Ads
 10:14:12 AM 03 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อีกครั้งนึงที่หล่น ณ บ้านบียอร์น  (อ่าน 30509 ครั้ง) A A A A
fot
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #15 เมื่อ: 05:27:40 AM 30 มีนาคม 2012 »

ขอบคุณครับ
sstory
VIP
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 12:28:17 AM 31 มีนาคม 2012 »

รุกยังไงอะครับท่าน

น้องถึงปัดป้อง

ห้ามจับนม? อะไรเทือกนี้ป่ะครับ
 wanwan009

ผมจำรายละเอียดเป๊ะๆไม่ได้ครับ
จำได้แค่ว่าน้องดูค่อนข้างหวงตัว
ความรู้สึกมันก้อเลยขาดตอน
ไม่ค่อยมีความสุขครับ
 Tongue
sstory
VIP
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 12:31:00 AM 31 มีนาคม 2012 »

ขอบคุณพี่เอสมากครับ ที่มาส่งให้อ่านกันแบบ Exclusive

จริงๆโดยส่วนตัวผมเองนะ การบ้านหล่น เป็นการบ้านที่มีประโยชน์มาก

มีประโยชน์กับทุกฝ่าย น้องจะได้รู้ว่าบกพร่องตรงไหน ร้านจะได้รู้ว่าควรแก้ไขยังไง

ส่วนคนอ่านได้ตัดสินใจโดยมีข้อมูลหลายๆด้าน

แต่การบ้านหล่นเป็นการบ้านที่เขียนยาก ยากกว่าการบ้านลายแทงเยอะมาก

เพราะจะโดนข้อหาแรกเลยคือ ต่างกรรม ต่างวาระ

แถมดีไม่ดีโดน หาว่าโจมตีอีกต่างหาก

ขอบคุณพี่เอสอีกครั้ง สำหรับข้อมูลครับ

ขอบคุณเช่นกันครับ
ผมเลือกส่งการบ้านนี้
ทั้งที่ไม่เคยส่งมาก่อน
ส่วนนึงคิดว่าแชร์กันในวงเล็กๆคงไม่เป็นไร
เหตุผลก้อแค่ไม่อยากให้ร้ายน้อง
เพราะน้องอาจไม่คลิ๊กผมเองก้อได้
 Sad
sstory
VIP
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 12:31:29 AM 31 มีนาคม 2012 »

เสียใจด้วยคับ Embarrassed

ขอบคุณครับ
 wanwan031
sstory
VIP
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 12:32:29 AM 31 มีนาคม 2012 »

แบบที่ท่านบอกมานี้...หลายคนคงเจอมาบ้าง
แต่ไม่อยากส่งการบ้าน เพราะเหมือนไปฆ่าน้อง
ร้านก็จะออกมาปกป้อง...

น้องบ้างคนทำงานแบบแนวมากๆ ไม่มีอารมณ์ทำงานก็ทำไปแบบดาดๆ
หากมีอารมณ์ทำงานก็ปล่อยไปสุดๆ

ขอบคุณครับ...สำหรับข้อมูลที่แบ่งปันกัน

ขอบคุณเช่นกันครับพี่วี
และยินดีที่ได้เจอกันอีกครั้งครับ
 wanwan013
sstory
VIP
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 12:33:12 AM 31 มีนาคม 2012 »

ขอแนะนำซักนิดนะครับ  จากประสบการณ์อันน้อยนิดของผม

เพื่อพวกเราๆๆท่านๆๆๆ  ในบ้านแห่งนี้

อย่ารีบร้อนครับ  เช็คข้อมูลซักนิด  ส่วนใหญ่ที่หล่นคือ

ตามกระแสจากทางร้าน  จากการบ้าน  ข้อมูลไม่แน่ชัด

สำหรับผม ไม่มีข้อมูลยืนยันผมไม่ไปแน่นอน

ให้ใหม หรือสวยแค่ไหน  ผมไม่ตามกระแสเด็ดขาดถ้าข้อมมูลผมไม่แน่นพอ

หรือผมพร้อมที่จะหล่น  ถ้าคุณเธอสวยบาดใจก็เป็นไปอีกเรื่องหนึ่ง

ถ้าใหม่และกระแสแรงมกา  ข้อมูลพร้อม  ผมพร้อมที่จะโดดงานไป   

5555555555555555

ขอให้เที่ยวให้สนุกกันครับ  อย่าคิดมากครับ

ถามตัวเองเสมอชอบแบบไหน  แล้วไปตามที่ตัวเองชอบ 

แล้วจะสนุกกับการเที่ยวครับ

ตามนั้นครับพี่เตอร์
ขอบคุณที่ชี้แนะครับผม

wanwan031
sstory
VIP
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 12:34:58 AM 31 มีนาคม 2012 »

ขอบคุณพี่เอส  ที่แวะมาส่งการบ้าน  แบบหาอ่านยาก ในเวปที่บอกเรื่องหล่นแล้ววุ่นวาย

พี่เตอร์พูดถูก  ข้อมูลโปรโมทของร้านหรือพีอาร์เชียร์กระจาย   ไม่ได้รู้จากคนใกล้ตัวผมก็ว่าเสี่ยงหล่น

ที่บียอน  เวลาผมถามน้าพัฒ   แกยังส่ายหน้าหลายคนที่ผมถาม  แล้วเหลือที่แนะนำแค่คนสองคน

