Ads
 10:40:11 PM 12 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: “ชานม”แก้วโปรดของผม ที่ Princess spa กิ่งแก้ว กลมกล่อมจนไม่อยากกลับไปกินชาเขียว  (อ่าน 5037 ครั้ง) A A A A
Sakura213
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

©sakura213

« เมื่อ: 01:32:35 AM 25 มีนาคม 2022 »

ตามน้องมาสักพักใหญ่แต่ไม่ค่อยเห็นการบ้านเลยเวลาพอเหมาะสบโอกาสพอดี ทักหา PR ร้าน Princess spa กิ่งแก้ว ตอนเกือบๆ 6โมงเย็น ของวันที่ 21 กุมภาที่ผ่านมา เพื่อสอบถามรอบจองน้องชานม พร้อมกับถามรายละเอียดน้อง เมื่อพอเหมาะพอดี จัดไปจอง "น้องชานม" 172_key@2x ตอน 3 ทุ่ม พร้อมกับถามเรื่องห้องฝั่งตึกใหม่ บอก PR ไปว่า ไปทีไรขึ้นแต่ตึกเก่าบ่อยแระ ห้องมันเล็กไปอ่ะ เบื่อแระ 555 ขอเป็นห้องฝั่งตึกใหม่ได้ไหมครับ PR ตอบกลับมาว่าได้ค่าาาาา งั้นจองเป็นห้อง 8 นะคะ ถามย้ำกลับไปที่ PR อีกครั้ง PR ตอบกลับมาว่าห้องแปดตึกใหม่นะครับ PR ตอบกลับมาว่าใช่ค่ะ เราเลยตอบกลับไปว่า โอเคครับ 176_key@2x ไม่ใช่อะไรหรอกเพราะว่าครั้งก่อนไปหา น้องนานา มาได้ห้อง 8 เหมือนกันน้องพาขึ้นตึกใหม่บนสุด ปรากฏไปเจอน้องโบอิ้งอยู่กับลูกค้า ที่ห้องเดียวกันนั้นพอดี เลยพากันลงกลับมาแล้วเดินไปอีกฝั่งซะเหนื่อยหอบ เลยต้องถามย้ำซะหน่อย ว่าแล้วใกล้ถึงเวลานัดก็บึ่งรถจากที่ทำงานแถวพระราม 7 ไปร้าน Princess spa กิ่งแก้วทันที 512_key@2x ถึงก่อนเวลาเล็กน้อย จอดรถเสร็จ เปิดประตูเข้าไปในร้าน PR เชื้อเชิญให้เข้าไปนั่งรอด้านไหนซักพัก PR ก็เดินมาถาม เราเลยบอกว่าจองน้องชานมไว้ครับ ชำระค่าเสียหายเสร็จสรรพ PR ก็เดินไปเรียกน้องชานมออกมารับ ไม่นานนักน้องชานมก็เดินออกมารับ แว๊บแรกที่เปิดประตูออกมาหน้าตาน่ารักมาก...กอไก่ล้านตัว แล้วน้องก็เดินไปหยิบน้ำพร้อมกับป้ายห้อง แล้วเชิญเราพาไปยังทางเข้าตึกเก่า สะกิดน้องเบรคแป๊บนึง แล้วบอกน้องชานมพร้อมกับเดินไปที่เคาน์เตอร์ น้องก็หาป้ายห้องตึกใหม่ไม่เจอสักพักนึง 149_key@2x PR ก็หยิบป้ายมาให้ แล้วบอกว่า อ้ออยู่นี่ไงหนูจองไว้ให้ ลืมเลยโทษทีนะคะ และแล้วเราก็เดินตามน้องชานมขึ้นไปห้องตึกใหม่ชั้นบนสุด บอกเลยไม่ได้มาตึกใหม่นานมากถึงมากที่สุด ก็เพิ่งรู้ว่าเค้าทำห้องเตรียมไว้เป็นห้องนอนสำหรับเด็กๆ ทำให้ตึกใหม่เหลือเพียงห้องเดียวชั้นบนสุด

©sakura213
Sakura213
*

©sakura213

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:42:28 AM 25 มีนาคม 2022 »

