Ads
 04:58:17 PM 10 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บ้านผมสกปรกมากเลยจ้างแม่บ้านใหม่มา +ปาน่ารักสักหน่อย  (อ่าน 24356 ครั้ง) A A A A
ducat
Validate Member
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #15 เมื่อ: 04:56:12 PM 24 มิถุนายน 2013 »

ไม่ๆๆๆ ผมทำอะไรลงไป  Cry Cry
ducat
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 05:01:34 PM 24 มิถุนายน 2013 »

Embarrassed Embarrassed
ducat
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 05:02:23 PM 24 มิถุนายน 2013 »

ducat
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 05:03:25 PM 24 มิถุนายน 2013 »

จะไม่ให้ผมประทับใจได้ไง ผมแค่แกล้งแซวฟอมูล่าว่า อยากมีรูปหวานของฟอมูล่าแบบพี่มัก มั่งจัง เอ้ หรือตัวเอง เอาแบบผ้ากันเปื้อนผืนเดียว หรือชุดเมด วันรุ่งขึ้น ไลน์จากฟอมูล่า มา เป็นรูปชุดนี้ ผมช้อคเลย น้องใส่ใจคำพูดเราด้วย แต่อาทิตย์นั้นผมไม่ว่างติดธุระ ไปหาไม่ได้ ผมรู้สึกผิดกับน้องฟอมูล่ามาก เลยต้องมาแก้ตัว วันนั้นถึงฝนจะตก+ผมไม่สบาย ตัวร้อน ผมยังแกล้งฟอมูล่าอยู่เลย ไลน์ไปบอกไม่สบาย อาจจะไปหาไม่ได้ แต่จิงๆๆแล้ว ผมอยู่แถวหน้าร้านแล้ว และก็โผล่ไปเซอร์ไพรซ์เลย พีอาร์ยังงง โผล่มากะสายฝนแถมแว้นมาอีกต่างหาก แต่เพื่อฟอมูล่าผมทำได้คับ ตอนฟอมูล่าเจอหน้า น้องดีใจปนเซอร์ไพรซ์ วิ่งเข้ามากอดเลย แถมยังใช้พีอาร์ให้ไปเอาชุดที่ซ่อนไว้อีก น้องบอก เก็บไว้ให้พี่ดู ถ้าพี่คนอื่นเห็นเดี้ยวโดนบังคับไปถ่ายก่อนใส่ให้พี่ดู ฟอมูล่าสำหรับผม เธอคือ นางฟ้าแสนซน เธออาจจะไม่ขี้อ้อน เธอไม่หวาน แต่เธอใส่ใจผมเสมอ ขอบคุณนะคับ ที่สนใจในสิ่งที่ผู้ชายธรรมดาคนหนึ่งขอ ขอให้น้องฟอมูล่าดีกับผมตลอดไปนะ xxoo

อยากบอกให้เธอได้รู้ว่า ในสิ่งทั้งหลายที่เธอให้มา
 ขอบคุณจากหัวใจ ขอบคุณในความหวังดี
 ขอบคุณในน้ำใจ ขอบคุณในความรักที่มี

กับวันที่สิ้นหวัง เธอทำให้ฉันมีพลัง
 ในยามที่พลาดพลั้ง เธอคอยอยู่เป็นกำลังใจ  wanwan019 wanwan019
ตุ๊กแก
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #19 เมื่อ: 11:46:00 PM 24 มิถุนายน 2013 »

นั่นก็คนที่รัก นี่ก็คนที่ห่วง

อยากเกิดเป็นพี่ดูวววววววว  Cry
Formula 1
นางฟ้า SDN
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 11:46:47 AM 25 มิถุนายน 2013 »