สองคนล่าสุด  น้องแอ๊บแบ๊ว  อันนี้น้าแกเตือนผมแล้วว่าไม่แนะนำเลย  แต่ก็อย่างพี่เตอร์บอก  เรามันอยากได้เอง

ก็เลยโดนไปห้าพัน  งานจืด ๆ    รวมทั้ง ริต้า  ยอนฯ  เจ้่าต้องก็บอกว่าดี  แต่ไม่มาก  ไม่ค่อยไหล

เคสนี้ผมหลงรูป  พอเจอตัวจริง  คนละคนเลย   แต่ก็ฝืนลุยไป  โดนห้าพัน  งานจืด ๆ อีกแหล่ะ

ตอนนี้น้าพัฒบอกให้ผมลอง

ทัชดาวน์   และ   แฟนซี           wanwan004

จริงๆลายแทงน้าเขือก้อไม่ได้หลอกอะไรครับ
เพราะแกเขียนว่าดูสวย ไฮโซ งานเฉยๆ
เพียงแต่รสนิยมความสวยของแต่ละคนอาจไม่เหมือนกัน
ผมใจร้อนไม่ดูให้ดี..เลยพลาด

Lips Sealed
sstory
VIP
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 12:35:45 AM 31 มีนาคม 2012 »

ขอบคุณการบ้านและข้อมูลของพี่เอสครับ

----------------------------------

จริงอย่างที่พี่เตอร์และพี่บี้ว่าเลยครับ

ช่วงนึงผมก็หลงกระแสเยอะครับ ทั้งจากร้านและการบ้าน เหนื่อยเลยครับ

-----------------------------------

เห็นพี่บี้พูดถึงแอ๊บแบ๊ว

ขออนุญาตเล่าเรื่องน้องแอ๊บแบ๊วนิดนึง

ซักสามเดือนก่อนผมได้อ่านการบ้านเก่าพี่บี้ (ถ้าจำไม่ผิดน่าจะน้องจู๋จี๋หรือใครซักคน)

แล้วพี่บี้พูดถึงว่าเจอแอ๊บแบ๊วที่ร้าน แบบน่าสนใจมาก (บวกกับโปรโมทร้านนิดๆเรื่องความใส)

ซักอาทิตย์นึงหลังจากได้อ่านการบ้านนั้นนั้น ผ่านไปทำธุระแถวบียอนด์พอดี

ไม่ได้คิดไรมากเลยไปเจอแอ๊บแบ๊วเลยครับ

แล้วก็เป็นตามที่พี่บี้ว่าข้างบนครับ

ทั้งงาน หน้าตา ความใส และโปรไฟล์ อาจไม่ถึงขั้นหล่นขาขาด แต่ธรรมดา และผมไม่ค่อยประทับใจเล็กๆครับ (ผมไม่ได้เอาพิเศษ 3,000 นะครับ)

Lips Sealed

หลังจากวันนั้นก็ยังไม่ค่อยมีโอกาสและไม่ค่อยหาโอกาสไปบียอนด์อีกเลยครับ

รอลายแทงเด็ดๆจริงๆค่อยไปครับ (แฟนซีกับทัชดาวน์ ใช่มะครับ)   wanwan004

มีทีเด็ดอะไร
เล่าให้ฟังบ้างนะครับพี่ป๊อป

Shocked
sstory
VIP
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 12:36:25 AM 31 มีนาคม 2012 »

กระทู้ที่มีความรู้ควรเข้มาอ่าน เพราะการเที่ยวต้องศึกษาอย่างดีไม่งั้นอาจหล่นได้

ขอบคุณครับ
..แค่ประสบการณ์อันน้อยนิดครับ

Tongue
sstory
VIP
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 12:37:03 AM 31 มีนาคม 2012 »

ข้อมูล มีประโยชน มากสำหรับ มือไหม่ ครับ ขอบคุญ มาก

ขอบคุณที่เข้ามาเม้นท์นะครับ

wanwan031
sstory
VIP
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 12:37:30 AM 31 มีนาคม 2012 »

ยุทธภพนี้ช่างกว้างใหญ่นัก...มีหลาย ๆ เรื่องที่เราไม่รู้มากจริง ๆ  Tongue

แชร์กันครับพี่

wanwan011
sstory
VIP
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 12:37:55 AM 31 มีนาคม 2012 »

ขอบคุณครับ

ขอบคุณเช่นกันครับพี่

wanwan031
arsika
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #27 เมื่อ: 12:16:22 PM 31 มีนาคม 2012 »

Tongue ผมโชคดีไปที่นี้ไม่ค่อยหล่น
ขอให้โชคดี มีทอน wanwan017
sstory
VIP
*

« ตอบ #28 เมื่อ: 01:57:07 PM 01 เมษายน 2012 »

Tongue ผมโชคดีไปที่นี้ไม่ค่อยหล่น
ขอให้โชคดี มีทอน wanwan017

มีโอกาสคงต้องขอลายแทงร้านนี้จากพี่บ้างแล้ว

wanwan011
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #29 เมื่อ: 09:11:42 PM 01 เมษายน 2012 »

เรื่องหล่นๆนี่ ถ้าได้เล่าเเล้ว มันส์จริงๆครับท่าน wanwan009
แท็ก:
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)