Ads
 07:18:48 PM 20 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครก็ไม่รู้ ไปหาดพัทยา วันหยุด  (อ่าน 34471 ครั้ง) A A A A
kikyo
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #15 เมื่อ: 04:48:34 PM 06 กุมภาพันธ์ 2011 »

มีอีกไหม
jupiter88
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #16 เมื่อ: 05:08:50 PM 06 กุมภาพันธ์ 2011 »

ห้องลับสุดๆโลด  wanwan004
อยากดูอะแต่ระดับยังมะถึง อิอิ
toeyiden
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #17 เมื่อ: 12:07:56 PM 07 กุมภาพันธ์ 2011 »

สวัสดีครับ มาใหม่ครับ

หาดพัทยานานาที่ตลิ่งชันเหรอครับ อืม มีน้องที่ผมไปขึ้นสองสามทีละคนนึง ชื่อปุ๊ย พันหกเอง ผิวเนียนสูงก้นใหญ่ดีครับ ข้อเสียมีอย่างนึงคือหน้าท้อยลายไปหน่อย แต่ถ้ามองข้ามจุดนั้นไปก้อโอนะ คุ้มราคาครับ
amandius
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #18 เมื่อ: 06:33:00 PM 07 กุมภาพันธ์ 2011 »

อดเลย  เข้าไปดูไม่ได้  น่าจะแบ่ง ๆ กันอ่านบ้างนะคับ   wanwan009
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #19 เมื่อ: 07:31:23 PM 07 กุมภาพันธ์ 2011 »

ห้องลับสุดๆโลด  wanwan004
อยากดูอะแต่ระดับยังมะถึง อิอิ

ลองส่งการบ้านซักฉบับสิครับ

ท่านผู้ดูแลคงใจดี แจกสิทธิ์ให้ครับผม

*

« ตอบ #20 เมื่อ: 07:33:35 PM 07 กุมภาพันธ์ 2011 »

สวัสดีครับ มาใหม่ครับ

หาดพัทยานานาที่ตลิ่งชันเหรอครับ อืม มีน้องที่ผมไปขึ้นสองสามทีละคนนึง ชื่อปุ๊ย พันหกเอง ผิวเนียนสูงก้นใหญ่ดีครับ ข้อเสียมีอย่างนึงคือหน้าท้อยลายไปหน่อย แต่ถ้ามองข้ามจุดนั้นไปก้อโอนะ คุ้มราคาครับ

หูยยย ท่านส่งการบ้านซักนิดสิครับ

แลกเปลี่ยนประสบการณ์ให้เพื่อนๆ

ข้อมูลเราจะได้มากๆ ลดการหล่นได้ด้วยนะครับ  wanwan011

*

« ตอบ #21 เมื่อ: 07:36:45 PM 07 กุมภาพันธ์ 2011 »

อดเลย  เข้าไปดูไม่ได้  น่าจะแบ่ง ๆ กันอ่านบ้างนะคับ   wanwan009

ขออธิบายนิดนุงนะครับ

ไม่ได้มีจุดประสงค์กีดกันหรืออันใดครับ แค่อยากป้องกันตัวเอง

เพราะคนส่งมีความเสี่ยงครับผม อยากให้อยู่ในวงจำกัด

ทีนี้ถ้าให้ใครก็ได้เข้ามา ถ้าเกิดไปมีปัญหาอะไรเข้าเนี่ย... คนส่งงานงอกครับ

เลยป้องกันนิดนึง แล้วถ้าท่านมีส่วนร่วมในเว็บจนน่าเชื่อว่าเรามันคอเดียวกัน เพื่อนกัน ไม่ฆ่ากัน

เดี๋ยวก็ได้เข้าแหละคร๊าบบบบ

toeyiden
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #22 เมื่อ: 09:01:11 PM 07 กุมภาพันธ์ 2011 »