จะไม่ให้ผมประทับใจได้ไง ผมแค่แกล้งแซวฟอมูล่าว่า อยากมีรูปหวานของฟอมูล่าแบบพี่มัก มั่งจัง เอ้ หรือตัวเอง เอาแบบผ้ากันเปื้อนผืนเดียว หรือชุดเมด วันรุ่งขึ้น ไลน์จากฟอมูล่า มา เป็นรูปชุดนี้ ผมช้อคเลย น้องใส่ใจคำพูดเราด้วย แต่อาทิตย์นั้นผมไม่ว่างติดธุระ ไปหาไม่ได้ ผมรู้สึกผิดกับน้องฟอมูล่ามาก เลยต้องมาแก้ตัว วันนั้นถึงฝนจะตก+ผมไม่สบาย ตัวร้อน ผมยังแกล้งฟอมูล่าอยู่เลย ไลน์ไปบอกไม่สบาย อาจจะไปหาไม่ได้ แต่จิงๆๆแล้ว ผมอยู่แถวหน้าร้านแล้ว และก็โผล่ไปเซอร์ไพรซ์เลย พีอาร์ยังงง โผล่มากะสายฝนแถมแว้นมาอีกต่างหาก แต่เพื่อฟอมูล่าผมทำได้คับ ตอนฟอมูล่าเจอหน้า น้องดีใจปนเซอร์ไพรซ์ วิ่งเข้ามากอดเลย แถมยังใช้พีอาร์ให้ไปเอาชุดที่ซ่อนไว้อีก น้องบอก เก็บไว้ให้พี่ดู ถ้าพี่คนอื่นเห็นเดี้ยวโดนบังคับไปถ่ายก่อนใส่ให้พี่ดู ฟอมูล่าสำหรับผม เธอคือ นางฟ้าแสนซน เธออาจจะไม่ขี้อ้อน เธอไม่หวาน แต่เธอใส่ใจผมเสมอ ขอบคุณนะคับ ที่สนใจในสิ่งที่ผู้ชายธรรมดาคนหนึ่งขอ ขอให้น้องฟอมูล่าดีกับผมตลอดไปนะ xxoo

อยากบอกให้เธอได้รู้ว่า ในสิ่งทั้งหลายที่เธอให้มา
 ขอบคุณจากหัวใจ ขอบคุณในความหวังดี
 ขอบคุณในน้ำใจ ขอบคุณในความรักที่มี

กับวันที่สิ้นหวัง เธอทำให้ฉันมีพลัง
 ในยามที่พลาดพลั้ง เธอคอยอยู่เป็นกำลังใจ  wanwan019 wanwan019
พูดงี้รักตายเลย เซอร์ไพร์มากค่ะ ขอบคุณนะค่ะไม่สบาย+ฝนตก ยังอุตส่าห์มาหา แล้วเมื่อไหร่จะมารับแม่บ้านคนนี้ไปไว้บ้านซักทีล่ะค่ะ คิคิ wanwan012
ใส่ใจเสมอและตลอดไปค่ะ Embarrassed I LOVE YOU Embarrassed
ขอบคุณสำหรับเสื้ออันแสนอบอุ่นด้วยนะค่ะ คิดถึงทุกวันเลย wanwan017

Formula 1
นางฟ้า SDN
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 11:49:45 AM 25 มิถุนายน 2013 »

นั่นก็คนที่รัก นี่ก็คนที่ห่วง

อยากเกิดเป็นพี่ดูวววววววว  Cry
wanwan011
ยิ้ม ยิ้ม
ไม่ หล่อ ไม่รวย ยิ้มสวยอย่างเดียว
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความรักที่แท้จริงไม่มีจริงยิ้มเข้าไว้

« ตอบ #22 เมื่อ: 03:26:15 PM 25 มิถุนายน 2013 »

โอ้วววว  อยากโดนบ้างจัง   
pat_arsenal
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 03:48:58 PM 25 มิถุนายน 2013 »

แต่หละการบ้านพี่ดู   ยุบหนอพองหนอ wanwan007 wanwan007 wanwan007

น้องใหม่ที่อาจจะอยู่กวนไปนาน   ขอฝากเนื่อฝากตัวด้วยครับ
Formula 1
นางฟ้า SDN
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 11:25:56 PM 26 มิถุนายน 2013 »

โอ้วววว  อยากโดนบ้างจัง   
มามะๆๆๆๆๆๆ wanwan020
Formula 1
นางฟ้า SDN
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 11:26:31 PM 26 มิถุนายน 2013 »

แต่หละการบ้านพี่ดู   ยุบหนอพองหนอ wanwan007 wanwan007 wanwan007
wanwan011 wanwan011 wanwan011
sportman
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 11:42:20 AM 30 มิถุนายน 2013 »

อยากถ่ายรูปการบ้านแบบนี้จัง เลย ต้องหาเวลาว่างแล้วเรา
Spiritxxx
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #27 เมื่อ: 12:22:09 PM 30 มิถุนายน 2013 »

น่ารักสดใจจังเลยยย แม่บ้าน ฟอร์มูล่าาา จ๋าาา
การบ้านสุดยอดเลยยค้าพพพ พี่ ducat (ตามมาให้กำลังใจ หุหุ)

*ขออภัย จำกัดสิทธิ์การใส่ลิงค์ในลายเซ็น*
แท็ก:
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)