Ads
 08:44:12 AM 07 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ค่าย Check In ขับรถเก๋งถือเป๋าดิออร์ เรียน ม.ชื่อดัง  (อ่าน 28967 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« เมื่อ: 08:50:55 PM 02 มิถุนายน 2012 »

คำเตือน :  นิยายเรื่องนี้แต่งขึ้นเพื่อบำรุงหัวใจหนุ่ม ๆ แก่ ๆ ให้กระชุ่มกระชวย เตะปี๊บดังต่อ

wanwan004

สาวน้อยหน้าตาน่ารัก คาวาอี้  ผิวขาว  เดินลงจากรถเก๋งคันงาม

ผิวขาว ๆ กับเรือนร่างสูงและมีทรวดทรงงดงาม  คะเนดูน่าจะอยู่ในวัยเรียน

แขนข้างซ้ายคล้องกระเป๋าถือดิออร์  เดินเรียบร้อยเข้ามาในร้านเช็คอิน

เจ้าของร้านยิ้มกริ่มหันมามองผมพูดว่า  "นี่ไงครับพี่  น้องมิยาบิ  ที่ผมจองไว้ให้  เพิ่งเข้าวงการเลยนะ"

ผมอมยิ้มด้วยความรู้สึกสดชื่น  ข้อความที่ได้รับมาถึงโปรไฟล์ของน้องคนนี้ทำให้ตื่นเต้นที่จะได้ใกล้ชิด

เรียน ม.เอกชน  ทำงานพริ้ตตี้  เคยมีแฟนแต่เป็นทอม  เพิ่งลองมาทำ นกป.

วินาทีนั้น  ผมรู้สึกว่า  ถึงวันนี้จะหล่น  ก็ไม่เป็นไร  ช่วยทุนการศึกษาน้องคนสวยละกัน   wanwan004  

Vampire
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 09:31:42 PM 02 มิถุนายน 2012 »

ผมเดินตามหลังน้องขึ้นบันไดก็ตื่นเต้นแล้ว

ขาเพรียว ๆ ขาว ๆ กับตรูดแน่น ๆ  ทำให้ผมคิดถึงพริ้ตตี้น่าเจี๊ยะทั้งหลาย

ในห้องผมกับน้องคุยกันหนุกหนาน  จนน้องดูไม่ค่อยอายแล้ว

พอดีผมเพิ่งจบ ม. มาไม่นาน  ก็เลยคุยกันเรื่องเรียน  เป็นติวเตอร์แนะนำน้อง

น้องขับรถเก๋งไปเรียน  เป็นสาวกรุงเทพฯ  ปรกติรับงานพริ้ตตี้เพื่อหาค่าเรียนปีละร่วมแสน

พอดีเพื่อนที่ ม. ชวนมาลองทำนวด  ฟังว่าปลอดภัย มีแต่แขกสุภาพใจดี  ก็เลยลองมาดู

ผมได้กลิ่นน้ำหอมบนตัวน้อง  ก็เลยค่อย ๆ ถอดเสื้อผ้าน้องออกทีละชิ้น

ผมบอกน้องว่าผมอาบน้ำมาแล้ว  เราเริ่มนวดกันดีกว่านะจ๊ะ

ถอดบราเซียร์ออก  นมทะลัก  ผมก็ดูดเลย  น้องไม่ต่อต้านเลย  มีแต่บิดตัวและเกร็ง... เงียบ

ถอดแพนตี้ตัวน้อยออก  ลิ้นผมฉกไปรอบ ๆ   น้องแอ่นจนตรูดลอยแล้ว  แต่มือจิก.... เริ่มคราง

ผมทาบตัวลงบนร่างหอมสาบสาวปนน้ำหอมแล้วไซร้ซอกคอน้อง เบา ๆ เพราะลืมโกนหนวดมา

น้องกอดผมแน่น  บอกว่า  หนวดพี่ทำนู๋เสียวจังค่ะ  นู๋เคยมีแฟนทอม ไม่ตื่นเต้นกับเสียวแบบนี้เลย

น้องเริ่มเอามือจับกาบองของผม   " พี่คะ  น้ำพี่เยอะจังค่ะ"

ผมก็จับหอยน้อง  " น้องจ๊ะ  ทำไมน้องแฉะไปหมดแล้วหล่ะเนี่ย "

แล้วน้องก็เริ่มปล้ำผม  ผมก็ปล้ำเธอ  ดูเหมือนอารมณ์ของน้องกระเจิงไปหมดแล้ว

ผมบอกไม่ถูกว่าควรทำอย่างไร  

นี่คือ อารมณ์เซ็กส์ของสาวน้อยที่ไม่เคยเจอชายแท้ที่มีกาบอง  แฟนทอมให้ความมันส์แบบนี้ไม่ได้

"ซ๊วบ"

น้องร้องครวญครางดังลั่น  สีหน้าเธอตอนนั้นผมรู้ว่า เธอเสียวจนทะลุปรอทแล้ว  wanwan019

Flowers Spa 2 บางแค *(02-804-6053)*
กินเด็กคืองานหลัก
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 9

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:58:58 PM 02 มิถุนายน 2012 »

น่ารักมากมายครับ

mairu
*

ความหื่น : 16

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:54:35 PM 02 มิถุนายน 2012 »