และแล้วก็เปิดประตูเข้ามา บรรยากาศภายใน เหมือนเคยมาห้องนี้ครั้งหนึ่งแต่นานมากๆ แล้ว น้องชานมก็วางของ หยิบของออกมา จัดของเสร็จสรรพ เราเห็นว่าเรียบร้อยแล้วก็เลยบอกน้องว่าขอพี่กอดหน่อยได้ไหมคะ พี่ชอบกอด 157_key@2x น้องบอกว่าตัวหนูเหนียวนะ เดี๋ยวพี่ไม่โอเค ไปอาบน้ำก่อนไหมค่ะ เราก็เลยบอกว่าไม่เป็นไรคับ พี่ไม่ถือ คิดในใจก็เพราะมันไม่ใช่เหงื่อไหลไคลย้อยอะไรขนาดนั้น มันก็คงเป็นเหงื่อวัยฮอร์โมนดีๆนี่เอง 22_key@2x เมื่อเราบอกแบบนั้นเสร็จ น้องก็บอกว่างั้นก็ได้ค่าาา พร้อมกับเดินเข้ามากอดแล้วพากันมานั่งที่โซฟา ซึ่งเราก็เพิ่งเคยได้นั่งเป็นครั้งแรก ขอน้องกอดอยู่นาน จ้องหน้าน้อง น้องยิ้มเขินๆอายๆ บอกน้องว่า หนูน่ารักมากเลยค่ะน่ารักเหมือนตุ๊กตาเลย มีแก้มน่ารักด้วย ผิวดีมากเลย ใช่ครับน้องหน้าออกกลมๆ มีแก้มน่ารัก ดูเด็กๆ ตากลมโตมีกลิสเตอร์อยู่ตรงแก้มทั้งสองข้างเปล่งประกายน่ารักมากเลย เอื้อมมือไปช่วยน้องเช็คกลิสเตอร์แล้วบอกว่าน่ารักจังเลยครับ 152_key@2x น้องก็ตอบด้วยความขวยเขินว่า ขอบคุณค่ะ อ๋อพี่กอดหน่อย กอดนานๆหน่อยนะ หุ่นแบบนี้พี่กอดได้ทั้งชั่วโมงเลย กอดนานไปบอกพี่ได้นะ น้องก็ตอบว่าไม่เป็นไรค่ะ พร้อมกับกอดกันด้วยความอบอุ่นก่อนจะนั่งลงแล้วถามไถ่กันถึงสารทุกข์สุกดิบ ก็เลยรู้ว่าน้องฉีดเข็ม 4 เรียบร้อยแล้ว 527_key@2x กอดกันนานมาก นั่งคุยกันนานมาก ก็เลยบอกไปอาบน้ำกันเถอะ 511_key@2x น้องก็บอกว่าโอเคค่ะพร้อมกับเดินไปเปลี่ยนชุดสายเดี่ยวผูกเชือกลายน่ารักๆอย่างรวดเร็ว ในขณะที่เราเองก็ถอดแล้ว น้องก็ส่งผ้าเช็ดตัวให้แล้วเดินกันไปที่ห้องน้ำข้างนอกห้อง น้องส่งน้ำยาบ้วนปากให้เสร็จแล้วก็อาบน้ำล้างตัวให้อย่างดี งานอาบน้ำทำได้ดีเป็นมาตรฐานของน้องๆร้านนี้อยู่แล้ว เลยถามว่า วันนี้เหนื่อยไหมคับ ได้พักบ้างหรือยัง น้องตอบกลับมาว่า เพิ่งรอบแรกค่ะ พอดีหนูจะมาช่วงเย็นๆแล้วมานอนที่ร้าน หนูข้ามฝั่งมาเลย หนูมาช่วงเย็นเพราะว่าเป็นคนนอนดึก กว่าจะตื่นกว่าจะทำอะไรเสร็จสรรพก็จะเย็นแล้ว ชวนน้องคุยไปเรื่อย แล้วเสร็จจากพี่มีคิวจองต่อไหมครับเนี่ย น้องบอกว่า น่าจะยังไม่มีนะคะ เป็นการคุยเพื่อสร้างความคุ้นเคยเรื่อยเปื่อย แอบคิดในใจทำไมตรูต้องมาคุยในห้องน้ำฟระเนี่ย เมื่อน้องช่วยอาบน้ำให้เราเสร็จสรรพเราก็เลยขอน้องออกไปเช็ดตัวรอน้องที่ห้อง แอร์หนาวมากบอกเลย 29_key@2x