อ่ะการบ้านน้องปุ๊ยตอบในนี้เลยแล้วกันเนาะ

ตอนนั้นไปพัทยานานาไม่ได้คิดอะไรเยอะ เผอิญวันนั้นพวกไซด์ไลน์มาน้อย แถมดูแล้วไม่โดน ก็เลยมองไปที่มุมประหยัด อ่ะ เจอน้องคนนึงหน้าธรรมดาแต่หุ่นสูงยาวเข่าดี ผิวท่าจะเนียน เลยได้เจอกับน้องปุ๊ย น้องเค้าเฮฮาน่ารักตามเรื่อง คุยไปคุยมาตอนน้องเตรียมน้ำให้อาบฟังสำเนียงกับดูหน้าประกอบ เอ๊ะสาวเหนือนิ ครับน้องเค้ามาจากเชียงใหม่ น้องเค้าก็อาบให้นวดให้ หักนิ้วให้ดีครับ คนนี้ถ้าใครชอบลีลาดุเด็ดเผ็ดมันอาจไม่โดนเท่าไหร่แต่ผมไม่เน้นลีลาเน้นเชยชมเรือนร่าง น้องเค้าผิวเนียนลื่นดีจริงๆ ครับ มีรอยสักที่หลังบ่าด้วยเร้าใจดี (แต่ถ้ามีหลังเอวจะเจ๋งกว่านี้) สะโพกก็ใหญ่เหมาะแก่ท่าด๊อกกี้ยิ่งนัก แต่เพราะน้องเค้ามีลูกมาแล้วหน้าท้อยเลยแตกราคาเลยตกครับ แต่มองข้ามไปหน่อยก็ได้ ก็เริ่มจากท่าเบสิคแล้วจบด๊อกกี้ครับ ใครที่ชอบค่า GF สูงขอผ่านนะครับน้องเค้าไม่จูบปากและก็โม๊คต้องถุง แต่ถ้าชอบแบบมาแล้วได้พักผ่อนมีเพื่อนคุยสบายๆ พร้อมบริการก้อโอครับ ไปอีกครั้งนึงให้น้องเค้ารูดเสาธงให้เสียวใช้ได้เลยครับ แต่รูดนานไปหน่อยน้องบอกพี่เอาหนูดีกว่าพี่เอาหนูหนูก้อเสียวด้วย ได้ยินแบบนี้ต้องจับเสียบครับ (ฮา)

จะไปหาน้องเค้าก็มีเวลาถึงมีนาครับ เพราะเข้าเมษาน้องเค้ากลับบ้านทั้งเดือนเรย
tummtumm
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 8

« ตอบ #23 เมื่อ: 10:09:15 PM 07 กุมภาพันธ์ 2011 »

ห๊า แอบไปหื่นกันแล้วหรอครับ แต่วันนี้ท่านพ่อหมีก็ไปมานะเนี่ย

ขอโทษทีนะครับพอดีเค้าจะมาตรวจ 5 ส. กัน เลยงานเข้าเลย  wanwan009
tummtumm
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 10:09:36 PM 07 กุมภาพันธ์ 2011 »

