Ads
 11:35:06 PM 07 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อน้องดูเบื่อฟีโน่ ขอไปขับแอร์บัสก่อน  (อ่าน 17323 ครั้ง) A A A A
ducat
Validate Member
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 11:10:49 AM 02 กุมภาพันธ์ 2013 »

พี่เตอร์  คุณดูแอร์บัสบ่ายโอเคป่าว
ผม      โอเคพี่ขอบ่ายครึ่งละกัน
พี่เตอร์   โอเคคับ

ปรากฎลูกค้ามาหาตอนเที่ยง เวงละ งานเข้าสงสัยอดเจอน้องแอร์บัสแน่เลย Cry Cry เหมือนเทวดากะปู๋จะช่วยผม wanwan019 ลูกค้าบอกฝากเรื่องได้ ผมจึงรีบเคลียรีบเผ่านมาร้านพี่เตอร์โดยไว wanwan003
ไปถึง เอ้ะทำไมที่จอดรถไม่ค่อยมี สงสัยมีเด็กใหม่มามั้ง ผมก็เดินเข้าร้านพี่เตอร์ไป ผมก็แอบแซวพี่เตอร์ว่าไม่มีที่จอดรถเลยพี่ wanwan016 พี่เตอร์ก็บอกคำที่ทำร้ายจิตใจผมมาก ว่า อ้อ น้องคิตตี้เข้าอ่ะพี่ดู  ผมก็อ้าวพี่ไม ไม่บอกผม Shocked Shocked พี่เตอร์ก็บอกเห็นให้ดูรูปแล้วพี่ดูบอกไม่เป้ก พี่เตอร์คับ ผมหมายถึงน้องอีกคนม่ะใช่น้องคิตตี้ น้องคิตตี้เค้าจอง พี่เตอร์บอกม่ะเป็นไรคราวหน้าจัดให้ อิอิ wanwan007 wanwan007 ผมก็นั่งรอน้องแอร์บัส ต่อ พอน้องเค้าลงมา ก็เตรียมตัวไปกะผม อิอิ ตอนน้องพร้อมผมก็เดินตามน้องแอร์บัสไปต้อยๆๆ Embarrassed น้องเค้าหน้าคมๆๆหน่อย พอถึงห้องเท่านั้น คุยสักพัก อารมณ์เดียวกันกะน้องพริกไทยเลยคือโก้ะมาก แอบฮาด้วยเล็กน้อย แหย่ผมเล่นตลอด คุยสักพักก็ไปอาบน้ำ ตอนในห้องอาบน้ำไม่ค่อยมีไรมากคับ แต่น้องไฟหน้าใหญ่ดีจัง
 พอมาที่เตียง น้องเค้าก็ชวนฮาปนเล่นดูน้อยไปด้วย สักพักเสียงคุยเงียบไปกลายเป็นเสียงคราง ของ ผมเอง wanwan009 เจอน้องแอร์บัสเค้าจัดซะ สติแทบหลุด wanwan031 เวทย์ดูดดาวไม่แพ้ตัวจี้ดร้านเช็คอินเลย สักพัก ผมทนไม่ไหวละ บอกน้องแอร์บัสตาพี่ดูทำบ้างละ
 ผมค่อยๆๆจุ้บไปที่แผ่นหลังของน้องแอร์บัส ปลุกน้องเค้าไปสักพัก น้องเค้าก็หันมาบอกพี่ดูขาข้างหน้าบ้าง อิอิ ผมก็เริ่มที่ซอกคอ ไฟหน้า และลงมากลางลำตัว ก่อนจะ ยกการ์ดมาแปลงร่างเป็นพี่เรียว อิอิ ทาสีซะสามกระป๋อง น้องแอร์บัส ครางบอกพี่ดูขามานู๋พร้อมแล้วค่ะ ผมจะไปหยิบซีดี น้องแอร์บัสบอกม่ะเป็นไร Shocked Shocked ผมก็เอ้ยไม่ได้คับ ต้องใส่ ที่ไหนได้น้องเค้าบอกอยู่นี่แล้วค่ะ อ้อ น้องพร้อมก่าผมอีก Embarrassed Embarrassed ผมก็สวมอาวุธแล้วประชิดเป้าหมายโดยทันที อืมพอฝืนเข้าได้ ก็กดปุ่มยิงเลย น้องเค้าซาวนด์ประมาณหกหลอด ถ้าใครเดินผ่านนี่ผมว่าโลกสวยได้เลย น้องเค้าร้องซะ ยิ่งตอนเร่งนี่น้องแอร์บัสเกร็งซะ ผมยังเสียวหลังจะเป็นรอยเลยน้องจิกเค้าอ่ะ ก่อนจะผลัดน้องมาปิดสกอร์ด้วยท่าเดิม WOT งานนี้สกอร์มา3-1 น้องแอร์บัสเล่นซะผมเสร็จไม่รู้ตัวเลยเพราะเสียวมาก อิอิ พอเสร็จผมก็ชวนคุยต่อแล้วก็ไปอาบน้ำกัน ตอนแรกน้องเค้านึกว่าผมไม่เสร็จ พอดีแอบแกล้งอ่ะคับ เสร็จแล้ว พอน้องรู้ว่าผมแกล้งก็กรี้ดเลย บอกพี่ดูแกล้งนู๋  ผมก็แอบหัวเราะ ก็เห็นน้องแอร์บัสยังไม่เสร็จอีกรอบกัวค้าง อิอิ น้องบอกนู๋ขาสั่นแล้วค่ะ อิอิ ตอนลงมายังมีแอบแซวบอกพี่ดูเขียนไปเลยการบ้าน หื่นๆๆ เพราะนู๋จะไปฝึกงานอาทิตย์หน้าแล้ว อิอิ  wanwan012 wanwan012
ลงมา น้องไปขึ้นงานต่อ ผมก็เลยมานั่งจีบน้องแป้งต่อ ก่อนน้องเค้ากลับบ้านจนฝ้ายแซวว่าจะไปฟ้องที่รักเบอร์1 มะเหมี่ยวจ๋า เค้าแค่แอบแซวน้องแป้งเฉยๆๆม่ะมีไรนะ อิอิ wanwan012 wanwan012
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:51:57 AM 08 กุมภาพันธ์ 2013 »

เหมือนกับน้องไม่ได้ทำแล้วหรือเปล่า

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
ducat
Validate Member
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:31:12 PM 08 กุมภาพันธ์ 2013 »

เหมือนกับน้องไม่ได้ทำแล้วหรือเปล่า
ถูกต้องคับพี่เก้า
Gamo.
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:23:46 AM 10 กุมภาพันธ์ 2013 »

ตอนไปร่ำลาเที่ยวบินสุดท้ายกัน...ยังคุยถึงพี่ดูเลย....
เยี่ยมจิงๆ...
 wanwan031
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)