น้องใช้เวลาอาบน้ำค่อนข้างนานพอสมควร แต่ก็เข้าใจได้ เพราะว่าเมื่อกี๊น้องบอกแล้วว่าตัวน้องเหนียวเหนอะหนะ ก็คงทำความสะอาดเพื่อไม่อยากให้เรารู้สึกไม่ดีไปด้วย และแล้วน้องก็เดินมาถึงห้อง เปิดประตูออกมาพร้อมกับถามเลยว่า พี่หนาวมั้ยคะเราก็เลยตอบว่าหนาวค่ะ สิ้นเสียงเราเท่านั้นน้องก็เดินไปจัดการปรับแอร์ให้ แล้วน้องก็ยังคงใช้ผ้าเช็ดตัวเช็ดน้ำให้แห้งสนิท แล้วเดินมาหาเราที่นั่งอยู่บนโซฟาพร้อมกับบอกน้องว่า กอดกันต่ออีกหน่อยนะคะถ้าหนูไม่ว่าอะไร สิ้นเสียงเท่านั้นแหละน้องก็เดินมาหาและแล้วเราก็นั่งกอดกันบนโซฟา พร้อมกับเอ่ยปากชมน้องถึงความน่ารักอย่างไม่ขาดปาก น้องมีความน่ารัก เขินๆตลอดเวลาจริง ระหว่างที่กอดกันอยู่นั้นมือไม้เราทั้งสองก็ช่วยกันปลดเปลื้องผ้าขนหนูออกก่อนที่น้องจะเอามืออ่ะนุ่มนิ่มของน้องนั้นลงมาสัมผัสที่หนอนน้อยของเรา จนหนอนน้อยเริ่มขยายตัว ระหว่างที่มือน้องสัมผัสอยู่นั้นก็ขอจุ๊บๆน้องไปด้วย น้องหลับตาพริ้มจุ๊บกันแบบน่ารักพอหอมปากหอมคอ 156_key@2x หนอนน้อยเริ่มพองตัวเต็มที่น้องขยับตัวลงไปคุกเข่า เราเห็นแบบนี้แล้วไม่อยากให้น้องเข่าด้านเลย เลยบอกขึ้นมานั่งด้วยกันนี่แหละค่ะ เข่าหนูด้านหมดไม่เอาๆ เมื่อน้องขึ้นมานั่งแล้วน้องก็พยายามก้มลงไปใช้ปากกับหนอนน้อยของเราแบบสดๆ ในสไตล์โมโนโทนไม่หวือหวาแต่ก็ตั้งใจให้งานออกมาดี แอบคิดในใจ PR บอกว่าน้องสเปย์ใส่เกราะ แต่กับเรา น้องจัดแบบสดๆให้ แน่นอนครับ น้องคงดูหน้างานไปด้วย หากเราสะอาด ดูแลเนื้อตัวดี น้องก็คงเต็มใจ เต็มที่กับการบริการ 22_key@2x น้องสเปย์ให้อยู่นาน เลยบอกน้องว่า เปลี่ยนให้พี่ทำให้บ้างได้ไหมคะ น้องพยักหน้าตอบรับพร้อมกับลุกขึ้นพร้อมเรา โดยที่เราก็ยังไม่รู้ว่าจะไปไหน บอกน้องหนูไม่ต้องไปไหนค่ะหนูนั่งอยู่ตรงนี้แหละ แน่นอนแปลงร่างเป็นช่างทาสีในทันที สุดท้ายเราเองนี่แหละที่กลายเป็นว่าต้องลงไปนั่งคุกเข่าที่พื้นเสียเอง 555 จัดการทาสีน้องไป ช่วงล่างของน้องหอมหวาน นูนเด่นออกมารอรับแปรงทาสีจากเรา มีป่าปกคลุมพอสมควรแต่ไม่เป็นอุปสรรคของช่างทาสีอย่างเราๆแน่นอน ระหว่างลงแปรงอยู่นั้น มือก็เอื้อมไปจับ 2 เต้าที่จุกชูชันเด่นตระหง่าน เต้าน้องใหญ่มีให้จับพอดีมือและเข้ากันได้ดีกับหุ่นน้อง จนได้ยินเสียงน้องหายใจดังออกมาเป็นระยะๆ ถามน้องว่าเป็นไงบ้างคะ น้องตอบมาว่าเสียวค่ะ 151_key@2x