อ่ะการบ้านน้องปุ๊ยตอบในนี้เลยแล้วกันเนาะ

ตอนนั้นไปพัทยานานาไม่ได้คิดอะไรเยอะ เผอิญวันนั้นพวกไซด์ไลน์มาน้อย แถมดูแล้วไม่โดน ก็เลยมองไปที่มุมประหยัด อ่ะ เจอน้องคนนึงหน้าธรรมดาแต่หุ่นสูงยาวเข่าดี ผิวท่าจะเนียน เลยได้เจอกับน้องปุ๊ย น้องเค้าเฮฮาน่ารักตามเรื่อง คุยไปคุยมาตอนน้องเตรียมน้ำให้อาบฟังสำเนียงกับดูหน้าประกอบ เอ๊ะสาวเหนือนิ ครับน้องเค้ามาจากเชียงใหม่ น้องเค้าก็อาบให้นวดให้ หักนิ้วให้ดีครับ คนนี้ถ้าใครชอบลีลาดุเด็ดเผ็ดมันอาจไม่โดนเท่าไหร่แต่ผมไม่เน้นลีลาเน้นเชยชมเรือนร่าง น้องเค้าผิวเนียนลื่นดีจริงๆ ครับ มีรอยสักที่หลังบ่าด้วยเร้าใจดี (แต่ถ้ามีหลังเอวจะเจ๋งกว่านี้) สะโพกก็ใหญ่เหมาะแก่ท่าด๊อกกี้ยิ่งนัก แต่เพราะน้องเค้ามีลูกมาแล้วหน้าท้อยเลยแตกราคาเลยตกครับ แต่มองข้ามไปหน่อยก็ได้ ก็เริ่มจากท่าเบสิคแล้วจบด๊อกกี้ครับ ใครที่ชอบค่า GF สูงขอผ่านนะครับน้องเค้าไม่จูบปากและก็โม๊คต้องถุง แต่ถ้าชอบแบบมาแล้วได้พักผ่อนมีเพื่อนคุยสบายๆ พร้อมบริการก้อโอครับ ไปอีกครั้งนึงให้น้องเค้ารูดเสาธงให้เสียวใช้ได้เลยครับ แต่รูดนานไปหน่อยน้องบอกพี่เอาหนูดีกว่าพี่เอาหนูหนูก้อเสียวด้วย ได้ยินแบบนี้ต้องจับเสียบครับ (ฮา)

จะไปหาน้องเค้าก็มีเวลาถึงมีนาครับ เพราะเข้าเมษาน้องเค้ากลับบ้านทั้งเดือนเรย

ขอบคุณมากนะครับ +1ไป wanwan004
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 05:00:09 PM 08 กุมภาพันธ์ 2011 »

ขอบคุณและ +1 ด้วยครับ

ว่าแต่ถ้าน้องเค้าเสียว เค้าต้องจ่ายตังเราด้วยดิครับ ไม่งั้นไม่แฟร์อ่ะ  wanwan004

tummtumm
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 10:35:11 PM 08 กุมภาพันธ์ 2011 »

แหมท่าน huge งี้น้องตัวแรงท่านเปลี่ยนเส้นทางกระทันหันงี้ต้องจ่ายค่าตัวท่านด้วยอ่ะจิเนี่ย  wanwan007
พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #27 เมื่อ: 07:56:12 AM 09 กุมภาพันธ์ 2011 »

เอาวะ หลังจาก สามหนุ่มโฉด ไปเปิดประเดิม ร้านฝั่งธนไปเยอะแยะ ได้รับการตอบรับขนาดนี้เลยหรอ

พัทยาก็ไป วาเลนไทน์ก็ไป สโนไวท์ที่ว่าเนี่ย น่าจะปิ่นเกล้า อันนี้ยังไม่ได้ไป แต่สโนไวท์ที่ท่าพระไปเปิดมาแล้ว

มันจะมีที่ไหนอีกอะ พวกหนุ่มโฉด

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
*

« ตอบ #28 เมื่อ: 05:32:29 PM 09 กุมภาพันธ์ 2011 »

แหมท่าน huge งี้น้องตัวแรงท่านเปลี่ยนเส้นทางกระทันหันงี้ต้องจ่ายค่าตัวท่านด้วยอ่ะจิเนี่ย  wanwan007

อ่า... ผมยกให้น้องเค้าครับ ถือว่าเป็นของแถม  wanwan004

*

« ตอบ #29 เมื่อ: 05:32:47 PM 09 กุมภาพันธ์ 2011 »

เอาวะ หลังจาก สามหนุ่มโฉด ไปเปิดประเดิม ร้านฝั่งธนไปเยอะแยะ ได้รับการตอบรับขนาดนี้เลยหรอ

พัทยาก็ไป วาเลนไทน์ก็ไป สโนไวท์ที่ว่าเนี่ย น่าจะปิ่นเกล้า อันนี้ยังไม่ได้ไป แต่สโนไวท์ที่ท่าพระไปเปิดมาแล้ว

มันจะมีที่ไหนอีกอะ พวกหนุ่มโฉด

เมลโรสไงท่านพ่อนก

แท็ก:
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)