุ่ม Office เคลียดจากงานก็ต้องหาที่ ระบาย ไปที่ไหนไม่เป็น ก็ที่เดิมนี่แหละครับ Lovely Spa PR.แหม่มคนสวย  Line ชี้เป้าให้ แต่ละคน โอ้ย... มันน่านัก พอไปถึงร้าน มีน้องๆ เกือบ 10 คน ตาลายครับ นึกอะไรไม่ออก มีมี่ โดย อัตโนมัติ PR. แหม่ม บอก อีกแล้วหรอ   ก็เนอะ ของเคยๆ ไม่ต้องบอกอะไรมาก แต่สะกิด ก็จัดเต็มแล้ว   (แต่ติดไว้ น้อง วายฟาย มาไม่ทัน น้องขึ้นงานไปแล้ว   ) จ่ายค่าสินสอด แทบไม่ต้องเรียก เดินน้ำหน้ามีมี่ไปเลยทีเดียว555  ถึงห้อง น้องมีมี่ ก็ถอดเลย อั๊ยอ่ะ!!! ไม่ต้องมีเขินมีอายกันแล้ว เสียเวลา เริ่มมันตอนนี้เลย  555   ฟิวจัดเต็มมาอีกแล้ว โดนตั้งแต่ในห้องน้ำเลยครับ สาวเข้าไป จะสาวให้เสร็จเลยใช่ไหม๊ เสียงมีมี่ ตอบว่า ยัง มันยังไม่จบง่ายๆ   เสร็จในนี้มันง่ายไปอึม!!!เอาแล้วไงใครจะขึ้นใครว่ะเนี่ย...    ใช้เวลาอายน้ำอยู่พอสมควร ก็เล่นจะ ขนลุก ขนาดนั้น มีมี่ บอกให้เวลาทำใจแป๊ปนะ นวดหลังก่อน ไอ้เราก็เชื่อฟัง มาม่ะ ตามสบายเลยนะ ทั้งที่ใจ มันไม่สบายเลย อยากเอาคืน จริงๆ บังอาจมาทำให้อยาก ซ่ะขนาดนี้ ... นวดได้ซักพัก พอเถอะ ไม่อยากนวดแล้ว ขอเลยนะ ... ไม่มีเสียงตอบรอบครับ แต่ที่ได้มาคือ ลิ้นฮ่ะ แม่เจ้า เอาแล้วไง หูเปียก คอเปียก เอ้ย ... โดนอีกแล้วหรอเนี่ย ... มาชุดใหญ่ ใส่มะเขือ เอื้อ... พอแล้วๆๆๆ ไม่ยอมให้เสร็จ ยังๆๆๆ กระผมโดน แบบนี้อยู่พอสมควร จนสาแกใจ เธอ จากนั้นถึงยอมให้ เสร็จแต่ โดยดี  555   หมดครับ โดนไปหลายท่ามากเลย จำไม่หมด แต่ผมโดนอยู่นาน นานจนแทบคลั่ง ก่อนกลับ ยังมี คราวหน้า โดนตั้งแต่ในห้องน้ำเนอะ จะได้ เบิ้ล 2 แหนะ ... มีขู่ส่งท้ายคิดว่ากลัวไง... 
 ขอบคุณ PR แหม่มนะครับ ที่ชอบชวนให้มันเสียตังค์ อยู่ เรื่อยๆ ขนาดตอนที่เขียน อยู่นี่  Line ก็เข้ามาอีก   ชวนตลอด ขอบคุณ Lovely Spa สำหรับความประทับใจทุกครั้งที่ได้ไปเยื่อน และ ที่ขาดไม่ได้เลยนะครับ ผู้ใหญ่ใจดี สำหรับ ส่วนลดค่าการบ้านผมทุกครั้งเลย ขอบคุณมากๆ ครับ  ”

Micro_T

“สัดส่วน  สูง 165 cm  หนัก 49 kg
คะแนน  9/10 (ใครไม่ชอบ ใหญ่ ผ่านไปนะครับ)
GF คะแนน  9.5/10
ผิว ขาวจั๊ว เนียน ลื่น  คะแนน  10/10
หน้าอก 34 นิ้ว จุกสวยชูชัน สีชมพู   คะแนน  9.5/10”

Michael Owen 28

Moderator
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:48:46 PM 15 สิงหาคม 2014 »

น้องเครป
พริตตี้สาวหนานุ่ม อกสะบี้มไซส์40 น้องสาวกระแตศุภแห่งจอเงิน
[/color]

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)