©sakura213
Sakura213
*

©sakura213

« ตอบ #2 เมื่อ: 02:03:56 AM 25 มีนาคม 2022 »

และแล้วก็สะกิดน้องแล้วบอกน้องว่าไปที่เตียงกันเถอะ อยู่บนเตียงเราสองไม่วายก็ยังคงกอดกัน ก่อนจะขอน้อง 69 ไป สะโพกน้องใหญ่โตแถมมีลักยิ้มด้วย น้องบอกว่าหนูมีตั้งแต่หนูเกิดแล้วค่ะ เป็นช่วงล่างที่หอมหวานจริงๆ จัดการลงแปลงทาสีอีกรอบ น้องก็ลงไปจัดการกับหนอนน้อยให้เป็นการแลกเปลี่ยน เวลาดำเนินผ่านไปน้องจัดการเอาเจลมาชโลมลงบนหนอนน้อยที่พองตัวเต็มที่รูดขึ้นรูดลงเพิ่มความเร็วไปเรื่อยๆ ไม่ช้า หนอนน้อยที่พองตัวนั้นก็คายพิษออกมา 153_key@2x น้องเอื้อมไปหยิบทิชชู่ส่งมาให้เช็ด ก่อนที่จะนุ่งผ้าขนหนูแล้วพาเราไปทำความสะอาดที่ห้องน้ำ ทำความสะอาดเสร็จเราก็กลับออกมานอนคว่ำรอน้องที่เตียง 142_key@2x แล้วเมื่อน้องตามกลับมาที่เตียงน้องก็เอาผ้าเช็ดตัวมาช่วยเราเช็คทีหลัง เราเลยถามน้องว่า นวดได้ไหมคะนวดให้พี่หน่อยเนอะ สิ้นเสียงน้องก็เข้ามานวดให้ ฝีมือการนวดไม่ได้เก่งมาก แต่ด้วยน้ำหนักตัวน้อง เลยพอมีแรงให้เรารู้สึกได้ผ่อนคลายบ้าง ระหว่างที่นวดไปก็คุยกันสัพเพเหระจนไปเข้าล็อกอะไรซักอย่าง น้องถามขึ้นมาว่า ปกติพี่ดื่มไหมคะ 28_key@2x เราเลยตอบไปว่า ส่วนใหญ่จะดื่มเวลาสังสรรค์หรือเจอเพื่อน พี่ไม่ค่อยได้ดื่มบ่อยนักหรอกครับ น้องก็ถามต่อว่าปกติพี่ดื่มสไตล์ไหนเหรอคะ เราเลยตอบว่า เอาจริงๆนะก็พวกวิสกี้ รีเจนซี่อ่ะครับไม่ค่อยชอบดื่มเบียร์เท่าไหร่ เห็นเขาว่าดื่มเบียร์ทำให้อ้วนจริงมั้ย น้องบอกคอเดียวกับหนูเลย หนูก็ชอบดื่มรีเจนซี 146_key@2x ไม่ค่อยได้ดื่มเบียร์ เหมือนคุยเรื่องนี้แล้วจะถูกคอน้องเป็นพิเศษ น้องบอกว่า เนี่ยเมื่อก่อนเนี่ยหนูหนักแค่ 44 เอง ตอนนี้หนูเลข 5 แล้วเพื่อนชอบแซวหนูว่า เวลาหนูไปกินหนูก็กินข้าวเหมือนคนปกติ แต่ที่น้ำหนักขึ้นเพราะแอลกอฮอล์นี่แหละ แล้วน้องก็หัวเราะ 555 พลางกับนวดไปด้วย เราเลยบอกว่า เอาจริงๆหนูก็ไม่อ้วนนะ แค่เจ้าเนื้อ อวบๆ แถมไม่มีพุงอีกต่างหาก น่ารักดีออก น้องก็บอกขอบคุณค่ะ จนเวลาล่วงเลยผ่านไปสักพักใหญ่น้องพักจากการนวดเราแล้วทักเราด้วยคำว่า พี่พร้อมยังคะ พี่จะทำอะไรหนูต่อหรือเราจะทำอะไรกันต่อดี  :156_key@2x:พร้อมกับส่งยิ้มให้ เรารู้สึกได้ว่าเหมือนเรา 2 คนเริ่มจูนกันติดและคลิกกันเสียแล้ว สายตาและกิริยาท่าทางของ 2 เราบ่งบอกให้เรา 2 ได้รู้ น้องจึงลุกออกไปจากเตียงเพื่อไปหยิบชุดเกราะที่วางอยู่บนโต๊ะหน้าโซฟา พร้อมกับแกะออกจากซอง แล้วมาช่วยเราสวมและเอ่ยปากบอกกว่า มันไม่เล็กไปใช่ไหม เราเลยตอบว่า คงไม่มั้งครับ พร้อมกับพยายามจนสวมลงไปได้ในที่สุด 22_key@2x เราจึงเอนกายลงไปนอน สักพักน้องก็ตามขึ้นมาคร่อมพร้อมกับบรรจงจัดแจงอยู่ในท่า WOT เริ่มจากช้าๆ และเร็วขึ้น นานอยู่พักใหญ่ มีพักบ้างเล็กน้อย แล้วเดินเกมต่อแบบไม่หยุดพัก จนสุดท้ายมีจังหวะที่มันหลุดแล้วน้องนั่งทับลงมา น้องขอโทษ พร้อมกับถามว่าพี่เจ็บไหมคะ เราเลยตอบว่าไม่เป็นไรครับจากนั้นจึงบอกน้องว่าเดี๋ยวพี่เป็นฝ่ายทำให้บ้างนะ พร้อมกับลุกขึ้นมาแล้วจัดแจงให้น้องนอนคุกเข่าคว่ำลงไปลงไปใช่ครับ Doggy นั่นเอง ก่อนจะค่อยๆบรรจงดันมันเข้าไป โอ้ย 32_key@2x...ท่านี้มันแน่น กระชับจริงๆ น้องมีเสียงครางออกมาเป็นระยะระยะเบาๆ แต่น่ารัก ใส่กันไปได้สักพัก บอกน้องว่า พี่ใกล้แล้วนะครับ ไม่มีเสียงตอบรับจากน้อง และสุดท้ายก็เสร็จไปในท่านี้  152_key@2x ก่อนจะค่อยๆถอนออกมา เรา 2 คนช่วยกันถอดออกแล้วพากันไปทำความสะอาดที่ห้องน้ำอีกครั้ง ก่อนจะกลับมาที่ห้องพร้อมๆกัน ต่างคนต่างหยิบน้ำขึ้นมาดื่มเพื่อลดการเสียเหงื่อจากช่วงเวลาที่เพิ่งผ่านไป 146_key@2x เรา 2 คนนั่งคุยกันต่ออีกซักหน่อย คุยกันได้เรื่อยๆ เลย จนเราถามว่า ใกล้หมดเวลาหรือยังครับเนี่ย น้องบอกว่าเหลือเกือบ 20 นาทีได้ค่ะ แอบคิดในใจช่วงหลังมาๆนี่ อยู่ไม่ค่อยเต็มเวลาเลย ลงก่อนทุกที เรา 2 จึงนั่งคุยๆกันไปอีกแป๊บนึง แล้วก็ชวนน้องเปลี่ยนเสื้อผ้ากันดีกว่าพร้อมกับบอกน้องว่า หนูน่ารักมากจริงๆนะคะ คราวหน้าพี่ขอมาเป็นลูกค้าอีกได้ไหมคะ ระหว่างที่น้องเปลี่ยนเสื้อผ้าและกำลังใกล้เสร็จแล้วนั้น น้องหันมายิ้มให้แล้วตอบกลับเราว่า ยินดีค่ะ ก่อนที่จะขอน้องกอดร่ำลาเป็นครั้งสุดท้ายในคืนนั้น แล้วพากันเดินลงจากห้อง ออกก่อนเวลาสัก 10 นาที