น่ากินแท้
จิวแป๊ะทง 24 = 42
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #4 เมื่อ: 01:11:22 AM 03 มิถุนายน 2012 »

คนนี้ เค้า จอง ไม่ได้ เลยยยยยยยยย  พี่บี้ เปิดซิงไปแล้วววววว
Satid
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:24:34 PM 03 มิถุนายน 2012 »

น่าอิจฉาแทน wanwan013 wanwan013
smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #6 เมื่อ: 01:06:23 PM 03 มิถุนายน 2012 »

อยากได้เเบบนี้บ้างจัง wanwan017
kpcc000
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #7 เมื่อ: 01:27:00 PM 03 มิถุนายน 2012 »

ตั้งใจให้ค่าเทอม เลยได้ทอนกลับมา  wanwan019

*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #8 เมื่อ: 01:31:34 PM 03 มิถุนายน 2012 »

ชอบตรงคำว่า ซ้วบๆๆ  จ้าาา  อยากบ้าง ไม่ทราบว่าพอได้เปล่าจ้าา

ผมว่าอย่างพี่เต ยากครับ

เพราะใหญ่เกิน คงไม่มีเสียงเล็ดลอดออกมา   Lips Sealed

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
poosanook
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #9 เมื่อ: 03:15:31 PM 03 มิถุนายน 2012 »

ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ
Vampire
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 03:25:50 PM 03 มิถุนายน 2012 »

ด้วยประสบกามของผมทำให้รู้ว่า  น้องกำลังอยู่ในสภาพอยากขึ้นสวรรค์

สีหน้ากับแววตา  เรือนร่างที่กำลังสั่นสะท้านและบิดไปมา

สำหรับผมนะหรือ  หุ...หุ....

เปิดตำรา กาบองสะท้านภพ

แทงด้านหน้า  แทงตื้น...ถี่ ๆ    แทงลึก..มิดด้าม

แทงด้านหลัง  แทงงัดซ้าย  แล้ว แทงงัดขวา

กรี๊ดแล้ว  ก็  กรี๊ดอีก  แล้วก็ร้องพูดอะไรมากมายที่โพสต์ไม่ได้

น้องใช้สองกรงเล็บจิกศีรษะผมอัดไว้กับนม

เธอบอกว่าชอบมากเลย  ขอให้ผมดูดและขยำ  อยากเสียวสุดขั้วพร้อมทั้งบนและล่าง

แล้วน้องก็สงบลง   พร้อมพูดว่า

"พี่คะ  นู๋ขอนะ  พี่นอนลงมั่ง"

ผมทำตามอย่างว่าง่าย  แล้วน้องก็เริ่มบรรเลงชิวหาใส่ผม  เผลอแป๊บเดียวขึ้นคร่อมตัวผมแล้ว

"ซ๊วบ"

ฤาษีบดยามาอีกแล้ว  พักนี้ผมโดนทำลายวรยุทธ์ด้วยไม้ตายนี้เรื่อย

แต่ที่แย่กว่านี้  คือ  ถูกบด สลับกับ  หงษ์ร่อน

ไม่มีอะไรเหลือครับ  แค่ไม่กี่นาทีผมก็ยอมแพ้

แล้วน้องก็ชวนไปอาบน้ำพร้อมกัน  หัวเราะ เล่นกันหนุกหนานในห้องน้ำ

ก่อนกลับ  น้องมาทำตาแดง ๆ  บอกว่า  วันไหนพี่จะมาหานู๋อีกคะ

นู๋เพิ่งรู้ว่า  ผู้ชายมีกาบองมันดีอย่างนี้เอง  

เห้อ....  ท่านรู้มั๊ย  น้องไม่ขอเงินผมเลยครับ  กอดผมแน่นอย่างเดียว

ผมลาน้อง  พร้อมกับหยิบเงินจำนวนหนึ่งยัดใส่กระเป๋าเธอ  

ผมบอกน้องว่า  ถ้าพี่ยังไม่ว่างมา  จะส่ง "เพื่อนที่มีกาบองแข็ง ๆ" มาแทนก่อนนะ

น้องยิ้ม   ตาเป็นประกาย

เพื่อนท่านใดว่าง   ช่วยผมหน่อยครับ   wanwan019

ค่าสมทบทุนเรียนให้น้อง  2,300  ที่ร้านเช็คอิน  วิภาวดี 20
CryingOutLoud
Validate Member
*

ความหื่น : 6

« ตอบ #11 เมื่อ: 06:49:25 PM 03 มิถุนายน 2012 »

wanwan002 ผมอาสาช่วยน้องอีก1คนคับ
Flowers Spa 2 บางแค *(02-804-6053)*
*

ความหื่น : 9

« ตอบ #12 เมื่อ: 10:04:54 PM 03 มิถุนายน 2012 »

แหล่มมากครับ สุดๆ  wanwan006

tonjung123
จุ๊บๆ เบ๊เบ้
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 4

« ตอบ #13 เมื่อ: 11:00:25 PM 03 มิถุนายน 2012 »

น่าสนครับ......ไงไว้จะลองไปนะ ...
Tobey Mcguire
*

ความหื่น : 25

« ตอบ #14 เมื่อ: 12:09:30 AM 04 มิถุนายน 2012 »

:wanwan020:ริมฝีปากแบบนี้.....โอ้ยยยยยยยยยย
ต้องแวะไปเยี่ยมพี่เตอร์มั่งละ
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)