สรุป น้องชานม Princess spa กิ่งแก้ว 14/1 สำหรับผมแล้วมีคะแนนเท่าไหร่ก็ให้ไม่พอจริงๆ 144_key@2x ชอบเป็นการส่วนตัว ไม่มีปลาเอาปลาร้านไปก่อนนะ บอกเลยความน่ารักของน้องทำให้ลืมถามน้องเรื่องขอปลา

บุคลิก ออกแนวเด็กๆ ใสๆ น่ารัก สุภาพ มี “คะ” ตลอดที่ถามหรือคุย
หุ่นอวบ มีน้ำมีนวล ไม่อ้วน ไม่มีพุง ผิวขาว
หน้าอกสวยใหญ่ พอดีมือ จุกตั้งสู้ลิ้นสู้มือ ไม่มีรอยสัก
หน้าตา น่ารักมากกกกกกกกกกก เหมือนตุ๊กตา มีแก้ม ตากลมโต
งานดี ตามใจหมด ไม่มีขัด สุภาพไว้มีทอนแน่นอน

งานดี น่ารัก จนบรรยายได้ละเอียดมากๆ คนนี้บอกเลยเป็นอีกคนที่ผมหวง 151_key@2x 555

©sakura213
Crows47
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:46:52 PM 25 มีนาคม 2022 »

น้องงานดีงานหวานครับ แนะนำเลย
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)